PDA

View Full Version : chát nhóm trên đt.....^^

beut_kute
29-10-2008, 04:00 PM
e hèm :loa: tình hình là thế này...út mới tổ chức 1 nhóm chát r00m trên đt (chỉ dành cho những mem nào xài mạng Vịt teo :whistle: )
nội dung như sau:chát r00m này là để giúp mọi người có thể chát trên đt giống như trên yah00,nếu bạn tham gia làm thành viên của nhóm(tất nhiên tớ là chủ nhóm:heheh:) và bạn muốn '' chát '' với tất cả những mem trong nhóm thì bạn chỉ cần s0ạn tin:chatg...nội dung....gửi đến 5255....nhớ ghi tên của bạn vào (vì hầu hết tất cả mọi người ban đầu vẫn chưa bik ai là ai cả mưk` ^^ ) 200đ/tn mừk có thể gửi cho toàn bộ những mem trong nhóm chát...nếu khi nào bạn cảm thấy chán thì bạn có thể rời khỏi nhóm chát của tớ bất kỳ lúc nào bạn muốn :idea: nếu muốn rời nhóm thì bạn s0ạn:chatgout....gửi đến 5255 ^^
cái thú vị ở đây là tất cả mọi người có thể nói chuyện như trên yahoo... 1 người gửi tin thì tất cả mem trong nhóm đều nhận được và ai cũng có quyền hồi âm lại...những ai máy hít tiền thì chỉ cần ngồi cầm chiếc dế và đọc những tin của các mem đang chát với nhau ^^ dễ làm quen...ủng hộ dân đào :heheh:
nếu bạn muốn tham gia thì s0ạn:chat (cách) beut (cách) 0508...gửi đến 5255...thía là bạn đã là mem của nhóm beut rồi đá :idea: nếu có thắc mắc gì thì....gửi thư cho tớ :shock: ko mất tiền đăng ký và ko mất tiền thoát nhóm...vô chơi ná :D

beut_kute
29-10-2008, 07:09 PM
hờ mình tự vít và mình tự bóc tem :heheh:.............

nhoxkon
06-11-2008, 01:44 PM
ừm...cái chat nhóm này kể ra thỳ cũng hay!:blush:
nhưng đôi khi cũng rắc rối lắm!:sigh:
hồi mới tham gia cái mạng chát này với tụi bạn, 1 ngày tớ phải xóa đến gần 200 cái tin nhắn!:freeze:
không thể nào học nổi...đành lặng lẽ rút lui:tadaa:

trangvicky_zhao
06-11-2008, 02:58 PM
Hjhj tớ cũng thế. Mới đầu vào thì thấy hay hay. Dần dần thì thấy nhạt bởi toàn mem hok quen biết thui (hix thật ra quen beut). Hơn nữa lại nói toàn những chuyện đâu đâu ấy. Thui nt với bạn còn vui hơn nhiều. Hjhj được 3 ngày cũng out luôn.