PDA

View Full Version : Vâng ! Em ích kỉ >.<

ck.no love
29-10-2008, 03:16 PM
"Đêm dài nhớ ngưới nước mắt ơi sao rơi hoài.Giấc mơ nào giờ xa xôi đến rối đi rất nhanh".Anh ah đây là lời bài "lâu đài cát" đó em thik nghe bài này nhất vì jo` tâm trạng của em y như vậy đó.Anh bik rằng trái tim em như thủy tinh vậy.Mà đã là thủy tinh thì mong manh dễ vỡ lắm.Tại sao anh lại nỡ làm trái tim em tan nát vì anh.Anh bik rằng em iêu anh nhiều lắm hok.Hok phải là tình cảm giả dối mà xuất phát từ tận trái tim em.Sao anh lại là người lạnh lùng như vây.Anh nói trái tim a sắt đá đúng hok???Em nghĩ rằng tình cảm của em sẽ sưởi ấm con tim anh.Nhưng tại sao anh lại hok cho em cơ hội đó.Anh có bất công với em quá hok.Em muốn là người con gái tốt nhất đối với những người con gái đã ở bên cạnh anh.Em tin em sẽ là người làm cho anh hạnh phúc nhất trên thế gian này.Tại sao anh lại hok tin em dù chỉ là một lời em nói.Mỗi khi em nghe thấy tiếng nói của anh, là lòng em lại có một cảm giác lạ kì khiến em hok ngừng suy nghĩ và chẳng thể quên đc anh.Em nhớ một người đã ngự trị mãi mãi ở trong trái tim em.Nhưng em đã tự hỏi mình rằng đã bao jo` anh nhớ đến em và trái tim anh có hình bóng của em hok??@};.Nếu như có một ngày tình yêu và lí tưởng đều trở thành hiện thưc thì em sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để iêu anh hok bao jo` thay đổi cho dù đường đời muôn dặm thì em cũng cố gắng để thực hiên điều đó và em khe khẽ bên tai anh nói với anh 1 điều mà em có thể nói với anh suốt cuộc đời này rằng Em Yêu Anh và Mãi Mãi Yêu Anh cho dù mọi vật trên thế gian thay đổi thì tình iêu của em dành cho anh vẫn nguyên vẹn.Anh hiểu hok??Cho dù trên đường đời có bao nhiêu sóng gió thì em vẫn mãi bên anhCho dù có bao nhiêu đau khổ mà anh đc vui vẻ thì em cũng chấp nhận.Nhưng có 1 điều em hok làm đc cho anh là chúc anh hp bên người con gái khác vì em hok đủ cao thượng để làm điều đó.Anh hãy nhớ rằng em mãi yêu anh.Anh hãy hiểu cho em!!!!

duynamckbk7
29-10-2008, 03:28 PM
Oài, phím enter có, smilies cũng có. Thế mà bài toàn chữ là chữ :( Nhức hết cả mắt :((

kẻ xấu
09-11-2008, 10:44 PM
Em Ạ !!!!
Đối với 1 người ... Em có mang lại Hạnh phúc cho họ ko ??? em ko thể nào biết được ....
Cái mà em có thể biết Rằng : ai có thể mang hạnh phúc cho em thôi !!!
Em ko nên mù quáng thế ...:runaway:

quynhchi b12
30-11-2008, 06:36 PM
tình cảm là điều không thể nào ép buộc được em ạ
hãy tin vào điều đó đi em
cố lên em nhé !!!!!!!!!!!!!
rồi mọi chuyện cũng sẽ qua đi thôi.
:redface::redface:

boycoj_1312
30-11-2008, 06:42 PM
dc đấy bài viết khá nhìu cảm xúc nếu đúng e viết thì e có phải là kẻ quá si tình ko
si tình vs 1 tình cảm mà biết là ko với tới dc thì như thế là mù quáng :sparkling:
nói tóm lại là
lớp 10
học đi
nhăng nhít lo yêu đương :dummy:
sao giống mình thế :loser::loser:

quynhchi b12
30-11-2008, 07:02 PM
dc đấy bài viết khá nhìu cảm xúc nếu đúng e viết thì e có phải là kẻ quá si tình ko
si tình vs 1 tình cảm mà biết là ko với tới dc thì như thế là mù quáng :sparkling:
nói tóm lại là
lớp 10
học đi

ủa? mi yêu lúc nào vậy Bằng?
sao tau ko bít gì nhỉ??????
giấu kĩ thế

kẻ xấu
11-12-2008, 06:10 AM
ủa? mi yêu lúc nào vậy Bằng?
sao tau ko bít gì nhỉ??????
giấu kĩ thế

Lại Spam !!!!
:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:
-----------------------------------------

nói tóm lại là
lớp 10
học đi

Tình yêu hồi cấp 3 thơ ngây và trong trắng lắm ... ko yêu thì phí cả cuộc đời. đến già nghĩ lại mới thấy tiếc !!!! Lớn lến tòan tình yêu vật chất là chính, đến bản thân em cũng cảm thấy mình thế
Em yêu từ hồi lớp 8 cơ !!!!
:phew::phew::phew::phew:

quynhchi b12
11-12-2008, 09:10 AM
Tình yêu hồi cấp 3 thơ ngây và trong trắng lắm ... ko yêu thì phí cả cuộc đời. đến già nghĩ lại mới thấy tiếc !!!! Lớn lến tòan tình yêu vật chất là chính, đến bản thân em cũng cảm thấy mình thế
Em yêu từ hồi lớp 8 cơ !!!!
:phew::phew::phew::phew:

mới lớp 12 chưa hẳn đã là quá muộn để bắt đầu 1 tình yêu tuổi học trò
vấn đề là do người trong cuộc có xây nên được 1tình yêu thơ ngây và trong trắng ấy hay ko mà thôi
tình yêu học trò ----> có lẽ là nên có về 1 thưở đi học
nhưng
điều quan trọng là học cũng ko thể nào bỏ qua
-------> trải qua rồi mới hiểu những gì là quan trọng

kẻ xấu
11-12-2008, 11:13 PM
Thứ quan trọng là gì ??? tình cảm của 2 người dành cho nhau chăng ???
Theo vũ Thứ quan trọng là : Thứ luôn quanh quẩn bên mình trong thời gian dài !!!!Nhưng nó Mất đi khi mình thấy cần đến nó !!!!!!!
:warn::warn::warn:

shevchenbe90
12-12-2008, 12:55 AM
Anh yêu từ năm lớp 6 cơ,mới vào lớp dc 1 tuần đã iu 1 bạn rồi :^o^: hô hô,công nhận vừa đọc bài của cô em vừa nghe nhạc thấy cũng cảm xúc thật.
Hãy sống để cho người ta thấy rằng để em ra đi là sai lầm lớn nhất mà người ta đã phạm phải trong cuộc đời ấy.:hi:

kẻ xấu
12-12-2008, 10:53 AM
Anh yêu từ năm lớp 6 cơ,mới vào lớp dc 1 tuần đã iu 1 bạn rồi :^o^: hô hô,công nhận vừa đọc bài của cô em vừa nghe nhạc thấy cũng cảm xúc thật.
Hãy sống để cho người ta thấy rằng để em ra đi là sai lầm lớn nhất mà người ta đã phạm phải trong cuộc đời ấy.:hi:

Chắc gì đã sai lầm lớn nhất hả anh ???????
Cái cốt cán ở chỗ ... Chàng trai ko yêu cô gái cơ mà ...!!!
Sự ra đi của cô gái là đi tìm niềm vui, tìm hạnh phúc của chính mình cơ mà !!!!
:hmm::hmm::hmm::hmm::hmm: