PDA

View Full Version : Con trai - con gái và 8 điều khác biệt

trangvicky_zhao
16-09-2008, 04:25 PM
1.Con gái rất ghét phải ngồi ì một chỗ để đan một cái khăn quàng. Con trai ghét cay ghét đắng nếu bị một chiếc khăn làm giảm bớt hình ảnh nam tính của hắn. Nhưng thực tế là gì, con gái hì hục đan và con trai nghiến răng quấn chiếc khăn ấy lên cổ. Hehe!

2."Khoa học" đã chứng minh rằng con trai ở tuổi dậy thì ốm nhiều hơn con gái (nếu cả đau đầu và xước tay chân cũng được tính là ốm). Ngoài ra tần số phát thanh và khả năng sử dụng móng tay điêu luyện của con gái cũng hơn hẳn con trai.

3.Nhiệm vụ khó khăn nhất của con trai là "đối mặt" với con gái và nói 3 từ quyết định. Còn nhiệm vụ khó khăn nhất của con gái là khiến con trai phải nói ra 3 từ đó.

4.Con gái rắc rối, con gái thất thường, con gái dễ thay đổi,...Đó là lí do con trai không thể gây thêm được bất kì rắc rối nào khác. Họ giải quyết sự rắc rối của con gái cũng đã...rắc rối lắm rùi.

5.Con trai cực kì tò mò chuyện...người lớn. Còn con gái tò mò bất cứ chuyện gì... không phải của mình. Pó tay !

6.Thích nhận những lời khen ngợi, tán dương nhất trên đời là con trai , và họ thừa nhận điều đó. Con gái cũng vậy nhưng trăm phần trăm họ phủ nhận sự thật này ^^.

7.Con trai luôn thích bảo vệ "người khác" bằng cơ bắp và sự thật là họ có thể bảo vệ được. Còn con gái bảo vệ người khác bằng cơ...miệng, nhưng phần lớn những lúc nguy hiểm thì hok bảo vệ được chình mình.

8.Con trai thích làm ngược lại những gì người khác nghĩ còn con gái thích làm ngược lại những gì mình nghĩ.

kẻ xấu
16-09-2008, 04:28 PM
hihi ! Con gái Ai cũng đểu ...:knife::knife:

trangvicky_zhao
16-09-2008, 04:31 PM
:chuckle:Đểu nhưng mà vẫn yêu. Thế mới hay chứ lị. Hehe :chuckle:

hmt
16-09-2008, 04:50 PM
Đấy là quy luật bù trừ tự nhiên.. Không có gì là hoàn hảo
Thế mới phải tìm kiếm cái gì mà mình thiếu..

kayachi
22-09-2008, 05:18 PM
:stress:chỉ cần 1 điểm là đủ để phân biệt trai và gái
gì mà những 8 điều cơ trai gài khác nhau cơ bản:stress:

chicken_socola
22-09-2008, 07:43 PM
Khác nhau nhiều thế co ah:fear: N dù sao làm con trai vẫn tốt hon:heheh:

cogaibachkim_nc
22-09-2008, 09:04 PM
con trai và con gái? ai cũng tốt cả, con trai tốt nhưng con gái tốt hơn con trai nhìu ;))

chicken_socola
22-09-2008, 09:16 PM
Mo mộng ảo tuỏng ah:heheh: Tốt là tốt ỏ điểm nào thế:loa:

kayachi
23-09-2008, 12:22 PM
Khác nhau nhiều thế co ah:fear: N dù sao làm con trai vẫn tốt hon:heheh:

ai cũng tốt cả
lại bắt đầu cãi cố cãi cùn rồi đấy bảo thủ thế:sigh:

chicken_socola
23-09-2008, 12:44 PM
ai cũng tốt cả
lại bắt đầu cãi cố cãi cùn rồi đấy bảo thủ thế:sigh:

Đuọc rồi ai cüng tốt cả:darling: Chua j đã bát bẻ nhau roài:yawn:

kayachi
23-09-2008, 12:48 PM
Đuọc rồi ai cüng tốt cả:darling: Chua j đã bát bẻ nhau roài:yawn:

em bắt bẻ cái gì
chưa = anh nói em ở cái topic kia đâu nhá :dummy:

chicken_socola
23-09-2008, 12:56 PM
Anh thấy sao nói vậy! Chính em nói thế:ablaze: chú anh có bịa ra đâu

kayachi
23-09-2008, 12:58 PM
Anh thấy sao nói vậy! Chính em nói thế:ablaze: chú anh có bịa ra đâu

ừ thì chính em nói thế em chả phủ nhận nhưng em thấy có tí cái chuyện nhỏ đó thôi mà anh cũng nói rõ gay gắt:plug:

chicken_socola
23-09-2008, 01:11 PM
Thì anh ghét kiểu cgái nhu thế! Anh thấy cgái bây h nhiều ng còn tranh trả tiền vói ctrai nũa chú là lọi dụng, đào mỏ:sigh:

kẻ xấu
23-09-2008, 03:41 PM
hihi ! Con gái Ai cũng đểu ...:knife::knife:

Vẫn là câu đó " Con gái ai cũng đểu " ! sự thật đấy ! đừng đụng vào gái ! lời khuyên chân thành từ 1 người đã đang và sẽ bị ảnh hưởng từ con gái...:frozesweat::frozesweat:

kayachi
23-09-2008, 04:21 PM
Thì anh ghét kiểu cgái nhu thế! Anh thấy cgái bây h nhiều ng còn tranh trả tiền vói ctrai nũa chú là lọi dụng, đào mỏ:sigh:

èo
tranh trả tiền cũng bị xem là tội à :can'tbe:
chứ bây h phải làm sao thì bọn anh mới vừa í:frozesweat:

duongyhoa
23-09-2008, 04:23 PM
Vẫn là câu đó " Con gái ai cũng đểu " ! sự thật đấy ! đừng đụng vào gái ! lời khuyên chân thành từ 1 người đã đang và sẽ bị ảnh hưởng từ con gái...:frozesweat::frozesweat:

Anh kexau có ai đâu àm ảnh hưởng hay là anh bigái đá rùi cay cú nên mới thế :D
COn gái á chỉ có 4 từ để nói trái nắng dở giời

chicken_socola
23-09-2008, 05:59 PM
èo
tranh trả tiền cũng bị xem là tội à :can'tbe:
chứ bây h phải làm sao thì bọn anh mới vừa í:frozesweat:

Tranh trả tiền anh đâu bảo là xấu! Bây h nam nũ bình đảng! Nhu vậy mói đáng mạt cgái chú:idea:
Chảng làm sao cả, hãy cú sống là chính mình là đủ:congratz:

Jubi
23-09-2008, 07:14 PM
oài oài
nhưng em thấy anh là nhiệt tình đâm đầu vô con gái nhất đá :hot:

kẻ xấu
23-09-2008, 08:34 PM

Hi hi ! kể chuyển của anh và con gái ! chả bao h hết được ! nếu em là anh ! em sẽ biết con gái nó nhơ nhớp mức độ nào... !:sigh::sigh::sigh:

cogaibachkim_nc
23-09-2008, 09:30 PM
hơ tốt hơn nhìu đá phải ko chủ topic( tên chi á nhờ)

kayachi
24-09-2008, 12:59 PM
Hi hi ! kể chuyển của anh và con gái ! chả bao h hết được ! nếu em là anh ! em sẽ biết con gái nó nhơ nhớp mức độ nào... !:sigh::sigh::sigh:

ố rồi ôi
răng lại nói rứa hả anh
thế em cũng muốn thử là anh để xem anh nhìn bọn em như thế nào:hmm:
mà anh nói cgái là đang nói chung cả người đã mang nặng đẻ đau anh đấy:aie:

kẻ xấu
24-09-2008, 01:03 PM
ố rồi ôi
răng lại nói rứa hả anh
thế em cũng muốn thử là anh để xem anh nhìn bọn em như thế nào:hmm:
mà anh nói cgái là đang nói chung cả người đã mang nặng đẻ đau anh đấy:aie:

mi mẹ anh ko phải con gái ! mẹ anh là phụ nữ đẹp nhất thế gian ! [ theo cách của anh nhìn nhận cuộc sống ]
Còn " Con Gái ...Ai cũng đểu ":heheh::heheh::heheh:

_mjn_c4
24-09-2008, 04:21 PM
chả có ai tốt hết nhận đi cho nó tiến bộ

trangvicky_zhao
24-09-2008, 07:50 PM
hơ tốt hơn nhìu đá phải ko chủ topic( tên chi á nhờ)

Có em có em. TrangVicky. Àh mà tốt cái gì ý nhờ (chả đọc :picknose::picknose::picknose:)

Jubi
25-09-2008, 01:13 PM
Có em có em. TrangVicky. Àh mà tốt cái gì ý nhờ (chả đọc :picknose::picknose::picknose:)
cái avar của chỵ Trang trông khác ngoài đời nhỷ
ngoài đời nhìn xinh hơn nhiu` :shy:

yngoan_x_xacy
25-09-2008, 02:18 PM
:duno: ko hỉu j cả:fallout:
:hmm:??/////

trangvicky_zhao
25-09-2008, 05:13 PM
cái avar của chỵ Trang trông khác ngoài đời nhỷ
ngoài đời nhìn xinh hơn nhiu` :shy:
Hehe thế hả. Cám ơn em đã khen chị naz. Nhưng chị vẫn hok muốn đổi avar đâu vì dùng nó để đi lừa người :chuckle::chuckle::chuckle:. Mà sao trangarsenal lỉm luôn vụ ảnh ương của chị em mình àh??? Hix
------------------------------------------

:duno: ko hỉu j cả:fallout:
:hmm:??/////

Cho nên đời mi có bao giờ khá lên được đâu mà :chuckle::chuckle::chuckle:

scorpion
26-09-2008, 12:59 AM
1.Con gái rất ghét phải ngồi ì một chỗ để đan một cái khăn quàng. Con trai ghét cay ghét đắng nếu bị một chiếc khăn làm giảm bớt hình ảnh nam tính của hắn. Nhưng thực tế là gì, con gái hì hục đan và con trai nghiến răng quấn chiếc khăn ấy lên cổ. Hehe!

2."Khoa học" đã chứng minh rằng con trai ở tuổi dậy thì ốm nhiều hơn con gái (nếu cả đau đầu và xước tay chân cũng được tính là ốm). Ngoài ra tần số phát thanh và khả năng sử dụng móng tay điêu luyện của con gái cũng hơn hẳn con trai.

3.Nhiệm vụ khó khăn nhất của con trai là "đối mặt" với con gái và nói 3 từ quyết định. Còn nhiệm vụ khó khăn nhất của con gái là khiến con trai phải nói ra 3 từ đó.

4.Con gái rắc rối, con gái thất thường, con gái dễ thay đổi,...Đó là lí do con trai không thể gây thêm được bất kì rắc rối nào khác. Họ giải quyết sự rắc rối của con gái cũng đã...rắc rối lắm rùi.

5.Con trai cực kì tò mò chuyện...người lớn. Còn con gái tò mò bất cứ chuyện gì... không phải của mình. Pó tay !

6.Thích nhận những lời khen ngợi, tán dương nhất trên đời là con trai , và họ thừa nhận điều đó. Con gái cũng vậy nhưng trăm phần trăm họ phủ nhận sự thật này ^^.

7.Con trai luôn thích bảo vệ "người khác" bằng cơ bắp và sự thật là họ có thể bảo vệ được. Còn con gái bảo vệ người khác bằng cơ...miệng, nhưng phần lớn những lúc nguy hiểm thì hok bảo vệ được chình mình.

8.Con trai thích làm ngược lại những gì người khác nghĩ còn con gái thích làm ngược lại những gì mình nghĩ.
có 8 điểm thoi ah em?
nếu để cho con trai và con gái ngồi đối mặt nhau và nói thì có lẽ phải thêm kha nhiều sô 0 vào sau số 8 này đấy:^o^:

mi mẹ anh ko phải con gái ! mẹ anh là phụ nữ đẹp nhất thế gian ! [ theo cách của anh nhìn nhận cuộc sống ]
Còn " Con Gái ...Ai cũng đểu ":heheh::heheh::heheh:
:alert::alert::warn:

kẻ xấu
26-09-2008, 11:32 AM
Hehe thế hả. Cám ơn em đã khen chị naz. Nhưng chị vẫn hok muốn đổi avar đâu vì dùng nó để đi lừa người :chuckle::chuckle::chuckle:. Mà sao trangarsenal lỉm luôn vụ ảnh ương của chị em mình àh??? Hix

Ảnh với ương !!!! chụp ảnh xấu ... Post làm gì ! anh nói thật đấy ! hihi ! :picknose::picknose::picknose:
Con trang a sờ nờ ! nó có chụp đâu, nó lấy rồi post lên làm gì :picknose::picknose::picknose:

trangvicky_zhao
30-09-2008, 09:02 AM
có 8 điểm thoi ah em?
nếu để cho con trai và con gái ngồi đối mặt nhau và nói thì có lẽ phải thêm kha nhiều sô 0 vào sau số 8 này đấy:^o^:

:alert::alert::warn:

Em chỉ post ra mấy điểm tiêu sờ biểu thui chứ kể ra có mà limited. Có khi phải thêm 2 số 0 ý chứ 1 số 0 là gì đâu anh :chuckle: