PDA

View Full Version : Điều hành viên hắc ám!

Noa
21-11-2008, 04:50 PM
Cũng ko có gì đâu, chẳng qua là nảy ra cái ý nghĩ này trong vụ phỏng vấn cô minh-hà :-", nhưng câu hỏi hay thế mà chỉ hỏi một người thì e... hơi phí ;)). Vậy nên lập cái poll bình chọn này xem thử coi các memb nhà ta cảnh giác với lời nói của vị quan chức nào nhất :)). Nội dung cụ thể là:

" -- Trong số các điều hành viên cấp cao của diễn đàn, bạn cảm thấy bài viết của người nào tiềm ẩn nguy cơ đáng sợ nhất, thường khiến bạn giật mình nhất #Devil?
Có nghĩa là nếu như có xuất hiện bài viết người này trong danh sách bài viết mới thì bạn cảm giác rằng lại sắp có chuyện gì ko tốt đẹp lắm sẽ xảy ra :)). Nếu như bài viết đó xuất hiện trong topic của bạn hoặc bạn đang tham gia, thì nguy cơ là topic đó sắp "tạch" hoặc lại chuẩn bị có mùi tang tóc - do vài nick bị chém, bị banned vì những-lý-do-mà ai-cũng-biết-là-gì (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/announcement.php?f=78) đấy ;)). -- "

Vâng, chỉ giới hạn ở các đồng chí điều hành viên của diễn đàn thôi, chứ ko chung chung đối với toàn bộ thành viên nữa, vì biết đâu có trường hợp một thành viên trên 4rum là đứa hàng xóm trời đánh, kẻ đã rình mò nhà bạn và biết đc cái bí mật động trời nào đó, và nó dùng để uy hiếp bạn, thế nên nếu nó mà cũng nhảy vào các topic bạn đang spam và nói linh tinh gì đó làm lộ cái bí mật khủng khiếp kia thì... blah blah... đáng sợ, đáng sợ >:). Thế nên cái trường hợp tồi tệ này ta ko tính :-j, chỉ tính những "ông to bà lớn" trên 4rum, những người nắm quyền sinh sát đối với cái nick thân yêu của ta mà thôi #Devil.

Danh sách đen của chúng ta thì chắc chắn ko thể thiếu các vị Admin đáng quý rồi, sau đấy là 2 bạn Smod thân yêu, và một số bạn mod dễ mến #angel:
- hijack - hrockvn - pisces
(cụ nstung thì thi thoảng mới lên "thều thào" đc vài câu, già cả ốm yếu quá rồi nên thôi, ta ko làm phiền, "kính lão đắc thọ" :>)
- letienquana12 - tmhvnn12
- 000_000 - bluehorizon - duynamckbk7 - reddevils - vitaminb12
Vài đồng chí mod nữa ít thấy hoạt động, có lẽ do vài lý do tế nhị khó nói nên thôi, ta cũng ko cần nêu tên nhỉ ;;).

Bỏ phiếu, bỏ phiếu nào! Mại dô, mại dô >:)!!!

hrockvn
21-11-2008, 05:17 PM
Tớ thấy ai cũng đáng iu cả :D. Chả biết bình bầu cho ai :(

Candy
21-11-2008, 05:21 PM
cái này thì em chẳng biết vote cho ai cả vì 1 lẽ em chẳng thấy ĐHV nào có những bài viết khiến cho người khác phải giật mình đâu. ĐHV là phải gương mẫu mà

kẻ xấu
21-11-2008, 05:23 PM
2 bác hrockvn; hijack thì em thấy ít khi viết bài hắc ám ! chủ yếu là điều hành và giải thích
Bác letienquana12 thì em ít gặp ... em cũng ít đọc bài viết của bác này !!!
cô 000_000và chú RED thì viết bài quá hiền !!! thấy bường thình quá !!!
Bà chị bluehorizon viết bài tòan ra vẻ đàn chị ... nhưng vẫn là 9x thôi mà !!

bài viết của bác duynamckbk7 luôn có sự ủng hộ của em ... nên cũng ko thấy gì !!!
Còn bài viết của thèng TMH thì tòan bài chuối ...
Còn bác duynamckbk7và Bác Pis ... thì viết tòan bài thâm độc ... lúc nào cũng nói chuyện với tư cách đàn anh đá xóay đàn em ... đàn em thua ko phải ở trình đâu mà thua ở kém tuổi thôi ;))

duynamckbk7
21-11-2008, 05:28 PM
2 bác hrockvn; hijack thì em thấy ít khi viết bài hắc ám ! chủ yếu là điều hành và giải thích

bài viết của bác duynamckbk7 luôn có sự ủng hộ của em ... nên cũng ko thấy gì !!!
Còn bác duynamckbk7và Bác Pis ... thì viết tòan bài thâm độc ... lúc nào cũng nói chuyện với tư cách đàn anh đá xóay đàn em ... đàn em thua ko phải ở trình đâu mà thua ở kém tuổi thôi ;))

Chú kẻ xấu vừa đấm vừa xoa. Anh thấy mấy chú Admin nói câu nào chết câu đó :D

letienquana12
21-11-2008, 05:41 PM
bầu cho bác pisces ,ông này viết bài rất là thâm độc :aie:

hrockvn
21-11-2008, 05:48 PM
bầu cho bác pisces ,ông này viết bài rất là thâm độc :aie:
Nghĩ kỹ thì nó rất sâu sắc. Nhưng tùy từng trường hợp mà có nên nghĩ kỹ về những câu in nghiêng, in đậm với chả nháy kép của chú ý hay không :D. Nói chung là anh thích cách viết của Pis, đôi khi hơi thâm nhưng nó đúng.

duongyhoa
21-11-2008, 05:50 PM
VOTE cho anh ADMIn hảo . Thi thoảng đọc ầbi anh ấy viết vẫn thấy shoc

Candy
21-11-2008, 05:50 PM
các cụ nhà ta ngày xưa cũng thế. mượn toàn từ "thâm" để nói về các vấn đề mà lại ko hề sai tí nào. thế mới tài

vitaminb12
21-11-2008, 05:55 PM
vote cho "Thằng hàng xóm nhà tớ" =))
Dù sao cũng chỉ là vote cho vui thôi mà :))

Noa
21-11-2008, 06:04 PM
Bà con cô bác hiểu nhầm ý topic này hết cả rồi =)). Mượn tạm bài này để làm rõ thêm tí nữa vậy ;)).

cái này thì em chẳng biết vote cho ai cả vì 1 lẽ em chẳng thấy ĐHV nào có những bài viết khiến cho người khác phải giật mình đâu. ĐHV là phải gương mẫu mà

Giật mình ở đây ko phải là do ko gương mẫu mà là có liên quan đến vấn đề nội quy :-j. Tức là một điều hành viên mà các bài viết phần lớn mang tính xử lý vụ việc, phán quyết, định đoạt vấn đề. VD như: xử lý vi phạm của thành viên này, bannick thành viên kia, là người đề ra các quy tắc áp dụng, xử lý công việc toát ra mùi sát khí nặng nề >:). Đây là những thành viên điều hành mà khi mọi người nhìn thấy tên nick ở trong danh sách bài viết mới, thì ý nghĩ đầu tiên thoáng qua là: "Ko biết lại có nick nào bị phạt đây", "Lại sắp có vài nick lên thớt", "Có chuyện gì xảy ra ở topic này hay sao mà người này phải vào post bài?!"... Đại loại thế =)).

Còn cái vấn đề bài viết có thâm ý, độc địa hay ko thì còn tùy... tư chất từng người :-". Cái này là tài năng bẩm sinh mà ko phải ai cũng có, ko phải ai cũng có thể lĩnh ngộ đc :>.

Nói về Điều hành viên hắc ám thì cơ bản là như thế, còn thành viên hắc ám thì nó mang một nghĩa hơi khác. Đó là thành viên này có lối viết bài hơi shock, có thể nội dung bài viết ko hề vi phạm quy định, nhưng do biết cách "lách luật", nên ý tứ trong bài thường khiến người khác cảm thấy bối rối, khó hiểu, hoặc thậm chí khó chịu, bức xúc. Và những bài như thế thường bắt nguồn cho các vi phạm của các thành viên khác viết bài tiếp theo. Cái này theo thuật ngữ chuyên ngành forum là "Troll" :)). -- Điều hành viên hắc ám, cũng có thể bao gồm cả cái tính chất này ;)), ở diễn đàn ta chắc là có :-".

Candy
21-11-2008, 06:07 PM
híc. ý em ko phải là phải gương mẫu theo kiểu anh nghĩ mà là "gương mẫu" trong cái cách dùng từ ngữ

Night Elf
21-11-2008, 06:07 PM
Phải có cái "LÀ TAO" nữa. Đảm bảo LÀ TAO sẽ là thành viên có bài viết làm nhiều member giật mình lạnh tóc gáy nhất:XD::XD:

Noa
21-11-2008, 06:13 PM
Phải có cái "LÀ TAO" nữa. Đảm bảo LÀ TAO sẽ là thành viên có bài viết làm nhiều member giật mình lạnh tóc gáy nhất:XD::XD:
Ờ đúng, cách viết này đúng là shock thật, nhưng mà chỉ shock đc tí chút thôi, vì thường mấy anh "LÀ TAO" sẽ đc "lên bảng" sớm ;)).

híc. ý em ko phải là phải gương mẫu theo kiểu anh nghĩ mà là "gương mẫu" trong cái cách dùng từ ngữ
Tất nhiên họ phải dùng từ "gương mẫu" rồi, ko gương mẫu thì còn đc yên ổn mà hắc ám tiếp sao ;)), lại chả đeo cái title "vi phạm nội quy" sớm =)).

vitaminb12
21-11-2008, 06:16 PM
LÀ TAO là sao :| muốn làm "Điều hành viên" hả ? Nộp đơn :|

Night Elf
21-11-2008, 06:18 PM
Không ý tớ là trên bảng vote có thêm cái "LÀ TAO" cho các bạn vote.
Đảm bảo "LÀ TAO" sẽ là thành viên có bài viết làm nhiều member giật mình lạnh tóc gáy nhất:XD::XD::XD:

Noa
21-11-2008, 06:51 PM
Câu hỏi là:

Tên tuổi, bài viết của thành viên nào khiến bạn giật mình, lạnh gáy nhất >
Rồi sau đấy lại tự trả lời:

"LÀ TAO"
Tôi hỏi anh, và anh tự trả lời là chính anh!
Có kẻ tự sợ mình thì kể cũng ko tầm thường, bệnh hoạn nhất nhì 4rum chứ chả đùa =)).

Night Elf
21-11-2008, 07:03 PM
??? clgt
ui đôn ăn đơ sờ ten.Ai am :dead:
Đừng sửa lời của member như thế x-(x-(

Đảm bảo "LÀ TAO" sẽ là thành viên có bài viết làm nhiều member giật mình lạnh tóc gáy nhất:XD::XD::XD:

blue_horizon
21-11-2008, 07:10 PM

Ủa, viết bài ra vẻ đàn chị là viết kiểu gì nhỉ, chả hiểu :hmm:

Noa
22-11-2008, 01:25 AM
Ủa, viết bài ra vẻ đàn chị là viết kiểu gì nhỉ, chả hiểu :hmm:
Àh cái này là miệng lưỡi của các bậc hậu bối khi tiếp chuyện đấng đàn anh đàn chị ấy mà :-j. Nếu ta thể hiện thái độ nhường nhịn vì kính già mến trẻ, ko muốn nặng tay với đàn em, thì các bé ấy lại suy diễn là: "Àh các bác lại tỏ ý người nhớn ko chấp con nít chứ gì?! Ra vẻ thế ~>:/!" =)). Còn nếu có bậc tiền bối nào tiếp đãi nhiệt tình kiểu tớ coi các cô chú như bạn, bạn bè thì đâu cần nể nang :>, ra tay tàn nhẫn vì tao coi mềy như em út trong nhà, nên phải dạy dỗ cho nên người :-w, các bé ấy thấy yếu thế thì lại đổi giọng: "Bọn em là nể các bác nhiều tuổi nên ko dám ra tay thôi, chứ trình tiếp các bác thì em ko thiếu :-" "...

Đại loại là thế =))! Nói chung tiếp chuyện các hậu bối cũng là cả một nghệ thuật #Devil.

hrockvn
22-11-2008, 07:16 AM
Đấy đấy, chú ấy lại ... "thâm" thế rồi :)).
Tình hình là rất ban căng. Pisces nhà ta đang dẫn đầu với 4 phiếu bầu, hrockvn đứng sau với 3 phiêu. Còn các điều hành khác vẫn đang dậm chân với 1 phiếu. Các đồng chí bầu chọn nhiệt tình vào nào :D \:D/

Jimmy Page
22-11-2008, 10:10 AM
Topic này jống cái topic mem nào bựa nhất bên NRO quá =))
Mà lạ nhể. Chả biết chọn ai, cân sức cân tài quá
Thôi
Chả chọn nữa :))

blue_horizon
22-11-2008, 11:14 AM
Ủa, mình hiền lành tốt bụng thế này mà ai lại cho mình vào danh sách "hắc ám" nhỉ :hmm:

7HM3
22-11-2008, 11:17 AM
Em cho bác pis với bác duynam :))

@ Noa: sao bác lại gọi em = cái tên mama em gọi em thế :((

Reddevils
22-11-2008, 11:19 AM
Vote cho người lập > lí do .Ko phải do bác Hắc ám .Mà mấy bài viết của bác đọc thấy quá triết lí >nể

blue_horizon
22-11-2008, 11:24 AM
Heh, chuẩn luôn, đọc 1 số bài viết của bác Pis xong mà máu lên não chậm, hic

haminhvan
22-11-2008, 11:38 AM
Thế ra bác Noa là bác Pis đấy à?
:((:((:(( Thảo nào :((:((:((:((

Noa
22-11-2008, 12:14 PM
Heh, chuẩn luôn, đọc 1 số bài viết của bác Pis xong mà máu lên não chậm, hic
Khổ thế! Thanh niên bây giờ sức khỏe kém quá :(. Nếu cô bị bệnh thiếu máu thì nên tìm viên sắt mà uống tẩm bổ, chứ lại vào đây đổ trách nhiệm cho người khác thế này thì chết =((.

"Thế ra bác Noa là bác Pis đấy à?" - Hohhoh, vinh hạnh, vinh hạnh, mong các hạ chiếu cố :congratz:!
Nhưng mà,... cô mới nghe thiên hạ đồn bậy thế mà đã tin àh :hahaha:

Night Elf
22-11-2008, 12:42 PM
Dear Night Elf,

You have received a warning at THPT Đào Duy Từ - Thanh Hóa.

Reason:
-------
Dùng từ ngữ không thích hợp

Trích dẫn:
clgt
Do you think I don't understand what's the meaning of this word?! Do you know your limit?
Your posts were edited by auto merge double posts function while their post date have a small gap in time, but their contents weren't modified. In other word, this is YOUR modification and those posts edited by you.
-------

Original Post:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=83023
Trích dẫn:
??? clgt
ui đôn ăn đơ sờ ten.Ai am
Đừng sửa lời của member như thế
Trích dẫn:
Được viết bởi Night Elf Xem bài viết
Đảm bảo "LÀ TAO" sẽ là thành viên có bài viết làm nhiều member giật mình lạnh tóc gáy nhất
Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

Oan quá. Tớ viết clgt="cậu làm gì thế" cơ mà sao các bạn mod lại hiểu nhầm thành ****.
:refused::refused::refused:

vitaminb12
22-11-2008, 06:06 PM
=)) ko phải đâu =)) Ông Noa là Nam, còn admin Pisces thì là pê-đê, =)) Đâu có giống nhau, đâu có giống nhau =))
Mà cái poll này hơi bị mờ ám à nha ;)) Chắc chắn có cha nào nhúng tay "hắc ám" vào rồi :D Lí do thì chắc tránh tình trạng bên poll "mod, admin được yêu thích nhất" ;))

blue_horizon
22-11-2008, 06:10 PM
Chả biết ai chơi ác cho mình 1 phiếu hắc ám, mình thế này kia mà, hiền lành tốt bụng thế này kia mà :( =((

Noa
22-11-2008, 06:37 PM
=)) ko phải đâu =)) Ông Noa là Nam, còn admin Pisces thì là pê-đê, =)) Đâu có giống nhau, đâu có giống nhau =))
Non-sexual nó khác với bi-sexual, cậu tung tin đồn nhảm về các bậc lãnh đạo coi chừng có ngày trả giá :)).

Mà cái poll này hơi bị mờ ám à nha ;)) Chắc chắn có cha nào nhúng tay "hắc ám" vào rồi :D Lí do thì chắc tránh tình trạng bên poll "mod, admin được yêu thích nhất" ;))

Chả biết ai chơi ác cho mình 1 phiếu hắc ám, mình thế này kia mà, hiền lành tốt bụng thế này kia mà :( =((
Làm điều hành mà lời nói lại ko có ai coi trọng, ko ai nể nang thì coi sao đc, các đồng chí là phải vui khi mình đc vote chứ lại #Devil. Poll multi-vote thì tội gì ko tận dụng triệt để ;)).

duynamckbk7
24-11-2008, 08:29 AM
Sax, bó tay. Tự nhiên mình bị lôi vào cuộc rùi lại bị đứng thứ 3. Vụ này lại bị mang tai tiếng roài :(

000_000
29-11-2008, 09:58 PM
Em có làm gì ai đâu mà bị vote cho 1 phiếu nhỉ ???????