PDA

View Full Version : Kính gửi thầy hiệu trưởng Hồ Việt Hùng

Trang : 1 [2]

Reddevils
28-09-2008, 04:55 PM
Trường mình mà đc như mấy trường ở Hà NỘi may đồng phục kểu tây thì ngon nhẩy

Jubi
28-09-2008, 05:06 PM
khỏi+ dẹp
tụi em chỷ cần mặc wuần pò + áo sơ mi ( no sơ vin) thui :congratz:

duynamckbk7
28-09-2008, 08:02 PM
^^Ví dụ như Marie Cuyri mặc váy ngắn + áo vét nhìn phê lòi. Mấy em này mặc áo dài vừa kín vừa đẹp lại kòn cá chê :(

viethieu1012
29-09-2008, 04:08 PM
Thầy đang trong thời gian suy nghĩ nên chưa đưa ra í kiến í mờ

haminhvan
29-09-2008, 05:11 PM
Chỉ mong 1 tháng mặc áo dài 1 lần là đc rồi, ko phẩi 1 tuần 1 lần đâu

viethieu1012
29-09-2008, 05:22 PM
hihihi 1 thág mặc 1 lần là hợp lý e nhờ

haminhvan
30-09-2008, 10:45 AM
Vâng, chứ 1 tuần 1 lần thì khổ lắm

Precious Stone
01-10-2008, 06:21 PM
Cứ ko thích đi, sau này tha hồ mà tiếc! Như chị nè, hôm xem TV thấy dân tình khai giảng mặc áo dài mà thèm chảy nước mắt! Thích lắm, nhớ lắm, áo dài ơi...

upi
01-10-2008, 08:30 PM
gúm, chi mà nghiêm trọng dữ ta.Cái bài viết trên là của người Huế.Họ bắt mặc áo dài cả tuần, sáng lẫn chiều nên mới khổ.với lại trường mình bắt mặc có mỗi thứ 2 ,trời mưa gió có bắt mặc đâu..bức xúc jf chứ

trangvicky_zhao
02-10-2008, 08:12 AM
gúm, chi mà nghiêm trọng dữ ta.Cái bài viết trên là của người Huế.Họ bắt mặc áo dài cả tuần, sáng lẫn chiều nên mới khổ.với lại trường mình bắt mặc có mỗi thứ 2 ,trời mưa gió có bắt mặc đâu..bức xúc jf chứ

Ai thía nhỉ??? Mau xưng danh tính. Lần đầu xuất hiện thì phải.

viethieu1012
02-10-2008, 09:46 AM
e này có vẻ thic mặc áo dài wa ha,tiếp tục phát huy hihih

loveagirl
09-10-2008, 06:11 PM
:can'tbe: Mặc áo gì có gì xấu đâu ! :can'tbe: 1 tuần 1 lần thôi mà =.=!
Cẩn thận thầy Hùng ức chế bắt ngày nào cũng mặc ấy chứ :^o^:
:chuckle::chuckle:

mom102
09-10-2008, 06:49 PM
nói đáng ra thì mặc áo dài cũng được thui
vừa đẹp lại ra dáng nữ sinh
nhưng mà cùng lắm mặc 1ngày/tuần thôi
mà hôm nào thời tiết tàn bạo quá thì cũng phải du di cho học sinh
còn vụ mặc áo trắng dồng phục hay quần tây thì chẳng qua cũng chỉ là 1 biện pháp bình dân hóa trường học thôi
chớ đẻ cho tự do thì có mà chết à
lên trường đua nhau khoe đồ hiêu ăn chơi học sao được
còn các bạn nhà bình dân đua kô lại thì lại suy nghĩ đủ cách đua cho kịp
:duno:

haminhvan
10-10-2008, 02:35 PM
Oài, nói chung là mặc áo dài thì cũng ko sao (sau 1 thời gian suy nghĩ")_
Nhwung mà rg` mình phải xây chỗ thay áo dài chứ chen nhau ở WC thì chỉ có chít

puppy_9x
10-10-2008, 02:40 PM
đã mặc áo dài vào thứ 2 đầu tuần thì ko có chuyện thay ra đâu
trường mình bắt mặc cả buổi mà

haminhvan
10-10-2008, 02:42 PM
Thế mà mọi người vẫn đi thay ầm ầm đấy
C4 có mình và 4 hay 5 bạn gì đó là ko thay

puppy_9x
10-10-2008, 02:58 PM
uh vì như thế là họ tự đi thay chứ nội quy ở trường có ai bảo là đc đi thay áo dài giữa giờ ko?

haminhvan
10-10-2008, 03:02 PM
Thì nội quy là ko nhưng mà học sinh vẫn đi thay

Ý tơ là xây chỗ thay áo dài để hết buổi học thì cho nữ sinh có chỗ thay chứ mặc từ nhà đến trg` rồi từ trg` về nhà thì...

loveagirl
10-10-2008, 04:45 PM
Lệnh của nhà trường như thế này :empty: " Vào mỗi thứ 2 đầu tuần , tất cả các nữ sinh đều phải mặc áo dài đi học " nên sẽ không có chỗ thay áo dài đâu các bạn ơi :plug::plug:

haminhvan
10-10-2008, 04:52 PM
Hôm trc' em bị ngã đấy, nhưng ở ngay đầu cổng nên ko sao

Tuy nhiên bẩn mất áo dài :runaway:

mom102
10-10-2008, 05:02 PM
bẩn là may ấy
phải xây chỗ thay áo dài là đúng
đi xe đạp mà mặc áo dài thì nguy hiểm kinh khủng
ngày trước mình với con bạn đi học về mặc áo dài ấy kô để ý tay cầm áo dải rơi ra lúc nào thế là tà sau quấn vào bánh sau bung hết cả còn rách áo nữa chứ thế là hai đứa đứng ôm nhau giở khó dở cười giữa dường mình thì vứt xe ôm nó mà
may mà có cái bác gái ấy chạy vào nhà lấy cho muọwn tạm kái áo
kô thì.....
hic nghĩ lại thấy ........ghét cái trường nì sao hem có lấy kái nhà vệ sinh tử tế vậy trời
vào thay thì nước nhà vệ sinh lênh láng bẩn bỏ xừ mùi dã man
ai mà thay được cơ chứ

magaden_c8
10-10-2008, 07:04 PM
áo dài mặc đẹp đấy, n ko nên mặc n` quá đâm nhàn ra..chỉ khi nào chào cờ mặc thôi, lớp tui áh, cả lớp mặc cả buổi, ngoan ko chịu đc....:))

DanVipA6
10-10-2008, 07:10 PM
mặc áo dài? bất tiện quá còn chi. cứ giờ ra chơi để í tí nhà vs nữ có mà full. tranh nhau thay.(a6 gần nhà vs mà :D). tự nhiên bày trò ra. chả ra kái chi cả. khổ thân bọn con gái

mom102
10-10-2008, 07:40 PM
mặc áo dài? bất tiện quá còn chi. cứ giờ ra chơi để í tí nhà vs nữ có mà full. tranh nhau thay.(a6 gần nhà vs mà :D). tự nhiên bày trò ra. chả ra kái chi cả. khổ thân bọn con gái

chắc chắn ku này có tương lai sáng lạn có nhiều nguời yêu đây !
tâm lí !!!!!!!!:^_^:

hoangtuonglinhA4
10-10-2008, 08:42 PM
bẩn là may ấy
phải xây chỗ thay áo dài là đúng
đi xe đạp mà mặc áo dài thì nguy hiểm kinh khủng
ngày trước mình với con bạn đi học về mặc áo dài ấy kô để ý tay cầm áo dải rơi ra lúc nào thế là tà sau quấn vào bánh sau bung hết cả còn rách áo nữa chứ thế là hai đứa đứng ôm nhau giở khó dở cười giữa dường mình thì vứt xe ôm nó mà
may mà có cái bác gái ấy chạy vào nhà lấy cho muọwn tạm kái áo
kô thì.....
hic nghĩ lại thấy ........ghét cái trường nì sao hem có lấy kái nhà vệ sinh tử tế vậy trời
vào thay thì nước nhà vệ sinh lênh láng bẩn bỏ xừ mùi dã man
ai mà thay được cơ chứ

Cái vụ này hinh như ơ cái đường Hàn Thuyên gần trường mình không nhỉ?

viethieu1012
11-10-2008, 04:31 PM
haha nhà vệ sinh trg mình chán nhứt đấy có ý kiến cho trường xây cái mới đê

DanVipA6
30-10-2008, 12:56 PM
sao del trả lời hoài vậy tui có spam mô. hix. thế cũng coi là spam hả. mod làm hơi quá đấy. hix

Liendaica_B5
11-03-2009, 04:50 PM
lớp 12 sắp không còn được học ở truờng nữa chắc bùn chết mất
-----------------------------------------
.
ĐÀO DUY TỪ thân yêu tui không muốn xa tí nào

rapperdq
11-03-2009, 05:37 PM
Có bắt cả tuần mặc đâu, thứ 2 đầu tuần mới mặc áo dài mà. :-??
Mà cuối cùng cũng chẳng có mấy ng :))

He0pr0_B7
12-03-2009, 03:04 PM
Hơ hơ !!!! He0 ká tính em này..c:matrix:.!!!!!
Khi mặc áo dài thì buộc sang 1 bên_xăn tay áo _ đi dép bệt_đội mũ hiphop đợt đầu năm thui, bi h chuyển sang mũ khác rùic:look_down: !!! khoác balô 1 bên...c:boss:.!!!!
Hô hô !!!!! Chạy tốt c:big_smile:!!!!
Có cái là mình mặc AD không đẹp thui !c:cry: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hyt.b3
12-03-2009, 03:18 PM
Khi mặc áo dài thì buộc sang 1 bên_xăn tay áo _ đi dép bệt_đội mũ hiphop khoác balô 1 bên...c:boss:.!!!!
!c:cry: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Công nhận Heo cá tính thiệt đoá.... chưa được ngắm bẹn heo mặc áo dài...
Phong cách phong cách:sparkling::sparkling::phew::phew:

hrockvn
12-03-2009, 03:22 PM
Khi mặc áo dài thì buộc sang 1 bên_xăn tay áo _ đi dép bệt_đội mũ hiphop đợt đầu năm thui, bi h chuyển sang mũ khác rùic:look_down: !!! khoác balô 1 bên...c:boss:.!!!!
Mặc ở như ri thì đẹp răng đc hả em :(

Hyt.b3
12-03-2009, 03:28 PM
Điều gửi thầy Hùng là .... mong thầy hãy thoải mái hơn với học sinh trong những hoạt động
Nếu e là thầy hiệu trưởng e sẽ cho chương trình hôm 7-3 tiếp tục...
và thời gian các tiết mục hôm 26-3 cũng sẽ dài hơn....

He0pr0_B7
12-03-2009, 03:45 PM

Ui chài....!!!!
Anh thấy có cái gì bất hợp lý ở đây không :sweat:???!!!!
_Buộc tà áo =+ xăn tay áo lên cho khỏi vướng:duno: !!!!
_Đi guốc thì làm sao chạy đc :duno:?!!!!
_Trời nắng không đội mũ thì nỏ đầu ra à:loser: ?!!!!
_Em dùng balô mà...:whistle:!!!!
Hơ hơ !!! Quá hợp lý :phew::phew:!!!!!!!
-----------------------------------------

Công nhận Heo cá tính thiệt đoá.... chưa được ngắm bẹn heo mặc áo dài...
Phong cách phong cách:sparkling::sparkling::phew::phew:

Ngắm x0ng chít ngất luôn !!! Dám không :phew:?!!!!!

Mặc Ad thì em không phản đối..!! Tuần 1 lần chứ mấy:duno: !!!!
Em chỉ không đồng ý vụ sơ vin thui !!!!
Áo con gái thì ngắn May quá áo mình cực dài !!! lại toàn nơ vs hoa :sweat:!!!
Sơvin vào trông như đùm mắm tôm chứ chả thấy chững chạc lên tẹo nào....:fallout:!!!!!!!

Reddevils
12-03-2009, 03:47 PM
1 phong cách made in Sư phụ heo :sparkling::sparkling:

kẻ xấu
12-03-2009, 05:11 PM

tại em là heo chung thuỷ nên cảm thấy mặc áo dài ko đẹp chứ sao nữa !

Jubi
12-03-2009, 05:23 PM
em nghĩ nên bỏ cái áo dài với cả sơ vin đi, không sơ vin thỳ nhìn vẫn đẹp, vẫn lịch sự mà, chỷ cần học sinh chọn những kiểu áo đơn giản, không quá cầu kỳ là được maz!!!
còn áo dai`, công nhận là chiếc áo truyền thống, măng đạm bản sắc dân tộc, nhưng 0 cần thiết phải 1 tuần mặc 1 lần, vy` thực tế, bọn em chỷ mặc 1-2 tiết đầu là thay, chyr 1 số ýt mặc lâu hơn, làm thế mấy công lắm ạk, ngại lắm ạk, nếu 1 tháng mặc vào ngày chào cờ toàn trường thỳ còn chấp nhận được....

DonGianLaSpam
12-03-2009, 05:42 PM
em nghĩ nên bỏ cái áo dài với cả sơ vin đi, không sơ vin thỳ nhìn vẫn đẹp, vẫn lịch sự mà, chỷ cần học sinh chọn những kiểu áo đơn giản, không quá cầu kỳ là được maz!!!
còn áo dai`, công nhận là chiếc áo truyền thống, măng đạm bản sắc dân tộc, nhưng 0 cần thiết phải 1 tuần mặc 1 lần, vy` thực tế, bọn em chỷ mặc 1-2 tiết đầu là thay, chyr 1 số ýt mặc lâu hơn, làm thế mấy công lắm ạk, ngại lắm ạk, nếu 1 tháng mặc vào ngày chào cờ toàn trường thỳ còn chấp nhận được....

=.= sau ra trường rồi em sẽ tiếc thôi
bây h các cô ăn mặc rõ là tin ý , mới lớp 10 11 mà đi đâu cũng trang điểm ăn mặc thì rõ là sành điệu đâu còn vẻ đẹp của hs nữa chứ< ko ám chỉ ai đâu nha > tuần có 1 buổi mặc áo dài là ít ý phàn nàn j chứ hehe

Jubi
12-03-2009, 05:59 PM
=.= sau ra trường rồi em sẽ tiếc thôi
bây h các cô ăn mặc rõ là tin ý , mới lớp 10 11 mà đi đâu cũng trang điểm ăn mặc thì rõ là sành điệu đâu còn vẻ đẹp của hs nữa chứ< ko ám chỉ ai đâu nha > tuần có 1 buổi mặc áo dài là ít ý phàn nàn j chứ hehe
em không tiếc đâu anh, vyf chả thiếu chy cơ hội để mặc cả
anh là con gái thỳ anh hiểu =.=!!!

snow_b7
12-03-2009, 06:33 PM

ok men đồng ý cả hai tay hai chân luôn!!!! cái này không đc tuyên truyền đâu đá!!! :alert::alert::alert: hỏng hết hình tượng của các girl. Nhìn các bạn nữ mặc áo dài trông hiền hẳn:sparkling::sparkling:

test
12-03-2009, 06:40 PM
Mặc Ad thì em không phản đối..!! Tuần 1 lần chứ mấy:duno: !!!!
Em chỉ không đồng ý vụ sơ vin thui !!!!
Áo con gái thì ngắn May quá áo mình cực dài !!! lại toàn nơ vs hoa :sweat:!!!
Sơvin vào trông như đùm mắm tôm chứ chả thấy chững chạc lên tẹo nào....:fallout:!!!!!!!

Ây chà chà. Đồng chí lại sai lầm nữa rùi. Con gái sơ vin cũng đẹp lắm đấy ^^.
Nhìn các chị đi làm chưa. Mặc cái áo trắng sọc sọc dọc theo thân, quần tây, một cái thắt lưng nhỏ nhỏ. Cực kỳ đẹp luôn á. Áo sơ mi bó sát thân sẽ tôn lên những đường con của con gái. Màu trắng thì rõ là một màu sang trọng rồi :).

giamdocb12
12-03-2009, 06:42 PM
Nhìn các chị đi làm chưa. Mặc cái áo trắng sọc sọc dọc theo thân, quần tây, một cái thắt lưng nhỏ nhỏ. Cực kỳ đẹp luôn á. Áo sơ mi bó sát thân sẽ tôn lên những đường con của con gái. Màu trắng thì rõ là một màu sang trọng rồi :).

đồng ý với bác lun. nhìn những cô gái như thế xinh thật, vừa sang trọng vừa quyến rũ.:sparkling::sparkling:

Jubi
12-03-2009, 06:43 PM
hjzz, đơn giản là ng` ta đẹp, gầy gầy thon thon
chứ em như con heo thế này + chân ngắn :falldown:, mặc để mà khoe "xấu" àh :loser:

giamdocb12
12-03-2009, 06:46 PM
hjzz, đơn giản là ng` ta đẹp, gầy gầy thon thon
chứ em như con heo thế này + chân ngắn :falldown:, mặc để mà khoe "xấu" àh :loser:

ai bảo thế. nhiều công ty có những mẫu đồng phục chung, anh thấy ai mặc cũng đẹp cả:sparkling::sparkling:

Jubi
16-03-2009, 07:56 PM
ai bảo thế. nhiều công ty có những mẫu đồng phục chung, anh thấy ai mặc cũng đẹp cả:sparkling::sparkling:
hjxx, nhưng bọn em đang tuổi ăn tuổi chơi, hay chạy nhảy, hoạt động, hay đơn giản là ngại nhét áo vào quần-->áo bung -->nhét lại =.= ...

ChuoiXinh
11-04-2009, 11:25 AM
ui zoi ! bọn con trai có bao giờ phải mặc áo dài đâu mà bít, phải công nhận là mặc áo dài đẹp thiệt đó, nhưng với những ai minhon thui,còn mà thon thon hình vại thoai thoải hình chum thì .........xấu như con gấu ý!!! mặc áo dài thì thuỳ mị nhưng theo mình nghĩ nên có bộ đồng phục như áo đồng phục của c3 ý thêm 1 chiếc váy xanh cùng tông nữa là quá ổn,vừa mát mẻ lại vô cùng thoải mái,còn áo dài thì để zanh` cho những ngày lễ hội thui, mặc nhiều quá đâm ra lại trở thành nhàm chán!!! ở các nước ho cũng có trang phục truyền thống zoong' nước mình nhưng họ đâu nhất thiết là 1 tuần đi học là mặc 1 lần đâu, trong khi đó trang phục của họ còn đẹp hơn cuả nước ta nhìu, thế mà mọi người vẫn biết đến họ đấy thui, không cần lúc nào cũng phô trương.
nói túm lại là mình không phản đối chuyện mặc áo dài nhưng mặc thế nào cho phù hợp . cho thoải mái thì sẽ tốt hơn , hãy mặc áo dài khui nào bạn cảm thấy thoải mái nhất lúc đó bạn sẽ yêu chiếc áo dài hơn chứ không phải là BẮT BUỘC:bye:

haminhvan
11-04-2009, 11:28 AM
Con chỉ xin thầy đúng 2 điều. Chỉ đúng 2 điều này thôi: Nữ sinh không phải sơ vin và không phải mặc áo dài nữa, được không ạ?

•Vjckj•
11-04-2009, 11:34 AM
èo..sao lại khong sơ vin..........đi học thì phải sơ vin cho lick sự chứ.....Chả nhẽ con trai sơ con gái ko sơ à....chả ra cái trò gì..... Áo dài thì bỏ đi là đúng......ngày lễ con được chứ bt mà mặc thì máy móc wa'..........

ChuoiXinh
12-04-2009, 04:58 PM
èo..sao lại khong sơ vin..........đi học thì phải sơ vin cho lick sự chứ.....Chả nhẽ con trai sơ con gái ko sơ à....chả ra cái trò gì..... Áo dài thì bỏ đi là đúng......ngày lễ con được chứ bt mà mặc thì máy móc wa'..........

ủng hộ bạn vickj:blush:
nhưng tau với mi bi zo` làm quái gì được sơ với chả vin....:hotbath:
ngày trước công nhận ghét cả sơ vin nhưng bi giờ có mún cũng hông được! CHÁN !!!
ÁO TRẮNG đẹp mừ !!! không được bỏ áo trắng, đi trên đường thấy bọn cấp III mặc áo trắng mà thèm
bi zo` mà mặc áo trắng thì giống như là cưa sừng làm nghé ý.
cái áo đồng phục của lớp mình ngày trước đẹp wa' nhưng không vùa nữa rùi....CHÁN !!!
Phải nhanh nhanh giảm cân thui....:stress::stress::stress::stress::stress::s tress::stress::stress:

haminhvan
13-04-2009, 02:29 PM
Rầm rầm. Phản đối con gái sơ vin. Nóng bức, ngột ngạt lắm các bác ạ

c3vodoi
14-06-2009, 01:35 PM
mình thấy việt nam giờ mùa hè mặc váy đi học là đẹp =))............................

Hyt.b3
14-06-2009, 02:29 PM
mình thấy việt nam giờ mùa hè mặc váy đi học là đẹp =))............................

hjx..... nhưng mà nắng~~~> đen chân:cool::cool:...............

thomit.com
14-06-2009, 02:44 PM
hjx..... nhưng mà nắng~~~> đen chân:cool::cool:...............

Ngăm ngăm da trâu nhìn lâu mới thấy sướng em ạ :heheh::heheh::heheh:

toonie_9x
14-06-2009, 03:33 PM
Ngăm ngăm da trâu nhìn lâu mới thấy sướng em ạ :heheh::heheh::heheh:

ai là người sướng ở đây .... A mặc nhá :comeon: ( đúng là đồ con " trai " =)) )