PDA

View Full Version : Tại sao chưa thấy nói đến cô Thuận kính yêu nhỉ ^^

a5_forever_0609
21-10-2008, 11:01 PM
Ai đã từng học với cô Thuận thì vào đây nói về cô đi nào. Cô giáo chủ nhiệm A5 (06-09) đấy pà kon^^.:love: Cô giáo kính yêu của bọn em mà chẳng thấy ai nhắc đến:can'tbe:

thuphuong_no1
22-10-2008, 12:43 PM
:chuckle: hay đá
ko biết dân tình nói cô T lớp mình thế nào nhẩy?????

Candy
22-10-2008, 06:09 PM
tớ có nhiều kỉ niện với cô thuận (mấy lần cô cho uống nước chè mà). cô dạy hay nhưng có thể cách dạy của cô ko phù hợ với lớp của tớ nên cô đã ko dạy lớp tớ năm 12 nữa. dù sao cũng cảm ơn cô

letienquana12
22-10-2008, 09:29 PM
có phải cô thuận dạy tiếgn Anh ko nhỉ,hồi trước cô cũng dạy En cho lớp tớ mấy năm ,cả lớp ai cũng sợ cô 1 phép :sweat:

a5_forever_0609
23-10-2008, 11:36 AM
Hi, là tớ. Trần Huyền Trang:blush:
Nhưng mà chú thích là tớ ngu tiếng anh lắm. Những điều cậu nói là hoàn toàn trái sự thật....hehe (hiểu thế nào thì tùy cậu)

thuphuong_no1
23-10-2008, 12:41 PM
có phải cô thuận dạy tiếgn Anh ko nhỉ,hồi trước cô cũng dạy En cho lớp tớ mấy năm ,cả lớp ai cũng sợ cô 1 phép :sweat:
chính xác
lớp nào đã từng học với cô T đều sợ 1 phép nhờ
cô T nhà mình thật là uy lực :sweat::sweat:

a5_forever_0609
24-10-2008, 02:43 PM
Sao ko ai post ảnh của cô lên nhỉ? Theo yêu cầu của các bạn nên phải post chứ nhẩy? ^^

tranhuyentrang2404
24-10-2008, 03:27 PM
Em mai danh ẩn tích đã lâu, giờ đến lúc xuất đầu lộ diện:redface:. Lâu nay dùng nick khác, giờ sắp xa trường nên phải lập cái tài khoản riêng cho mình chứ nhỉ. Hi, xin chào mọi ng^^
-----------------------------------------
Cô Thuận lớp em cực kì uy lực đá nhá. Có mỗi giờ tiếng anh là ko ai dám ngo ngoe (viết thế đúng ko nhờ ^^). Mà đợt này cô nghe tin thi tự luận nên đùng một phát toàn kiểm tra tự luận, khó chết đi dc. hix.
Đang muốn lập 1 topic mà chưa đủ chỉ tiêu. hix. ai muốn viết bài thì lấy nick tớ mà trả lời để đạt 25 bài cho tớ với. hix.

Thì ra là Huyền trang hầy !!!! híc híc !!!! nói thế là sao ??? tớ ko hiểu luôn !!! giòi thì cứ nhận có gì đâu mà phải ...:growl::growl::growl:
hix. ko hiểu thật à? Tớ nói cho nhá, cậu đọc lại rồi vắt tay lên trán là hiểu thôi ấy mà. hihi

^-^tit_to^-^
25-10-2008, 01:29 PM
Hôhô!Thế là cô T nhà e cũg có 1 topic riêg roài ý nhảy!:jeje::jeje::jeje:
Cung hỉ!cung hỉ:congratz:

tranhuyentrang2404
06-11-2008, 02:29 PM
Đời Học của tớ chắc là Ngán cô thuận nhất... bắt tớ chép phạt 1200 lần .... Có vô đối ko chứ lây !!!!!:uwaah::uwaah::uwaah:

Hehe, sướng nhất là cậu đấy nhá. Thế là cô có ý tốt với cậu còn gì. Thế là suốt đời này mãi mãi cậu ko quên được bài mà cô bắt cậu chép phạt đâu. haha.
Mà hôm vừa rồi cô Thuận bọn mình thật là tâm lí khi phản đối vụ erobic.

thuphuong_no1
07-11-2008, 05:57 PM
hế đúng đá nhưng mà lớp mình vẫn phải đi mà
may mà ko phải đi
sướng mỗi cái là được xem bọn nó nhảy^^

tranhuyentrang2404
06-12-2008, 12:28 AM
hix...sao mà chìm nghỉm xuống tít phía dưới, tìm mãi mới thấy thế này!
Mọi người vào đây góp vui đi chứ^^
Mà cô giáo bọn mình còn tâm lí chán. Htrc dọa là phạt bọn kia dọn vệ sinh mà cuối cùng cô gặp mặt tâm sự rất tình cảm mà. Nhưng khoản này là ko dc, đáng lẽ cô phải để bọn hấn đi dọn cho vui chứ:XD:

Micyarak.A5
09-12-2008, 12:34 AM
hố hố ;)) 2 ông bà này tán nhau thì vào profile mà tán nhá, spam ở đây là :alert: lun đếy :chuckle:
(chém gió tí, thông cảm :hahaha:)

biếu ko cái ảnh Mrs T ko có lại mang tội spam :-" chả nhớ hồi ấy đứa nào chụp trộm :picknose:

http://img237.imageshack.us/img237/6571/fddzeb2.jpg (http://imageshack.us)

aries_thl
09-12-2008, 04:43 PM
ha ha ha. cuối cùng top về cô Thuận cũng trình lang , chị học với cô Thuận nè , lau lém rùi do.s.
Thực ra thì học sinh nào cũng nghịch cũng hư nên có mấy khi thấy thầy cô giáo tốt đâu. mà cô Thuận thì nổi tiếng uy lực rùi , nhưng thực sự bj h nghĩ lại thấy cô cũng tốt lắm trừ những lúc cô nổi cáu.
mà bật mí là cô hay mít ướt lắm đó , keke!!^^

kẻ xấu
09-12-2008, 09:11 PM
ha ha ha. cuối cùng top về cô Thuận cũng trình lang , chị học với cô Thuận nè , lau lém rùi do.s.
Thực ra thì học sinh nào cũng nghịch cũng hư nên có mấy khi thấy thầy cô giáo tốt đâu. mà cô Thuận thì nổi tiếng uy lực rùi , nhưng thực sự bj h nghĩ lại thấy cô cũng tốt lắm trừ những lúc cô nổi cáu.

cô hay kể đến trẻ em nông thôn vất vả kiếm sống vân vân và vân vân !!!!
chắc ngày nhỏ cô vất vả lắm đúng ko bà chị !!!
:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm:

tranhuyentrang2404
10-12-2008, 12:18 PM

Đúng đấy chị ạ. Cô hay kể chuyện, mà mỗi lần kể chuyện cô lại khóc. Thậm chí khi lớp vi phạm điều gì cô gọi lại tâm sự, cô hay khóc lắm.
Mình cứ tưởng mình đã mít ướt, ai dè cô còn hơn^^

hố hố ;)) 2 ông bà này tán nhau thì vào profile mà tán nhá, spam ở đây là :alert: lun đếy :chuckle:
(chém gió tí, thông cảm :hahaha:)

Này, ăn nói cho phải phép nhá, ai tán ai hả? Vớ vỉn. Người ta đang bàn chuyện quốc gia đại sự lại biểu ^^:blush:

Híc !!!! Tại sao phải hối lộ nhỉ ??? Tớ có học với cô ấy nữa đâu ???
Cậu bảo tớ mời cậu đi ăn kem còn có lí hơn là hối lộ đấy !!!!
:whistle::whistle::whistle:

hehe, cậu ko thấy cậu nói còn vô lí hơn à? Tớ mà ăn được kem của cậu mời chắc là vài chục năm nữa ấy nhờ:congratz:

aries_thl
10-12-2008, 01:51 PM
cô hay kể đến trẻ em nông thôn vất vả kiếm sống vân vân và vân vân !!!!
chắc ngày nhỏ cô vất vả lắm đúng ko bà chị !!!
:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm:
uh , hình như thế
ngày xưa thì ai chẳng khổ , ngày trước nhà cô đâu có đẹp như bj h đâu,

thuphuong_no1
13-12-2008, 09:13 AM
úi đúng đá chị
những lúc cô nổi cáu cô quát mà giật cả mình thót cả tim:aah:

tranhuyentrang2404
13-12-2008, 04:00 PM
Bây giờ cuộc sống ngày 1 khá giả có khác. Nhìn cô bây giờ khác hẳn năm mình học lớp 10, huống chi là các anh chị. Làm lại nhà này, mua xe "nô gô" này, ép tóc này, quần áo liên tục được thay đổi mốt này ^^. Cô giờ sành điệu lắm rồi ^^

thuphuong_no1
21-12-2008, 12:55 PM
uầy cái đề Anh học kì này cô Thuận nhà mềnh ra đề nhờ

puppy_9x
28-12-2008, 11:12 AM
hình như cô Thuận dayh tiếng anh hay lắm nhỉ, cô ý có dạy thêm lớp 11 ko ạ

thuphuong_no1
28-12-2008, 11:14 AM
hình như cô Thuận dayh tiếng anh hay lắm nhỉ, cô ý có dạy thêm lớp 11 ko ạ
có dạy đấy .........................................

cur_sera
31-12-2008, 11:10 PM
Bon chen tí ,cái ảnh đóa tau chụp trộm đóa ! He he, chọp quá pro!! Cảm ơn đê:crave:

blueheaven262
01-01-2009, 12:56 AM
Không học lớp cô chủ nhiệm nhưng cũng được cô dạy 3năm.Cô nghiêm phết.khuyên thật tình với các em khóa sau:đừng làm gì để cô giận nhé không thì.....hix hix.dễ sợ lắm.:hmm::hmm::hmm:
Nhưng mà cô hát hay lắm

foreverloveyou
12-01-2009, 04:04 PM
hi, chị em từng học thêm với cô Thuận. Chị ấy bảo "Cô Thuận thì vô đối rồi^^". hihi
Nghe tiếng mà chưa bao giờ thấy ở trường cả!

cur_sera
12-01-2009, 04:10 PM
hi, chị em từng học thêm với cô Thuận. Chị ấy bảo "Cô Thuận thì vô đối rồi^^". hihi
Nghe tiếng mà chưa bao giờ thấy ở trường cả!

Tất nhiên em học lớp 11 thì làm sao mà thấy cô Thuận được!!!:duno::duno:

foreverloveyou
12-01-2009, 08:12 PM
Nhưng mà thầy cô nổi tiếng thì ai mà chả biết đến hả chị:blush::blush::blush::blush:

blue_horizon
12-01-2009, 09:43 PM
Hơ hơ, chị cũng học với cô Thuận, nhưng chỉ là học thêm, gần 1 năm. Kỉ niệm khi học với cô cũng có nhiều, nhất là hôm nào gần đến ngày lễ là cả lớp học thêm (chị học chung với b9) nịnh để cô cho về sớm, thế nhưng mà vô tác dụng, không những không đc về sớm mà còn phải làm thêm bài tập, hic. Nói chung đi học thêm với cô cũng vui, và tất nhiên ấn tượng nhiều nhất là sự nghiêm khắc của cô. Cấp III lớp chị học Anh với Ms Thúy nên sự nghiêm khắc luôn là sự khác nhau lớn nhất giữa cô Thuận và cô Thúy, dù sao thì chị quý cả 2 cô nhưng ước gì cô Thúy nghiêm hơn chút nữa thì tốt ^^

thuphuong_no1
12-01-2009, 10:39 PM
Không học lớp cô chủ nhiệm nhưng cũng được cô dạy 3năm.Cô nghiêm phết.khuyên thật tình với các em khóa sau:đừng làm gì để cô giận nhé không thì.....hix hix.dễ sợ lắm.:hmm::hmm::hmm:
Nhưng mà cô hát hay lắm
ui hôm trước cô hát cho cả lớp nghe bài : Hành khúc ngày và đêm
đang hát thì ...cô quên lời mất rồi
hic..cụt cả hứng, nhưng mà cô hát hay thật:D

Hơ hơ, chị cũng học với cô Thuận, nhưng chỉ là học thêm, gần 1 năm. Kỉ niệm khi học với cô cũng có nhiều, nhất là hôm nào gần đến ngày lễ là cả lớp học thêm (chị học chung với b9) nịnh để cô cho về sớm, thế nhưng mà vô tác dụng, không những không đc về sớm mà còn phải làm thêm bài tập, hic. Nói chung đi học thêm với cô cũng vui, và tất nhiên ấn tượng nhiều nhất là sự nghiêm khắc của cô. Cấp III lớp chị học Anh với Ms Thúy nên sự nghiêm khắc luôn là sự khác nhau lớn nhất giữa cô Thuận và cô Thúy, dù sao thì chị quý cả 2 cô nhưng ước gì cô Thúy nghiêm hơn chút nữa thì tốt ^^
cô Thúy dễ tính lắm chị ạ, cô hiền mà lại còn xinh nữa chứ
học với cô Thúy đỡ sợ hơn cô T hichic

blueheaven262
15-01-2009, 10:28 AM

blue_horizon học thêm nhà cô T nhóm nào thế?sao mình k biết mặt nhỉ?:hmm::hmm:

blueheaven262
28-01-2009, 07:24 PM
"tớ"cơ mà.kẻ xấu hơi láo rồi đấy nhá.Thái hậu này học năm nhất rồi đấy.nó được cô Thuận cưng lắm,có gì thắc mắc cứ hỏi nó ấy

kẻ xấu
28-01-2009, 07:29 PM
"tớ"cơ mà.kẻ xấu hơi láo rồi đấy nhá.Thái hậu này học năm nhất rồi đấy.nó được cô Thuận cưng lắm,có gì thắc mắc cứ hỏi nó ấy

Híc híc !!!! Thắc mắc về cô thuận á ??? phải hỏi tớ chứ !!!!

blueheaven262
28-01-2009, 07:37 PM
thế hả?chắc kẻ xấu ở mức độ thẩm thấu rồi nhỉ.mà chị mày k "tớ -cậu "với kẻ xấu đâu nhá.

thuphuong_no1
28-01-2009, 10:50 PM
.Thái hậu này học năm nhất rồi đấy.nó được cô Thuận cưng lắm,có gì thắc mắc cứ hỏi nó ấy
ố cô T cưng ạ
"thái hậu" nào đá ạ :D:D:D:D
:empty::empty::empty:

asa_ceylon
29-01-2009, 08:18 PM
là cái con asa_ceylon kia e kia.nó học đỉnh nên cô quý nó lắm (k như chị):proud::proud:

axx
=))=))
học đỉnh mới chết chứ
ax
chị Thuỷ đê cao em wa đấy.
làm em xấu hổ.:blush::blush:
=))=))=))

blueheaven262
29-01-2009, 08:25 PM
axx
=))=))
học đỉnh mới chết chứ
ax
chị Thuỷ đê cao em wa đấy.
làm em xấu hổ.:blush::blush:
=))=))=))

ngượng gì m chứ.đừng có giả nai lừa trẻ em và bô lão.thôi bắn ra ngoài đi.lạc đề rồi đấy nhá.

thuphuong_no1
02-02-2009, 01:13 PM
chậc.....
hôm nay Mrs.Thuận mừng tuổi mỗi đứa 5k :D
chep...xúc động quá :D
mỗi tội 3 tiết liền tù tì ngồi ngắm cô hichic hay kinh:runaway::sweat:

blueheaven262
02-02-2009, 03:26 PM
năm nay k được cô mừng tuổi nữa rồi.:(:(hix:(.:(

kẻ xấu
02-02-2009, 04:28 PM
chậc.....
hôm nay Mrs.Thuận mừng tuổi mỗi đứa 5k :D
chep...xúc động quá :D
mỗi tội 3 tiết liền tù tì ngồi ngắm cô hichic hay kinh:runaway::sweat:

Tớ cũng tới nhà chúc têt cô, cô có mừng đâu !!! Đến chán !!!!

thuphuong_no1
02-02-2009, 10:46 PM
Tớ cũng tới nhà chúc têt cô, cô có mừng đâu !!! Đến chán !!!!
cậu đến nhà cô chúc tết à
chắc cô quên ;)) cậu phải đòi chứ ;))

meo_hoang
06-03-2009, 06:16 PM
Anh cũng biết hả? Em đang học với cô này, mà cô nghiêm ko tả nổi!!!!!! :|

thuphuong_no1
07-03-2009, 04:30 PM
Anh cũng biết hả? Em đang học với cô này, mà cô nghiêm ko tả nổi!!!!!! :|
trồy
học với cô T à
chịu khó học bài cũ đi em, cô gọi 1 đứa lên phải 4,5 lần mới cho điểm đá
khổ rồi :picknose:

meo_hoang
07-03-2009, 04:46 PM
Chị ơi bây giờ chị có học thêm với cô ko?
Chị có biết thầy Hiệu hok?

thuphuong_no1
07-03-2009, 04:47 PM
Chị ơi bây giờ chị có học thêm với cô ko?
Chị có biết thầy Hiệu hok?
ừ có
thầy H hả, chị biết nhưng chị ko học :D
lớp chị hình như có đứa học vs thầy H

Snow
08-03-2009, 10:30 PM
Hình như hôm 7-3 cô đọc diễn văn thì phải ^^ ....... .

kẻ xấu
09-03-2009, 03:40 PM
Hình như hôm 7-3 cô đọc diễn văn thì phải ^^ ....... .

đúng rồi đấy ! cái cô đọc diễn văn ấy !
Em mà có cơ hội học với cô ấy thì sướng đời em !

Äï§hi†e®ü
01-04-2009, 11:13 AM
ôi trời chị Thuận iu quý ò lớp mình đây mà, vẫn dạy A5 à , hjx dạy thì đc nhg sợ 1 fép dã man :falldown:

kẻ xấu
01-04-2009, 01:18 PM
ôi trời chị Thuận iu quý ò lớp mình đây mà, vẫn dạy A5 à , hjx dạy thì đc nhg sợ 1 fép dã man :falldown:
Cô thuận dạy tiếng anh hay nhất trường !
nhưng học với cô sợ lắm. tinh thần thép mới học được !

giamdocb12
01-04-2009, 04:53 PM
Cô thuận dạy tiếng anh hay nhất trường !
nhưng học với cô sợ lắm. tinh thần thép mới học được !

học với cô sao lại sợ. cô làm sao:hmm::hmm: .

aries_thl
01-04-2009, 06:32 PM
sợ mới có cái thú của nó ...
giống xem phim kinh dị ấy, , sợ mà vẫn xem đó thui..
càng sợ càng thấy hay mới ghê..
mỗi lần cô bực đỏ mắt ngồi trên lớp quát lớp ( vd như là lớp toàn con gái mà ko thể bảo được.. vv....v..v..) là mấy đứa cúi gằm mặt ra vẻ hối lỗi nhưng lại rúc rích ... đểu

aries_thl
01-04-2009, 06:39 PM
bj h thì thấy mấy cô giáo dạy ĐH mới siêu
cô giáo đấy mới đúng tầm..
vừa dạy vừa làm công ty ngoại quốc , năng động , xinh đẹp.. :dazzle::dazzle::dazzle:

Hyt.b3
01-04-2009, 06:46 PM
h i hi được học thêm với cô Thuận có 1 bữa.....................lúc học thỳ không căng thẳng lắm............
........nhưng mà thỷnh thoảng thấy cô cười tủm........:aah::aah::aah:<cười đểu roài.........> vì nhiều đoạn nghe cô nói rõ nhanh mà chẳng hiểu gỳ...............:@_@::@_@::@_@:
nhưng mà e cũng nghe mấy chỵ nói cô mà lườm thỳ có mà đứt mắt..............

nói về dậy tiếng anh hay thì thầy Gấm là số 1
ui .........răng mà mí bạn e học với thầy đứa nào cũng kêu.............thầy dạy quá kĩ........thành ra nản........

aries_thl
01-04-2009, 06:47 PM
nhưng nói đi thì nói lại
cô dạy cũng được , cứ học hết của cô đi cũng mệt :D

giamdocb12
01-04-2009, 09:04 PM
nói về dậy tiếng anh hay thì thầy Gấm là số 1 :)) =)) cô Thuận dạy cũng chỉ ngang cô Yến thôi mà :)) tui chỉ học thêm với cô Thuận thôi nên thấy cô cũng bình thường và lúc cô hiền nhất và vui vẻ nhất là lúc em nộp tiền học thêm cho cô :)) =))

đồng ý với chú, thầy Gấm dạy tiếng anh là số 1:fullup::fullup:
Cô Thuận thì chưa học bao h nên chả bít cô thế nào mà học sinh sợ rứa:hmm::hmm:

◄solitario½♥►
17-04-2009, 01:00 PM
Chào các bạn,mình học khoá 03-06. Lớp mình cũng được cô Thuận dạy suốt 3 năm học. Mình rất quý cô,dù thường xuyên bị cô phạt,nhất là quãng thời gian cuối 12 khi mình trốn học nhièu nhất . Thật ra nhiều bạn thấy cô nóng tính, nên sợ cô;thật ra cô rất nhiệt tình và đối xử với học sinh khá là công bằng ,hơn nữa cô còn rất quan tâm học sinh. Có đôi khi bực vì bị cô mắng trước cả lớp nhưng hiểu cô rất mong mình học tốt,tiếc là lại làm cô thất vọng. Vẫn mong 1 ngày trở về thăm cô, nói với cô lời xin lỗi,lời cảm ơn !

thanhtungA700-03
17-05-2009, 09:56 AM
Ai đã từng học với cô Thuận thì vào đây nói về cô đi nào. Cô giáo chủ nhiệm A5 (06-09) đấy pà kon^^.:love: Cô giáo kính yêu của bọn em mà chẳng thấy ai nhắc đến:can'tbe:

cô T toàn chủ nhiệm A5 :hi: là người ngoài cứng trong mềm rất thương và hiểu học trò ( học trò biết đièu:knife: )

thuphuong_no1
17-05-2009, 10:20 AM
cô T toàn chủ nhiệm A5 :hi: là người ngoài cứng trong mềm rất thương và hiểu học trò ( học trò biết đièu:knife: )
đúng là ngoài cứng trong mềm ;)):D
cái khoản hiểu học trò chả biết có đúng ko nữa :hot:
hichic:hot::empty:

Micyarak.A5
17-05-2009, 12:26 PM
cô T hay mít ướt hihi :D :D :D Hiểu học trò thì có thể là cô rất hiểu, nhưng cô vẫn làm theo nguyên tắc và hơi bị "cứng" :D Dù sao thì sau 3 năm cũng dành kha khá tình cảm cho cô :D

thuphuong_no1
17-05-2009, 09:59 PM
cô T hay mít ướt hihi :D :D :D Hiểu học trò thì có thể là cô rất hiểu, nhưng cô vẫn làm theo nguyên tắc và hơi bị "cứng" :D Dù sao thì sau 3 năm cũng dành kha khá tình cảm cho cô :D
:D sau 3 năm tình cảm của tớ với cô vẫn y nguyên như buổi đầu gặp gỡ ;))=))
chả thay đổi jề :D

kẻ xấu
17-05-2009, 10:04 PM
:D sau 3 năm tình cảm của tớ với cô vẫn y nguyên như buổi đầu gặp gỡ ;))=))
chả thay đổi jề :D

Còn với tớ, tình cảm của tớ dành cho cô càng ngày càng tăng, thâm chí tăng theo hàm số mũ Tớ càng ngày càng sợ cô lắm
Kiểu gì tớ cũng phải xin cô một tấm ảnh ;))
Mong cô đừng nói : Anh học ngu tôi ko chụp với anh
Như thế thì khê lắm nhỉ ;))

thuphuong_no1
17-05-2009, 10:09 PM
Còn với tớ, tình cảm của tớ dành cho cô càng ngày càng tăng, thâm chí tăng theo hàm số mũ Tớ càng ngày càng sợ cô lắm
Kiểu gì tớ cũng phải xin cô một tấm ảnh ;))
Mong cô đừng nói : Anh học ngu tôi ko chụp với anh
Như thế thì khê lắm nhỉ ;))
=))
cậu yên tâm đi
cô T lớp tớ chục cái cũng chụp chứ chả là 1=))

kẻ xấu
17-05-2009, 10:19 PM
ơ hay
chụp vs học sinh mình chứ vs ai đâu mà cô ko chụp
đểu hay ko là do cậu nghĩ
cậu hay suy bụng ta ra bụng người nhờ =))

Ừ sr, có lẽ tớ sai thật.
Thế thì tớ phải rủ cả lớp chụp với cô Thuận.
Tuy cô hơi cứng ngắt, nghiêm khắc nhưng cô rất thương học trò, nhất là học trò nghèo mà học giỏi, Nếu mà giáo viên nào cũng như cô, chắc học trò sẽ đi lên với chiều hướng tích cực, tớ thề tớ hứa tớ đảm bảo

thuphuong_no1
17-05-2009, 10:23 PM
Ừ sr, có lẽ tớ sai thật.
Thế thì tớ phải rủ cả lớp chụp với cô Thuận.
Tuy cô hơi cứng ngắt, nghiêm khắc nhưng cô rất thương học trò, nhất là học trò nghèo mà học giỏi, Nếu mà giáo viên nào cũng như cô, chắc học trò sẽ đi lên với chiều hướng tích cực, tớ thề tớ hứa tớ đảm bảo
:D chụp nhiều vào
kỉ niệm đáng nhớ đấy cậu :D

asa_ceylon
20-05-2009, 11:02 PM
Tuy cô hơi cứng nhắc, nghiêm khắc nhưng cô rất thương học trò, nhất là học trò nghèo mà học giỏi, Nếu mà giáo viên nào cũng như cô, chắc học trò sẽ đi lên với chiều hướng tích cực, tớ thề tớ hứa tớ đảm bảo

ec'
thằng em
=D>=D>=D>
chi? vao` gop' 1 ca^u
cô Thuận là ng nhiệt tình với hs nhất mà mình từng biết
:)

meo_hoang
21-05-2009, 09:27 AM
Cô Thuận nghiêm khỏi phải nói...............
Đến nỗi hết năm học rồi mà đúa nào trong lớp em cũng phải ngồi chăm chú nghe bài

thuphuong_no1
22-05-2009, 12:23 PM
Cô Thuận nghiêm khỏi phải nói...............
Đến nỗi hết năm học rồi mà đúa nào trong lớp em cũng phải ngồi chăm chú nghe bài
=)) lớp chị đây 3 cái cuối năm rồi ;))
rất trật tự và chăm chú
chả dám ho he nửa lời :D=))
công nhận hồi trước mình sợ cô như sợ ....
:heheh::heheh:

thongoc
28-05-2009, 08:37 PM
Cô Thuận thì dạy nhiệt tình hay và dễ hiểu nữa nhưng cô hơi nghiêm khắc wa.Đôi khi sợ ma không dám nhìn cô nữa luôn:freeze:

Micyarak.A5
06-06-2009, 10:58 PM
3 năm cấp 3 chứng kiến mấy chục lần cô mít ướt :D:D:D cô bề ngoài cứng rắn mà bên trong mềm nhũn, dễ rơi nc mắt lém :D:D

leduythe
07-06-2009, 09:43 AM
Đúng rồi chị ạ cô Thuận dạy lớp em nè cô nghiêm kinh khũng lun:brbr:Nhưng em cũng nghĩ tròng cô chắc ko nghiêm như zi đâu:idea:

snow_a5_online
03-08-2009, 04:00 PM
hơ hơ..........lôi topic của cô iu lên cái(thảo mai đớ)
Bùn cười nhất là hồi lớp 10....học thêm buổi chìu.......hết h giải lao mà bọn mình vẫn nhởn nhơ..:freely:...1 đứa tia thấy cô đang lên thì la lên : Cô kìa...\:loa:
chả hỉu sao cả 1 lũ vịt giời chạy tán loạn lên lớp....rầm rập rầm rập ..như sắp sập..cầu thang...
Cô vừa vào lớp đã nhẹ nhàng: sao các chị chạy như vừa gặp Ngáo ộp thế?:angry:
ôi trời.......cười rũ rượi lun......ngáo ộp....:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh: :heheh:

thuphuong_no1
03-08-2009, 04:05 PM
hơ hơ..........lôi topic của cô iu lên cái(thảo mai đớ)
Bùn cười nhất là hồi lớp 10....học thêm buổi chìu.......hết h giải lao mà bọn mình vẫn nhởn nhơ..:freely:...1 đứa tia thấy cô đang lên thì la lên : Cô kìa...\:loa:
chả hỉu sao cả 1 lũ vịt giời chạy tán loạn lên lớp....rầm rập rầm rập ..như sắp sập..cầu thang...
Cô vừa vào lớp đã nhẹ nhàng: sao các chị chạy như vừa gặp Ngáo ộp thế?:angry:
ôi trời.......cười rũ rượi lun......ngáo ộp....:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh: :heheh:
=)) nghĩ lại cái thời mình sợ cô như sợ....Mà công nhận cô cũng uy lực lắm;;) trị đc 5 mấy đứa còn j. Cứ mỗi lần cô bước vào lớp mà mặt hùng hổ là lớp mình im thin thít, chả có 1 tiếng động dù là tiếng giở sách ;)). Nhất là cái lúc kiểm tra bài cũ ấy, đứa nào lên thì thôi rồi, sợ chết khiếp, nhìn mặt cô thôi cũng thấy sợ. Mà ko hiểu kiểu chi, cô mặt nghiêm sợ đã đành, lúc cô cười cũng thấy sợ ;)):heheh::heheh::heheh:. học a5 là phải có tinh thần thép rồi ;)) ý là lì đớ mà;)). ko có tinh thần thép thì ko học được a5 đâu. đứa nào mà yếu tim lúc cô quát 1 cái lại ngất thì khổ ;))
vô đối thật ;)):heheh::heheh::heheh::heheh:

snow_a5_online
03-08-2009, 04:10 PM
trong dấu ''....'' ở câu đầu là jề hở em béo?
trị dc jề..trị dc mà bi jờ đang có 1 vài đứa nói xấu cô iu của t đây ah?:heheh::heheh::heheh::heheh:

thuphuong_no1
03-08-2009, 04:13 PM
trong dấu ''....'' ở câu đầu là jề hở em béo?
trị dc jề..trị dc mà bi jờ đang có 1 vài đứa nói xấu cô iu của t đây ah?:heheh::heheh::heheh::heheh:
m hiểu quá đi lại còn chả vờ ;))
gớm...ai nói xấu cô. đây là nhưng dòng dạt dào cảm xúc của e dành cho cô, những kỉ niệm ùa về trong e =)):sweat::picknose::heheh::heheh::heheh::heheh:

snow_a5_online
03-08-2009, 04:17 PM
:heheh:
m hiểu quá đi lại còn chả vờ ;))
gớm...ai nói xấu cô. đây là nhưng dòng dạt dào cảm xúc của e dành cho cô, những kỉ niệm ùa về trong e =)):sweat::picknose::heheh::heheh::heheh::heheh:

:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:
ờ nhỉ...quên mất.......m nói đế lại khiến t chạnh lòng...thời gian qua cô trò mình bên nhau.....zui có...bùn có.......:heheh::heheh::heheh::heheh:

snow_a5_online
05-08-2009, 03:05 PM
cô Thuận dạy tiếng anh có hay bằng thầy Gấm không ;)) .............................

Cái đó thì tuỳ mỗi người cảm nhận anh ak..............:fullup::fullup::fullup:
Thak anh vì đã lôi topic này lên...............:idea:

cur_sera
13-11-2009, 09:05 PM
Sắp đến 20-11 rồi, lớp mình có về tụ tập đến nhà cô ăn uống tưng bừng ko ấy nhỉ!!
Nói thật là tau nhớ lớp mình lắm rồi đấy bay ah!!!
Hi hi lôi cai topic này lên luôn!!!

snow_a5_online
14-11-2009, 04:20 PM
thank bạn cu xê ra.........cứ thế mà phát huy naz.......
tình hình là mọi ng` hẹn nhau tụ tập đến nhà bạn Lê trang rùi đi chơi đâu đó nữa hay sao ý.........còn ko thấy đả động j đến việc có đến thăm Miss T ko, có khi lúc đó ae mình giơ tay biểu quyết cho công bằng=))

^-^tit_to^-^
21-01-2010, 03:28 PM
Ôi zồi!!! Giờ nghĩ đến cô, lại thấy nhớ! Huhu...i miss her.......:uwaah:
Kể ra lại muốn đc học lại cấp 3!:sparkling:

vjt♥
22-01-2010, 12:55 PM
Cố Thuận á ...
Lớp em nhiều đứa sợ cô lắm , lúc thík thì cười cười nói nói nhưng mà kô thík thì thôi rồi ....:falldown:
Nhưg được cái là cô jạy hay lắm , dễ hiểu . Lúc nào cũng khen A5 khoá trc' < nghe nói là khoá thành công nhất cụa cô mà > , thỉnh thoảng có chuyện j` bức xúc là lại bảo là : "tôi hết lòng vì các chị nhưng các chị có học tập đc j` đâu , thỉnh thoảng nhìn cái bảng điểm cụa các chị là tôi buồn phát khóc :noo:" .... Nản hết chỗ nói luôn :duno:

Diệp lục
27-01-2010, 11:25 PM
Huhuuuuuuuuuuuuuu.........................

Hồi lớp 10 học với cô Cát hiền như Bụt..

Lớp 11 học với cô Thuận, cô đì mình T_____________T

Lớp 12 học với bà nào trẻ mà giọng chua loét loèn loẹt..

3 năm học cấp 3 mà tiếng Anh vẫn ngu. hjccccc...

doanhtuan2108
16-03-2010, 12:19 PM
Cô Thuận dạy hay, nhiệt tình tuy hơi bị khó tính nhưng cũng có lúc vui tính phết.