PDA

View Full Version : [Góp ý] Góp ý chút nha

XxDeVuong9xX
10-10-2008, 06:36 PM
2222222
Mình là 1 MOD bên forum 123bimson.com vì thế mình thấy forum nên cho thêm 1 số box thiết yếu như:
1.Ra mắt - Làm Quen
2. Ảnh Thành Viên
3. Chém gió Club
4. Tin tức cập nhật 24h ( trong tỉnh - trong nước - thế giới - chuyện lạ )
5. Giới tính Teen, Câu chuyện tình yêu, teen talk
....
Có gì các bạn qua forum của mình tham khảo nha. Nếu giúp đc gì thì các bạn cứ PM qua nick cho mình: boythattinh_motminhcodon_9x
Tuy tuy forum bên mình ko phải là 1 forum ko lớn nhưng khá vui vẻ và bổ ích
:D :bye::bye::bye::bye::bye::bye:

trangvicky_zhao
10-10-2008, 07:22 PM
Cái box Ra mắt-làm quen với lại là Ảnh thành viên nghe hay đấy. Còn Tin tức cập nhật 24h thì chắc là hok khả quan cho lắm ^^

hoangtuonglinhA4
10-10-2008, 07:33 PM
Đúng đó. Cái box tin tức cập nhật 24h thi không khả quan vì đây la 4Rum của 1 trường cấp 3. Đa số các mem đều phải đi học. thời gian đau đi thu thập thông tin cơ chứ:whistle:

Pisces
10-10-2008, 07:37 PM
1.Ra mắt - Làm Quen --- similar box: Giao lưu kết bạn
2. Ảnh Thành Viên --- similar box: Vườn kỷ niệm
3. Chém gió Club --- similar box: Chat chit - linh tinh
4. Tin tức cập nhật 24h ( trong tỉnh - trong nước - thế giới - chuyện lạ ) --- similar box: Thời sự, văn hóa xã hội, thế giới quanh ta,...
5. Giới tính Teen, Câu chuyện tình yêu, teen talk --- similar box: Giáo dục giới tính, tâm sự - chia sẻ, góc nhìn trẻ,...
....

Cảm ơn góp ý của bạn, nhưng tôi thấy những box có nội dung như nhau mà khác tên gọi thì không cần thiết phải mở thêm làm gì :).

Và sau đây là vài góp ý nhỏ cho bạn:
- Bạn nên đọc kỹ quy định về việc lập topic trong box Kiến nghị - Góp ý này. Với prefix là Góp ý, chúng tôi biết mục đích chính của topic bạn lập ra rồi, do đó cái tên topic nên làm rõ nội dung một chút, chứ "Góp ý chút nha" chỉ đơn thuần nhắc lại thể loại topic đã đc làm rõ bởi Prefix, ngoài ra ko có thêm thông tin gì khác. Tại sao bạn ko thử đặt những tên đại loại như "Nên mở thêm một số box", hay "Một số box thiết yếu 4rum nên có",...

- Có thể bạn mới tham gia 4rum, nên chưa quen thuộc đường đi lối lại, chưa nắm rõ nội dung các box, nhưng không biết không có nghĩa là không có. Giống như Bưu điện Hà Nội nằm trên đường Đinh Tiên Hoàng, gần Hồ Gươm, còn Bưu điện Thanh Hóa thì nằm trên đường Trần Phú, gần tượng đài Lê Lợi,... Có thể tên gọi, vị trí không chính xác như nhau nhưng nội dung thì tương tự. Vậy thiết nghĩ tại sao bạn không đi dạo một vòng để hiểu qua mục đích hoạt động của từng box đi đã, biết đâu bạn sẽ tìm được box phù hợp, chứ vội vàng đưa đơn đề xuất "làm đường", "họp chợ" mới thì... nóng vội quá =).

magaden_c8
10-10-2008, 07:40 PM
em thấy ko cần mấy cái đó, chỉ cần cái làm wen với cái ảnh thôi là đc...:picknose:

1.Ra mắt - Làm Quen --- similar box: Giao lưu kết bạn
2. Ảnh Thành Viên --- similar box: Vườn kỷ niệm
3. Chém gió Club --- similar box: Chat chit - linh tinh
4. Tin tức cập nhật 24h ( trong tỉnh - trong nước - thế giới - chuyện lạ ) --- similar box: Thời sự, văn hóa xã hội, thế giới quanh ta,...
5. Giới tính Teen, Câu chuyện tình yêu, teen talk --- similar box: Giáo dục giới tính, tâm sự - chia sẻ, góc nhìn trẻ,...
....

Cảm ơn góp ý của bạn, nhưng tôi thấy những box có nội dung như nhau mà khác tên gọi thì không cần thiết phải mở thêm làm gì :).

Và sau đây là vài góp ý nhỏ cho bạn:
- Bạn nên đọc kỹ quy định về việc lập topic trong box Kiến nghị - Góp ý này. Với prefix là Góp ý, chúng tôi biết mục đích chính của topic bạn lập ra rồi, do đó cái tên topic nên làm rõ nội dung một chút, chứ "Góp ý chút nha" chỉ đơn thuần nhắc lại thể loại topic đã đc làm rõ bởi Prefix, ngoài ra ko có thêm thông tin gì khác. Tại sao bạn ko thử đặt những tên đại loại như "Nên mở thêm một số box", hay "Một số box thiết yếu 4rum nên có",...

- Có thể bạn mới tham gia 4rum, nên chưa quen thuộc đường đi lối lại, chưa nắm rõ nội dung các box, nhưng không biết không có nghĩa là không có. Giống như Bưu điện Hà Nội nằm trên đường Đinh Tiên Hoàng, gần Hồ Gươm, còn Bưu điện Thanh Hóa thì nằm trên đường Trần Phú, gần tượng đài Lê Lợi,... Có thể tên gọi, vị trí không chính xác như nhau nhưng nội dung thì tương tự. Vậy thiết nghĩ tại sao bạn không đi dạo một vòng để hiểu qua mục đích hoạt động của từng box đi đã, biết đâu bạn sẽ tìm được box phù hợp, chứ vội vàng đưa đơn đề xuất "làm đường", "họp chợ" mới thì... nóng vội quá =).

anh ơi , anh ấy nhầm có tí mà anh nghiêm khắc thế, n vậy thì ai dám vào 4rum nữa anh, mới trong box góp í mà đã bị góp í kinh như thế này thì.....:bye:cái này em góp í là thật.

trangvicky_zhao
10-10-2008, 08:04 PM
anh ơi , anh ấy nhầm có tí mà anh nghiêm khắc thế, n vậy thì ai dám vào 4rum nữa anh, mới trong box góp í mà đã bị góp í kinh như thế này thì.....:bye:cái này em góp í là thật.

Đúng rồi ấy anh ạh. Làm thế có khi bạn kia chả dám quay lại nữa cũng nên

Pisces
10-10-2008, 08:59 PM
Ồ, tôi góp ý với những lời lẽ và ngôn từ rất nhẹ nhàng, có "dọa nạt" ai đâu mà khiến người khác phải "sợ", phải "không dám" với "chả dám". Box này là box Kiến nghị - Góp ý, là box hành chính, hợp lý thì tôi gật, bất hợp lý thì tôi giải thích sự không phù hợp đó. Các đồng chí đâu còn lạ gì những bài viết của tôi trong này =).

Yêu cầu ko đi lạc đề nữa nhé!

XxDeVuong9xX
10-10-2008, 09:18 PM
Hì hì cả nhà yên tâm, em ko chạy đâu. 1 tay spamer lão làng như em sao mà chạy đc chứ :D
@The Ghost: Hì nếu forum mình đã có rồi thì thôi, tại em thấy mấy kái tên lạ quá, ko giông với các forum khác nên chưa quen, dù sao đêy cũng chỉ là 1 ý kiến nhỏ, thanks các bạn đã góp ý nhiệt tình :D