PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên : Pisces

000_000
03-11-2008, 07:05 AM
Sau khi thăm dò ý kiến dư luận , Pis là người '' bị ghét'' nhiều nhất và trở thành nhân vật được quan tâm nhất trong tuần này:proud: . Nào bây h mời mọi người cùng phỏng vấn pác Pis nhé
Đầu tiên là tớ
1. Gia đình pác gồm bao nhiêu người ??
2. Pác sợ ai nhất ( trừ em ):freely: cái này em đùa
3. Pác thích kiểu người nào nhất ?
4.Mẫu người yêu của pác là gì?
:whistle::whistle: thui đi học cái đã

Reddevils
03-11-2008, 10:57 AM
Đến em hỏi
1 Bác có người yêu chưa ( Nếu có thì đã hun cô ấy chưa )
2.Bác có thích bóng đá ko (nếu có thì thích CLB nào)
3.Bác thấy chị Sáu bán vé số ( 000_000 ) là người thế nào :duno:

Pisces
03-11-2008, 03:39 PM
1. Gia đình pác gồm bao nhiêu người ??
2. Pác sợ ai nhất ( trừ em ):freely: cái này em đùa
3. Pác thích kiểu người nào nhất ?
4.Mẫu người yêu của pác là gì?
1. Ít thì là 2 mà nhiều thì là 4 :smoking:.
2. Sợ nhất người nào không phải "người" :sigh:.
3. Thích nhiều kiểu quá nên cũng không biết thích nhất kiểu nào, cứ thấy giống người là thích thôi :darling:.
4. Hàng mẫu chỉ để ngắm, không bán, không thể sử dụng, vì thế không quan tâm "Mẫu người yêu" nó tròn méo ra sao hết :congratz:.

1 Bác có người yêu chưa ( Nếu có thì đã hun cô ấy chưa )
2.Bác có thích bóng đá ko (nếu có thì thích CLB nào)
3.Bác thấy chị Sáu bán vé số ( 000_000 ) là người thế nào :duno:
1. Chưa thấy ai nói năng gì với bạn về vụ này nên ko biết có người yêu bạn hay ko :hmm:.
2. Đã từng, giờ thì ít có thời gian quan tâm đến những thứ đó, CLB từng thích là MU :bye:.
3. Dùng để giải trí, tiêu khiển rất là tốt :congratz:.
Tính tớ yêu trẻ con nên thấy đứa nào dễ thương thì khoái trêu #Devil , trêu trẻ con là thú tiêu khiển dùng để giải trí rất tốt :">.

000_000
03-11-2008, 03:49 PM
3. Dùng để giải trí, tiêu khiển rất là tốt :congratz:.
''Dùng'' pác nghĩ em là vật hay là người mà lại dùng cái từ đó:angry::angry: em không hiểu nổi pác có hàm ý gì , a cay hay là vô tình , nhưng rõ ràng cái cách dùng từ của bác làm em phát bực .

trangvicky_zhao
03-11-2008, 03:53 PM
Tới lượt em nhé.
Thật ra cũng chả biết hỏi gì nhưng thui cứ bon chen tí vì em thấy anh là nhân vật bí hiểm :proud:. Người hay xuất hiện trên 4rum nhưng em rất ít biết tới :D
1, Anh có đẹp zaj hok :dazzle:?
2, Anh học ở đâu thế (hiện tại)?
3, Đã từng biết thích từ năm bao tuổi (rính cả rung rinh nhé ;))
4, Khi nào thì định dừng công việc admin ở 4rum?
5, Quan niệm thế nào về 9X bây giờ? Câu này trả lời lĩ nhé ^^
Reply khẩn cấp. Hum sau chém gió tiếp :D

Pisces
03-11-2008, 04:16 PM
''Dùng'' pác nghĩ em là vật hay là người mà lại dùng cái từ đó:angry::angry: em không hiểu nổi pác có hàm ý gì , a cay hay là vô tình , nhưng rõ ràng cái cách dùng từ của bác làm em phát bực .
Háh háh,... Đấy, giải trí tiêu khiển rất là tốt :hahaha:!
Cái này vốn định giữ dùng riêng thôi nhưng tại có người hỏi nên,... Khổ, người thật thà thẳng thắn nghĩ gì nói nấy, toàn lỡ mồm buột miệng :sweat:.
Có nghe câu: "Dùng người thì phải tin, không tin thì đừng dùng" ko? Tớ tin cô Sáu lắm mới dám "dùng" đấy #Devil.

Tới lượt em nhé.
Thật ra cũng chả biết hỏi gì nhưng thui cứ bon chen tí vì em thấy anh là nhân vật bí hiểm :proud:. Người hay xuất hiện trên 4rum nhưng em rất ít biết tới :D
1, Anh có đẹp zaj hok :dazzle:?
2, Anh học ở đâu thế (hiện tại)?
3, Đã từng biết thích từ năm bao tuổi (rính cả rung rinh nhé ;))
4, Khi nào thì định dừng công việc admin ở 4rum?
5, Quan niệm thế nào về 9X bây giờ? Câu này trả lời lĩ nhé ^^
Reply khẩn cấp. Hum sau chém gió tiếp :D
1. Bảo ko thì thẹn với lòng, mà bảo có thì lại không phải với những anh giai khác, hỏi khó quá :sigh:.
2. Học trường đời lâu nay, mãi chưa tốt nghiệp được :demoralize:.
3. Nếu trí nhớ còn tốt thì là từ năm 4 tuổi :congratz:, hồi đấy thích vẽ lắm :x.
4. Già cả ốm yếu sắp về với đất ruộng vườn lâu rồi nhưng khổ cái là chưa có người nối dõi :dead:.
5. Ko biết nói gì nhiều, chỉ dám nói 9x có lẽ là thế hệ bắt đầu thời kì cực thịnh của thanh niên Việt Nam :smoking:. Cực thịnh thì khởi suy, đỉnh cao thì bắt đầu thoái trào...

trangvicky_zhao
03-11-2008, 04:38 PM
1. Bảo ko thì thẹn với lòng, mà bảo có thì lại không phải với những anh giai khác, hỏi khó quá :sigh:.
2. Học trường đời lâu nay, mãi chưa tốt nghiệp được :demoralize:.
3. Nếu trí nhớ còn tốt thì là từ năm 4 tuổi :congratz:, hồi đấy thích vẽ lắm :x.
4. Già cả ốm yếu sắp về với đất ruộng vườn lâu rồi nhưng khổ cái là chưa có người nối dõi :dead:.
5. Ko biết nói gì nhiều, chỉ dám nói 9x có lẽ là thế hệ bắt đầu thời kì cực thịnh của thanh niên Việt Nam :smoking:. Cực thịnh thì khởi suy, đỉnh cao thì bắt đầu thoái trào...

1, Oạck. Chứ thật ra là có đẹp hok :picknose:?
3, 4 tuổi? Haha giống mình thế ;))
5, Bắt đầu thời kì cực thịnh? Thế còn 10x - thế hệ sau của 9x thì sao? Lại cnàg phát triển ấy chứ. Nói thế hok phải rồi.

haminhvan
03-11-2008, 05:12 PM
Đc hỏi 5 câu 1 lần nhưng mà mới nghĩ ra đc có mội 1 câu :)): Bác quý ai nhất trên 4rum vậy?

nhoxkon
03-11-2008, 06:57 PM
em thỳ chỉ có 1 théc méc rất là to nhớn mà lâu nay vẫn chưa biết thế nào!:fear:
bác cho em hỏi tý không phải!!!!:hmm:
bác là bác zai hay bác gái ạ?:dazzle:
p/s : em thề là em không biết chứ không có hàm ý chi đâu nhá:heheh:

vitaminb12
04-11-2008, 05:02 PM
em thỳ chỉ có 1 théc méc rất là to nhớn mà lâu nay vẫn chưa biết thế nào!:fear:
bác cho em hỏi tý không phải!!!!:hmm:
p/s : em thề là em không biết chứ không có hàm ý chi đâu nhá:heheh:
chài, vợ anh hỏi đúng câu anh định hỏi :| chẹp
Vốn vẫn biết bác ấy tên là NAM, nhưng mà chị Nam hay anh Nam thì vẫn còn là 1 bí ẩn to như cái xe bò :congratz:

hrockvn
04-11-2008, 11:47 PM
Hê hê. Hình như hắn ta đang chạy trốn. Mãi ko thấy reply. Hay chăng hắn ta đang bị nước cô lập ở đâu đó trên lòng sông Hà Lội.
Hỏi chú mấy câu.
1. Chú hết ... dấm đài năm bi nhiêu tuổi vậy? ;))
2. Chú với em zai chú có hay tranh nhau phần ăn ko? Ai hay là người chiến thắng >:)
3. Thấy chú toàn kiếm Avatar mấy em Nhật Bản. Có "uẩn khúc" gì ở đây không.
4. Chú dùng tốt tiếng Nhật ko :D?
5. Trong nhà chú sợ ai nhất?
6. Tính bao nhiêu tuổi thì quyết định đeo gông?

Nấy thôi đã. Ke ke. Mau lên mà trả lời anh em đê >:)

Pisces
05-11-2008, 05:22 PM
@trang_vickyzhao: Cô cứ đọc lại cho kỹ bài tớ đi đã, tuy ko dám bảo đúng nhưng chắc chắc ko sai đâu :)).

Đc hỏi 5 câu 1 lần nhưng mà mới nghĩ ra đc có mội 1 câu :)): Bác quý ai nhất trên 4rum vậy?
Cũng còn tùy cô ạ, tớ quý thì nhiều, mỗi người lại có một mặt mạnh mà tớ đánh giá cao, bảo đem ra so sánh coi ai hơn ai thì cũng khó :).

Toàn thấy mấy đứa cháu gọi là "bác" trống ko thôi chứ chưa thấy ai gọi là "bác zai" hay "bác gái" cả, ko biết cuối cùng là thế nào :)).

Hê hê. Hình như hắn ta đang chạy trốn. Mãi ko thấy reply. Hay chăng hắn ta đang bị nước cô lập ở đâu đó trên lòng sông Hà Lội.Heheh, để lâu lâu nhiều câu trả lời một thể cho tiện :D. Mà cũng tại điều kiện hoàn cảnh ko cho phép, hôm trước thì lâm trọng bệnh hôn mê bất tỉnh, hôm sau ra đài thăng thiên thì máy hết năng lượng, về đến khách điếm thì có wifi nhưng sóng yếu quá chả làm gì đc. Trưa nay vừa đụng vào máy thì lại mất điện #:-s.

1. Chú hết ... dấm đài năm bi nhiêu tuổi vậy? ;))
2. Chú với em zai chú có hay tranh nhau phần ăn ko? Ai hay là người chiến thắng >:)
3. Thấy chú toàn kiếm Avatar mấy em Nhật Bản. Có "uẩn khúc" gì ở đây không.
4. Chú dùng tốt tiếng Nhật ko :D?
5. Trong nhà chú sợ ai nhất?
6. Tính bao nhiêu tuổi thì quyết định đeo gông?
1. Mấy cái chuyện xảy ra trước khi lên 3 tuổi em làm sao mà nhớ rõ đc, bác thông cảm :)).
2. Tranh ăn thì không nhưng "tranh" cái khác thì có, phần ăn thường là chia nhau, hoặc là 1 bên "độc quyền sở hữu" do bên kia ko hứng thú đầu tư mặt hàng đó :D.
3. Thưởng thức cái hay cái đẹp của nghệ thuật tạo hóa thì đâu câu nệ gì nguồn gốc xuất xứ hở bác :">.
4. Em phát âm thì tốt chứ dùng thì kém >:).
5. Nhỏ thì em sợ phụ thân đại nhân, nhưng giờ thì chắc sợ mình nhất |-).
6. Đợi khi nào "phạm tội" thì em mới dám tính đến khoản bị gông cùn, chứ giờ đang còn trong sạch lắm, sợ gì bác >:). Chưa có gì mà cứ nghĩ đến lúc bị "tóm" e là sống không được thoải mái lắm, tội gì làm khổ mình thế chứ :">.

haminhvan
05-11-2008, 05:26 PM
Thêm 1 vài câu nữa
1. Tại sao bác lại lấy nick là aelani (ko trả lời theo kiểu thích thì lấy)
2. ý nghĩa của cái nick aelani

Pisces
05-11-2008, 05:42 PM
(ko trả lời theo kiểu thích thì lấy)Erh,... nhưng mà lý do nó chỉ có như thế thì biết trả lời thế nào đc, chẳng lẽ lại bịa ra :-?? :(.
Về ý nghĩa thì Aelani có liên quan đến "Aerial" và "Cleric", từng có biến thể là Aelanism :).

000_000
06-11-2008, 01:15 PM
Hì hì h cho iem hỏi tiếp nhé
1.Bác tự đánh giá về bản thân là người như thế nào ?
2.Hồi còn học cấp 3 bác học lớp do ai chủ nhiệm ?
3.Người mà pác khâm phục nhất là ai ?
4.Hồi còn bé pác có bị bắt nằm lên giường và đánh không ? ;)
5.Ngày nhỏ , pác thuộc loại nghịch ngầm hay phá phách ra trò ?

Boy_d3pz4i
06-11-2008, 02:49 PM
Trò này có vẻ hay nhỉ , vậy cho tớ hỏi vài câu nhé
1.Bạn hoạt động ở forum này lâu chưa?
2. Điều gì khiến bạn gắn bó với forum trường này

Reddevils
06-11-2008, 06:10 PM
Hỏi típ hỏi típ
1. Bác thích động vật ko Nếu cóa thích con nèo
2. ngày nhỏ bác có "dấm đài" ko (:heheh: đừng oánh em)
3.Bác thích xem thể lọa phim gì (nhìn bác em đoán là Tình cảm lãng mạn đúng ko)
4.Nếu có 1 em xinh đẹp nói iu bác .Bác sẽ mần chi :freely:

duongyhoa
06-11-2008, 06:25 PM
Hõi anh xíu :
1 Anh thích bạn # giới lần đầu tiên năm nhiu tuổi
2 Hiện anh có đang thích ai ko ? Thích thầm hay người ta cũng thích anh
3 Sao anh lại chọn làm nhân vật đại phản diện trong 4um
4 Sao anh lấy giới tính là Undefined thế là sao ???
5 Anh thần tượng ca sĩ và diễn viên nào nhất
6 Anh đang làm gì và ở đâu
7 Nếu có vợ anh thích vợ anh là người như thế nào
Hết

Pisces
07-11-2008, 05:34 AM
1.Bác tự đánh giá về bản thân là người như thế nào ?
2.Hồi còn học cấp 3 bác học lớp do ai chủ nhiệm ?
3.Người mà pác khâm phục nhất là ai ?
4.Hồi còn bé pác có bị bắt nằm lên giường và đánh không ? ;)
5.Ngày nhỏ , pác thuộc loại nghịch ngầm hay phá phách ra trò ?
Cô Sáu hỏi nhiều nhỉ :-?, có thù gì với tại hạ nên muốn tìm điểm yếu để giở thủ đoạn chăng :sweat:
1. Boring.
2. Thầy Long dạy toán. Quên mất họ tên đầy đủ của thầy rồi, chết thế chứ lại :-ss.
3. Không kể đến các Named Person thì có lẽ là bố tớ, vì cụ có một vài ưu điểm mà tớ ko có (mặc dù người ta toàn bảo tớ giống bố :|) ngoài ra thì cũng có một vài người khác nhưng kể ra chắc chả ai biết :D.
4. Many different kinds but not (or rarely) in bed =).
5. Cái đấy tùy từng nơi, và có lẽ cùng còn tùy định nghĩa về 2 dạng "đi~ ngầm" và "zâm ra mặt" của tớ với cô Sáu có giống nhau hay ko nữa kia ;)).

1.Bạn hoạt động ở forum này lâu chưa?
2. Điều gì khiến bạn gắn bó với forum trường này
1. Ngày tham gia: 24-05-2006, những thông tin khác bạn có thể xem trong Profile (http://www.daoduytu.net/forum/member.php?u=280#stats) để biết thêm chi tiết =)
2. Có một vài thứ, nhưng chủ yếu vẫn là nghĩa vụ và trách nhiệm :).

1. Bác thích động vật ko Nếu cóa thích con nèo
2. ngày nhỏ bác có "dấm đài" ko (:heheh: đừng oánh em)
3.Bác thích xem thể lọa phim gì (nhìn bác em đoán là Tình cảm lãng mạn đúng ko)
4.Nếu có 1 em xinh đẹp nói iu bác .Bác sẽ mần chi :freely:
1. Có, thích rất nhiều, chỉ ngoại trừ những động vật thuộc lớp bò sát, đặc biệt ghét rắn rết và các loại dài loằng ngoằng ko chân nói chung :|.
2. Tham khảo câu của bác Hảo ở trên /:). Còn nếu xét về tính chất và kiểu hình của cái dung dịch tiết ra thì nó lại khác :)), cái này không nên bàn sâu, nhỉ :">.
3.Cartoon & Anime =)) (not j/k), All kinds of film, descending order:
Comedy > martial arts, action, scifi - fiction > psychological, philosophical >... > Romantic . Ko hiểu vì lý do gì mà cậu nghĩ tớ thích cái thể loại Rồ man tịk :-?.
4. Cười tươi: "Àh thế à?! Cảm ơn bạn nhé #angel!".
Bình thường, chả sao cả, "em" ấy thích mình chứ chắc gì mình đã thích "em" ấy >:). Mấy pé thuộc dạng "bình hoa" thì tớ chả quan tâm :)).

1 Anh thích bạn # giới lần đầu tiên năm nhiu tuổi
2 Hiện anh có đang thích ai ko ? Thích thầm hay người ta cũng thích anh
3 Sao anh lại chọn làm nhân vật đại phản diện trong 4um
4 Sao anh lấy giới tính là Undefined thế là sao ???
5 Anh thần tượng ca sĩ và diễn viên nào nhất
6 Anh đang làm gì và ở đâu
7 Nếu có vợ anh thích vợ anh là người như thế nào
Hết
1. Chỉ đơn giản là thích thì cũng sớm lắm, 6 - 7 tuổi gì đó ;;).
2. Ồh,... thích thì nhiều lắm, trai gái đủ cả ;)). Tớ thích họ còn họ có biết hay thích tớ hay ko thì biết sao đc :)).
3. Có thằng xấu thì đứa tốt nó mới lòi ra, còn bên cạnh một đứa đại xấu xa thì thằng hơi hơi xấu cũng có thể được gọi là người tốt rồi =)). Nói chung là tớ muốn tăng tỉ lệ "nhân vật chính diện" trên 4rum lên tí ;)).
4. Tại từng có nhiều anh zai tán tớ quá nên gây ra hoang mang về mặt tâm lý, nghi ngờ về kiểu hình sinh học và tư tưởng :">.
5. Nếu theo định nghĩa "thần tượng" và "nhất" của tớ thì kết quả trả về của câu này là: Null. :congratz:
6> Đang ở nhà, ngồi trên giường và trả lời câu hỏi ;)).
7. Nếu thích thì có thể tham khảo câu 6 của cụ Hảo và :bye:.

kẻ xấu
07-11-2008, 06:57 AM
6. Đợi khi nào "phạm tội" thì em mới dám tính đến khoản bị gông cùn, chứ giờ đang còn trong sạch lắm, sợ gì bác >:). Chưa có gì mà cứ nghĩ đến lúc bị "tóm" e là sống không được thoải mái lắm, tội gì làm khổ mình thế chứ :">.
Bác nam với bác hảo !!! nói đến cái chuyện này ... chắc chỉ 1 số đứa như em mới hiểu được ... ;))
:proud::proud::proud:
1. 31-8 bác có đi off ko ?
2. Bác là người nào ... có thể nói những việc bác đã làm để em có thể nhận dạng ko ?

duongyhoa
08-11-2008, 11:00 AM
Hỏi thêm tí
1 Anh nghĩ sao nếu bồ anh bỏ anh đi theo 1thằng xấu trai hơn anh , ngu hơn anh , nghèo hơn anh
2 Thế anh đã từng được bạn gái nào thích chưa
3 Nếu anh có con anh có cho nó học ĐDT nữa ko ???
4 Bạn gái nào anh thấy thích nhất trong 3 năm cấp 3

haminhvan
08-11-2008, 11:03 AM
Erh,... nhưng mà lý do nó chỉ có như thế thì biết trả lời thế nào đc, chẳng lẽ lại bịa ra :-?? :(.
Về ý nghĩa thì Aelani có liên quan đến "Aerial" và "Cleric", từng có biến thể là Aelanism :).

:angry::angry:Bác này chơi đểu lắm, bác có trả lời thành thật ko hả?:knife::knife::knife::knife:

girl_c8_girl
08-11-2008, 03:47 PM
1.Anh có phãi là 2 phai ko thế hã :knife:(trêu tí )
2.Anh có thích con gái lắm chuyện ko hã

haminhvan
08-11-2008, 03:54 PM
:heheh: Bác Pis là người ko thích đùa cho lắm, hỏi thế này thì =))

000_000
08-11-2008, 10:40 PM
Em hỏi tiếp ^^
1.Bác thấy trò phỏng vấn này như thế nào ? Và theo bác nó có tồn tại dc lâu không ?
2. Nêu cảm nghĩ của bác về nhữg câu hỏi của các memb , bác có thấy thú vị ở chỗ nào và không hài lòng về điều gì khi bị hỏi như vậy ??
3.Dự định của bác trong tương lai
4.GV trong trường mà bác quý nhất ????????
5.Trong trận lụt vừa qua ở HN bác sống thế nào ,đã khỏe lại chưa sau khi được em cứu vớt ?

duongyhoa
09-11-2008, 08:42 AM
http://www.youtube.com/watch?v=WQ5DyTRlj7I&feature=related
Các bạn xem để biết thêm về pis ces . Tình cờ thấy trên Youtube ghê quá

culanbk
09-11-2008, 11:37 AM
Thực sự không tin vào mắt mình nữa. Pis nói thật đi chứ, ko phải cậu hi_wi chứ :-O
Để đỡ phạm quy tớ có vài câu hỏi luôn.
1. Dạo này cậu đang ở đâu?
2. Đã đi làm ở đâu rồi?
3. Cậu giải thick thế nào về clip trên :D

Jimmy Page
09-11-2008, 11:40 AM

Cái này lão Hảo đưa lên lâu lâu rồi. Hồi đó ai cũng bàn ra tán vào xem Pisces là zai hay gái :))
Chết cười =))

Reddevils
09-11-2008, 11:40 AM
hè hè .Còn mấy cái clip của bác letienquan với anh HẢo nữa cơ .Đặc biệt là đoạn bác quân nhẩy Hip hop .hay lém à .vào youtube đê bà kon !!^^!

girl_c8_girl
09-11-2008, 11:43 AM

cái này rất phù hợp với câu hỏi tren của mình .Anh PIS trả lời đê

trangvicky_zhao
09-11-2008, 03:18 PM
hè hè .Còn mấy cái clip của bác letienquan với anh HẢo nữa cơ .Đặc biệt là đoạn bác quân nhẩy Hip hop .hay lém à .vào youtube đê bà kon !!^^!

Thế thì share ngay cho pà kon cái link chứ. Nhanh nhanh nhé :chuckle:

duongyhoa
09-11-2008, 03:46 PM
Sáng nay lên yotube chơi thế mà phát hiện ra cái clip của anh pis sốc thật ko tin vào mắt mình nữa . Cái mà ngườ ta gọi là giới tính thứ 3 đây chăng ?????

Reddevils
09-11-2008, 03:50 PM
đây là của bác Hảo>>. http://www.youtube.com/watch?v=ZpzoCVIm91o
bác Quân nhảy Hip hop >>>http://www.youtube.com/v/3jHJo1QaD84
lại là pác Quân với nhị khúc côn >>> http://www.youtube.com/watch?v=BQlMKdD4G-Q
câu hỏi >> ANH PIS nghĩ gì khi thấy cái hình ảnh trên youtube về mình >>>http://www.youtube.com/watch?v=WQ5DyTRlj7I&feature=related

trangvicky_zhao
09-11-2008, 05:48 PM
Trùi ui. Hok đỡ nổi =))
Bác Hảo: nhìn mắy sợ dã man, như là đang chuẩn bị đi giết người ấy. Mồm lại còn chu lên nữa chứ, đang huýt sáo hay thổi cái chi rứa hok bít nữa ;))?
Bác Quân: tập HipHop áh??? Vồ ếch thì có :@_@:
Bác Nam: miễn bàn...:brbr:

Pisces
11-11-2008, 07:46 AM
Mấy bữa nay mải mê chinh chiến nhiều quá, hậu phương bỏ lỏng khiến quân giặc lợi dụng thời cơ đánh tập hậu kinh quá #:-s.

Bác nam với bác hảo !!! nói đến cái chuyện này ... chắc chỉ 1 số đứa như em mới hiểu được ... ;))
:proud::proud::proud:
1. 31-8 bác có đi off ko ?
2. Bác là người nào ... có thể nói những việc bác đã làm để em có thể nhận dạng ko ?
Tại hạ chỉ nói đơn giản, ko ngờ các hạ lại có thể suy diễn và ngộ ra được hàm ý cao siêu khác, quả là tiểu nhân xấu xa hơn người, đáng nể đáng nể :congratz:.
1. Hình như là có.
2. Thì đến đó ngồi, nói vài câu, ăn tí chè, rồi đi hát, rồi về, thế thôi #Devil.

Hỏi thêm tí
1 Anh nghĩ sao nếu bồ anh bỏ anh đi theo 1thằng xấu trai hơn anh , ngu hơn anh , nghèo hơn anh
2 Thế anh đã từng được bạn gái nào thích chưa
3 Nếu anh có con anh có cho nó học ĐDT nữa ko ???
4 Bạn gái nào anh thấy thích nhất trong 3 năm cấp 3
1. Nếu tớ có bồ và có trường hợp đó xảy ra, thật sự rất là ngưỡng mộ cô ấy vì hành động đó #angel. Một kẻ bị số phận hắt hủi như thế mà cô ấy muốn ở bên cạnh để an ủi bù đắp thì 100% đó là Bồ tát sống :)), quả không uổng phí một đời nếu gặp và yêu đc 1 vị Thánh nhân như vậy :x.
2. Ít lắm, chỉ đếm đc trên đầu ngón tay thôi :)).
3. Cái đó còn tùy vào nhiều thứ.
4. Bạn ngồi phía trên tớ :)). Trên mấy bàn, lệch bên trái hay bên phải thì chưa biết =))

:angry::angry:Bác này chơi đểu lắm, bác có trả lời thành thật ko hả?:knife::knife::knife::knife:
Nói thật thế còn gì ;)).

1.Anh có phãi là 2 phai ko thế hã :knife:(trêu tí )
2.Anh có thích con gái lắm chuyện ko hã
1. Tớ là người chứ có phải loa đài đâu mà hi-fi :)). Nếu xét về nghĩa, hi-fi (high fidelity) là độ trung thực cao (âm thanh), nếu thế thì tớ chắc là có =)).
2. Con gái bản chất là lắm mồm lắm chuyện rồi, né làm sao đc, tớ lại là người rất biết chấp nhận thực tại, thích nghi với hoàn cảnh :-j.

:heheh: Bác Pis là người ko thích đùa cho lắm, hỏi thế này thì =))
Đùa thì tớ rất thích nhưng lại không khoái người ko biết đùa :-".

Em hỏi tiếp ^^
1.Bác thấy trò phỏng vấn này như thế nào ? Và theo bác nó có tồn tại dc lâu không ?
2. Nêu cảm nghĩ của bác về nhữg câu hỏi của các memb , bác có thấy thú vị ở chỗ nào và không hài lòng về điều gì khi bị hỏi như vậy ??
3.Dự định của bác trong tương lai
4.GV trong trường mà bác quý nhất ????????
5.Trong trận lụt vừa qua ở HN bác sống thế nào ,đã khỏe lại chưa sau khi được em cứu vớt ?
1. Ít ra thì cũng có chút tác dụng giết thời gian trong việc viết và trả lời câu hỏi của các thành viên :)). Chuyện thành hay bại, lâu hay chóng thì chủ yếu phụ thuộc vào yếu tố con người, khi nào các cô cậu còn hưởng ứng thì nó còn tồn tại B-).
2. Tỉ lệ các đồng chí ấy quan tâm đến vấn đề "cảm sốt" nhiều quá, suốt ngày nghĩ đến cái này thì còn học hành làm ăn gì đc nữa :)). Đối với tớ mà nói thì mấy câu này chiêu số còn đơn giản, nội lực còn yếu ớt nên vẫn còn tránh né dễ dàng, có vẻ các vị huynh đài đang còn nương tay :-".
3. Who's know?
4. Tớ học bình thường chả có gì nổi bật, nên cũng ko thật sự có thầy cô nào thèm để mắt thành ra chả có ấn tượng gì sâu sắc đặc biệt với thầy cô nào :(. Nếu chỉ đơn thuần là quý thì lại nhiều =).
5. Vẫn ngủ ko ngáy như bình thường, cơm ngày 2 bữa, thế thôi. còn cái vế sau thì... hỏi khí không phải, cô có phải bị ám ảnh nhiều quá về tớ rồi hay sao mà sinh ra ảo giác trầm trọng thế, tội lỗi quá :-ss?!

Thực sự không tin vào mắt mình nữa. Pis nói thật đi chứ, ko phải cậu hi_wi chứ :-O
Để đỡ phạm quy tớ có vài câu hỏi luôn.
1. Dạo này cậu đang ở đâu?
2. Đã đi làm ở đâu rồi?
3. Cậu giải thick thế nào về clip trên :D
1. Em vẫn đang ở nhà :D.
2. Đi thì có nhưng mà làm gì thì chưa biết :)).
3. Thế gian có nhiều chuyện vượt quá tầm hiểu biết của con người mà #Devil.

Sáng nay lên yotube chơi thế mà phát hiện ra cái clip của anh pis sốc thật ko tin vào mắt mình nữa . Cái mà ngườ ta gọi là giới tính thứ 3 đây chăng ?????
Cậu muốn biết giới tính thứ ba là gì, định nghĩa và tính chất ra sao xin mời click vào đây (http://www.google.com.vn) :).

đây là của bác Hảo
câu hỏi >> ANH PIS nghĩ gì khi thấy cái hình ảnh trên youtube về mình >>>http://www.youtube.com/watch?v=WQ5DyTRlj7I&feature=related
Tớ chỉ thắc mắc là người làm chuyện post clip lên đấy có mục đích gì, vì ghen ghét đố kị hay vì ngưỡng mộ khâm phục với tài hoa và nhan sắc của tớ :"> =)).

Bác Nam: miễn bàn...:brbr:
Ko có từ nào có thể nhận xét đánh giá được chuyện phi thường đó, phỏng ạ :)) =))?!

test
11-11-2008, 11:29 AM
Tớ chỉ thắc mắc là người làm chuyện post clip lên đấy có mục đích gì, vì ghen ghét đố kị hay vì ngưỡng mộ khâm phục với tài hoa và nhan sắc của tớ :"> =)).
Chú có gì /:). Anh là anh thấy cần cho đời sau nên anh giữ lại thôi ;))