PDA

View Full Version : [08-11] Nơi giao lưu của member B3 & Ảnh Của Lớp

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18

Snow
30-03-2010, 12:17 PM
:| Đừng bao giờ lấy một cá nhân mà đánh giá cả tập thể cả.
Là học sinh, là những chàng trai cô gái 16 17t đời
CHúng tôi cũng như các bạn thôi. thừa hiểu nhiều điều.
B3 tử tế hay hok ??? cũng chẳng cần các bạn B8 phải nói, những người quen B3 họ sẽ tự có cái nhìn đánh giá về B3.

yeutinh9x
30-03-2010, 12:48 PM
vai~ the pan!ko them nt chui lai to kia ak!!!kinh qua day!cung phai ma!B3 toan zai vip!to so lam co!:noo:
-----------------------------------------
cam on cau nhieu vi da gop y! lan sau to chang giam chui pan y nua dau!so luon ca trai b3 roi day!thanks nha!!!:sweat:

Jubi
30-03-2010, 12:52 PM
vai~ the pan!ko them nt chui lai to kia ak!!!kinh qua day!cung phai ma!B3 toan zai vip!to so lam co!:noo:
cam on cau nhieu vi da gop y! lan sau to chang giam chui pan y nua dau!so luon ca trai b3 roi day!thanks nha!!!:sweat:
đứa nào đấy!!!
về lớp mà chém gió!
sang lớp khác chém nó chửi cho đấy
mà chú ý viết tiếng việt có đấu naz mj
to Khang: tuy là cá nhân nhưng ng` ta nhìn vào vẫn bảo là cả b3 đấy mj ạk. t góp ý thế thôi. vì lớp ta cũng chả phải tốt đẹp toàn diện gì :brbr:

teddy_bear_2810
30-03-2010, 02:48 PM
bổ ích mà thằng kia nó xoắn vl ra kìa =)). nó dân chơi à mà khinh người thế >-). ớn :-&
mà cho hỏi bạn teddy_bear_2810 là bạn nào thế. cho xin chứ ý caí. tơ ngưỡng mộ bạn lắm y :">

thế có cần lắm k tớ cho vài cái
hnay thì sợ b8 lắm ùi daz :amitabha:
tớ tí nữa thì vỡ mồm w bạn khôi, đứng xem mà tí ăn cái vợt vào mặt
mà có cần thiết phải như thế k, thua thì thôi chứ việc j phải cay cú, b2 thua mà bọn hấn có nói j đâu
lại còn bảo b3 chơi bẩn, đó là do trọng tài chứ

B3 tử tế hay hok ??? cũng chẳng cần các bạn B8 phải nói, những người quen B3 họ sẽ tự có cái nhìn đánh giá về B3.

thằng này lại chém =))
chém vừa thôi bố ơi, cái thằng đạo đức giả :roar:

Jubi
30-03-2010, 03:26 PM
mà có cần thiết phải như thế k, thua thì thôi chứ việc j phải cay cú, b2 thua mà bọn hấn có nói j đâu
lại còn bảo b3 chơi bẩn, đó là do trọng tài chứ
hờ./ tí nữa ăn thôi chứ chưa ăn hả? thế cũng may rồi :))
đầu phải thua mà cay cú đâu.
chung quy cũng chỉ tại cái mồm làm tội cái thân.

teddy_bear_2810
30-03-2010, 03:43 PM
hờ./ tí nữa ăn thôi chứ chưa ăn hả? thế cũng may rồi :))
đầu phải thua mà cay cú đâu.
chung quy cũng chỉ tại cái mồm làm tội cái thân.

ờ, hấn tưởng t là thằng Định Kèn :picknose:, cái tội chờm hớp, lại còn đứg ngay trc mặt hấn :))
thằng Hoàng Anh bị hấn vụt cho lòi đơm, tay gãy h lại thêm cái đầu =))

tuhit255
30-03-2010, 04:39 PM
mà có cần thiết phải như thế k,:

cái câu bạn nói cả lớ ơớ toàn bọn mồm ☀☀☀ . đừng bảo ăn vợt. có bữa ăn gạch cũng nên đấy;)). vơ đũa cả nắm hổ báo thế cơ mà. chữ ký à. mai lên ký hộ tớ vài quyển nhé :-". lại còn chê b5 quê nữa chứ/ ôi vl anh dân chơi :-j

Hyt.b3
30-03-2010, 04:45 PM
Lại còn thằng Phương, chỉ mỗi nhìn cái bạn ý 1 phát thôy mà: "Mi nhìn đểu tau àh" và thế là bạn Phương nhà mình bị dính 2 chưởng từ cái vợt cầu lông luôn.
Mà thực ra chả hiều B8 lên đánh B3 vì cái tội gì nữa.... vì cái tội tranh mất giải nhất àh...??
Dù có người kéo thêm hay ko thỳ cái trận đó B8 cũng thua rồi mà....
nếu muốn kéo tiếp thỳ phải kéo ngay lúc đó, chứ còn hôm sau mới lên nói lại với thầy cô thỳ đc gì
chỉ cần đến muộn mấy phút thôy là đã bị xử thua rồi cơ mà

tuhit255
30-03-2010, 05:45 PM

thê xin thưa vs mod 1 câu nhé . b3 đủ tư cách j` nói b8 mồm nhoz`.nó phốt ra câu đó xong. vẫn có những người đồng tình. hùa vào nói đeểu. tớ cũng chả hiểu cái tử tế + tôn trọng người khác như bạn nói nó để ở dâu cơ :j nghé câu đó xong. những người ở trong tập thể b8 ko hề liên quan j` đến vụ viêệc 26-3 sẽ nghiĩ b3 là người ra thế nào. đánh giá đó là tập thể vô học bạn ạ :|.

Lại còn thằng Phương, chỉ mỗi nhìn cái bạn ý 1 phát thôy mà: "Mi nhìn đểu tau àh" và thế là bạn Phương nhà mình bị dính 2 chưởng từ cái vợt cầu lông luôn.

bị 3 cái mà bạn :-s. nghe nói thằng nào chảy máu đầu cơ mà. sáng mình canh nhiệt tình nhất =))

Snow
30-03-2010, 06:42 PM
haizz tóm lại là tôi hok nói nữa. mệt
Thôi thì tránh voi chẳng xấu mặt nào.
Ngồi đấy mà gank đo =.=" mềnh đi ra chỗ khác chơi cho lành

tuhit255
30-03-2010, 07:13 PM
haizz tóm lại là tôi hok nói nữa. mệt
Thôi thì tránh voi chẳng xấu mặt nào.
Ngồi đấy mà gank đo =.=" mềnh đi ra chỗ khác chơi cho lành
mod thì cứ làm đúng nghĩa vụ của mod đi:chuckle:. như này người ta lại nghĩ mod thiên vị đấy ;))

Snow
30-03-2010, 07:28 PM
mod thì cứ làm đúng nghĩa vụ của mod đi:chuckle:. như này người ta lại nghĩ mod thiên vị đấy ;))

:)
mình luôn làm đúng nghĩa vụ của mod
Và mình cũng hok phải mod box này mà :D
có muốn cũng chẳng làm gi đc

yeutinh9x
30-03-2010, 07:43 PM
Chẳng phải hôm trước mấy bạn nam B3 có ý định đánh mấy bạn B8 kia mà.B8 có muốn đánh b3 đâu chỉ là mấy bạn nam B3 hôm trước hung hăng nói định gọi ai lên đánh b8 thôi.Chứ vụ đánh nhau sáng nay ko liên quan j dến vụ kéo co cả.Tớ xin nói lại trận đó lớp tớ ko thua.là do trọng tai thôi!chính vì trọng tài không công bằng,kéo lại thì kéo lại chứ sao lai xử cho lớp tớ trận đó thua.các cậu thử đặt địa vị vào lớp tớ xem có chịu được không?lúc sau lại còn bảo lớp tớ chơi bẩn nữa!nếu nói lớp tớ chơi bẩn thì lớp cậu cứ đi hỏi thầy giám thi béo béo xem từ lúc bắt đầu kéo cho đến khi thắng mà trọng tài ko thổi còi xem có ai vào kéo hộ ko!lúc đó thầy đứng cuối xem và còn cổ vũ cho lớp tớ nữa đấy!các cậu được xử thắng rồi thi thôi chứ đừng có nói cái giọng lớp tớ chơi bẩn này nọ ở đây!

Snow
30-03-2010, 08:32 PM
Chẳng phải hôm trước mấy bạn nam B3 có ý định đánh mấy bạn B8 kia mà.B8 có muốn đánh b3 đâu chỉ là mấy bạn nam B3 hôm trước hung hăng nói định gọi ai lên đánh b8 thôi.Chứ vụ đánh nhau sáng nay ko liên quan j dến vụ kéo co cả.Tớ xin nói lại trận đó lớp tớ ko thua.là do trọng tai thôi!chính vì trọng tài không công bằng,kéo lại thì kéo lại chứ sao lai xử cho lớp tớ trận đó thua.các cậu thử đặt địa vị vào lớp tớ xem có chịu được không?lúc sau lại còn bảo lớp tớ chơi bẩn nữa!nếu nói lớp tớ chơi bẩn thì lớp cậu cứ đi hỏi thầy giám thi béo béo xem từ lúc bắt đầu kéo cho đến khi thắng mà trọng tài ko thổi còi xem có ai vào kéo hộ ko!lúc đó thầy đứng cuối xem và còn cổ vũ cho lớp tớ nữa đấy!các cậu được xử thắng rồi thi thôi chứ đừng có nói cái giọng lớp tớ chơi bẩn này nọ ở đây!

:| bọn tớ chẳng nói lớp nào chơi bẩn cả.
Hôm đấu với B8 thì chính xác là bọn tớ cũng hok bik ai kéo hộ vì bọn tớ hok có ai ở cuối hàng lớp bạn cả.
Nhưng trọng tài nói thì bọn tớ nghe.
:) Bọn tớ chỉ biết trọng tài nói là lớp bạn có ng` kéo hộ. Và theo luật thì xử thua trực tiếp.
Còn đánh nhau á ... Thông cảm nhé, bọn tớ chỉ bảo vệ lớp thôi chứ hok có ý đánh nhau hay gì.
Tại bên các bạn có 1 bạn nào đấy ( trông cao, gầy mặc áo xanh ) bảo đánh chết mẹ bọn B3 đi :|
Và tớ còn trực tiếp can mấy thằng nóng tính bên lớp tớ để tránh xô xát đang tiếc.
Còn vụ sáng nay thì tớ cũng hok rõ lắm vì tớ nghỉ học.
Cuộc thi là vui là mang lại tình đoàn kết ... haizz biết thế này thì nhường các bạn cho rồi :)
Thắng thì cũng vinh quang thật đấy.
Nhưng các bạn đặt các bạn vào bọn tớ bây h xem.
Chẳng biết gì, đi thi thì thi hết sức thôi. Tự nhiên đc xử thắng luôn thì ai mà chẳng thích đúng hok :)
Bọn tớ biết các bạn bị trọng tài xử ép nên hok phục. Nhưng đành rằng lúc ấy bọn tớ biết nói gì đây.
... 2 bên đều là học sinh đề tầm tầm tuổi nhau cả :) chắc cũng thừa hiểu nhau.
Thôi thì cuộc thi cũng qua rồi. Chúng ta hẹn lại lần khác đi. Giấy tờ thì hok nói làm gì :) thực tế thì chúng ta cứ coi như như năm nay B3 vs B5 & B8 chưa phân định thắng thua :)
P/s: Nếu B3 có điều gì hok phải thì cho bọn tớ xjn lỗi. Mong là thù hằn sẽ hok có giữa các lớp.

tuhit255
30-03-2010, 11:01 PM
:| bọn tớ chẳng nói lớp nào chơi bẩn cả.
Hôm đấu với B8 thì chính xác là bọn tớ cũng hok bik ai kéo hộ vì bọn tớ hok có ai ở cuối hàng lớp bạn cả.
Nhưng trọng tài nói thì bọn tớ nghe.
:) Bọn tớ chỉ biết trọng tài nói là lớp bạn có ng` kéo hộ. Và theo luật thì xử thua trực tiếp.
Còn đánh nhau á ... Thông cảm nhé, bọn tớ chỉ bảo vệ lớp thôi chứ hok có ý đánh nhau hay gì.
Tại bên các bạn có 1 bạn nào đấy ( trông cao, gầy mặc áo xanh ) bảo đánh chết mẹ bọn B3 đi :|
Và tớ còn trực tiếp can mấy thằng nóng tính bên lớp tớ để tránh xô xát đang tiếc.
Còn vụ sáng nay thì tớ cũng hok rõ lắm vì tớ nghỉ học.
Cuộc thi là vui là mang lại tình đoàn kết ... haizz biết thế này thì nhường các bạn cho rồi :)
Thắng thì cũng vinh quang thật đấy.
Nhưng các bạn đặt các bạn vào bọn tớ bây h xem.
Chẳng biết gì, đi thi thì thi hết sức thôi. Tự nhiên đc xử thắng luôn thì ai mà chẳng thích đúng hok :)
Bọn tớ biết các bạn bị trọng tài xử ép nên hok phục. Nhưng đành rằng lúc ấy bọn tớ biết nói gì đây.
... 2 bên đều là học sinh đề tầm tầm tuổi nhau cả :) chắc cũng thừa hiểu nhau.
Thôi thì cuộc thi cũng qua rồi. Chúng ta hẹn lại lần khác đi. Giấy tờ thì hok nói làm gì :) thực tế thì chúng ta cứ coi như như năm nay B3 vs B5 & B8 chưa phân định thắng thua :)
P/s: Nếu B3 có điều gì hok phải thì cho bọn tớ xjn lỗi. Mong là thù hằn sẽ hok có giữa các lớp.

nói hay và rất thuyết phục :x. ai cũng đc như bạn này thì hay

yeutinh9x
31-03-2010, 12:21 PM
cậu nói cái từ nhường nghe sao ma có vẻ khinh B8 thế?lớp cậu chỉ nghe trọng tài nói mà cả lớp lai giám vu cho lớp tó có người kéo hộ ak?không may đươc xử thắng thì có gi đâu mà vinh quang!ma hình như trận( b3-b5) .B3 co bạn nữ nào bên b2 sang kéo hộ thì phải!bên mình thí chơi sach với ai mà cứ nói kiểu như nai tơ trong sáng lam!mà chả hiểu b3 có gi mà trọng tài thiên vị kinh thế!tưc' thì cứ nói thẳng ra viêc j phải nói y' như thế!

Snow
31-03-2010, 12:33 PM
cậu nói cái từ nhường nghe sao ma có vẻ khinh B8 thế?lớp cậu chỉ nghe trọng tài nói mà cả lớp lai giám vu cho lớp tó có người kéo hộ ak?không may đươc xử thắng thì có gi đâu mà vinh quang!ma hình như trận( b3-b5) .B3 co bạn nữ nào bên b2 sang kéo hộ thì phải!bên mình thí chơi sach với ai mà cứ nói kiểu như nai tơ trong sáng lam!mà chả hiểu b3 có gi mà trọng tài thiên vị kinh thế!tưc' thì cứ nói thẳng ra viêc j phải nói y' như thế!

=)) bạn nói làm mình buồn cười quá.
Lớp tớ chẳng khinh B8 gì cả
Bọn tớ đặt B8 và B5 vào 2 vị trí là đối thủ mạnh nhất cần phải cố gắng. Thì tại sao lại khinh.
Ôh hay, bây h lớp cậu mà nghe trọng tài nói B3 có ng` kéo hộ lớp cậu sẽ làm gì ??? :) đặt mình vào tình huống đó đi.
:-" B2 đấu vs b3 còn thua thì b3 cần gì b2 giúp :))
Xem nào B3 chơi xấu chỗ nào :) hỏi cả khối xem B3chơi bẩn chỗ nào ??? Ai kéo hộ nào :)
B3 còn chẳng đc thầy Cn ở nhà cỗ vũ vì thầy đi Vinh học. :)
Các bạn còn có giáo viên CN thì ít nhất còn được nghe lấy một lời động viên.
Bọn tớ thì đc gì nào. Bọn tớ chẳng phải tập chảy cả máu tay để thi đấu phải nhờ người. Bọn tớ thắng với tất cả tinh thần. Có thể các bạn nghĩ B3 chơi bẩn, hay xấu gì gì đó. Miệng lưỡi thế gian bọn tớ cũng chẳng đỡ đc :)
Còn tức ư. Các bạn hok tức thì thôi việc gì bọn tớ phải tức :)
À quên, các bạn nói lớp tớ đc trọng tài thiên vị. Xin đính chính lại là lớp tớ hoàn toàn bị thiệt trong khâu trọng tài. Từ lợi thế trọn sân. Từ thời gian thi đấu :) thiên vị chỗ nào.
:)) vừa đấu xong đc 5 p thì lại bị trọng tài ép đấu tiếp.
Thế là thiên vị hả :))

yeutinh9x
31-03-2010, 12:38 PM
trong khi các bạn nữ lớp tớ chưa đụng chạm gì đến lớp cậu.mới chỉ lên kiện trọng tài.mà các cậu đã ngồi đó nói đểu đươc rồi.thắng như vậy thì có j đâu mà vinh quang!có nhat thiết phải như thế ko?con trai lớp cậu đúng là bảo vệ con gái lớp kinh lắm!con gai' lớp cậu chưa nói gi mà môt đám con trai đã ra thể hiện những hành động nhìn có vẻ "anh hùng lắm' chế nhạo được ngươi ta kia ma!!nhưng mà lại là với mấy đứa con gái lơp tớ!các cậu ko thấy thẹn khi làm như thế a?con trai như thế ma cũng có đủ tư cách nói đến từ:"nhường" với con gái lơp tớ ak???khi nào thắng thật thì hãy làm như thế!thiên hạ cón đỡ cười cho!

Jubi
31-03-2010, 12:39 PM
haizzzzzzzz !!!!!!!!!!!!
mệt !!!!!!!

yeutinh9x
31-03-2010, 12:46 PM
chả cần phải nói ai cũng biêt lí do sao trong tài lai thiên vi.mà tớ nghĩ các cậu lai rõ hơn ai hết đấy!giả vờ khèo thế!tớ nể đấy!:kotowa:
thôi không nói nữa đâu.nói chung là b3 thắng rồi.b8 thua!trọng tài thì công băng dã man luôn!tớ đồng ý cả 2tay!ko phải bàn nữa đâu!:kotowa:

Snow
31-03-2010, 01:03 PM
trong khi các bạn nữ lớp tớ chưa đụng chạm gì đến lớp cậu.mới chỉ lên kiện trọng tài.mà các cậu đã ngồi đó nói đểu đươc rồi.thắng như vậy thì có j đâu mà vinh quang!có nhat thiết phải như thế ko?con trai lớp cậu đúng là bảo vệ con gái lớp kinh lắm!con gai' lớp cậu chưa nói gi mà môt đám con trai đã ra thể hiện những hành động nhìn có vẻ "anh hùng lắm' chế nhạo được ngươi ta kia ma!!nhưng mà lại là với mấy đứa con gái lơp tớ!các cậu ko thấy thẹn khi làm như thế a?con trai như thế ma cũng có đủ tư cách nói đến từ:"nhường" với con gái lơp tớ ak???khi nào thắng thật thì hãy làm như thế!thiên hạ cón đỡ cười cho!

:kotowa: vâng. tớ hok nói là lớp tớ hok có hành động đó. Nhưng ồ thì lại nhưng :) chẳng lẽ bọn tớ ngồi im, tỏ vẻ ăn năn hối lỗi với b8 à :)
Ừ thì con trai :)) chẳng có tí cái bệnh sĩ :)) đừng nói là con trai b8 hok có nhé.
Nhưng chế nhạo thì hok nhé :| bọn tớ chưa hề dùng một từ nào gọi là xúc phạm đến danh dự cá nhân hay tập thể B8 cả :|
còn các bạn, nhìn lại mình đi :| con gái thì nhắn tin chửi một thằng con trai chẳng ra cái gì, trong khi nó làm gì hok phải với các bạn :) còn con trai lớp tớ làm gì :) đánh các bạn à chửi các bạn à :)
Hình như tất cả là không có. Còn "nhường" mà tớ nói ở đây thì chắc là bạn hok hiểu rồi :) B3 xjn sẵn sàng chuyển giao cái giải nhất ( chắc chỉ có tiền thưởng là cùng ) cho B8 hay kể cả B5 nếu các bạn nói một lời. Bọn tớ chỉ cần nhận ra một điều :) qua cuộc thi, B3 sống với nhau thế nào, mỗi cá nhân đều hướng về tập thể. Có thêm những ng` bạn mới sau cuộc thì ( ồ hình như thù cũng hok ít )
À há... thiên hạ cười B3 à :) ừ thì nếu muốn nhưng tớ nghĩ là chắc là cũng hok ít ng` nể B3 đâu :)

chả cần phải nói ai cũng biêt lí do sao trong tài lai thiên vi.mà tớ nghĩ các cậu lai rõ hơn ai hết đấy!giả vờ khèo thế!tớ nể đấy!

Cho tớ cái lý do cái :| Bọn tớ hối lộ trọng tài à :| bọn tớ van xjn trọng tài à :|
Chỉ ra hộ cái :| Mà nói thì nói cho có bằng chứng nhé :|
Nếu cậu nói đúng thì bọn tớ xin phép với nhà trường trả lại tất cả cho B5 và B8 :|
Bọn tớ thắng thì cũng thích thật đấy :| nhưng thắng mà vì trọng tài hay yếu tố ngoại cảnh nào thì bọn tớ cũng chẳng cần :| Các bạn chỉ cho tớ cái lý do cái. Có gì xjn cứ nói thẳng, Bọn tớ tiếp thu hoàn toàn.

Hyt.b3
03-04-2010, 11:52 AM
Như mình đã nói từ mấy trang trước đây rồi, niềm hạnh phúc lớn nhất của B3 ko chỉ là ở chiến thắng
Mà hạnh phúc là khi được chứng kiến 1 tập thể đoàn kết, vững mạnh, yêu thương.... Có lẽ những lời này bạn cho là sáo rỗng nhưng đó là cảm xúc thật đấy
Thực ra ko phải như bạn nghĩ, bọn tớ ko hề coi thường B8 mà ngược lại, bọn tớ đánh giá rất cao B8 và B5... truớc mỗi trận thi đấu với B8 và B5 bọn tớ đều phải động viên nhau nào là "cố gắng hết sức", "thua thỳ thua nhưng phải hết mình"....
Còn trận mà bọn cậu bị xử thua ấy, nếu lúc đó các cậu tiếp tục thy đấu thỳ mọi việc chắc sẽ ko "lăn tăn" đến tận như thế này...... mỗi lớp đều có lí và lẽ riêng của mình,nên ko thể phân biệt rạch ròi ai sai ai đúng được....
Còn việc mà trọng tài thiên vị, thỳ tớ nghĩ là tớ hiểu lý do mà cậu cho là vì đó mà trọng tài thiên vị, nhưng giả sử có thiên vị thỳ cũng thể nói 1 thành 10, đổi trắng thay đen....
Con trai bảo vệ con gái là lẽ đương nhiên mà, có lẽ lúc đó hơi nóng tính nên nói những lời ko hay lắm, nhưng khổ lắm, lại nhưng nếu có tranh cãi hay là chửi nhau thỳ chắc chắn ko thể là chỉ từ 1 phía B3 mà thoy

Mình ko giỏi ăn nói + viết lách, cũng đã cố gắng hết sức nhưng nếu có viết gì đụng chạm đến mọi người thỳ xin thông cảm giùm mình.

tieuquyb8
05-04-2010, 06:50 AM
thật không thể ngờ b3 lại nói năng hay như vậy
thật là cảm động wa đi mất =))
nóng tính ak. đấy là chuyện của các bạn girl vay mà con trai lai ùa vào chửi bới là sao
thật là vô lí :@

ܓܨOrion.p0n
05-04-2010, 07:04 AM
Như mình đã nói từ mấy trang trước đây rồi, niềm hạnh phúc lớn nhất của B3 ko chỉ là ở chiến thắng
Mà hạnh phúc là khi được chứng kiến 1 tập thể đoàn kết, vững mạnh, yêu thương.... Có lẽ những lời này bạn cho là sáo rỗng nhưng đó là cảm xúc thật đấy
Thực ra ko phải như bạn nghĩ, bọn tớ ko hề coi thường B8 mà ngược lại, bọn tớ đánh giá rất cao B8 và B5... truớc mỗi trận thi đấu với B8 và B5 bọn tớ đều phải động viên nhau nào là "cố gắng hết sức", "thua thỳ thua nhưng phải hết mình"....
Còn trận mà bọn cậu bị xử thua ấy, nếu lúc đó các cậu tiếp tục thy đấu thỳ mọi việc chắc sẽ ko "lăn tăn" đến tận như thế này...... mỗi lớp đều có lí và lẽ riêng của mình,nên ko thể phân biệt rạch ròi ai sai ai đúng được....
Còn việc mà trọng tài thiên vị, thỳ tớ nghĩ là tớ hiểu lý do mà cậu cho là vì đó mà trọng tài thiên vị, nhưng giả sử có thiên vị thỳ cũng thể nói 1 thành 10, đổi trắng thay đen....
Con trai bảo vệ con gái là lẽ đương nhiên mà, có lẽ lúc đó hơi nóng tính nên nói những lời ko hay lắm, nhưng khổ lắm, lại nhưng nếu có tranh cãi hay là chửi nhau thỳ chắc chắn ko thể là chỉ từ 1 phía B3 mà thoy

Mình ko giỏi ăn nói + viết lách, cũng đã cố gắng hết sức nhưng nếu có viết gì đụng chạm đến mọi người thỳ xin thông cảm giùm mình.
Vâng:blush:Nói không giỏi nhưng mà viết quá kinh.:stress: Học giỏi văn lắm ah`:freely:

Hyt.b3
05-04-2010, 11:40 AM
nói tóm lại là mình mệt quá!!!!

Vâng:blush:Nói không giỏi nhưng mà viết quá kinh.:stress: Học giỏi văn lắm ah`:freely:

chi mà kinh á mi...???
văn thỳ cũng hôk giỏi mô, cứ tầm tầm 6, 7 là đc rùi nhờ

Hôm nay trường mình thua bóng rổ chán thật đấy...!!! Ngồi học nghe dân LS cổ vũ mà bồn chồn...!!

ܓܨOrion.p0n
05-04-2010, 12:13 PM
nghe xong cũng thấy chán! Không hiểu tại sao trường mình lại thua được :empty::empty:

taxi_chicken
05-04-2010, 04:09 PM
Oài, chuẩn. Đau lòng mi ạ :falldown:
Hix, để tuột mất cái vô địch ùi. Nhưng ma hinh như nhât đồng đội hay sao ý mờ

He0pr0_B7
05-04-2010, 07:19 PM
Chẳng được nhất cái đồng đội đậu !
2 giải nhì bóng rổ nhưng mấy môn như điền kinh hay nhảy cao, ném tạ....lại ko giải hoặc giải ko cao !

HaNhjt_DDT
05-04-2010, 08:43 PM
Chậc, kái diễn đàn zỳ mà kỳ qái,đk kái njx mãj mớy đc :)) àk,tớ xyn đc bon chen vào đây để góp ý 1số điều sau đây :D tớ k piết pạn nào fát piểu 1kâu zất đy sâu vào lòg ng zằg b5 pọn tớ là 1lũ chẳg jốg ai (k jốg ai vỳ qá đặc piệt,jốg sao đc =]] ),nhà qê :-j nhưg mà tớ xyn fép đc hỏy pạn ý 1kâu : thưa pạn, pạn rân chơy hơn ai?pạn giỏi hơn ai mà pạn có quyền nóy lớp tớ như thế,nóy thật vs pạn nhé,nge xog kâu đó ngta puồn kườy lắm pạn ạk,puồn kườy kả về kon ng lẫn suy nghỹ của pạn.ngta chỷ thấy đc kng pạn ẩn chứa zất sâu xa trg đó thôy (xyn pạn tự hiểu) =)) Trg cthj vừa zồy,đjều lớp tớ đòy hỏy k fảj là thắg hay thua (vỳ tớ tyn tưởg là lớp tớ khoẻ vô địk zồy,aj k đồg ý kứ thử =]] tớ k ý kiến) mà điều pọn tớ kần chýh là sự côg pằg.^^có 1pạn nóy zằg lớp b1 thua thỳ có ý kiến j đâu?vâg,k ý kiến vỳ thua đó là thua chýh đág,đó là thực sự thua,nhưg lớp tớ thua là vỳ sự pất côg,thua mà k tâm fục khẩu fục (mồm thỳ kãj kòn lòg thỳ tức fục zăg =] ).xyn hỏy kác pạn nhé,lớp tớ khoẻ thế,trâu thế sao fải nhờ ng kéo hộ?nghỹ lại thấy hài thật đấy. (tớ xyn kảm ơn káj pạn b2 tốt zất đúg thờy điểm,mog pạn lần sau fát huy =] ):-j ai chẳg thýk lớp mỳh đc jải kao,điều này đúg,nhưg kao sao cho mọj ng fảj kôg nhận,fải khâm fục thỳ mớy là đẹp.:D
cthj thực sự đã kết thúc,lớp tớ cũg k muốn nhắc lạj vđề này làm zỳ,chỷ mog kác kậu nên nhớ kâu : kườy ng htrc' hsau ng kườy :) Hãy koj cthj như 1kỷ njệm khó qên kủa 3lớp (mà tớ chắc chắn lớp tớ k bh qên =]] ) tớ hy vọg năm sau lớp tớ sẽ thực sự đc chứg kiến nhữg trận đấu fairplay.

Snow
05-04-2010, 09:05 PM
Chậc, kái diễn đàn zỳ mà kỳ qái,đk kái njx mãj mớy đc :)) àk,tớ xyn đc bon chen vào đây để góp ý 1số điều sau đây :D tớ k piết pạn nào fát piểu 1kâu zất đy sâu vào lòg ng zằg b5 pọn tớ là 1lũ chẳg jốg ai (k jốg ai vỳ qá đặc piệt,jốg sao đc =]] ),nhà qê :-j nhưg mà tớ xyn fép đc hỏy pạn ý 1kâu : thưa pạn, pạn rân chơy hơn ai?pạn giỏi hơn ai mà pạn có quyền nóy lớp tớ như thế,nóy thật vs pạn nhé,nge xog kâu đó ngta puồn kườy lắm pạn ạk,puồn kườy kả về kon ng lẫn suy nghỹ của pạn.ngta chỷ thấy đc kng pạn ẩn chứa zất sâu xa trg đó thôy (xyn pạn tự hiểu) =)) Trg cthj vừa zồy,đjều lớp tớ đòy hỏy k fảj là thắg hay thua (vỳ tớ tyn tưởg là lớp tớ khoẻ vô địk zồy,aj k đồg ý kứ thử =]] tớ k ý kiến) mà điều pọn tớ kần chýh là sự côg pằg.^^có 1pạn nóy zằg lớp b1 thua thỳ có ý kiến j đâu?vâg,k ý kiến vỳ thua đó là thua chýh đág,đó là thực sự thua,nhưg lớp tớ thua là vỳ sự pất côg,thua mà k tâm fục khẩu fục (mồm thỳ kãj kòn lòg thỳ tức fục zăg =] ).xyn hỏy kác pạn nhé,lớp tớ khoẻ thế,trâu thế sao fải nhờ ng kéo hộ?nghỹ lại thấy hài thật đấy. (tớ xyn kảm ơn káj pạn b2 tốt zất đúg thờy điểm,mog pạn lần sau fát huy =] ):-j ai chẳg thýk lớp mỳh đc jải kao,điều này đúg,nhưg kao sao cho mọj ng fảj kôg nhận,fải khâm fục thỳ mớy là đẹp.:D
cthj thực sự đã kết thúc,lớp tớ cũg k muốn nhắc lạj vđề này làm zỳ,chỷ mog kác kậu nên nhớ kâu : kườy ng htrc' hsau ng kườy :) Hãy koj cthj như 1kỷ njệm khó qên kủa 3lớp (mà tớ chắc chắn lớp tớ k bh qên =]] ) tớ hy vọg năm sau lớp tớ sẽ thực sự đc chứg kiến nhữg trận đấu fairplay.

Haizz một câu nói mà quy ra nhiều thứ thía :"> công nhận là giỏi.
:)) " cái vụ B2 kéo hộ B5 " theo tớ đc biết từ một số nguồn tin hok chính xác cho biết đấy chủ đích của b2 :)) để tránh gặp b5. Theo như tớ biết là vậy thôi :) còn ngoài ra thì chịu.
Thắng thì ai mà chẳng thích :) phải hok nào ???
Thực sự hôm ấy bọn tớ cũng muốn đấu đến cùng nhưng trọng tài quyết định thắng rồi :cool: biết sao đc đây.
Bọn tớ hok cười ai cả :)
Cũng chẳng nói B5 nhà quê gì luôn.
Lớp tớ cũng xấp xỉ 1/2 lớp sjnh ra và lớn lên ở những vùng nông thôn chẳng có lý gì khi đi nói các bạn B5 nhà quê dc :)
Như tớ đã nói ở nhiều bài viết trên, dù thế nào cuộc thi cũng kết thúc rồi. Có muốn thay đổi cũng chẳng đc. Tớ mong muốn rằng chúng ta tạm gác chuyện này qua một bên. Sang năm nếu có thi đấu thì cũng mong nhà trường bố trí công tác chổ chức cho tử tế và B3 B5 B8 & các lớp còn lại có những trận đấu đẹp hơn để thắng hay thua đều trong vui vẻ :)

HaNhjt_DDT
05-04-2010, 09:49 PM
Ừk khổ là mấy ngày chờ đk đc njx tớ đã chjêm nghjệm đc za zất nhjều đjều từ mấy kâu zất ngắn gọn mà chứa nhjều ẩn ý sâu xa ấy :)) giải thỳ đã nhận zồy, tiền thỳ kũg đã lấy zồy,cthj thỳ kũg đã kết thúc zồy :-< aj thắg thua zỳ thỳ chýh pản thân mọy ng đều pjết.đơn jản thế :D kòn káj vụ "b2 kéo hộ b5 zồy có ng nóy b2..." thỳ lớp tớ k pjết,lớp tớ kũg k dám suy đoán để mà đổ saj cho ng tốt thỳ fảj tộy herher kết thúc káj "hộy thy sức khoẻ" zất ư đág nhớ ấy lớp tớ fảj kảm ơn tất kả vỳ đã tặg cho pọn tớ 1tỳh đoàn kết bền chặt,1kỷ njệm 1lần mãj k qên :-j ( mà mog là káj kỷ njệm này sẽ k có ở năm sau ). như super girl lớp tớ đã nóy năm sau quyết tâm páo thù cho b5 :)) 1lần nữa thaks kác kậu.v tất kả =))

ng0ckung
09-04-2010, 11:10 AM
tình hình là các bạn k đc xâu xé. có mấy đồng bạc mà cứ làm như cả tỷ. =))

HaNhjt_DDT
09-04-2010, 11:16 AM
tình hình là các bạn k đc xâu xé. có mấy đồng bạc mà cứ làm như cả tỷ. =))

:aie: ấy chết sao bạn Ngọc hâm lại nói thế =)) lớp cậu cũng ăn chả kém đâu nhá :)) tưởng vào ủng hộ lớp tau lấy 1 câu ai ngờ m lại còn chọc ngoáy =)) :angry::angry:
thì có tiếng cũng phải thèm miếng chứ:picknose::picknose:
hsau m chết với t :knife::knife:

Hyt.b3
09-04-2010, 11:39 AM
tình hình là mình đã có trong tay ảnh lớp rùi..... cũng kha khá
nhưng chưa có thời gian để post.......
Tình hình là dự định lập 1 cái topic mới chuyên về ảnh B3... ko có comment gì hết.... chỉ toàn ảnh B3 thui... Chắc phải nhờ nàng Jubi í ì i kia sau khi mềnh post ảnh thỳ khóa luôn lại cho chắc,.....

ܓܨOrion.p0n
09-04-2010, 01:14 PM
có thể lém. Post mau đê tau còn xem với :picknose: :picknose:

Snow
09-04-2010, 03:03 PM
Post vào đây luôn đi
Hok việc gì phải post sang topic gì cả
Cứ post hết vào đây đê

Hyt.b3
11-04-2010, 02:08 PM
hì... ai thấy hay hay đẹp đẹp thanks hộ mình với ^_^
Post trước vài cái này......
Đầu tiên là ảnh chung của lớp.... nhưng mà lúc đó 1 bộ phận nhỏtrong đó có mềnh đang tung tăng ở sân cầu lông nên ko được đầy đủ thành viên của lớp

1 vài nàng... có cả thành viên mới của lớp nữa đá... là bạn Trần Thị Huệ đứng hàng trên, vị trí số 3 kể từ nàng đội mũ nâu

1 vài nàng nữa

2 nàng và 3 chàng

Đôi bạn Linh Trang và Mai Dung nài.... xinh chưa:phew:

Thanh Hằng asimo àh:corner: và Huyền Trang_hay còn gọi là Trang nhỏ, để phân biệt với Trang to và Trang vừa.... Khổ quá cái mặt con Hằng trông lúc nào cũng đằng đằng sát khí

Diệu Thương béo và Mai Dung... Thương béo từ hồi...í...ì....i..... là thay đổi từ trong ra ngoài nhá....

Quỳnh Liên và Hồng Nhung.... cả đôi đen luôn

Huyền Linh_hay Linh lèo và Thương béo......... Tuy Linh nhà ta đã chuyển sang chuyên Anh Lam Sơn nhưng bất cứ dịp gì của lớp cũng về tề tựu hết.... Vỗ tay hoan hô nào:sparkling:

Còn đây là ảnh sau chiến thắng ngọt ngào..........

Hyt.b3
12-04-2010, 11:26 AM
thế post thỳ post rùi mà chả thấy ai í ới lại cho mình vài kâu com nào.... bùn chít

Jubi
12-04-2010, 11:46 AM
ít ảnh quá, post típ đê cưng ;))

bakit_b1
12-04-2010, 11:57 AM
ảnh đẹp đấy, post típ đi :)
lớp t chả chụp đc cái nào cả

lokiju008
12-04-2010, 12:02 PM
Có cái gì đâu mà chụp chứ:|
Chụp mấy cái vết thương à:)):))

teddy_bear_2810
12-04-2010, 02:40 PM
Thanh Hằng <-- asimo àh --> và Huyền Trang_hay còn gọi là Trang nhỏ, để phân biệt với Trang to và Trang vừa.... Khổ quá cái mặt con Hằng trông lúc nào cũng đằng đằng sát khí
èo, kon ni tự nhận xét về mình ak, tk quá :yawn:
k có t ak, may quá :hotbath:
up cái chụp mấy đứa con gái lớp mình đê :rideon:
cái bn Trần Thị Huệ, chân = cái bắp tay của mình =))

Hyt.b3
12-04-2010, 03:12 PM
èo, kon ni tự nhận xét về mình ak, tk quá :yawn:
k có t ak, may quá :hotbath:
up cái chụp mấy đứa con gái lớp mình đê :rideon:
cái bn Trần Thị Huệ, chân = cái bắp tay của mình =))

ặc.... mi.... lộ hết cả mặt hàng rồi..... :refused:
thế mấy cái đó ko phải là con gái lớp mình àh
Buồn cười Thương béo bảo chân Huệ bằng 1 phần 3 chân Thương

ܓܨOrion.p0n
12-04-2010, 03:19 PM
Lớp ni đông zui thế, đông hơn cả b1 :demoralize: mem thì đông mà chả mấy khi vô :uwaah: :uwaah:

Snow
12-04-2010, 03:20 PM
Lớp ni đông zui thế, đông hơn cả b1 :demoralize: mem thì đông mà chả mấy khi vô :uwaah: :uwaah:

=))vâng chẳng mấy khi
mà lớp ông 70 trang rồi kia kài =))
gớm spam như điên

teddy_bear_2810
12-04-2010, 03:21 PM
ặc.... mi.... lộ hết cả mặt hàng rồi..... :refused:
thế mấy cái đó ko phải là con gái lớp mình àh
Buồn cười Thương béo bảo chân Huệ bằng 1 phần 3 chân Thương

cái ảnh chụp cả con gái lớp mình ak, k thấy post lên :whaat:
ai lại đy so sánh w Thương béo =))

ܓܨOrion.p0n
12-04-2010, 03:22 PM
=))vâng chẳng mấy khi
gớm spam như điên
ờ, từ khi tui lên mới lên đc kinh như thế mà đc 73 trang chứ :freely::freely:

teddy_bear_2810
12-04-2010, 03:30 PM
ờ, từ khi tui lên mới lên đc kinh như thế mà đc 73 trang chứ :freely::freely:

lớp ngta ngoan hiền :^o^:
tuân thủ đúng nội quy của 4rum :^o^:
chứ k thì bjo cũng phải gần 200 :chuckle:

Hyt.b3
12-04-2010, 04:00 PM
cái ảnh chụp cả con gái lớp mình ak, k thấy post lên :whaat:
ai lại đy so sánh w Thương béo =))

à.... rồi rồi.... tau nhớ ra cái ảnh đó rùi.......
nhưng mờ cái đó là chụp bằng di động của 1 đứa nào đó tau ko bít:duno:
còn đây là ảnh tau lấy từ máy ảnh của Thương béo:demoralize:

bakit_b1
13-04-2010, 03:21 PM
=))vâng chẳng mấy khi
gớm spam như điên

spam lúc nào daz :refused:
chú đừng có gắp lửa bỏ tay người nhá =))

@ lâm xúc : đừng có chém gió
mà công nhận từ hồi có mi lên, cái topic bựa hẳn :heheh:

Snow
14-04-2010, 11:31 AM
http://i652.photobucket.com/albums/uu247/b3_heart_k/13042010112.jpg
=)) chém đê =))
đỡ sao đc cơ chứ ;))

ܓܨOrion.p0n
14-04-2010, 11:50 AM
spam lúc nào daz :refused:
chú đừng có gắp lửa bỏ tay người nhá =))

@ lâm xúc : đừng có chém gió
mà công nhận từ hồi có mi lên, cái topic bựa hẳn :heheh:

mi nhận mi bựa mà lại chửi tau, mi đúng là thằng gắp lửa bỏ tay người :hahaha:

Hyt.b3
14-04-2010, 05:48 PM
=)) chém đê =))
đỡ sao đc cơ chứ ;))

răng mừ buồn kười ri... nhất là nhìn 2 cái răng của hấn ở 2 bên á
.................................................. ........
.................................................. .........
.................................................. ........
aaaaaaaaaaaaaaaaa
cái đứa nào lấy trộm thước lớp mình rùi..............!!!!!!!!!!!
Làm mình với thằng Duy phải đền.......................:runaway::runaway:

teddy_bear_2810
14-04-2010, 07:24 PM
=)) Định kèn.....=))
ooi cái mồm, ai đỡ hộ cái, nặng quá :))
đey là cái ảnh thằng Quân nói ak
mặt nhìn phỡn chế :hahaha:

Snow
15-04-2010, 01:25 PM
=)) phải công nhận cái góc chụp nóa chuẩn ;))
KHông thể chê đc :))

ܓܨOrion.p0n
15-04-2010, 03:28 PM
răng quá sắc, nhìn nó mà lại liên tưởng đến thằng lân khắm, nhe răg ra mà thấy sợ :dead:

Snow
16-04-2010, 01:03 PM
;))
nhìn thế mà có người yêu xjnh gái nhất b3 đấy
;)) đừng có đùa
=)) Cuộc đời trái ngang.

lokiju008
16-04-2010, 02:01 PM
Nhìn thế kinh vậy:ock:Có phải răng người hok vậy kinh wa:demoralize:

He0pr0_B7
16-04-2010, 03:39 PM
=)) chém đê =))
đỡ sao đc cơ chứ ;))

Dễ xương quá các bạn ợ :can'tbe:!!
Hình như mềnh cũng có 2 cái răng khểnh như zi, toàn bị trêu thoai :corner:!!!

Snow
16-04-2010, 10:31 PM
=)) sáng nay chơi bik mắt bắt dê
ít hài đi
=)) tí nữa là có án mạng
:"> có 5 cm nữa là nó chít rồi =))

Hyt.b3
17-04-2010, 11:10 AM
Chơi đồ chán chán ợ..... chỉ buồn cười đôi Nhung _Tâm nhất.... mím môi mím lợi cố ko cười.... trông như sắp phát khóc đến nơi
Tau thấy chuyển sang chơi bịt mắt bắt dê là tau nhảy vào luôn...... công nhận là hài hước thật....
Tau tưởng đứa nào bắt được tau là phải đoán được luôn cơ chứ.... mình có cái búi tóc ku đặc trưng thế kia mà

ܓܨOrion.p0n
17-04-2010, 11:45 AM
Lớp ni đóng kick chưa, bọn lớp tớ mỗi tổ đóng một cái, hài kinh luôn :fullup: :fullup:

Snow
17-04-2010, 12:30 PM
=)) lớp moa cũng 4 cái rồi
=)) hài thì khỏi nói
mong là còn đóng nữa để được đóng ;)) đang máu

He0pr0_B7
17-04-2010, 03:36 PM
Hehe ! Tổ 1 của tớ 3 đứa đóng kịch về Dân số mỗi đứa 9 điểm (không cao), nhưng chỉ duy nhất tổ tớ đc chấm ! Hà hà:chuckle: !!!

Tester_B1
17-04-2010, 05:20 PM
Đây cũng dân số nhá, nhưng 4 đứa 10 cả 4 =)), phải nói là kịch thì các lớp phải hỏi B1 ;))

Hyt.b3
17-04-2010, 05:25 PM
Lớp mình tổ nào cũng được chấm cả:phew::phew:
Hài nhất là thằng Tâm hâm đóng vai cái cây....đứng đung đưa đung đưa rùi bị ''đốn ngã" được luôn 10 điểm:amitabha: khổ cái là bị bọn nó lấy ô phang cho:amitabha::amitabha:
Tổ 4 mình thỳ cả tổ 11 đứa đóng luôn về dân số mà, còn thằng Hiếu thỳ ngồi quay phim lại... 3 đứa đóng chính 3 con 10:sparkling:

Hyt.b3
17-04-2010, 07:13 PM
oai thử tìm trên mạng xem có tí thông tin chi về mấy bài giáo dục công dân ko mà chẳng thấy đâu cả.... toàn n~ bài vớ va vớ vẩn chả phù hợp cho m
hôk bít mình sẽ thy học kì thế nào đây????

Snow
17-04-2010, 07:17 PM
;)) muốn tìm cái chi
=)) hỏi tao đây này
quyển sách sống :"> .

Tester_B1
17-04-2010, 07:19 PM
Thôi đi cái, google còn bó tay mà mi biết được chắc =))
@Khang: sang pic B1 chém hộ vài bài mi =))

Hyt.b3
17-04-2010, 07:20 PM
;)) muốn tìm cái chi
=)) hỏi tao đây này
quyển sách sống :"> .

hờ hờ hờ.... :picknose:
nếu rứa thỳ mi viết(lưu ý là viết) cho tau 6 cái câu GDCD đê...... chém càng nhiều càng tốt....
:duno:
mà bảo post clip sao chưa post àh

Snow
17-04-2010, 07:25 PM
hờ hờ hờ.... :picknose:
nếu rứa thỳ mi viết(lưu ý là viết) cho tau 6 cái câu GDCD đê...... chém càng nhiều càng tốt....
:duno:
mà bảo post clip sao chưa post àh

6 câu gì thế :-o tao hok bik gì cả chưa nghe ai nói
à tại cái lap đang hỏng chưa lấy đc video để mai đê

Hyt.b3
18-04-2010, 10:26 AM
ờ thỳ cô Hằng giáo dục công dân cô ấy cho 6 câu hỏi để ôn tập thy học kì.... bảo là sẽ thi 4 trong 6 câu ấy.......
hờ hờ.... chắc hôm đó mi lại nghỉ học roài.......
.... nhưng mà mi thỳ cần chi chuẩn bị trước..... trình độ chém là hơi bị cao tay:D

Hyt.b3
19-04-2010, 11:29 AM
Buồn cười cái tổ mình.... từ hôm nay bắt đầu xây dựng "TỔ VĂN HÓA"
Ra quy định là cấm nói tục chửi bậy ở trong trường ở ngoài trường nếu nói mà bị tổ viên trong tổ bắt được thỳ cũng bị phạt luôn, ngồi trong giờ học mà bị nhắc hay mắc lỗi để bị ghi vào sổ đầu bài là đều bị phạt tiền
Khổ nhất là bị tổ khác chửi mà ko chửi lại được
Nhưng ko được chửi chứ ko cấm đánh lại:amitabha::amitabha:
Mới sáng nay thôy mà đã thu hoạch hơi bị khá..............
Khổ nhất là thằng Châu, khi quyết định vừa được thực thy thỳ cậu ta bị lên bảng môn Công nghệ luôn..... 10K..:can'tbe:

Ít hài hước đi..........!!!!!!!

Snow
19-04-2010, 11:33 AM
=)) cái tổ hài hước
=)) tổ mi thì răng mà bằng tổ tau đc
tổ kia thì là tổ văn hoá
tổ mình thì là tổ bê bối =))
hok thể đỡ đc cái tổ =))

Hyt.b3
19-04-2010, 03:37 PM
Buồn cười lúc cuối giờ, kon Nhung mới bảo tổ hấn là Ai mà rung chân là phạt 5K
--------> CŨng hài ko kém

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 03:51 PM
gớm, ghi sổ đầu bài mà phạt 10k, lớp đại gia ghê đoá :sweat:

teddy_bear_2810
19-04-2010, 04:00 PM
gớm, ghi sổ đầu bài mà phạt 10k, lớp đại gia ghê đoá :sweat:

uk, b3 đại gia lắm, từ nhỏ ker, h mới bik ak :smoking:
đứa nào bày ra cái trò phạt tiền daz, hãm quá :hahaha:
bảo tổ mi chửi bi rain dc cộng 10k nhaz :hahaha:

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 04:03 PM
ai bày hình phạt đoá mà hay dữ vậy, chớ tiền vô túi ai thế :frozesweat:

Hyt.b3
19-04-2010, 04:08 PM
Đó là con Linh...... thằng Toàn là chuyên gia chửi Bi của hấn.... xong rùi nó tức quá bảo "Mi mà chửi Bi Rain là phạt 10K cho chết mẹ mi đi"~~~> đi đời 2K của con bé luôn

ai bày hình phạt đoá mà hay dữ vậy, chớ tiền vô túi ai thế :frozesweat:

Chả nhớ ai bày ra nữa cơ.... hôm trước ngồi nói chuyện rồi tự dưng nó thành ra thế
Tiền chả vô túi ai cả.... cuối tháng tổ liên hoan 1 bữa..... chỉ mỗi tội là bi h căng tin đìu hiu quá....~~~> thành ra hơi bị khó khăn đây:roar:

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 04:13 PM
căng tin đâu bán đồ ăn nữa đâu, chẳng lẽ lại liên hoan c2 :chuckle:

taxi_chicken
19-04-2010, 04:15 PM
Ha ha. Hài dã man ak nhể. Có khi lớp mình xây dựng thành lớp văn hoá luôn :crave:
Chẹp. Nhưng mà kiểu này thì tổ mình sạt nghiệp chú Khang ạ :corner:

Hyt.b3
19-04-2010, 04:16 PM
căng tin đâu bán đồ ăn nữa đâu, chẳng lẽ lại liên hoan c2 :chuckle:

rùi sẽ có cách
Căn tin hôk bán thỳ ... hay là để B3 bán nhờ :amitabha:... tất nhiên là bán chui

teddy_bear_2810
19-04-2010, 04:16 PM
Đó là con Linh...... thằng Toàn là chuyên gia chửi Bi của hấn.... xong rùi nó tức quá bảo "Mi mà chửi Bi Rain là phạt 10K cho chết mẹ mi đi"~~~> đi đời 2K của con bé luôn

Chả nhớ ai bày ra nữa cơ.... hôm trước ngồi nói chuyện rồi tự dưng nó thành ra thế
Tiền chả vô túi ai cả.... cuối tháng tổ liên hoan 1 bữa..... chỉ mỗi tội là bi h căng tin đìu hiu quá....~~~> thành ra hơi bị khó khăn đây:roar:

èo, cái tổ ni lại mún giống tổ Cường Cao ak :attack:
sao toàn chơi ăn mảnh 1 mình thế :roar:
mr.Tuấn mà bik thì đừng hỏi tại sao bị xoắn đểu nhaz, nhìn gương Cường cao đi

Hyt.b3
19-04-2010, 04:20 PM
Ha ha. Hài dã man ak nhể. Có khi lớp mình xây dựng thành lớp văn hoá luôn :crave:
Chẹp. Nhưng mà kiểu này thì tổ mình sạt nghiệp chú Khang ạ :corner:

Uh đúng rùi đá... tổ 2 mà xây dựng tổ văn hóa thỳ lớp mình hơi bị giàu luôn:crave:

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 04:22 PM
sao mà bỏ thức ăn vào trường được, mấy ông giám thị soi kinh lắm, hình như cấm học sinh mang TA vào trường

Hyt.b3
19-04-2010, 04:24 PM
èo, cái tổ ni lại mún giống tổ Cường Cao ak :attack:
sao toàn chơi ăn mảnh 1 mình thế :roar:
mr.Tuấn mà bik thì đừng hỏi tại sao bị xoắn đểu nhaz, nhìn gương Cường cao đi

Ớ nhưng mà tổ Cường cao có lập quỹ nhưng chả có mục đích gì.... còn đây có mục đích lớn lao rứa tê mừ
Ai bảo ăn mảnh.... ăn trên lớp thỳ phải cả lớp cùng chung mới vui chứ..... chưa chy đã lo rùi:amitabha::amitabha:

sao mà bỏ thức ăn vào trường được, mấy ông giám thị soi kinh lắm, hình như cấm học sinh mang TA vào trường

Uh .... đúng là cấm mà..... nghĩ sao được nhờ...???
Hay là mang buổi chiều.....
Mà nói đến lại chán..... cô Vân chưa gì đã thay đổi 1 loạt nội quy
Chẳng còn "bản sắc văn hóa trường Đào DUy Từ" nữa rùi, lại na ná giống Hàm Rồng rùi đấy:amitabha:

teddy_bear_2810
19-04-2010, 04:26 PM
bay oy, vô http://kynangkinhdoanh.net/ vote cho chị Ngọc Anh
sbd 02 Lê Phương Anh
tình hình là bọn kia hack nik nhìu quá, lập càng nhìu nik vote càng tốt, tại k bắt kick hoạt, nik ảo cũng dc, cho lên top lun
con Hằng đang onl vote lun đy, vote cho kon đứng đầu 6d nhaz
mấy bơn b1 vô giúp b3 lun cái, thank sau

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 04:30 PM
có cách là chia nhau ra bỏ vào trong cặp, cố tìm ba lô cho noá rộng :D

Tester_B1
19-04-2010, 04:34 PM
Mr. Quí chẳng có mấy cái hình phạt gì khác ngoài viết bản kiểm điểm và mời phụ huynh, cứ như B3 phạt tiền có phải là đỡ bao nhiêu không ;))

teddy_bear_2810
19-04-2010, 04:38 PM
vote hộ cái Lâm oy, mi đag rỗi, lập khoảng 20 cái nik nhaz
Hằng vô vote đy mi, mình t vs kon Ngọc Anh k ăn thua :aah:

Mr. Quí chẳng có mấy cái hình phạt gì khác ngoài viết bản kiểm điểm và mời phụ huynh, cứ như B3 phạt tiền có phải là đỡ bao nhiêu không ;))

bạn hot vô vote hộ b3 cái
cái này bọn hấn tự nghĩ ra chứ chẳng liên quan j đến gv đâu

Hyt.b3
19-04-2010, 04:40 PM
vote hộ cái Lâm oy, mi đag rỗi, lập khoảng 20 cái nik nhaz
Hằng vô vote đy mi, mình t vs kon Ngọc Anh k ăn thua :aah:

bạn hot vô vote hộ b3 cái
cái này bọn hấn tự nghĩ ra chứ chẳng liên quan j đến gv đâu

Ờ từ từ cái đã..... lúc nào tau có thời gian tau mới lập được nick
Còn bi h phải đi học cái đã
Mà ai đấy mà phải vote kinh thế:cool::cool::cool:

ܓܨOrion.p0n
19-04-2010, 04:46 PM
rủ j mà lắm đứa thế, mà cần những 20 nick tau đỡ sao đc :aah:

Snow
19-04-2010, 07:18 PM
=)) cái gì mà văn hoá
nghỉ nhá
tổ 2 là không có văn hoá gì đâu
À há
;)) hình như bạn Phương vào topic lớp mềnh tề
ghê gớm thật ;;)

Hyt.b3
20-04-2010, 11:42 AM
=)) cái gì mà văn hoá
nghỉ nhá
tổ 2 là không có văn hoá gì đâu
À há
;)) hình như bạn Phương vào topic lớp mềnh tề
ghê gớm thật ;;)

ko biết tồn tại được bao lâu thỳ "sập"...... xót tiền xót của chít đi được
mới 2 hôm mà đã 80K ròi
các "chiến sĩ" của tổ mình đã thành "thương binh" hết rùi....:aah:
chỉ còn lại mình mình và thằng Phương tổ trưởng.......:aah:

Snow
20-04-2010, 12:01 PM
ko biết tồn tại được bao lâu thỳ "sập"...... xót tiền xót của chít đi được
mới 2 hôm mà đã 80K ròi
các "chiến sĩ" của tổ mình đã thành "thương binh" hết rùi....:aah:
chỉ còn lại mình mình và thằng Phương tổ trưởng.......:aah:

:hahaha: cái tổ này bị mình dụ dỗ chửi nhau loạn cả lên
:heheh: chửi cái tổ này sướng thật
hi hi ;))

Hyt.b3
20-04-2010, 04:52 PM
:hahaha: cái tổ này bị mình dụ dỗ chửi nhau loạn cả lên
:heheh: chửi cái tổ này sướng thật
hi hi ;))

Chả phải mình mi dụ dỗ
Đứa nào chả dụ nhau.... nhất là thằng Toàn với thằng Duy... 2 thằng đứng ở lan can... được mấy giây là có 1 thằng hớn hở vô khoe là thằng kia nói bậy:can'tbe:

Hyt.b3
21-04-2010, 11:29 AM
có vẻ vui phết, xin chân spam nào :D
:chuckle::chuckle::chuckle:

Mi thò cả 2 chân spam bao lâu nay rùi..... hôm nay lại còn giả bộ hiền từ thế.......:amitabha:
Hay cho ai mượn nick àh

Cuối cùng thỳ 2 chiến sĩ còn lại cũng đã hi sinh.... mình hi sinh cuối cùng vì lỡ miệng "ôi chết cha tau rồi, quên mất ko ghi nghệ thuật rùi".......:amitabha:........... ngay sau đó lại cũng thế luôn...... đi toi 4K:amitabha:

b11_hyx
21-04-2010, 01:19 PM
b3 đông vui thế....thỉnh thoảng qua b11 ủng hộ nhá, mới lập topic mới mà ...hihi:congratz:

teddy_bear_2810
21-04-2010, 07:40 PM
Mi thò cả 2 chân spam bao lâu nay rùi..... hôm nay lại còn giả bộ hiền từ thế.......:amitabha:
Hay cho ai mượn nick àh

Cuối cùng thỳ 2 chiến sĩ còn lại cũng đã hi sinh.... mình hi sinh cuối cùng vì lỡ miệng "ôi chết cha tau rồi, quên mất ko ghi nghệ thuật rùi".......:amitabha:........... ngay sau đó lại cũng thế luôn...... đi toi 4K:amitabha:

thế gọi là chửi bậy hỡ :-o, văn hoá quá ùi đấy :@_@:
mà thui, đối vs mi như thế thì cũng bậy lắm ùi =)). nhờ :hahaha:

Hyt.b3
21-04-2010, 08:36 PM
thế gọi là chửi bậy hỡ :-o, văn hoá quá ùi đấy :@_@:
mà thui, đối vs mi như thế thì cũng bậy lắm ùi =)). nhờ :hahaha:

e he he.... tau tạm coi như đây là mi khen tau nhá:congratz::congratz:
... Tau cũng chả thấy bậy cái chy cả..... vừa mới nói xong thằng Duy đã 1 phát:
D: "mi vừa mới nói cái chy đá"...
H: "Ờ thỳ chết cha tau, làm răng, có phải chửi bậy đâu"
D: "Còn ko.... quay xuống Thảo..... chết cha có phải là chửi bậy ko????"
Thảo: "có"...