PDA

View Full Version : [Khoá 1999-2002] [k99-02]B9 ơi!

Ngoc Ha
11-12-2008, 06:31 PM
sao lang thang trong cái forum nè ngó ngược ngó xuôi chỉ thấy mỗi tui và nàng Tiên Giáng vậy nhỉ. híc híc! anh em nhà mình đâu rùi giới thiệu bà con vào đây gặp gỡ tí coi!

Jubi
11-12-2008, 06:34 PM
hihi chỵ ;))
em là đàn em ( khoá mới 08=>11)
ngày xưa chỵ học b9 ha, em học b8 nà, vậy mình gần là hàng xóm ùi hihi
có gỳ thỳ chỵ truyền đạt kinh nghiệm cho tụi em m nha !!!!!!!!!!

Ngoc Ha
11-12-2008, 07:18 PM
Hi! tụi em khóa mới , mới vào trường chắc thích lắm nhỉ. Ngày xưa bọn chị cũng thế mới đầu vào đứa nào cũng ngoan ngoan hiền hiền rùi sau thì nghịch như giặc...hi! nhưng mà vui lắm. Yêu nhất cái thời cấp 3 đấy. Sau này đi học đại học k đc tình cảm như cấp 3 đâu. chúc các em học tốt và có nhiều kỷ niệm đáng nhớ ở Đào nhé! PS: truyền kinh nghiệm gì thì các anh chị luôn sẵn sàng!:hi:

LANG DU
12-12-2008, 09:18 AM
trời ơi! cẩn thận kẻo bị "uýnh" bây giờ...
vác 2 cái mặt mốc đi khắp diễn đàn mà không "mần ăn" được gì đây này.
Ngọc Hà ở ngoài đó có thông tin gì về B9 hiện nay thì up lên nhé!!!

blackb1
23-12-2008, 02:29 AM
chẳng quen ai :|
Ngoc Ha truyền kinh nghiệm cho mình nè bạn >:)

kẻ xấu
23-12-2008, 11:52 AM
Hê hê !!!! kẻ xấu <~ a10 khóa 06-09
Sao các bác ko đi off với mọi người ở ngòai HN ...
hôm đó đông vui lắm mà !!!!

blackb1
23-12-2008, 04:43 PM
đang ở TH ra HN off có mà.... vỡ alo :|

hai_boss
02-04-2009, 10:54 PM
[QUOTE=Ngoc Ha;87785]Hi! tụi em khóa mới , mới vào trường chắc thích lắm nhỉ. Ngày xưa bọn chị cũng thế mới đầu vào đứa nào cũng ngoan ngoan hiền hiền rùi sau thì nghịch như giặc...hi! nhưng mà vui lắm. Yêu nhất cái thời cấp 3 đấy. Sau này đi học đại học k đc tình cảm như cấp 3 đâu. chúc các em học tốt và có nhiều kỷ niệm đáng nhớ ở Đào nhé! PS: truyền kinh nghiệm gì thì các anh chị luôn sẵn sàng!:hi:[/QUOTE

Các chị ấy bây giờ toàn kinh nghiệm yêu đương là hay nhất thôi các e có học không?????
hahahahha

vipkind
04-04-2009, 01:45 PM
B9 khoá mình hình như trước đây toàn con gái xinh nhất trường thì phải he he

hai_boss
04-04-2009, 09:52 PM
Hơ hơ xinh nhất trường nên mới nhiều kinh nghiệm

kha2 :XD:

b6ddt
09-06-2009, 05:29 AM
nghe noi ngoc ha lay chong vao sg song rui a?
-----------------------------------------------------------------

ajisai
15-07-2009, 11:50 AM
Ajisai cũng là cựu học sinh B9 đây, dạo này lấy chồng lấy vợ hết cả rồi nên ai cũng lặn luôn :D

***thuong_meo***
15-07-2009, 03:18 PM
úi.em cũng b9 đây:freely:
bắt tay với các anh các chị khóa b9 trước:blush:

duytung
24-07-2009, 12:33 AM
B9 có biết Hiệp Săm lâu nay lam ăn ở đâu không các bạn. Thay bao vao Nam ma không biét thế nao

LANG DU
21-08-2009, 11:40 PM
oài, lâu lắm không có điều kiện gặp lại các thành viên B9 nhà mình, hôm nọ vào vietnamnet thấy có thông tin về Lê Thu tham gia thi "HH quý bà đẹp - thành đạt 2009 khu vực phía Bắc" nên copy về để giang hồ B9 thất lạc nhau ngắm nghía lại tí, nhở...

Lê Thị Thu (Thanh Hoá) nằm trong số ít "quý cô" dự HH Quý bà đẹp - thành đạt 2009 có kinh nghiệm vì đã tham gia các cuộc thi nhan sắc trước đó, từng giành giải Á hậu 1 Người đẹp kinh đô 2006. Người đẹp từng tốt nghiệp khoa toán, ĐH Sư phạm Hồng Đức, đã không ngại ngần khi tiết lộ đã phải "hoãn" kế hoạch... có bầu để tham dự cuộc thi lần này. Cô cũng rất vui khi được cơ quan - Ngân hàng VP Bank tạo điều kiện cho đi thi, giữ nguyên mọi chế độ.

http://i312.photobucket.com/albums/ll323/lamhuean/images1847402_huong2-1.jpg

Lê Thị Thu và ông xã luôn sát cánh

Nếu như ở Người đẹp kinh đô 2006, Lê Thị Thu một thân một mình từ Thanh Hoá lên Hà Nội thi với nhiều bỡ ngỡ thì lần này đã tự tin hơn bởi ngoài khả năng trình diễn còn có thêm động lực là "ông xã" luôn sát cánh ở bên. Cô tâm sự rằng sẽ không tự gây áp lực cho mình phải lọt vào top 15 cuộc thi hay đoạt giải thưởng, mà đi thi là để có cơ hội gặp những phụ nữ đẹp, thành đạt khác, tích luỹ kiến thức, trong đó có cả bí quyết kinh doanh.

còn đây là bài viết về Lê Thu đăng trên báo Văn Hóa

Á hậu 1 cuộc thi “Người đẹp các vùng kinh đô VN 2006” Lê Thị Thu đã quyết định tham gia cuộc thi“Hoa hậu Quý bà đẹp và thành đạt VN 2009” sắp diễn ra tới đây tại TP Vũng Tàu tháng 9/2009.

Sau hơn 3 năm gặp lại, cô sinh viên ĐH Hồng Đức (Thanh Hóa, SN 1984) ngày nào giờ đã chững chạc hơn, nhưng vẫn vẹn nguyên nét tươi trẻ. Với vóc dáng cân đối (cao 1m67, các chỉ số đo 80-60-90), gương mặt khả ái, và sự thông minh, cô đã đứng lên bục nhận giải cuộc thi “Người đẹp các vùng kinh đô VN 2006”.

Sau khi lập gia đình, hiện giờ, Thu đang công tác tại Ngân hàng VP Bank chi nhánh Kinh đô (Hà Nội). Ngoài giờ làm việc hàng ngày, để nâng cao trình độ chuyên môn, Thu còn theo học hệ văn bằng 2 Học viện Tài chính- Ngân hàng. Bên cạnh đó, Thu tích cực tham gia nhiều hoạt động từ thiện, xã hội do cơ quan phát động như ủng hộ người nghèo, trẻ em khuyết tật, đồng bào vùng thiên tai.... Ở vai trò một đoàn viên thanh niên, Thu cũng còn là một cây văn nghệ chủ lực của chi nhánh ngân hàng tham gia các hội thi, hội diễn văn nghệ .

Thu nhỏ nhẹ “ Được sự động viên cơ quan và ông xã ( cũng là một cán bộ ngân hàng), em đã quyết định tiếp tục thử sức mình ở cuộc thi này. Em nghĩ, cuộc thi “Hoa hậu Quý bà đẹp và thành đạt VN” là một sân chơi bổ ích để chị em phụ nữ có cơ hội giao lưu, học hỏi nhiều kinh nghiệm, hoàn thiện mình hơn.” Theo thể lệ cuộc thi, với người đã đoạt danh hiệu ở cuộc thi trước đó như Thu, được vào thẳng vòng chung kết. Đây quả là lợi thế cho cô gái xứ Thanh xinh đẹp. “Thành công ở cuộc thi trước hẳn làm em tự tin hơn?” “Thành công ở cuộc thi trước tất nhiên giúp em đúc rút ra nhiều kinh nghiệm. Nhưng em nghĩ, các thí sinh tham dự cuộc thi này ai cũng tự tin cả vì có nhiều kinh nghiệm sống và khả năng nhất định. Em sẽ một lần nữa nỗ lực và hy vọng mình sẽ thành công”.

Trước khi chia tay tôi, Thu cho biết, cô sẽ chuẩn bị thật kỹ cho cả ba phần thi: trang phục, tài năng và ứng xử. Về phần thi tài năng, cô “bật mí” sẽ trình bày một ca khúc về Hà Nội./.

ajisai
25-08-2009, 01:43 PM
Ajisai hôm trước có xem ảnh trên VNN đã ngờ ngợ hình như Thu B9, hoá ra là thật. Cám ơn Lang Du (GT?) đã post thông tin nhé!
Chúc mừng Thu, hi vọng Thu sẽ đạt giải cao!

Candy
25-08-2009, 03:56 PM
các bác nhìn thật là tươi roi rói. em đây thì chẳng đc thế :|.

mà A9 khóa các bác có ai tên là Thắng ko nhỉ, em muốn hỏi thăm tí :D

LANG DU
31-08-2009, 09:14 PM
các bác nhìn thật là tươi roi rói. em đây thì chẳng đc thế :|.

mà A9 khóa các bác có ai tên là Thắng ko nhỉ, em muốn hỏi thăm tí :D

í, chú nhằm địa chỉ òi, các bác học B9.

cho hỏi tí, bạn Ajisai là bạn nèo?

ajisai
17-10-2009, 03:38 PM
í, chú nhằm địa chỉ òi, các bác học B9.

cho hỏi tí, bạn Ajisai là bạn nèo?

Dạo này GT đổi nick rồi hay sao mà ko thay online trên Y!M nữa ấy nhỉ, nhìn nick Ajisai thì phải đoán ra bạn là ai chứ :D

viethangle8
21-11-2009, 08:22 PM
hi. xin chao!
B9 ....1999-2002 ne!
ava của Ngọc Hà...ảnh cưới...xinh quá ta....
dạo này thế nào? vào Nam sống...nắm nay k biết cái lạnh của Miền Bắc roài!
Mọi người bận bịu với công việc...hem gặp nhau mấy....
không như dạo trước...tụ tập suốt nhỉ....nhớ quá...B9...:hi::hi: