PDA

View Full Version : FIFA ONLINE 2

thesun252
03-11-2008, 07:47 PM
Topic dành cho những cao thủ fifa online 2 , mọi người cùn vào giao lưu , cho em hỏi đánh onl với đối thủ khác như thế nào ạ , em mới chỉ đánh với COM thôi
nick em : thesun252 :comeon:

Candy
04-11-2008, 05:59 PM
có đá FFOL2 thì add nick bạn bè của mình là TrinhHung. mình đá gà thôi. vừa tập đá mà. có j chỉ giáo

thesun252
05-11-2008, 10:05 AM
cho em hỏi cái , thế mình mua mấy ông sao ( CR7 , toress ) ở đâu ạ , chứ em có bao h thấy mấy cái tên này trên thông tin chuyển nhượng đâu :attack:

Mr.linhlong8
05-11-2008, 10:11 AM
cho em hỏi cái , thế mình mua mấy ông sao ( CR7 , toress ) ở đâu ạ , chứ em có bao h thấy mấy cái tên này trên thông tin chuyển nhượng đâu :attack:

theo mình được biết thì mấy ổng này không chuyển nhượng hoặc ít khi.Nếu có được chắc do tặng thẻ

rainzeboy
05-11-2008, 08:20 PM
Tớ thấy FIFA Online hình xấu quá nên ko chơi tốt nhất nên chơi PES 2009 cho PC phải nói đẳng cấp của đẳng cấp :D

viethieu1012
05-11-2008, 08:48 PM
Đẳng cấp bt thui ah
chơi PS2 đi mờ hay hơn nhìu hih

thesun252
07-11-2008, 10:03 PM
nhưg mấy cai đó có chế độ online ko các bác :D

vip_member_aof
07-11-2008, 10:07 PM
pes 9 toàn bản dùng thử làm j` đã có bản xịn pes 8 vô đối:attack::shoot:

shevchenbe90
11-11-2008, 08:18 AM
FF online đá dở quá,com đá quá ngu.Mấy cao thủ thì chả mấy ai tham gia.
PES trên nền PS2 thì không bản nào vượt nổi PES 6
Next-gen PES 09 đang hot...

thesun252
11-11-2008, 11:42 AM
nhuwg cho em hỏi nó có đá onl và chuyển nhượng đc như FF Onl ko ạ :D

vip_member_aof
11-11-2008, 01:42 PM
ko online đc kiếm thêm thằng bạn rủ nhau ra hàng mà solo
:knife: :knife: :knife:online mạng đứt thì ăn cám
:aah: :aah: :aah: :aah:

vitaminb12
11-11-2008, 03:10 PM
nhuwg cho em hỏi nó có đá onl và chuyển nhượng đc như FF Onl ko ạ :D
PES = game PS ... Đừng nói là em ko biết Play Station là cái gì :| Tất nhiên là nó cũng có bản trên PC, nhưng mà PC lắp thêm game pad thì đá mới hăng :| Đã lắp thêm game pad thì cũng chả khác PS là mấy
Thật ra game này cũng có thể online được, nhưng mà phải có key xịn :| Key xịn = mua game xịn :( cái này thì mấy thằng dám đầu tư...
Dù sao đã chơi game bóng đá thì phải biết đến PES... Hàng cùi FF hết thời rồi :))

ko online đc kiếm thêm thằng bạn rủ nhau ra hàng mà solo
:knife: :knife: :knife:online mạng đứt thì ăn cám
:aah: :aah: :aah: :aah:
Sử dụng smile kiểu này được tính là spam rồi đây, đáng táng cho 1 p rồi đấy :|

PrettyBoy_284
11-11-2008, 10:01 PM
phát biểu gì mà kinh thế :picknose: add nick MuaLoDang...(có 3 cái dấu chấm đằng sau đấy) đi hôm nào solo thử phát. Thắng đc thì hãy nói FF hết thời nhá:angry:

Candy
11-11-2008, 10:09 PM
FF online đá dở quá,com đá quá ngu.Mấy cao thủ thì chả mấy ai tham gia.
PES trên nền PS2 thì không bản nào vượt nổi PES 6
Next-gen PES 09 đang hot...
anh chưa đá cấp độ khó của FFOL. em đá độ khó là 16 com nó đá hay kinh khủng (vẫn thắng nhưng ít thôi)

vitaminb12
11-11-2008, 11:17 PM
phát biểu gì mà kinh thế :picknose: add nick MuaLoDang...(có 3 cái dấu chấm đằng sau đấy) đi hôm nào solo thử phát. Thắng đc thì hãy nói FF hết thời nhá:angry:
Hết thời ở nhiều thứ :)) đâu có nhất nhất cứ phải chơi giỏi thì game sẽ hết thời :))
AI của FF tồi hơn PES nhiều này, đồ họa cũng xấu hơn, cử động thì cứng nhắc ;))
FFO2 sử dụng engine của FF07 mà trông vẫn tệ hơn PES06 nhiều :))
Thực sự thì cao thủ chơi game bóng đá toàn chơi PES + WE :)) Hàng FF cùi chơi tức muốn ói máu, làm sao giỏi cho được =))

PrettyBoy_284
11-11-2008, 11:34 PM
Đã là cao thủ thì phải có đẳng cấp, mà đã có đẳng cấp thì bóng nào cũng phải chơi đc. Chú bảo chơi FF ko giỏi cho đc thì hôm nào đi đá xem có pro đá FF ko nhá:picknose:

shevchenbe90
12-11-2008, 01:00 AM
thực ra là Fifa off đá world class cũng khá khó,ít chơi FF,đá world không thắng nhiều,vấn đề FF ngày càng gây thất vọng,PES09 hiện giờ mới thực sự là game đỉnh,tuy còn vài cái sạn nhưng nói chung nó không gây thất vọng tý,phiên bản 2 của next gen,AI cải thiện đáng nể,dù chưa đến mức điêu điêu,nâng tầm thủ môn lên siêu nhân như FF,đồ họa PES next gen có lẽ khỏi bàn,cũng tại vì next gen nên nhiều trẻ em hok chơi nổi...
Shev không dám nói Pro game,cũng không có nhiều time luyện,cụ thể là đá PES giảm phông độ đáng kể,thua liên tiếp các đàn em :D

vitaminb12
12-11-2008, 01:19 AM
Đã là cao thủ thì phải có đẳng cấp, mà đã có đẳng cấp thì bóng nào cũng phải chơi đc. Chú bảo chơi FF ko giỏi cho đc thì hôm nào đi đá xem có pro đá FF ko nhá:picknose:
ậy, anh em hơn nhau có mấy tuổi, chú cháu làm gì cho nó già đi =))
Chú thì cũng chả giỏi chơi bóng đá. Nhưng nhìn từ mọi diễn đàn về game - có bàn về game bóng đá - PES thường được đánh giá cao hơn ... vài bậc :)) Và cảm nhận từ một người chơi ít game bóng đá (là chú đây ;)) ) thì rõ ràng - FF phải gọi PES là cụ cố ;))

thực ra là Fifa off đá world class cũng khá khó,ít chơi FF,đá world không thắng nhiều,vấn đề FF ngày càng gây thất vọng,PES09 hiện giờ mới thực sự là game đỉnh,tuy còn vài cái sạn nhưng nói chung nó không gây thất vọng tý,phiên bản 2 của next gen,AI cải thiện đáng nể,dù chưa đến mức điêu điêu,nâng tầm thủ môn lên siêu nhân như FF,đồ họa PES next gen có lẽ khỏi bàn,cũng tại vì next gen nên nhiều trẻ em hok chơi nổi...
Shev không dám nói Pro game,cũng không có nhiều time luyện,cụ thể là đá PES giảm phông độ đáng kể,thua liên tiếp các đàn em :D
:plug: nghe chói tai quá, hồi xưa hình như cũng đây có pro gì cho lắm :picknose:

shevchenbe90
12-11-2008, 01:24 AM
ak ak,cái gì mà chói tai (chú thức khuya quá đấy,"em kây" zai như đỉa,chú mà đá FF hay PES trả $ nước với anh thì...
P/S ngay cả CF,anh log Top_No1 vào thì lại chạy loạn cả zoom lên giờ...

vip_member_aof
12-11-2008, 07:30 AM
PES = game PS ... Đừng nói là em ko biết Play Station là cái gì :| Tất nhiên là nó cũng có bản trên PC, nhưng mà PC lắp thêm game pad thì đá mới hăng :| Đã lắp thêm game pad thì cũng chả khác PS là mấy
Thật ra game này cũng có thể online được, nhưng mà phải có key xịn :| Key xịn = mua game xịn :( cái này thì mấy thằng dám đầu tư...
Dù sao đã chơi game bóng đá thì phải biết đến PES... Hàng cùi FF hết thời rồi :))

Sử dụng smile kiểu này được tính là spam rồi đây, đáng táng cho 1 p rồi đấy :|

ặc mấy ng admin làm j` mà dữ vậy smile kiểu đó cả thêm hạ dùng.thế thì cả trang web dtd chẳng tồn tại đc rồi.mấy ng fảj có tình nghĩa 1 tí chứ.tôi chỉ nói ý kiến of tôi và of nhiều ng khác mong các admin xem xét:dead::dead::dead:
-----------------------------------------
mình thấy ps vẫn hay nhất.fifa hình xấu.đồ họa thì chán.ps muôn năm:loa:

1st_b3
10-01-2009, 10:46 PM
Men Đào nhà mình mấy hôm nay có ai được đá với GM chưa?cố gắng gặp được GM03 đi 300k LP đấy.=))

kẻ xấu
10-01-2009, 11:17 PM

Em có thể có 3 cách để sở hữu nhưng ông sao đó
1. Mở hộp <~ cơ hội rất thấp
2. Thị trường chuyển nhượng <~ Cao hơn 1 tí nhưng vẫn là thấp
3. em có thể mua lại của Mem cũng chơi giống em ấy !!! Nhưng tốn tiền lắm em ạ !!!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

1st_b3
11-01-2009, 07:30 AM
Hix khổ quá hết LP mà bọn cầu thủ cứ đòi tiền lương.:((.có nên đi tìm cuộc sống mới hok???

letridungb12
21-02-2009, 07:33 PM
Minh cũng chơi FFO2 nè! nick của mình là [ManU]MrJunLee! có ai muốn làm trận giao hữu thì add nick mình nha!:shoot:

Reddevils
21-02-2009, 07:38 PM
Mua cái thằng lee nguyễn tốn 120000 LP , Đá như bò , ~> ngu quá , tự dưng theo Cơn sốt ~> tốn tiền

thesun252
21-02-2009, 07:41 PM
Hix khổ quá hết LP mà bọn cầu thủ cứ đòi tiền lương.:((.có nên đi tìm cuộc sống mới hok???

chinsu , hồi trước e chơi Valen , nhiều sao nhug LP ít nên đổi sang Inter rồi , bi h có LP , mà sao cũng có , anh nào thiết thì add Al-FaDuong

lee_ryan
21-02-2009, 07:46 PM
tó không thích đá fifa nhưng có ai đá pes không
:dazzle::dazzle::dazzle:

giamdocb12
21-02-2009, 08:50 PM
tó không thích đá fifa nhưng có ai đá pes không
:dazzle::dazzle::dazzle:
có Pro B12 đây............................................. ....

boycoj_1312
21-02-2009, 09:21 PM
éo ơi pro j` mà ăn dc mỗi thằng lợi gà
gặp thằng nào cũng thua =))
pro pro ;))

kẻ xấu
21-02-2009, 10:03 PM
Mua cái thằng lee nguyễn tốn 120000 LP , Đá như bò , ~> ngu quá , tự dưng theo Cơn sốt ~> tốn tiền

Này chú đừng chém gió ! 75k thì nói 75k gì mà nổ thế ...
Người ta tưởng học c4 thì chết !

Cristiano_Romeo
21-02-2009, 10:05 PM
Sặc , ông anh biết chuyện thì im đi cho thằng em nổ tí , Mua nó về bi chừ em để dự bị , Híc , Thi thoảng cho ra sân cho hay hay ^6

kẻ xấu
21-02-2009, 10:18 PM
Bán lại cho anh ko !