PDA

View Full Version : Có ai biết gì về cựu đội trưởng đội bóng rổ NỮ của trường Đào ko nhỉ?

thangngoctrennet
29-09-2008, 10:50 AM
Hiện nay tôi đang muốn biết thông tin về Phương - Cựu đội trưởng đội bóng rổ NỮ của trường ĐÀO DUY TỪ (học khoá 05-08). Ai biết thì share cho tôi với nhé. Thank các bạn nhìu. Có thể gửi vào mail or nick chat cho mình được ko? lenhuanh@gmail.com ; ym: thangngoctrennet@yahoo.com :hi:

trangvicky_zhao
30-09-2008, 09:27 AM
Có phải cái chị cao cao trắng trắng cũng hơi xinh xinh hok ạh??? Hình như chị ý bị cận thì phải. Mà cao khiếp. Hix

Mr.linhlong8
30-09-2008, 11:07 AM
Có phải cái chị cao cao trắng trắng cũng hơi xinh xinh hok ạh??? Hình như chị ý bị cận thì phải. Mà cao khiếp. Hix
nhầm rùi pé à.Phương không cận,xinh thui,còn cận là em khác gọi là gì nhỉ,quên rùi.hi

thangngoctrennet
30-09-2008, 07:47 PM
nhầm rùi pé à.Phương không cận,xinh thui,còn cận là em khác gọi là gì nhỉ,quên rùi.hi
Đúng rùi đó. Phương không cận, xinh. Hihi. E có thông tin gì nữa không?

trangvicky_zhao
01-10-2008, 03:03 PM
Ớ thế thì em chịu. Em chỉ biết cái chị bị cận thui. Hay là để em hỏi thằng bạn em hộ cho, nó cũng trong đội bóng rổ mà ^^

ferrari
07-10-2008, 08:14 PM

Đấy là chị Nga, bạn chị Phương. Thích thì ra ngắm kĩ mấy cái cột bóng rổ có vết tích " i Love U" ở đó của 2 bà ấy.:yawn: còn chị P hả...tôi biết nhưng không nói. Ai mà biết U có ý định gì.

Jimmy Page
07-10-2008, 08:52 PM
Ko nói thì cũng muộn rồi. Lỡ mồm Consider it done với admin roài. Hix. Admin nhờ chẳng nhẽ lại chối :|

trangvicky_zhao
08-10-2008, 12:04 PM
Đấy là chị Nga, bạn chị Phương. Thích thì ra ngắm kĩ mấy cái cột bóng rổ có vết tích " i Love U" ở đó của 2 bà ấy.:yawn: còn chị P hả...tôi biết nhưng không nói. Ai mà biết U có ý định gì.

Àh rùi. Em chỉ thấy 2 chị ấy hay đi với nhau nên cứ bị lẫn lộn lung tung. 2 chị ấy chắc là bạn thân nhỉ.

thangngoctrennet
08-10-2008, 01:10 PM
Chả giấu gì bạn. Tui muốn làm quen với P thui mà. Vì rất vô tình nick của P lại có trong friendlist của mình. Chả hiểu vì sao lại có luôn. Rùi mấy lần nói chuyện, nt mới biết P là dân ĐÀO, sau tui mấy khoá. Giờ vẫn nt cho P nhưng chưa biết nhìu về cô ý thôi. Ko có chuyện gì đâu :proud:

hmt
08-10-2008, 02:42 PM
Loằng ngoằng thế.. Mình thích thì tự tìm hiểu đi.. Vẫn liên lạc nt cơ mà.. Lên này dao vặt không hay đâu.

Jimmy Page
08-10-2008, 03:13 PM
Hay hay ko thì cũng xong xuôi rồi còn đâu :| Muốn hối cũng ko kịp đâu ;))

trangvicky_zhao
08-10-2008, 04:15 PM
Chả giấu gì bạn. Tui muốn làm quen với P thui mà. Vì rất vô tình nick của P lại có trong friendlist của mình. Chả hiểu vì sao lại có luôn. Rùi mấy lần nói chuyện, nt mới biết P là dân ĐÀO, sau tui mấy khoá. Giờ vẫn nt cho P nhưng chưa biết nhìu về cô ý thôi. Ko có chuyện gì đâu :proud:

Àh àh hóa ra là thế? Thảo nào lên đây rao loạn cả lên. Thế mà em cứ tưởng là anh quen chị ý ngoài đời cơ. Rất tiếc là em hỏi thằng bạn em nó chả biết gì cả. Nếu muốn biết thêm thì anh sang box bóng rổ mà tìm, chắc chắn sẽ có nhiều người biết hơn. Mà anh hmt nói đúng đấy, hok nên hỏi những vấn đề riêng tư mang tính cá nhân của người khác ở trong 1 nơi công cộng như 4rum như thế này đâu anh ạh.

thangngoctrennet
08-10-2008, 08:07 PM
Loằng ngoằng thế.. Mình thích thì tự tìm hiểu đi.. Vẫn liên lạc nt cơ mà.. Lên này dao vặt không hay đâu.

ơ kìa, mình đâu có hỏi những vấn để riêng tư nhạy cảm. Mình hỏi, các bạn biết và muốn kể thì kể ra, chứ đâu ép các bạn. Với lại đây ko phải là tự tìm hiểu sao :whaat:. Tôi xin cảm ơn những bạn đã cho tôi biết thông tin tôi cần (tuy chưa được nhiều). Hihi, và mong các bạn đừng nói tôi nặng lời thế chứ. :idea:

#06-Center
08-10-2008, 11:23 PM
e hèm
chị phương
cao tầm 1m6 mấy đó
trắng
xinh
gầy
tính rất hâm
thích được cõng
hiện đang ở đâu đó bên ngoài thanh hóa
thích màu xanh lá cây
số điện thoại ( anh có rồi )
Thôi nói nấy thôi

thangngoctrennet
09-10-2008, 11:05 AM
gầy
tính rất hâm
thích được cõng

Thank you very much. :idea: Chac chu e cung la 1 thanh vien choi bong ro ha?

heat_pointguard13
11-11-2008, 02:12 PM
Ôi thằng em ơi, bà Phương còn thíck...ôm nữa cơ :heheh: