PDA

View Full Version : [Góp ý] Nên cho thêm 1 vài chức năng nữa

XxDeVuong9xX
10-10-2008, 09:30 PM
1.Cho mình hỏi, liệu forum có thể tạo đc 1 SB để mọi ngừơi đc chát online với nhau ko, mình thấy đêy là 1 chuyện rất thú vị và sẽ giúp ích hơn cho mọi người trong việc giao lưu tán gẫu :D
2. Sao các bạn ko mở rộng sự hoạt động của forum ra hơn nữa, sao lại chỉ bó hẹp trong khu vực trường Đào Duy Từ vậy, mình thấy box nào cũng là ĐDT. Nếu mở rộng ra hơn nữa thì mọi ngừơi sẽ đc giao lưu học hỏi lẫn nhau về rất nhiều mặt. Nhưng forum 123bs vậy, tuy là 1 forum mang tên BimSon nhưng có rất nhiều mem ở những nơi rất xa như HCM, Vũng Tàu, Đà Lạt, HN... khiến forum trở nên rất vui vẻ và thú vị :D
Mong mọi ngừoi ủng hộ Góp ý nhỏ của mình

Candy
10-10-2008, 09:40 PM
vậy là chú nhầm rồi. thứ nhất cái shoutbox ngày xưa cũng có nhưng sau đó bỏ đi vì nó tốn tài nguyên máy chủ + chẳng đc cái j
thứ hai: ko chỉ có mình trường cấp 3 mà các cựu học sinh của trường vẫn đóng góp rất nhiều. ko chỉ trong trường mà các trường khác cũng tham gia. với lại đây là web trường nên ko mang tính chất quảng cáo để hút kháck biến web thành web giải trí.

XxDeVuong9xX
11-10-2008, 12:01 PM
vậy là chú nhầm rồi. thứ nhất cái shoutbox ngày xưa cũng có nhưng sau đó bỏ đi vì nó tốn tài nguyên máy chủ + chẳng đc cái j
thứ hai: ko chỉ có mình trường cấp 3 mà các cựu học sinh của trường vẫn đóng góp rất nhiều. ko chỉ trong trường mà các trường khác cũng tham gia. với lại đây là web trường nên ko mang tính chất quảng cáo để hút kháck biến web thành web giải trí.

Oh thì ra là thế, thế thì em lạc lõng rồi, muốn post bài cũng ko bít post vào đâu + 1 số box ko cho gửi bài mới >"< Chả hiểu tại sao >"<

test
11-10-2008, 05:22 PM
Em phải có đủ 25 bài viết hoặc chờ qua 7 ngày mới có thể tạo chủ đề mới, còn kô, em chỉ có thể reply cho các chủ đề đã có. Dĩ nhiên là trừ khu vực góp ý :)

XxDeVuong9xX
11-10-2008, 05:50 PM
Em phải có đủ 25 bài viết hoặc chờ qua 7 ngày mới có thể tạo chủ đề mới, còn kô, em chỉ có thể reply cho các chủ đề đã có. Dĩ nhiên là trừ khu vực góp ý :)

Uầy lại còn vấn đề này nữa hả >"<
CHán nhỉ >"<"(

Candy
11-10-2008, 05:51 PM
bạn làm mod đáng ra bạn phải biết về việc này nếu như muốn diễn đàn phát triển

hrockvn
11-10-2008, 09:45 PM
Tuỳ theo tình hình từng diễn đàn mà admin đặt ra các quy định và cơ cấu khác nhau. Bên các bạn ấy khác bên mình. Bạn ấy ko rõ cũng là chuyện bình thuờng mà em.
Dù sao, chào mừng em là thành viên Đào Gia Trang. Chịu khó "oánh" 25 post nhá ^^

magaden_c8
12-10-2008, 05:07 PM

anh ơi , vậy cho em hỏi cái nào.
sao cái nick # của anh ko đc anh kích hoạt ấy, qua 7 ngày rồi mà vẫn ko đc cái chi ạ...gởi qua tin nhắn cho em cái..

trangvicky_zhao
12-10-2008, 06:19 PM
Em vào cái 4rum bimson theo như lời PR của bạn ấy và đang kí thì đúng là rất dễ. Chả cần gì hết chỉ cần đăng kí là có thể viết những gì mình thích. Hơn nữa quá trình đăng kí dễ dang hơn ở 4rum mình nhiều. Nhưng cái nick dài quá như trang_vickyzhao của em thì lại hok thể ghi hết tên được. Đó là 4rum giải trí mà.

haminhvan
14-10-2008, 02:58 PM
Em có ý kiến thế này, nên cho hiện những thành viên đã xem topic, thấy mấy 4rum khác có cái chức năng ấy mà

Pisces
14-10-2008, 04:05 PM
Ko cần thiết! Hiện cái danh sách đang xem topic là đủ rồi.