PDA

View Full Version : Tuyệt kỹ cưa gái chapter 6-9

boycoj_1312
01-12-2008, 04:44 PM
Đây là phần tiếp theo trong seri về các cách để cưa dc 1 em xinh tươi
nếu có gì ko hiểu hãy đọc lại phần đầu tại đây http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=7442
và bây giờ là đoạn kết của câu chuyện

Giai đoạn 6: Ngỏ lời

Khi ngỏ lời, yếu tố quan trọng nhất chính là cảm xúc.
Các mẹ nhà mình khoái lãng mạn lắm, vì thế anh em phải biết đánh vào tâm lý này. Nhiều chú lại thích cãi : "Anh vừa nói phải xây dựng phong cách riêng, em đang là đầu gấu style, bắt em lãng mạn có mà đứt cước à?", DM xin trả lời : lãng mạn cũng có nhiều phong cách . Anh em phải biết phân biệt giữa lãng mạn và sến. Sến đó là khi 1 thằng cha cố tỏ ra lãng mạn, nhưng không đạt được mục đích, trở thành lố lăng, mất chất. Lãng mạn có phong cách, đó là khi anh em tạo ra không gian theo đúng style của mình, khiến cho em nó bị xúc động, mất tự chủ trong lời ăn tiếng nói.
Lý thuyết cao siêu thế là đủ. Thực tế cần chuẩn bị những gì? Những yếu tố quan trọng là không gian, thời gian, con người và hành động.
Không gian và thời gian: không được có quá nhiều thứ xô bồ, khiến cho em nó phân tâm.
Con người: tất nhiên là phải có ít nhất 2 nhân vật, anh ku và con bé, những người khác chỉ đuợc làm nền.
Hành động: tùy theo phong cách, quan trọng là phải hót đúng style.
Sau đây là cách áp dụng sự lãng mạn vào từng phong cách

Cách 1: Tất cả, hoặc không có gì
Bạn đèo em gái xinh tươi trên con chiễn mã, quất tẹt ga tới 120km/h, bạn bỗng bỏ 2 tay, quay người lại ôm vai em gái, nhìn em nó một cách trân trối " em ạ, giữa ranh giới của sự sống và cái chết, anh bỗng cảm thấy em quan trọng với anh như thế nào. Em có chấp nhận tình cảm của anh không? Nếu em từ chối, anh cũng chẳng thiết sống nữa."

Cách 2: Heroic
Anh hùng cứu mỹ nhân, đúng bài rồi. Nhưng vấn đề là không phải lúc nào em nó cũng gặp nạn, và không phải lúc nào gặp nạn là mình đều có cơ hội ra tay. Hơn nữa ra tay khi không chuẩn bị tâm lý sẽ có rất nhiều rủi ro, không khéo bị đứa khác hớt tay trên. Do đó, trước hết phải cô lập hiện trường không cho người lạ mon men lại gần khu vực hành động (lúc này bọn đàn em tỏ ra khá hữu dụng). Tiếp đến tự tay bạn gây ra sự cố. Nên chọn thời điểm em gái của chúng ta mất hết khả năng tự vệ, phải nhờ đến sự che chở của nam giới. Theo nghiên cứu của chúng tôi, lúc đang tắm, não bộ và các cơ sẽ đi vào trạng thái nghỉ ngơi tận hưởng, phản ứng tự vệ giảm xuống rất thấp, hơn nữa không có quần áo, mấy em nhà mình gần như mất hoàn toàn khả năng hành động. Khi em này đang trong phòng tắm, bạn có thể nổi lửa đốt trụi căn hộ, hoặc thuê đội phá hủy công trình đến đập nát bét tường nhà, và ngay lập tức bạn phải nhảy vào, lôi em gái đang trần như nhộng thoát khỏi cái chết. Sau khi em này đã an toàn, bạn ôm chặt em gái, thủ thỉ vào tai: "Anh cứ tưởng đã mất em rồi. Em hãy hứa đi, không bao giờ rời xa anh nhé".
Có một số điểm anh em nên lưu ý: trước lúc hành động, những thứ có thể dùng để che cơ thể của em gái (quần áo, rèm cửa, chăn gối ), phải vứt đi thật xa. Trong lúc hành động, không đựoc soi vào cơ thể của em nó (sau này thiếu gì cơ hội, soi lúc này sẽ gây phân tâm, có khi chính mình gặp nạn). Sau khi an toàn, bạn có thể giả vờ vô tình nhìn trúng chỗ cần nhìn, rồi xin lỗi.

Cách 3: Nông dân
Các bạn có thể lựa lúc ngồi bên cạnh em gái mà thủ thỉ:
- Em ạ, sáng nay đi cày, đạp phải bãi phân trâu, anh mới nhận ra em tuyệt với thế nào. Yêu anh, em nhé.
- Con lợn nhà anh vừa mới đẻ 1 lứa lợn con, nhìn xinh lắm. Nhưng anh thấy em còn xinh hơn, làm người yêu của anh nhé.
- Yêu thì nói mẹ nó nhanh đê, không thì trả dép cho bố về (chẳng nhớ câu này là của ai nói nữa)

Cách 4: scandal
Phong cách scandal mới xuất hiện gần đây (chủ yếu trong giới sinh viên) đã gây 1 số tiếng vang (điển hình như vụ Bách Khoa vài tháng trước và vụ Công Đoàn). Tuy nhiên như anh em nhà mình đã thấy, tỷ lệ thành công rất thấp. Lý do vì sao? mấy em xinh tươi nhà mình, phần lớn đều có chút e thẹn của phái yếu (em nào không có tính e thẹn thì anh em cứ xấn tới mà làm bừa cho nó đơn giản, bầy vẽ làm gì tốn công). Vì vậy, trước khi thực hiện phong cách này, anh em nhà ta phải cho em nó tập cái tính bạo dạn. Hàng ngày bạn có thể vứt xác động vật chết vào phòng ngủ của em này, hoặc phá đường cống, khiến cho nước thải dềnh lênh ngay trước cửa căn hộ em gái. Đi dạo phố cùng em gái, thỉnh thoảng hích mông cho em này văng ra đường, va phải xe cộ (lưu ý đừng cho em này gặm bánh xe bus, thăng thiên luôn thì phí công đong đưa tán tỉnh). Nói chung sau vài tuần làm quen với áp lực, em này sẽ tự tin đầy mình. Tiếp đến bạn bắt đầu thực hiện hành động. Vì đây là scandal, do đó các bạn phải thu hút càng nhiều khách khứa càng tốt (lúc này huy động đàn em đến làm nền biểu diễn). Tuy nhiên, nên tránh dùng loa gọi em gái, con bé biết trước có thể sẽ không dám xuất hiện. Nên nhờ 1 đứa bạn chạy lên phòng kéo em gái xuống, có thể viện lý do mất xe, hoặc là một sự việc gì đó. Sau khi 2 diễn viên chính đã sẵn sàng, khán giả đông đủ, đó là lúc bạn thể hiện chính mình.
Lưu ý những gì DM nói ban đầu, mất đi phong cách, hình ảnh của bản thân, bạn sẽ trở thành trò lố cho thiên hạ. Phải có nét riêng. Sai lầm của những người đi trước, đó là quỵ lụy, hạ mình làm nô lệ cho em gái, van nài một tình yêu. Tại sao không biến mình thành ông chủ, ban phước tình cảm cho em gái? Khi em gái đứng trước mặt bạn (chắc chắn sẽ bỡ ngỡ vì có quá đông người), bạn nói lớn đủ cho em gái và mọi người nghe: "Sau những điều mà em gây ra cho anh, anh định cho em và cả gia đình của em biến khỏi thế gian này. Nhưng trong anh vẫn còn quá nhiều tình cảm giành cho em. Vì vậy em hãy suy nghĩ trong 24 giờ. Đúng thời điểm này ngày mai, anh sẽ quay lại để biết câu trả lời của em" Nói xong khóat tay kéo đám đàn em rút lui.

Cách 5: Phim hành động
Anh em nhà mình có nhớ phim Mỹ nó thế nào không? Nói ít, không dài dòng văn tự, chẳng cần ai lạp vùi, anh yêu em, cứ thế xấn tới mà làm bừa. Vấn đề quan trọng là phải chọn thời điểm. Khung cảnh xung quanh càng nguy hiểm, em gái càng cần chỗ dựa, càng bớt phản kháng lại những hành động sàm sỡ của chúng ta (hình như lúc này không nên dùng từ chúng ta ). Bạn cứ đưa em gái tham gia vài vụ thanh toán ân oán giang hồ, giữa lúc đang nước sôi lửa bỏng, cứ vật ngửa em gái ra mà @#$%^&* (censored by DM) , nói chung là đừng quá lố. Muốn thân mật thì chọn địa điểm khác, nơi đây chỉ cần chứng minh tình yêu của mình là đủ rồi, táy máy tay chân cũng được, nhưng không nên kéo dài quá 1 phút. Nên nhớ bạn cũng đang đứng trước một đám kẻ thù, ngớ ngẩn dở hơi bị bọn nó băm cho 1 nhát thì có mà siêu thóat luôn.

Giai đoạn 7: Sờ mó

Con người có 5 giác quan: Thị giác, thính giác, vị giác, khướu giác và xúc giác. Khoa học đã chứng minh, bất cứ việc gì, để đạt được hiệu quả cao nhất đều phải vận dụng cả 5 giác quan. Trường hợp gái gú cũng vậy. Anh giai nhà mình muốn chiếm được tình cảm của em nó thì phải cho cả 5 giác quan của em nó được kích thích. Hàng ngày các ku anh, ku em xuất hiện trước mặt em nó, cười cười nói nói, vậy là thị giác và thính giác của em nó đã được sử dụng. Các ku anh ku em đưa con bé đi ăn, đi uống, vậy là vị giác của em gái cũng được thỏa mãn. Khi thì thầm vào tai em nó, các ku anh ku em nhà ta cũng phả luôn mùi mồm thối cho em nó ngửi, dơ nách áo lên cho em nó hít, vậy là cái khướu giác của em nó đã được đánh thức. Chỉ còn mỗi xúc giác của em gái xinh tươi là chưa được kích thích. Kích thích xúc giác của người khác chỉ có một cách duy nhất: sờ mó, táy máy, nghịch ngợm
(cái này hơi lung tung mong mọi người thông cảm )
Tình huống 1: Lãng mạn, thơ mộng và yên tĩnh

Chàng và nàng ngồi bên nhau, trước bờ hồ phẳng lặng, trong một đêm trăng thanh gió mát. Lãng mạn thật đấy, yên tĩnh thật đấy, nhưng các chú có muốn đang hành sự thì chợt xuất hiện mấy thằng nghiện mò đến xin đểu không? Không sợ bọn nghiện à? Định oánh mấy thằng nghiện à? Thế chẳng may mấy thằng nghiện nó máu liều, rút dao ra xọc cho 1 phát thủng bụng lòi phưn ra ngoài, lúc đấy bạn gái để lại cho ai bóp? Thế nhé, muốn lãng mạn thì cũng phải chọn chỗ nào an toàn rồi mới được bóp. Các chiến sỹ có thể leo lên nóc sân thượng, trên du thuyền, bên bãi biển v.v.... Cách bóp thì đơn giản, cứ lao vào mà sờ, mà mó, mà nắn, mà bóp, yên tâm không có đứa nào chạy ra cản đâu, mà nếu có đứa rỗi hơi lao ra cản thật thì đang đà bóp bạn gái, anh em quay sang bóp cổ đứa kia cũng tốt, thêm 1 cơ hội luyện cơ tay

Tình huống 2: Rạp chiếu phim

Quen thuộc quá phải không các chiến sỹ? Rủ em nó vào rạp, đợi đến đoạn cao trào, các chiến sỹ thò tay sang ghế bên cạnh, nắn nắn bóp bóp có phải không? Nếu người anh em dùng cách này thì xin chia buồn, người anh em cũng chỉ tầm thường như bao nhiêu thằng con trai khác mà thôi. Chúng ta sử dụng những tuyệt kỹ đẳng cấp cao, mỗi chiêu thức đều có những nét đặc trưng, không lẫn lộn, bởi vậy anh em đừng bao giờ sử dụng những trò tầm thường mà trước đến giờ cái giống female đã quá quen thuộc. Phải tạo ra điểm nhấn, tạo ra sự khác biệt. Sờ mó trong rạp chiếu cũng đựoc, nhưng đã sờ là phải sờ có đẳng cấp, sờ có phong cách, sờ sao cho em gái dễ thương đọng lại những cảm xúc khó tả, cả trong tâm trí lẫn ở một số vị trí khó nói dễ tìm.

Trước hết muốn sờ trong rạp chiếu phim, các chiến sỹ phải ... mua vé xem phim. Chọn loại phim nào là vấn đề đầu tiên. Trước đây, một số anh giai chọn phim kinh dị để xem cùng bạn gái. Ý định của anh ku này là đợi lúc cô bạn gái sợ hãi sẽ ôm chầm lấy mình, nhân cơ hội đó anh ku quay sang sàm sỡ lạm dụng. Tuy nhiên thực tế vô cùng phũ phàng, lắm anh ku còn yếu tim hơn bạn gái, người ta chưa kịp giật mình, anh ku đã co rúm người lại, thậm chí chất rắn chất lỏng từ một số lỗ trên cơ thể cứ thế tuôn ra không ngớt, mất vệ sinh khủng khiếp. Phim hành động cũng vậy, có anh máu me xem phim, quên mất nghĩa vụ nắn bóp, đến khi hết phim mới sực nhớ ra thì đã muộn. Phim hài tất nhiên xem rất vui, nhưng lắm lúc các chú cười mất phanh, phọt cả khí gas ra ngoài, khốn nạn nhất là mấy chú lại rất thích ăn hột mít, khoai lang, cứ xì cho một phát thì cứ gọi là ... lãng mạn .

Thôi thì các thể lọai phim còn lại, bất cứ thứ gì cũng có thể áp dụng được hết.

"Vấn đề không phải là xem phim gì, mà là khi xem phim, tay chân chúng ta làm gì" - DM

Lấy VD anh em ta dắt cô nàng đi xem một bộ phim chán ngắt, tẻ nhạt. Cô nàng xem được 10 phút bắt đầy ngấy tận cổ, liếc ngang liếc dọc, lôi điện thoại ra nhắn tin lung tung. Lúc này thời cơ đã đến, anh em ta nhanh chóng cởi TẤT ra, vận công lực, cho cái chân ngóc đầu dậy, rồi cố gắng dùng sức mạnh ý chí lúc lắc, ngoe nguẩy cái chân, sau đó từ từ chạm cái chân này vào cơ thể em gái. Đang ngồi yên, bỗng được một vật thú vị như vậy chạm vào người, đảm bảo em gái sẽ phản ứng tích cực, cái gì đến sẽ đến

DM nhắc lại để các bạn nhớ, cái chân ở đây DM muốn nói đến cái chân thật, cái chân mọc ở 2 bên. Đứa nào hiểu sai, làm sai, sáng mai được đăng lên báo Công an nhân dân, báo pháp luật, thậm chí nếu bị một thằng khốn nạn ngồi gần đó quay film rồi tung lên mạng thì có cơ may, anh ku và chị nàng sẽ trở thành sao để mọi ngừoi bán tán.

Tình huống 3: Chốn đông người

Địa điểm là một nơi chen chúc, vd như buổi trình diễn ca nhạc, hội chợ, những buổi phát quà khuyến mại, phát BCS quá date v.v.... Tuy nhiên mục đích không phải anh em ta sờ được vào những chỗ nào trên cơ thể em gái, mà là tương lai chúng ta có cơ hội "làm những gì" với em gái xinh tươi này. Phải biết lùi 1 bước để tiến 1 vài bước. Đứng ở chỗ đông người, đừng vì cái lợi trước mắt mà lao vào nắn bóp cật lực, sau này muốn tiến cũng khó, muốn lùi cũng khổ. Một cách rất hiệu quả, đó là tạo cơ hội cho em gái sờ chúng ta, sau đó về nhà, chúng ta sẽ "đòi quyền lợi" . Lấy lý do nắm tay em gái cho đỡ lạc nhau, bạn lôi em gái vào giữa đám đông, đến chỗ chen chúc, em gái ko ý thức được tay của mình đang ở đâu, bạn từ đặt tay em gái vào chỗ khó nói dễ tìm. Đến khi em gái nhận ra sự thật thì cũng là lúc, bạn sử dụng ánh mắt đau đớn, trách móc để em gái cảm thấy ăn năn vì những hành động gây ra cho bạn.

Có một điểm lưu ý khi sử dụng phương pháp này, đó là phải nắm đúng tay của em gái. Cách đây hơn 1 tuần, đã có 01 chiến sỹ phe ta thực hiện gần như hòan hảo phương pháp này. Các động tác, cử chỉ, các bước tiến hành, gần như chính xác tuyệt đối. Chỉ có một lỗi nhỏ, đó là khi quay lại sử dụng ánh mắt đau thương, người đối diện không phải là em gái đáng yêu mà thay vào đó, một thằng khốn nạn xăng pha nhớt mặc quần áo unisex đang đứng cười một cách khả ố. Chiến sỹ đáng thương đã bị sock, về nhà uống thuốc chuột tự tử. May mắn là thuốc chiến sỹ này nốc vào bụng là thuốc rởm, chiến sỹ vẫn còn sống, nhưng bị đi ngoài đến giờ vẫn chưa hết. Chiến sỹ của chúng ta liên tục phóng thích chất thải ra khỏi cơ thể, bất kể ngày đêm, khi thức cũng như khi ngủ, đi đến đâu đánh dấu lãnh thổ tới đó, bom đạn vãi tứ tung, mùi hôi thối xông lên ám cả vào thức ăn, bát đĩa của nhà hàng xóm.

Tình huống 4: Home sweet home!

Đúng như cái tên của nó, không có nơi đâu thực hiện việc sờ hiệu quả như ngôi nhà thân yêu. Tuy nhiên vấn đề là sờ ở nhà anh hay ở nhà chị, sờ lúc có người khác ở nhà hay khi chỉ có 2 đứa ngồi với nhau. DM xin được phân tích:

Nhà anh hay nhà chị, chúng ta đều có thể thực hiện được (xem phần sau)
Sờ lúc có người hay không người, đều được cả, và tất nhiên khi không có ai khác ở nhà, chúng ta sẽ có cơ hội tiến sâu hơn (sâu tới đâu thì chương sau sẽ nói rõ hơn ).

Khi chỉ có 2 anh chị ở nhà, lúc đó nhà ai không quan trọng, anh ku cứ đưa chị nào nào phòng, đóng kín cửa lại, lao vào và .... taaa daaaaaaaa .
Lưu ý khi thực hiện, một số em gái bề ngòai vô cùng hiền dịu, nhẹ nhàng, nhưng khi chỉ có 2 người, thú tính nổi dậy, quay sang lạm dụng các anh một cách vô cùng thô bạo. Điển hình như trường hợp bạn Nguyễn Văn K. là giảng viên Thể Hình ở L.Đ., cưa em Nguyễn Thị V. là cô giáo trường mầm non. Cứ tưởng em này yểu điệu thục nữ, ai ngờ khi lâm trận, chiến sỹ K của chúng ta không đáp ứng được em V , bị em V dùng thước kẻ nhựa 20cm vụt vào chân. Hiện chiến sỹ K đang điều trị ở viện St Paul, tương lai khá đen tối. Bố của chiến sỹ K đã phải tìm vợ bé, sinh thêm 1 thằng ku khác để nối dõi tông đường.

Khi có người ở nhà (thường là bố mẹ, anh chị em), chúng ta sẽ dùng một cách khác, chậm mà chắc.

"Nơi an tòan nhất chính là tâm của cơn bão"

Áp dụng câu nói này, nơi sờ tốt nhất chính là trước mặt các cụ . Nghe thì khá là phi lý, nhưng anh em suy nghĩ kỹ thêm 1 chút. Các cụ thấy con dắt bồ về nhà, sau đó 2 đứa chui vào phòng, đóng cửa lại. Khi đó các cụ sẽ nghĩ: "Bỏ mẹ, 2 đứa nó đang đóng phim". Nghĩ như thế, 99% các cụ sẽ tìm cách theo dõi, phá đám. Đang sàm sỡ em yêu mà bị các cụ soi, có mà cụt hết cả hứng. Chúng ta chơi cao tay hơn, sờ trước mặt các cụ, thậm chí vừa nói chuyện cùng các cụ, vừa nắn bóp em gái đáng yêu, về phía các cụ đố phát hiện ra, về phía em gái, đố dám ý kiến ý cò.

"Chân lý chính là đây, nằm ở giữa 2 cái chân thật" - DM

Ý tưởng là như vậy, nhưng nếu anh em thực hiện ko đúng cách sẽ làm em gái giật mình, hét toáng lên, các cụ lại chẳng cho mấy cái bạt tai, quá trình sờ của chúng ta sẽ chấm dứt.

"Tất cả vì tương lai sàm sỡ em gái đáng yêu, hãy hành động theo đúng phương pháp" - DM

Sờ trước mặt các cụ có 2 điểm cần lưu ý:
+ Về phía các cụ, phải đánh lạc hướng sự chú ý ra khỏi bàn tay của chúng ta.
+ Về phía em gái, phải cho em gái quen dần, từ sờ nhẹ nhàng tới sờ mạnh mẽ, từ sờ chỗ bình thường tới sờ chỗ sung sướng.

Lý thuyết là vậy, thực hành sẽ như sau: Ngồi sát cạnh em gái trong khi đang nói chuyện cùng các cụ. Buôn dưa lê một hồi, bạn hãy hướng câu chuyện về 1 đồ vật trong phòng (TV, đồng hồ, tủ tường, PC, lọ hoa, tranh ảnh) và tập trung vào đồ vật này, dĩ nhiên ánh mắt của các cụ sẽ nhìn về phía đồ vật đó. Thời cơ đã đến, bạn nhẹ nhàng đặt tay lên người em gái, "ấy" nhẹ nhàng 1 cái rồi lại nhẹ nhàng buông tay ra. Cứ như vậy, mỗi lần đánh lạc hướng, bạn lại 1 lần ghé thăm cơ thể em gái, cường độ cũng mạnh dần, vị trí cũng tiến dần tới nơi "sảng khoái". Đỉnh cao của nghệ thuật nắn bóp trước mặt phụ huynh, đó là bạn không để các cụ phát hiện, lực bóp của bạn tạo thành đồ thị hình sin, hơi thở của em gái nhanh dần đều với số gia 0.25 nhịp / s, cơ thể em gái chuyển động đều với tốc độ 1cm / s về phía bạn, trong khi cặp mặt của phụ huynh dao động điều hòa giữa các đồ vật trong phòng theo sự điều khiển của lời bạn nói.

Tình huống 5: Giảng đường, lớp học

Một số trường hợp, em gái xinh tươi của chúng ta sẽ đang học ở 1 trường cấp 3, đại học hoặc cao đẳng. Như vậy cũng đồng nghĩa khỏang thời gian em gái ngồi trên lớp học là khá lớn. Nếu anh em ta biết tận dụng lớp học để đạt được ý đồ của mình, đó sẽ rất tuyệt vời. Phân tích thêm một chút để anh em nhà mình thêm phần tự tin:

#1, em gái của chúng ta rất thích có bạn trai mò lên lớp. Bởi vì được bạn bè trong lớp biết rằng mình đang có giai theo đuổi cũng là một trong những niềm hào của em nó. Vì thế không có lý do gì chúng ta lại không tạo điều kiện cho em nó cùng với đôi bàn tay của chúng ta.

#2, do môi trường xung quanh rất đông, hơn nữa lại dưới sự giám sát của giáo viên bên trên, em gái sẽ không dám có phản ứng quyết liệt. Đây cũng chính là cơ hội để chúng ta tát nước theo mưa, sàm sỡ hết mức có thể.

Từ 2 lý do trên, chúng ta đi đến quyết định, lạm dung thể xác em gái ngay tại lớp học là một hành động sáng suốt. Tuy nhiên vấn đề đặt ra là, khi đã quyết định sàm sỡ trên giảng đường, chúng ta phải chuẩn bị những gì, và tiến hành ra làm sao, thì tiếp sau đây, DM xin được hướng dẫn các bạn một các chi tiết, để cho cơ thể em gái có cơ hội phát triển đều đặn.

Chuẩn bị thì tất nhiên, phải xác định được chắc chắn em gái đang ngồi trên lớp cái đã. Lắm anh ku hăm hăm hở hở, chải chuốt, ăn mặc, lấy xe phóng hàng nghìn mét để rồi biết được 1 cái tin phũ phàng: "Con A nó đi ăn kem với giai rồi anh ạ". Trước khi đến phone cho con bé 1 cái, OK.

Quần áo thì tất nhiên phải mặc, tuy nhiên nên nghiêm túc 1 chút để trà trộn vào đám bạn học cùng lớp em gái, tránh bị giáo viên soi mà lỡ cơ hội. Mang theo 1 quyển vở + cây bút cho giống sv cũng chẳng chết ai. Mấy thứ này cũng ko có gì đáng bận tâm.

Về vị trí ngồi, nên ngồi cuối lớp (không bị mấy đứa đằng sau soi), cạnh cửa ra vào (có sự cố thì chuồn cho dễ), việc đổi chỗ nên tiến hành vào giờ ra chơi.

Phần quan trọng nhất chính là cách tiến hành. Khi ngồi bên cạnh em gái, hãy để em gái ngồi bên trái. Mặt của bạn phải luôn hướng lên bảng, mắt chăm chú theo dõi giáo viên, tay phải cầm bút giả vờ viết lách, tay trái sẵn sàng chờ cơ hội. Hãy đợi đến lúc giáo viên viết trên bảng, quay lưng về phía lớp, thời cơ đã đến, tay trái nhẹ nhàng, đặt lên đùi em gái. Cứ mỗi câu giáo viên đọc hoặc viết trên bảng, tay của bạn lại tiến gần đến thiên đường thêm 5cm cho DM. Nhớ áp dụng triệt để nguyên tắc đã nêu ở phần trước: Nhẹ tới mạnh, bình thường tới nhạy cảm.

Giáo viên cứ giảng bài, sinh viên cứ ngồi chép, tay của bạn cứ họat động và em gái ngồi bên chỉ còn có thể vờ chống đối một cách gượng gạo, đó chính là cảnh giới thóat tục của nghệ thuật sờ trong lớp học.

Giai đoạn 8: cấm trẻ em dưới 18 tuổi

Giai đoạn này mà viết ra, khéo dân số VN tăng nhanh thì chết. Không viết nữa

Tóm lại trong công cuộc đong đưa cưa cẩm, qua được 8 bước này là kể ra đã rất thành công. Một số chiến sỹ sẽ bắt đầu mơ mộng đến một tương lai êm ấm, làm đám cưới, xây dựng gia đình với em gái xinh tươi. DM xin được chúc mừng những chiến sỹ này, và trân trọng tặng cho các chiến sỹ đó một câu

"Phắn đi chỗ khác, lượn cho nước nó trong"

Ok, những thằng an phận với 1 em gái đã bị sút ra khỏi entry này. Ngồi lại đây chỉ còn những chiến hữu chưa vừa lòng với 1 người đẹp, vẫn muốn hướng tới tương lai, vươn tới những chân trời mới, chạm vào những em chân dài mới. Tuy nhiên, nếu vẫn bị mối tình cũ đeo đuổi, làm sao chúng ta có thể thảnh thơi để bắt đầu một cuộc chinh phạt mới, đó mới là vấn đề nan giải. DM xin được giới thiệu giai đoạn tiếp theo:

Giai đoạn 9: Hất hàng

Đây được coi như tinh hoa trong bộ Tuyệt kỹ tán gái - The Art of Flirtation. Đặc biệt hơn nữa, chương thứ 9 này hòan tòan không dạy bạn cách để có được 1 cô gái mà lại dạy bạn ... cách để mất 1 cô gái. Thọat nghe tưởng như rất đơn giản, thế nhưng khi thấm đòn, bạn sẽ hiểu, thực hiện được giai đoạn 9 không dễ một chút nào. Rất nhiều, rất rất nhiều anh ku, sau khi đã no xôi chán chè, trở mặt, đòi bỏ con gái nhà người ta. Thế là con bé đau đời quá, sinh ra hiểm độc, bày kế hãm hại, thuê đầu gấu trả thù, khiến cho anh ku sống dở chết dở, thậm chí mang thương tất suốt đời, hay trầm trọng hơn là mất cả tính mạng.

Tuy nhiên, đó là những thằng đầu đất trình còi, làm sao so bì được với anh em ở đây. Chúng ta là dân chuyên nghiệp, tán tỉnh có đẳng cấp, và đặc biệt hơn, hất hàng cũng có đẳng cấp. Dân trong nghê ai cũng biết câu nói:

"Để có được 1 cô gái đã khó, để thóat khỏi 1 cô gái mà không để lại hậu quả càng khó hơn"

Vậy như thế nào được coi là một quả hất hàng hoàn hảo, không để lại sẹo? Rất đơn giản, em gái không còn đeo bám chúng ta nữa và chúng ta không bị tổn thất về tài sản, thời gian cũng như sức khỏe. Nhưng, vâng lại tiếp tục nhưng nữa , để đạt đựơc điều đơn giản này lại vô cùng khó.