PDA

View Full Version : lại một vụ lộn xộn trong trường ta

Candy
22-09-2008, 05:49 PM
sáng nay, 22-9-08, tại trường ta đã diễn ra 1 vụ xo xát "đẫm máu". sự việc là thế này:
thủ phạm: người đc gọi là Tân mo (chẳng biết ở đâu cả) hùng hục xông vào lớp A9 lúc đang sinh hoạt đầu tuần. nó đến và bảo cho gặp bạn hằng "thêm" (chắc là người yêu). thế là cô giáo chủ nhiệm (cô hường dậy CN) đứng ra vào bảo đây là giờ học ko đc phép. thế là tân mo cầm ngay cái bình nước phi về phía cô giáo. cả lớp A9 cười ầm lên. Hiếu "mít" nhìn tân mo rồi tân mo nhìn hiếu mít. thế là tân mo cầm ngay cái chậu fang vào đầu hiếu mít làm nó chảy máu đầu. sự việc sau đó thì chẳng biết sao nữa.
nhân tiện đây nói luôn với anh Hảo nhờ anh khôi phục lại cái nhóm NEW MANAGE. triển khai lại cái home của nó để em làm việc nữa.
@bent_kute: em mà muốn tham gia thì pm ngay nha. thấy tụi nó bảo em thích làm "người săn tin" lắm.

Update:
câu chuyện tiếp theo là thế này: hiếu mít bị đánh chảy máu xong thì cả lớp A9 nhào ra đánh tân mo thừa sống thiếu chết, phải chạy đến khu nhà vệ sinh ở khu B. 1 lúc sau tất cả lại bắt tay nhau và đi ra ngoài. chả hiểu luôn

Lovestone
22-09-2008, 06:04 PM
Có thế thôi à anh? Em nghe nói hôm trước cũng có 1 vụ đánh nhau ở khối 10 à

Micyarak.A5
22-09-2008, 07:06 PM
hichic, mất trật tự trị an wo', xô xát thì trường ta xảy ra như cơm bữa, buồn ế :sigh:

angel_remix
22-09-2008, 07:20 PM
sáng nay, 22-9-08, tại trường ta đã diễn ra 1 vụ xo xát "đẫm máu". sự việc là thế này:
thủ phạm: người đc gọi là Tân mo (chẳng biết ở đâu cả) hùng hục xông vào lớp A9 lúc đang sinh hoạt đầu tuần. nó đến và bảo cho gặp bạn hằng "thêm" (chắc là người yêu). thế là cô giáo chủ nhiệm (cô hường dậy CN) đứng ra vào bảo đây là giờ học ko đc phép. thế là tân mo cầm ngay cái bình nước phi về phía cô giáo. cả lớp A9 cười ầm lên. Hiếu "mít" nhìn tân mo rồi tân mo nhìn hiếu mít. thế là tân mo cầm ngay cái chậu fang vào đầu hiếu mít làm nó chảy máu đầu. sự việc sau đó thì chẳng biết sao nữa.
nhân tiện đây nói luôn với anh Hảo nhờ anh khôi phục lại cái nhóm NEW MANAGE. triển khai lại cái home của nó để em làm việc nữa.
@bent_kute: em mà muốn tham gia thì pm ngay nha. thấy tụi nó bảo em thích làm "người săn tin" lắm.

hờ , tin này cũng gọi là tin à , kết quả ra sao ko điều tra rồi viết tiếp đi , mà sf sao trường Đào dạo này cho cả người ngaòi vào trường khi đang trong giờ học à :|

beut_kute
22-09-2008, 07:37 PM

nhìn kái '' @bent_kute '' tưởng là mình chứ....giật cả mình :loa:....kái vụ nỳ nghe hay đá....răng mình ko bik nhờk....dân lớp 12 ạ??

c4ddt0104
23-09-2008, 08:18 AM
sao dạo này trường lộn xộn vậy? hix. chứng tỏ khóa mình ngoan thật. cực ít vụ lộn xộn xảy ra trong trường. chỉ có mấy lần bọn nó mang dao giấu tạm trong trường thôi :freeze::freeze:. chứ làm j có đứa nào dám lôi ra công khai đâu

mà vụ này bùn cười nhờ??? chả quan chả biết j tự dung cứ chọi nhau ầm ầm. rùi k bít cô giáo và hs trường mình có bị sao k?

vitaminb12
23-09-2008, 08:24 AM
học sinh mà có cái thái độ này đây à... Cái thằng đến gây sự đánh nhau không nói thì thôi, thế mà cả lớp lại ... cười ầm lên.
Nhóm News manager là để thông báo tình hình hoạt động trong trường chứ không phải là đi "săn tin" đánh nhau đâu nhá...
:plug:

hmt
23-09-2008, 09:31 AM
Chứ kết quả chung cuộc tỷ số thế nào?
Nói qua qua diễn biến trận đấu thế... Cho cái kết quả luôn đi..

fandbsk
23-09-2008, 11:31 AM
vụ này em mới nghe lần đầu đấy , mai phải lên lớp hỏi mấy anh chị lớp 12 mới đc

nhoxkon
23-09-2008, 12:45 PM
vào tận lớp oánh nhau...lại còn định oánh cả cô giáo thế mà hs trong lớp lại vỗ tay...hicx
chả hiểu sao nữa
mà vụ này nghe lạ quá...

000_000
23-09-2008, 12:51 PM
Oài vụ này tớ vừa mới nghe 1 bạn A9 nói xong . Nghe nói hôm đó , bạn í còn bị rượt đuổi nữa hả . Chả hiểu sao dạo này bọn học sinh tr ngoài vào tr mình dễ như chơi .Hôm nọ , nghe thầy Văn nói , có 3 tên ở ngoài vào tr mình nghênh ngang lắm , lại còn sặc sụa mùi rượu bia , định gây gổ với dân tr ta ( hình như là em nào lớp 10 á ) . Vụ đó thầy kể là phải nhờ đến cả bên công an nữa mừa .
Mà chả nói đâu xa , cuối năm học năm ngoái á , tr mình rộ lên cái vụ , có1tên vào tr ta mang dao giấu trong cái ô , vụ đó cả tr đổ xô ra xem , thầy Văn cùng các thầy giám thị cũng phải ra giải quyết mừa . Tr mình dạo này nhiều vụ gay go quá :dead:

letienquana12
23-09-2008, 04:14 PM
hồi anh đang học tụi nó còn bắn rocket vào trường trong giờ học nữa cơ mà:sleep:

fandbsk
23-09-2008, 04:16 PM
hồi anh đang học tụi nó còn bắn rocket vào trường trong giờ học nữa cơ mà:sleep:
anh điêu vừa thôi nói xạo như thế ai tin

duongyhoa
23-09-2008, 04:17 PM
Ái chà bắn Rockket á . Nếu thế thì anh đã ngậm cười nơi chín suối rồi ko có ở đây mà spam đâu , ông anh ạ :D

trangvicky_zhao
23-09-2008, 04:19 PM
Khiếp học sinh mà dám phi cả vào người cô giáo. Có phải học sinh hok đây???

nhoxkon
23-09-2008, 04:20 PM

What?:frozesweat:
chắc anh học những năm nước ta kháng chiến trường kì đúng không?:hahaha:...hỵ hỵ

letienquana12
23-09-2008, 04:21 PM
:D pháo thăng thiên tiếng anh nó cũng gọi là rocket mà :-"

duongyhoa
23-09-2008, 04:25 PM
Ha ha pháo thì nói là rocket nghe như là khủng bố ko = :D

haminhvan
23-09-2008, 05:02 PM

Đúng rồi,gỏi săn tin lắm, nên là ăn ko nói có, đã ko bít lại còn to mồm

pin
23-09-2008, 05:14 PM
kết quả nà anh hiếu mít lên bệnh viện khâu mấy mũi

hmt
23-09-2008, 09:00 PM
Dạo nào số má lọt cả vào trường gớm nhỉ...
Không biết thằng ku bố láo ấy mặc áo số mấy..?

duynamckbk7
24-09-2008, 01:30 AM
^^,công nhận trường dạo này có vẻ hoành tráng nhỉ. ngày trước anh học mấy thằng lớp anh cũng thick oánh nhau phết,mỗi tội toàn chờ tan học mí vác dao lùa nhau ngoài cổng trường thui,còn trong giờ thì chỉ dám để dao ở ô để áo mưa ^^

kẻ xấu
24-09-2008, 02:54 PM
Thằng Hùng nó nói lung tung đấy ! ko biết thì im đi x-( !!!! Mi có tận mắt thấy ko mà ăn nói lung tung ! :angry::angry::angry:
------------------------------------------

Khiếp học sinh mà dám phi cả vào người cô giáo. Có phải học sinh hok đây???

ko có chuyện phi cô giáo đâu em ạ ! nó chỉ đánh cái thằng học a9 thôi ! thằng Hùng ko biết viết lung tung đấy !!!!:stress::stress:

_mjn_c4
24-09-2008, 03:02 PM
hhohoh trường mình ko đánh nhau là ko ngồi yên đc khổ thế chứ lại hix pó tay dần di là vừa :tadaa:

kẻ xấu
24-09-2008, 03:06 PM
hhohoh trường mình ko đánh nhau là ko ngồi yên đc khổ thế chứ lại hix pó tay dần di là vừa :tadaa:

MỖi lần anh thấy đánh nhau là anh tránh xa ra :^_^: Ko vào đầu cũng vào tai ! :sigh::sigh:

trangvicky_zhao
24-09-2008, 08:34 PM
Thằng Hùng nó nói lung tung đấy ! ko biết thì im đi x-( !!!! Mi có tận mắt thấy ko mà ăn nói lung tung ! :angry::angry::angry:

ko có chuyện phi cô giáo đâu em ạ ! nó chỉ đánh cái thằng học a9 thôi ! thằng Hùng ko biết viết lung tung đấy !!!!:stress::stress:
Có thế chứ. Nếu mà phi cô giáo thật thì có mà em đã biết từ lâu rùi, chả đợi đến khi lập cái topic này >"<

Reddevils
24-09-2008, 08:38 PM

Nếu ko nhầm thì tân mo là thằng bạn em học cùng cấp 2

beut_kute
24-09-2008, 09:08 PM
Đúng rồi,gỏi săn tin lắm, nên là ăn ko nói có, đã ko bít lại còn to mồm

úi bạn đó là ai mà nghe kậu nói nghe nặng lời wế:yawn:......... '' nên là ăn ko nói có, đã ko bít lại còn to mồm '' người ta sai thì bạn cứ nói nhẹ nhàng cho người ta tiếp thu....admin gì mà hung wế:heheh:

Reddevils
24-09-2008, 09:09 PM
nÓ ĐÂU CÒN LÀ ADMIN NỮA ĐÂU !!!!!!!!!!

beut_kute
24-09-2008, 09:11 PM
nÓ ĐÂU CÒN LÀ ADMIN NỮA ĐÂU !!!!!!!!!!

ớ sao lại ko kòn là admin nữa ạ :loa: lâu lắm mình mới lên nên ko bik kái chi cả...ô thế từ chức rồi à kậu........:freely:

Dark_God
24-09-2008, 10:41 PM
Bé đấy là admin à? Bao giờ nhỉ? Ở đâu vậy ta? :aie:
Ở 4rum này mod chính thức còn chưa lên đc nói gì admin:sigh:

chrome
24-09-2008, 11:17 PM
chep...trường mình xôm gớm, thỉnh thoảng được hum tắc đường.....khổ, đánh nhau thì ít mờ hóng hớt thì nhìu...pó tay lun với kái trường nj`:demoralize:

kẻ xấu
25-09-2008, 05:58 AM
Có thế chứ. Nếu mà phi cô giáo thật thì có mà em đã biết từ lâu rùi, chả đợi đến khi lập cái topic này >"<

Thôi ạ ! dân Quảng xương mà cũng đòi bon chen à hí hí hí !!!! thông tin của em nhanh đến thế cơ à ! sao mà tự hào ghê thế ???:chuckle::chuckle:
Hóng hớt

Nếu ko nhầm thì tân mo là thằng bạn em học cùng cấp 2

không phải đâu em ơi ! đó là thằng tân mo học Quang Trung với em ! thằng này là thằng khác ! nó học trường trỗi ! hihi:duno::duno:

kết quả nà anh hiếu mít lên bệnh viện khâu mấy mũi

Khổ thân thằng bạn tôi ...:corner::corner::corner:

trangvicky_zhao
25-09-2008, 10:34 AM
Thôi ạ ! dân Quảng xương mà cũng đòi bon chen à hí hí hí !!!! thông tin của em nhanh đến thế cơ à ! sao mà tự hào ghê thế ???:chuckle::chuckle:
Hóng hớt

Sặc. Em bi h hok học ở ĐDT nữa nhưng mà dù gì cũng gắn bó 1 năm, cũng là 1 Đào Duy Từ-er chứ đùa đâu. Chuyện! Người pro thì thông tin phải nhanh nhạy chứ. Chuối tiêu!

daccong_dk
25-09-2008, 10:35 AM
Ah .Tân mo ở Lý sao lên Đào bon chen mần chi nhj?
Khổ,ngày trước nó hiền sao giờ nó liều nhỉ.Tân mo ơi là Tân mo.Anh đi mới có 2 năm lại nghe tin chú vào trường anh uýnh lộn.
Tội lỗi tội lỗi :picknose:

kẻ xấu
25-09-2008, 11:17 AM
Sặc. Em bi h hok học ở ĐDT nữa nhưng mà dù gì cũng gắn bó 1 năm, cũng là 1 Đào Duy Từ-er chứ đùa đâu. Chuyện! Người pro thì thông tin phải nhanh nhạy chứ. Chuối tiêu!

no no no !!!! thông tin nhanh là hóng hớt thì có :sigh::sigh:

Ah .Tân mo ở Lý sao lên Đào bon chen mần chi nhj?
Khổ,ngày trước nó hiền sao giờ nó liều nhỉ.Tân mo ơi là Tân mo.Anh đi mới có 2 năm lại nghe tin chú vào trường anh uýnh lộn.
Tội lỗi tội lỗi :picknose:

ko phải tân mo lí luôn !!! nhầm rồi nhầm rồi !!!:picknose::picknose::picknose:

trangvicky_zhao
25-09-2008, 05:34 PM
no no no !!!! thông tin nhanh là hóng hớt thì có :sigh::sigh:

ko phải tân mo lí luôn !!! nhầm rồi nhầm rồi !!!:picknose::picknose::picknose:Hok phải là hóng hớt mà là có mạng lưới thông tin nhanh nhạy naz. Chuối tiêu. Còn hơn anh đá :heheh::heheh::heheh:

Hieumit
25-09-2008, 05:45 PM
sr cả nhà vì đã viết sai. em sửa lại đây và em là 1 nv trong cau chuyện trên nên em hứa này mai sẽ đăng nốt phần còn lại. mong anh quân gỡ thẻ phạt cho em với

letienquana12
25-09-2008, 05:54 PM
chú Tân này chính xác là hàng xóm gần nhà tớ( làng Mật) ;)) nhà bán thịt lợn,từ nhỏ đã hay bị đánh vì vạ miệng...ko ngờ bây giờ dám chui vào trường Đào để đánh nhau :|

...VỠ..TAN..!!!
25-09-2008, 07:25 PM
úi giời ơi là giời, thằng Hùng thì biết cái quái gì đâu mà đòi ti toe hóng hớt

kẻ xấu
25-09-2008, 07:39 PM
chú Tân này chính xác là hàng xóm gần nhà tớ( làng Mật) ;)) nhà bán thịt lợn,từ nhỏ đã hay bị đánh vì vạ miệng...ko ngờ bây giờ dám chui vào trường Đào để đánh nhau :|

Bác ơi ! nói sai rồi ! hihi !.... để nhân vật chính HiêuMit kể cho mà nghe kìa ! :proud::proud::proud:

sr cả nhà vì đã viết sai. em sửa lại đây và em là 1 nv trong cau chuyện trên nên em hứa này mai sẽ đăng nốt phần còn lại. mong anh quân gỡ thẻ phạt cho em với

Nhân vật chính kìa ! kể đi cho mọi người ! hihi ! :dead::dead::dead:
:loa::loa::loa: Sau đây sẽ là câu chuyện do nhân vật chính của chúng ta...

haminhvan
03-10-2008, 05:30 PM
úi bạn đó là ai mà nghe kậu nói nghe nặng lời wế:yawn:......... '' nên là ăn ko nói có, đã ko bít lại còn to mồm '' người ta sai thì bạn cứ nói nhẹ nhàng cho người ta tiếp thu....admin gì mà hung wế:heheh:

Tôi chả nói sai cho cậu, cẩn thận, còn ăn ko nói có cho tôi 1 lần nữa thì đừng có trách

Hieumit
09-10-2008, 05:41 PM
Hồi trước anh học ák .. Bọn hấn còn ném bom vô trường học nữa cơ ...` =))

haminhvan
10-10-2008, 02:20 PM
Thời buổi này lấy đâu ra bom hả ông anh?
Mà hum trc' có vụ gì ở cổng trg` mà đông thế nhỉ?

puppy_9x
10-10-2008, 02:31 PM
sao trường mình có mấy vụ định đánh nhau mà rùi ko đánh nữa nhỉ, cho chị em xem cho sướng ^^

haminhvan
10-10-2008, 02:34 PM
Sướng cái nỗi gì, sợ chết đi đc ấy :runaway::runaway:

000_000
11-10-2008, 12:38 PM
Hôm nọ ra sân thể dục chứng kiến cảnh mí em gái lớp 10 tát nhau , nghe đét cái , hoảng luôn . Khiếp ! Mí em lớp 10 này nhìn nai thế mà cũng oánh nhau

beut_kute
11-10-2008, 02:36 PM
Tôi chả nói sai cho cậu, cẩn thận, còn ăn ko nói có cho tôi 1 lần nữa thì đừng có trách

her tớ có phải là @bent_kute gì gì đó đâu mà cậu lại nói tớ....nhầm người à kậu :))

bhoa2company
11-10-2008, 03:13 PM
Ngoài Bắc xô xát nhau ghê thiệt.................

trangvicky_zhao
11-10-2008, 04:55 PM
Ngoài Bắc xô xát nhau ghê thiệt.................

Ớ thế hóa ra anh là người miền Nam àh? Thế thì chào mừng nhiệt liệt đến với 4rum Đào Duy Từ nhé ^^!
-----------------------------------------

Hôm nọ ra sân thể dục chứng kiến cảnh mí em gái lớp 10 tát nhau , nghe đét cái , hoảng luôn . Khiếp ! Mí em lớp 10 này nhìn nai thế mà cũng oánh nhau

Thì cnàg ngày các em ý càng nối tiếp và phát huy thêm truyền thống 1 cách "đáng nể" mà chị :whistle:

puppy_9x
12-10-2008, 10:30 AM
ui zời ơi, lớp 10 năm nay hoành tráng lắm, nhưng dù sao cũng ít vụ đánh nhau hơn khối 10 năm ngoái

kẻ xấu
12-10-2008, 02:56 PM
Trời !!!! lập topic này để làm gì hả em !!! lớp 10 năm nay có gì mà hoành tráng

trangvicky_zhao
12-10-2008, 06:02 PM
Thế áh? Năm nay hok được học ở trường nên hok biết. Hì hì

teku_cowboy90
12-10-2008, 06:31 PM
Trường mình xảy ra nhiều lộn xộn thì a bít rồi!!!!!!! :hmm: nhưng mà ném đồ vào giáo viên thì quả là hi hữu!!!!!!! nghe mà :refused: bùn wa'

trangvicky_zhao
13-10-2008, 03:03 PM
Trường mình xảy ra nhiều lộn xộn thì a bít rồi!!!!!!! :hmm: nhưng mà ném đồ vào giáo viên thì quả là hi hữu!!!!!!! nghe mà :refused: bùn wa'

Đính chính lại rùi anh ạh. hok có chuyện ném đò vào giáo viên đâu. Nếu mà có thật thì còn gì Đào Duy Từ - nơi chúng ta được đào tạo để trưởng thành nữa.

haminhvan
13-10-2008, 04:09 PM
her tớ có phải là @bent_kute gì gì đó đâu mà cậu lại nói tớ....nhầm người à kậu :))

Ko phải chối đâu cậu ạ, nên nhớ là ko có lần 2 đâu

DanVipA6
13-10-2008, 04:38 PM
sáng nay ngày 13-10 trước cổng trường đã xảy ra vụ lộn xộn khác. một toán hs nữ tưởng có võ "xé" nhưng cuối cùng chửi nhau mô tê lúc. cuối cùng đi về. pó tay

Hvpro8x
19-10-2008, 08:55 PM
pochan.com thế hệ 9x bây giờ bông bột quá. lạy chúa amen

beut_kute
19-10-2008, 09:25 PM
Ko phải chối đâu cậu ạ, nên nhớ là ko có lần 2 đâu

ấy ấy....nhầm người thật rồi....cậu chém gió nhẹ thui chứ...nặng dzi đỡ răng nổi:congratz:

Diệp lục
20-10-2008, 12:18 AM
Ô, thằng Tân mo hàng xóm nhà mình. Thấy gặp cũng tử tế chào mình mà :))

Nói chung đời biết mình biết ta, đừng gây hấn với ai thì ko phải sứt đầu mẻ trán đâu. tại thik yêng hùng là thế

SevenLove
20-10-2008, 11:33 PM
Ô, thằng Tân mo hàng xóm nhà mình. Thấy gặp cũng tử tế chào mình mà :))

Nói chung đời biết mình biết ta, đừng gây hấn với ai thì ko phải sứt đầu mẻ trán đâu. tại thik yêng hùng là thế

ờ ! đúng rồi đấy các bạn ạ ! là nhười thì phải bít iu thương nhau chứ , ai cũng đòi làm số 1 cơ ! Soogns phải bít mình là ai chứ nhỉ :amitabha:

viethieu1012
21-10-2008, 01:14 PM
ui trùi ui Trg Đào dạo này đổ máu nhìu wa trời lun í nhờ
Ngày trc tụi mình học toàn các lớp trong trg đánh nhau,bi h lại còn có ngoài trg nữa cơ ah

thuphuong_no1
21-10-2008, 01:24 PM
trường mình dạo ni nhiều scandal lắm........:ign:

scorpion
22-10-2008, 06:30 PM
ko biết nói j hơn: hậu sinh..................:sweat:

DanVipA6
22-10-2008, 06:45 PM
tất cả chỉ là ngụy biện. a9 kinh khủng thật. :ock:

daccong_dk
04-12-2008, 06:40 AM
Nhầm nhọt sang trồng trọt.Nghe nói các chú tuổi teen TH giờ ghê quá.Chắc hổng dám về quê :))

trangvicky_zhao
04-12-2008, 11:29 AM
Nhầm nhọt sang trồng trọt.Nghe nói các chú tuổi teen TH giờ ghê quá.Chắc hổng dám về quê :))

Cũng bt thui àm anh. Teen Hn còn ghê gớm hơn nhiều ấy. Teen Th chưa là gì ^^.

heat_pointguard13
04-12-2008, 01:37 PM
Giờ mới biết, thật là vãi chưởng :hahaha::hahaha::hahaha:

vitaminb12
26-12-2008, 01:55 PM
close topic để tiến hành "truy tố" các spammer :|