PDA

View Full Version : Giải bóng 2008-2009.

magaden_c8
17-10-2008, 06:40 PM
Thông báo:
Lại 1 năm học mới bắt đầu, cũng theo đó là 1 mùa bóng của khoá 07-10 bắt đầu.
Năm ngoái đã có 2 màu giải diễn ra, ảnh hưởng của giải bóng đến học tập là ko nhỏ, n các bạn vẫn rất nhiệt tình tham gia và ra về(khi bị loại).Tiện đây tâm sự luôn:
Năm đầu tiên là học kì 1, cả khối tham gia, trong đó c11+c4, C9+c10, còn các lớp khác là riêng lẻ,kết quả là lớp c3 đoạt giải nhất..ẵm hơn 1 tỉ đồng của các nhà tài trợ và khán giả cá độ.:D.
Năm thứ 2, là học kì 2 , chỉ có mấy lớp tham gia, hình như c2, c11, c12, ko tham gia, trong đó c9+c10,kết quả là c8 đoạt giải nhất, n chỉ ẵm đc mấy trăm triệu đồng...bị quỵt sạch..:((.
Năm nay , mùa bóng lại chuẩn bị bắt đầu, các lớp ko tham gia mùa 2 đã quay trở lại với quyết tâm rất lớn.chức vô địch của c8 đang bị lung lay dữ dội....
Tình hình chung thế này:
1) Tham dự giải lần này(nếu ko nhầm):
C1: ko đủ quân nên khó có thể tham gia.
C2: đã chuẩn bị tinh thần cho giải, sau chiến thắng 4-2 trong trận giao hữu với C7.
C3: thiếu vắng nhạc trưởng Phú đần nên kiên đoàn bóng đá C3 đang do dự.
C4:đã tham gia, đc sự ủng hộ của các bạn gái C4.:D
C5: đã tham gia, rất đc sự ủng hộ của các bạn gái, rất nhá.
C6: nghe nói là có tham gia, còn tình hình thế nào thì chưa rõ..
C7: định đứng lên tổ chức giải n C8 ko cho..đã tham gia..
C8:là đương kim....ko thể đứng nhìn..phương châm của C8 là:học có kém 1 tí , có hơi nghịch 1 tí, n thể thao(đá bóng là chính) phải số 1 của khối...thèng thèng..đã tham gia
C9+C10:tình hình là 2 lớp lại liên minh..còn chưa rõ tham gia hay ko ???
C11: ko đủ ng` tham gia..buồn.-->các bạn có thể đi cổ vũ cho các lớp khác, hoặc 1 ai đó mà bạn thấy cần tăng tinh thần chiến đấu...:X
C12: đã tham gia sau 1 mùa giải tập luyện và nghỉ ngơi..rất quyết tâm..
C13: ko tham gia.
C14: ko tham gia.
........
mùa giải mới sắp bắt đầu, tôi muốn nói với các bạn 1 điều là ở trận khai mạc và trận chung kết(nếu đến đc chung kết) nên có các bạn cổ động viên đến.nam hay nữ cũng đc n nữ thì càng tốt...:D
Thay mặt đội bóng 11C8 chúc các lớp C thi đấu thành công, các bạn cổ động viên thì cổ vũ thành công...
:bye:

meosalem.c10
17-10-2008, 08:34 PM
trời ơi sao thông tin chả rõ ràng gì thế
các lớp tham dự gồm c9+c10(c19) c2, c4, c5, c7, c8, c12 còn c3 đang cố gắng kì kèo để được liên minh vs c1 nhưng điều này khó thành hiện thực. Các đội tham gia giải đều fải đóng lệ phí là 300 triệu VND.
Với sự trở lại của rất nhiều trụ cột c19 đang là ưng cử viên sáng giá thách thức các lớp còn lại
Đề nghị các đội tuyển tham gia ghi danh sách các siêu cầu thủ sẽ tham gia thi đấu trong mùa giải năm nay.
C19 gồm các cầu thủ: Quang sáng, Thanh gái, Thắng thọ, cường giật, Thái mèo và có thêm các ngoại binh đến từ c9 là Tuấn bằng, Thanh tít(hoặc Tuấn kẹo) hết. Cùng vs đó là rất nhiều siêu dự bị # mà các đội khác thèm muốn.Được sự ủng hộ nhiệt tình của các cổ động viên đến từ quê nhà đặc biệt là phái nữ chắc chắn năm nay c19 sẽ gây bất ngờ và thách thức mọi đối thủ.
Mong các lớp tham dự giới thiệu đôi nét về tuyển của các bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!

trangvicky_zhao
18-10-2008, 12:05 PM
Thông báo:
Lại 1 năm học mới bắt đầu, cũng theo đó là 1 mùa bóng của khoá 07-10 bắt đầu.
Năm ngoái đã có 2 màu giải diễn ra, ảnh hưởng của giải bóng đến học tập là ko nhỏ, n các bạn vẫn rất nhiệt tình tham gia và ra về(khi bị loại).Tiện đây tâm sự luôn:
Năm đầu tiên là học kì 1, cả khối tham gia, trong đó c11+c4, C9+c10, còn các lớp khác là riêng lẻ,kết quả là lớp c3 đoạt giải nhất..ẵm hơn 1 tỉ đồng của các nhà tài trợ và khán giả cá độ.:D.
Năm thứ 2, là học kì 2 , chỉ có mấy lớp tham gia, hình như c2, c11, c12, ko tham gia, trong đó c9+c10,kết quả là c8 đoạt giải nhất, n chỉ ẵm đc mấy trăm triệu đồng...bị quỵt sạch..:((.
Năm nay , mùa bóng lại chuẩn bị bắt đầu, các lớp ko tham gia mùa 2 đã quay trở lại với quyết tâm rất lớn.chức vô địch của c8 đang bị lung lay dữ dội....
Tình hình chung thế này:
1) Tham dự giải lần này(nếu ko nhầm):
C1: ko đủ quân nên khó có thể tham gia.
C2: đã chuẩn bị tinh thần cho giải, sau chiến thắng 4-2 trong trận giao hữu với C7.
C3: thiếu vắng nhạc trưởng Phú đần nên kiên đoàn bóng đá C3 đang do dự.
C4:đã tham gia, đc sự ủng hộ của các bạn gái C4.:D
C5: đã tham gia, rất đc sự ủng hộ của các bạn gái, rất nhá.
C6: nghe nói là có tham gia, còn tình hình thế nào thì chưa rõ..
C7: định đứng lên tổ chức giải n C8 ko cho..đã tham gia..
C8:là đương kim....ko thể đứng nhìn..phương châm của C8 là:học có kém 1 tí , có hơi nghịch 1 tí, n thể thao(đá bóng là chính) phải số 1 của khối...thèng thèng..đã tham gia
C9+C10:tình hình là 2 lớp lại liên minh..còn chưa rõ tham gia hay ko ???
C11: ko đủ ng` tham gia..buồn.-->các bạn có thể đi cổ vũ cho các lớp khác, hoặc 1 ai đó mà bạn thấy cần tăng tinh thần chiến đấu...:X
C12: đã tham gia sau 1 mùa giải tập luyện và nghỉ ngơi..rất quyết tâm..
C13: ko tham gia.
C14: ko tham gia.
........
mùa giải mới sắp bắt đầu, tôi muốn nói với các bạn 1 điều là ở trận khai mạc và trận chung kết(nếu đến đc chung kết) nên có các bạn cổ động viên đến.nam hay nữ cũng đc n nữ thì càng tốt...:D
Thay mặt đội bóng 11C8 chúc các lớp C thi đấu thành công, các bạn cổ động viên thì cổ vũ thành công...
:bye:
Ui vinh dự cho C5 wá ^^. Thế này thì các boy lớp khác chuyển hết sang C5 lớp tớ mà học đi hjhj. Khi nào chính thức diễn ra áh để tớ còn biết đường đi cổ vũ nào? Hjhj

nhoxkon
18-10-2008, 12:43 PM
sao chả thấy tụi con zai lớp mình nói chy cái chuyện bóng banh ni nhà?:smoking:
ko nói thỳ sao chỵ em biết mà cổ vũ chứ!:redface:
C11 hok đủ ng` tham gia sao hok liên minh với C1 bọn tớ nè! cùng no1 cả mà! biết đâu lại ẵm giải chứ đùa à:crave:

haminhvan
18-10-2008, 02:22 PM
:heheh: Tình hình là vừa mở ví ủng hộ đội bóng của lớp :heheh:

daoduytu10c6
18-10-2008, 04:27 PM
Thôi thôi tui nghĩ là giải bóng tổ chức ra đá chán đj khi đạt giải chả có lớp nào lấy được tiền cả chán ......VD như năm lớp 10 được giải nhì mà có lấy được 1 xu nào đâu .....Vậy thì năm nay yêu cầu Ban tơ Chức làm cho nghiem chinh 1 ty' nazzz................................

Reddevils
18-10-2008, 05:30 PM
Chẹp chẹp .Năm nay c3 thiếu Phú .Coi như C8 nắm chắc ngôi Vương

haminhvan
18-10-2008, 05:32 PM

Nó nói cứ như thật ấy :heheh:

Hình như chiều nay c4 đá với C2 thì phải

Lần đầu tiên ngồi cái quán này:heheh:

nh0c.s0ck.92
18-10-2008, 10:04 PM
C9 đá ngu như bò
Rút =))...............................

#06-Center
18-10-2008, 10:15 PM
hix năm ngoài C9 đá chán wa'
năm nay ko bít thế nào
cầu mong được cái giải kaka :D

kẻ xấu
18-10-2008, 10:26 PM

chú RED có trong đội hình chính thức ko ??? :^o^::^o^::^o^:

#06-Center
18-10-2008, 10:28 PM

Thằng nứ làm chi biết đá bóng anh
chỉ giỏi cái to mồm á mà
nhưng mà công nhận đội C8 mạnh thật
hix hix
lớp mình mà gặp kể như đi họp

meosalem.c10
19-10-2008, 07:18 AM
c9 gộp quân c10 mà có c10 ở đây sợ gì lớp khác mấy bạn c9 hơi thiếu lạc quan đó h lớp chúng ta nghĩ trận chung kết gặp đội nào thôi

trangvicky_zhao
19-10-2008, 09:01 AM

Gì chứ??? Hơi nhầm đó cậu. Cậu quên mất C5 àh :sigh:?

#06-Center
19-10-2008, 12:22 PM
C5 ko tính
đối với các lớp khác C5 chỉ là phù du thôi
:hahaha::hahaha::hahaha:

magaden_c8
19-10-2008, 01:56 PM
Thôi thôi tui nghĩ là giải bóng tổ chức ra đá chán đj khi đạt giải chả có lớp nào lấy được tiền cả chán ......VD như năm lớp 10 được giải nhì mà có lấy được 1 xu nào đâu .....Vậy thì năm nay yêu cầu Ban tơ Chức làm cho nghiem chinh 1 ty' nazzz................................
năm nay sẽ nghiêm hơn, chắc chắn là thế, xin lỗi các bạn c6 nhá, vì lớp tôi cũng chưa đc cái j` , phải bỏ tiền túi trả tiền sân..

năm ngoái có phú , c8 vẫn lên vương.

c9 gộp quân c10 mà có c10 ở đây sợ gì lớp khác mấy bạn c9 hơi thiếu lạc quan đó h lớp chúng ta nghĩ trận chung kết gặp đội nào thôi
rất tự tin bạn meo ạ.liên quân nhanh nhanh mà đá nào...

C5 ko tính

đừng đùa , c5 mạnh lắm đó, n năm nay hình như ko dám tham gia giải..tài đức đội trưởng ko dám đa.
:XD::XD:

Phuc LS
20-10-2008, 10:53 PM
Ha ha ha, cho lớp tôi tham gia với nào:)). Có cho trường khác tham gia với ko?:))

Reddevils
21-10-2008, 01:32 PM

Em chỉ xem thui chứ có biết đá mô anh ...em biên chế dự bị 2 .Nhưng đảm bảo vẫn cho c9 c10 ra bã .

magaden_c8
21-10-2008, 01:37 PM
Ha ha ha, cho lớp tôi tham gia với nào:)). Có cho trường khác tham gia với ko?:))

cái tụi mày chỉ đc cái mồm, giỏi thì góp tiền rồi tham gia với tụi tao nè...liên lạc với hợp c8 nhá..nhận hết, cho đông và vui..

meosalem.c10
21-10-2008, 05:36 PM
c9+c10 ra bã đúng thôi cho đội dự bị c8 ra chưa đá đã cười chết rồi chịu thua lun

Murcielago LP640
21-10-2008, 06:33 PM
không biết có cho LS vào đá với không nhỉ, 11P và 11F đang có ý muốn góp vui, BTC có đồng ý không thì cho biết cái

meosalem.c10
21-10-2008, 06:49 PM
LS hả chào mừng các bạn nhưng lệ phí fải đóng gấp đôi ban tổ chức luôn hiếu khách mà

Murcielago LP640
21-10-2008, 07:34 PM
LS hả chào mừng các bạn nhưng lệ phí fải đóng gấp đôi ban tổ chức luôn hiếu khách mà

trời vậy mà gọi là hiếu khách sao, bắt chẹt thì có , nhưng lệ phí có đắt không vậy bạn , đắt quá chắc rút thôi, LS cũng đang đá giải mà

ferrari
21-10-2008, 08:29 PM
Thích bóng rổ hơn. Nhưng vote cho đội C10 vì đằng nào mình mem C10
-----------------------------------------
Tháng 3 ta lại có giải rồi, hô hô... Đấu toàn các trường hehehhehehe

magaden_c8
22-10-2008, 01:32 PM
không biết có cho LS vào đá với không nhỉ, 11P và 11F đang có ý muốn góp vui, BTC có đồng ý không thì cho biết cái
ok thôi, mời các bạn lam sơn vô đá, vì 11F và 11 P đều đã bị loại khỏi giải lam sơn mà..=))..nhiệt liệt nhiệt liệt..=))
và nói trước , ko có liên quân đâu đấy, P ra P, F ra F, chớ có cái kiểu P + V.Anh S, ng` ta cười cho đấy..=))

j` mà gấp đôi cậu, chỉ cần đủ là đc, mấy lớp đào còn chưa đóng đủ huống chi là các bạn lam sơn..:))

loveagirl
22-10-2008, 01:41 PM
Theo Thông tin từ thằng Dép thì nó cho cả bọn Hàm Rồng vào đá luôn . Tiền thì vẫn 300 triệu VND thôi :D

P/S : @magaden_c8 : mày bố láo vừa thôi nhá Hợp giám bảo lớp tao không có sự đồng ý của C8 là không đc đứng ra tổ chức giải hả :dummy::dummy::dummy: Hôm trước Trường Bách bị thằng Dương Dép với thằng Sơn Sinh nó nói cho im re luôn rồi :chuckle::chuckle::chuckle:

meosalem.c10
22-10-2008, 02:13 PM
các bác toàn vạch áo cho ng` xem lưng lịch sự 1 chút đi mà đây thành giải ĐDT mở rộng ah`

magaden_c8
22-10-2008, 02:41 PM
Theo Thông tin từ thằng Dép thì nó cho cả bọn Hàm Rồng vào đá luôn . Tiền thì vẫn 300 triệu VND thôi :D

P/S : @magaden_c8 : mày bố láo vừa thôi nhá Hợp giám bảo lớp tao không có sự đồng ý của C8 là không đc đứng ra tổ chức giải hả :dummy::dummy::dummy: Hôm trước Trường Bách bị thằng Dương Dép với thằng Sơn Sinh nó nói cho im re luôn rồi :chuckle::chuckle::chuckle:

1: dám chứ ko phải giám bạn ơi..
mà mày là thằng nào thế hả, giải này để tụi tao tổ chức cho, ko lại giống năm trước, đá 2 trận rồi xin lui, ngại lắm ngại lắm...:dummy::dummy:
2: hàm rồng , mời vừa thôi, ko kẻo lại rắc rối chuyện nhân sự đấy...:angry::angry:

trangvicky_zhao
22-10-2008, 08:27 PM
C5 ko tính

Gì hả cậu. Cậu hơi nhầm đó. Năm ngoái C5 chỉ thua mỗi C3 thui naz. Còn đá vs C4+C6 thì C5 hok chấp!!!

đừng đùa , c5 mạnh lắm đó, n năm nay hình như ko dám tham gia giải..tài đức đội trưởng ko dám đa.
:XD::XD:

Đúng luôn. Chỉ có mỗi bạn ma gà đen là có tầm nhìn xa trông rộng ;)). Cơ bản C5 có đồng chí Tài Đức hơi bị pro với lại hậu phương vững chắc -> win là điều dễ hiểu ^^.

Murcielago LP640
23-10-2008, 11:48 AM
ok thôi, mời các bạn lam sơn vô đá, vì 11F và 11 P đều đã bị loại khỏi giải lam sơn mà..=))..nhiệt liệt nhiệt liệt..=))
và nói trước , ko có liên quân đâu đấy, P ra P, F ra F, chớ có cái kiểu P + V.Anh S, ng` ta cười cho đấy..=))

à ừ loại thì chỉ vì thiếu vận may thôi, thể thao mà, hehe, nhưng mà Việt Anh là " máu thịt " của P mà, rời ra sao được, hay là sợ tài bắt của Việt Anh quá khủng hehe.dù là P hay F thì cũng rất mạnh hehe

magaden_c8
23-10-2008, 01:39 PM
à ừ loại thì chỉ vì thiếu vận may thôi, thể thao mà, hehe, nhưng mà Việt Anh là " máu thịt " của P mà, rời ra sao được, hay là sợ tài bắt của Việt Anh quá khủng hehe.dù là P hay F thì cũng rất mạnh hehe

máu thịt àh, ha ha ha , hàng ngoại vẫn là máu thịt..còn tài bắt của v.anh áh, bây h tui ko sợ nữa rồi, nhớ ngày trước sợ n bây h hết rồi..
thôi thôi, tóm lại mời các bạn tham gia giải của đào chúng tôi...:cool:

Murcielago LP640
23-10-2008, 02:37 PM
máu thịt àh, ha ha ha , hàng ngoại vẫn là máu thịt..còn tài bắt của v.anh áh, bây h tui ko sợ nữa rồi, nhớ ngày trước sợ n bây h hết rồi..
thôi thôi, tóm lại mời các bạn tham gia giải của đào chúng tôi...:cool:

hehe thank các bạn Đào rất hiếu khách, .

trangvicky_zhao
23-10-2008, 05:51 PM
hehe thank các bạn Đào rất hiếu khách, .

Tất nhiên là như thế rùi! Dân Đào lâu nay nổi tiếng hiếu khách mà. Haha chỉ sợ LS hok dám thui, chứ còn đã dám thì Đào chiều tất. Hehe!

loveagirl
23-10-2008, 06:03 PM
:hahaha: Xin mời vào đây dân Đào chúng tui sẽ đón tiếp nồng hậu :hahaha:
@ magaden_c8 : :crave: nghe danh Hợp đã lâu . :knife:Tao Hùng đây có gì sang C7 để anh em tao OM cho Vì cái tội giám khinh lớp tao :dummy: :dummy: :dummy: :dummy: :dummy: :dummy:

Phuc LS
23-10-2008, 10:16 PM
Thế tình hình là hôm nào hết hạn nộp lệ phí ấy nhể:-??.

Murcielago LP640
24-10-2008, 11:53 AM
Tất nhiên là như thế rùi! Dân Đào lâu nay nổi tiếng hiếu khách mà. Haha chỉ sợ LS hok dám thui, chứ còn đã dám thì Đào chiều tất. Hehe!
mi đã sai lầm khi nói câu này , thể thao LS cũng rất mạnh đó hehe, đừng có coi thường

Thế tình hình là hôm nào hết hạn nộp lệ phí ấy nhể:-??.

haha con Hổ con phải không nhẩy, mày cũng nhảy vào đây cho vui hehe

trangvicky_zhao
24-10-2008, 05:52 PM
mi đã sai lầm khi nói câu này , thể thao LS cũng rất mạnh đó hehe, đừng có coi thường,

Ừ thế lâu nay tau hok biết. Mi cho tau được mở mang tầm mắt đi cái. Mà mi thế liệu có đi thi đấu được hok :hmm::hmm::hmm:???

Murcielago LP640
24-10-2008, 06:27 PM
Ừ thế lâu nay tau hok biết. Mi cho tau được mở mang tầm mắt đi cái. Mà mi thế liệu có đi thi đấu được hok :hmm::hmm::hmm:???

à ừ nếu muốn thì bọn mình cũng không khách sáo nữa

trangvicky_zhao
25-10-2008, 04:45 PM
à ừ nếu muốn thì bọn mình cũng không khách sáo nữa

Mi có đi hok đấy mà to mồm???..............................

magaden_c8
25-10-2008, 09:44 PM
bàn đi bàn lại thì giải bóng cũng đã tổ chức mà ko có mặt các bạn lam sơn, tiếc thật..:sweat:
nghe lén đc chút ít thì bảng đấu như sau, còn ngày h thi đấu thì ko rõ :
thật tiếc khi các bạn C5 ko tham gia với lí do: tài đức ko thích đá....:frozesweat:
còn các bạn C6 thì ko đủ quân , tiếc nhất là bạn...bạn j` C6 nhỉ. tự dưng quên tên thằng đó, nó đá đc n tại ở C6 nên cũng = thừa..:picknose:.
Bảng A : C7 ; C8 ; các bé khối 10 ; các anh lớp 12 .
Bảng B : C2 ; C12 ; C3 ; C9+C10.
nhìn 2 bảng , tui tự thấy mỗi trận đấu ở bảng A là 1 trận chung kết sớm, các đội trong bảng toàn là ứng cử viên cho chức vô địch--> căng thẳng..:loser:
còn bảng B thì quá đỗi....an nhàn....ước j` C8 đc bên bảng B, đc đá với C12 để các bạn C12 đến cổ động...:sparkling:.
mong ở trận đấu đầu tiên của mùa giải , các đội nên mang theo cổ động viên cho nó...vui vẻ cầu trường.:attack:

meosalem.c10
25-10-2008, 10:45 PM
uh` mỗi trận bảng A là trận chung kết ko co' cup các bạn c8 coi thường các lớp c12, c2, c3 wá đó khéo c8 loại vòng bảng ko có cơ hội gặp c10+c9 roài

magaden_c8
26-10-2008, 07:12 AM
uh` mỗi trận bảng A là trận chung kết ko co' cup các bạn c8 coi thường các lớp c12, c2, c3 wá đó khéo c8 loại vòng bảng ko có cơ hội gặp c10+c9 roài

cái này bạn nhầm rồi, n mình ko có í coi thường các bạn đâu..các bạn thử nhìn lại xem , bảng B toàn khách 10 hoặc 12 cả, chưa hoặc mới đá mấy lần, chưa biết thực lực ra sao...còn đang run đây này, sợ ko thắng đc í...
còn bảng A tớ nói thật là yếu hơn rất n` , vì C3 mất đi phú đần nên đã khá suy yếu..:hahaha:, hơn nữa C3 vừa thua C2 3-7 đó, c2 mới thực sự là đối thủ đáng gờm của bảng A, các cậu có mang theo cổ động viên (ưu tiên nữ :redface:) ở trận đầu tiên nhá...:cool:

meosalem.c10
26-10-2008, 04:05 PM
c8 đá vs lớp 10 chân run cầm cập mất mặt quá dù chưa gặp nhau nhưng cũng làm j` đến mức đó mà cậu nhận xét c2 đáng gờm mà lại còn nói bảng A yếu. trên lí thuyết từ các giải trước thì các đội bảng A yếu thật nhưng sau tg thì khác, trước giải cậu ko nên phát ngôn có tính mỉa mai bảng A như vậy. Mình đề nghị cậu lên tiếng đính chính lại lời nói. cảm ơn!!!!!!!!

trangvicky_zhao
27-10-2008, 12:12 PM
Hix C5 hok tham gia được (thằng Tài Đức chết băn chết vằm kia...:knife:) thì thui tớ cổ vũ cho C2 vậy ^^.

magaden_c8
27-10-2008, 07:18 PM
c8 đá vs lớp 10 chân run cầm cập mất mặt quá dù chưa gặp nhau nhưng cũng làm j` đến mức đó mà cậu nhận xét c2 đáng gờm mà lại còn nói bảng A yếu. trên lí thuyết từ các giải trước thì các đội bảng A yếu thật nhưng sau tg thì khác, trước giải cậu ko nên phát ngôn có tính mỉa mai bảng A như vậy. Mình đề nghị cậu lên tiếng đính chính lại lời nói. cảm ơn!!!!!!!!
chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
cái này là tớ nói thật..cậu cứ thử đá với c7 , với k10 và k12 xem, họ đá kinh cực, toàn thằng đá đc cả đấy.:proud:.

Hix C5 hok tham gia được (thằng Tài Đức chết băn chết vằm kia...:knife:) thì thui tớ cổ vũ cho C2 vậy ^^.

trời, sao lại c2 cậu :angry:, C8 đâu..:freely::freely:
trận đấu khai mạc mùa giải đã diễn ra , vào chiều thứ 2 ngày 27/10/8 giữa k10 và k12, trận này tui đang đi học thêm sinh nên ko biết..:demoralize:
kết quả sẽ đc cập nhật sau mỗi trận đấu..

trangvicky_zhao
27-10-2008, 07:36 PM
chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
cái này là tớ nói thật..cậu cứ thử đá với c7 , với k10 và k12 xem, họ đá kinh cực, toàn thằng đá đc cả đấy.:proud:.

trời, sao lại c2 cậu :angry:, C8 đâu..:freely::freely:
trận đấu khai mạc mùa giải đã diễn ra , vào chiều thứ 2 ngày 27/10/8 giữa k10 và k12, trận này tui đang đi học thêm sinh nên ko biết..:demoralize:
kết quả sẽ đc cập nhật sau mỗi trận đấu..

Thì tại C2 toàn bạn tớ mà ^^. Mà cậu up lên đây cái lịch thi đấu đi hộ tớ cái ^^

tuduc152
28-10-2008, 06:19 PM
:chuckle:hehe c3 bảng ngon với lại không cần Phú Đần lớp tôi vẫn quyết ẵm ngôi vương .Thiếu gì nhân tài :tadaa:

meosalem.c10
28-10-2008, 07:04 PM
[QUOTE=magaden_c8;78087]chưa bao h tớ có í mỉa mai bảng A, n tớ đang nói lên nhận xét của tớ là bên bảng A nhàn hơn bảng B --> đúng hay sai..vrai ou faux...
Trước trận đấu thì ko thể nói dc điều gì vs lại cậu là ng` trong cuộc đánh giá liệu có khách quan ko????

magaden_c8
29-10-2008, 06:45 AM
Thì tại C2 toàn bạn tớ mà ^^. Mà cậu up lên đây cái lịch thi đấu đi hộ tớ cái ^^

cậu ơi, trận đấu diễn ra là do 2 bên tự quyết định thời gian, nên bọn tớ ko có lịch cụ thể...thông cảm cái..:)
trận đấu đầu tiên diễn ra jữa k10 và k12 có kết quả 2-0, mỗi đội đc chia 1 quả...thật là lợi thế cho C8 , nếu quyết tâm thắng C7 thì C8 nhất bảng là cái chắc.:->

trangvicky_zhao
30-10-2008, 10:53 AM
cậu ơi, trận đấu diễn ra là do 2 bên tự quyết định thời gian, nên bọn tớ ko có lịch cụ thể...thông cảm cái..:)
trận đấu đầu tiên diễn ra jữa k10 và k12 có kết quả 2-0, mỗi đội đc chia 1 quả...thật là lợi thế cho C8 , nếu quyết tâm thắng C7 thì C8 nhất bảng là cái chắc.:->

Kết quả 2-0 nghiêng về khối 10 hay khối 12 vậy? Chả lẽ khối 12 thua :chuckle:???

magaden_c8
02-11-2008, 10:55 AM
Kết quả 2-0 nghiêng về khối 10 hay khối 12 vậy? Chả lẽ khối 12 thua :chuckle:???

đùa hoài vậy bạn...hòa 1-1..lợi thế rất lớn cho c8 tớ đấy..
Thứ 4 ngày 5/11/8.C8 sẽ gặp c7 trên sân thành phố..mong các bạn đến xem và cổ vũ để C8 ko thua..;))
phí thật, sao bảng mình ko có c12 nhờ..đang có chút chuyện...:)

meosalem.c10
02-11-2008, 11:05 AM
Mưa thế này giải còn fải hoãn nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mr_leo_92
06-11-2008, 05:36 PM
C7.....:yawn:gà ko chấp.khối 10 hôm trước thua c8 7 quả,còn khối 12 thực ra chỉ có A9.Đá tàm tạm:stress:
Xin hết...!!!!

magaden_c8
07-11-2008, 04:30 PM
sau cơn mưa trời lại sáng anh em ạ..
thế là giải bóng lại bắt đầu..
thứ 3 ngày 4/11/8 C8 gặp C7, tỉ số chung cuộc là 1-0 nghiêng về C8 tụi tui, ngại quá cơ.:phew:
thứ 5 ngày 6/11/8 đã diễn ra 3 trận đấu..
1) C3-C12, tỉ số là 3-2 , C3 thắng trận đầu tiên, n theo cảm nhận của tui C3 thắng là nhờ lực lượng đông đảo..trời nắng chang chang, C12 chỉ có 7 ng`, ko thay ai hết, còn C3 thay tận mấy ng`..a chà chà....ko thắng hơi phí...:duno:
2) C2-C9+C10, tỉ số là 0-0...1 trận đấu gay cấn và khá cam go cho 2 đội..:shoot:
3) C8-K10, tỉ số là 1-1, các em k10 đã ghi bàn trước n nhờ nỗ lực rất đáng ghi nhận của tập thể C8 nên C8 đã gỡ hòa đc...thật may mắn cho C8....
các trận đấu tiếp theo sẽ đc cập nhật nhanh chóng...

girl_c8_girl
08-11-2008, 03:58 PM
Cố lên các bạn .C8 mình ẵm quả cúp về cho bõ mặt nào .IU các bạn :darling:

Murcielago LP640
08-11-2008, 08:13 PM
tình hình giải bên Đào thế nào rùi hở các bác

magaden_c8
13-11-2008, 01:29 PM
tình hình giải bên Đào thế nào rùi hở các bác

tình hình là C7 C8 đã bị loại từ vòng xin vé xe...:demoralize:
thật là tiếc cho nhà " cựu vô địch"
k10 k12 đã vô vòng 2....
còn n` cái khác, khi khác tâm sự sau với anh em 4rum nhá...

trangvicky_zhao
13-11-2008, 05:18 PM
tình hình là C7 C8 đã bị loại từ vòng xin vé xe...:demoralize:
thật là tiếc cho nhà " cựu vô địch"
k10 k12 đã vô vòng 2....
còn n` cái khác, khi khác tâm sự sau với anh em 4rum nhá...

Trùi thế là khối 11 thảm bại hả cậu? Đáng tiếc đáng tiếc...

tuduc152
13-11-2008, 06:34 PM
keke c8 - c7 bị loại lý do vì oai quá mờk :heheh:
:loa:Chiều nay đã diễn ra trận đấu giữa 2 lớp C3 - C9+10 Chiến thắng 1- 0 đã dành cho c3 =>> C3 đã vào vòng trong :comeon:

#06-Center
14-11-2008, 07:56 PM
hix mong là C3 thắng C2 , C9+C10 thắng C12 không có cũng bị loại mất
cố lên nhá C3 :D

magaden_c8
16-11-2008, 01:37 PM
keke c8 - c7 bị loại lý do vì oai quá mờk :heheh:
:loa:Chiều nay đã diễn ra trận đấu giữa 2 lớp C3 - C9+10 Chiến thắng 1- 0 đã dành cho c3 =>> C3 đã vào vòng trong :comeon:
lí do C8 loại của bạn đức có thể chấp nhận đc..:empty:
còn C3 năm nay ko có phú đần nên cũng bt thôi..chắc ko = C2 và C9+10, hôm trước suýt thua C12, may mà đông quân , ko thì cũng "ao " sớm khỏi giải như C8 và C7 ....hu hu hu, lấn f này là buồn thật...

hix mong là C3 thắng C2 , C9+C10 thắng C12 không có cũng bị loại mất
cố lên nhá C3 :D

hơi khó đấy, C3 ko có phú sợ ko ăn đc C2 đâu...

kẻ xấu
06-12-2008, 11:37 PM
Giải bóng này đá chưa ??? lớp nào được giải nhất thế ???
:heheh::heheh::heheh:

Hyt.b3
07-12-2008, 10:10 AM
bác nài
đá lâu rùi còn chy
nhưng kể mà đá với cả khóa 08 - 11 thỳ hay
khóa này nhìu nhân đá bóng được
<hỳnh như vậy>

Jubi
11-12-2008, 06:22 PM
hjz hjz
sa0 mình chả být kí rì về cái giải này nhể :empty:

magaden_c8
23-12-2008, 04:27 PM
bác nài
đá lâu rùi còn chy
nhưng kể mà đá với cả khóa 08 - 11 thỳ hay
khóa này nhìu nhân đá bóng được
<hỳnh như vậy>
cos k10 đó, cả khối gộp lại thành 1 lớp, mà k10 đá có thấy các em gái k10 đi cổ vũ mô, phát nản...:falldown:

hjz hjz
sa0 mình chả být kí rì về cái giải này nhể :empty:

jubi này, nhà em ở đường ng~ trãi , bán điện thoại đúng ko...:sparkling:

Jubi
27-12-2008, 12:34 PM
cos k10 đó, cả khối gộp lại thành 1 lớp, mà k10 đá có thấy các em gái k10 đi cổ vũ mô, phát nản...:falldown:

jubi này, nhà em ở đường ng~ trãi , bán điện thoại đúng ko...:sparkling:
kha kha
thiếu ng` àh , để em làm đội trg? đội cổ vũ cho hay manager cũng được :crave:
mà sa0 anh být nàh em nhẩy :frozesweat::frozesweat::frozesweat:

sepanbanh_nep
22-02-2009, 11:26 AM
trời ơi sao thông tin chả rõ ràng gì thế
các lớp tham dự gồm c9+c10(c19) c2, c4, c5, c7, c8, c12 còn c3 đang cố gắng kì kèo để được liên minh vs c1 nhưng điều này khó thành hiện thực. Các đội tham gia giải đều fải đóng lệ phí là 300 triệu VND.
Với sự trở lại của rất nhiều trụ cột c19 đang là ưng cử viên sáng giá thách thức các lớp còn lại
Đề nghị các đội tuyển tham gia ghi danh sách các siêu cầu thủ sẽ tham gia thi đấu trong mùa giải năm nay.
C19 gồm các cầu thủ: Quang sáng, Thanh gái, Thắng thọ, cường giật, Thái mèo và có thêm các ngoại binh đến từ c9 là Tuấn bằng, Thanh tít(hoặc Tuấn kẹo) hết. Cùng vs đó là rất nhiều siêu dự bị # mà các đội khác thèm muốn.Được sự ủng hộ nhiệt tình của các cổ động viên đến từ quê nhà đặc biệt là phái nữ chắc chắn năm nay c19 sẽ gây bất ngờ và thách thức mọi đối thủ.
Mong các lớp tham dự giới thiệu đôi nét về tuyển của các bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!

cái này nghe có vô lí quá không C3 vô đối sao phải liên minh với C1 làm gì kể cũng lạ thật còn tiền lệ phí các ông có hâm không đấy 300 triệu VND bốc phét vừa thôi bố ơi cho con đất sống với nhá mà sao tất cả khối 11 thua hết để khối 12 thắng nhỉ vấn đề này ai sẽ trả lời tui đây:dead:

kyu_SJ^^
23-02-2009, 02:57 PM
chài c3 không có thằng Phú đần thì vẫn pro như thường mấy cái thằng c8 cứ phát biết lung tung
mà nhớ lại hôm đấu giao hữu với c9 do mr Dũng đứng đầu mà nản .....................không thể tưởng tượng nổi .......hix hix......

--------------------------------------
Chú ý trong việc sử dụng từ ngữ

c3vodoi
27-05-2009, 07:48 AM
c8 sao bị loại mà vẫn cứ biện bạch lí do thế nhỉ ;))...may mà các bạn c8 không vô địch chứ không h này đang nổ vang trời

sepanbanh_nep
03-08-2009, 08:25 PM
khử khử khử chuẩn chuẩn c8 là hay nổ lắm đó nha , thằng mùa giải này không biết có nổ đến mức nào mất có lẽ trái đất lệch khỏi trục của nó và lao vào mặt trời chăng( vụ nổ khủng khiếp do c8 tạo ra nếu thắng => cũng may là bị loại không thì chết ) :chuckle:

magaden_c8
30-09-2009, 01:32 PM
năm nay là năm cuối lại tham dự 1 giải bóng đá...lại nộp tiền...lai chuẩn bị giày tất...mà sao mãi mới đá đc 1 trận...nản dần hoài...hôm nào các bạn c3 làm trận giao hữu nhỉ.....mời cả thầy dũng c9 làm 1slot....:attack:

minh_hg
05-10-2009, 09:23 PM
Ồ ai chứ C8 thì nhận thôi, đội phó c3 pụ trách ngoại giao thay mặt toàn đội nhận lời mời giao hữu của các bạn C8. Chọn thời gian rồi liên hệ vs nhau sau nhỉ :shoot::shoot::shoot:

thu_ld
06-05-2010, 07:39 AM
anh minh ơi !!!!!!!!!!!!!!!111 em là fan của anh........chị thuỳ linh đừng buồn nhá ...chỉ là fan thôi mà:heheh::heheh::heheh::blush::blush:

magaden_c8
10-06-2011, 03:50 PM
nhớ ngày cấp3 đá bóng quá.
nhờ có bóng đá 2h trưa mà làn da con trâu of mình đc duy trì đến thời điểm hiện tại.
Oh Yeah!