PDA

View Full Version : Thick!^^

gaudy9x
02-12-2008, 08:01 PM
15 tuổi- đủ lớn để cảm nhận một cái gì đó gọi là tình cảm, đủ lớn để fải nhớ nhung một ai đó và rồi trong mơ cũng thấy hình ảnh của người ý! Tớ đã cố gắng nghĩ rằng mọi chuyện có lẽ, giữa tớ và cậu, rất bình thường, ừ, chỉ là "thick" thôi, còn lâu lắm nhưng điều xa xôi. Nhưng, một đám mây nhẹ như bông cũngc có thể nhắc về một ngày không còn trời yên gió lạnh. Những điều nhỏ nhặt nhất đối với người ta thì đối với tớ, nói thế nào nhỉ? Thật lung linh và nhiều màu sắc, để rồi lúc nào tớ cũng đem ra ngắm nghía, tưởng tượng và sửa sang như thể chính cậu cũng dành một tình cảm đặc biệt cho tớ vậy. Tuổi của tớ, hệ tim mạch chưa thực sự phát triển, thế nên, một cái " Fall in love" cũng đủ làm cho tớ quay cuồng loạn xạ mặc dù tớ đang cố học làm cascadeur(nhưng nghề này ít tiền lắm nên tớ fải từ chức, keke). Tớ nghĩ rằng, tơ đã hơi quá tay khi đặt ảnh cậu ngay ngắn trong cụm từ "thick", bởi vì thực ra tớ với cậu chỉ là bạn, chính xác hơn là trên một tí. Tất cả tình cảm tớ đã từng trải qua chỉ là ngộ nhận kiểu như tuổi học trờ, mong được ai đó để ý thui mà. Nhưng mà dù sao tớ sẽ vẫn cố giữ một chút gì đó gọi là vấn vương, một chút gì đó là kỉ niệm để sau này, khi tớ lớn lên, đó sẽ là một khung hình đẹp đẽ của tớ còn con nít, dẫu cho cậu kô bik tí gì về cảm xúc của tớ khi tớ đứng bên cạnh cậu, ừ thì cứ coi như vậy đi, bọn mình là bạn tốt mà!^^

kẻ xấu
02-12-2008, 08:48 PM
Híc Híc ...!!! sao tình bạn của em đẹp thế ... !!!!!
với anh chưa hề có tình bạn như thế ... thậm chí tình bạn bình thường cũng ko có luôn
Chúc cho em mãi giữ tình bạn trong sáng thơ ngây này nhé
Bài của em hay lắm ... Thank phát
:freely::freely::freely:

quynhchi b12
02-12-2008, 09:22 PM
Híc Híc ...!!! sao tình bạn của em đẹp thế ... !!!!!
với anh chưa hề có tình bạn như thế ... thậm chí tình bạn bình thường cũng ko có luôn
Chúc cho em mãi giữ tình bạn trong sáng thơ ngây này nhé
Bài của em hay lắm ... Thank phát
:freely::freely::freely:

sao tình bạn bình thường cũng ko có vậy kx?
chẳng lẽ kx ko có bạn sao?

kẻ xấu
02-12-2008, 09:36 PM
sao tình bạn bình thường cũng ko có vậy kx?
chẳng lẽ kx ko có bạn sao?

Ping Ping ... Trúng phóc ... kẻ xấu nên ko có ai chơi => ko có bạn !!!!!
:freeze::freeze::freeze:

quynhchi b12
02-12-2008, 10:12 PM

ặc ặc
cho chừa
ai bảo là kẻ xấu cơ chứ
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

kẻ xấu
02-12-2008, 10:20 PM
ặc ặc
cho chừa
ai bảo là kẻ xấu cơ chứ
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

híc híc !!!!!!
Bản tính tốt nhưng dòng đời xô đẩy ... biết làm sao được !!!!
:corner::corner::corner::corner:

quynhchi b12
02-12-2008, 10:58 PM
híc híc !!!!!!
Bản tính tốt nhưng dòng đời xô đẩy ... biết làm sao được !!!!
:corner::corner::corner::corner:

tốt nhỉ
toàn thích đá đểu người khác mà tốt à?

Hyt.b3
11-01-2009, 11:40 AM
15 tuổi- đủ lớn để cảm nhận một cái gì đó gọi là tình cảm, đủ lớn để fải nhớ nhung một ai đó và rồi trong mơ cũng thấy hình ảnh của người ý! Tớ đã cố gắng nghĩ rằng mọi chuyện có lẽ, giữa tớ và cậu, rất bình thường, ừ, chỉ là "thick" thôi, còn lâu lắm nhưng điều xa xôi. Nhưng, một đám mây nhẹ như bông cũngc có thể nhắc về một ngày không còn trời yên gió lạnh. Những điều nhỏ nhặt nhất đối với người ta thì đối với tớ, nói thế nào nhỉ? Thật lung linh và nhiều màu sắc, để rồi lúc nào tớ cũng đem ra ngắm nghía, tưởng tượng và sửa sang như thể chính cậu cũng dành một tình cảm đặc biệt cho tớ vậy. Tuổi của tớ, hệ tim mạch chưa thực sự phát triển, thế nên, một cái " Fall in love" cũng đủ làm cho tớ quay cuồng loạn xạ mặc dù tớ đang cố học làm cascadeur(nhưng nghề này ít tiền lắm nên tớ fải từ chức, keke). Tớ nghĩ rằng, tơ đã hơi quá tay khi đặt ảnh cậu ngay ngắn trong cụm từ "thick", bởi vì thực ra tớ với cậu chỉ là bạn, chính xác hơn là trên một tí. Tất cả tình cảm tớ đã từng trải qua chỉ là ngộ nhận kiểu như tuổi học trờ, mong được ai đó để ý thui mà. Nhưng mà dù sao tớ sẽ vẫn cố giữ một chút gì đó gọi là vấn vương, một chút gì đó là kỉ niệm để sau này, khi tớ lớn lên, đó sẽ là một khung hình đẹp đẽ của tớ còn con nít, dẫu cho cậu kô bik tí gì về cảm xúc của tớ khi tớ đứng bên cạnh cậu, ừ thì cứ coi như vậy đi, bọn mình là bạn tốt mà!^^

đây là thứ tình cảm trong sáng và thú vị nhất của tuổi học trò:phew::phew::phew::phew: chỷ là tình cảm bí mật "em giấu cho riêng em biết" nhưng cũng đủ để mình vui
<mà cùng lúc có thể coi nhìu người "hơn bạn một tí"<~~cũng chả ai bít:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:
đúng là 15 tuổi là thế? nhiều người cứ cho là coàn con nick nhưng thế cũng đã đủ để rung rinh được rùi nhờ:sparkling::sparkling::sparkling::sparkling:
mong kậu sẽ giữ được mãi tình cảm như bây h nhé:sparkling::sparkling::sparkling:<vì hơn là hok tốt lém đâu>:^_^::^_^::^_^::^_^:nhỡ nó mà có người iu thỳ có mà m nại bùn thiu ờ:swing::swing::swing:
<hi hi^^!!!!!!! Kộng cho kậu phát nhá>

l¬aÑa¯ÇhAn
11-01-2009, 11:44 AM
bạn có tình bạn đẹp thế nhẩy
ước gì mình được như bạn ý
chúc bạn giữ mãi được tình cảm như thế nhé

xấu lắm hay sao thế hả cậu
mà từ nhỏ đến giờ tớ chưa thấy một người xấu nào lại tự nhận mình xấu cả
hay ý ở đây là xấu xí nhẩy ^^ :heheh::heheh::heheh:

gaudy9x
27-01-2009, 12:06 PM
..................@ All: Cảm ơn ạh!:) .....................

meo_hoang
27-01-2009, 12:45 PM
Có ai iu SUJU nhiệt tình thì vào ủng hộ cho cái topic này đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:congratz:

letheanh
28-01-2009, 12:39 PM
Đúng với nh` ng`! Chỉ bít nói thế thôi! 45 char

He0pr0_B7
08-02-2009, 04:22 PM
Thích ? Uk` !!! Tình cảm của tuổi học trò đẹp lắm !!! NGây thơ trong sáng...hồn nhiên....!!!
Thjk đơn giản là thấy bạn ấy quan trọng hơn ng` khác 1 tẹo, quan tâm hơn 1 tẹo, ...và nghĩ đến bạn ấy nhìu hơn.....!!!!
Mình cũng từng thjk .....(Đương nhiên !!!!) Ngày ấy còn bé , có biết gì đâu !!! Nhưng cũng thấy "ghen ghen" khi bạn ấy cười vs đứa con giá không phải là mình !!! Nhìu khy tim cũng muốn nhảy ra ngoài khy bạn ấy tự nhiên quay lại khi mình đang chăm chú "ngắm" !!!! Thẹn lắm ạ !!!
Nhưng bi h lớn rùi !!! Đủ hiểu, và hông trẻ con như ngày trc" !!!!!!!!!!
Thjk ngta ....Nhưng muốn 2 đứa vẫn là bạn bè.....Thế nên ngta không chịu và không tin mình dành tc cho ngta !!! KHổ thật !!!
Vậy thôi !!! Không thjk nữa !!!!!!!!!
--->Thỳ ra mình vẫn trẻ con !!!
Chả hiểu mình viết cái chy nữa tê :hmm:!!!

snow_b7
10-02-2009, 03:30 PM
thik ah!!! nhiều lém!!! từ bé đến h bao nhiêu lần thik 0y!!! :crave:tình cảm học trò chỉ nên vậy thôi!!! Tớ thik cậu!!!

Snow
10-02-2009, 05:11 PM
Thank bạn cái nhỉ ???
Bạn giúp mình nhận ra tình cảm mình giành cho con bạn của mình
10 / 13 năm . chuẩn bị là 13/13 năm . gần như 100% thời gian tuổi học trò bên nhau

Jubi
10-02-2009, 05:27 PM
hơ hơ, anh 0 có bạn như lại có cả một đống em, được làm người Azaj gương mẫu, thích thế còn gỳ :freely: