PDA

View Full Version : Kỉ niệm off trung thu 2K8

Trang : 1 [2]

meogirl
18-09-2008, 02:07 PM
cũng chưa chắc, hình như, hình như nhá, meo ghen chưa có ng` iu đâu, với cả con bé dễ tính lắm trêu 1 tí cũng chẳng việc chi cả...:^_^:
:

Hình như cái j` mà hình như.Ng` ta xấu rồi làm j` có ng` iêu, trêu cái j` mà trêu , :can'tbe::can'tbe:v :runaway::runaway: trêu nữa là mai ăn đòn đá :@_@:
------------------------------------------

ko đc ko đc, của em rồi phó bang ạ.
mà hôm off 31/8 có cô bé này, mặc áo trắng, n bị anh hoanghiep anh ấy..........:@_@:

Tớ bị ....là bị làm sao , nói rõ ra để mai tính :giveme::giveme: " của em rồi phó bang ạ."
Nói thế mà nghe đc ah`

^^,anh thik bé kia hơn ^^, cho anh số đt đi ^^

Có DT nhưng em quẳng lung tung ý mà, em thjck mình ở ngoài vùng phủ sóng hơn ^^!:^_^:

chicken_socola
18-09-2008, 02:19 PM
baby milo nhà ta ai cũng thích nhỉ:chuckle:
Thật là có mắt mà ko thấy núi Thái Sơn:sparkling:

Quan_91
18-09-2008, 02:39 PM
hjc' bi jò mi mới bít à tau nói với mi lâu còn gì nũa

meogirl
18-09-2008, 02:57 PM
baby milo nhà ta ai cũng thích nhỉ:chuckle:
Thật là có mắt mà ko thấy núi Thái Sơn:sparkling:

Núi Thái Sơn á ? Em còi lắm , ko to đc như anh nữa là núi Thái Sơn

chicken_socola
18-09-2008, 02:58 PM
Em là con gái thì nấy thôi, nhưng công nhận là cũng giống tăm thật:heheh:

meogirl
18-09-2008, 03:11 PM
sax Uh thì tăm , đi với anh chắc là cái tăm với cái cây cột điện ....;))

kẻ xấu
18-09-2008, 03:15 PM
Em là con gái thì nấy thôi, nhưng công nhận là cũng giống tăm thật:heheh:

sax Uh thì tăm , đi với anh chắc là cái tăm với cái cây cột điện ....;))

Gớm ! Liên xô được mùa ngô hay sao mà 2 đứa soi nhau kĩ thế ! hay là ... :redface::redface: Eo chả dám Nghĩ tới nữa ! thẹn quá cơ !:^_^::^_^:

haminhvan
18-09-2008, 03:17 PM
Hì hì, chưa gì đã nổi cơn thịnh nộ lên rồi kìa. Phải nói rằng hôm đấy 000 mới là người xinh nhất phải ko cả nhà ;)

P/S: Tên nào mà phản đối là anh ban nick đấy :warn:
anh nói thế thì ai dám phản đối, mà công nhận là chị Hằng xinh ^^

duynamckbk7
18-09-2008, 11:27 PM
anh nói thế thì ai dám phản đối, mà công nhận là chị Hằng xinh ^^

Em lại nịnh người rùi, bít rằng khôn nên chọc thẳng vào sự thật nhưng cũgn đâu cần phải nịnh như thế chứ ^^

Có DT nhưng em quẳng lung tung ý mà, em thjck mình ở ngoài vùng phủ sóng hơn ^^!
Làm người ai lại làm thế chứ :((

000_000
19-09-2008, 12:37 PM
Mí người bàn tán lung tung roài kìa . Pác Hijack sau khi bị bác vitamin dọa đã cuốn gói ko dám vào đây nữa , hé hé hé sợ rùi .....cho 1 admin đi . Còn pác Hảo , em sẽ điều tra quá khứ của pác nè xem có gì bất ổn ko để đe dọa pác ấy . E bị pác ấy chơi cho mí quả rùi . Ai bít thông tin j thì pm cho em nhé

meogirl
19-09-2008, 02:36 PM
Gớm ! Liên xô được mùa ngô hay sao mà 2 đứa soi nhau kĩ thế ! hay là ... :redface::redface: Eo chả dám Nghĩ tới nữa ! thẹn quá cơ !:^_^::^_^:

Chứ ý anh là cái j` , anh cứ up úp mở mở ..... ko khéo mất luôn vụ ngô ;))

duynamckbk7
19-09-2008, 11:36 PM
Mí người bàn tán lung tung roài kìa . Pác Hijack sau khi bị bác vitamin dọa đã cuốn gói ko dám vào đây nữa , hé hé hé sợ rùi .....cho 1 admin đi . Còn pác Hảo , em sẽ điều tra quá khứ của pác nè xem có gì bất ổn ko để đe dọa pác ấy . E bị pác ấy chơi cho mí quả rùi . Ai bít thông tin j thì pm cho em nhé

Anh có nhiều thông tin nội bộ của chú Hảo lém, e mún bít hok đi chơi mí anh anh chỉ cho ^^

vitaminb12
20-09-2008, 09:56 AM
Anh có nhiều thông tin nội bộ của chú Hảo lém, e mún bít hok đi chơi mí anh anh chỉ cho ^^

lại đục nước béo cò rồi... :sweat:
Để đấy anh điều tra cho... Anh chỉ cần ... ăn là đủ, khỏi cần đi chơi :whistle:

hijack
20-09-2008, 11:06 AM
Hình như em gõ hơi quá tay... Re ngay ko có lại mang tiếng chém gió. Đích thị là có 1 chuyện tình :D ehe - đau khổ thôi... Ehehe. Nhưng mà thế là đủ rồi.
Ai muốn nghe đề nghị trả tiền bản quyền ná... ;))

Chú muốn từ DDT friend thành DDT enemy hả?

Hớ em cũng biết mà . Chuyện đó có liên quan j đến em đâu

Biết chuyện gì hả em, kể anh nghe với :P

vitaminb12
20-09-2008, 11:09 AM
Chú muốn từ DDT friend thành DDT enemy hả?

Biết chuyện gì hả em, kể anh nghe với :P
dạ dạ, có gì ta cứ từ từ rồi thương lượng. VIệc chi mà bác phải nóng rứa. Mà DDT enemy cũng hay đóa, hay bác đổi cho em với :D

puppy_9x
20-09-2008, 11:13 AM
mọi người có chuyện j` hay thế
kể cho em nghe với nào
mà sao chị Hằng ko post hết ảnh của chị lên cho mọi người cùng xem nhỉ

Reddevils
20-09-2008, 11:51 AM
Chị Hằng đểu lắm mấy cái ảnh chụp chị ấy thì ko post lên .

meogirl
20-09-2008, 01:47 PM
Chị Hằng đểu lắm mấy cái ảnh chụp chị ấy thì ko post lên .

Chăc' tại chị ấy xinh quá sợ pos lên dân trường đào loạn luôn ý mà :D

Reddevils
20-09-2008, 01:51 PM
Chăc' tại chị ấy xinh quá sợ pos lên dân trường đào loạn luôn ý mà :D

Ái chà .bà xỏ đểu chị ấy ná.Tui mách

meogirl
20-09-2008, 01:52 PM
Làm người ai lại làm thế chứ :((

Làm ng` mới làm thế chứ ạ. :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling:

Ái chà .bà xỏ đểu chị ấy ná.Tui mách

Ng` ta nói thật ông lại bảo chơi xỏ, nói xấu ko phải nói đẹp cũng ko , tôi thấy chị ấy xinh thật mà

haminhvan
20-09-2008, 05:07 PM
Chị Hằng ko xinh mới là lạ, Thế ra ý chú RED là chị hằng ko xinh à em?

000_000
20-09-2008, 05:10 PM
Biết chuyện gì hả em, kể anh nghe với :P Có biết chuyện gì đâu anh , nói thế để pác Hảo khỏi trêu em với anh thôi . Thật thà quá đi mất !!!!
@ all : đừng khen đểu tớ nữa , thằng bạn thân tớ +thằng anh tớ vào 4r mà đọc dc thì tớ chỉ có xuống lỗ mà chui thôi ......

lại đục nước béo cò rồi... :sweat:
Để đấy anh điều tra cho... Anh chỉ cần ... ăn là đủ, khỏi cần đi chơi :whistle:

OK liền , anh là bạn của anh thắng hả . Hôm sau anh về , em mua kẹo mút ,bimbim tẩm bổ cho anh , miễn cung cấp nguồn tin đúng và đầy đủ . Pác Hảo .......he he he he he:cool::cool:

vitaminb12
20-09-2008, 05:21 PM
OK liền , anh là bạn của anh thắng hả . Hôm sau anh về , em mua kẹo mút ,bimbim tẩm bổ cho anh , miễn cung cấp nguồn tin đúng và đầy đủ . Pác Hảo .......he he he he he:cool::cool:
éc, anh có phải con nít đâu mà ăn bim bim với kẹo mút :freeze:
Mà Thắng nào, Thắng ben học XD á... :ign:

000_000
20-09-2008, 05:22 PM
éc, anh có phải con nít đâu mà ăn bim bim với kẹo mút :freeze:
Mà Thắng nào, Thắng ben học XD á... :ign:
Richard ấy , ku Thắng B3 bi h học BK ấy anh . Thế thì anh cứ cung cấp thông tin đi , có gì thì Tết về anh em ta bàn ^^

duynamckbk7
20-09-2008, 10:04 PM
Làm ng` mới làm thế chứ ạ. :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling:
Chẳng lẽ mình cho cái thẻ vào mồm, bực nhỉ. Lôi ra làm gương cho bọn trẻ mí đc :))

meogirl
21-09-2008, 02:20 PM
Chẳng lẽ mình cho cái thẻ vào mồm, bực nhỉ. Lôi ra làm gương cho bọn trẻ mí đc :))

Ơ! em có làm j` đâu ạ , sao tự nhiên nổi nóng , mất điểm thế :^_^:
Sđt thì lúc khác cho cũng đc mà , cậy quyền cao bắt nạt em đá :runaway::runaway: tủi thân òi

#06-Center
21-09-2008, 07:26 PM
haha bang chủ cậy quyền thế tán gái nhá
em về nói với anh em trong bang :))

blue_horizon
21-09-2008, 09:17 PM
Hự, không ngờ bác Nam lại như vậy, thật không ngờ, thấy girl xinh là mắt sáng như đèn pha ô tô :amitabha:
@ Te: Chị với cô đi nói xấu mấy admin đê ^^

duynamckbk7
21-09-2008, 09:26 PM
Hự, không ngờ bác Nam lại như vậy, thật không ngờ, thấy girl xinh là mắt sáng như đèn pha ô tô

Trời sinh con gái để con trai ngắm mà, ko ngắm thì bảo bệnh,ngắm thì...
Chíh trong Mỹ học Mác LêNin có nói con người phải bít tìm kím, khám phá cái đẹp mà ( khám rùi phá ^^)

haha bang chủ cậy quyền thế tán gái nhá
em về nói với anh em trong bang

Thế mí là Hắc Đạo chứ

Ơ! em có làm j` đâu ạ , sao tự nhiên nổi nóng , mất điểm thế
Sđt thì lúc khác cho cũng đc mà , cậy quyền cao bắt nạt em đá tủi thân òi
Trời ko sợ, đất ko sợ, ko sợ cả mấy chú Admin chỉ sợ làm con gái bùn thui :((

blue_horizon
21-09-2008, 09:29 PM
Chíh trong Mỹ học Mác LêNin có nói con người phải bít tìm kím, khám phá cái đẹp mà ( khám rùi phá ^^)

Thế mí là Hắc Đạo chứ

Con người bây giờ mới lộ rõ bản chất, có lẽ vì thế mà vẫn solo, chậc, đáng đời con cáo già gian ác =))

duynamckbk7
21-09-2008, 09:39 PM
solo là sôl thế nào, cái chính là anh chưa mún thui. Làm bang chủ một bang thì phải làm gương cho các mem chứ, mí lị đó là ra chưa tìm được người ^^

000_000
23-09-2008, 12:30 PM
:amitabha:
@ Te: Chị với cô đi nói xấu mấy admin đê ^^ Hi hi chị iu , em đồng ý liền . Chị lập topic nào mà nói đi . Có điều Pis em chả biết gì nhiều nên chưa nói xấu dc:loser::loser:

meogirl
23-09-2008, 04:23 PM
Hự, không ngờ bác Nam lại như vậy, thật không ngờ, thấy girl xinh là mắt sáng như đèn pha ô tô :amitabha:
@ Te: Chị với cô đi nói xấu mấy admin đê ^^

:^_^::^_^: Em di voi' chi. nha' ! Nhưng mà em sợ các anh ý cho ăn thẻ lắm, chị cứ lập cái topic mới đi , cãi nhau với các anh ý cho zui :^_^::^_^::^_^:

Thế mí là Hắc Đạo chứ

Anh nói j` mà khíp thế "khám" rồi "phá" :@_@::@_@::@_@: đúng là Hắc Đạo, ko dám chơi với con trai bang nỳ nữa , sang Phong Vân tìm ng` tốt đây :blush::blush::blush:

"Trời ko sợ, đất ko sợ, ko sợ cả mấy chú Admin chỉ sợ làm con gái bùn thui" Câu này làm em cảm động quá anh ạ ;))

fandbsk
23-09-2008, 04:36 PM
Anh nói j` mà khíp thế "khám" rồi "phá" đúng là Hắc Đạo, ko dám chơi với con trai bang nỳ nữa , sang Phong Vân tìm ng` tốt đây

"Trời ko sợ, đất ko sợ, ko sợ cả mấy chú Admin chỉ sợ làm con gái bùn thui" Câu này làm em cảm động quá anh ạ

sao con giám nói thế hả nên nhớ mẹ trong hắc đạo đấy mi là lớ sớ nói xấu HĐ là teo về tao bảo con tao lịdi mi lấy đưua # đóa

meogirl
23-09-2008, 05:03 PM
sao con giám nói thế hả nên nhớ mẹ trong hắc đạo đấy mi là lớ sớ nói xấu HĐ là teo về tao bảo con tao lịdi mi lấy đưua # đóa
Con thách mẹ bắt thèng chồng đưa "đơn li dị " cho con đá nó bảo iu con nhất trên đời mà,nó ko đủ tuổi ...:whistle::whistle: nó sợ nhất là con bùn, ko bao h đánh con, lúc nào cũng iu con .... nó ko iu mẹ như con đâu. Nó bị con thuần hóa rồi, mà có dám iu con khác ,con tặng cho con kia mấy ca axit là xong ý mà mẹ ;)) :comeon::comeon:
Nói thế chứ con ko dám đâu,hì, con dâu mẹ ngoan nhất mà:hi::hi: thèng chồng con á, con mà khóc là nó giết mẹ đi đấy :bye::bye:

puppy_9x
23-09-2008, 06:03 PM
lâu ko lên mà chẳng hiểu mọi người nói j` nữa rùi

Jubi
23-09-2008, 07:19 PM
bây h` mội ng` đang có ý đồ cực kỳ đen tối là "tụ tập, nói xấu ad":aie:
...........
.......... cho em tham gia với :hahaha:

duynamckbk7
23-09-2008, 11:21 PM
Anh nói j` mà khíp thế "khám" rồi "phá" đúng là Hắc Đạo, ko dám chơi với con trai bang nỳ nữa , sang Phong Vân tìm ng` tốt đây
Em nói thế nào chứ, PV toàn con gái, con trai thì nhìn ai cũng như thái giám, đâu có được như Hắc Đạo chứ, môt chút phong lưu+một chút phong trần.Đâu như những kẻ chỉ bít đứng sau lưng kon gái mà bắn tỉa người khác như PV chứ ^^ (Sorry mấy chú PV nha ^^)

#06-Center
24-09-2008, 12:43 PM
Ôi trời đây là topic kỷ niệm trung thu 2k8 cơ mà
viết những cái gì đây trời

Jubi
24-09-2008, 01:35 PM
Em nói thế nào chứ, PV toàn con gái, con trai thì nhìn ai cũng như thái giám, đâu có được như Hắc Đạo chứ, môt chút phong lưu+một chút phong trần.Đâu như những kẻ chỉ bít đứng sau lưng kon gái mà bắn tỉa người khác như PV chứ ^^ (Sorry mấy chú PV nha ^^)
hjz hjz
vừa đấm vừa xoa :darling:

Pisces
24-09-2008, 05:12 PM
Các đồng chí ạ!
4rum bây giờ nó có cái phần Profile rồi, thích tán tỉnh tâm sự gì thì vào đấy mà hàn huyên. Vừa tình cảm, vừa thắm thiết, vừa tác động trực tiếp đến đối phương, viết ở đây làm mất "mỹ quan môi trường" lắm. Hay nếu các đồng chí ko thích dùng cái phần nhắn tin riêng trong Profile đó thì để tớ tắt nó đi vậy nhỉ :-w ?

Thôi khóa topic này để trả lại nơi đây sự bình yên nhé :smoking: