PDA

View Full Version : câu lạc bộ thất tình!!!!!

luongducnam
21-05-2006, 02:08 AM
em nào thất tình vào đây,anh cho lời khuyên!!!!chuyên gia giải quyết những người thất tình>>>>>hehe
:xpam:

luongducnam
21-05-2006, 05:13 AM
đố mọi người biết đây là ai???C:\Documents and Settings\LuongMaiThanh\Рабочий стол\игра\Новая папка

ks_thu
21-05-2006, 02:47 PM
Ê mi gửi cái gì vậy có thấy gì đâu...mà mi chưa đủ trình để tư vấn cho các em đâu...mi có mà thấy em nào thất tình xinh xinh lại cưa cẩm ý.

luongducnam
21-05-2006, 06:15 PM
nhầm nhầm,chưa scan,đợi tim đc ảnh người yêu rồi tao post lên nhé....

dracula
21-05-2006, 08:39 PM
CLB thất tình mà chưa có ai thất tình vào à các anh !

hrockvn
22-05-2006, 09:39 AM
em nào thất tình vào đây,anh cho lời khuyên!!!!chuyên gia giải quyết những người thất tình>>>>>hehe
:xpam:
ặc, chắc lão này bị đá nhiều quá đâm hoảng loạn, định truyền cái xui xẻo cho anh em hả

b12muonnam
22-05-2006, 09:45 AM
mấy thằng bay có thằng nào thất tình kô tau dậy cho cách quen mấy con bé đó 1 cách nhanh nhất

Thuy_snow
22-05-2006, 09:49 AM
hahahha , chủ cái topic này đã có kinh nghiệm quái j về tình yêu đâu mà đòi khuyên bảo người khác . làm như kinh nghiệm lắm ấy . Ở đây toàn học sinh thôi , chưa đứa nào muốn yêu đâu . Mà có yêu , cũng kô đến nỗi gà mà phải thất tình đâu

Phuongla
22-05-2006, 11:55 AM
tôi đang thất tình này,

Phuongla
22-05-2006, 12:28 PM
ặc, chắc lão này bị đá nhiều quá đâm hoảng loạn, định truyền cái xui xẻo cho anh em hả
đúng đấy lão này yêu nhiều nên bị đá cũng nhiều,đáng đời,ha ha

alan
23-05-2006, 02:52 PM
chù đạt sao nặng lời thế ,dù sao thì nó cũng trong nhóm mình mà,nó chỉ hơi hâm 1 tý thui mừ

luongducnam
24-05-2006, 01:24 AM
ác ác,anh vẫn chưa bị đá lần nào sao mà nói kinh thế,các em đã nghe thấy câu này chưa:"ngươi con trai chỉ có thể yêu duy nhất đc một mối tình sâu nặng,còn đâu chỉ toàn là chuyện gió với trăng...cuộc tình anh chưa bao giờ phẳng lặng.....đọan sau chưa nghĩ ra ...hi`.....còn thằng chúc với thằng còm hả,đc đấy,tao về tao giết......

luongducnam
24-05-2006, 01:38 AM
ấy ấy,quên mất bạn thủy b2,dạo này thế nào,ah mà mình có quen nhỉ,híc,tôi nhớ ra hình dáng bạn rồi,hình như hơi giống chị Liên lớp tôi thì phải....xinh ghê
đừng mách Liên nhé,tôi sợ lắm...còn em Phương hả,anh yêu nhiều lắm,hinh như trong đống người yêu của anh cũng có em đấy,đừng nói nhau như vậy,ngại lắm....

hoaly_kho
24-05-2006, 10:41 AM
☀☀☀ thằng nam vâu , lúc nào cũng thất tình. Có tình đâu mà mất , sốt ruột
<== Chẳng biết người có đẹp hay ko mà nói nghe ghê cả người đó , đề nghị ăn nói cẩn thận cho bà con còn đc nhờ nhé . Mà cái bạn Luongducnam là ai thía , sao mà ai cũng gây sự đc , mất đoàn kết quá . Ổn định nền hòa bình đi nhé ! (^_*)

Phuongla
24-05-2006, 11:16 AM
ác ác,anh vẫn chưa bị đá lần nào sao mà nói kinh thế,các em đã nghe thấy câu này chưa:"ngươi con trai chỉ có thể yêu duy nhất đc một mối tình sâu nặng,còn đâu chỉ toàn là chuyện gió với trăng...cuộc tình anh chưa bao giờ phẳng lặng.....đọan sau chưa nghĩ ra ...hi`.....còn thằng chúc với thằng còm hả,đc đấy,tao về tao giết......
cái này là cop lại trong bài rap yêu em mà thôi chứ có phải do ông nghĩ ra đâu,xấu hổ

Phuongla
24-05-2006, 11:19 AM
ấy ấy,quên mất bạn thủy b2,dạo này thế nào,ah mà mình có quen nhỉ,híc,tôi nhớ ra hình dáng bạn rồi,hình như hơi giống chị Liên lớp tôi thì phải....xinh ghê
đừng mách Liên nhé,tôi sợ lắm...còn em Phương hả,anh yêu nhiều lắm,hinh như trong đống người yêu của anh cũng có em đấy,đừng nói nhau như vậy,ngại lắm....
"hinh như trong đống người yêu của anh cũng có em đấy",thế chú bị chị đá có đau ko?khổ thân,bị đá nhiều quá đâm ra lẩn thẩn?yêu nhiều nên bây giờ chú phải gánh hậu quả chú gây ra cũng đúng thôi,đáng đời,cho chừa

Pisces
24-05-2006, 05:44 PM
thật ra thì tôi cũng chưa có gì để mà thất! Vì tôi vẫn còn đang single đây.:D

Phuongla
26-05-2006, 09:03 AM
này,LDN tôi đang bị thất tình đấy,tư vấn cho tôi đi,sao chẳng thấy nói năng gì cả thế

Pisces
26-05-2006, 10:05 AM
LDN là tên dở người mà! Dính đến làm gì cho mệt. Tránh doi chẳng xấu mặt nào mờ!

alex
26-05-2006, 04:58 PM
Toàn spam !:hum: , post bài có chất lượng lên tí coi các bạn

hrockvn
27-05-2006, 07:17 AM
đố mọi người biết đây là ai???C:\Documents and Settings\LuongMaiThanh\Рабочий стол\игра\Новая папка
Xin trả lời LuuDucNam nhá, tớ thì không giỏi tiếng Nga lắm nhưng cũng biết cách mà dịch nó:
C:\Documents and Settings\LuongMaiThanh\Working table\game\New folder

hunter_1102
27-05-2006, 08:29 PM
chú nam vâu sao lại nói xấu người yêu anh như thế.anh xử lý chú bây jo`

Thuy_snow
28-05-2006, 10:56 AM
Người yêu anh là sao , tuổi gì mà nói ghê thế . Đề nghị hunter_1102 ăn nói cẩn thận . Mà T_S có xấu đẹp gì thì liên quan quái gì đến LDN , đừng gây oán hận .... :xpam:

Thuy_snow
28-05-2006, 10:59 AM
còn em Phương hả,anh yêu nhiều lắm,hinh như trong đống người yêu của anh cũng có em đấy,đừng nói nhau như vậy,ngại lắm....
La có ế cũng kô đến lượt LDN đâu . Làm như con gái B2 dễ dãi lắm không bằng . Láo :ngu: . LDN nói nănng kiểu đấy ( tức là xem tình yêu như trò chơi ) là xúc phạm thần tình yêu đấy . Thế nào cũng gặp quả báo =)) =))

mrhoang
28-05-2006, 01:02 PM
khổ ! chán thế có mỗi mình em bị thất tình nè

Pisces
28-05-2006, 10:03 PM
Người "yêu anh" hay người "anh yêu" thía? Yêu cầu nói cho rõ nghĩa chớ!:kinh:

luongducnam
28-05-2006, 10:47 PM
gặp rồi..nhưng mà vẫn qua đc...có sao đâu..thần tinh yêu hả....có lẽ là bạn thân của tui mất rồi...tôi bảo bắn ai...la người ấy xong luôn...bạn co muốn thử ko? T_S

luongducnam
28-05-2006, 11:01 PM
nè nè,em là ai đấy láo quá đấy...thối anh mày ko chấp con nít..anh bỏ quả đấy..có lần sau nữa thì liệu hồn....

luongducnam
28-05-2006, 11:04 PM
đây đây..tư vấn ngay cho em Phương La nhé...bỏ chồng đi,quay lai với anh....anh ko từ chối như hồi trước nữa đâu...ok?

Pisces
29-05-2006, 12:16 AM
nè nè,em là ai đấy láo quá đấy...thối anh mày ko chấp con nít..anh bỏ quả đấy..có lần sau nữa thì liệu hồn....
Lão này toàn chửi đổng thôi! Có chửi cũng phải nói rõ danh tánh nạn nhân chớ. Làm thế này khác nào chửi tập thể :nono:

luongducnam
29-05-2006, 12:21 AM
Lão này toàn chửi đổng thôi! Có chửi cũng phải nói rõ danh tánh nạn nhân chớ. Làm thế này khác nào chửi tập thể :nono:
ờ ờ,sorry....nhưng mà trong đó hinh như có cả em đánh......hehe

Pisces
29-05-2006, 12:32 AM
Anh thừa biết chú chửi anh mà :kinh: . Chú có vẻ khó chịu khi nghe sự thật về bản chất xấu xa của chú nhẩy! :chan: Thế thì sao mà tiến được... :nono:

luongducnam
29-05-2006, 04:02 AM
khổ ! chán thế có mỗi mình em bị thất tình nèồ ố ô....em thất tình à...hay quá...có cần anh giúp gì ko....ah quên...người yêu cũ của em là ai...cho anh nick đi..anh giảng hòa cho.....hehe

luongducnam
29-05-2006, 04:06 AM
Anh thừa biết chú chửi anh mà :kinh: . Chú có vẻ khó chịu khi nghe sự thật về bản chất xấu xa của chú nhẩy! :chan: Thế thì sao mà tiến được... :nono:ái dà thằng nhỏ này bố láo thật....chưa ai nói anh xấu xa đâu nhé....ăn nói cẩn thận...ko có anh cho một đội trọc vê thanh lý mày đấy..cu em ạ...ah mày là cu hay hĩm...hay la pê đê vậy..:helo:

Pisces
29-05-2006, 12:09 PM
ái dà thằng nhỏ này bố láo thật....chưa ai nói anh xấu xa đâu nhé....ăn nói cẩn thận...ko có anh cho một đội trọc vê thanh lý mày đấy..cu em ạ...ah mày là cu hay hĩm...hay la pê đê vậy..:helo:
ây dà thằng này đi xa quê hương lâu ngày nên mất gốc rồi! Nó coi cái forum trường là nơi để nó quậy phá nhằm thỏa mãn thú vui nhỏ nhen của nó. Kiểu này mà ở nước ngoài thì nó làm mắt mặt dân VN lém! Xấu hổ! Xấu hổ thay...:chan:

ks_thu
29-05-2006, 02:28 PM
Nam nè!!!Mi ở nước nga có bị streess gì kô mà toàn post bài lung tung lên diễn đàn vậy.Mi kô thấy tui tao đang cố xây dựng diễn đàn văn minh lịch sự.Cảnh cáo mi lần 1 nha.

Phuongla
29-05-2006, 05:14 PM
đây đây..tư vấn ngay cho em Phương La nhé...bỏ chồng đi,quay lai với anh....anh ko từ chối như hồi trước nữa đâu...ok?
sorry chu nhé,chị bây giờ rất rất yêu chồng chị,còn chú ấy hả?chị bỏ qua

Thuy_snow
30-05-2006, 10:53 AM
gặp rồi..nhưng mà vẫn qua đc...có sao đâu..thần tinh yêu hả....có lẽ là bạn thân của tui mất rồi...tôi bảo bắn ai...la người ấy xong luôn...bạn co muốn thử ko? T_S
LDN nghĩ LDN là ai chứ ??? mà lại nói theo kiểu T_S có muốn thử không ? hhahhah . Người như LDN có cho kô T_S thì T_S cũng chẳng thèm . LDN có tự đánh giá quá cao về bản thân hông ?. :xpam:

luongducnam
31-05-2006, 09:24 AM
LDN nghĩ LDN là ai chứ ??? mà lại nói theo kiểu T_S có muốn thử không ? hhahhah . Người như LDN có cho kô T_S thì T_S cũng chẳng thèm . LDN có tự đánh giá quá cao về bản thân hông ?. :xpam:hahaha...ko cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn....T_S ơi...ban có tin vao TY ko?

luongducnam
31-05-2006, 09:27 AM
sorry chu nhé,chị bây giờ rất rất yêu chồng chị,còn chú ấy hả?chị bỏ quaem Phương nè...yêu chồng sao bảo thất tình..em nói nó mâu thuẫn lắm....mà em bảo bỏ qua anh á...ơ hay nhỉ...minh có làm gi đâu mà bảo là bỏ qua chứ..đó chỉ là lời khuyên của anh thôi mà...xin lỗi em nhé..em cũng ko có cơ hội mà bỏ qua đâu...

Thuy_snow
02-06-2006, 11:01 AM
hahaha...ko cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn....T_S ơi...ban có tin vao TY ko?
Tất nhiên là phải tin vào TY rồi . Nhưng tin vào từng đối tượng . T_S cảnh báo trước : DĐ kô được tin vao LDN , chảnh lắm cơ :callling:

Pisces
02-06-2006, 02:33 PM
Tất nhiên là phải tin vào TY rồi . Nhưng tin vào từng đối tượng . T_S cảnh báo trước : DĐ kô được tin vao LDN , chảnh lắm cơ :callling:

DĐ là kí rì zậy? Giải thích chút coi. :hum:

Thuy_snow
03-06-2006, 09:55 AM
DĐ là kí rì zậy? Giải thích chút coi. :hum:
DĐ có nghĩa là diễn đàn ấy mà , xời ơi ! có thế mà cố cũng kô dịch ra =))

Tuthan_langthang
03-06-2006, 12:05 PM
Người yêu anh là sao , tuổi gì mà nói ghê thế . Đề nghị hunter_1102 ăn nói cẩn thận . Mà T_S có xấu đẹp gì thì liên quan quái gì đến LDN , đừng gây oán hận .... :xpam:
úi giời lại còn tiểu thư công tử nào lang thang trên mạng vây:"Người yêu anh là sao , tuổi gì mà nói ghê thế .."thui.. thui... nghe thấy buồn cười lắmThuy_snow,nếu ko nhầm hồi đi học bà chả có 3 hoặc 4 cuộc tình dang dở,đừng nói la ko nhé ,tui có nhân chứng vật chứng ah....hahahahahaha:))

thúy vân b11
03-06-2006, 05:34 PM
có thêm một người thất tình nữa nè , giúp đươc gì nào

đại_ca_Nam_tái_xuât
03-06-2006, 06:30 PM
có thêm một người thất tình nữa nè , giúp đươc gì nàothì phải nói thất tình như thế nào người ta mới giúp đc chứ....bạn nói có phải ko?

thúy vân b11
03-06-2006, 09:18 PM
trong phim hàn quốc , khi thất tình người ta thường uống rượu , mình đi ăn kem

đại_ca_Nam_tái_xuât
03-06-2006, 09:53 PM
trong phim hàn quốc , khi thất tình người ta thường uống rượu , mình đi ăn kemthế thấy cảm giác ăn kem thế nào?ngon chứ....trả lời tôi câu hỏi này....tôi sẽ đưa ra lời khuyên ngay....

alan
04-06-2006, 02:39 PM
thúy vân ơi em đừng nghe nhg gì thằng nam vâu nói * nó bốc phét giỏi lắm đấy* nó có biết yêu là gì đâu mà biết thất tình

Pisces
05-06-2006, 11:58 PM
DĐ có nghĩa là diễn đàn ấy mà * xời ơi ! có thế mà cố cũng kô dịch ra =))
Sặc! Nói tối nghĩa thế ni ai mà hỉu được. Xét ngữ cảnh ai mà đoán ra được. Chỉ có người đầu óc quái dị như T_S mới nghĩ ra thôi.

đại_ca_Nam_tái_xuât
06-06-2006, 12:45 AM
thúy vân ơi em đừng nghe nhg gì thằng nam vâu nói * nó bốc phét giỏi lắm đấy* nó có biết yêu là gì đâu mà biết thất tìnhngất luôn với những lời nói của ông bạn thân nhất đời...ông cũng vừa phải thôi nhé..anh mà về thì chú liệu hồn...hic...ác

Phuongla
08-06-2006, 04:43 PM
tiền hết*tình tan*đời tàn xe nát*chán đời quá*đi tu thôi pà kon ơi

thúy vân b11
08-06-2006, 06:08 PM
thúy vân ơi em đừng nghe nhg gì thằng nam vâu nói * nó bốc phét giỏi lắm đấy* nó có biết yêu là gì đâu mà biết thất tình
anh alan a chẳng lẽ anh biết yêu là gì ư* anh thử nói xem nào

luongducnam
08-06-2006, 11:38 PM
anh alan a chẳng lẽ anh biết yêu là gì ư* anh thử nói xem nàohay lắm....em à...hôm trước em có bảo là em thất tình thì đi ăn cơm đúng ko?thế mui vị đó như thế nào???????:sao:

alan
09-06-2006, 03:15 PM
anh alan a chẳng lẽ anh biết yêu là gì ư* anh thử nói xem nào
tình yêu là gì à * khó quá nhỉ * hay em cứ thử yêu anh đi * lúc ấy em sẽ biết tinh yêu là gì * em đồng ý ko

alan
09-06-2006, 03:18 PM
ngất luôn với những lời nói của ông bạn thân nhất đời...ông cũng vừa phải thôi nhé..anh mà về thì chú liệu hồn...hic...ác
chú mà về thì chú định làm gì anh ?

luongducnam
09-06-2006, 09:27 PM
chú mà về thì chú định làm gì anh ?làm gì thì ko biết đc...nhưng mà nặng đấy...ít ra cũng phải nhậu nhẹt một bữa đã đời....ok?????

Phuongla
11-06-2006, 08:07 PM
khi nào nhậu nhẹt gọi tôi với nhé,nhậu xong về nhà ngủ một giấc để sáng mai dậy quên hết mọi chuyện,mà có quên được ko nhỉ?chán đời quá

luongducnam
12-06-2006, 04:31 AM
khi nào nhậu nhẹt gọi tôi với nhé,nhậu xong về nhà ngủ một giấc để sáng mai dậy quên hết mọi chuyện,mà có quên được ko nhỉ?chán đời quáthôi thôi bà ơi...bọn nó đầu óc đen tối lắm...đừng có dại...bà mà say ra đó...tôi đưa bà về thì nhọc lém....tha cho tui

alan
12-06-2006, 12:54 PM
thôi thôi bà ơi...bọn nó đầu óc đen tối lắm...đừng có dại...bà mà say ra đó...tôi đưa bà về thì nhọc lém....tha cho tui
đưa về thế nào được .........,

alan
12-06-2006, 12:58 PM
[QUOTE=luongducnam]làm gì thì ko biết đc...nhưng mà nặng đấy...ít ra cũng phải nhậu nhẹt một bữa đã đời....ok?????[/QUOT
đồng ý thôi ,nhg mà chú chưa đủ trình đâu

thúy vân b11
15-06-2006, 10:41 AM
tình yêu là gì à ,, khó quá nhỉ ,, hay em cứ thử yêu anh đi ,, lúc ấy em sẽ biết tinh yêu là gì ,, em đồng ý ko
ý kiến hay đấy , nhưng yêu anh ư có lẽ phải suy nghĩ lại

luongducnam
20-06-2006, 10:17 PM
ý kiến hay đấy , nhưng yêu anh ư có lẽ phải suy nghĩ lạiem à....thằng Alan nó tập thể hình đấy...cẩn thận...ko có thì chết....

alan
20-06-2006, 10:50 PM
ý kiến hay đấy , nhưng yêu anh ư có lẽ phải suy nghĩ lại
sao em lại nói là có lẽ phải suy nghĩ lại , em ko tin anh sao , anh là người đáng tin cậy nhất lớp b4 đấy

alan
20-06-2006, 10:51 PM
em à....thằng Alan nó tập thể hình đấy...cẩn thận...ko có thì chết....
chú ko được khích , cấm nói đểu anh

thúy vân b11
22-06-2006, 10:18 AM
sao em lại nói là có lẽ phải suy nghĩ lại , em ko tin anh sao , anh là người đáng tin cậy nhất lớp b4 đấy
tin anh à, anh nằm mơ đấy à

luongducnam
22-06-2006, 06:52 PM
tin anh à, anh nằm mơ đấy àhay...đúng là nói phét nên chẳng đứa nào nó tin.....nhục lắm Hoằng ạ....từ đó có thể suy ra..mày ko phải là tổ trưởng tổ tin....haha..nhục chưa?

alan
23-06-2006, 04:48 PM
tin anh à, anh nằm mơ đấy à
nói vậy mà còn ko tin , thế làm sao thì em mới tin anh đây:khoc:

alan
23-06-2006, 04:55 PM
hay...đúng là nói phét nên chẳng đứa nào nó tin.....nhục lắm Hoằng ạ....từ đó có thể suy ra..mày ko phải là tổ trưởng tổ tin....haha..nhục chưa?
tau cho phép mày nói chưa , càng ngày càng láo, ko coi tổ trưởng ra gì , quá láo

thúy vân b11
23-06-2006, 07:36 PM
chắc đứa nào ngốc mới tin anh

luongducnam
23-06-2006, 10:33 PM
chắc đứa nào ngốc mới tin anhngu chưa...Hoằng ơi...mày chui xuống đất đi là vừa đấy...hahaha...

Pisces
24-06-2006, 06:13 AM
Hik, mạt sát nhau ghê quá...!:hoamat:

alan
24-06-2006, 09:33 PM
chắc đứa nào ngốc mới tin anh
vậy là anh ko đáng tin sao , em nói vậy là hơi sớm đó , em đã biết gì về anh đâu

thúy vân b11
26-06-2006, 05:50 PM
anh là một tên biến thái, lăng nhăng

anhtob6
16-07-2006, 09:59 PM
Dươn Lục nam ơi cho hỏi cái . Câu lạc bộ thừa tình ở đâu. Có nghĩa là có người theo đuổi ấy. ở đây có tư vấn ko vậy ...!!!

luongducnam
22-07-2006, 09:11 AM
Dươn Lục nam ơi cho hỏi cái . Câu lạc bộ thừa tình ở đâu. Có nghĩa là có người theo đuổi ấy. ở đây có tư vấn ko vậy ...!!!nếu bạn cần tư vấn về vấn đề thừa tình thì tui cũng có thế giúp bạn...nhưng mà hỏi cái...bạn là ai vậy....