PDA

View Full Version : Sữa yêu cafe

Quan_91
05-10-2008, 12:52 AM
Anh nghĩ thế !

Yêu đến mức hoà tan cả màu trắng tinh khôi vào màu đen huyền bí của cafe.

Yêu đến mức hoà tan cả vị ngọt êm đềm của mình vào vị đắng nồng nàn của cafe.

Người ta uống cafe sữa từng ngụm nhỏ , hương vị đọng lại ở đầu lưỡi. Cũng giống như tình yêu vậy, chỉ một cái nhấp môi, dù qua đi rồi, nỗi nhớ vẫn dài. Tớ là sữa... còn kậu là cafe TY nhé !

kẻ xấu
05-10-2008, 07:27 AM
Chài em nào thế hả quân ????:phew::sweat::sweat:

trangvicky_zhao
05-10-2008, 10:09 AM
Lãng mạn thật. Nhưng đôi khi người ta chỉ muốn uống sữa riêng để tận hưởng hương vị ngọt ngào rát đặc trưng của nó hoặc uống cafe riêng để nhấm nháp vị đắng mà ngẫm ngĩ về cuộc đời. Đâu phải lúc nào sữa cũng được ở bên cafe, nhỉ?

blue_horizon
05-10-2008, 10:11 AM
Tớ yêu sữa còn chồng tớ yêu cafe ^^ :redface:

Quan_91
05-10-2008, 11:36 AM
Chài em nào thế hả quân ????:phew::sweat::sweat:

hjc' làm gì có em nào đâu !!!! ngồi buồn thí thì viết thôi chú có em nào đâu:heheh::heheh::heheh:

Lãng mạn thật. Nhưng đôi khi người ta chỉ muốn uống sữa riêng để tận hưởng hương vị ngọt ngào rát đặc trưng của nó hoặc uống cafe riêng để nhấm nháp vị đắng mà ngẫm ngĩ về cuộc đời. Đâu phải lúc nào sữa cũng được ở bên cafe, nhỉ?

trong tình yêu lúc nào cũng có vi ngọt và đắng em à.nếu hai thứ này muốn đc ở bên nhau thì họ phải dùng đủ mọi cạnh chứ em.lúc nào cũng ở bên nhau thì nhanh chán lám.thích thoảng phải xa nhau tí để càng yêu nhau hơn chứ hjhj:love::love::love::love:

chicken_socola
05-10-2008, 11:57 AM
Lai là em HA đây mà! Mà nói chung uống cafe cũng ngon:heheh:

hmt
05-10-2008, 12:02 PM
Cà fê đắng mà ngọt, khó lường lắm...

Quan_91
05-10-2008, 12:36 PM
Lai là em HA đây mà! Mà nói chung uống cafe cũng ngon:heheh:

khái thàng ni nữa mi nói thế em LA mà đọc được nó ghen chêt đá mi ko bít tau với LA là ... rui à :love::love::love::love::love:

chicken_socola
05-10-2008, 12:48 PM
Đúng là dân an tạp! Anh phục chú:heheh:

Quan_91
05-10-2008, 01:09 PM
tặp kai mặt mày mày đừng nói thế đên lúc đừng có trách tao.tất cả chỉ là bạn chứ yêu cai quái gì mà bi bảo an tạp trước khi nói người khác nhin lại mình đi đã

trangvicky_zhao
07-10-2008, 04:03 PM
trong tình yêu lúc nào cũng có vi ngọt và đắng em à.nếu hai thứ này muốn đc ở bên nhau thì họ phải dùng đủ mọi cạnh chứ em.lúc nào cũng ở bên nhau thì nhanh chán lám.thích thoảng phải xa nhau tí để càng yêu nhau hơn chứ hjhj:love::love::love::love:
Xa nhau tí để càng yêu nhau hơn, cái này gọi là thử thách đấy anh ạh ^^.

Quan_91
07-10-2008, 11:50 PM
Xa nhau tí để càng yêu nhau hơn, cái này gọi là thử thách đấy anh ạh ^^.

ko phải xa nhau vài ngày thôi em à nêu con thử thách thì phải xa nhau dài dài chứ vai ngày thì thử thách cái gì !!!!!!

trangvicky_zhao
08-10-2008, 11:59 AM
ko phải xa nhau vài ngày thôi em à nêu con thử thách thì phải xa nhau dài dài chứ vai ngày thì thử thách cái gì !!!!!!
Àh thì ra là chỉ xa nhau "tí" thui. Nhưng mà em nghĩ cái tình cảm tuổi học trò hok thể gọi là yêu được anh ạh.

Quan_91
08-10-2008, 04:16 PM
Àh thì ra là chỉ xa nhau "tí" thui. Nhưng mà em nghĩ cái tình cảm tuổi học trò hok thể gọi là yêu được anh ạh.

uh`m chỉ xa nhau tí thui hjhj.sao em lại ngỉ thế????????
nếu ko gọi là tình yêu thế gọi là gì???????
mà cũng tùy thui em à.

trangvicky_zhao
08-10-2008, 04:23 PM
uh`m chỉ xa nhau tí thui hjhj.sao em lại ngỉ thế????????
nếu ko gọi là tình yêu thế gọi là gì???????
mà cũng tùy thui em à.

Theo em thì tuổi này đang còn trẻ con lắm nên chỉ gọi là thích thui chứ hok gọi là yêu được. Chứ yêu thật thì chit có những người lớn trước tuổi thui anh ạh ^^.

Quan_91
08-10-2008, 04:37 PM
Theo em thì tuổi này đang còn trẻ con lắm nên chỉ gọi là thích thui chứ hok gọi là yêu được. Chứ yêu thật thì chit có những người lớn trước tuổi thui anh ạh ^^.

thế em đã thích ai bao h chưa??????
nếu gọi là thích sao bọn cúng vãn lấy nhau ầm ầm đấy con gì nữa em mà có khi bàng tuổi em hay kém em đã lấy rùi đó cũng gọi là thích à em??????
xã hội ngày càng thay đổt nên khó nó lám em à.

vietsnets
08-10-2008, 04:47 PM
Tớ yêu sữa còn chồng tớ yêu cafe ^^ :redface:

Có lý...

Tớ khoái cafe, sữa để uống riêng pha với cafe sẽ mất đi hưong vị cafe hết

vitaminb12
08-10-2008, 04:54 PM
Ờ, cafe sữa là món do người Việt Nam tự chế ra mà. Cái món đấy chỉ dành cho những ai không uống đắng được nhưng lại vẫn thích thử cafe. Cũng chả sao... Mỗi người 1 ý thích. Cafe sữa cũng có những cái hay của nó :D Dù sao uống C2 thôi cho tim mạch khỏi mệt :))

trangvicky_zhao
09-10-2008, 02:13 PM
thế em đã thích ai bao h chưa??????
nếu gọi là thích sao bọn cúng vãn lấy nhau ầm ầm đấy con gì nữa em mà có khi bàng tuổi em hay kém em đã lấy rùi đó cũng gọi là thích à em??????
xã hội ngày càng thay đổt nên khó nó lám em à.
Thích thì thích rồi anh ạh. Thế nhưng mà còn cái chuyện lấy nhau ý mà, mới tí tuổi đã lấy nhau thế thì chỉ có là hok học hành gì, lấy đại 1 ai đó rồi 2 vợ chồng cùng nhau kiếm sống. Bạn em cũng có đứa như thế, nhưng 2 vợ chồng đều cùng trẻ con cả, cãi nhau chí chóe cả ngày ấy, chả được mấy bữa đã thấy muốn chia tay. Hix. Người lớn còn có những cơn cảm nắg huống chi là bọn mình ^^.
Thế nên nó chỉ được gọi là những rung rinh đầu đời thui anh ạh.

meogirl
09-10-2008, 05:35 PM
khái thàng ni nữa mi nói thế em LA mà đọc được nó ghen chêt đá mi ko bít tau với LA là ... rui à :love::love::love::love::love:

Ai bảo có ng` lăng nhăng nổi tiếng :proud::proud::proud:
Ba tuổi ranh , yêu đương cái jè . Ko đậu ĐH thì ở nhà mà đến với nhau .Vớ vỉn :darling::darling:
-----------------------------------------

Thích thì thích rồi anh ạh. Thế nhưng mà còn cái chuyện lấy nhau ý mà, mới tí tuổi đã lấy nhau thế thì chỉ có là hok học hành gì, lấy đại 1 ai đó rồi 2 vợ chồng cùng nhau kiếm sống. Bạn em cũng có đứa như thế, nhưng 2 vợ chồng đều cùng trẻ con cả, cãi nhau chí chóe cả ngày ấy, chả được mấy bữa đã thấy muốn chia tay. Hix. Người lớn còn có những cơn cảm nắg huống chi là bọn mình ^^.
3 tuổi ranh lấy về rồi mà chém gió với hít khí trời , 3 bữa mang nhau ra tòa :dummy::dummy::dummy:kèm theo cái bụng :sweat::sweat::sweat:
Trang có vẻ hiểu đời nhờ! Lúc nào lấy chồng rủ tớ lấy với :sparkling::sparkling:

Quan_91
09-10-2008, 11:34 PM

rung động đầu đời á nge cũng có vẻ hay phết nhờ:darling::darling::darling:

Ai bảo có ng` lăng nhăng nổi tiếng :proud::proud::proud:
Ba tuổi ranh , yêu đương cái jè . Ko đậu ĐH thì ở nhà mà đến với nhau .Vớ vỉn :darling::darling:

hjc' ai lăng nhăng nổi tiếng hả em noi anh bít với:hmm::hmm::hmm:
eo ai bảo em là 3 tuổi ranh người ta đã 17 tuổi rùi đá:hahaha::hahaha::hahaha:
thì ko đậu đại học thì vè cưới vọ thui hjhj nhưng mà sọ 1 người nên cố ngáng thui

trangvicky_zhao
10-10-2008, 06:10 PM
rung động đầu đời á nge cũng có vẻ hay phết nhờ:darling::darling::darling:

hjc' ai lăng nhăng nổi tiếng hả em noi anh bít với:hmm::hmm::hmm:
eo ai bảo em là 3 tuổi ranh người ta đã 17 tuổi rùi đá:hahaha::hahaha::hahaha:
thì ko đậu đại học thì vè cưới vọ thui hjhj nhưng mà sọ 1 người nên cố ngáng thui

Hì. Thì chỉ là thế thui chứ gì nữa anh. Thế chắc chị nào yêu phải anh thì khổ wé :@_@:
Nhung ơi ai lăng nhăng hả cậu. Nói rõ ra xem nào :chuckle:

:
3 tuổi ranh lấy về rồi mà chém gió với hít khí trời , 3 bữa mang nhau ra tòa :dummy::dummy::dummy:kèm theo cái bụng :sweat::sweat::sweat:
Trang có vẻ hiểu đời nhờ! Lúc nào lấy chồng rủ tớ lấy với :sparkling::sparkling:

Okie luôn. Thế nhưng mà cậu chờ tớ hơi bị lâu đó :proud:. Thui hay lúc đó tớ với cậu lấy chung chồng luôn đi Nhung ợ :whistle:

Ờ, cafe sữa là món do người Việt Nam tự chế ra mà. Cái món đấy chỉ dành cho những ai không uống đắng được nhưng lại vẫn thích thử cafe. Cũng chả sao... Mỗi người 1 ý thích. Cafe sữa cũng có những cái hay của nó :D Dù sao uống C2 thôi cho tim mạch khỏi mệt :))
Thế ở trên thế giới người ta hok uốg cafe với sữa àh anh?

bhoa2company
10-10-2008, 06:38 PM
Thì nó cũng đảo nghịch với ly nước trà............Nước đầu thì nó đậm đặc và rất ngon........Nước thứ 2 thì nó lạt lạt the the......................nước cuối cùng thì nó chẳng còn gì.............Tình yêu nó như vậy đó bạn à....hiihi

Quan_91
11-10-2008, 01:16 PM
Thì nó cũng đảo nghịch với ly nước trà............Nước đầu thì nó đậm đặc và rất ngon........Nước thứ 2 thì nó lạt lạt the the......................nước cuối cùng thì nó chẳng còn gì.............Tình yêu nó như vậy đó bạn à....hiihi

như thế cung hay nói chung là đang còn nhiều thứ để so sánh lám

bhoa2company
11-10-2008, 02:27 PM
như thế cung hay nói chung là đang còn nhiều thứ để so sánh lám

:D cám ơn bạn nhé. Nhưng tốt nhứt đừng so sánh còn hơn hihi. Cái gì đến nó sẽ đến, cái gì đi nó sẽ đi

Quan_91
11-10-2008, 02:55 PM
:D cám ơn bạn nhé. Nhưng tốt nhứt đừng so sánh còn hơn hihi. Cái gì đến nó sẽ đến, cái gì đi nó sẽ đi

tất nhiên rùi cái gì đến thì phải đên thui còn cái gì muốn đi thai làm sao mà cản đc nũa.con so sánh thì có cái nên có cai ko nên.tất cả hầu như đều có 2 mặt của nó cả.

meogirl
11-10-2008, 08:27 PM
Hì. Thì chỉ là thế thui chứ gì nữa anh. Thế chắc chị nào yêu phải anh thì khổ wé :@_@:
Nhung ơi ai lăng nhăng hả cậu. Nói rõ ra xem nào :chuckle:

Okie luôn. Thế nhưng mà cậu chờ tớ hơi bị lâu đó :proud:. Thui hay lúc đó tớ với cậu lấy chung chồng luôn đi Nhung ợ :whistle:

Thế ở trên thế giới người ta hok uốg cafe với sữa àh anh?

Có 1 số ng` lăng nhăng .... có tật giật mình Trang ạ :heheh::heheh::heheh:

Lấy chung chồng à, ý kiến hay đấy . cậu tìm đi , khi nào tìm đc alo cho tớ :loa:

kẻ xấu
11-10-2008, 09:06 PM
hjc' làm gì có em nào đâu !!!! ngồi buồn thí thì viết thôi chú có em nào đâu:heheh::heheh::heheh:

QUOTE]

Híc !!! Quân nhà ta học giỏi văn khi nào ấy nhỉ !!! văn vẻ gứm !!! hay nà cop ở mô zứa khai nhanh !!!! hay là sức mạnh của tình yêu ???:love::love:
[QUOTE=kẻ xấu;73859][QUOTE=Quan_91;72449]hjc' làm gì có em nào đâu !!!! ngồi buồn thí thì viết thôi chú có em nào đâu:heheh::heheh::heheh:

Híc !!! Quân nhà ta học giỏi văn khi nào ấy nhỉ !!! văn vẻ gứm !!! hay nà cop ở mô zứa khai nhanh !!!! hay là sức mạnh của tình yêu ???:love::love:

000_000
11-10-2008, 10:27 PM
Nghe lãng mạng thật , chả být đến khi nào mình mới có cái mà suy nghĩ lãng mạng thế , hay là ở giá :loser:

Quan_91
11-10-2008, 11:57 PM

Lấy chung chồng à, ý kiến hay đấy . cậu tìm đi , khi nào tìm đc alo cho tớ :loa:

ai có tật jật mình đá lên tiếng hộ cái néo đứa nào mà lăng nhang hư thế nhờ

[QUOTE=Quan_91;72449]hjc' làm gì có em nào đâu !!!! ngồi buồn thí thì viết thôi chú có em nào đâu:heheh::heheh::heheh:

QUOTE]

[QUOTE=kẻ xấu;73859]

làm gì học jỏi văn đau học jỏi mà hôm vừa rùi ăn con 2 to đùng của bà lan à!!!!!ai thèm cop làm gì.có yêu ai nữa đâu mà có sức mạnh:^_^::^_^::^_^:

Nghe lãng mạng thật , chả být đến khi nào mình mới có cái mà suy nghĩ lãng mạng thế , hay là ở giá :loser:

suy ngĩ thì ai mà chả co hả cậu.cậu có suy ngĩ đó chác gì cậu đã nói cho mọi người biết.eo chả có ai ỏ giá đâu đến thị nở còn có chí phèo nữa huống chi là cậu:chuckle::chuckle::chuckle:

puppy_9x
12-10-2008, 08:27 AM
hix, sao anh lại so sánh chị Hằng với Thị Nở-Chí Phèo chứ, chị ấy xinh thế kòn j`
mà sao tình iu của ng` ta lãng mạn thế nhỉ, còn mình thì...:fallout:

l¬aÑa¯ÇhAn
12-10-2008, 09:15 AM
oaoa nghe có vẻ mùi mẫn quá đy, mai này mình mà Yo ai mình cúng sẽ nóy với người ta: 3m là sữa ngọt ngào, anh là cafe đắng, sữa trộn cafe đúng là món ngon chào ngày mới ^^:love:

trangvicky_zhao
12-10-2008, 09:38 AM

E hèm cậu nói thế thì tớ hok hiểu được rùi, hàm ý wá :duno:
Hehe thế nhưng mà lỡ tớ hok có ai lấy thì sao. Cậu cũng ế luôn naz hí hí

Mai Thuy` Linh
12-10-2008, 09:46 AM
trang á
1 chồng mấy đứa con trên tay rùi mà còn giả bộ:XD:

trangvicky_zhao
12-10-2008, 09:52 AM
trang á
1 chồng mấy đứa con trên tay rùi mà còn giả bộ:XD:
Oạck xin người. Gớm tau mà là mẹ thì mi lên chức bà ngoại rùi ấy chứ (khổ, hok có con trai
:heheh:)

Mai Thuy` Linh
12-10-2008, 09:56 AM
Oạck xin người. Gớm tau mà là mẹ thì mi lên chức bà ngoại rùi ấy chứ (khổ, hok có con trai
:heheh:)

nói vậy tau là bề trên của mj rùi á
vậy thì lo mà cung phụng tau tuổi già nhá.tau để lại tài sản cho:dead:

Quan_91
12-10-2008, 11:20 AM
hix, sao anh lại so sánh chị Hằng với Thị Nở-Chí Phèo chứ, chị ấy xinh thế kòn j`
mà sao tình iu của ng` ta lãng mạn thế nhỉ, còn mình thì...:fallout:

đâu đó là anh lấy ví dụ thôi chú anh có ví đâu hjhj.có phải tình yêu của ai cũng lãng mạng đau em cũng tùng thui.còn em thì sao lãng mang hơn thế à :dazzle::dazzle::dazzle:

oaoa nghe có vẻ mùi mẫn quá đy, mai này mình mà Yo ai mình cúng sẽ nóy với người ta: 3m là sữa ngọt ngào, anh là cafe đắng, sữa trộn cafe đúng là món ngon chào ngày mới ^^:love:

mai này là gì nếu bi jờ cậu muốn có thì tớ có thể hjhj:picknose::picknose::picknose:

nói chuyện mà cứ hàm ý thế này có khi nói mình mình lai ko bít ấy chứ. nói chuyện với mấy em anh sợ lám:sparkling::sparkling::sparkling:

kẻ xấu
12-10-2008, 11:41 AM
làm gì học jỏi văn đau học jỏi mà hôm vừa rùi ăn con 2 to đùng của bà lan à!!!!!ai thèm cop làm gì.có yêu ai nữa đâu mà có sức mạnh:^_^::^_^::^_^:

Thế chú cho anh biết chú lấ tư tưởng cảm xúc ở đâu để viết bài văn này ????:whistle::whistle::whistle:

Quan_91
12-10-2008, 01:27 PM
Thế chú cho anh biết chú lấy tư tưởng cảm xúc ở đâu để viết bài văn này ????:whistle::whistle::whistle:

hjc' tự nó đến thui chứ lấy đâu ra bi jờ đang ngồi nét uống cafe sữa nên ngi ra viết thui:whistle::whistle::whistle:

kẻ xấu
12-10-2008, 02:55 PM
hjc' tự nó đến thui chứ lấy đâu ra bi jờ đang ngồi nét uống cafe sữa nên ngi ra viết thui:whistle::whistle::whistle:

Chài !!! lãng mạn ghê gứm !!! lúc mô mình mới vít được thế ta ???:whistle::whistle::whistle:

meogirl
12-10-2008, 04:02 PM
uhm , ế cũng đc , nhìn Trang xinh thế còn ko có ng` yo thì Nhung kím đâu ra .:darling::darling::darling: Hay tớ với cậu tính đi thuê 1 thằng nhá :heheh::heheh::heheh: Càng dại gái càng tốt , thay osin luôn thể :whistle: VD như Quân này , dại gái thì cứ gọi là ...:XD::XD:

đâu đó là anh lấy ví dụ thôi chú anh có ví đâu hjhj.có phải tình yêu của ai cũng lãng mạng đau em cũng tùng thui.còn em thì sao lãng mang hơn thế à :dazzle::dazzle::dazzle:

nói chuyện mà cứ hàm ý thế này có khi nói mình mình lai ko bít ấy chứ. nói chuyện với mấy em anh sợ lám:sparkling::sparkling::sparkling:

Hàm ý thế thì mới có ng` tự nhận , chứ nói hẳn ra thì ng` ta lại chối :proud::proud:
Khi yêu . Mỗi ng` đều có 1 cá tính riêng, nhưng có khi 2 cá tính ấy lại tạo nên 1 tình yêu tuyệt vời cũng như khi sữa ngọt kết hợp với cafe đắng lại tạo nên 1 sự kết hợp hoàn hảo:sparkling::sparkling::sparkling:

trangvicky_zhao
12-10-2008, 05:53 PM
uhm , ế cũng đc , nhìn Trang xinh thế còn ko có ng` yo thì Nhung kím đâu ra .:darling::darling::darling: Hay tớ với cậu tính đi thuê 1 thằng nhá :heheh::heheh::heheh: Càng dại gái càng tốt , thay osin luôn thể :whistle: VD như Quân này , dại gái thì cứ gọi là ...:XD::XD
:
Úi xời cậu cứ tâng bốc tớ lên. Ngại chít đi dược :redface::redface::redface::redface:
Eo chả lẽ lại thế. Cái nhiệm vụ kiếm-đại-1-thằng-nào-dại-gái thì tớ giao toàn quyền quyết định cho cậu lun. Hehe. Sao lại nói cái anh của topic thế :whistle:

Quan_91
12-10-2008, 06:04 PM
Chài !!! lãng mạn ghê gứm !!! lúc mô mình mới vít được thế ta ???:whistle::whistle::whistle:

hjc' trời tại mi ko ngĩ thôi chứ ngồi ngĩ thì ối chuyện để viết ra :fullup::fullup::fullup:

uhm , ế cũng đc , nhìn Trang xinh thế còn ko có ng` yo thì Nhung kím đâu ra .:darling::darling::darling: Hay tớ với cậu tính đi thuê 1 thằng nhá :heheh::heheh::heheh: Càng dại gái càng tốt , thay osin luôn thể :whistle: VD như Quân này , dại gái thì cứ gọi là ...:XD::XD:

Hàm ý thế thì mới có ng` tự nhận , chứ nói hẳn ra thì ng` ta lại chối :proud::proud:
Khi yêu . Mỗi ng` đều có 1 cá tính riêng, nhưng có khi 2 cá tính ấy lại tạo nên 1 tình yêu tuyệt vời cũng như khi sữa ngọt kết hợp với cafe đắng lại tạo nên 1 sự kết hợp hoàn hảo:sparkling::sparkling::sparkling:

eo sao lại lấy anh ra làm vị dụ là sao anh có như thế đau cơ chứ:angry::angry::angry:
thôi thì em cứ nói hẳn ra cùng lám là anh chứ gì xi đồ con sâu:picknose::picknose::picknose:
eo phải lãng mạng như nhung đấy chứ thàng nào yêu vào thì .........:heheh::heheh::heheh:

Úi xời cậu cứ tâng bốc tớ lên. Ngại chít đi dược :redface::redface::redface::redface:
Eo chả lẽ lại thế. Cái nhiệm vụ kiếm-đại-1-thằng-nào-dại-gái thì tớ giao toàn quyền quyết định cho cậu lun. Hehe. Sao lại nói cái anh của topic thế :whistle:

em với con nhung là cùng một ruột cả chỉ có đá đểu anh là giỏi thôi:ablaze::ablaze::ablaze:

trangvicky_zhao
12-10-2008, 06:12 PM
em với con nhung là cùng một ruột cả chỉ có đá đểu anh là giỏi thôi:ablaze::ablaze::ablaze:

Ấy ấy xin đừng. Chớ có nghi oan cho em. Em đâu có biết gì về anh mà đá đểu nhỉ. Chỉ tại bạn Nhung bạn ý nói vài-câu-hay-hay nên em vào reply thui mừh. Hí hí:dazzle:

Quan_91
12-10-2008, 11:54 PM
Ấy ấy xin đừng. Chớ có nghi oan cho em. Em đâu có biết gì về anh mà đá đểu nhỉ. Chỉ tại bạn Nhung bạn ý nói vài-câu-hay-hay nên em vào reply thui mừh. Hí hí:dazzle:

eo thôi anh xin em.em với con nhung thì khác j`:angry::angry::angry:

teku_cowboy90
13-10-2008, 12:32 AM
Tụi con nít bây giờ Style thật hehe :dazzle:
Chả giống mình ngay xưa tí nào :duno:
CHUỐI :hi:

trangvicky_zhao
13-10-2008, 02:33 PM
eo thôi anh xin em.em với con nhung thì khác j`:angry::angry::angry:

Khác j` ?
Thứ nhất, bọn em là 2 cá thể hoàn toàn khác nhau, khác từ cái tên trở đi, chả có điểm gì giống nhau cả ngoại trừ cái giới tính naz.
Thứ hai, anh hok biết em là ai cả nên hok có quyền nói em là giống Nhung.
~~> Lời bào chữa vô giá trị!!! :heheh:

Tụi con nít áh anh? Anh hơn bọn em được có 1-2 tuổi là cùng chứ mấy mà ăn nói già dặn thế? Àh wên, anh là 8X đời cuối nhỉ, hok gióng mà cũng chả khác là mấy so với 9X đời đầu như bọn em. Đó là mới chỉ đời đầu thui đấy anh ạh. Chứ bây giờ mà gặp bọn nhóc cấp 2 thì hok biết anh còn ngạc nhiên đến mức độ nào nhỉ? Có khi lại shock cũng nên :heheh:

meogirl
13-10-2008, 03:07 PM
hjc' trời tại mi ko ngĩ thôi chứ ngồi ngĩ thì ối chuyện để viết ra :fullup::fullup::fullup:

eo sao lại lấy anh ra làm vị dụ là sao anh có như thế đau cơ chứ:angry::angry::angry:
thôi thì em cứ nói hẳn ra cùng lám là anh chứ gì xi đồ con sâu:picknose::picknose::picknose:
eo phải lãng mạng như nhung đấy chứ thàng nào yêu vào thì .........:heheh::heheh::heheh:

thằng nào yêu thì mới biết đằng này quái thế nào chứ j` :angry::angry::angry::angry:Chỉ có nói xấu em út thế là giỏi . Thế mà ngày trước có ng` .......:sparkling::sparkling::sparkling:
Em có lôi anh ra làm VD đâu , anh tự nhận đấy chứ , em nói Quân khác cơ mà :heheh::heheh::heheh:
Đồ con ma , con khỉ, con cá sấu ........:loser::loser: ( tủi thân quá, nói thế khác j` mình ế đến nơi )

thì phải khác chứ ạ , ngày trước các anh style kiểu khác , bây h bọn em style kiểu khác chứ em nghĩ ngày trước bọn anh cũng style chán .....heheh::heheh:

Quan_91
13-10-2008, 10:25 PM
thằng nào yêu thì mới biết đằng này quái thế nào chứ j` :angry::angry::angry::angry:Chỉ có nói xấu em út thế là giỏi . Thế mà ngày trước có ng` .......:sparkling::sparkling::sparkling:
Em có lôi anh ra làm VD đâu , anh tự nhận đấy chứ , em nói Quân khác cơ mà :heheh::heheh::heheh:
Đồ con ma , con khỉ, con cá sấu ........:loser::loser: ( tủi thân quá, nói thế khác j` mình ế đến nơi )

thì phải khác chứ ạ , ngày trước các anh style kiểu khác , bây h bọn em style kiểu khác chứ em nghĩ ngày trước bọn anh cũng style chán .....heheh::heheh:

ai bảo em thế ai yêu em thí mới biết em lãmh mạng tới mứ nào chư gì đã ngĩ lung tung rùi. anh có nói xâu ai đâu mà em bảo nói xấu em út là sao.ngày trước có người...............la sao:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm:

hjc' em mới là con ma mà.baby milo,xeco mỏ nhọn..........:proud::proud::proud:(thôi lúc nào cũng chê mình ế có khi ế thật đá):heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

thuphuong_no1
13-10-2008, 11:09 PM

uầy pro thía!!!! tức cảnh sinh văn.... ghê thật:heheh::heheh:

test
14-10-2008, 09:04 AM
2 tuần nay bận tung người, không có time mà ngồi cafe.
Lâu lắm rồi không cafe với anh em bạn bè.
Lâu lắm rồi không cafe một mình.
Anh thích cafe sữa. Nhưng phải đúng quán nó mới thú vị. Với anh, uống cafe sữa, không chỉ đơn thuần là một đồ uống. Ngồi ở quán cafe, yên tĩnh và nghĩ ngợi một chút. Đôi khi là thư giãn một chút.

Lên Oriland Cafe ở 46 Tô Hiến Thành (HN), tầng 2 yên tĩnh, với những chiếc ghế dài và rộng, êm. Bạn thỏa thích ngồi, ngắm nhìn đường phố hay bể cá cảnh. Quán có một chiếc xe cổ, bạn nào yêu thích chụp ảnh, có thể sử dụng nó tạo nên những bức ảnh đầy phong cách. Nền nhà xì tin, nhìn rất thích mắt với đầy những trái tim và kẹo ngọt ^^. Tầng 1 được xây dựng lưng lửng, ngồi đó với cái ồn ào của phố phường. Ai đó muốn ngồi và cảm nhận sự hối hả của cuộc sống tấp nập thì tầng 1 là lựa chọn thú vị. Ngoài ra, hãy tự mỉm cười với sự phục vụ nhiệt tình của các anh chàng nhân viên. Bạn sẽ thấy một anh chàng luôn cười toe toét, nhảy chân sáo phục vụ khách hàng, cúi đầu chào và nói cảm ơn. Thật thú vị ^^. Hay đơn giản, có món Trà La Hán, nước uống kèm theo các đồ uống khác. Ngọt ngọt, thơm thơm và rất nhẹ nhàng. Ngoài ra, ở đây còn có nhạc rất hay. Tối, ban đầu sẽ là những bản nhạc nhẹ nhàng, bạn đắm chìm trong những bản tình ca bất hủ, đôi khi là những bài hát về hà nội, nồng nàn mà ấm áp. Muộn một chút sẽ là những bài hát sôi động, như đánh thức chúng ta. Có thể nó khiến bạn phải nhún nhảy :D. Và rồi sau đó lại quay về những giai điệu ngọt ngào như Women In Love. Cafe ở đây có một mùi thơm rất đặc biệt và vị béo ngậy ngậy của sữa rất khó tả. Nó không làm mình khó chịu như vị sữa bình thường mà khiến bạn thích thú. Có điều, bạn phải uống thật chậm để cảm nhận từng hương vị đi qua đầu lưỡi. Đây là quán mình thích nhất.

Lên Hà Nội Corner ở 75 Nguyễn Công Hoan, tự cho phép mình nghỉ ngơi với những chiếc ghế tròn. Bạn có thể ngồi vào và dang hai tay ôm gọn ghế, nghỉ ngơi. Có một vài chiếc gối cho những cô gái nào thích đc ... ôm. Quán nằm ở góc đường. Lên tầng 2, tìm một chỗ gần cửa sổ, bạn sẽ có thể ngắm nhìn phố xá ở ngay một góc đường. Đó cũng là một điều thú vị. Tầng 2 còn có một chiếc Piano, bạn có thể tự đánh nếu biết hoặc, sẽ có nhạc công ngồi đàn cho bạn. Tiếc là tớ chưa gặp anh chị nào chơi đc Kiss The Rain, một bài mà tớ rất thích. Cafe ở đây lại có một khét nhưng thơm rất đặc trưng. Không biết mọi người uống cafe ở đây thế nào. Nhưng anh thích vị khét khét ở đây ^^.

Uống cafe cũng là một cái thú.
Lâu rùi ko uống cafe.
Bận quá.

Quan_91
14-10-2008, 08:27 PM
em đề ngị anh lập kái khác đừng có kể tâm trạng của anh trong bài của em chứ

kẻ xấu
14-10-2008, 09:18 PM
em đề ngị anh lập kái khác đừng có kể tâm trạng của anh trong bài của em chứ

sao lại ko nhỉ !!1 top này là 1 nơi thể hiện cảm xúc mà !!!!:refused::refused::refused::refused:

linhchipa3
15-10-2008, 12:32 AM
áh chà kinh kinh đây :)) h mới biết :refused: < sr em vào nhầm chỗ >

meogirl
19-10-2008, 02:29 PM
ai bảo em thế ai yêu em thí mới biết em lãmh mạng tới mứ nào chư gì đã ngĩ lung tung rùi. anh có nói xâu ai đâu mà em bảo nói xấu em út là sao.ngày trước có người...............la sao:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm:

hjc' em mới là con ma mà.baby milo,xeco mỏ nhọn..........:proud::proud::proud:(thôi lúc nào cũng chê mình ế có khi ế thật đá):heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

Ờ thì ế thật mà ! hjx:can'tbe::can'tbe::can'tbe: rõ ràng là anh cứ nhìn thấy mặt em là cứ như nhìn thấy 2 chữ chém gió :@_@::@_@: nhìn thấy em thì đeo khẩu trang vào ko là vỡ mồm đấy