PDA

View Full Version : [05-08] Dân B10 khóa 05-08 đâu............:D

namlp
10-05-2006, 03:52 PM
Chào các bác ! Em học lớp 10B10 .....Em là H.Nam !!!!! Chào các bác......hé hé :11: :11: :11: :11:

hoaly_kho
10-05-2006, 04:47 PM
Chào các bác ! Em học lớp 10B10 .....Em là H.Nam !!!!! Chào các bác......hé hé :11: :11: :11: :11:
Hớ Hớ !!!! Em cũng là dân B10 à , khóa B10 năm nay có khá hơn bọn chị ko em nhỉ , năm bọn chị vừa rồi có vẻn vẹn 6 boy . Hu Hu , hơi bị thiệt . Chào mừng em tham gia 4rum nhé , cố gắng post bài nhiều nha .

haidh
10-05-2006, 07:13 PM
Hớ Hớ !!!! Em cũng là dân B10 à , khóa B10 năm nay có khá hơn bọn chị ko em nhỉ , năm bọn chị vừa rồi có vẻn vẹn 6 boy . Hu Hu , hơi bị thiệt . Chào mừng em tham gia 4rum nhé , cố gắng post bài nhiều nha .
hớ hớ,đúng là giọng MOD có khác
mà hôm nay gặp một bạn trông giống H lắm nhé,đi xe bus 34 ,haha,đang định hỏi!

hoaly_kho
11-05-2006, 05:34 PM
hớ hớ,đúng là giọng MOD có khác
mà hôm nay gặp một bạn trông giống H lắm nhé,đi xe bus 34 ,haha,đang định hỏi!
Haha :24: Nhìn nhầm H với ai đấy rùi Hải à . H có ra HN học đâu mà đi xe bus 34 . Hay Hải bị ám ảnh H quá nên thấy ai cũng giống H nhỉ :4:

namlp
12-05-2006, 02:16 PM
Sặc quá đi ! Tui B10 nè ....... sao ko có ai B10 vào thế

hôngsamac_th
13-05-2006, 08:31 AM
he he.dân b10 lại gặp nhau rồi.em lf b1o khóa mới hả.lại cô hương chủ nhiệm hỉ.vậy là lại bùn rùi bé ơi.

angel0072
13-05-2006, 01:21 PM
b10 đá bóng với b3 ko hehehe

haidh
13-05-2006, 02:18 PM
Haha :24: Nhìn nhầm H với ai đấy rùi Hải à . H có ra HN học đâu mà đi xe bus 34 . Hay Hải bị ám ảnh H quá nên thấy ai cũng giống H nhỉ :4:
Óa,chắc thế,nhưng giống lắm nhá :kinh:
hehe
xe 34 chẳng có máy lạnh,ặc,suýt ngộp thở!

namlp
13-05-2006, 02:39 PM
Thằng B3 nào thế?........??????????????

zZNguyetAnhZz
19-05-2006, 01:19 PM
vậy là lại bùn rùi bé ơi.
này sao lại bùn rùi bé ơi ??????????????? không thích cô H hay sao mà nói thê
to namlp: cũng b10 nè, thấy b10 đâu chị thất kinh không biết ông bà nào lớp mình mấu thế, hóa ra đàn em ^^

dracula
19-05-2006, 01:27 PM
B10 năm nay đúng là bùn wa trời !!!!!!

Phuongla
19-05-2006, 03:58 PM
he he.dân b10 lại gặp nhau rồi.em lf b1o khóa mới hả.lại cô hương chủ nhiệm hỉ.vậy là lại bùn rùi bé ơi.
sao lại bùn,tôi hơi bị thích cô H lớp bà đấy,cô cũng dạy b2 bọn tui mà,nhưng mà cô hơi bị hiền quá

saodoingoi_bf2
26-08-2007, 12:51 PM
Khóa B10 05-08 được coi như 1 sự" đột biến" vậy ! Với số thành viên nam /nữ=30:20 , tăng gấp 5 lần nam khóa trước . Theo thông tin của các truyền nhân thì : khóa B10 trước được xếp thứ 2 về độ "hot girl" trong toàn khối?!!!!!!!!! chẳng biết tin đó có đủ độ chính xác không? Nhưng có thể khẳng đinh 1 điều la` B10 khóa này cũng [B]cưc đỉnh luôn [/][ về nhiều mặt và nhất là cực chăm học]

blue_horizon
26-08-2007, 04:40 PM
B10 năm nay hình như tớ chả quen ai, à, có, có thằng Vụ chích, học cùng cấp II. Xem nào, còn ai nữa nhỉ :-? À, biết bạn Thu lớp trưởng. Còn đâu thì chịu

romeo thất tình
26-08-2007, 04:59 PM
sao lại bùn,tôi hơi bị thích cô H lớp bà đấy,cô cũng dạy b2 bọn tui mà,nhưng mà cô hơi bị hiền quá

Hjx hiền choa nên mới bị Nam (vâu) nàm cho khóc nức nở :D
http://360.yahoo.com/xmen_forever_1990

saodoingoi_bf2
26-08-2007, 05:02 PM
Lại sắp bắt đầu 1 năm học mới rồi nhi ! Khác với tâm trạng háo hức của ngày tựu trường mọi năm , năm nay tui cảm thấy bùn wa' B10 ơi! Trong hè tai chưa làm được 1 điều gì đáng để tự hào nên cũng muốn đi học tẹo nào ! Thấy XẤU HỔ wa' mờ
À mọi người sẽ phải cực ngạc nhiên khi gặp lại bí thở PHƯƠNG xù khi đã thành Phương tóc ép
Một Ninh " BI RAIN" với nụ cười chói lóa lại thêm 1 đóng mụn trên mặt chỉ vì học wa' nhìêu!
Một Thu "lơp trưởng 3 K" , cô nàng bây giờ cực chăm , xinh hơn và ...chuẩn hơn nữa!
Một Quân " bò mộng" đã ngày càng phong độ hơn , vi` mỗi ngày bỏ ra 2 tiếng để chơi bóng rổ mà! Và đã được thầy Văn tia vao` đội tuyển học sinh giỏi SINH đấy#_#
Một chú Nam vâu với mái tóc cua trọc ( cháu nghe bọn nó kể thế mà)
Một Tr tự tin hơn , chắc là do di chứng của việc phải đáu tranh tư tương nhiều wa'
Một Khánh hoc như TRĂu luôn , că sáng cả ngày .........
.................................................. ....................................
Và vô vàn những điều khác nữa , chờ ngày hội ngộ nha B10!

nhoemnhieu
26-08-2007, 07:33 PM
emhem! B10 oi! Nhớ sếp không zay ! Nhớ B10 quá trời lun..........Các chú hè này vui chứ !!
http://www.hoahoctro.vn/media/wallpaperdetail/5095220820070825.hht

nhoemnhieu
29-08-2007, 03:01 AM
Chuyện thần thoại

I
I- ~:>

Dép lê: Đố cậu biết chuyện thần thoại là như thế nào?

Cao gót (hí hửng): Dễ ợt! Đó là những cuộc nói chuyện bằng điện thoại của các vị thần.

Dép lê: Trời!
------------------------------------------
%%-Điều đáng sợ nhất là khi 2 bức tường nói chuyện với nhau rằng: Mệt quá! Chúng ta cần được nghỉ ngơi

**==Chẳng biết mình nên làm nghề gì nữa.
:-"Theo mình, cậu có năng khiếu làm họa sĩ vẽ tranh nguỵ trang.
**==Ủa, nó là ngành gì mà mình chưa nghe tên bao giờ?
:-"Thì tại khả năng của cậu vẽ con bò mà ai cũng nhìn ra con gà nên người ta mở thêm ngành đó mới có chỗ cho cậu.

*********************^_^************************** *$_$********

=((Chuyên gia: Trong tình yêu không có giới hạn.

Nhà Toán học: Thế trong tình yêu có sự khởi đầu không?

Chuyên gia: Có chứ!

Nhà Toán học: Vậy thì tình yêu có giới hạn trái!

Chuyên gia: !!!
o=>:-Lúc sắp vào phòng thi
Bởi trong khoảnh khắc rối bời căng thẳng ấy, nụ cười sẽ khiến não của bạn tiết ra chất Endorphin làm phát sinh tình trạng hưng phấn tự nhiên, cho "bốc hơi" những căng thẳng hồi hộp không cần thiết!

~:>Khi muốn mình cân đối hơn
Khi bạn cười, có rất nhiều cơ phải hoạt động, vậy là bạn bạn đã đốt cháy được một lượng calo nhất định. Chắc chắn là sẽ eo hơn rùi! Còn nếu bạn hơi mi-nhon, không sao, nụ cười sẽ khiến bạn vui vẻ và ăn ngon miệng hơn. Một động tác thể dục dễ nhất trên đời, phải không?

o-+Khi bạn làm cho mọi việc bung bét
Ai trong chúng ta hoàn hảo cơ chứ? Bạn có thể mắc sai lầm, và người khác cũng vậy. Hãy cố mỉm cười (nhếch môi cũng được), sau đó bạn sẽ có đủ bình tĩnh để giải quyết mọi chuyện một cách tốt đẹp nhất!

8->Lúc mọc răng khôn
Vào tuổi dậy thì, thậm chí muộn hơn một chút, bạn sẽ phải đối mặt với việc răng bạn quyết định... khôn ra. Nó thì khôn ra, còn bạn thì đau thấy trời! Những lúc đau hết chịu nổi, bạn nên cười một chút, đảm bảo sẽ thấy bớt đau. Không hề là chuyện thần kỳ đâu bởi ở một số nơi, các bác sĩ đã dùng phương pháp điều trị giảm đau cho bệnh nhân bằng cách cho họ... đọc truyện cười và xem phim hài. Còn có giả thiết rằng: chúng ta có thể tránh được ung thư nhờ cười nhiều! Vậy thì, hãy luôn lạc quan cùng nụ cười nhé!

@};-Khi soi gương và thấy mình... xí quá!
Gương mặt vui vẻ tươi cười sẽ "ăn đứt" một dung nhan cau có kiêm méo mó, phải không nào? Đừng vội đi tìm các loại mỹ phẩm đắt tiền cho khuôn mặt "dễ coi" hơn! Hãy mỉm cười - bạn sẽ thấy mình đáng yêu hơn bao giờ hết!

:-??Khi bạn bỗng thấy mình cô độc
Những người có nụ cười hài hước và vui vẻ thường tạo cảm giác dễ gần và được mọi người yêu quý nhiều hơn. Và chắc chắn cùng với nụ cười, bạn sẽ có thêm nhiều người bạn mới!

:-*Sau một ngày "đen toàn tập"
Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng than phiền hay khóc lóc sẽ chỉ làm cho mọi chuyện nặng nề thêm. Sau một ngày "đen toàn tập", chỉ cần một nụ cười trước khi đi ngủ, bạn sẽ tỉnh dậy với một ngày mới tươi sáng hơn. Nào, mỉm cười để điều may mắn nhận ra bạn và tìm đến!

%-(Và hãy mỉm cười để nâng đỡ bạn bè
Có những hoàn cảnh mà người trong cuộc trầm trọng hoá vấn đề bằng chính những suy nghĩ tối như đêm ba mươi của mình. Và chỉ cần một nụ cười của bạn, mọi chuyện bỗng có thể nhẹ như lông hồng, mọi chuyện được đặt đúng chỗ và cách giải quyết bỗng rõ ràng hơn.
Vậy thì... Đừng tiếc một nụ cười, cho mình hay cho người khác, bạn nhé!.

saodoingoi_bf2
29-08-2007, 02:15 PM
PHENOL-RƯỢu:(|):-L
Công thức phân tử

- Rượu no, đơn chức : ↔

- Rượu no, đa chức : ↔

- Rượu không no, đơn chức : ↔

- Rượu không, đa chức : ↔

Tuỳ trường hợp mà viết công thức của rượu dưới dạng nào thì phù hợp hơn. Khi viết phản ứng cháy thì nên dùng công thức dạng 2. Khi viết phản ứng với Na thì nên viết công thức dạng 1.

Dạng 1: Phản ứng đốt cháy

Đây là bài toán về phản ứng cháy.

Từ công thức của rượu ta thấy công thức của rượu có thể suy ra từ công thức của hiđrocacbon tương ứng bằng cách cộng một số nguyên tử oxi bằng số nhóm chức của rượu.

Ví dụ: Hiđrocacbon no, mạch hở: → Ancol no, đơn chức, mạch hở:

Chính vì vậy nên toán về phản ứng đốt cháy của rượu tương tự như hiđrocacbon:

- Khi đốt cháy hợp chất hữu cơ có oxi mà thu được ↔ hợp chất đó là rượu no (hoặc este no) và:

- Nếu đốt cháy rượu mà = thì rượu đó là không no, có một nối đôi.

Trong bài toán đốt cháy, đôi khi cũng sử dụng bảo toàn nguyên tố để việc tính toán được nhanh chóng:

Ví dụ: Có một hỗn hợp rượu A thực hiện phản ứng tách nước được hỗn hợp các chất hữu cơ B. Nếu thực hiện phản ứng đốt cháy thì thì lượng thu được khi đốt B bằng lượng thu được khi đốt hỗn hợp rượu ban đầu (Do lượng cacbon trong hai hỗn hợp là bằng nhau).

Dạng 2: Phản ứng với Na:

Đây là dạng toán về phản ứng với Na, thường dùng xác định số nhóm OH.

- Số nhóm OH =

- Khi hỗn hợp hai rượu tác dụng với Na mà thì hỗn hợp gồm một rượu đơn chức và một rượu đa chức

Nếu bài toán cho rượu đơn chức tác dụng với Na, có thể sử dụng biểu thức sau:

Dạng 3: Phản ứng tách nước

Hợp chất hữu cơ tách nước tạo anken → Đó là ancol no, đơn chức, mạch hở có số nguyên tử cacbon 2

Hai rượu no, đơn chức tách nước chỉ thu được một anken thì có hai trường hợp xảy ra:

- Hai rượu có cùng số nguyên tử cacbon

- Một trong hai rượu là metanol.

Phản ứng tách nước tạo ete:

- Hỗn hợp n rượu tách nước tạo ra n(n + 1)/2 ete

- . Sử dụng biểu thức này có thể dễ dàng tính được số mol rượu tham gia phản ứng.

- Nếu các ete thu được có số mol bằng nhau thì số mol mỗi rượu phản ứng bằng nhau.

- Áp dụng định luật bảo toàn khối lượng

Dạng 4: Toán về phản ứng oxi hoá

· Ancol bậc 1: Oxi hoá tạo anđehit, rồi anđehit tiếp tục bị oxi hóa tạo axit; do đó sản phẩm thường là hỗn hợp ancol dư, anđehit, axit (tuỳ theo đề bài).

· Ancol bậc 2: Oxi hoá tạo xeton.

· Ancol bậc 3: Không bị oxi hoá trong điều kiện bình thường vì thế thường không xét phản ứng oxi hoá của ancol bậc 3.

· Thông thường bài toán sẽ là oxi hoá ancol thu được hỗn hợp gồm ancol dư, anđehit, axit (hỗn hợp X). Chia hỗn hợp X thành 3 phần:

Phần 1: Cho tác dụng với Na (Ancol và axit đều phản ứng).

Phần 2: Cho tác dụng với NaOH (Chỉ có axit phản ứng).

Phần 3: Cho tác dụng với AgNO3/NH3 (Chỉ có anđehit phản ứng, nếu axit là axit fomic thì cũng phản ứng).

Với bài toán này, chỉ cần đặt ẩn là số mol các chất trong hỗn hợp X và giải hệ là tìm được kết quả.

· Trong một số bài toán dạng này cũng có thể sử dụng tăng giảm khối lượng để giải nhanh.

Ví dụ: Oxi hoá a gam ancol thu được b gam anđehit. Tính khối lượng mol phân tử của ancol?

→ nancol = (a – b)/
Andehit-aitcacconxylic

Dạng 1: Toán về phản ứng tráng bạc[-O<

Đây là dạng toán về phản ứng tráng bạc của anđehit, có một số lưu ý khi giải bài toán dạng này:

- Các anđehit dạng RCHO tham gia phản ứng tạo ra Ag theo tỉ lệ: . Chỉ có duy nhất anđehit fomic cho tỉ lệ 1: 4

- Nếu hỗn hợp hai anđehit đơn chức tham gia phản ứng tráng bạc tạo Ag với thì khẳng định ngay một trong hai anđehit này là fomic.

- Nếu một hiđrocacbon hợp nước tạo thành anđehit thì hiđrocacbon đó là axetilen và anđehit đó là anđehit fomic.

- Bài toán xác định công thức phân tử của anđehit thường liên quan đến phản ứng tráng bạc. Khi đề bài cho: đó là anđehit đơn chức thì phải tiến hành như sau:

+ B1: Giả sử anđehit đó là anđehit fomic (tráng bạc theo tỉ lệ 1 : 4), và thử xem có đúng không

+ B2: Xét trường hợp anđehit đó không phải là anđehit fomic và giải bình thường.

Dạng 2: Toán về phản ứng cháy@};-

Trong mỗi nhóm CHO có một liên kết ∏ nên phản ứng cháy của anđehit không giống với rượu về tỉ lệ lượng và tạo ra.

Nếu đốt cháy một anđehit mà thu được thì khẳng định đó là anđehit no, đơn chức.

B. Axit cacboxylic

Dạng 1: Toán về phản ứng với bazơ

Bài toán về phản ứng với bazơ thường được dùng để xác định số nhóm COOH hoặc số mol của axit

- Số nhóm COOH =

- Số mol NaOH = (Áp dụng tăng giảm khối lượng)

- Nếu hỗn hợp hai axit tác dụng với NaOH cần thì ít nhất một trong hai axit là đa chức

Dạng 2: Toán về phản ứng với rượu

Phản ứng của axit với rượu hay còn gọi là phản ứng este hoá là phản ứng thuận nghịch, thông thường bài toán dạng này có liên quan đến hiệu suất.

Hiệu suất phản ứng được tính theo rượu hoặc axit tuỳ trường hợp. Giả sử hiệu suất phản ứng = 100% và xem chất nào phản ứng hết.

+ Nếu rượu hết thì hiệu suất phản ứng được tính theo rượu.

+ Nếu axit hết thì hiệu suất phản ứng được tính theo axit

+ Nếu hai chất phản ứng vừa đủ thì hiệu suất phản ứng tính theo một trong hai chất đều được.

Dạng 3: Toán về phản ứng cháy

Hoàn toàn tương tự như toán về phản ứng cháy của anđehit.

daccong_dk
18-09-2007, 12:44 AM
Oài ! Anh Đức Nam nè thằng đệ ! Anh đi rùi tụi đệ có nhớ anh hông.hehe.Sao lớp mình không có zô thế
Hở trời !Trâm post nhiều thế ! Hổng thấy nhắc đến tớ luôn nha! Chà , không biết "bí thở" ép sẽ ra sao nhỉ.Chắc xinh lắm.Nhớ b10 lắm .!!!!huhuhuhuhuh!!!Bùn !!!Thôi đành chấp nhận số phận vậy!!!

saodoingoi_bf2
19-09-2007, 02:24 PM
http://onthi.com/?a=TV&tv=PIC&pic=DE&hdn_picture_id=6379 De^~ thuong khong^ ne`
http://onthi.com/?a=TV&tv=PIC&pic=DE&hdn_picture_id=6342

daccong_dk
21-09-2007, 07:09 AM
không ai post thêm bài ah` chán quá

daccong_dk
15-10-2007, 09:20 AM
sac.
sao chăng ai chịu vao thế

conduongmauxanh_sle
21-10-2007, 12:55 PM
nghe nói b10(05_08) co THU THỦY xinh lắm a. ai dân B10 có thể dẫn chứng cho tui bằng một tấm hình được ko . .?. xin cảm ơn .nếu cần sẽ hâu tạ..he he...

daccong_dk
22-10-2007, 08:17 AM
Ai đóa ! Xjn cho bjt tên đj . Mà lớp tui có Thu Thủy hả ! Mjnh hẻm bjt nhj? Nhóc toàn tào lao không ah`!hjx!B10 sao nhác vào thế không bjt;'

daccong_dk
12-11-2007, 12:41 PM
Chán quá.Cái lớp này sao không có ai lên mạng vậy.Lớp mình thi văn nghệ đượcgiair gì không bà con ...Nhớ lớp quá.Chẳng có ai ghé qua trang này ah`

Fjd
22-11-2007, 01:56 PM
oh. u think so ,niggar ! do u know mi ? :whistle:
bik là cái chắc,hok bik tớ uýnh cho cậu chik lun! :growl:

SevenLove
26-11-2007, 08:57 PM
hok có đâu pác ạ , nhầm nhọt roài , có 4 đại mĩ nhân thui , khi nào em pót lên cho

daccong_dk
27-11-2007, 11:29 AM
Djs
2 thang kja o môn phái nào thế.Khai báo danh tính thì anh D.N này tha mang
=)0

SevenLove
27-11-2007, 03:28 PM
ê , anh Đức Nam , em Nam đây dí j` thế , muốn chết a`
lâu nay anh đi đâu thế ????????..........

daccong_dk
29-11-2007, 12:04 PM
Hơ cái thằng này chửi anh ah`
Lâu ngày không gặp mà láo quá.

Reddevils
04-12-2007, 02:17 PM
Xin chào các anh các chị .Bọn em khối 10 xin được ra mắt.Mong được sự ủng hộ của các anh các chị dành cho khối 10 chúng em .Đặc biệt là lớp 10c8 em đang học.Em xin chân thành cảm ơn !!!!!!!!!!!

daccong_dk
06-12-2007, 12:41 PM
UHM! Hân hạnh được đón tiếp chú vào trường.Có gì không hiểu thì học hỏi thêm đàn anh đàn chị thêm nha.

baby_hachiko
10-12-2007, 03:36 PM
ặc ặc bạn đạt lớp mình sao mà ngoan thế này ^^!

Reddevils
15-12-2007, 01:45 PM
UHM! Hân hạnh được đón tiếp chú vào trường.Có gì không hiểu thì học hỏi thêm đàn anh đàn chị thêm nha.

Cám ơn anh bọn em luôn cầu tiến

ặc ặc bạn đạt lớp mình sao mà ngoan thế này ^^!

E ăn nói kiểu gì thế tớ là như vậy mà!!!!

daccong_dk
17-12-2007, 06:57 PM
Uh`! Vậy thì tốt đó.Chuc ku em học tốt nha:D

Chi gà_b8
18-12-2007, 10:11 PM
^^!!! :growl:
kà kà....:heheh:

daccong_dk
03-06-2008, 02:26 PM
ơ! Thế cái topic nè thằng La Nam lập ra mà không thấy đâu là sao.

SevenLove
07-09-2008, 02:43 AM
Đúng là bọn B10 Củ Chuối :))
Đăng 1 bài chả có ý nghĩa j==> Pó Tay :hmm:

con chim lợn nào thế này .......... :heheh::heheh::heheh::heheh:

love_love_love
09-09-2008, 09:16 AM
chao ba con lau qua ko gap !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

daccong_dk
16-09-2008, 07:14 AM
Đúng là bọn B10 Củ Chuối :))
Đăng 1 bài chả có ý nghĩa j==> Pó Tay :hmm:

Đề nghị bạn không được đả kích lớp khác hoặc topic khác.Như vậy là bất lịch sự.Đề nghị Admin xem xét lại tư cách của quanganhma.

SevenLove
21-12-2008, 10:53 PM
Đề nghị bạn không được đả kích lớp khác hoặc topic khác.Như vậy là bất lịch sự.Đề nghị Admin xem xét lại tư cách của quanganhma.

đại ca ! em nhớ a , nhớ hôm cuối năm lớp 11 anh đã chơi bogn' nc thật là .... :picknose::picknose:

daccong_dk
31-12-2008, 08:30 AM
Ui cái thằng này toàn nhắc chuyện đau lòng của anh .Tết này anh về anh lột xác mài

SevenLove
24-01-2009, 05:19 PM
Ui cái thằng này toàn nhắc chuyện đau lòng của anh .Tết này anh về anh lột xác mài

làm j nhau kơ chứ , tết rồi đấy :angry:

namlp
24-01-2009, 05:27 PM
b10 anh em đâu hết rồ cơ chứ ;))

daccong_dk
03-02-2009, 04:05 PM
Đây.Có anh em đây.Chú là ai thế!!!!!!!!........................

adam.089_011
14-02-2009, 09:04 PM
như cứt .................................................. ...........................ch ' ayyyyyyyyyyy:alert:

king_legend
07-03-2009, 12:30 PM
b10 đâu hết oy, răng để b12 bành trướng rứa:dummy::dummy::dummy:
-----------------------------------------

như cứt .................................................. ...........................ch ' ayyyyyyyyyyy:alert:

tên kia nhà ng là ai, vào đâ1y tính: làmr bậyd huh?:knife::rideon:

SevenLove
07-03-2009, 01:40 PM
[QUOTE=king_legend;106210]b10 đâu hết oy, răng để b12 bành trướng rứa:dummy::dummy::dummy:
thằng mọi nào đây hả , đừng nói là Quân chuối :aie:

0h.babje
07-03-2009, 01:44 PM
Hihi. Lớp hàng xóm láng giềng đây mà :phew::phew::phew:

Mr.J3enKute !!
07-03-2009, 03:14 PM
b10 gà. B12 Pro chấp 3 quả cũng ko dám đá =)) =))

king_legend
07-03-2009, 04:36 PM
[QUOTE=king_legend;106210]b10 đâu hết oy, răng để b12 bành trướng rứa:dummy::dummy::dummy:
thằng mọi nào đây hả , đừng nói là Quân chuối :aie:

bạn bè lâu gặp rủa ng ta thế huh? có fải Tùng ko?

p/s: là moa h.hoàng đêy:tadaa:

SevenLove
07-03-2009, 04:48 PM
[QUOTE=SevenLove;106253]

bạn bè lâu gặp rủa ng ta thế huh? có fải Tùng ko?

p/s: là moa h.hoàng đêy:tadaa:

huy hoàng hả , tưởng hoàng nho , nam đây ^^ :XD::XD::XD:

king_legend
07-03-2009, 05:03 PM
:XD::XD:tưởng cái naml**...kia là của o chứ:XD::XD:
nhìn kí ảnh b9 nhớ lại mấy người đẹp bên đó wa':love::love::love:
mịa răng cái wed này cứ edit lại bài khi vào "trả lời nâng cao" rứa nhỉ????

SevenLove
07-03-2009, 05:21 PM
:XD::XD:tưởng cái naml**...kia là của o chứ:XD::XD:
nhìn kí ảnh b9 nhớ lại mấy người đẹp bên đó wa':love::love::love:
mịa răng cái wed này cứ edit lại bài khi vào "trả lời nâng cao" rứa nhỉ????

tôi cũng nhớ , nhưng bây h các e í già rồi , hehe :whistle::whistle:

hailicodon
30-05-2009, 10:58 AM
Nam b10 có đó kô bay cho Hoan b12 hỏi thăm cái,tưởng lên 4r đào mà không chào hỏi anh em cái hả cu :cool:

nguyen tuan nam
05-06-2009, 04:05 PM
B10 sao không thấy góp mặt cùng với các bạn trong trường thế. mong các bạn post thật nhiều ảnh lên cho mọi người cùng xem chứ.

daccong_dk
13-07-2009, 08:55 AM
Nam b10 có đó kô bay cho Hoan b12 hỏi thăm cái,tưởng lên 4r đào mà không chào hỏi anh em cái hả cu :cool:

Co phải Hoan Hạnh ko? Muốn hỏi Nam nào?Dạo này chú thế nào rồi

B10 sao không thấy góp mặt cùng với các bạn trong trường thế. mong các bạn post thật nhiều ảnh lên cho mọi người cùng xem chứ.

B10 em nó bon chen xã hội đen lém bác ak`!Nó bon chen ở đẩu ở đâu ấy,ít mạng lên lém.

Mr.KhAd0n
16-10-2009, 09:44 AM
chém vừa thôi các cha!!chào đón sự trở lại của KhaDon naz!!!:smoking:

daccong_dk
18-12-2009, 12:54 PM
chém vừa thôi các cha!!chào đón sự trở lại của KhaDon naz!!!:smoking:

thằng này là thằng nào thế nhờ.Anh em zdo Sài Gòn thăm tao cái.Khong thấy tăm hơi thằng nào là sao ??? :((:uwaah:

$Mr.CS$
21-05-2010, 06:19 PM
oải oải ...B10 05-08 đâu hết rồi nhỉ ...TP này mọc rêu rồi thì phải ....
up nào

kiniembuon
23-06-2010, 11:46 PM
Buồn quá nhỉ.B10 đâu hết rùi.Lâu ngày muốn gặp mọi người mà chả có ai.Không biết có ai còn nhớ đến mình không.Chắc là không.Buồn quá

daccong_dk
10-08-2010, 07:17 PM
up nào.B10 đâu hết roài............................................. .......................

TungMos
06-05-2011, 09:12 AM
I Love B10 :(((((((((((((

Thu_BIN
03-07-2011, 07:09 AM
Hình như nay không ai vào đây nữa rồi.Mình quên nick vừa lập lại,nhưng có vẻ muốn nói chuyện với bà con B10 hơi khó đây

SevenLove
31-01-2012, 04:33 PM
topic mọc rêu mất rồi c:go: