PDA

View Full Version : Cô Nương ! NUMBER ONE

thaomituot2011
17-10-2008, 02:50 PM
mình lập ra topic này thực sự rất muốn biết thêm về suy nghĩ của các bạn về cô chủ nhiệm của lớp mình.Cô ĐỖ NƯƠNG
có thể nói cô là 1 cô giáo rất nhiệt tình nhưng đôi lúc hơi " năng nổ" quá khiến cô bị mất điểm trong mắt học sinh .Là 1 học sinh lớp cô chủ nhiệm mình đã từng hiểu lầm về cô (mình nghĩ A6 còn nhiều bạn thế này lắm),tuy nhiên tiếp xúc với cô thực sự kiến thức của cô làm cho mình nể . Và cô còn rất tốt nữa.Nói tóm lại ,mình có nhiều điều muốn về cô nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu mong các bạn chia sẻ

kẻ xấu
17-10-2008, 05:21 PM
Cô nương... !!!! đã từng dạy a10 ... vote cho bạn ni cái !!! đúng roài cô ấy là 1 cô giáo trẻ, rất nhiệt tình !!! bạn muốn cái gì về cô ấy cơ !!! nói rõ ra biết tớ chia sẻ cho !!! hihi:whistle:

Dark_God
17-10-2008, 07:55 PM
Kể cũng tội cô Nương, còn trẻ mới lần đầu tiên làm chủ nhiệm lớp mà lại gặp ngay cái lớp quậy này =))

cur_sera
17-10-2008, 08:19 PM
Ủng hộ!!!!! Cô Nương cũng dạy lớp mình đấy!
Từ khi đc cô dạy, tình trạng "mù Hóa" của lớp mình giảm rõ rệt!!!:proud:

Micyarak.A5
17-10-2008, 09:20 PM
trời, cô Nương đúng là khá tiêu biểu cho thế hệ giáo viên 8X hihi :whistle: từ ngày cô dạy A5, trình Hóa lên rõ rệt, thanks cô wa' đi mứt :darling:

kẻ xấu
17-10-2008, 10:06 PM
"Cô nương là cô giáo trẻ mà ... cách dạy hay chỉ tội hay hơi non về kinh nghiệm ôn thi đại học" đó là 1 lời nói của 1 giáo viên đáng tin cậy và tớ cũng thấy vậy !!! nhưng mặt trội và thành tích của cô nương cũng rất giỏi đúng ko ... Mong răng vài năm sau cô sẽ thành 1 giáo viên xuất sắc !!!!

DanVipA6
17-10-2008, 11:18 PM
cô nương à : 1 cô giáo trẻ nhiệt huyết với học sinh. khá tâm lí nhưng đôi khi hới "quá" và hơi bảo thủ nên dễ làm mất lòng hs. nhưng cũng khổ cho cô. lần đầu làm GVCN đã dính vào cái lớp siêu quậy này.

thuphuong_no1
17-10-2008, 11:32 PM
cô N dạy nhiệt tình. kiểm tra cũng nhiệt tình nốt
mỗi lần kiểm tra là mắt cô đảo lia lịa:noo:
nói chung là rất nhiệt tình^^:darling:

thaomituot2011
18-10-2008, 01:09 AM
tớ biết ngay mà ai cũng sẽ quý cô ,có bạn nói cô hơi non tay về luyện thi đại học thì không đúng đâu ,
cô hơi " pro " ,thử luyện thi với cô xem ,cô cho bạn sợ mà coi ,mình học hóa cũng không tồi nhưng đang 'sợ " cô lắm

kẻ xấu
18-10-2008, 09:20 PM
tớ biết ngay mà ai cũng sẽ quý cô ,có bạn nói cô hơi non tay về luyện thi đại học thì không đúng đâu ,
cô hơi " pro " ,thử luyện thi với cô xem ,cô cho bạn sợ mà coi ,mình học hóa cũng không tồi nhưng đang 'sợ " cô lắm

ha ha !!!! tớ cũng là học sinh của cô nương ... !!!! tớ nghĩ sau này chắc chắn cô sẽ thầy giáo viên giỏi nhưng h !!! tớ học hóa với người khác ... chắc tay hơn cô mà !!!:phew::phew:

Precious Stone
18-10-2008, 09:23 PM
Cô Nương, chỉ dạy chị đúng 2 buổi nhưng chị quý cô cực (hihi, hi vọng là cô còn nhớ mình). Ngày trước, cô học trường mình, giỏi lắm ý! Kiến thức của cô đáng nể...Tuy cô ko trực tiếp đứng lớp dạy chị nhưng cô vẫn dặn là có gì ko hiểu hay đọc mãi mà chưa sáng thì cứ hỏi cô! :D

kẻ xấu
18-10-2008, 09:27 PM
Cô Nương, chỉ dạy chị đúng 2 buổi nhưng chị quý cô cực (hihi, hi vọng là cô còn nhớ mình). Ngày trước, cô học trường mình, giỏi lắm ý! Kiến thức của cô đáng nể...Tuy cô ko trực tiếp đứng lớp dạy chị nhưng cô vẫn dặn là có gì ko hiểu hay đọc mãi mà chưa sáng thì cứ hỏi cô! :D

Chắc chắn là ko nhớ rồi ! ka ka 1!! cô chỉ nhớ những đứa như kẻ xấu thôi !!!!

DanVipA6
21-10-2008, 03:25 PM
kẻ xấu thì tất nhiên là cô sẽ nhớ sao mà quên được. công nhận cô giỏi thật ha kiến thức of cô. đáng nể.

kẻ xấu
21-10-2008, 07:22 PM
kẻ xấu thì tất nhiên là cô sẽ nhớ sao mà quên được. công nhận cô giỏi thật ha kiến thức of cô. đáng nể.

híc híc !!! ai có nói làm sao đâu !!! ý của tớ là công nương chỉ thiếu kinh nghiệm về luyện thi đại học thôi mà !!!:brbr::brbr::brbr:

thaomituot2011
24-10-2008, 10:04 PM
nhưng cô vẫn đưa đề cho mình làm đó thôi ,quỳnh anh thử nói chuyện với cô xem hay không chịu được

bakit_b1
29-10-2008, 05:05 PM
Cô Nương Còn Dạy Trường Mình Kô?Cô Dạy Môn rì hả mấy anh chị?

DanVipA6
29-10-2008, 05:18 PM
ngụy biện kái chi mi nói ai mà biết. uh. còn em ah. cô dạy hóa

◄solitario½♥►
17-04-2009, 01:12 PM
Mình và mấy thằng bạn học kèm với cô Nương từ khi cô chưa về Đào dạy cơ,ngày đấy gọi cô là chị Nương,dạy 7 thằng nghịch như quỷ thật vất vả lắm nhưng ít khi thấy chị cáu.
Chị dạy rất hay (giờ đọc lại mới thấy thế :D ) tiếc là hồi đấy nghịch và lười quá .

blue_horizon
17-04-2009, 02:10 PM
Hí hí, chị thích học Hóa với cô Nương nhất, cô giảng rất dễ hiểu nhá, đối với dân khối D thì môn Hóa là ác mộng, nhưng học với cô thì không còn khủng khiếp như trước nữa. Hí hí, đợt lớp 11 được con 9 duy nhất trong 3 năm cấp III môn Hóa.
Nói chung là rất chi là quý cô Nương :blush:

kẻ xấu
18-04-2009, 03:16 PM
Mình và mấy thằng bạn học kèm với cô Nương từ khi cô chưa về Đào dạy cơ,ngày đấy gọi cô là chị Nương,dạy 7 thằng nghịch như quỷ thật vất vả lắm nhưng ít khi thấy chị cáu.
Chị dạy rất hay (giờ đọc lại mới thấy thế :D ) tiếc là hồi đấy nghịch và lười quá .
Cô Nương dạy sớm thế cơ à bác ;)) hay nhỉ ?

Hí hí, chị thích học Hóa với cô Nương nhất, cô giảng rất dễ hiểu nhá, đối với dân khối D thì môn Hóa là ác mộng, nhưng học với cô thì không còn khủng khiếp như trước nữa. Hí hí, đợt lớp 11 được con 9 duy nhất trong 3 năm cấp III môn Hóa.
Nói chung là rất chi là quý cô Nương :blush:

Hi hi ! đúng với khối D : Lí hoá chắc là cực hình thật ;)) cô nương dạy tớ hồi lớp 10 lên 11 được 1 học kì thì cô nghỉ chửa - đẻ
Nhưng lên lớp 12 được học với thầy Thuận, Dạy trên cả tuyệt vời luôn ;))

blue_horizon
18-04-2009, 06:21 PM
Ồi, đợt trước nghe em Quỳnh Anh (A6) kể chuyện tổ ong mà thương cô thế, bọn này nghịch thật đấy :))

cur_sera
19-04-2009, 09:19 PM
Tổ ong là cái chuyện chi á mí bạn!!! Sao bọn tớ ko bít nhỉ!!

HoangNgaA1
26-05-2009, 02:48 PM
Nói đến cô Nương thì khen k hết lời, tuy là giáo viên trẻ nhưng cô dạy kiến thức rất chắc và quan tâm đến học sinh. Tớ nè, ghet' Toán Lí Hoá kinh khủng nhưng tớ học Hoá k phải là cái gì cũng mù tịt.Cuối năm, biết tớ thi khối D cô tạo điều kiện cho tớ ôn, k bắt tớ phải lên bảng học bài nữa, giờ cô thì lấy môn của mình ra làm. Tớ thấy cô tâm lí, k như thầy Tiệm, thầy khó tính lắm, chỉ cần học môn khác giờ thầy mà bị biết thì thôi rồi, thầy thu về nhà nhóm bếp cho xem.Hic hic

thanhkhoeo
21-04-2010, 06:04 PM
Không phải vì em thíck họk môn hoá đâu. Mà bởi vì cô dạy quá hay. cách dạy của cô cực kì lôi cuốn. nó là cho em yêu môn hoá hơn xưa . Mặc dù hồi hè em đã từng thề rằng sẽ không bao giơ họk hóa nữa( vi em trượt chuyên hoá).

cugiahamchoi_94
15-09-2010, 04:21 PM
ặc .. trượt hoá thế là ko thích hoá nữa =.= ..cô Nương dạy hay và dễ hiểu chứ mình cũng ko bít có lôi cuốn ko nữa ~.~ .. tớ thì ngu hoá từ hồi lớp 8 vì học chả hiểu giề .. nhưng may là cấp 3 được học với cô T^T .. e cảm ơn cô :D :x

Braveheart7472
15-09-2010, 04:49 PM
tớ cũng thấy thế, học với cô Nương tớ thấy dễ hiểu hơn.Em cảm ơn cô.c:haha:

_♥NH♥Only_
15-09-2010, 05:06 PM
CÓ thể nói cô Nương là một giáo viên rất tâm huyết vs nghề, cô quý học trò lắm. trc đây a cũng đã may mắn đc học vs cô c:adore:

Candy
15-09-2010, 07:21 PM
tiếc là mình ko nghe theo lời cô, hic c:sad:

cur_sera
15-09-2010, 08:48 PM
Mèn được học với cô lớp 11 và 12! May mà được học với cô nên còn biết "tí " gì về Hóa :)) Cái lớp khối D nó khổ vậy đấy :))

A8_Côngtửgia_AK
20-11-2010, 08:25 PM
:) Mình tự hào khi được cô Nương khen: "Em mà chịu học nghiêm chỉnh thì thủ khoa đấy". Cơ mà tiếc đợt cô sinh em thứ 2 mình ko còn đc học với cô nữa.

Tuhaigia1403
20-11-2010, 08:28 PM
cô nương là ai thế mấy bà con cô bác............
cho em xin cái ảnh được không thế.....:Dc:byebye:

thanhkhoeo
21-11-2010, 08:09 AM
cô nương nè :D

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/Sg7PyTGXg5I/AAAAAAAACFI/Uq9j5WApyLY/s400/Picture%20048.jpg

thaomituot2011
28-11-2010, 07:21 PM
chị là học sinh của cô,cũng như em chị rất yêu quý cô giáo của chị,h được vào đại học,được hoc làm người,chị càng yêu và quý cô hơn,qua dòng tin này,em muốn gửi đến cô,vì nhiệm vụ của mọt người lính,ngày nhà giáo vừa qua em đã không về được ,chúc cô và gia đình luôn hạnh phúc,đặc biệt là cô.cô giáo của chúng em,em vẫn chúc cô lá cô giáo giỏi nhất như hồi đi học em đã từng chúc cô.các em đừng bắt nạt cô giáo của chị nhé

huonglinh_1512
06-01-2011, 10:32 PM
Cô Nương ngày xưa đi học được giải Quốc gia môn Hoá đó, cô nói là "Muốn truyền đạt kinh nghiệm cho học sinh nên cô chọn trường sư phạm." (Cô được chọn trường mà). Cô dạy vừa dễ hiểu lại vừa hay nữa, nhất là cô rất dễ cười, cô vừa vui tính vừa tâm lý nữa. Câu cô hay nói nhất là: "lý tưởng hoá"

xoxodetoan
06-01-2011, 10:33 PM
Chưa đi ngủ à Linh. Nô Nương dạy học cũng dất dễ hiểu và nhiệt tình nữa. c:adore: