PDA

View Full Version : Ai là fan của Cô Nghiêm Hà và Thầy Khải thì vô họp fan....

only you(b!! 05-08)
27-11-2008, 10:13 PM
:loa::loa:Pà kon cô bác già trẻ ai là fan của Thầy Khải và cô Nghiêm Hà thì vào họp fan nha....:loa::loa:
ở trên là 2 ảnh của 2 thầy cô đã chụp cùng các em học sinh...:^_^:
Thầy Khải là thầy dạy môn văn hay vô đối, ngày xưa thầy dạy b9 , b11 và b12 thì phải.... khóa năm nai thầy lại chủ nhiệm b10....thầy đẹp zai, phong độ. hình như thầy đang học cao học thì phải, mặc dù gia đình thầy có chuyện buồn, nhưng thầy đã vững bước để tiếp tục dạy dỗ các em học sinh... Hum vừa rùi 20/11 về thăm thầy, thầy vẫn phong độ như ngày nào...:cool:
Còn cô Hà thì vẫn chủ nhiệm b11, cô dạy sử cũng hay vô đối, :^_^:. và được cái cô tâm lý với học sinh... :^_^:. học sinh của cô rất hay tụ tập ăn nhậu tại nhà cô.... (cô vui tính mà :) ).
iêm viết nấy thui, các bác vào tiếp tục họp nha.... :hot::hot::hotbath:

boycoj_1312
28-11-2008, 01:16 AM
hì tui là fan của thầy khải đây, ko phải thầy đẹp trai, cá tinh, mà bởi thầy có cách dậy hay nhất trong số gv trường DDT(cái này là theo ý kiến tui thui) còn cô hà sử thì b12 ko lạ j` vì b12 có thầy quý mà lỵ

lehiepth
28-11-2008, 02:53 AM
Thầy Khải =dạy văn hay + hiền!
Thầy dạy văn hay thì nổi tiếng rồi, còn ai học với thầy mới biết thầy hiền tới mức nào ! Cảm giác như thầy không biết mắng học trò hay sao ấy, thầy bực thì ra vẻ mắng 1 tí, xong, thấy học sinh đần hết cả ra thế là thầy lại cười -> cả lớp :hahaha:

LANG DU
28-11-2008, 11:32 AM
tớ cũng "vinh dự" được học với cả thầy và cô đây... có thời gian sẽ kể những kỷ niệm về thầy cô cho các bạn nghe sau nhé!

only you(b!! 05-08)
28-11-2008, 11:40 AM
Thầy dạy văn hay thì nổi tiếng rồi, còn ai học với thầy mới biết thầy hiền tới mức nào ! Cảm giác như thầy không biết mắng học trò hay sao ấy, thầy bực thì ra vẻ mắng 1 tí, xong, thấy học sinh đần hết cả ra thế là thầy lại cười -> cả lớp :hahaha:

thế àh anh. mỗi lần thầy mắng bùn cười lắm, giận đứa nào 1 tí rùi cũng cho wa..... được cái thầy bít nhiều nên kể hay. bọn iêm thick nhất thầy kể chuyện, ko phải học.... :heheh:
-----------------------------------------

tớ cũng "vinh dự" được học với cả thầy và cô đây... có thời gian sẽ kể những kỷ niệm về thầy cô cho các bạn nghe sau nhé!

sao vinh dự lại trong ngoặc kép hả bà chị?:hmm: bà chị hum nào kể cho bọn iêm nghe nha.:empty:... ?

quynhchi b12
28-11-2008, 12:41 PM

đúng vậy. thầy Khải đúng là hiền thât. nghĩ mà thương thầy quá thầy ơi !!!!!!!!!!!
.....................

only you(b!! 05-08)
29-11-2008, 12:42 AM
đúng vậy. thầy Khải đúng là hiền thât. nghĩ mà thương thầy quá thầy ơi !!!!!!!!!!!
.....................

đó, bây h mới thấy thương thầy, đúng là cái kon chi chi nẩy. lúc học thì ko thấy thương gì hết, ra trường mới thấy thương...:whaat:

quynhchi b12
29-11-2008, 01:16 PM
đó, bây h mới thấy thương thầy, đúng là cái kon chi chi nẩy. lúc học thì ko thấy thương gì hết, ra trường mới thấy thương...:whaat:

ai bảo mi khi học tau ko thương thầy?
chỉ có lần em thứ 2 nhà thầy mất tau ko đến được vì hè năm đó tau đang học ngoài HN thui
nhưng hôm sau về tau lại đến nhà thầy lun rồi.

tranhuyentrang2404
29-11-2008, 10:32 PM
Ui, em quý thầy Khải lắm. Thầy rõ chi là hiền ấy. Ai có ảnh của thầy post nữa lên em xin với ^^.
Mẹ em tiếp xúc với thầy 1 lần mà cũng nhận xét thầy hiền mà nói nhẹ nhàng.
Tiếc là ở lớp ko dc thầy dạy văn.
Mà Thầy rõ giỏi ấy. Lại nổi tiếng nữa. Học thêm 2 tiếng mà bao nhiêu là điện thoại. Đúng là học với người giỏi vừa sướng vừa khổ ^^

only you(b!! 05-08)
29-11-2008, 11:45 PM
Ui, em quý thầy Khải lắm. Thầy rõ chi là hiền ấy. Ai có ảnh của thầy post nữa lên em xin với ^^.
Mẹ em tiếp xúc với thầy 1 lần mà cũng nhận xét thầy hiền mà nói nhẹ nhàng.
Tiếc là ở lớp ko dc thầy dạy văn.
Mà Thầy rõ giỏi ấy. Lại nổi tiếng nữa. Học thêm 2 tiếng mà bao nhiêu là điện thoại. Đúng là học với người giỏi vừa sướng vừa khổ ^^

hì đúng rùi, học thêm nhà thầy thì lúc nào cũng được giải lao hết á. anh chỉ có 1 ,2 tấm ảnh của thầy thui, hum 20/11 về quên ko chụp ảnh với thày, tiếc wa....:fallout:

tranhuyentrang2404
29-11-2008, 11:56 PM
hì đúng rùi, học thêm nhà thầy thì lúc nào cũng được giải lao hết á. anh chỉ có 1 ,2 tấm ảnh của thầy thui, hum 20/11 về quên ko chụp ảnh với thày, tiếc wa....:fallout:

1,2 tấm cũng dc, a cứ post đi.
Eo ơi, mà chưa lần nào thấy thầy quát học sinh á. Có đúng 1 lần nổi nóng vì bọn học sinh láo quá, nhưng mờ mặt thầy vẫn bình thường, ko có nét j đáng sợ cả.^^

Precious Stone
30-11-2008, 04:29 PM
Cô Hà...
Là người tặng mình cái vòng ABESY - Always beside you ngày mình lên đường ra HN học
Là người nhắn tin động viên mình rất nhiều trong những ngày chiến đấu với 3 môn vật vã...
Là người hay rủ mình sang buôn chuyện...
Là người khen ô mai mình tặng...

quynhchi b12
30-11-2008, 05:38 PM
Cô Hà...
Là người tặng mình cái vòng ABESY - Always beside you ngày mình lên đường ra HN học
Là người nhắn tin động viên mình rất nhiều trong những ngày chiến đấu với 3 môn vật vã...

vì cô Hà là 1 người tâm lý mà Ngọc
..............................
:phew::phew::phew::phew::phew::phew:

ck.no love
30-11-2008, 06:10 PM
:loa::loa:Pà kon cô bác già trẻ ai là fan của Thầy Khải và cô Nghiêm Hà thì vào họp fan nha....:loa::loa:
ở trên là 2 ảnh của 2 thầy cô đã chụp cùng các em học sinh...:^_^:
Thầy Khải là thầy dạy môn văn hay vô đối, ngày xưa thầy dạy b9 , b11 và b12 thì phải.... khóa năm nai thầy lại chủ nhiệm b10....thầy đẹp zai, phong độ. hình như thầy đang học cao học thì phải, mặc dù gia đình thầy có chuyện buồn, nhưng thầy đã vững bước để tiếp tục dạy dỗ các em học sinh... Hum vừa rùi 20/11 về thăm thầy, thầy vẫn phong độ như ngày nào...:cool:
Còn cô Hà thì vẫn chủ nhiệm b11, cô dạy sử cũng hay vô đối, :^_^:. và được cái cô tâm lý với học sinh... :^_^:. học sinh của cô rất hay tụ tập ăn nhậu tại nhà cô.... (cô vui tính mà :) ).
iêm viết nấy thui, các bác vào tiếp tục họp nha.... :hot::hot::hotbath:

Hyhy, may mà em được học vả với cô Hà + thầy Khải :). Cô thì rõ chi nà tâm lí ợ, thầy thì dễ tính vô đối, hehe ^^!, :love:.

boycoj_1312
30-11-2008, 06:27 PM
uh phải công nhận là cô hà vs thầy khải là 1 trong những gv dễ tính nhất DDT
mà B11 năm nay lại dc học vs cả cô hà và thầy khải ah
thế thì sướng wa' rùi
ko bít B12 có dc như thế ko

only you(b!! 05-08)
30-11-2008, 08:13 PM
1,2 tấm cũng dc, a cứ post đi.
Eo ơi, mà chưa lần nào thấy thầy quát học sinh á. Có đúng 1 lần nổi nóng vì bọn học sinh láo quá, nhưng mờ mặt thầy vẫn bình thường, ko có nét j đáng sợ cả.^^

hì, thì tính thầy vẫn thế mà, nhưng nhìu khi thầy ra các luật hơi chuối nhưng ko bao h thực hiện được..... :))

Cô Hà...

trùi, thế mà cô ko động viên mình, ko tặng wa mình, ko......nhìu thứ nữa, thế mà 20/11 bắt mình về bằng được..... hjx:hahaha:

Hyhy, may mà em được học vả với cô Hà + thầy Khải :). Cô thì rõ chi nà tâm lí ợ, thầy thì dễ tính vô đối, hehe ^^!, :love:.

hehe, cô tâm lý thì tâm lý thật, thầy dễ tính thì dễ tính thật.... em cứ học đi ùi bít.....:chuckle:

uh phải công nhận là cô hà vs thầy khải là 1 trong những gv dễ tính nhất DDT
mà B11 năm nay lại dc học vs cả cô hà và thầy khải ah
thế thì sướng wa' rùi
ko bít B12 có dc như thế ko

chắc là được học ấy mà ông, năm nào thầy khải và cô hà chả dậy cả b12 nữa.... :^_^:

quynhchi b12
30-11-2008, 09:31 PM
chắc là được học ấy mà ông, năm nào thầy khải và cô hà chả dậy cả b12 nữa.... :^_^:

năm nay thầy Khải ko dạy B12 đâu.
em tui học B12 mà.
còn cô Hà thì ko bít có dậy ko nữa

vitaminb12
01-12-2008, 12:16 AM

thế àh, chắc b12 kém wa nên thầy ko dậy :chuckle:.
cái thằng ba phải này muốn ăn đòn ko hả :whaat: Láo. Anh chị B12 ở đây mà toàn phát ngôn những câu phạm thượng :duno:
Nói nhỏ cho mấy memb B11 nghe, Thầy Khải biểu lớp B11 là lớp chuyên sử, nhìn thầy cười rất chi là ẩn ý :chuckle:

only you(b!! 05-08)
02-12-2008, 10:31 PM
cái thằng ba phải này muốn ăn đòn ko hả :whaat: Láo. Anh chị B12 ở đây mà toàn phát ngôn những câu phạm thượng :duno:
Nói nhỏ cho mấy memb B11 nghe, Thầy Khải biểu lớp B11 là lớp chuyên sử, nhìn thầy cười rất chi là ẩn ý :chuckle:

á, anh admin ơi, cái thằng vitamin bê bò nó dùng vũ lực kìa,,,,,,,,,,,,:hahaha:
đúng roài, lớp b11 vẫn mạnh về C mà,.... :heheh:

kẻ xấu
03-12-2008, 12:30 PM
duyên nhỉ? :chuckle::chuckle:
đúng là đồ kẻ xấu
:phew::phew::phew::phew:

hihi !!!!! đúng là đồ kẻ xấu
Câu này nghe nhàm quá rồi !!!!!!!
--------------
diên biến tiếp câu chuyện !!!!!!
đến ngày mai có tiết của cô trên lớp... bị cô trêu ... rõ thẹn !!!!!
:shy::shy::shy:

puppy_9x
03-12-2008, 05:03 PM
Thầy Khải dạy văn hay lắm mà, lại còn tâm lí nữa
nhưng dạo này thầy có vẻ hơi khó tính tí

kẻ xấu
03-12-2008, 07:51 PM

chắc là thầy có tuổi rồi !!! nên tính hơi khó ấy mà !!! thông cảm cho thầy đi ... Hãy Sống hết lòng của 1 học trò đi ... đừng sợ thiệt !!!!1
:empty::empty::empty::empty:

snow_a5_online
03-12-2008, 09:28 PM
K hjủ sao chỉ hợp mỗi văn THẦY KHẢI..ma` cả 2 buổi thầy dạy đều trùng..thế là chẳng học thêm V ở đâu nữa...tự học để thi DH..liều wa..

only you(b!! 05-08)
03-12-2008, 10:05 PM

chắc thầy có chuyện buồn nên khó tính đấy em àh, vài bữa nữa là hết ấy mà.... :^_^:

tranhuyentrang2404
06-12-2008, 12:27 AM
chắc thầy có chuyện buồn nên khó tính đấy em àh, vài bữa nữa là hết ấy mà.... :^_^:

Thầy vẫn thế mà, vẫn vui tính, vẫn hiền như ngày lào^^

kẻ xấu
06-12-2008, 10:51 PM
kẻ xấu mà cũg bít thẹn cơ đấy
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

Ờ thì ... cách trêu của các cô khác với học sinh mà ... !!!
Mặt trơ thế mà vẫn thẹn :((:uwaah::uwaah:

quynhchi b12
07-12-2008, 11:06 AM
Ờ thì ... cách trêu của các cô khác với học sinh mà ... !!!
Mặt trơ thế mà vẫn thẹn :((:uwaah::uwaah:

bít thẹn là còn tốt
hehehe :chuckle:
qc ko lạ gì cách trêu của cô ấy nữa
học với cô 3 năm rùi mà
lại còn thân thân với cô nữa :sparkling:

b11_hyx
07-12-2008, 12:36 PM
ô...e đc học vs cả cô hà + thầy khải ^^! may mắn qá

only you(b!! 05-08)
10-12-2008, 11:58 PM
trùi, ko spam thì làm gì có cái để mà reply.... :heheh: tiếp tục ồn ào lên nữa đi pà kon cô bác.... :heheh:

vitaminb12
11-12-2008, 01:31 AM
:)) Theo vtm được bít thì cô Hà có nhiều lần ghé qua trang này =)) Các memb nhiệt tình spam trong topic này sẽ nhận được rất nhiều sự ưu ái của cô :)) Chúc mừng nhé :))

kẻ xấu
11-12-2008, 05:59 AM
:)) Theo vtm được bít thì cô Hà có nhiều lần ghé qua trang này =)) Các memb nhiệt tình spam trong topic này sẽ nhận được rất nhiều sự ưu ái của cô :)) Chúc mừng nhé :))

Ế Nhưng mà cô hà ghé vào top này thì biết bon trong này là ai mà ưu ái !!!
Chỉ biết đó là học sinh của mình ... Chấm hết !!!!

Ngoc Ha
11-12-2008, 06:41 PM
Thầy Khải và cô Hà Sử thì miễn chê rùi. Ngày xưa thầy chủ nhiệm lớp mình, thật vui và tình cảm.Ngày ấy thầy còn đang yêu cơ. Ui chao nhiều chuyện thú vị lém.:hi: Cô Hà sử thì lúc nào cũng tỏ vẻ nghiêm khắc nhưng lại rất thương học sinh. Mình không học khối C nhưng yêu môn sử là nhờ cô. Cô giảng rất hay!

Ngoc Ha
11-12-2008, 06:57 PM
đây là ảnh ngày thầy đỗ cao học khao các chị ở Hà Nội nè!

Ngoc Ha
11-12-2008, 07:03 PM
trông thầy mình hiền nhỉ! hihi!:hi::hi::hi::hi:

Ngoc Ha
11-12-2008, 07:07 PM
Khóa trước, khóa sau- toàn crazy fan đến chúc mừng thầy nè! vui lắm nha!

Ngoc Ha
11-12-2008, 07:11 PM
Nhiều ảnh lắm mà chẳng post lên đc. híc! :sweat:

tranhuyentrang2404
11-12-2008, 10:00 PM
Nhiều ảnh lắm mà chẳng post lên đc. híc! :sweat:

Chị send qua yahoo của em, em post hộ cho:hi:

kẻ xấu
11-12-2008, 10:30 PM
Ha ha !!! Ảnh của thầy nào thế chị ???
Đưa em post hộ cho nào ???
Chị ở ngòai HN có hay đi off với các Mem trong 4rum ko hả chị ????

kẻ xấu
11-12-2008, 10:50 PM
Cậu vừa bay từ trên sao Hỏa về à? Đây là topic nói về thầy nào mà còn hỏi?

Nhưng mà nhìn cái ảnh lạ quá :((
Thầy Khải trẻ hơn cơ mà ...trong ảnh này già quá ????
Với lại trong ảnh nhìn lạ lắm !!!!

only you(b!! 05-08)
16-12-2008, 01:37 AM
ảnh nhỏ nên em nhìn thấy thầy già đấy mà....... nhìn có vẻ hơi biến dạng, chị post ảnh to lên chị ơi.....^^

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 07:38 PM
Nhưng mà nhìn cái ảnh lạ quá :((
Thầy Khải trẻ hơn cơ mà ...trong ảnh này già quá ????
Với lại trong ảnh nhìn lạ lắm !!!!
:warn::warn::warn::warn:

Ai cho cậu chê thầy tớ? hứ...
Eo ơi, thầy tâm lí lắm. Htrc đi học, lúc về còn gọi em ở lại hỏi cần tài liệu gì ôn học kì nói thầy, thầy gửi qua mail cho.
Hôm trước e đi thi đội tuyển, thầy còn nhắn tin chúc thi tốt nữa. Chả bù cho...người mà ai cũng biết là ai đấy^^

kẻ xấu
21-12-2008, 08:35 AM
Hi hi !!! yêu cô hà nhất à nghen !!!
Hôm trước cô trông thi mình chép lia chép lịa mà ko bị cô bắt !!! hihi may quá là may !!!
:

quynhchi b12
22-12-2008, 12:24 PM
Ai cho cậu chê thầy tớ? hứ...
Eo ơi, thầy tâm lí lắm. Htrc đi học, lúc về còn gọi em ở lại hỏi cần tài liệu gì ôn học kì nói thầy, thầy gửi qua mail cho.
Hôm trước e đi thi đội tuyển, thầy còn nhắn tin chúc thi tốt nữa. Chả bù cho...người mà ai cũng biết là ai đấy^^

ôi, thầy chu đáo lắm. ngày trước thầy còn chuẩn bị........tài liệu cho bọn chị nữa đấy ( hic. nói nhỏ thui )

kẻ xấu
27-12-2008, 07:24 PM
To Quỳnhchi : hôm nào vào trường vũ với chi với cô Nghiêm hà chụp 1 kiểu nhé !!!!

quynhchi b12
29-12-2008, 09:36 PM
To Quỳnhchi : hôm nào vào trường vũ với chi với cô Nghiêm hà chụp 1 kiểu nhé !!!!
:heheh::heheh::heheh:

ẹc. chi chẳng thấy cô đau cả. gặp được cô khó lắm :ign::ign:

kẻ xấu
30-12-2008, 02:25 PM
ẹc. chi chẳng thấy cô đau cả. gặp được cô khó lắm :ign::ign:

sáng nay cô vừa dạy lớp vũ xong quên mất ko gọi chi !!!
Khó là chi thôi vũ thì dễ gặp ko ấy mà !!!!
Tuần nào chả gặp !!!!

kẻ xấu
31-12-2008, 12:01 PM
ec. thế thì nói làm gì nữa.
sáng qua lúc ở căngtin xong chi cũng gặp cô.. nhưng mà. lại không có vũ ở đó. hehehehehe
:uwaah::uwaah:

Sao ko điện cho nta chạy lại !!!
Nhưng có chạy lại nta cũng ko chụp đâu
Lúc đó nta hôi dã man ( vừa đá bóng xong mà )
Cô hà càng ngày càng trẻ nhỉ ????
:)

quynhchi b12
31-12-2008, 02:22 PM
Sao ko điện cho nta chạy lại !!!
Nhưng có chạy lại nta cũng ko chụp đâu
Lúc đó nta hôi dã man ( vừa đá bóng xong mà )
Cô hà càng ngày càng trẻ nhỉ ????

ừ đúng vậy. đã thế nay nhìn cô mi nhon hơn, lại xinh hơn nữa chứ :^_^:

blueheaven262
31-12-2008, 03:26 PM
Thầy Khải mà kể chuyện thì ngồi nghe cả buổi vẫn thấy sướng(vừa hay lại vừa không phải học)hehe.
Cô Hà dạy Sử thì miễn chê,cô giảng rất hay lại thu hút học sinh nữa.
bà con thông cảm cho lớp em.vì bọn nó ít vào 4rum nên đến giờ này vẫn chỉ có e viết bài

quynhchi b12
31-12-2008, 03:37 PM
Thầy Khải mà kể chuyện thì ngồi nghe cả buổi vẫn thấy sướng(vừa hay lại vừa không phải học)hehe.
Cô Hà dạy Sử thì miễn chê,cô giảng rất hay lại thu hút học sinh nữa.
bà con thông cảm cho lớp em.vì bọn nó ít vào 4rum nên đến giờ này vẫn chỉ có e viết bài

ec. ai vậy nhỉ? đứng là học sinh lớp thầy khải chủ nhiệm có khác

blueheaven262
01-01-2009, 01:29 AM
ec. ai vậy nhỉ? đứng là học sinh lớp thầy khải chủ nhiệm có khác
Mình thuộc dạng "vô danh tiểu tốt"mừ nên có ai đó không biết thì cũng là chuyện "phình phường"thôi.:^_^:
mà Chi bảo:"đứng là học sinh lớp thầy khải chủ nhiệm có khác" là sao?làm gì đặc trưng dữ vậy.
Kể mà có Vân xù ở đây thì...."đừng hỏi".hehe.
B9 ơi!tụi mày đi đâu hết rồi?sao chẳng thấy đứa nào trên 4rum thế này.:loser:hic hic.để mình cô đơn thế này chứ

tranhuyentrang2404
01-01-2009, 11:36 PM
hi, chả hiểu sao hqua nhắn tin chúc năm mới cả list mà mỗi thầy nhận dc chứ ^^ (mấy đứa kia gửi mấy lần mới dc, có đứa thì chả nhận dc). Sáng dậy thấy thầy chúc lại mà sướng. hehe. Thầy tôn trọng học sinh thật đấy, nhắn tin là nhắn lại liền^^

cur_sera
10-01-2009, 02:54 PM
Em chưa được học với thầy Khải nhưng nghe nói thầy dạy hay lắm à chị!!!!
Còn cô Ngiêm Hà thì quá tuyệt, hồi đi học AVXT em đã có cơ hội thỉnh giáo !!!:congratz:

foreverloveyou
12-01-2009, 04:01 PM
Thầy Khải vô địch!
Em yêu thầy Khải nhà em lắm:love::love::love::love:
Mà em tìm mãi bài về thầy Chính dạy văn mà ko thấy nhỉ? Em từng được học 1 tiết với thầy Chính, cũng thích thầy lắm lắm ấy. Anh em học với thầy Chính cũng khen thầy lắm mà chả tìm được bài nào viết về thầy.

cur_sera
12-01-2009, 04:05 PM
Trời thầy Chính thì quá đỉnh+xì tin cực kì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quynhchi b12
14-01-2009, 09:05 AM
Trời thầy Chính thì quá đỉnh+xì tin cực kì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ẹc. ở đây đang nói về thầy KHẢI và cô NGHIÊM HÀ cơ mà sao lại có thầy Chính nào ở đây. nhầm nhân vật chính rùi các em ui !!!!!!!!!!!!!

blueheaven262
04-02-2009, 10:42 AM
Tết về thăm thầy.Thầy vẫn như xưa. còn khen cả lũ đứa nào cũng xinh ra .hehe.

giamdocb12
04-02-2009, 08:18 PM
thầy KHẢI vô đối
Nhờ thầy mà tui dc 5 điểm Văn tốt nghiệp
:amitabha::amitabha::amitabha:
Tốt nghiệp loại trung bình
nhục thấu trời lun:dead::dead:
Cô Nghiêm Hà dạy sử à??
cô dạy cũng hay :)

shevchenbe90
04-02-2009, 09:26 PM
ak
Anh mài thi Văn cũng có 5.5 thui á,học với thầy thì nổ rõ gớm,đến hôm thi vẫn giữ nguyên phong độ,có đoạn bà cụ tứ mơ về...anh nổ say sưa nhưng nhầm hàng sang cô bé bán diêm,thế là game over !

giamdocb12
05-02-2009, 01:52 PM
Kiểm tra Văn trên lớp toàn dc 7d:^_^::^_^:
hok hỉu seo di thi dc coá 5???????
chữ thầy lại trả lại thầy

quynhchi b12
24-02-2009, 08:48 AM
Kiểm tra Văn trên lớp toàn dc 7d:^_^::^_^:
hok hỉu seo di thi dc coá 5???????
chữ thầy lại trả lại thầy

lớp mình thuộc dạng "nổ" gớm mà hầu như toàn bị liệt môn văn nhẩy. lạ thật :knife:

giamdocb12
24-02-2009, 08:51 PM
lớp mình thuộc dạng "nổ" gớm mà hầu như toàn bị liệt môn văn nhẩy. lạ thật :knife:

hừ, nếu mờ đề thi mở thì chưa chắc đã thế.
Đây lại toàn là phân tích 1 tác phẩm gì gì đoá, có học bao h đâu mà nổ đc:hmm::hmm:

Mr.J3enKute !!
25-02-2009, 10:09 PM
hehe...nhớ mỗi thầy Khải :))....hồi lớp 10 cho mình tổng kết văn 4.9 ( ko đc 5.0 ) -----> mất tiên tiến =))

meo_hoang
04-03-2009, 05:49 PM
Các anh chị là hs trc của thầy Khải và cô Nghiêm Hà ạ! Em bây giờ cũng học b10, nhưng em thấy ko đúng như lời anh chị nói cho lắm!!! (Nếu em nói có j sai thì mong các anh chị hok trách! ):loser:

giamdocb12
05-03-2009, 11:16 AM
cô Hà có lẽ ko khác, còn thầy Khải thì ...........:hmm:

0h.babje
05-03-2009, 12:04 PM
:falldown:Thôi ở đây em cũng ko tiện nói
Anh chị cứ biết vậy thôi!!!!!!!

Những việc gì ko tiện nói thì thôi. Chị học lớp cô Hà chủ nhiệm này. Cô quan tâm đến học sinh lắm. Lại còn rất tâm lý nữa. Chị cũng học Văn với thầy Khải. Thầy rất ghét lớp ồn . Mà hôm nào cộng thêm cái tâm trạng ko đc vui cho lắm thì học sinh đừng đứa nào ngo ngoe. Những lúc như thế thầy tốn rất nhiều bút đấy .
Thầy Khải với cô Hà mà dạy thì chỉ có ngồi vểnh tai lên nghe thôi :phew::phew::phew:
Hay cực kì ấy. Thầy cô giáo kể chuyện thì hay thôi rồi mà lại ko phải ghi bài nữa chứ :sparkling:
Nhưng mà lúc thầy Khải nổi giận thì...:dummy:

meo_hoang
05-03-2009, 12:46 PM
:refused:Em cũng như chị thôi, công nhận 2 người ấy dạy hay thật
Nhưng bây giờ thì 2 người ây hok còn như các anh chị nói nữa đâu
Giá như 2 người ấy có trách nhiệm và quan tâm đến hs 1 tí như khoá bon chị thì vui hơn nhiều:noo:

thongoc
28-05-2009, 08:25 PM
Cô Nghiêm Hà và Thầy Khải về trinhf độ dạng dạy là hay nhứt rùi còn j nữa.:crave:Nhưng nếu nhiệt tình hơn thì hay hơn.:kotowa:Mà có lẽ cũng do lớp mình ồn nữa cơ.Có hôm thầy giận bỏ xuông phòng giám thị ma minh cảm thấy có lỗi wa:kotowa:

leduythe
07-06-2009, 09:49 AM
Đúng là cô Hà rất tâm lí với học sin đoá.:sparkling:còn thấy Khải em cũng rất thích nghe thầy kể chuyện khỏi học vui hết bik:^o^::^o^:

nguyenminhtam143
07-06-2009, 11:09 AM
tui thích mỗi cô Hà.............................................

blue_horizon
11-06-2009, 10:54 PM
Đúng là cô Hà rất tâm lí với học sin đoá.:sparkling:còn thấy Khải em cũng rất thích nghe thầy kể chuyện khỏi học vui hết bik:^o^::^o^:
Hôm nào thầy giận thì cũng khỏi học, vui hết biết em ạ :blush:

ljnhbeo_a12
08-09-2009, 02:10 PM

chuẩn đét....nhờ trường...nhớ thầy KHải quá:refused:..................................... ..

for-you.c10
03-10-2010, 08:07 AM
tiếc quá , e ko đc lớp thầy khải dạy văn , nhà thầy cạnh nhà e mà ít khi sang chơi với thầy quá c:shame:

ܓܨOrion.p0n
03-10-2010, 11:38 AM
thầy khải dạy văn hồi chuẩn bị học cấp 3... dạy cũng được đấy chớ... kể chuyện cũng zui :D