PDA

View Full Version : [05-08] B4 - Những kỉ niệm. Post phát !

Trang : 1 [2] 3 4 5 6 7

ks_thu
29-05-2006, 02:46 PM
Bệnh thành tích á ???? No, no !!!!! B4 là một lớp quá thành tích !!!!!!:victory: !!!!! (ai như B6 ông anh toàn thành tích .. đánh nhau ...hix...:chan: :nono: )
Đó là lớp 10b6 đó thôi em ơi...em xem đến lớp 12b6 thì đỉnh lắm đó(học tốt thi đậu nhiều hết đánh nhau).Mà theo lịch sử b6-b4 kô thấy đánh nhau bao giờ,chỉ có trên sân bóng b6 toàn thắng trước b4(b4 đá cũng hay nhưng kô đc sung như b6 mà)

ks_thu
29-05-2006, 02:48 PM
Thế bài trên bạn viết là có nghĩa gì(Dịch sang có dấu đi)

duchoang_cn
29-05-2006, 02:51 PM
trơi` thơi` đai. nao` roi` ma con`danh' đâm' như tam quôc' diên~ nghia~ vay.Tơ' khuyên s_star8x nên đâu` thai lai. di,sông' nhâ`m thơi` đai. rôi

ks_thu
29-05-2006, 03:29 PM
thê' mu` chư~ ah` vây. thi` đi hoc. lai. đi.Đưng` co bay` đăt. lên mang chat' trit' lam` gi` ca?:nono:
Bày vẽ nếu kô biết đánh Tiếng Việt có dấu thì đừng giở trò...Còn nếu viết bài tử tế thì bài viết phải rõ rành.Ông kô biết hiện giờ gửi mail và chát có những câu hiểu sai nghĩa vì kô có dấu kô.
VD:Sửa->sua?...

Phuongla
29-05-2006, 05:39 PM
thê' mu` chư~ ah` vây. thi` đi hoc. lai. đi.Đưng` co bay` đăt. lên mang chat' trit' lam` gi` ca?:nono:
đề nghị Hoàng viết có dấu nhé,vì trong diễn đàn ai cũng phải tuân theo quy tắc này mà,Hoàng đừng giận Phương chỉ góp ý với Hoàng thôi,ok?

Phuongla
29-05-2006, 05:45 PM
tui có bít một số chuyện thú vị của thầy Tạo qua một số người lớp b4,công nhận lớp này hay thật đấy...................

Phuongla
29-05-2006, 05:49 PM
Úi zời, zăng tau lại chỉ được có mỗi một câu chán òm zứa ? Tau ko thích người khác cứ bảo tau cao quá . Hix, tau đâu đã cao bằng con Nga ngố B3.
Tau có 1m67 mà mi bảo cao ơi là cao thì người ta chửi cho đấy (ngu)........:chan:
đúng 1m67 thì ko cao bằng Nga b3 rồi,Nga cao chính xác la 1m75 cơ mà,mà chị thấy con Tuyết nó tốt đấy chứ,sao các em cứ nói nó thế nhỉ?để chị về xem lại xem con này dạo này ra sao mà bị lên án kinh thế?

noiaybinhyen1717
29-05-2006, 06:22 PM
cao thế là sướng roài còn gì ... Có bán chiều cao không ??? Tao mua 500 nào

siêu_chuối
29-05-2006, 09:37 PM
Đầu to dịnh mua chiều cao hả???
Đầu to thế mà người cao quá thì không đẹp đâu !!!!!
Hehehehe

luongducnam
30-05-2006, 12:02 AM
đề nghị Hoàng viết có dấu nhé,vì trong diễn đàn ai cũng phải tuân theo quy tắc này mà,Hoàng đừng giận Phương chỉ góp ý với Hoàng thôi,ok?ác...tán Hoàng Quâng rõ thế em Phương ơi....em ma nhin thấy nó chắc em ngất ra ngoài đường đó..đừng dại dột...ma sao thằng nào em cũng tán thế...để cho thằng bé hai chữ binh yên đi....

siêu_chuối
30-05-2006, 09:25 AM
bà chị bít gì thì kể cho tụi em nghe đi !!!!!

alan
30-05-2006, 01:53 PM
ok, hình như nam B4 năm ngoái có mỗi bác Romeo còn tử tế (so với cái ...ổ tin kia)..........
sao bé lại toàn nói xấu tổ tin bọn anh thế, bọn anh cũng tử tế lắm mừ, sao bé lại ko tin anh, anh còn ngoan hơn thằng romeo nhiều

dua_con_cua_than_gio
30-05-2006, 02:36 PM
Học với tạo hói thì lúc kiểm tra bài cũ quả là cưc hình ,ko bít các em khóa này đã trải qua chưa

thúy vân b11
30-05-2006, 02:49 PM
rat song dong , rat that

alan
30-05-2006, 02:52 PM
tui có bít một số chuyện thú vị của thầy Tạo qua một số người lớp b4,công nhận lớp này hay thật đấy...................
biết gì mà nói , ko học b4 cấm được nói về b4

alan
30-05-2006, 02:57 PM
ông anh ngốc, ảnh tập thể thì sao nhìn rõ từng mặt đc ???
ko biết em là ai trong số nhg người ấy nhỉ, cho anh biết nhé

alan
30-05-2006, 02:59 PM
ái dà...pê đê cũng tán gái kìa...hic..chuyện lạ quá...mày biết tại sao mày lại ko thấy em nào xinh ko?...tại vì mày bị pê đê...hê hê hê
=))
này ai cho chú mày nói như thế , anh nam tính hơn chú nhiều , anh đâu có hay khi bằng chú đâu , trêu tý là khi

thúy vân b11
30-05-2006, 02:59 PM
chào em diệp , đăng nhâp khi nao the

Diệp lục
30-05-2006, 05:14 PM
Này, Vân sứt, tên iem phải viết hoa chớ --> Diệp lục rõ chưa !!! :xiho:

quainhan_00
30-05-2006, 08:17 PM
em la thanh vien cua B4 ne
B4 thi luon la vip roi
han hanh lam quen moi nguoi

siêu_chuối
30-05-2006, 09:23 PM
Anh ơi !!! B4 năm nay cũng có 1 Bê đê nè !!!
Là thằng quái nhân đó !!!!!!

duchoang_cn
30-05-2006, 09:52 PM
ok girl,tưởng chuyện gi` chứ chuyện nay` đơn giản.Lại cái thằng nam vâu nữa cẩn thận đấy,nhin` cái mặt thì như chuột ấy:chuot: ,anh đánh cho lại la,đừng noi'xấu bạn bè như thế , nhìn lại mình đi.Hỏi các chú tổ tin đúng hay ko đúng khi anh nam vâu? đẹp zai nhất ấy nhỉ<<<<>>>>:^!

duchoang_cn
30-05-2006, 09:55 PM
ah` lớp b4 có 1 bede là chính xác đấy em,nhưng thay đổi giới tính rồi có khi giờ này la 1 cô gái nào đó mà em đã từng gặp rồi đấy.:))

LL_Cool_J
31-05-2006, 12:33 AM
hunter có vẻ ghê nhỉ , anh tài chăng ???

LL_Cool_J
31-05-2006, 12:34 AM
eh, siêu chuối ,mài là Dũng phao câu hả

Pisces
31-05-2006, 01:24 AM
ặc ặc! B4 đúng toàn quái nhân thiệt! Đủ mọi chủng loại. :cuoideu:

luongducnam
31-05-2006, 08:35 AM
ặc ặc! B4 đúng toàn quái nhân thiệt! Đủ mọi chủng loại. :cuoideu:thằng bé này.....dám nói B4 hả...anh bảo em rồi...ăn nói cũng phải có trước có sau...mà anh hỏi em,em đã trả lời chưa hả cu... đã cai sữa chưa...sao mà bon chen quá vậy...ko sợ mẹ đánh cho mấy phat vào đit à....

alan
31-05-2006, 08:37 AM
b4 khóa này sao hiền vậy , thua xa b4 khóa anh về độ quái nhân

luongducnam
31-05-2006, 08:43 AM
nói đến độ quái nhân... thì nhất lớp mình là cu Tuấn trâu...ông Tạo chửi nó mà nó vẫn nhe răng ra cười..ko hiểu..sau đó đến ông Cao...chỉ toàn chơi với con gái...thế mà có bà vợ rõ trâu..hic..cũng lộc phết...

alan
31-05-2006, 08:46 AM
tuấn trâu ko cười thì nó bới lại chắc

Pisces
31-05-2006, 08:48 AM
Thằng này... Mày gọi tao là anh còn chưa xứng :chan:. Ở đó mà hỗn. Cái thằng chưa cai sữa nên cứ nghĩ ai cũng như nó :nono:.

luongducnam
31-05-2006, 08:49 AM
tuấn trâu ko cười thì nó bới lại chắcđúng vậy..mà hôm trước sao chúng mày lại bảo nó bị cum gà..sắp toi..làm tao mua sẵn vàng hương bên nay..hic..ác

luongducnam
31-05-2006, 08:52 AM
Thằng này... Mày gọi tao là anh còn chưa xứng :chan:. Ở đó mà hỗn. Cái thằng chưa cai sữa nên cứ nghĩ ai cũng như nó :nono:.ái chà chà..cái thằng bé này mắt dạy thiệt....nói với người trên mà bố láo bố xiên thế hả..có giỏi nói danh tánh ra...để anh biết mày la thằng nào....

alan
31-05-2006, 08:53 AM
diễn đàn này ko cho trẻ con vào đâu , 2 chú pisces và luongducnam về bú ti mẹ đi

alan
31-05-2006, 08:54 AM
vâu ơi , hình như thằng đó học b2 thì phải

luongducnam
31-05-2006, 08:56 AM
diễn đàn này ko cho trẻ con vào đâu , 2 chú pisces và luongducnam về bú ti mẹ điác..mày ko giúp tao thì thôi..còn nói....thằng đó học B2..thì cũng phải gọi tao bằng anh.....số 4 với số 2...số nào lớn hơn...B2 á..xách dép cho B4 đi....hahaha

alan
31-05-2006, 09:00 AM
quà đúng , b2 sao so được với b4

alan
31-05-2006, 09:00 AM
quà đúng , b2 sao so được với b4 , thua xa về mọi mặt

luongducnam
31-05-2006, 09:05 AM
chứ còn gì nữa...cái đấy thì ko phải bàn cãi nhiều...B2 ấy hả...nói chung la chốt lai một câu la thường thôi

alan
31-05-2006, 09:08 AM
tau đâu có ngờ nó khỏi nhanh như vây , mà mày biết năm nay tuấn trâu thi trường gì ko , trường điện ảnh đấy , sợ ko

Pisces
31-05-2006, 09:09 AM
hah hah ! Đúng là mèo khen mèo dài đuôi! Hai thằng một đứa tung một đứa hứng. Có thằng hâm nào lại không khen lớp mình chớ, nhưng mà hơi quá đáng đến mức lố bich rồi đó :cuoideu:.

alan
31-05-2006, 09:11 AM
cần gì phải làm như vậy, sự thật nó là như thế mừ

luongducnam
31-05-2006, 09:18 AM
hah hah ! Đúng là mèo khen mèo dài đuôi! Hai thằng một đứa tung một đứa hứng. Có thằng hâm nào lại không khen lớp mình chớ, nhưng mà hơi quá đáng đến mức lố bich rồi đó :cuoideu:.haha,ít ra B2 đc một đứa dám nói lại B4....chứ như hồi trước thì lai cắm đầu cắm cổ chạy vào lớp....còn ko biết xấu hổ..còn cố mà bon chen à em...ah quên...bé tên là gì...cho anh biết anh mua kẹo mút về cho....

Pisces
31-05-2006, 09:57 AM
Chú đừng có cố dụ anh! Chú đem kẹo ra dụ mấy đứa mẫu giáo còn chưa nên thân mà bày đặt :cuoideu:! Thôi, tự mút lấy đi. Chắc răng chú sâu nguyên cả hàm rồi nhẩy!

love love love
31-05-2006, 10:00 AM
b4 là muôn năm. không có lớp nào giỏi như b4, không có lớp nào vui như b4

love love love
31-05-2006, 10:00 AM
đứa nào dám nói xấu b4 đứa đó không biết gì hết

Pisces
31-05-2006, 10:06 AM
đứa nào dám nói xấu b4 đứa đó không biết gì hết
Này nhóc! ăn nói cho cẩn thận nhé! Đây toàn là các anh của chú cả đấy. Mấy tuổi mà ti toe :nono:

Diệp lục
31-05-2006, 05:22 PM
Này nhóc! ăn nói cho cẩn thận nhé! Đây toàn là các anh của chú cả đấy. Mấy tuổi mà ti toe
A ha , ông anh định doạ nó à :)) ??? Một nhân b2 thui sao đấu khẩu nổi với cả B4 được !!! Mà bọn b2 năm nay bận đi chơi cả, ông anh ko có đàn em phụ trợ đâu !!! :bye:
B4 muôn năm !!! :victory: :victory:

Diệp lục
31-05-2006, 05:32 PM
Được viết bởi LL Cool J
eh, siêu chuối ,mài là Dũng phao câu hả
:)) Ha ha... T ui, không phải đâu :nono: , hắn là chồng của người iu của chú đấy :)) !!! hix hix .... :cuoideu:

Diệp lục
31-05-2006, 06:24 PM
b4 khóa này sao hiền vậy , thua xa b4 khóa anh về độ quái nhân

Hây, ông anh xem ảnh thằng quái nhân lớp iem chưa ? Dĩ nhiên là em chỉ thread cái ảnh nào tử tế hiền lành tử tế thui chứ, để mà còn giữ thể diện lớp . Mà post mấy cái ảnh độc lên thì ... chắc cả lớp kéo đến xử em à !

đại_ca_Nam_tái_xuât
01-06-2006, 01:39 AM
:)) Ha ha... T ui, không phải đâu :nono: , hắn là chồng của người iu của chú đấy :)) !!! hix hix .... :cuoideu:ghê,bọn nhỏ này nó yêu sớm thế nhỉ...kết hôn khi còn đi học...ác....thế còn Diệp lục em có chồng chưa....

Phuongla
01-06-2006, 09:39 AM
ác...tán Hoàng Quâng rõ thế em Phương ơi....em ma nhin thấy nó chắc em ngất ra ngoài đường đó..đừng dại dột...ma sao thằng nào em cũng tán thế...để cho thằng bé hai chữ binh yên đi....
P nhìn thấy Hàng rồi,b4 lúc nào cũng khen mình là nhất,thế mà ở trên diễn đàn toàn nói xấu nhau chứ có làm được cái gì chứng tỏ mình là nhất đâu,xấu hổ thay,các ông ko đá nhau được câu nào là ko thể chịu được hay sao?kém miếng khó chịu đây mà

thúy vân b11
01-06-2006, 09:49 AM
b4 ấy à , sôi nổi và nhiệt tình, còn những cái khác thì chưa thấy

thúy vân b11
01-06-2006, 09:52 AM
hay dấy chứ, rất mới mẻ

thúy vân b11
01-06-2006, 09:53 AM
hay đấy chứ , rất sáng tạo

siêu_chuối
01-06-2006, 10:24 AM
Có cần phải viết nhiều thế ko ????
1 câu là đủ rồi mà !!!!

alan
01-06-2006, 02:41 PM
b4 ấy à , sôi nổi và nhiệt tình, còn những cái khác thì chưa thấy
thế em còn muốn b4 (02_05) thể hiện nhg gì , em nói đi để bọn anh cho em thấy b4 là đỉnh của đỉnh

alan
01-06-2006, 02:44 PM
ghê,bọn nhỏ này nó yêu sớm thế nhỉ...kết hôn khi còn đi học...ác....thế còn Diệp lục em có chồng chưa....
diệp lục làm sao có chồng được , anh là người yêu mới của diệp lục mừ, chú nam vâu chưa biết sao , khổ thân cho các chú bị bọn quản lý đá bay nick

đại_ca_Nam_tái_xuât
01-06-2006, 02:50 PM
diệp lục làm sao có chồng được , anh là người yêu mới của diệp lục mừ, chú nam vâu chưa biết sao , khổ thân cho các chú bị bọn quản lý đá bay nickác...huhu...bọn đấy nó dám..ban níck tao mày ạ..tức quá....tao lên đc thành viên tịch cưc rồi mà dám đá tao

polymer_b4
01-06-2006, 04:55 PM
luơng đức nam à . Anh có em là ai ko ///cung` chụi cái cảnh đô hộ của thưc dân "..." đấy

laurel_sunflower_21
01-06-2006, 04:56 PM
Mi bức xúc thế cơ à ? Hay là bạn ấy tưởng là mi sáng tác bài thơ B4 của tau nên khen nhiều thế ?????:nono:

Pisces
01-06-2006, 05:01 PM
luơng đức nam à . Anh có em là ai ko ///cung` chụi cái cảnh đô hộ của thưc dân "..." đấy
Nói gì thía? kô hỉu! Đề nghị edit lại đê, viết cho rõ nghĩa cái

Diệp lục
01-06-2006, 05:06 PM
Được viết bởi Alan
anh là người yêu mới của diệp lục mừ
TÊN ALAN KIA !!!!!!!!! AI THÈM NHẬN NGƯƠI LÀ NGƯỜI YÊU TA HẢ ???????? :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien:

Pisces
01-06-2006, 05:10 PM
TÊN ALAN KIA !!!!!!!!! AI THÈM NHẬN NGƯƠI LÀ NGƯỜI YÊU TA HẢ ???????? :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien: :dien:
Hik. Anh sửa rồi nè, đúng là "tự ái như con gái"!

laurel_sunflower_21
01-06-2006, 05:10 PM
Chị DIỆP ơi ! Có cần phải bức xúc thế không vậy ? Đi học với em đi !:compu:

Pisces
01-06-2006, 05:14 PM
hay dấy chứ, rất mới mẻ

hay đấy chứ , rất sáng tạo

hay dấy chứ, rất sáng tạo mà
Yêu cầu cái bạn này không spam nhe! :okok:

Diệp lục
01-06-2006, 05:19 PM
Huhu...cả làng ui, cả đám người hùa vô bắt nạt iem...huhu
:khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc::khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc:

Pisces
01-06-2006, 05:23 PM
A ha , ông anh định doạ nó à :)) ??? Một nhân b2 thui sao đấu khẩu nổi với cả B4 được !!! Mà bọn b2 năm nay bận đi chơi cả, ông anh ko có đàn em phụ trợ đâu !!! :bye:
B4 muôn năm !!! :victory: :victory:
Ừh, phải công nhận b4 đoàn kết thật.

Anh đang có cảm tình với em, thấy em nói thế anh cũng thấy sợ :tim: . Trêu nhau tí thôi có gì mà bắt nạt

nguyenleo_b4
01-06-2006, 05:26 PM
Dân b11 vào đây làm cái chi rứa , yêu cầu ko spam nhiều. Nói lung tung đánh cho tòe mỏ giờ

nguyenleo_b4
01-06-2006, 05:28 PM
Mấy pác thấy chữ kí và avatar của iem nó mần răng, quá đỉnh phải ko nèo !!!
cho cái vỗ tay coi (^-*)

Pisces
01-06-2006, 05:33 PM
Mấy pác thấy chữ kí và avatar của iem nó mần răng, quá đỉnh phải ko nèo !!!
cho cái vỗ tay coi (^-*)
Sặc! Lấy hình gì mừ nóng thế, định tuyên truyền yêu sớm àh.

nguyenleo_b4
01-06-2006, 05:42 PM
sac. mấy pác đời trước kém thế sao !

Diệp lục
01-06-2006, 05:44 PM
Bài ni mà hay á ??? Tớ ko chịu đâu !!!

Pisces
01-06-2006, 05:48 PM
sac. mấy pác đời trước kém thế sao !
Hah hah, chưa bít đời nào kém đâu:cuoideu:. Các chú còn trẻ con quá. Yêu vào mệt lắm, mất hết cả thời gian.

nguyenleo_b4
01-06-2006, 05:49 PM
em nói thế pác thông cảm cho em cái, em còn nhỏ an nói thiếu suy nghĩ :P

Pisces
01-06-2006, 05:52 PM
ko có gì đâu, cứ lên ĐH, ôn thi mới bít cần thời gian như thế nèo! Cho nên không mún yêu sớm. Nhưng kể ra có người iu cũng hay :cuoideu:

Diệp lục
01-06-2006, 05:57 PM
Xí.........:tucgian:

Pisces
01-06-2006, 05:58 PM
Xí.........:tucgian:

Anh sửa rùi mà...! :soqua: :soqua: :soqua:

Tuthan_langthang
02-06-2006, 06:05 PM
có cần sửa như thế ko, 2 hay 3 tuần chưa đánh răng vậy ,nên giữ vệ sinh tập thể chứ,GHÊ QUÁ.

Tuthan_langthang
02-06-2006, 06:08 PM
P nhìn thấy Hàng rồi,b4 lúc nào cũng khen mình là nhất,thế mà ở trên diễn đàn toàn nói xấu nhau chứ có làm được cái gì chứng tỏ mình là nhất đâu,xấu hổ thay,các ông ko đá nhau được câu nào là ko thể chịu được hay sao?kém miếng khó chịu đây mà
thế thấy hàng rồi ah,em ghê thật đến ban gái anh chưa được diễm phúc đó đâu ây ah,em đừng làm anh xấu hổ như vậy chứ,anh có làm gì có lỗi với em đâu.

alan
02-06-2006, 10:07 PM
sao em lại nặng lời như vậy , sao em ko nhận anh là người yêu em, anh cũng đẹp trai lắm chứ bộ, ko làm người yêu anh thi em sẽ tiếc lắm đấy

alan
02-06-2006, 10:10 PM
:khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc::khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc: :khoc:
ai bắt nạt người yêu anh vậy , nói cho anh biết đi, em khóc nhìn em càng xinh hơn đấy:tim:

Diệp lục
03-06-2006, 02:58 PM
CÓ AI NGỐC MÀ YÊU NGƯƠI CHỚ ???? CÁI ĐỒ ... ĐỒ ... HOẴNG LAI DÊ ...!!!!!!!! :tucgian:

Tuthan_langthang
03-06-2006, 03:04 PM
CÓ AI NGỐC MÀ YÊU NGƯƠI CHỚ ???? CÁI ĐỒ ... ĐỒ ... HOẴNG LAI DÊ ...!!!!!!!! :tucgian:
diệp lục là ai vậy,có học lớp b4 ko vậy,sao nghe kỉu nói khó nghe này giống em gái mình thế,mà hoằng chúc co phải em tau ko mày,phải thì tránh xa ra tí nhé,đừng trêu nhùi quá là ko tốt đâu....biết chưa:kinh:

tau đây
03-06-2006, 03:36 PM
Được viết bởi Tuthan langthang
diệp lục là ai vậy,có học lớp b4 ko vậy,sao nghe kỉu nói khó nghe này giống em gái mình thế,mà hoằng chúc co phải em tau ko mày,phải thì tránh xa ra tí nhé,đừng trêu nhùi quá là ko tốt đâu....biết chưa
Hê, sao tên này nhận lắm em thế ? Không tốt đâu, coi chừng bọn nó phản . Háhá...

Tuthan_langthang
03-06-2006, 03:55 PM
[QUOTE=tau đây]Hê, sao tên này nhận lắm em thế ? Không tốt đâu, coi chừng bọn nó phản . Háhá...[/QUO
ơ kìa, ko phải thì là ko phải chứ sao đâu,mà lần sau nói cẩn thận một tí nhé,ở đây có ai là tên này ko????

Tuthan_langthang
03-06-2006, 04:14 PM
Viết tặng B4
Nếu sau này đời bắt nó phải nhớ
Nó sẽ nhớ những ngày tháng học sinh
Nó sẽ nhớ về những người bạn tốt
Đã gắn bó với nhau suốt quãng thời gian này.

Nhớ bạn Đầu To lũn cũn tóc dài,
Là nhóc Đoremon mà nó quý .
Nhớ bạn Hà "phính" trông thật dễ thương,
Với 2 má tròn hồng hào răng sún.

Nhớ Quyên "lùn" tai rất chi là thính
Chẳng có lúc nào ngậm miệng ngồi yên.
Nhớ "Ốc" Nhung hiền lành vui vẻ.
Nhớ "Cáo" Trang với vóc dáng tiểu thư.

Nhớ Trang A với biệt hiệu "Ma Đen".
Nhớ Trang B bởi điệu "E hèm".
Nhớ Lê Trang với dáng vẻ hiền lành,
Nhưng sự thự thì thật đáng sợ.

Nhớ 2 bạn Lanh Anh lớp mình.
Một bạn móm mém toàn bị kêu "Voi".
Một bạn xinh gái nhưng lại nói ngọng,
Nhiều khi nghe không nhịn nổi cười

Nhớ ban Tuyết bí thư B4,
Rất dũng cảm và rất đàn ông.
Đố đứa nào cãi nổi chị ta
Vì chị ta toàn bị gọi Tuyết "già"

Nhớ bạn Lê Hằng rụt rè nhút nhát
Ngồi cạnh La hằng ngược lại hoàn toàn
Rất thẳng thắn và cực kì vui tính
Sở trường : đi học muộn như không.

Nhớ bạn Ngọc ngồi cạnh cửa sổ
Được khen dáng đẹp nhất lớp ta.
Nhớ bạn Thanh ngồi ngay trên ấy
Xinh xắn, lúc nào cũng có người nhớ thương.

Nhớ bạn Hoài người lùn ít nói
Nhưng nhắc đến Đ Trường tình hình khác hẳn ngay
Nhớ bạn Chi người nhỏ mồm to
Đã có thâm niên làm nghề "gõ mõ"

Nhớ bạn Thùy đen đen hiền hiền
Rất dễ gần và rất thích đùa vui.
Nhớ bạn Oanh người hơi tròn 1 tẹo
Nhưng có nét đẹp của vùng biển Sầm Sơn.

Nhớ bạn tuyết không thể quên bạn Thúy
2 đứa lúc nào cũng gắn với nhau
Có mái tóc dài với đôi mắt to
Người thì bé mà cái mồm ...bái phục.

Nhớ bạn Ngân với cái tật hay run
Thích bóng đá, cả anh Công Vinh nữa.
Nhớ bạn Mai không hề kém bạn Chi
Bởi cái giọng hơi bị the thé.

Nhớ bạn Thủy quảng cáo Sunsilk
Ăn nhiều thế mà người như que củi.
Nhớ 2 chị em Như, Mai là 1
Tuy rất giống nhưng vẫn pân biệt tốt.

Nhớ bạn Diệp cao ơi là cao
Nhớ bạn Linh Trang là con lừa chính cống
Cái hay là lừa thích đi với Cáo
Cũng rất được bạn bè mến yêu.

Còn 2 bạn nữ vẫn chưa có tên,
Bạn có nhận ra là ai không nhỉ?
Là bạn Quỳnh Trang thấy chuột .....có trứng.
Rất ngộ nghĩnh và cười rất tươi.

Cuối cùng chỉ còn lại bạn Dung
Là tác giả của bài thơ B4.
Gặp ngoài đường là phát hiện ra ngay
Vì lúc nào tớ cũng cười vui vẻ.

Tớ thích Q Vinh mọi người đều biết.
Thể thao bóng đá được xếp thứ 2.
Bạn bè toàn gọi tui :"Dung Chế"
Nhưng không sao nghe mãi cũng quen rồi.

Nhớ lớp trưởng Long mỗi lần quản lớp,
Là mỗi lần tích cực nhe răng.
Đã bao lần bị nhắc nhở chê bai
Nhưng vẫn chứng nào tật ấy.

Nhớ bạn Dũng với kỉ lục không đổi
Là VIP của mọi sự rắc rối lung tung
Là fan của sổ ghi đầu bài
Là người quen của thầy giám thị.

Nhớ bạn Tùng Beng đá bóng rất hay
Miệng ...cá sấu phải gọi là chiến hữu.
Nhớ bạn Vũ gầy gầy nho nhỏ,
Nhất là lúc lên bảng gãi đầu.

Nhớ bạn Dương lùn nhất đám con trai
Tuy thế nhưng là thủ môn rất khá
Nhớ bạn "Thu" Đạt xinh ơi là xinh
Bật mí ...bạn "Chuột Trang" rất quý.

Nhớ bạn Thái chân dài mặt đỏ,
Cô Sinh toàn gọi Thái Anh.
Nhưng có lẽ chân Huy dài hơn
Nên những bạn Nhật lùn nói chuyện đến mỏi cổ.

Nhớ bạn Thảo với bộ tóc nhím
Khổ thân toàn bị gọi "A Đần".
Nhớ bạn Thường còm nhom ốm yếu,
Tim đập chân run với thân phận ..."cháu thầy".

Nhớ bạn Hảo với cặp kính tròn
Gãy chân lâu thế mà vẫn chưa khỏi
Nhớ bạn Ninh ngồi ngay bên cạnh
Không hiểu sao toàn bị gọi "Supperman".

Nhớ bạn Minh toàn bị gọi Minh "trề"
Hôm nào thầy Tạo cũng săm soi thật kĩ.
Nhớ bạn Nguyên toàn bị gọi Nguyên "lèo"
Nhìn dáng đi tưởng ...người hầu vua.

Nhớ bạn Phúc "ghẻ" trắng hơn con gái
Bạn Trang A nhìn có thèm không???
Nhớ bạn Vinh "Quốc" với quả đầu tròn
Đừng có nhầm với Vinh Quang của tớ !

Nhớ con vịt Lê Đức Anh quạc quạc
Mấy lần suýt chết vì tội nói leo.
Nhớ bạn Văn Đức Anh xinh xắn
Nhưng nhìn kĩ cũng thấy hiền hiền.

Nhớ bạn Kiên với những cú liều mình
Ít nói ít cười và hay nghỉ học.
Nhớ bạn mới Nguyễn Anh Công Đức.
Tóc xoăn xoăn giống bố bạn ...

Còn 2 bạn nam "duy nhất" nữa thôi
Đó là 2 bạn ngồi bàn cuối
Một bạn tròn tròn beo béo tên Chinh.
Một bạn gầy gầy nho nhơ tên Hùng.
Đặc điểm chung là đều rất đen!

Nhớ thầy Tạo tiết kiẹm thời gian
Nhớ thầy Tuấn mỗi lần cho chép sách.
Nhớ cô Thọ toàn bị trò bắt nạt.
Nhớ thầy Sáng cười vui mỗi lúc ...thu tiền!!!

Nhớ cô Hà với môn Sử khó nuốt .
Được gọi là "sành điệu chấm com"
Nhớ cô Chung với môn Địa khô khan,
Với cú ngã ngay trên ...bục giảng.

Nhớ cô Sinh với dáng người nhỏ nhắn.
Cặp mắt 1 mí trông thật là hay.
Nhớ cô Huyền mới về khó tính.
Thật khổ thân toàn bị gọi "yêu tinh".

Nhớ cô Công Dân cao cao khuôn mặt tròn trĩnh.
Với những bài kiểm tra 0 điểm ngon lành.
Nhớ cô Cát dạy Tiếng Anh dễ tính,
Trong "Hãy đợi đấy" chú Sói còn đẹp hơn!

Nhớ thầy vân dạy Kĩ thật hiền
Hay ngồi cười khi nhìn ngắm học sinh.
Lúc nào cũng chuyện trò rôm rả
Nhưng cũng bị kêu là "chú Tễu đáng yêu"

Còn 1 người không thể không nhớ
Là thầy Thu với môn TD đắng cay.
Đầu thầy công suất hơn đèn bóng.
Đã bao tên thiếu điểm môn này.

Tớ mới làm sơ sơ là thế
Bạn nào thích thoải mái viết thêm
Mong lớp minh có 1 bài thật hay
Cứ coi như la "Vè B4"!!!!!!!!!!!!!
sao giống bảng truy nã vậy,toàn bộ đặc điểm nhận dạng đều có.

alan
04-06-2006, 01:16 PM
sao em lại nói anh dê* anh chỉ yêu em thôi mừ * có yêu cô nào khác nữa đâu * em vẫn ko chịu nhận anh làm người yêu à:-&

alan
04-06-2006, 01:46 PM
Bài ni mà hay á ??? Tớ ko chịu đâu !!!
đúng là ko hay * người yêu ko thích bài này là đúng:capcap:

Pisces
05-06-2006, 11:40 PM
có cần sửa như thế ko* 2 hay 3 tuần chưa đánh răng vậy *nên giữ vệ sinh tập thể chứ*GHÊ QUÁ.

?????????????????????????:hum:

luongducnam
07-06-2006, 03:03 PM
sao em lại nói anh dê* anh chỉ yêu em thôi mừ * có yêu cô nào khác nữa đâu * em vẫn ko chịu nhận anh làm người yêu à:-&thôi con xin bố...con nào bố cũng vậy....tao ko có ở nhà mày bị điên tình hả Hoằng ơi....

dua_con_cua_than_gio
07-06-2006, 03:16 PM
thôi con xin bố...con nào bố cũng vậy....tao ko có ở nhà mày bị điên tình hả Hoằng ơi....
Nam vâu thông cảm ỏ đây trời nóng quá nên hoàng chúc hơi hâm ấy mà

luongducnam
07-06-2006, 03:21 PM
Nam vâu thông cảm ỏ đây trời nóng quá nên hoàng chúc hơi hâm ấy màhehe..sao mày nói thế mà nghe đc à..mày với nó ở chung cơ mà...ko sợ nó đánh mà à...hì...đến lúc nó đánh cho thì lại kêu cứu anh Nam này thì chết...

Pisces
07-06-2006, 05:38 PM
Trời vẫn tiếp tục nắng nóng kéo dài* đề nghị mọi người cẩn thận tránh nổi điên trong những ngày này! :cuoideu:

To LDN: Chúc mừng Nam vâu đã được phóng thích!

alan
07-06-2006, 08:02 PM
bọn mày hơi láo đấy * dám nói láo anh cả à

thúy vân b11
08-06-2006, 06:51 PM
diệp ơi* mi để hấn nói dứa mà nghe được à* cho hấn vài trận * dám ăn nói với bạn mình như thế à

Phuongla
08-06-2006, 08:35 PM
_____*yeu*_*yeu*________*yeu*_*yeu*_____ ___*yeu*______*yeu*_*yeu*_______*yeu*___ __*yeu*__________*yeu*__________*yeu*___ __*yeu*________________________*yeu*___ ___*yeu*________*_FY_DY_*_____*yeu*_____ ____*yeu*____________________*yeu*______ ______*yeu*________________*yeu*________ ________*yeu*____________*yeu*__________ __________*yeu*________*yeu*____________ ____________*yeu*____*yeu*______________ ______________*yeu**yeu*________________ Chung ta song tren doi nay khong phai de tim thay 1 nguoi yeu thuong ma hay luon yeu thuong .

haidh
09-06-2006, 07:50 AM
Các bà các cô trường Đào!
Anh đề nghị các cô bớt hỏa đi một cái!COn gái bây giờ hình như
ác liệt hơn ngày xưa anh em nhỉ? hiếm thấy bà nào hiền dịu thật!
nói hiền dịu lại nhớ bạn Hương 12SInh Lam Sơn roài*hahaha!
Bà VA bảo tìm hộ mà mãi chả thấy tin tức rầy!

alan
09-06-2006, 02:16 PM
thằng romeo cả ngày nghỉ tới gái* cái tật mê gái vẫn ko chừa được

dua_con_cua_than_gio
09-06-2006, 02:22 PM
Các bà các cô trường Đào!
Anh đề nghị các cô bớt hỏa đi một cái!COn gái bây giờ hình như
ác liệt hơn ngày xưa anh em nhỉ? hiếm thấy bà nào hiền dịu thật!
nói hiền dịu lại nhớ bạn Hương 12SInh Lam Sơn roài*hahaha!
Bà VA bảo tìm hộ mà mãi chả thấy tin tức rầy!
Hải hoa nói sai rồi * phải hiền như bạn Liên béo lớp mình mới là hiền