PDA

View Full Version : thế còn b2 đâu mà mất tăm vậy

banmaixanh306
19-05-2006, 05:13 PM
chào moi nguòi mình là thành viên b2 (05-08) sao chẳng thấy dân b2 đâu vậy

Phuongla
20-05-2006, 10:03 AM
em nên gọi lớp em vào diễn đàn nhìu hơn,ko thì vào box của lớp chị cũng được,lớp em vẫn thầy long chủ nhiệm chứ gì,thầy hiền mà tình cảm lắm đấy em à,có gì hè năm nay bọn chị về nghỉ hè, ta giao lưu cái nhẩy?

mrhoang
20-05-2006, 06:30 PM
Chị ơi ! thầy Long ác lắm cho em học sinh trung bình nè . Em chỉ yêu 1 ban cùng lớp mà bị thầy la hoài à

luongducnam
21-05-2006, 02:02 AM
em đừng trách thầy long bự...ngay cả Phương La còn bị la suốt chứ đâu phải riêng minh em..em hỏi kinh nghiệm chị phương xem,yêu mấy anh rồi,hỏi xem mấy lần học sinh TB rồi,anh là cựu học sinh B4 hihi....em co biết thằng em anh ko?nó là thằng Vũ phệ,và thằng Thắng ca.....

Phuongla
22-05-2006, 12:02 PM
em đừng trách thầy long bự...ngay cả Phương La còn bị la suốt chứ đâu phải riêng minh em..em hỏi kinh nghiệm chị phương xem,yêu mấy anh rồi,hỏi xem mấy lần học sinh TB rồi,anh là cựu học sinh B4 hihi....em co biết thằng em anh ko?nó là thằng Vũ phệ,và thằng Thắng ca.....
LDN ko bít gì thì đừng nói nhé,thầy Long hơi bị quý PhươngLa đây,yêu mấy anh thì co liên quan đến Nam ko nhi?

Phuongla
22-05-2006, 12:06 PM
Chị ơi ! thầy Long ác lắm cho em học sinh trung bình nè . Em chỉ yêu 1 ban cùng lớp mà bị thầy la hoài à
em ơi!thầy hiền lắm em ạ,thầy đâu có muốn ai học kém đâu,thôi cố gắng kì sau em nhé,lớp chị ngày xưa yêu nhau mà có bị thầy nói gì đâu,cơ bản là bọn kia chúng nó giấu cũng giỏi nữa cơ,lâu rồi cũng chưa gặp thầy,ko bít thầy đã "xinh" em bé chưa nhỉ?

Pisces
24-05-2006, 07:24 PM
Ặc! chú mày yêu sớm thía!!! chẳng trách HS trung bình! :D

Pisces
24-05-2006, 07:28 PM
chào moi nguòi mình là thành viên b2 (05-08) sao chẳng thấy dân b2 đâu vậy
Dân B2 hơi nhiều đấy, có điều toàn giấu mặt thôi...

luongducnam
24-05-2006, 07:55 PM
liên quan gì đâu,em yêu ai thì kệ em chứ,anh thì có vợ có con rồi,ko dám tý tý tởn tởn đâu,anh khác em ở điểm đó........hehe

Pisces
25-05-2006, 09:27 AM
liên quan gì đâu,em yêu ai thì kệ em chứ,anh thì có vợ có con rồi,ko dám tý tý tởn tởn đâu,anh khác em ở điểm đó........hehe

Chỗ này dành cho dân B2 nhe, vâu đừng có mà "giặc ngoại xâm" vào ăn nói lung tung tuyên truyền bậy bạ vạ lây các em.

Thuy_snow
25-05-2006, 09:56 AM
hahhah , nhóc nói làm chị thấy buồn cười . pisces mới là sv năm thứ nhứt thôi . Vợ con j chứ . Nhóc còn nhỏ mà yêu đương ác quá nhỉ ? chẳng bù cho bọn chị

Phuongla
26-05-2006, 08:37 AM
ko liên quan sao còn hỏi?chưa biết là ai khác nhau o điểm đó đâu nhé,cái này ko cần nói thì ai cũng biết,giải thích làm gì cho mệt,ha ha ha.ko phải do tôi nói mà toàn là lớp bạn nói đấy nhé,ko lại bảo là tôi đặt điều

Pisces
26-05-2006, 10:46 AM
Đi đến mô, về chỗ mô cũng gặp đôi LDN & PL chiến nhau thế nìa! Yêu cầu ra YM! mà chat đê!

Thuy_snow
26-05-2006, 10:51 AM
hhahah , kiểu này là hận nhau xong rồi yêu . Theo giới chuyên môn gọi là hận và yêu

Pisces
26-05-2006, 10:57 AM
"Fisrt make friend,then make love" (Câu nìa sai chính tả đúa! Đú!)
Yêu cầu phải sửa lại là:
"First make enemy,then make love"
keke...

mrhoang
27-05-2006, 08:36 AM
ứ biết đâu ! E bị bỏ rơi rồi ! huhuhuhu....hix..hix . Nhìn thằng Linh lớp em sướng cực ! Nó yêu được con Trang rõ tốt! Nhìn lại mình mà chán!
Khi chia tay anh không hề rơi nước mắt

mrhoang
27-05-2006, 08:41 AM
ứ biết đâu ! E bị bỏ rơi rồi ! huhuhuhu....hix..hix . Nhìn thằng Linh lớp em sướng cực ! Nó yêu được con Trang rõ tốt! Nhìn lại mình mà chán!
Anh chỉ cười trong nước mắt mà thôi
Phận làm trai quyết cười khi máu đổ
Không để buồn để lệ tuôn rơi!!!!!!!!!!!!!!++++++++++++++++++++Hoàng(cẩu )+++++++++++++++++++++++++++

dracula
27-05-2006, 09:15 AM
Ăc...ăc.....!!!! Con trang lớp B2 mà cũng có đứa thèm hả?????(Xấu mù)

Pisces
27-05-2006, 01:54 PM
Ăc...ăc.....!!!! Con trang lớp B2 mà cũng có đứa thèm hả?????(Xấu mù)
Lại một thằng coi trọng hình thức rồi! Có người yêu đẹp mà xấu tính thì khác nào vác thêm cục nợ đâu chú em

ks_thu
27-05-2006, 02:33 PM
Mọi người có biết tui định tán 1 bạn b2 (02-05) bất thành kô? Nghĩ lại mình cũng kô thích bạn ấy vì hình thức đâu...

Pisces
27-05-2006, 02:42 PM
Mọi người có biết tui định tán 1 bạn b2 (02-05) bất thành kô? Nghĩ lại mình cũng kô thích bạn ấy vì hình thức đâu...
Hah Hah, Có phải là tám Thu "Cá kiếm" không?

ks_thu
27-05-2006, 02:52 PM
Ủa thế Thu "cá kiếm" là sao...kể cho mình nghe 1 chút kỷ niệm bùn ngày ấy đi...hehe

Thuy_snow
28-05-2006, 10:46 AM
Anh chỉ cười trong nước mắt mà thôi
Phận làm trai quyết cười khi máu đổ
Không để buồn để lệ tuôn rơi!!!!!!!!!!!!!!++++++++++++++++++++Hoàng(cẩu )+++++++++++++++++++++++++++

Nhóc muốn khó thì cứ khóc đi , đừng kìm nén làm gì cho mệt . Khóc cho thoải mái . Yêu nhau là duyên số chứ đâu phải thích một cái là được đâu . ( Kô phải chị mê tín đâu . Sự thật đấy ) :xpam: :xpam:

Pisces
28-05-2006, 10:08 PM
Nhóc muốn khó thì cứ khóc đi , đừng kìm nén làm gì cho mệt . Khóc cho thoải mái . Yêu nhau là duyên số chứ đâu phải thích một cái là được đâu . ( Kô phải chị mê tín đâu . Sự thật đấy ) :xpam: :xpam:
Trốn vào đâu đó mà khóc! Đừng để cho bọn con gái nhìn thấy nó lại khinh cho đấy :nono: . Nhứt là ku T_S nầy nè :D

Phuongla
29-05-2006, 04:58 PM
"Fisrt make friend,then make love" (Câu nìa sai chính tả đúa! Đú!)
Yêu cầu phải sửa lại là:
"First make enemy,then make love"
keke...
người sửa lại câu này còn đú hơn,hơn được ai mà cứ lên mặt nói người này đú người kia đú,xem lại mình đi,LOVE

Phuongla
29-05-2006, 05:06 PM
pisces bít rõ người ông định tán đấy,ngồi cùng bàn mà
tuy nói là ko coi trọng hình thức nhưng mà xấu quá thì ai mà nhìn được,đúng ko?nói gì thì nói cũng phải dễ nhìn một chút,nhi?

Pisces
31-05-2006, 09:36 AM
Chuyện..! nếu không dễ nhìn một chút thì ngay từ phát đầu tiên đã mất điểm rùi! Ai cũng bảo không trọng hình thức nhưng mà vẫn cứ yêu bằng mắt. Thế mới lạ chứ lị!:cuoideu:

Thuy_snow
02-06-2006, 10:53 AM
Trốn vào đâu đó mà khóc! Đừng để cho bọn con gái nhìn thấy nó lại khinh cho đấy :nono: . Nhứt là ku T_S nầy nè :D
hahahha , khóc vì tình thì khinh là phải . Ko riêng j T_S mà ai cũng thế thôi . Nhưng tại vì nhóc ấy có vẻ đau đớn nên.... hì . Cứ khóc cho thoải mái

Pisces
02-06-2006, 01:20 PM
hahahha , khóc vì tình thì khinh là phải . Ko riêng j T_S mà ai cũng thế thôi . Nhưng tại vì nhóc ấy có vẻ đau đớn nên.... hì . Cứ khóc cho thoải mái
Nói mâu thuẫn ghê... :cuoideu: Đúng kiểu vừa đấm vừa xoa!:nono:

Phuongla
08-06-2006, 04:24 PM
này*cố cháu nhà ông lại đấu đá nhau đấy à.

Thuy_snow
26-06-2006, 10:23 PM
Nói mâu thuẫn ghê... :cuoideu: Đúng kiểu vừa đấm vừa xoa!:nono:
Con nói thật đấy , kô mâu thuẫn đâu . Tại thấy nó đau đớn quá nên .... hì ! lớn rùi nên làm chỗ dựa cho bọn nhóc chứ ...:^! :^!

Pisces
28-06-2006, 11:19 AM
Nhỏ nhắn gì nữa, cấp 3 roài, phải biết đứng vững trên đôi chân của mình chứ, cần gì dựa dẫm vào ai, chỉ cần ko có người xô ngã nó là đc :cuoideu: