PDA

View Full Version : Bình chọn người mà bạn muốn phỏng vấn

000_000
31-10-2008, 03:04 PM
Đã lâu rồi trò bình chọn bị rơi vào quên lãng , một phần do Mod làm ăn hơi kém , một phần vì lượng mem tham gia ngày ấy ít quá . Bây h lượng mem đã nhiều hơn , tớ nghĩ xây dựng lại trò này sẽ dc mọi người ủng hộ nhiệt tình . Quy luật chơi mời các bạn xem ở topic http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=4426 ,
Và bây giừ các bạn hãy nhanh nhanh bình chọn cho người mà mình ''muốn cho lên thớt'' nhất nhé . Nhanh lên nào các bạn

haminhvan
31-10-2008, 03:12 PM
:)) Em bình chọn cho bác Pisce (Alane)
Hôm trc' hỏi mái mà cũng không bít đc tên thật của bác ý, lần này phải tranh thủ :))

mom102
31-10-2008, 03:32 PM
đúng đóa đúng đóa ủng hộ cả hai tay hai chân
lên thớt lên thớt
:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

haminhvan
31-10-2008, 03:34 PM
Giờ mới để ý. Sao lại có cả em trong danh sách thế kia :((

kẻ xấu
31-10-2008, 04:09 PM
:)) Em bình chọn cho bác Pisce (Alane)
Hôm trc' hỏi mái mà cũng không bít đc tên thật của bác ý, lần này phải tranh thủ :))

có thế cũng phải hỏi !!! anh ấy là nam !!!!
:sigh::aah::aah::aah:

Dark_God
31-10-2008, 04:10 PM
À mà là Aelani chứ hok phải là Alena đâu :|

haminhvan
31-10-2008, 04:22 PM
có thế cũng phải hỏi !!! anh ấy là nam !!!!
:sigh::aah::aah::aah:

Thế à anh?
Mãi giờ em mới bít đấy
Hỏi mãi mà ko chịu khai :((

Reddevils
31-10-2008, 04:27 PM
Chẹp chẹp .Pác pis .Rất muốn hỏi bác ấy .rất nhìu

haminhvan
31-10-2008, 04:30 PM
tối đa là 5 câu cho 1 lần hỏi :))
Phải nghĩ xem nên hỏi bác ấy n~ câu gì mới đc :))

trangvicky_zhao
31-10-2008, 05:31 PM
Hehe em cũng muốn phỏng vấn bác này. Xem ra bác này là bí ẩn nhất trong mấy bác admin đấy ;))

letienquana12
31-10-2008, 05:38 PM
đã vote cho chị Aelani....................... :))

vitaminb12
31-10-2008, 08:03 PM
=)) Bác Nam nay được hâm mộ quá đi =)) em cũng vote cho bác 1 phát :)) Hôm sau đến lượt bác Dai nhách =))

Pisces
31-10-2008, 09:16 PM
Vì tên tuổi "được" nêu ở trên không chính xác nên nếu xảy ra trường hợp phải "lên thớt" thì cũng không đủ cơ sở pháp lý để bắt bị cáo phải "hầu tòa" cả #Devil.

fandbsk
31-10-2008, 09:20 PM
em bỏ phiếu cho mâgden phải hỏi cho rõ gần đây có tin đồn mâgden đang kết 1 em trong lớp kekkeke muốn bít ai wa'

kẻ xấu
31-10-2008, 09:44 PM
anh bầu chọn cho chú Red cho đỡ lạc lõng !!!! hihi !!!!

hrockvn
01-11-2008, 10:02 AM
Vì tên tuổi "được" nêu ở trên không chính xác nên nếu xảy ra trường hợp phải "lên thớt" thì cũng không đủ cơ sở pháp lý để bắt bị cáo phải "hầu tòa" cả #Devil.
Hê hê. Tớ ủng hộ đưa chú Pisces lên thớt. Ke ke. Nhưng anh chị em lưu ý, chú ý tên Pisces, tự Aelani chứ không phải cái Alami Alane niếc gì đâu nhá.

haminhvan
01-11-2008, 10:54 AM

:heheh: ttên của mình ở trên kia cũng ko chính xác nên ...:heheh:

000_000
01-11-2008, 01:55 PM
Chà chà xem ra pác Pis gây thù chuốc oán nhiều quá nên mới bị bàn dân thiên hạ họ cho lên thớt hết . Xem chừng pác là nhân vật của tuần tới rùi . Tớ vote cho Hijack .

Candy
01-11-2008, 01:58 PM
vẫn vote cho anh pis 1 phiếu vì 1 lẽ đơn giản: "chị" này bí ẩn lắm :heheh:

Jimmy Page
01-11-2008, 03:48 PM
lão ấy vô địch tuyệt đối rồi :> ai cũng muốn fỏng vấn hết. Cả mình cũng muốn =P~

Noa
01-11-2008, 07:41 PM
Tin vắn cuối chiều ngày 1-11-08:
Một thanh niên từ Thanh Hóa ra Hà Lội vào đúng thời điểm dịch thủy cường thịnh nhất 35 năm trên đất Thủ đô, vì sơ sẩy đã mất tích giữa lòng đường Giải Phóng. Tại nơi mà người này biến mất chỉ còn thấy nổi lềnh bềnh một cái ví da rỗng không với một cái chứng minh thư, ở trên có đề tên: Pisces.

Cho đến nay đội cứu hộ đang tích cực lùng sục các cống rãnh, ao hồ để tìm kiếm tông tích nạn nhân trên, nhưng kết quả hiện tại vẫn chỉ là con số không. Kết luận về sự sống chết của "Pisces" các cơ quan chức năng vẫn chưa dám khẳng định, nhưng đội trưởng đội tìm kiếm đã nêu rõ quyết tâm: "Sống phải thấy người, chết phải thấy xác!", vì thế mong quý vị cố gắng theo dõi và thầm cầu nguyện cho Pisces tai qua nạn khỏi #angel.

Jimmy Page
01-11-2008, 07:54 PM
Lão này lại trốn tránh trách nhiệm roài :))
Cứ đè lão mà phỏng vấn thôi. Lão ấy những 11 phiếu lận :))

000_000
01-11-2008, 09:58 PM
Tin vắn cuối chiều ngày 1-11-08:
Một thanh niên từ Thanh Hóa ra Hà Lội vào đúng thời điểm dịch thủy cường thịnh nhất 35 năm trên đất Thủ đô, vì sơ sẩy đã mất tích giữa lòng đường Giải Phóng. Tại nơi mà người này biến mất chỉ còn thấy nổi lềnh bềnh một cái ví da rỗng không với một cái chứng minh thư, ở trên có đề tên: Pisces.

Cho đến nay đội cứu hộ đang tích cực lùng sục các cống rãnh, ao hồ để tìm kiếm tông tích nạn nhân trên, nhưng kết quả hiện tại vẫn chỉ là con số không. Kết luận về sự sống chết của "Pisces" các cơ quan chức năng vẫn chưa dám khẳng định, nhưng đội trưởng đội tìm kiếm đã nêu rõ quyết tâm: "Sống phải thấy người, chết phải thấy xác!", vì thế mong quý vị cố gắng theo dõi và thầm cầu nguyện cho Pisces tai qua nạn khỏi #angel.

Tin mới nhận được , Pisces bị dòng nước mạnh cuốn trôi , may mà nhờ có thuyền của 000_000 cứu vớt được , hiện nay anh chàng đã bình phục sức khỏe và sẽ trở lại vào tuần sau để làm việc như thường . Cảm ơn 000_000 đã giúp mọi người trong diễn đàn tìm được Pis , đưa anh trở về bình an vô sự . Forum sẽ cảm ơn và hậu tạ .
@all: mọi người sẽ được gặp lại Pis béo tốt vào tuần tới , Pis dù có trốn tránh trách nhiệm đến thế nào cũng phải ra hầu tòa vì những gì mà mình đã gây ra . :bye::bye:

trangvicky_zhao
02-11-2008, 09:49 AM
Tin mới nhận được , Pisces bị dòng nước mạnh cuốn trôi , may mà nhờ có thuyền của 000_000 cứu vớt được , hiện nay anh chàng đã bình phục sức khỏe và sẽ trở lại vào tuần sau để làm việc như thường . Cảm ơn 000_000 đã giúp mọi người trong diễn đàn tìm được Pis , đưa anh trở về bình an vô sự . Forum sẽ cảm ơn và hậu tạ .
@all: mọi người sẽ được gặp lại Pis béo tốt vào tuần tới , Pis dù có trốn tránh trách nhiệm đến thế nào cũng phải ra hầu tòa vì những gì mà mình đã gây ra . :bye::bye:

Quá đúng. Tuần tới mình phải mở hàng chém gió đầu tiên mới được. Chém cho bác hết béo tốt luôn ;))

Micyarak.A5
02-11-2008, 10:12 AM
thử xem bác Pisce là người dư lào :whistle::whistle::whistle:

hijack
02-11-2008, 01:35 PM

Khổ thân, chú Pisces mắc nợ em 000_000 cả cuộc đời rồi. Lấy gì mà trả đây hả mọi người

letheanh
02-11-2008, 01:47 PM
Khổ thân, chú Pisces mắc nợ em 000_000 cả cuộc đời rồi. Lấy gì mà trả đây hả mọi người

Nợ = cả cuộc đời thì còn trả bằng gì nữa đây ngoài cuộc đời!!!!!!!!!!!!!!

Reddevils
02-11-2008, 02:08 PM
hà hà .KO trả lời là ko được đâu anh Pis ạ .Chuẩn bị lên thớt đê:knife::knife:

Noa
02-11-2008, 02:17 PM
Cô này thừa lúc tranh tối tranh sáng, mọi việc đang hỗn loạn, không ai tường tận để tung hỏa mù đấy. Ko biết cô này có ý định gì với "Pisces" mà thừa lúc nạn nhân không có tại hiện trường để đối chất, liền tung tin giả để tranh thủ sự quan tâm của mọi người, điều khiển được miệng lưỡi dư luận, nhằm biến giả thành thật, quả là cao tay. Cô này đang còn trốn ở Thanh Hóa, chăn êm nệm ấm chứ lấy đâu ra thuyền ra thúng mà bơi ở Hà Lội =)).

Các cơ quan chức năng thông báo là đã tìm thêm được một đôi giày và đôi tất rách, tuy nhiên vẫn chưa thể xác định được chủ sở hữu là ai. TIn tức của "Pisces" vẫn chỉ là con số 0, mọi người đang hy vọng và cầu nguyện cho "Pisces" không trở thành nạn nhân thứ 34 của trận lụt này [-O<.

vnmedia
02-11-2008, 02:24 PM
Thêm gia vị để anh Pis ( NOA ,aelani) lên đoạn đầu đài nhá

thuphuong_no1
02-11-2008, 02:39 PM
chuẩn bị tinh thần đi chém ^^>................

duongyhoa
02-11-2008, 04:36 PM
ANh pis ra cho bọn em phỏng vấn tí có chét được ai đâu :D
Anh em đâu chuẩn bị quây cho ông ấy mệt lử nào