PDA

View Full Version : Dựa vai anh mà khóc.......

Quan_91
01-10-2008, 05:53 PM
Mẹ tôi thường đố tôi : "phần nào là quan trọng nhất trên cơ thể ?"

Ngày nhỏ, tôi cho rằng âm thanh là quan trọng đối với con người nên tai là bộ phận quan trọng nhất. Mẹ lắc đầu : "Không phải thế. Có rất nhiều người bị điếc trên thế giới này, con ạ. Nhưng con cứ tiếp tục suy nghĩ về câu đố, sau này mẹ sẽ hỏi lại con".

Vài năm sau, tôi lại cho rằng hình ảnh là quan trọng nhất, vì thế mắt chính là bộ phận mà mẹ muốn đố tôi. Mẹ lại nhìn tôi âu yếm nói : "Con đã học được nhiều đấy, nhưng câu trả lời của con chưa đúng bởi vì vẫn còn rất nhiều người bị mù".

Đã bao lần và lần nào cũng vậy, mẹ đều trả lời tôi : "Không đúng. Nhưng con đang tiến bộ rất nhanh, con yêu của mẹ".

Rồi năm ngoái, ông nội tôi mất. Mọi người đều khóc vì thương tiếc ông. Ba tôi cũng khóc. Đây là lần thứ hai tôi thấy ba khóc. Khi đến lượt tôi và mẹ đến cạnh ông để nói lời vĩnh biệt, mẹ nhìn tôi thì thầm : "Con đă tìm ra câu trả lời chưa ?". Tôi như bị sốc khi mẹ đem chuyện đó ra hỏi tôi lúc này. Tôi luôn nghĩ đó chỉ đơn giản là một trò chơi giữa hai mẹ con. Nhìn vẻ sững sờ trên khuôn mặt tôi, mẹ nói : "Con trai ạ, phần quan trọng nhất trên cơ thể con chính là đôi vai". Tôi hỏi : "Có phải vì nó đỡ cái đầu con không hả mẹ ?". Mẹ lắc đầu : "Không phải thế, bởi vì đó là nơi người thân của con có thể dựa vào khi họ khóc. Mỗi người đều cần có một đôi vai để nương tựa trong cuộc sống. Mẹ chỉ mong con có nhiều bạn bè và nhận được nhiều tình thương để mỗi khi con khóc lại có một đôi vai cho con có thể ngả đầu vào" .

Một bờ vai, phải, một bờ vai, bờ vai của mình, nhưng nó được dành cho người khác, cho những người cần đến nó, nơi đây họ tìm thấy được bình yên, sự an ủi và sự cảm thông...

...Và bờ vai này dành cho em. Có thể em mạnh mẽ, dũng cảm, nhưng cũng có lúc sẽ cần một nơi nương tựa, hãy nhớ đến bờ vai của anh, nơi đây em có thể tìm được cảm giác bình yên, như lời anh đã nói trong lời thơ trên, dựa vai anh mà khóc em nhé, vì anh cũng cần có một bờ vai để khóc, em à...

nhoxkon
01-10-2008, 10:33 PM

Ngày nhỏ, tôi cho rằng âm thanh là quan trọng đối với con người nên tai là bộ phận quan trọng nhất. Mẹ lắc đầu : "Không phải thế. Có rất nhiều người bị điếc trên thế giới này, con ạ. Nhưng con cứ tiếp tục suy nghĩ về câu đố, sau này mẹ sẽ hỏi lại con".

Vài năm sau, tôi lại cho rằng hình ảnh là quan trọng nhất, vì thế mắt chính là bộ phận mà mẹ muốn đố tôi. Mẹ lại nhìn tôi âu yếm nói : "Con đã học được nhiều đấy, nhưng câu trả lời của con chưa đúng bởi vì vẫn còn rất nhiều người bị mù".

Đã bao lần và lần nào cũng vậy, mẹ đều trả lời tôi : "Không đúng. Nhưng con đang tiến bộ rất nhanh, con yêu của mẹ".

Rồi năm ngoái, ông nội tôi mất. Mọi người đều khóc vì thương tiếc ông. Ba tôi cũng khóc. Đây là lần thứ hai tôi thấy ba khóc. Khi đến lượt tôi và mẹ đến cạnh ông để nói lời vĩnh biệt, mẹ nhìn tôi thì thầm : "Con đă tìm ra câu trả lời chưa ?". Tôi như bị sốc khi mẹ đem chuyện đó ra hỏi tôi lúc này. Tôi luôn nghĩ đó chỉ đơn giản là một trò chơi giữa hai mẹ con. Nhìn vẻ sững sờ trên khuôn mặt tôi, mẹ nói : "Con trai ạ, phần quan trọng nhất trên cơ thể con chính là đôi vai". Tôi hỏi : "Có phải vì nó đỡ cái đầu con không hả mẹ ?". Mẹ lắc đầu : "Không phải thế, bởi vì đó là nơi người thân của con có thể dựa vào khi họ khóc. Mỗi người đều cần có một đôi vai để nương tựa trong cuộc sống. Mẹ chỉ mong con có nhiều bạn bè và nhận được nhiều tình thương để mỗi khi con khóc lại có một đôi vai cho con có thể ngả đầu vào" .

Một bờ vai, phải, một bờ vai, bờ vai của mình, nhưng nó được dành cho người khác, cho những người cần đến nó, nơi đây họ tìm thấy được bình yên, sự an ủi và sự cảm thông...

...Và bờ vai này dành cho em. Có thể em mạnh mẽ, dũng cảm, nhưng cũng có lúc sẽ cần một nơi nương tựa, hãy nhớ đến bờ vai của anh, nơi đây em có thể tìm được cảm giác bình yên, như lời anh đã nói trong lời thơ trên, dựa vai anh mà khóc em nhé, vì anh cũng cần có một bờ vai để khóc, em à...

dù câu chuyện này đã được nghe nhiều lần nhưng đọc những dòng cuối anh viết cho " 1 ai đó" lại thấy buồn buồn,vì mình cũng vừa đánh mất đi 1 bờ vai để tựa...:sigh:
chúx anh hạnh phúc nhá:blush:

Micyarak.A5
01-10-2008, 10:39 PM
đang buồn mà đọc xog càng não nề :loser: đang đau khổ vì có một bờ vai mà dù muốn thì mãi mãi mình vẫn ko thể nương tựa :noo:

kẻ xấu
01-10-2008, 10:44 PM
đang buồn mà đọc xog càng não nề :loser: đang đau khổ vì có một bờ vai mà dù muốn thì mãi mãi mình vẫn ko thể nương tựa :noo:

Đã buồn nay còn buồn hơn ! hihi ! tớ có vai nhưng chưa ai dám dựa vào cả ! hihi ! vì tớ là kẻ xấu ! ha ha ha :hmm::hmm::hmm:

thuphuong_no1
01-10-2008, 11:09 PM
1 bờ vai vững chắc để dựa vào khi bạn buồn sẽ khiến bạn cảm thấy bớt cô đơn^^
You are not alone!!!:freely:

Micyarak.A5
01-10-2008, 11:17 PM
Đã buồn nay còn buồn hơn ! hihi ! tớ có vai nhưng chưa ai dám dựa vào cả ! hihi ! vì tớ là kẻ xấu ! ha ha ha :hmm::hmm::hmm:

chắc có lẽ tại V cứ nghĩ như vậy nên chẳng bao giờ mở lòng với ai thui :idea:

Quan_91
02-10-2008, 10:18 AM
hjc' còn mình đã đánh mất người tựa vào bờ vai mình rùi :phew:

Reddevils
02-10-2008, 10:37 AM
Ai mún thì sẵn sàng cho mượn vai !!!!!!!!!!!!!

hoacucdai2611
02-10-2008, 11:55 AM

Ai mà được anh yêu chắc là hạnh phúc lắm ! Anh rất sâu sắc và có thể cũng rất tinh tế . Em rất thích mẫu người như vậy.

thuphuong_no1
02-10-2008, 12:22 PM
Ai mà được anh yêu chắc là hạnh phúc lắm ! Anh rất sâu sắc và có thể cũng rất tinh tế . Em rất thích mẫu người như vậy.

có thik ko? thèng bạn chị đó chị giới thiệu cho^^:blush::blush:

magaden_c8
02-10-2008, 01:35 PM

em giống anh, đã đánh mất đi ng` dựa vào bờ vai mình rồi....:noo::noo:

meogirl
02-10-2008, 01:48 PM
Ai có thể cho tớ 1bờ vai ko? :can'tbe::can'tbe::can'tbe: thời buổi bây h , tin ng` dễ chết lắm

He0pr0_B7
02-10-2008, 02:14 PM

Ẹc !!!!! Dựa vai anh thì có bị đánh thuế hông? :^_^: ??? Nếu hông thì dám wá đi chứ !!!!

Quan_91
02-10-2008, 03:33 PM

em rất thích mẫu người như vậy à.nêu em muốn anh sẵn sàng như sợ em có người yêu rùi :sparkling::sparkling::sparkling:

l¬aÑa¯ÇhAn
02-10-2008, 04:49 PM
Ai có thể cho tớ 1bờ vai ko? :can'tbe::can'tbe::can'tbe: thời buổi bây h , tin ng` dễ chết lắm

hay là cậu về dựa vào vai mẹ của cậu đy, bờ vai đó có những người muốn có cũng ko thể tim lại đó cậu ak

chicken_socola
02-10-2008, 04:59 PM
Bò vai miễn phí ai thích dụa pmmmmm:heheh:

meogirl
09-10-2008, 05:42 PM
hay là cậu về dựa vào vai mẹ của cậu đy, bờ vai đó có những người muốn có cũng ko thể tim lại đó cậu ak
Dựa lại bảo cái đồ con nít, giả vờ nhõng nhẽo :can'tbe::can'tbe:

Quảng cáo ah`:sparkling::sparkling::sparkling::sparkling:
-----------------------------------------

em rất thích mẫu người như vậy à.nêu em muốn anh sẵn sàng như sợ em có người yêu rùi :sparkling::sparkling::sparkling:

Oh my god !:fear::fear::fear::fear::fear::fear:

trangvicky_zhao
09-10-2008, 05:49 PM
Ế vợ hay sao mà phải PR kinh thế hả anh? :heheh::heheh::heheh:

l¬aÑa¯ÇhAn
11-10-2008, 08:20 PM
Dựa lại bảo cái đồ con nít, giả vờ nhõng nhẽo
^v^ kon gái của mẹ nhõng nhẽo với mẹ thỳ đã sao có ai bik đâu mà lo chứ

Quan_91
11-10-2008, 11:41 PM
^v^ kon gái của mẹ nhõng nhẽo với mẹ thỳ đã sao có ai bik đâu mà lo chứ

con gái nhõng nhẽo với mẹ chỉ có lí do xin tiền hay lam sao đó thui còn bt thì mẹ nói 1 con cãi 10 chú gì.:hahaha::hahaha::hahaha:

thuphuong_no1
11-10-2008, 11:49 PM
con gái nhõng nhẽo với mẹ chỉ có lí do xin tiền hay lam sao đó thui còn bt thì mẹ nói 1 con cãi 10 chú gì.:hahaha::hahaha::hahaha:
cũng còn tuỳ
nhưng chủ yếu là như thế:chuckle::chuckle:

hoangtuonglinhA4
11-10-2008, 11:59 PM
Mà đâu chỉ nhõng nhẽo với mẹ.Còn với bố,anh trai,người yêu...Đây là bài mà,con gái cứ dở ra là mọi người lại mềm lòng ngay..:amitabha:

l¬aÑa¯ÇhAn
12-10-2008, 07:56 AM
tròy đất ngã mất thui, m` chỉ nóy vậy thui mờ đã chế ra đủ kiểu T^T

puppy_9x
12-10-2008, 08:20 AM
tròy đất ngã mất thui, m` chỉ nóy vậy thui mờ đã chế ra đủ kiểu T^T

ai bảo chị phát ngôn lung tung ra làm chi cho mọ người hiểu lầm chứ

l¬aÑa¯ÇhAn
12-10-2008, 09:08 AM
ai bảo chị phát ngôn lung tung ra làm chi cho mọ người hiểu lầm chứ

nóy theo những gì mình nghĩ thoai mờ ai ngờ mọi người cứ hiểu nhầm ý mình chứ T^T :fear:

Mai Thuy` Linh
12-10-2008, 09:43 AM
mọi người còn nói nữa á thì hok biết còn đi đến đâu kia
4rum mình bàn chuyện thì vô đối luôn
hok ai ngờ tới 1 câu nói mà ra bao nhiêu chuyện

kẻ xấu
12-10-2008, 10:15 AM
Ẹc !!!!! Dựa vai anh thì có bị đánh thuế hông? :^_^: ??? Nếu hông thì dám wá đi chứ !!!!

hihi !!! ai chứ riêng Heo thì anh ko đánh thuế ... Với lại có chắc ko đấy !!! anh là kẻ xấu cơ mà hihi:heheh::heheh::heheh::heheh:

puppy_9x
12-10-2008, 10:18 AM
dựa vào ai thì còn đc chứ dựa vào anh kexau thì phải cẩn thận đấy nhá^^

kayachi
12-10-2008, 10:19 AM

đúng rồi khéo mà lây tính xấu của anh í
:aie::aie::aie:

puppy_9x
12-10-2008, 10:27 AM
lây tính xấu là còn may đấy em ạ, lỡ anh ý có tiện thể làm j` thì ai mà bít đc chứ nhỉ

kayachi
12-10-2008, 10:30 AM
lây tính xấu là còn may đấy em ạ, lỡ anh ý có tiện thể làm j` thì ai mà bít đc chứ nhỉ

trồi ôi
mượn có cái vai để lau nước mắt nước mũi thôi mà cũng.....:fear:
mà cẩn thận áo anh kexau bửn đấy vi khuẩn có mà tùm lum:heheh:

kẻ xấu
12-10-2008, 10:35 AM
đúng rồi khéo mà lây tính xấu của anh í
:aie::aie::aie:

2 Con này ... Hư nhờ ...!!! mãi mới có người định dựa vào vai anh ... bay nói thế thì chết anh !!!! muốn anh chết già ko có người yêu vợ con gì à ???:refused::refused::refused:

puppy_9x
12-10-2008, 10:37 AM
trồi ôi
mượn có cái vai để lau nước mắt nước mũi thôi mà cũng.....:fear:
mà cẩn thận áo anh kexau bửn đấy vi khuẩn có mà tùm lum:heheh:

đúng òi đá kayachi ạ, chắc ng` ấy lần sau chẳng dám dựa vào vại anh kexau nữa đâu:heheh:

kayachi
12-10-2008, 10:38 AM
2 Con này ... Hư nhờ ...!!! mãi mới có người định dựa vào vai anh ... bay nói thế thì chết anh !!!! muốn anh chết già ko có người yêu vợ con gì à ???:refused::refused::refused:

ô chứ kexau cũng muốn có vợ có con à
tưởng xấu tòan tập nên mất tính người mất cả cách hưởng thụ tình yêu rồi chứ:aie:

kẻ xấu
12-10-2008, 10:40 AM
đúng òi đá kayachi ạ, chắc ng` ấy lần sau chẳng dám dựa vào vại anh kexau nữa đâu:heheh:

ấy ấy !!! chưa !!! chưa có ai dựa vào vai anh cả em ạ ... !!! chưa có lần đầu ... đừng tính đến lần sau !1!:falldown::falldown::falldown:

ô chứ kexau cũng muốn có vợ có con à
tưởng xấu tòan tập nên mất tính người mất cả cách hưởng thụ tình yêu rồi chứ:aie:

ừm ... !!! kẻ xấu ko có tư cách hưởng tình yêu hả híc híc híc:fallout::fallout::fallout:
Cũng đúng thôi ...ai bảo làm kẻ xấu làm gì

kayachi
12-10-2008, 10:41 AM
ấy ấy !!! chưa !!! chưa có ai dựa vào vai anh cả em ạ ... !!! chưa có lần đầu ... đừng tính đến lần sau !1!:falldown::falldown::falldown:

ừm ... !!! kẻ xấu ko có tư cách hưởng tình yêu hả híc híc híc:fallout::fallout::fallout:
Cũng đúng thôi ...ai bảo làm kẻ xấu làm gì

Háhá thế em càng nói cho chả ai thèm dựa vào anh cả
Mà bây h nhiều vi khuẩn tốt đấy khéo sẽ có 1 số đứa thích cái vai của anh:heheh:

puppy_9x
12-10-2008, 10:45 AM
úi zời ơi, chỉ có đứa nào điên mới thích dựa vào cái vai đầy vi khuẩn thui
mà anh kexau đến bi giờ vẫn chưa đc ai dựa vào vai à

kayachi
12-10-2008, 10:48 AM

Mà dựa vào vai anh í để làm ngòai việc chị nào đó muốn hỉ mũi:fear:
Nói đùa thế thôi chứ anh kexau sạch lắm đấy:heheh:

hoangtuonglinhA4
12-10-2008, 12:43 PM

Chắc do chú KeXấu bị " Hăm Lét " nên không cô nào dám dựa vào.:heheh: Dựa vào đó có khi lại :dead: ấy chứ nhỉ...:heheh::heheh:

Quan_91
12-10-2008, 01:29 PM
Chắc do chú KeXấu bị " Hăm Lét " nên không cô nào dám dựa vào.:heheh: Dựa vào đó có khi lại :dead: ấy chứ nhỉ...:heheh::heheh:

ơ sao anh lại biết ạ??????:hmm::hmm::hmm::hmm:

000_000
12-10-2008, 01:31 PM
Xưa nay tòan ôm mặt khóc chả dc dựa vào ai cả !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!

kẻ xấu
12-10-2008, 02:46 PM

Hỏi thật ... ko phải giả nai ... Hăm Lét là gì hả bác !!!!!:dazzle::dazzle::dazzle:

Quan_91
12-10-2008, 06:07 PM
mi giả nai vưa thôi đầu óc mi trong sáng thế cơ mà:picknose::picknose::picknose:

teku_cowboy90
12-10-2008, 06:17 PM
Mấy đứa này!!!!!!! cứ học chăm chỉ đi sau này ắt có hàng đống bờ vai cho tụi mày dựa!!!!! :proud:
Bây h đang tuổi phải học hành thì chỉ nên chia sẻ bờ vai cho bạn bè, gia đình thui........... :heheh:

Quan_91
12-10-2008, 11:51 PM
Mấy đứa này!!!!!!! cứ học chăm chỉ đi sau này ắt có hàng đống bờ vai cho tụi mày dựa!!!!! :proud:
Bây h đang tuổi phải học hành thì chỉ nên chia sẻ bờ vai cho bạn bè, gia đình thui........... :heheh:

eo sau này thì còn nói làm gì nữa bi jờ tuổi còn ngây thơ trong trắng nên mới thủ 1 tí chứ:heheh::heheh::heheh:

teku_cowboy90
13-10-2008, 12:35 AM
Uh! Chú nghĩ vậy thì anh cũng pó tay lun :duno:
Chú cứ thử đi rùi sẽ bít nó đắng cay hay ngọt bùi ý mà!!!!!!!1
:hmm: :hmm: :hmm: :hmm:
Cố lên các e.....

hoangtuonglinhA4
13-10-2008, 12:42 AM
Hỏi thật ... ko phải giả nai ... Hăm Lét là gì hả bác !!!!!:dazzle::dazzle::dazzle:

Chú lại cứ giả nai. " Hăm Lét" là hôi nách ấy..:picknose:.. Anh chém gió tí thui đừng thù anh nhé..:knife:

mom102
13-10-2008, 09:48 AM
Cố lên các e.....

tính ra thì cậu cũng mới 18 tuổi
mà đã biết được đắng cay hay ngọt bùi rồi à:hmm:
thế thì nói ai được:proud:
học cấp 3 lại chả "ăn quả đắng" tỉ lần rồi ấy nhỉ:heheh:

hoangtuonglinhA4
13-10-2008, 11:05 AM
Cố lên các e.....

mới năm 1 mà trải qua hết đắng cay ngọt bùi rùi cơ đấy. Thế là chú hơn anh nhìu rui đó. Đúng là hậu sinh khả uy. Anh toàn thấy đắng với cay thui chứ chưa đc cái gì ngot bùi bao giờ:demoralize:. Thế nên rút ra đc câu Đời rất dở nhưng cứ phải niềm nở:heheh:

meogirl
13-10-2008, 02:39 PM
eo sau này thì còn nói làm gì nữa bi jờ tuổi còn ngây thơ trong trắng nên mới thủ 1 tí chứ:heheh::heheh::heheh:
1 tí rồi thành 2 tí ,2 tí rồi cho con nhà ng` ta vào đời , vào đời là hết ngây thơ trong trắng. Toàn nói dại .Chứ đã lừa đc em nào chưa mà oai oáck :heheh::heheh::heheh:

Chú lại cứ giả nai. " Hăm Lét" là hôi nách ấy..:picknose:.. Anh chém gió tí thui đừng thù anh nhé..:knife:

Thô thô ý nhờ :plug::plug:

trangvicky_zhao
13-10-2008, 02:43 PM
=)) Haha, anh chém gió như thế thì anh kẻ xấu hok dám vào reply nữa đâu =))

Cấp 3 mà hok có cái gì thì hơi phí anh ạh. Cái lời khuyên của anh rất đúng đắn nhưng mà có vẻ như hok hợp thời nữa rùi. Nhưng mà em vẫn cứ ủng hộ anh. Hì

Quan_91
13-10-2008, 10:36 PM
Cố lên các e.....

em thử rùi anh à em thấy vùa đắng vùa ngọt.chứ mình đắng ko thì an jám hả anh.:dazzle::dazzle::dazzle:

1 tí rồi thành 2 tí ,2 tí rồi cho con nhà ng` ta vào đời , vào đời là hết ngây thơ trong trắng. Toàn nói dại .Chứ đã lừa đc em nào chưa mà oai oáck :heheh::heheh::heheh:

eo chắc em thử nhiều rùi nên em mới bít rõ thế.tình yêu trong sáng chứ có ý nghĩ như em đâu lúc nào cũng đen tối ko trong sáng đc tí nào cả.anh á anh thì làm gì bàng ai đâu mà anh lùa người ta đc chi có em thui.:whistle::whistle::whistle:

kẻ xấu
14-10-2008, 11:43 AM

ủa sao bác biết !!! suỵt nói nhỏ thôi ko thì chít iem bây chừ hì hì !!!:refused::refused::refused::refused:

trangvicky_zhao
14-10-2008, 03:05 PM
ủa sao bác biết !!! suỵt nói nhỏ thôi ko thì chít iem bây chừ hì hì !!!:refused::refused::refused::refused:

Eo ui vô duyên vô đối. Lên đây PR àh? Đúng là Super Kây Bi :heheh:
Phải đi nói cho cả thế giới biết :loa::loa::loa:

puppy_9x
14-10-2008, 03:25 PM

trùi ui, thế nên mới ko có ai dựa vào vai anh chứ, ko thì tắc thở mà chít à:demoralize:

Quan_91
14-10-2008, 08:23 PM
trùi ui, thế nên mới ko có ai dựa vào vai anh chứ, ko thì tắc thở mà chít à:demoralize:

ko thì nhắm mắt nhắm mũi mà dựa em à :heheh::heheh::heheh::heheh:

hoangtuonglinhA4
14-10-2008, 08:31 PM

yên tâm. hum nào anh tặng chú lọ Rexona. Đảm bảo không còn mùi gì lun( thấy nó quảng cáo ghê lém) Các em lai sẽ xin dựa vai chú ngay thôi..:heheh:

kẻ xấu
14-10-2008, 09:13 PM
yên tâm. hum nào anh tặng chú lọ Rexona. Đảm bảo không còn mùi gì lun( thấy nó quảng cáo ghê lém) Các em lai sẽ xin dựa vai chú ngay thôi..:heheh:

hí hí !!! có khi lại dựa gẫy cả vai em đấy chứ nhỉ ??? hì hì thế bác tài trợ mua Rexona suốt nhé !!!! hí hí nhưng dù cái đấy ai cũng biết mình bị... thẹn nhắm !!!:hmm::hmm::hmm:

hoangtuonglinhA4
15-10-2008, 12:17 AM
hí hí !!! có khi lại dựa gẫy cả vai em đấy chứ nhỉ ??? hì hì thế bác tài trợ mua Rexona suốt nhé !!!! hí hí nhưng dù cái đấy ai cũng biết mình bị... thẹn nhắm !!!:hmm::hmm::hmm:

Anh chỉ quảng cáo hộ bọn Rexona rùi tặng chú 1 lọ dùng thử thôi chứ anh SV nghèo làm gì có tiền tài trợ chú cơ chứ:fallout:

kẻ xấu
15-10-2008, 06:12 AM
Anh chỉ quảng cáo hộ bọn Rexona rùi tặng chú 1 lọ dùng thử thôi chứ anh SV nghèo làm gì có tiền tài trợ chú cơ chứ:fallout:

Bác phải đền bù thiệt hại khi tung lên mạng tin này chứ !!! đó là chưa ghép vào tội xâm phạm cuộc sống riêng tư của người khá đó !!!:falldown::falldown::falldown:

meogirl
19-10-2008, 02:20 PM
em thử rùi anh à em thấy vùa đắng vùa ngọt.chứ mình đắng ko thì an jám hả anh.:dazzle::dazzle::dazzle:

eo chắc em thử nhiều rùi nên em mới bít rõ thế.tình yêu trong sáng chứ có ý nghĩ như em đâu lúc nào cũng đen tối ko trong sáng đc tí nào cả.anh á anh thì làm gì bàng ai đâu mà anh lùa người ta đc chi có em thui.:whistle::whistle::whistle:

có phải bây h anh thick chém gió em ko ???? uh thì em đen tối ... ko reply nữa .