PDA

View Full Version : Quảng cáo cho các em sắp thi ĐH :D

Diệp lục
23-10-2008, 11:37 PM
Bạn thích Kinh tế chứ ?

Bạn biết tiếng Anh là điều kiện vô cùng quan trọng trong tương lai ?

Một trường Đại Học công lập danh tiếng ? Học tốt, chơi vui... blah blah...

Hehee... đăng kí thi vào khoa
Kinh Tế Quốc Tế -
Học viện Ngoại Giao với t đi :cool:

Đầu vào thi khối A : ngành Kinh Tế : Tài chính và Thương mại quốc tế ; ngành phụ là quan hệ quốc tế - tiếng Anh.

Được học cả Kinh tế và tiếng Anh... Các thầy cô đều rất giỏi (giống các trường ĐH trong TOP :D), học Kinh tế rất hay còn t.anh thì quá tốt luôn :tadaa:

Nhiều CLB lắm: tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Trung, Guitar, Tenis, Bóng rổ, Khiêu vũ.. (vừa học vừa ăn chơi nhảy múa ;)) )

Vui cực vui cực !! yên tâm trường t nổi tiếng nhiều nhân xinh tươi, ngắm ko chán ( both for M&F! ) :hahaha:

Vì khoa vừa mới mở từ năm 2008 nên t có nhiệm vụ trong khoa là đi quảng bá khắp nơi :">...

(ai có nhu cầu muốn xem số liệu chi tiết thì xem Những điều cần biết... or trang web của trường nhá)

Rất mong năm sau đc chào đón các em yêu :love:

Precious Stone
24-10-2008, 12:59 AM
Ôi trời ơi, nghe bạn Diệp quảng cáo trường thế này cũng thấy nóng ruột. Keke, mình cũng phải xí xớn tí, khoe trường mình vậy.
XR học Học viện Ngân hàng. Thực ra trước khi quyết định thi vào trường cũng đã được nghe rất nhiều lời ra tiếng vào theo kiểu: trường đấy tiêu cực lắm hay đại loại là: mới lên đại học, dạy thế quái nào bằng KTQD hay NT được. Vẫn cắm đầu thi vào, và bây h, sau hơn 1 tháng học, thực sự hài lòng với quyết định của mình.
Từ năm nay, K11, HVNH tiến hành đào tạo theo chế độ tín chỉ. Thời gian lên lớp sẽ ít đi (học kì 1 học 6 môn bắt buộc chỉ lên lớp 3 buổi). thay vào đó, SV sẽ phải tự nghiên cứu nhiều hơn,chủ động và có trách nhiệm hơn trong việc học của mình.
Trong lĩnh vực Tài chính-Ngân hàng thì HVNH là 1 trong những trường đào tạo tốt nhất! Theo thống kê thì có tới trên 70% SV ra trường tìm được việc làm đúng chuyên ngành được đào tạo.
Trường NH nằm ở trung tâm, ở ngay phố quần áo-->tha hồ lượn lờ cập nhật thời trang, thuận tiện trong việc học TA, tin và làm thêm (cái này hơn hẳn trường TC ở vùng sâu vùng xa nhá)
Trường có các CLB: Nhà ngân hàng tương lai (TBC), Chứng khoán (SEC), Kĩ năng kinh doanh(SBC), Guitar. Ngoài ra đội tình nguyện của trường hoạt động rất sôi nổi nữa nhá!
Hihi, thêm 1 cái hay nữa là trường có đồng phục TD rất hoành tráng nhá! Mặc vào đảm bảo ai đi qua cũng phải ngoái nhìn, tự hào kinh khủng!
Tóm lại, welcome to BA (Banking Academy)

duynamckbk7
24-10-2008, 08:58 AM
Em Xương rồng edit lại tên trường đi, nó đổi thành Banking Academy lâu lém rùi ^^

Micyarak.A5
24-10-2008, 08:27 PM
o la la, em nhắm trường từ lâu lắm ồi nè http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif nhưng mà khối D cơ. Chị có bít j` về khối D trường đếy thông tin em cái :D em cũng có bít 1 ít nhưng cũng chỉ sơ sơ thui. Kiểu này quyết tâm thi lun đếy, khỏi phân vân nhìu http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00185070404A.gif
Àh mà em cũng thích ngân hàng khối D nhưng nghe nói năm nay lấy những 24,5 nên chắc ko tự tin lắm hihi

trangvicky_zhao
25-10-2008, 05:28 PM
Bạn thích Kinh tế chứ ?

Bạn biết tiếng Anh là điều kiện vô cùng quan trọng trong tương lai ?

Một trường Đại Học công lập danh tiếng ? Học tốt, chơi vui... blah blah...

Hehee... đăng kí thi vào khoa
Kinh Tế Quốc Tế -
Học viện Ngoại Giao với t đi :cool:

Đầu vào thi khối A : ngành Kinh Tế : Tài chính và Thương mại quốc tế ; ngành phụ là quan hệ quốc tế - tiếng Anh.

Được học cả Kinh tế và tiếng Anh... Các thầy cô đều rất giỏi (giống các trường ĐH trong TOP :D), học Kinh tế rất hay còn t.anh thì quá tốt luôn :tadaa:

Nhiều CLB lắm: tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Trung, Guitar, Tenis, Bóng rổ, Khiêu vũ.. (vừa học vừa ăn chơi nhảy múa ;)) )

Vui cực vui cực !! yên tâm trường t nổi tiếng nhiều nhân xinh tươi, ngắm ko chán ( both for M&F! ) :hahaha:

Vì khoa vừa mới mở từ năm 2008 nên t có nhiệm vụ trong khoa là đi quảng bá khắp nơi :">...

(ai có nhu cầu muốn xem số liệu chi tiết thì xem Những điều cần biết... or trang web của trường nhá)

Rất mong năm sau đc chào đón các em yêu :love:

Thế điểm đầu vào thì thế nào ảh chị? Có cao lắm hok?

Diệp lục
25-10-2008, 08:59 PM
Năm 2008 mới mở nên lấy có 21,5 thôi kưng a. (chất lượng ngoại ngữ của QHQT hơn NT mờ)

Quá lời !

:phew:

trangvicky_zhao
27-10-2008, 07:55 PM
Năm 2008 mới mở nên lấy có 21,5 thôi kưng a. (chất lượng ngoại ngữ của QHQT hơn NT mờ)

Quá lời !

:phew:

Ôi ôi thế thì mau đăng kí 1 suất nào :dazzle:.
Đùa tí thui chứ 2 năm nữa em mới thi. Hic đến lúc đó chả biết có được đại hạ giá như bây giờ hok? :refused:

hoangtuonglinhA4
27-10-2008, 11:23 PM
Ôi ôi thế thì mau đăng kí 1 suất nào :dazzle:.
Đùa tí thui chứ 2 năm nữa em mới thi. Hic đến lúc đó chả biết có được đại hạ giá như bây giờ hok? :refused:

2 năm nữa thì theo ngành kiến trúc giống anh đi.:dazzle: Bi giờ đi học vẽ vẫn còn kịp đó. Mà học kiến trúc hay lắm. Đc đi du lich nhiều,thoải mái sáng tạo ra các công trình nhà đẹp mặt.. Mà lại nhiều tiền nữa chứ..:blush:

trangvicky_zhao
28-10-2008, 01:19 PM
2 năm nữa thì theo ngành kiến trúc giống anh đi.:dazzle: Bi giờ đi học vẽ vẫn còn kịp đó. Mà học kiến trúc hay lắm. Đc đi du lich nhiều,thoải mái sáng tạo ra các công trình nhà đẹp mặt.. Mà lại nhiều tiền nữa chứ..:blush:

Hix. Never anh ạh. Vì em ghét vẽ, vẽ cũng xấu nữa. Hơn nữa em hok thích kiến trúc, kiểu nghệ sĩ quá (mà em thuộc cung Song Ngư đó :shy:). Thui thui em xin kiếu :notme:

hoangtuonglinhA4
29-10-2008, 03:02 AM
Hix. Never anh ạh. Vì em ghét vẽ, vẽ cũng xấu nữa. Hơn nữa em hok thích kiến trúc, kiểu nghệ sĩ quá (mà em thuộc cung Song Ngư đó :shy:). Thui thui em xin kiếu :notme:

Cũng không nghệ sĩ đâu em ạ. Dân kiến trúc đa tài mà. Đàn,hát,vẽ,điêu khắc...Cái gì cũng biết hết.:freely:

trangvicky_zhao
30-10-2008, 10:57 AM
Cũng không nghệ sĩ đâu em ạ. Dân kiến trúc đa tài mà. Đàn,hát,vẽ,điêu khắc...Cái gì cũng biết hết.:freely:

Nếu học kiến trúc thì sau này ra đi vẽ nhà cho người ta xây hả anh? Ui em hok biết vẽ, cũng chả có ý tưởng gì cả đâu (hix đầu óc khô khan :roar:). Thui sau này xây nhà thì bỏ tiền ra thuê kiến trúc sư vậy, hehe.
Em thì chỉ thích mấy ngành khối A thui. Kiến trúc thì có thi được khối A hok?