PDA

View Full Version : Bạn thường làm gì trong giờ kiểm tra.

bakit_b1
27-10-2008, 04:43 PM
Dùng " thiên lý nhãn " để xem bài bạn
Lật bùa ( tài liệu )
Giả bệnh , xin kiểm tra dịp khác
Tớ là học sinh gương mẫu , chết vinh còn hơn sống nhục
Khác ....

nhoxkon
27-10-2008, 04:51 PM
ừm , tớ thỳ cứ ngồi làm thôi!:fullup:
mãi mà không ra thỳ ....mày ơi làm được chưa ném tau với:giveme::giveme:

bakit_b1
27-10-2008, 04:55 PM
ừm , tớ thỳ cứ ngồi làm thôi!:fullup:
mãi mà không ra thỳ ....mày ơi làm được chưa ném tau với:giveme::giveme:

vote ở Trên đi :D :hi:

hrockvn
27-10-2008, 05:04 PM
Nên chuyển thành vote nhiều lựa chọn cũng đc. Vì thực tế là tùy từng môn mà ta ... hành xử khác nhau :D

Reddevils
27-10-2008, 05:10 PM
bác nói đúng như toán lí hóa thì chả cóa chi mà giở .MÀ cũng chả thèm nhìn bài .Còn ngược lại sử địa văn là 1 vấn đề to lớn khác

bakit_b1
27-10-2008, 05:28 PM
Thay Đổi Bình CHọn Chỗ Nào Nhở? Lúc Nãy Xơ Xuất .. Nhờ Mod đổi HỘ Em thành Nhiều Bình Chọn

blue_horizon
28-10-2008, 03:56 PM
Cái này cũng tùy từng môn mà chiến đấu. VD như môn Toán thì phải tự làm (riêng khoản Hình học thì chép, hí hí), Lí Hóa chả biết gì thì ngồi cá chép thôi (tội lỗi), còn mấy môn như Địa lí, Kĩ thuật thì 100% chị giở sách ngang nhiên ngồi chép, Sử thì chép không đc vì là cô chủ nhiệm dạy nên phải ôn, Văn thì bịa, sơ sơ thì như thế. Lên ĐH không biết thế nào :D

vitaminb12
28-10-2008, 04:07 PM
bác nói đúng như toán lí hóa thì chả cóa chi mà giở .MÀ cũng chả thèm nhìn bài .Còn ngược lại sử địa văn là 1 vấn đề to lớn khác
=)) sử địa ko nhìn bài bao giờ (hé hé, nổ tí, sử 8 chấm hơn nè :)) ), văn ít khi =))
Còn Toán Lý Hóa lại là một vấn đề to lớn khác =))
May mà đến lúc thi ĐH thì hết tật này =))

haminhvan
28-10-2008, 04:12 PM
Còn tùy vào từng môn, ví dụ như GDCD hay CÔNG nghệ, GDQP thì...:))

Nói chung là mấy môn như Toán, Lí, Hóa, Sinh, Văn (trừ khi làm bài nghị luận) thì cùng lắm là hỏi bạn nếu ko bít (ít thui)

kẻ xấu
28-10-2008, 04:17 PM
Nên chuyển thành vote nhiều lựa chọn cũng đc. Vì thực tế là tùy từng môn mà ta ... hành xử khác nhau :D

Đúng rồi !!! bác hảo nói đúng ý em !!! tùy từng môn chứ ... mấy môn kiếm cơm kiếm gạo thì phải chăm chỉ chứ ( môn thi đại học )
:hahaha::hahaha::hahaha:

trangvicky_zhao
28-10-2008, 05:02 PM
Hehe lật bùa là phương án tối ưu.
Ơ mà sao có nhiều người chọn cái chết vinh còn hơn sống nhục rứa nhờ :phew:?

SevenLove
28-10-2008, 06:03 PM
Hehe lật bùa là phương án tối ưu.
Ơ mà sao có nhiều người chọn cái chết vinh còn hơn sống nhục rứa nhờ :phew:?
em này giống mình thế , nhưng mà a thiên về dùng thiên lí nhãn hơn , chứ lật bùa mất time mà mỏi tay lắm :^_^::^_^::^_^:

trangvicky_zhao
30-10-2008, 11:17 AM
em này giống mình thế , nhưng mà a thiên về dùng thiên lí nhãn hơn , chứ lật bùa mất time mà mỏi tay lắm :^_^::^_^::^_^:

Hihi thì tùy cơ mà ứng biến anh ạh. Nhỡ may cạnh mình chả có đứa nào làm được bài thì phải tự túc là hạnh phúc thui. Lật bùa thì mất time + mỏi tay. Còn dùng thiên lý nhãn thì đau mắt -. dùng nhiều bị lác ;)). Cái nào cũng có cái hại cả thui. Cốt yếu là kiếm được con điểm ngon ngon 1 tí mà còn về ti toe với pama :))

nhoxkon
30-10-2008, 06:45 PM
nhưng ý kiến của em không có trong đáp án thỳ vote kiểu gì?:frozesweat:
đề nghị thêm 1 phương án: phương án khác:XD:

bakit_b1
30-10-2008, 08:40 PM
anh chị nào chon phương án 3 đấy :-O những 3 phiếu cơ... nể quá....

duynamckbk7
31-10-2008, 08:38 AM
^^Lên ĐH rùi thì chủ yếu làm bài chung, kiểm tra cũng tính điểm nên làm chung cho chắc^^Thế nên chẳng bít chọn kái nào đây :(

hrockvn
26-04-2011, 10:02 PM
Thấy cái thớt này hay. Đào mồ phát này. Memb mới vote coi sao đê :D

kẻ xấu
26-04-2011, 10:43 PM
Từ ngày học đại học toàn học thật làm thật. Thỉnh thoảng có trao đổi, bàn bạc (trong khi kiểm tra giữa kì thôi nhé) nhưng cái đấy vẫn thuộc dạng học thật, hiểu thật và làm thật.

Đến khi đi thi thì chẳng hỏi han ai, mạnh ai người ý làm, cắm đầu cắm cổ làm. Không làm được bài thì ra ngoài luôn chứ chẳng ngồi rồi chờ đợi gì cả. Học đại học kiểu này cũng rèn luyện cho mình tốt hơn, hiểu biết hơn.

oc_luv_kun_c11
27-04-2011, 06:15 PM
trong giời kiểm tra hiện nay....thì lật bùa luôn là phương án tối ưu nhưng chỉ áp dụng vs mấy môn học thuộc thôi, chứ lật bùa vs mấy môn tự nhiên thì chẳng júp ích j đc....lúc đó chỉ có sự trợ júp của thiên lý nhãn thôi......mak lớp xã hội là thông minh như nhau nên 1 đứa ko làm đc là coi như cả lớp nhìn nhau rồi....cười.....h hiện đại hơn là dùng sự trợ júp của người ngoài cuộc.....làm bài trên đt......c:matrix:

NamDoc
28-04-2011, 12:10 PM
Làm mấy cái ruột gà ( phao ấy ) nhét như nhét bom....c:smile:c:smile:c:smile:
Cùng lắm thì vô hỏi thăm bác google..c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

Braveheart7472
28-04-2011, 04:29 PM
Chán quá,trong poll ko có ý của mình,nếu là mình mình sẽ Tự làm bằng chính khả năng của mình

vitaminb12
28-04-2011, 04:37 PM
Chán quá,trong poll ko có ý của mình,nếu là mình mình sẽ Tự làm bằng chính khả năng của mình

Nhảm !
Chả biết chú giỏi đến đâu nhưng mà chú đọc hiểu quá kém c:beat_shot:
"Tớ là học sinh gương mẫu , chết vinh còn hơn sống nhục" <~ cái câu này có nghĩa là gì :nosebleed:

tặng chú về ăn dần

http://www.compensationmanagement.com/uploaded_images/large-salt-pile-792875.jpg

Braveheart7472
28-04-2011, 04:41 PM
Hự:-s,trên đó toàn là các phương án cho người ko làm đc bài,em làm đc bài nên em ko chọn.

vitaminb12
28-04-2011, 04:45 PM
Hự:-s,trên đó toàn là các phương án cho người ko làm đc bài,em làm đc bài nên em ko chọn.

Xin lỗi chú, ngày cấp 2 anh cũng nghĩ như này c:feel_good: Và sau đó thì anh trượt LS c:go:
Hồi mới vào ĐH anh cũng nghĩ như này c:feel_good: Và bây giờ thì anh trượt tóe loe c:haha:
À, dù hơi muộn màng nhưng anh nhận ra là anh chẳng có gì hơn người cả c:smile:
Với cả, cái thớt này vui là chính, why so serious?

Braveheart7472
28-04-2011, 04:55 PM
Xin lỗi anh,có lẽ em quá tự tin về bản thân mình.....

Noa
28-04-2011, 05:15 PM
Hợ hợ,... tại hạ biết là các hạ mới đi thi về, đang trong tình trạng hưng phấn chưa kịp trấn tĩnh, nhưng cũng xin đánh bóng chuyền ké 1 tí:

Xin hỏi trong tất cả các bài thi của tất cả các môn các hạ đều "làm đc bài" chăng c:adore:?
Nếu phải thì cho tại hạ :kotowa: một lạy trước độ nguy hiểm của các hạ.
Nếu như không phải thì xin hỏi tiếp các hạ có hiểu nghĩa của từ "thường (xuyên)" là gì hay ko c:surrender:?

None
28-04-2011, 06:00 PM
Đúng ra là tùy từng môn, nhưng tiêu đề là "thường..." nên ta chon cách lật bùa :))
lên ĐH thì tất cả vì điểm ... ;)).

quyetnb
28-04-2011, 07:04 PM
Khiếp[ cái giờ tin bài của mình mà chúng nó tranh nhau.. Hic chữ mình thì có ai đọc được đâu.l thế mà cứ cố mà lấy.

Còn giờ văn thì lôi đtdd ra seach google
-----------------------------------------

giờ tin ??????????????????? Khê quá

Bổ sung thêm pa chụp ảnh bài làm của bạn rồi chép

xoxodetoan
28-04-2011, 07:42 PM
Em không dùng mấy cách trên.
Mỗi khi thầy giáo ra đề kiểm tra là em đọc thật kỉ.
Sau đó ba­t đầu suy nghĩ xem nh­u­ thế nào !
Rồi giả ra một đề kiểm tra khác khó ho­n thầy.
(thông cảm em đang dùng sanbox nên có chu­ viet­ đ­uoc dấu chũ­ ko !)

duongyhoa
28-04-2011, 08:01 PM
Anh Kiên làm j mà phải chém các em nó thế. 1 núi muối thế kia chắc ăn vào 1 pha't IQ lên >1000 mất :))
Những môn như toán lý hóa thì từ xưa đến h mình quay bài đếm trên đầu ngón tay. Còn mấy môn còn lại, thề có chúa, thà bị bắt vì dở sách còn hơn là ngậm tăm :D

Reddevils
28-04-2011, 08:10 PM

Ồ té ra diễn đàn mình có Newton ver 2 ah =)) , kinh quá , nguy hiểm kinh hoàng =))
Dạ , theo chân a Pis , e lậy a mười vái ạ :))

A này thích bị chém=)) . Im đi k e cho đứt :))

vitaminb12
28-04-2011, 09:52 PM
http://i128.photobucket.com/albums/p198/zen_148v/creepycatoq8bf8bk6.gif

Cơn bão số 1 đang có dấu hiệu đổ bộ vô thớt này, gạch đá đã bắt đầu bay toán loạn, đề nghị mọi người nhanh chóng tìm nơi trú ẩn an toàn, tránh ăn gạch vào đầu oan...

Leovsmoon
28-04-2011, 11:57 PM
Nhiều mánh quá kể không hết =))
Giáo viên có đi thi đang còn giở mánh chứ nói gì học sinh... Mấy bạn tự làm hết bằng sức mình tất cả các môn thì chắc tiệt chủng từ lâu rồi

thanhkhoeo
29-04-2011, 05:02 AM
@ huy: đừng nói vs tớ là cậu không bao giờ nhìn bài. Tớ viết như mèo cào vậy mà cậu conn cố gắng lấy mà chép nữa là
@ quyết Sao mày giống tao thế
@toàn: Chém vừa thôi cậu ạ.

Cascsh của em là viết thật xấu cho người khác không đọc đc mà cho điểm bừa môn xã hôi. Còn môn tự nhiên thì tự làm thôi

oc_luv_kun_c11
29-04-2011, 08:09 PM
@anh Thành: có cần quá đáng thế ko anh.....fải cao thượng lên chứ.....;))
@anh Huy: ngại quá anh Huy ạ.....

duongyhoa
29-04-2011, 08:13 PM
Chém có mỗi 1 phát mà ăn tạ vs trứng thối 1 rổ như thế này.
Thằng em rút kinh nghiệm nhé.