PDA

View Full Version : Những phương pháp để trở nên nổi tiếng

boycoj_1312
01-12-2008, 04:51 PM
Ở đời, có ai sinh ra mà ko muốn mình nổi tiếng ??? Hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng
Dân số thế giới hiện nay là khỏang 6 tỷ. Đa số con người chỉ có một cuộc sống bình thường, tẻ nhạt, từ lúc lọt lòng mẹ cho tới khi bị đóng thùng đem đi mai táng. Bạn không muốn có một cuộc sống nhạt nhẽo như thế? Vậy thì bài viết này chính là cái bạn cần – Những cách để khiến một con người trở nên nổi tiếng.
Để nổi tiếng có rất nhiều cách, nhưng chung quy lại chia ra các nhóm sau đây:

1. Nhờ bẩm sinh:

Đây là những người có khả năng đặc biệt, VD lè lưỡi liếm mắt, uống nước bằng tai,

đầu quay được từ đằng trước ra sau. Chúng ta là những người bình thường cần nổi

tiếng, vì vậy không sơ múi gì được từ trường hợp này.

2. Nhờ tiền bạc:

Nói thật nhiều tiền rồi thì nổi tiếng quá dễ. Vung tay mua hẳn tượng thần tự do rồi đập

nát bét, xây vào đó tượng 1 em gái khỏa thân, xem có nổi như cồn không. Nói chung

cái kiểu đại gia này ta khó áp dụng, cho nó quit.

3. Nhờ tài năng:

Bạn có sáng tác nhạc đựơc như Mozard không? Bạn có xây dựng đuợc các học

thuyết như Einstein không? Không chứ gì, thế thì ta lượn luôn cho tiết kiệm thời gian,

khỏi cần bàn tán nhiều về phần này, OK.

4. Nhờ may mắn:

Một chú đang đái bậy thì chợt phát hiện ra loài côn trùng từ thời tiền sử còn sót lại.

Đùng 1 phát nổi như cồn. Một chị đang bới rác thì moi được đĩa bay người ngoài

hành tinh để quên. Tằng 1 phát phất như diều gặp gió. Nói chung ba cái loại tổ sư rùa

này chúng ta không thèm chấp. Next.

5. Nhờ lập chiến công:

Tòa nhà bị khủng bố đặt bomb. Dân tình nháo nhác, riêng mình anh cu vác cưa, vác bình

nước ra chẻ bomb đem bán sắt vụn. Bomb xịt, anh cu trở thành anh hùng. Nói tóm lại cũng

không phải cách để chúng ta áp dụng...:))

kẻ xấu
01-12-2008, 05:06 PM
Thôi !!! kẻ xấu xin 1 chức phó thường dân cho xong ... ko thích nổi tiếng ...
:proud::proud::proud:

quynhchi b12
01-12-2008, 07:08 PM
Thôi !!! kẻ xấu xin 1 chức phó thường dân cho xong ... ko thích nổi tiếng ...
:proud::proud::proud:

thì có nổi tiếng được đâu mà chả ko thích
hehhehe
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

kẻ xấu
01-12-2008, 10:15 PM
thì có nổi tiếng được đâu mà chả ko thích
hehhehe
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

híc híc thì thế nên viết bài để đỡ khê !!! giả vờ là ko thích nổi tiếng nhưng nổi tiếng ai mà ko thích chứ đúng ko ???
Nhưng mà sau đừng đọc tẩy của anh em ra thế chứ !!!!!!:empty::empty::empty::empty:
------------------------------
Bài này hay lắm bác ạ !!!! nhưng đọc ko thấy ý nghĩa thực tiễn đâu cả !!!!!!!!!!!!
:falldown::falldown::falldown::falldown:

quynhchi b12
01-12-2008, 10:57 PM
híc híc thì thế nên viết bài để đỡ khê !!! giả vờ là ko thích nổi tiếng nhưng nổi tiếng ai mà ko thích chứ đúng ko ???
Nhưng mà sau đừng đọc tẩy của anh em ra thế chứ !!!!!!:empty::empty::empty::empty:
Bài này hay lắm bác ạ !!!! nhưng đọc ko thấy ý nghĩa thực tiễn đâu cả !!!!!!!!!!!!

hay nhưng ko thấy ý nghĩa thực tiễn nghĩa là sao vậy kx?

hrockvn
02-12-2008, 12:14 AM
Ra ngoài Giải Phóng, đứng giữa đường. Co 1 chân lên, hét thật to: Tôi là vịt ... thiến =)).

boycoj_1312
02-12-2008, 08:49 AM
Ra ngoài Giải Phóng, đứng giữa đường. Co 1 chân lên, hét thật to: Tôi là vịt ... thiến =)).
ak ak bác nói thế thì phải ra đường Nguyễn Đình Chiểu mà hét =))
chỗ đó nổi tiếng lắm

boycoj_1312
02-12-2008, 04:03 PM
chú thử lam theo cái coi
nổi còn hơn cả tom cruise ấy chứ

zX.TT.Xz
07-02-2010, 08:11 PM
chú thử lam theo cái coi
nổi còn hơn cả tom cruise ấy chứ

.... muốn nổi tiếng thì dễ thôi.... hôn bậy lấy một bà già rồi được đăng lên bản tin buổi sáng... =))=))

Tester_B1
07-02-2010, 08:21 PM
nổi tiếng cũng không tốt đâu, đẹp zai quá giờ bị săn lùng khắp nơi =)) (ôi sao mà ghét đẹp zai quá)
http://www.nhaccuatui.com/m/ukqnl49cW8 :dazzle: