PDA

View Full Version : Đáp án đề thi học kì I môn toán

Candy
22-12-2008, 08:07 PM
các bạn tải 2 file word dưới đây về và so sánh với bài làm của mình nha
nhìn đi nhìn lại thì thấy đề toán năm nay ko khó cho lắm, chỉ tại mình ham chơi =.='

kẻ xấu
22-12-2008, 08:10 PM
Chết cha !!! kiểu này 3 điểm mất rồi !!!!
:yawn::yawn::yawn:

nothing_4ever
22-12-2008, 08:22 PM
càng nhìn càng đau lòng....không khéo cứ thế này đi viện mất thoai...:uwaah:..thực chất thì đề cũng không khó cho lắm, thứ nhất là tại hơi chủ quan, tiếp nữa là hơi nhác:hotbath:...tiếp đến là cẩu thả, đọc không kĩ đề...jong năm ngoái đề văn bảo chọn 1 trong 2 đề, một mình mình ngồi làm cả hai đề lại còn thắc mắc là sao đề thì dài mà ai cũng làm nhanh vậy...:freeze:..hix, con xin thề là từ nay về sau con sẽ sửa mặc dù biết giang sơn dễ dổi bản tính khó dời...:sigh:

RedDevil
23-12-2008, 05:01 PM
Chắc mình được 7 điểm mất, làm chưa hết bài thì hết mất thời gian :falldown:

Jimmy Page
23-12-2008, 08:08 PM
Hùng nên cho đáp án này ra trang news, có thể thêm nhận xét của một số thầy cô giáo trong trường và của các bạn học sinh. Không nên chỉ để trong forum

Precious Stone
23-12-2008, 08:19 PM
Công nhận đề dài so với thời lượng 90ph, khó với mức độ của một đề thi HK! Giờ thi đã hiểu vì sao dân tình kêu la ầm trời đến thế!:cool:

shevchenbe90
24-12-2008, 02:20 AM
đưa hản ra ngoài đi em,để trong này ít người vào xem quá,up cả đề lên nữa.

vitaminb12
24-12-2008, 11:12 AM
Đề khá dài, nhưng cũng không đến mức quá khó :| Làm được 9,10 điểm thì khó chứ 6 điểm thì cũng đâu có gì đáng để kêu :| Mà 6 điểm đề này thì có thể vững tâm thi ĐH rồi :D
Bây giờ cũng chả còn nhớ được cái đề hồi trước của mình nó ra những gì nữa rồi :(

Jimmy Page
24-12-2008, 12:16 PM
Khiếp quá bọn này, đang còn nhớ được cái học ngày xưa, lại còn biết dài hay ngắn nữa chứ
Tao là tao quên sạch hết rồi, h cho tao làm cái đề này chỉ có 0
:))

nothing_4ever
27-12-2008, 05:18 PM
mình được có 5 điểm, nhục dần, về đi kím kais dây tự tử...hazzzzzzzzzzz, nói vậy thôi chứ đời còn dài, từ nay đến lúc thi đại hcoj vẫn còn cơ hội cho ta gỡ gạc:rideon:

cuncon_A1
29-12-2008, 06:19 PM
công nhận đề thi wa dài làm ko kịp................:refused:đau hết ca? cái đầu:hmm:

shevchenbe90
02-01-2009, 12:24 PM
hồi tháng 3 thi thử ở trường mình anh thi mỗi môn 4 điểm,đang con tươi như hoa,các chú lo gì,cứ chơi đi,càng căng thẳng càng nhét ko vô,

tranhuyentrang2404
02-01-2009, 12:26 PM
hồi tháng 3 thi thử ở trường mình anh thi mỗi môn 4 điểm,đang con tươi như hoa,các chú lo gì,cứ chơi đi,càng căng thẳng càng nhét ko vô,

thế đến lúc thi thật thì anh được bao nhiều? Các thầy bảo đề thi thử trường mình mà làm dc 15 điểm là đại học ngon ơ. Ko biết có đúng ko?

shevchenbe90
02-01-2009, 12:35 PM
anh đang học BKHN,lúc thi dc có 23.5 thôi,nhưng mà anh còn thấy 25d là bình thường,tại vì anh chép nhầm đề mất 2 điểm toán,nói thật là cứ nhằn nát quyển sgk thôi là 20d ngon ơ rồi.
Toms lại thế này,khuyên các em:
Vật lý học + làm đề với thầy Trường (Lam Sơn)
Hoá học với cô Năm (quan trọng nhất là cô luyện đề hay trúng cực kỳ)
Toán thì tự học là chính em à,vì toán là môn cần nhiều tư duy và nó ảnh hưởng đến cách học của em rất nhiều,tự nghiên cứu (tất nhiên thầy vẫn cần thiết,thầy hưỡng dẫn còn mình tự luyện và tìm cách giải khác)
Một cái nữa,là đừng có lo đề khó,cứ luyện bình thường,còn 1-2 tháng cuối thì đọc "tham khảo" mấy bài nâng cao chút...thế thôi,học mà tâm lý ko thoải mái ko học dc đâu.

vitaminb12
04-01-2009, 10:59 AM
anh đang học BKHN,lúc thi dc có 23.5 thôi,nhưng mà anh còn thấy 25d là bình thường,tại vì anh chép nhầm đề mất 2 điểm toán,nói thật là cứ nhằn nát quyển sgk thôi là 20d ngon ơ rồi.
Toán thì tự học là chính em à,vì toán là môn cần nhiều tư duy và nó ảnh hưởng đến cách học của em rất nhiều,tự nghiên cứu (tất nhiên thầy vẫn cần thiết,thầy hưỡng dẫn còn mình tự luyện và tìm cách giải khác)
Một cái nữa,là đừng có lo đề khó,cứ luyện bình thường,còn 1-2 tháng cuối thì đọc "tham khảo" mấy bài nâng cao chút...thế thôi,học mà tâm lý ko thoải mái ko học dc đâu.
Các em nó học khác mình :|
Thi thử trường mình , lần đầu 15, lần sau 16,5...
Nếu học thêm, chỗ nào cảm thấy hợp thì học, vitamin có học thầy Trường với cô Năm quái đâu :| Thế mà nhờ 2 môn đó mới đỗ được ĐH :|

000_000
05-01-2009, 01:48 PM

Nhữg giáo viên anh học Hóa , Lí em đều học nè , công nhận giáo viên LS dạy tốt thật , dạy đâu chắc đó ........................

shevchenbe90
07-01-2009, 07:29 AM
à không,hóa anh bập bõm,tự học là chính,học với thầy Đậu 2 tháng ròi bỏ về vì thấy tốc độ thày dạy hơi chậm,nói chung hóa là môn anh học nhiều vẫn không tự tin được căn bản không có người hướng dẫn.
Cô Năm luyện đề hóa hay trúng cực kì,không biết thế nà mà mấy thằng lớp anh,cũng lơ tơ mơ hóa lắm,thi toàn 9 rưỡi

hjhjhehe
10-01-2009, 09:39 AM
à không,hóa anh bập bõm,tự học là chính,học với thầy Đậu 2 tháng ròi bỏ về vì thấy tốc độ thày dạy hơi chậm,nói chung hóa là môn anh học nhiều vẫn không tự tin được căn bản không có người hướng dẫn.
Cô Năm luyện đề hóa hay trúng cực kì,không biết thế nà mà mấy thằng lớp anh,cũng lơ tơ mơ hóa lắm,thi toàn 9 rưỡi

Ý chú là thằng nào:hmm: ka học hóa nhà cô Năm, thi được 9.5 nè. Thằng Be gà biết gì, do cách dạy của cô 5 hay, chỉ làm đề không tao đố mày được 9.5 đấy, học từ đầu như a mới thế thôi.

kẻ xấu
10-01-2009, 10:04 AM
Các em nó học khác mình :|
Thi thử trường mình , lần đầu 15, lần sau 16,5...
Nếu học thêm, chỗ nào cảm thấy hợp thì học, vitamin có học thầy Trường với cô Năm quái đâu :| Thế mà nhờ 2 môn đó mới đỗ được ĐH :|

Híc !!! Học ở đâu mà chả là học !!!
Quan trọng là sức mình thôi chứ ...
Thế sao có những đứa học với cô năm với thầy trường trượt đại học ... sao ko ai nói !!!!
bài này cũng ko spam luôn
:picknose::picknose: có 2 chú ngóay mũi thôi nhé