PDA

View Full Version : [Đề xuất] Sao không có các khoá lớn hơn nhỉ???

maituan123456
08-10-2008, 11:56 AM
Chào các bạn thành viên ban quản trị,
MÌnh học khoá 93-96 trường Đào đây. Lang thang đi tìm tư liệu cho diễn đàn của lớp thì tìm được diễn đàn này. Xem mãi chẳng thây có khoá của mình đâu???? Không biết vì sao lại không có??? Do không có tư liệu hay một lý do gì khác???
-----------------------------------------
Những thông tin mới nhất về trường, lớp, thầy cô chưa nhiều. Khoá bonj mình ra trường đã lâu, vì công việc nên mối người một nơi nên rất mong có được những thông tin mới về trường, lớp, thầy cô ..
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

Pisces
08-10-2008, 01:40 PM
Dạ chào bác :D!
Thật ra lý do không có box dành cho khóa học của các bác cũng đơn giản thôi, không có tư liệu cũng là một phần, nhưng chủ yếu là do bọn em xét thấy những khóa học như các bác, bây giờ hầu hết đều là những người cũng không còn trẻ trung gì so với đám thanh niên, học sinh, đều bận công ăn việc làm, nên có thể sẽ không tham gia vào diễn đàn nhiều. Vì vậy bọn em không lập box, vì nếu lập box không có ai gửi bài hay thảo luận trong đấy thì nó cũng hơi phí. Nhưng nếu các bác liên lạc với nhau và có thể sẽ có nhiều thành viên khác cùng khóa hoạt động trên diễn đàn, bọn em sẵn sàng lập box ngay. Còn tạm thời bác có thể lập topic cho lớp hay khóa ở phần diễn đàn chung của box "Hành lang lớp học" cũng được :).

Bác thông cảm, bọn em khi nào xác định được "chủ đầu tư có tiềm năng" thì mới "ký hợp đồng cấp đất", chứ giống như mấy công ty nước ngoài đăng ký đầu tư vào VN nhưng rồi không thấy có dự án gì, chỉ là dành chỗ trước, thế thì lãng phí tài nguyên lắm :)).