PDA

View Full Version : [Đề xuất] Lập Box: Kinh nghiệm học tập

haminhvan
19-12-2008, 03:03 PM
Em có ý kiến như thế này: các anh nên lập 1 box Kinh nghiệm học tập. Box này sẽ là nơi trao đổi kinh nghiệm học tập các môn học của các mem 4rum với nhau. Bởi vì em thấy 4rum trường ta, học sinh lên chỉ để tán gẫu là chính. Trong khi đó ở banner có viết là: Diễn đàn giao lưu, chia sẻ và học tập giữa những học sinh của trường. Giao lưu, chia sẻ thì có, nhưng mà học tập thì chưa thấy. Vậy em rất mong các anh xem xét ý kiến của em.

duynamckbk7
19-12-2008, 03:14 PM
Học tập mà cũng cần có kinh nghiệm á. :( anh toàn thấy ai tự học người đó chứ kinh nghiệm j`.

kẻ xấu
19-12-2008, 03:17 PM
Em tán thành ý kiến của Haminh
Theo em !!! ghép cho cái CLB vật lí và CLB văn thơ vào box Kinh nghiệp học tập luôn !!!
Vì nó cũng là 1 phần về kinh nghiệm học tập mà !!!!
-----------------------------------------

Học tập mà cũng cần có kinh nghiệm á. :( anh toàn thấy ai tự học người đó chứ kinh nghiệm j`.

ớ đấy ý nó nói là :
1. Kinh nghiệm về cách học
2. và các bài siêu tầm bác ạ !!!
:freely::freely::freely:

haminhvan
19-12-2008, 03:41 PM

CŨng cần chứ anh. Em có ít kinh nghiệm, định chia sẻ nhưng không biết post ở đâu cả. Nghĩ đi nghĩ lại theo em thì nên lập box này, tha hồ trao đổi kinh nghiệm cho nhau ---> diễn đàn ngày càng phát triển

Snow
19-12-2008, 04:04 PM
em thấy đúng đấy . mà mấy cái CLB cho vào Box Học tập luon cũng đc cho nó đông vui .
tuy là có mấy CLB nhưng mà hok có người quản lí và phat động mọi người vào nên ít người quá .
=> nên thành lập Box Học tập >

Hyt.b3
19-12-2008, 04:48 PM
iêm muốn nhờ mọi người chia sẻ cho e
kinh nghiệm để học lý được hok ạ
đừng nói là chỷ học trong SGK là được

kẻ xấu
19-12-2008, 05:27 PM
iêm muốn nhờ mọi người chia sẻ cho e
kinh nghiệm để học lý được hok ạ
đừng nói là chỷ học trong SGK là được

Môn lí là môn khó học năm lớp 10 và 11 !!!!
Thi đại học chỉ cần học ở 12 là đủ em ạ !!!
Cố gắng học để qua được điểm môn Lý thôi em ạ !!!
:redface::redface::redface:

Candy
19-12-2008, 09:21 PM
cái box KN học tập này là cô lấy ý tưởng từ bên forum xứ thanh mà. bây giờ bên đó cũng đổi thành box GD và đào tạo rồi. vả lại thấy ko cần thiết lắm vì KN học tập hầu như đc san sẻ trong box giáo dục tuyển sinh rồi.

Hyt.b3
19-12-2008, 09:22 PM
Môn lí là môn khó học năm lớp 10 và 11 !!!!
Thi đại học chỉ cần học ở 12 là đủ em ạ !!!
Cố gắng học để qua được điểm môn Lý thôi em ạ !!!
:redface::redface::redface:

hỳnh như các môn đều vậy
toàn khó nhất lớp 10
lớp 11 phình phường
lớp 12 dễ hơn
chắc là qua được môn lý thui
nhưng ghét cái điệu nhìn rồi cười của thầy quá nên muốn tốt hơn thôy
@HAMINH: Em thấy chỵ viết có nhiều kinh nghiệm muốn chia sẻ mà
chỵ viết rõ ra đi chỵ
Chắc chỵ học tốt môn văn nhỷ
Mọi người nói rõ hộ em học lý làm sao với
nãn môn này quá

kẻ xấu
19-12-2008, 09:43 PM
hỳnh như các môn đều vậy
toàn khó nhất lớp 10
lớp 11 phình phường
lớp 12 dễ hơn
chắc là qua được môn lý thui
nhưng ghét cái điệu nhìn rồi cười của thầy quá nên muốn tốt hơn thôy
@HAMINH: Em thấy chỵ viết có nhiều kinh nghiệm muốn chia sẻ mà
chỵ viết rõ ra đi chỵ
Chắc chỵ học tốt môn văn nhỷ
Mọi người nói rõ hộ em học lý làm sao với
nãn môn này quá
Bố láo !!! Khó nhất là lớp 12 ... Phải kết hợp cả lớp 10 và lớp 11 mới học được
Nó dễ học hơn ... tại vì bên tóan có 1 phần đó là Đạo Hàm ... Bổ trợ rất nhiều cho Lý 12 nên dễ hơn thôi !!!!
:heheh::heheh::heheh::heheh:

haminhvan
20-12-2008, 11:13 AM
cái box KN học tập này là cô lấy ý tưởng từ bên forum xứ thanh mà. bây giờ bên đó cũng đổi thành box GD và đào tạo rồi. vả lại thấy ko cần thiết lắm vì KN học tập hầu như đc san sẻ trong box giáo dục tuyển sinh rồi.

Em không hề lấy bên 4rum xứ Thanh. EM chỉ đưa ra ý tưởng thôi, anh đừng có suy đoán như vậy. Nếu như anh không đồng ý với ý kiến của em thì cứ nói là anh không đồng ý. Em chỉ muốn nêu ra ý kiến thôi, không hề lấy ý tưởng từ các 4rum khác đâu. Thế thôi!

Candy
21-12-2008, 07:14 AM
em ko thấy bởi vì nó đc đổi tên rồi. còn anh công nhận ý tưởng của em chứ có phản đối đâu, vì ngày trước em cũng đề nghị lập 1 Group mà. nhưng xét thấy việc này ko cần thiết nên ko lập thêm box mới nữa

haminhvan
22-12-2008, 03:48 PM
em ko thấy bởi vì nó đc đổi tên rồi. còn anh công nhận ý tưởng của em chứ có phản đối đâu, vì ngày trước em cũng đề nghị lập 1 Group mà. nhưng xét thấy việc này ko cần thiết nên ko lập thêm box mới nữa

Thế anh cho em hỏi em có mấy cái kinh nghiệm học tập, muốn post lên 4rum thì post vào đâu?

Candy
22-12-2008, 03:59 PM
cái đó thì post vào box Giáo dục tuyển sinh ấy. thế nhé. closed topic