PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên : hijack

000_000
08-11-2008, 10:18 PM
Vì một số lí do cá nhân đồng thời nhận thấy bác Hijack đang là người nắm số phiếu cao nhất nên tớ tổ chức phỏng vấn bác ấy sớm hơn dự định 1 ngày ,mong mọi người thông cảm . Sau đây tớ xin phỏng vấn bác Hijack một số câu đơn giản tí thôi mà ^^
1.Họ tên đầy đủ , nơi sinh , quê quán , ngày giờ sinh ra , trường học mẫu giáo , cấp 1 ,2 ,3 ....đại loại là Lí lịch trích ngang bỏ dọc xẻ nửa của bác
2.Ngày nhỏ bác hay bị đánh vì tội gì ( ''thọc gậy bánh xe'',''ăn cháo đá bát'' , '' ăn vụng quên chùi mép''........;) )
3. Bác thường hay khóc vì nguyên nhân gì ? ( ví dụ : mẹ đánh , chị tranh ăn :crave:......) - cái nè trả lời thành thật không chơi trò '' ngoan ngoãn không hay khóc nhè ''
4.Mơ ứơc và dự định của bác trong tương lai ?
5.Mẫu người bạn thân trong mắt bác là người như thế nào ? :smoking::smoking: tạm thời thế đã nhá bác , em sẽ còn tra vấn tiếp..............

hijack
09-11-2008, 12:37 AM
Chời! sao nhằm đúng vào giai đoạn cao điểm làm đồ án của anh mà pv thế này hả. Nếu có delay 1-2 ngày thì cũng mong bà con bỏ quá cho nhe

1. Tên Hoàng họ Nguyễn Như. Tính đến hôm nay là tròm trèm 22 năm 3 tháng và 15 ngày tuổi. Hiện đang là ét vê giai đoạn cuối :stress:

2. Chỉ có "mỗi" một tội thôi là đánh điện tử. Mỗi lần bị bắt quả tang là một lần "lên thớt", nhưng vì niềm đam mê vô bờ bến nên sang hôm sau ngựa lại quen đường cũ. Bây giờ thì có cho tiền anh cũng chả đánh :P

3. Nguyên nhân ở phần 2 ý. Cái này không được gọi là "ngoan ngoãn" chứ hả :cool:
4. Mơ ước: ra khỏi trường ĐH (a-s-a-p)

Dự định trong tương lai gần: lấy cái bằng ĐH và biến

Dự định trong tương lai xa: lấy vợ, sinh con, chăm cháu, về hưu, đi tàu sáu ván :heheh:
5. Sao câu này lạ vậy cà, ko phải là hỏi về mẫu người yêu hả :D. Anh có một số người bạn thân, cả b lẫn g nhưng chả ai giống ai nên ko có một mẫu cố định nào cả. Chung quy lại thì chỉ cần không/ít tính toán là có thể chơi được

Reddevils
09-11-2008, 07:22 AM
1.Bác đã cóa người yêu chưa ( Nếu có ghi đầy đủ thông tin)
2. bác làm gì khi có nhìu người muốn theo đuổi bác
3. Ngày xưa bác học PRo nhất môn nào
4.Ai là người bác kính trọng nhất
5.bác thần tượng ai nhất
Trả lời nhanh GOGO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:freely::freely:

duongyhoa
09-11-2008, 07:27 AM
Hỏi anh mấy câu
1 Anh đang học BK ạ
2 Anh với chị 000000 hay gây sự liệu có nảy sing tình củm được ko???
3 Anh có thể gọi là đẹp trai vậy anh có được nhiều bạn nữ thích ko ??//
4 Anh thần tượng bạn nữ nào nhất trong số những người anh đã từng học :D
5 Anh sợ bố hay mẹ hơn ???
6 Trận đánh lịch sự mà bố ( mẹ) từng đánh anh dài bao nhiêu ???

hijack
10-11-2008, 07:00 PM
1.Bác đã cóa người yêu chưa ( Nếu có ghi đầy đủ thông tin)
2. bác làm gì khi có nhìu người muốn theo đuổi bác
3. Ngày xưa bác học PRo nhất môn nào
4.Ai là người bác kính trọng nhất
5.bác thần tượng ai nhất
Trả lời nhanh GOGO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:freely::freely:

1. E hèm, online but not available :^o^:
2. Đang xem phim viễn tưởng ==> Việc phải làm là xem xong rồi đi về :falldown:
3. Môn Hóa, nhưng kể từ khi fail vụ hsg lớp 12 thì anh từ bỏ mọi ý định với môn này. Thực ra thì khi lên ĐH cũng chả bao giờ phải học
4. Tất nhiên là papa và mama rồi
5. Bill Gate, mặt này chắc nhiều người giống anh

Hỏi anh mấy câu
1 Anh đang học BK ạ
2 Anh với chị 000000 hay gây sự liệu có nảy sing tình củm được ko???
3 Anh có thể gọi là đẹp trai vậy anh có được nhiều bạn nữ thích ko ??//
4 Anh thần tượng bạn nữ nào nhất trong số những người anh đã từng học :D
5 Anh sợ bố hay mẹ hơn ???
6 Trận đánh lịch sự mà bố ( mẹ) từng đánh anh dài bao nhiêu ???

Chú hỏi nhiều câu khoai phết đấy nhé

1. Ừ, và sắp hết đời SV rồi em ạ
2. Nếu hay gây sự mà nảy sinh tình củm :dummy: thì anh nghi ngờ sau này Bush về hưu thì dễ kết thân với Bin laden lắm á
3. Nói ít thì bảo là điêu còn nói nhiều thì lại thấy hổ thẹn với lương tâm, nói chung là một số :^o^:
4. Có một quy luật là con trai không bao giờ thần tượng những người bằng hoặc ít tuổi, đặc biệt là với phái nữ. Nhưng nếu anh mà có bạn như Mai Phương Thúy thì anh cũng thần tượng lắm lắm :XD:

5. Ngày xưa ham chơi hay bị đánh thì anh sợ bố. Bây giờ gọi là kính trọng thì đúng hơn

6. Đánh "lịch sự" là đánh thế nào hả em, bố anh mà đã đánh là đánh thẳng tay "vút...vút..." :falldown: chả có chuyện lịch sự đâu

vitaminb12
10-11-2008, 10:58 PM
dạ, cháu hỏi 1 câu thôi ạ :)) Bác có thể kể cho cháu về việc bác tình củm chị ***** và bị đá thế nào ạ :)) Sau đó thì suy cảm nhận của bác về tình yêu mang vị gì ạ :))
(cái này là cháu nghe từ bác Trung lùn ạ, nhưng bác ý nói mập mờ quá :)) cháu muốn nghe "lời" của người trong cuộc :D )

hijack
11-11-2008, 12:18 AM
dạ, cháu hỏi 1 câu thôi ạ :)) Bác có thể kể cho cháu về việc bác tình củm chị ***** và bị đá thế nào ạ :)) Sau đó thì suy cảm nhận của bác về tình yêu mang vị gì ạ :))
(cái này là cháu nghe từ bác Trung lùn ạ, nhưng bác ý nói mập mờ quá :)) cháu muốn nghe "lời" của người trong cuộc :D )

Sorry chú em, đó là chuyện riêng tư và cũng lâu rồi. Ko cần thiết phải bới móc lại.
Hơn nữa một câu hỏi thiếu tế nhị cộng với nhiều mặt cười khả ố là đủ để anh từ chối trả lời

000_000
11-11-2008, 06:41 AM
Chưa từng gặp memb nào lên thớt lại phản đối chính phủ bằng cách không trả lời như memb Hijack này ;) . Đã thế hỏi nhiều cho nó máu
1.Mẫu người yêu của bác là ng như thế nào?
2.Bác nhận thấy mình là ng ntn ?
3.Khi nào thì bác định cho bọn em ăn bánh cưới?
4.Bác biết yêu ''ng káhc giới'' từ năm mấy tuổi ? Và tính cho đến giừ thì bác trải qua bao mối tình
5.Bác có bao h tâm sự với mẹ hay chị gái về khỏan tình cảm không ????????
.......Sẽ còn nữa.............

culanbk
11-11-2008, 07:56 AM
Chà chà, rức nhiều câu hỏi về mặt tình cảm mình xoay sang chủ đề khác vậy :D
1. Dạo này làm đồ án vất vả, mặt mày có hốc hác gì ko, có xấu trai đi ko?
2. Cái Avatar (đeo kính đen) trước của ông đâu rồi? hay vì lý do 1
3. Dự định làm ở TH, hay HN ? hay học lên ? xuất ngoại ?
4. Hiện giờ đang ở đâu ?

Thế thui :D hè hè , trả lời hộ tớ đi .

mom102
11-11-2008, 10:49 AM
em cũng mạn phép hơi mấy câu
1> từ cái ngày mà bác ja nhập đào ja trang bác spam linh tinh bao nhiêu lần rồi ạ?
(em chỉ hỏi thôi nhá . kô có ý chọc jận lãnh đạo đâu ạ)
2> nếu có ngày chính bác vi phạm qui định diễn đàn bác có tự xử kô?
3> bác đã bao jờ mượn việc công báo tư thù chưa ạ?
(nếu có thì bác tha cho em ! em còn trẻ chưa hỉu biết nhiều , bác cứ nhắc nhở để em còn tiếp thu)
4> khi bị lên thớt thế này bác có cảm xúc jì đặc biệt kô ? VD như nhớ kẻ nào cho bác lên thớt để sau này gặp mặt rùi ........tính sổ ạ!
5> từ trước đến jờ bác có "đá xoáy" ai đó đến độ bị ăn đòn chưa?

em hỏi toàn câu lít nhít bé tí tẹo

test
11-11-2008, 11:27 AM
Mỗi một câu thôi:
Có bao giờ mày ghét tao không. Hay bực tao hay muốn đập tao cái không :-s

hijack
11-11-2008, 03:20 PM
Nhiều người hỏi cung thía :demoralize: Xếp vào queue trả lời lần lượt nhé

Chưa từng gặp memb nào lên thớt lại phản đối chính phủ bằng cách không trả lời như memb Hijack này ;) . Đã thế hỏi nhiều cho nó máu
1.Mẫu người yêu của bác là ng như thế nào?
2.Bác nhận thấy mình là ng ntn ?
3.Khi nào thì bác định cho bọn em ăn bánh cưới?
4.Bác biết yêu ''ng káhc giới'' từ năm mấy tuổi ? Và tính cho đến giừ thì bác trải qua bao mối tình
5.Bác có bao h tâm sự với mẹ hay chị gái về khỏan tình cảm không ????????
.......Sẽ còn nữa.............

1. Mẫu người yêu hả, thực ra cũng không có một chuẩn nào cả. Cứ đưa ra chuẩn rồi lại "vớ" được một người chả giống gì với chuẩn mà mình đã định. Nhưng em đã hỏi rùi thì anh cũng trả lời luôn cho nó máu: ít hơn 2 tuổi trở lên, dịu dàng, nhanh nhẹn, biết nấu ăn, biết làm đẹp (ko đến mức ăn chơi). Về ngoại hình thì chỉ cần ko xấu là đc (nhưng mà xinh thì điểm cao hơn :D )

2. Hơi khó tính trong chuyện tình củm. Nhưng đã thấy ai hợp thì...tèn tén ten :knife:

3. Đám cưới của anh sẽ ko có bánh, nên ko trả lời câu hỏi của em được, hehe

4. Từ năm lớp 3, đến bây giờ thì cũng...không nhiều lắm :whistle:

5. Không bao giờ. Ngay cả với bạn bè anh cũng chỉ kể khi "mọi sự đã rồi'

hijack
11-11-2008, 03:28 PM
Chà chà, rức nhiều câu hỏi về mặt tình cảm mình xoay sang chủ đề khác vậy :D
1. Dạo này làm đồ án vất vả, mặt mày có hốc hác gì ko, có xấu trai đi ko?
2. Cái Avatar (đeo kính đen) trước của ông đâu rồi? hay vì lý do 1
3. Dự định làm ở TH, hay HN ? hay học lên ? xuất ngoại ?
4. Hiện giờ đang ở đâu ?

Thế thui :D hè hè , trả lời hộ tớ đi .

1. Vất vả nhưng vẫn tăng cân đều đều, có người chăm mà :D

2. Hehe, nhiều người hỏi làm cho băng đảng nào vậy nên tôi phải bỏ đi, ko có ngày công an tóm cổ nhầm thì chít

3. Có lẽ ra trường tôi làm luôn ở chỗ thực tập trên Hoàng Diệu nếu ko có gì đột biết xảy ra (Vd bác Bill vứt cho cái học bổng sang học Harvard :darling: )
4. Vẫn đang ở Lạc Trung, cách BK có hơn 2km. Hôm nào rảnh qua chỗ tôi chơi

duongyhoa
11-11-2008, 04:13 PM
Em đang có ý định thi BK anh cho em hỏi về BK tí : nó lấy điểm cao ko . Nghe nói vào trường còn phải thi phân khoa nữa , nếu ko đỗ là toi ạ

vitaminb12
11-11-2008, 05:11 PM
Sorry chú em, đó là chuyện riêng tư và cũng lâu rồi. Ko cần thiết phải bới móc lại.
Hơn nữa một câu hỏi thiếu tế nhị cộng với nhiều mặt cười khả ố là đủ để anh từ chối trả lời
hix hix, em chân thành xin lỗi bác vì câu hỏi đụng chạm hơi nhìu thứ :D Nhưng bác kiu mặt em cười khả ố là sao :| (đây cũng được tính là 1 câu hỏi :)) thế là ko phạm quy :)) )

haminhvan
11-11-2008, 05:38 PM
:)):)):))em xin mạn phép hỏi bác vài câu ạ

1. Cái cảm giác bị phỏng vấn thế nào hả bác?:))
2. Bác với chị 000_000 có gì gì với nhau ko mà sao cứ thấy tranh luận suốt thế?:))
3. Đã bao h bác bị con gái (trừ người thân trong gia đình) cho ăn tát chưa ạ?=))
4. Bạn gái của bác tên là gì ạ?:))
5. Bắt đầu rung rinh từ năm lớp mấy? :))

000_000
12-11-2008, 07:05 AM
Nhất anh Hoàng nhá , ai cũng quan tâm , ai cũng hỏi thăm ;) ;) có khi để anh sang tuần sau phỏng vấn tiếp cho mọi ng thỏa mãn tò mò ( đùa đá ) . E cũng sườn thêm tí ^^
1.Anh có thik trò này không ? Vì sao ?
2.Điều gì khiến anh hay vào 4rum ? Vì một em xinh tươi chẳng hạn ;)....dễ thế lắm ^^
3.Tác gia mà anh thích nhất ? Tác phẩm văn học mà anh ưa thích nhất ? Thuộc thể loại gì ? Và có đọc truyện của Harlan Coben không ?
4.Anh hay nghe thể loại nhạc gì ? Có hay nghe Rap không ?
5.Anh thấy bản thân có những khuyết điểm gì ?

hijack
12-11-2008, 08:19 PM
em cũng mạn phép hơi mấy câu
1> từ cái ngày mà bác ja nhập đào ja trang bác spam linh tinh bao nhiêu lần rồi ạ?
(em chỉ hỏi thôi nhá . kô có ý chọc jận lãnh đạo đâu ạ)
2> nếu có ngày chính bác vi phạm qui định diễn đàn bác có tự xử kô?
3> bác đã bao jờ mượn việc công báo tư thù chưa ạ?
(nếu có thì bác tha cho em ! em còn trẻ chưa hỉu biết nhiều , bác cứ nhắc nhở để em còn tiếp thu)
4> khi bị lên thớt thế này bác có cảm xúc jì đặc biệt kô ? VD như nhớ kẻ nào cho bác lên thớt để sau này gặp mặt rùi ........tính sổ ạ!
5> từ trước đến jờ bác có "đá xoáy" ai đó đến độ bị ăn đòn chưa?

em hỏi toàn câu lít nhít bé tí tẹo

1. Anh rất ít khi xì pam vì anh ko giống mấy cô cậu "vào đâu cũng phải để lại dấu tích". Nên số bài viết của anh là ít nhất trong đội ngũ BQT

2. Biết nội quy thì sẽ không vi phạm, còn nếu cố tình vi phạm thì cho dù tự xử cũng ko xứng đáng là admin nữa :corner:

3. May là anh không thù ai trong diễn đàn cả. Nhưng việc "trả thù" người khác trên một diễn đàn ảo thì cũng ko có nhiều ý nghĩa

4. Câu này hỏi xoáy cô sáu số đấy :brbr: . Cảm giác là rất vui vì được mọi người quan tâm, dù đang bận thi nhưng anh luôn tranh thủ thời gian rỗi để online trả lời bà con :loa:

5. Cũng có, nhưng trên một diễn đàn khác. Nguyên nhân thì cũng chỉ là ngứa tay gõ bừa, từ chuyện bé như con kiến xé ra to như con khủng long. Mà anh lại cãi nhau với chính admin của forum đó chứ. Cũng may là từ ngữ anh luôn có chừng mực nên ko bị ban nick :sweat:

hijack
12-11-2008, 08:30 PM
Mỗi một câu thôi:
Có bao giờ mày ghét tao không. Hay bực tao hay muốn đập tao cái không :-s

Hờ hờ! Lúc mày đột ngột bảo tao tổ chức off ấy, chỉ muốn đâm cho mày một nhát chứ đập còn nhẹ quá :dummy: . Làm tao vội quá chẳng chuẩn bị được gì

Em đang có ý định thi BK anh cho em hỏi về BK tí : nó lấy điểm cao ko . Nghe nói vào trường còn phải thi phân khoa nữa , nếu ko đỗ là toi ạ

Năm vừa rồi lấy điểm khá thấp, nên theo quy luật năm sau ng ta sẽ đổ xô vào trường và điểm sẽ nâng lên một chút. Nếu em tự tin thì hoàn toàn có thể thi được. Khi vào trường nếu điểm em > 27 thì sẽ được thi vào lớp Tài Năng. Còn nếu ko vào đấy thì sau khi học xong kì 1 sẽ lấy điểm tổng kết xét vào các khoa. Nếu trượt khoa này thì có thể vào khoa khác lấy ít điểm hơn, ko lo bị out đâu

hix hix, em chân thành xin lỗi bác vì câu hỏi đụng chạm hơi nhìu thứ :D Nhưng bác kiu mặt em cười khả ố là sao :| (đây cũng được tính là 1 câu hỏi :)) thế là ko phạm quy :)) )

câu hỏi + :D + :)) => khả ố về cả nội dung lẫn hình thức

hijack
12-11-2008, 08:41 PM
:)):)):))em xin mạn phép hỏi bác vài câu ạ

1. Cái cảm giác bị phỏng vấn thế nào hả bác?:))
2. Bác với chị 000_000 có gì gì với nhau ko mà sao cứ thấy tranh luận suốt thế?:))
3. Đã bao h bác bị con gái (trừ người thân trong gia đình) cho ăn tát chưa ạ?=))
4. Bạn gái của bác tên là gì ạ?:))
5. Bắt đầu rung rinh từ năm lớp mấy? :))

1+5: Hai câu này đã trả lời rồi mà

2. Có, Nhưng để anh hỏi o00_00o xem có "thù oán" gì anh ko đã :giveme:

3. Nhiều là đằng khác :sweat: nhưng toàn tát yêu chứ chưa có cú nào :@_@:
4. Xin bí mẹt nhẩy :darling:

hijack
12-11-2008, 09:11 PM
Nhất anh Hoàng nhá , ai cũng quan tâm , ai cũng hỏi thăm ;) ;) có khi để anh sang tuần sau phỏng vấn tiếp cho mọi ng thỏa mãn tò mò ( đùa đá ) . E cũng sườn thêm tí ^^
1.Anh có thik trò này không ? Vì sao ?
2.Điều gì khiến anh hay vào 4rum ? Vì một em xinh tươi chẳng hạn ;)....dễ thế lắm ^^
3.Tác gia mà anh thích nhất ? Tác phẩm văn học mà anh ưa thích nhất ? Thuộc thể loại gì ? Và có đọc truyện của Harlan Coben không ?
4.Anh hay nghe thể loại nhạc gì ? Có hay nghe Rap không ?
5.Anh thấy bản thân có những khuyết điểm gì ?

1. Câu này anh cũng đã trả lời rồi mà. Tiếc mỗi một điều là chưa có cơ hội vặn vẹo cô sáu số để "trả thù"

2. Thứ nhất là gặp bạn bè, thứ hai là trách nhiệm. Nhưng về mặt này anh thua hẳn chú Pis và Hrockvn, đấy mới là 2 người thực sự đưa diễn đàn phát triển mạnh trong thời gian gần đây. Ngoài ra đội ngũ mod trong trường dạo này hoạt động rất năng nổ, giảm bớt gánh nặng cho các admin đã già cả và gần đến tuổi "về hưu" nên anh cũng ko cần phải vào forum nhiều như trước.

3. Haruki Murakami, vì sao thì em cũng biết rồi đấy :XD:. Hồi cấp 3 anh thích truyện phưu lưu mạo hiểm, giờ thì thích thể loại tình cảm bi đát :corner:. Quyển mà anh thích nhất là "câu chuyện dài vô tận" đọc hồi lớp 10. Mặc dù rất lâu rồi nhưng anh vẫn nhớ những cảm giác khi đọc nó. Nhưng anh sẽ không bao giờ đọc lại vì bây giờ lớn rồi, sợ sẽ mất đi những cảm giác như ngày xưa.

4. hơi hơi giống câu 3. Hồi cấp 3 anh thích Rock, giờ lại thích nhạc nhẹ, còn Rap thì chưa bao giờ

5. Nói chung là nhiều. Hơi bừa bộn, thích tụ tập đàn đúm, giờ giấc ko chuẩn,...

Nào, chiến đồ án tiếp đây, chúc cả nhà ngủ ngon :P

Noa
13-11-2008, 01:38 AM
2. Thứ nhất là gặp bạn bè, thứ hai là trách nhiệm. Nhưng về mặt này anh thua hẳn chú Pis và Hrockvn, đấy mới là 2 người thực sự đưa diễn đàn phát triển mạnh trong thời gian gần đây. Ngoài ra đội ngũ mod trong trường dạo này hoạt động rất năng nổ, giảm bớt gánh nặng cho các admin đã già cả và gần đến tuổi "về hưu" nên anh cũng ko cần phải vào forum nhiều như trước.

Thế là bác này lại có tư tưởng trốn tránh trách nhiệm rồi đây, trước cũng đã ít vào rồi giờ còn ít hơn...
Rồi giờ em hỏi bác 1 câu...
Yên tâm là câu này dễ thôi, bác cứ trả lời thành thật là đc #Devil.
Một ngày bác rửa chân mấy lần, khi rửa có dùng thứ dung dịch hoặc chất tẩy chuyên dụng như xà phòng hay chỉ vuốt bằng nước sạch? Trong và sau khi rửa bác có thấy khoái ko, hay do làm nhiều quá mất hết cảm giác rồi :-? ?

vitaminb12
13-11-2008, 02:08 AM
Thế là bác này lại có tư tưởng trốn tránh trách nhiệm rồi đây, trước cũng đã ít vào rồi giờ còn ít hơn...
Rồi giờ em hỏi bác 1 câu...
Yên tâm là câu này dễ thôi, bác cứ trả lời thành thật là đc #Devil.
Một ngày bác rửa chân mấy lần, khi rửa có dùng thứ dung dịch hoặc chất tẩy chuyên dụng như xà phòng hay chỉ vuốt bằng nước sạch? Trong và sau khi rửa bác có thấy khoái ko, hay do làm nhiều quá mất hết cảm giác rồi :-? ?
ối mẹ ơi =)) đúng là cái ông Nô-A lắm văn hay chữ =)) phục lăn :))

Noa
13-11-2008, 01:59 PM
ối mẹ ơi =)) đúng là cái ông Nô-A lắm văn hay chữ =)) phục lăn :))
Chỉ là 1 câu hỏi về vấn đề vệ sinh cá nhân bình thường, đâu có gì đặc biệt mà khiến các hạ có vẻ khoái chí làm vậy #Devil?!

vitaminb12
13-11-2008, 02:18 PM
Chỉ là 1 câu hỏi về vấn đề vệ sinh cá nhân bình thường, đâu có gì đặc biệt mà khiến các hạ có vẻ khoái chí làm vậy #Devil?!
Vệ sinh cá nhân gì sao bác lại phải viết nghiêng thế kia :^o^: Tính chơi chữ hả :hahaha:

mom102
13-11-2008, 04:30 PM
vitamin này cái chữ kí của ông hình như tui thấy có người cũng dùng

vậy là ông cướp bản quyền của người ta hay người ta cướp của ông vậy??

000_000
13-11-2008, 09:15 PM
1. Câu này anh cũng đã trả lời rồi mà. Tiếc mỗi một điều là chưa có cơ hội vặn vẹo cô sáu số để "trả thù"
.
3. Haruki Murakami, vì sao thì em cũng biết rồi đấy :XD:. Hồi cấp 3 anh thích truyện phưu lưu mạo hiểm, giờ thì thích thể loại tình cảm bi đát :corner:. Quyển mà anh thích nhất là "câu chuyện dài vô tận" đọc hồi lớp 10. Mặc dù rất lâu rồi nhưng anh vẫn nhớ những cảm giác khi đọc nó. Nhưng anh sẽ không bao giờ đọc lại vì bây giờ lớn rồi, sợ sẽ mất đi những cảm giác như ngày xưa.

1. trả thù em bằng cách nào được cơ chứ ? Em lên thớt cách đây 1 năm rùi ^^Mà em thù với anh lúc nào , tòan anh đá em trước nên em phải đá lại chứ !!!!
3. Trời ơi , anh đúng là đồ con trai . ^^ . Cho em hỏi chứ anh đọc cái thể loại '' Haruki'' này từ năm mấy tuổi ??:^o^::^o^:

haminhvan
15-11-2008, 03:15 PM
Cho em hỏi thêm 2 câu nữa:
1. TẠi sao bác lấy nick là hijack =))
2. Tiêu chuẩn để đc set vào Core mem là gì hả bác ? (câu này em hỏi thật nên anh phải trả lời thật đầy đủ vảo đấy nhá)

Noa
21-11-2008, 03:21 PM
Bác này có vẻ ở bẩn nhỉ? Mình vừa mới hỏi 1 câu đụng đến vấn đề vệ sinh cái là thấy chạy biến luôn, ko xuất hiện lại nữa, sợ quá thi phải ;)). Tội lỗi, tội lỗi... =))