PDA

View Full Version : Tổng kết năm!!!

ks_thu
21-05-2006, 02:25 PM
Thế là 361 ngày đã trôi qua(kể từ 23-5-2005-->19-5-2006),thời gian trôi đi thật nhanh nhưng kỷ niệm vẫn còn đó.Mới đó mà bây giờ trường lại có 1 khóa học ra đi.Diễn đàn chuẩn bị chào đón các cựu học sinh "mới".
Có mem nào tường thuật lại cho tui anh buổi tổng kết năm nay đc kô???

angel0072
21-05-2006, 03:26 PM
khai mạc -> hát -> đọc -> trao phần thưởng -> đọc -> về ... hết anh à

hoaly_kho
21-05-2006, 04:12 PM
khai mạc -> hát -> đọc -> trao phần thưởng -> đọc -> về ... hết anh à
Sao mà càng ngày bế giảng của trường mình càng thê thảm ấy nhỉ ??? Nhớ năm lớp 10 mới vào trường , các hoạt động sôi nổi đáng nhớ quá . Thế mà giờ đây .......:huhu:

haidh
21-05-2006, 05:26 PM
Khóa bọn mình thì còn vui, thầy Hùng bảo đấy là lễ trưởng thành hehe!
Năm đó mấy lớp rồng rắn túm áo nhau chạy mấy vòng,lên cả nhà A ,vui!
Rồi thì chia tay,lưu bút lưu biếc nhiều vô kể, tôi cũng còn giữ 1` quyển!
hồi đó bài lưu bút của mình được đánh giá hay nhất hé hé,tài năng,tài năng!
Sướt mướt lắm nhưng rồi bây giờ nghĩ lại chỉ thấy thương anh em mình còn khờ dại,bằng chứng là anh em B4 tôi cơ bản ra HN gần hết---> khỏi lo xa nhau!
Mà mấy con bạn thân của romeo tui giờ còn mỗi con Huyền cao là hay chịu khó lên thăm, con gái tui thì may mà học cùng khoa cùng trường nên mới nhớ bố nó! Con THu bầu đóa! Chả thấy mặt mũi đâu!

dracula
21-05-2006, 05:59 PM
Tổng kết gì mà buồn quá trời !!!

ks_thu
22-05-2006, 01:57 PM
các em lớp 10 thì còn 2 cái lễ tổng kết nữa...Lúc đó tha hồ mà bày trò...nếu học sinh có ý kiến tổ chức thì trường cũng phải ưng thuận thôi.Mà học sinh Đào cũng phải thật ngoan(...)thì càng dễ xin.

laurel_sunflower_21
22-05-2006, 02:45 PM
:huhu: Đúng là trường mình tổng kết hơi bị buồn....lại còn không được liên hoan trong trường nữa chứ....Thế thì lôi đâu ra kỉ niệm......về trường mà nhớ!!!!!:huhu:

Bithu_12a2
22-05-2006, 02:49 PM
Ha ha, Hằng còn nhớ mãi những hoạt động năm đó của tụi anh cơ à! uhm cũng vui thiệt, có lẽ đó là năm vui nhất và lễ tổng kết là ấn tượng nhất thì phải. chuyện lúc đó vào tay anh mà ! hi` ! dù sao bây giờ anh vẫn còn thấy tự hào với những năm tháng đó, tiếc là thời kỳ đỉnh cao phong độ lại ko cưa cẩm được cô nào, chia tay tụi nó ôm nhau khóc rưng rức thế mà chẳng có đứa nào ôm mình ngoài mấy thằng bạn, hix các cô bé chẳng ai ôm mình. Nếu có nhân nào muốn tổ chức hoạt động đoàn thì cứ post lên nhé, anh và mọi người sẽ cho ý kiến và kinh nghiệm. ok!

hoaly_kho
23-05-2006, 03:38 PM
Ha ha, Hằng còn nhớ mãi những hoạt động năm đó của tụi anh cơ à! uhm cũng vui thiệt, có lẽ đó là năm vui nhất và lễ tổng kết là ấn tượng nhất thì phải. chuyện lúc đó vào tay anh mà ! hi` ! dù sao bây giờ anh vẫn còn thấy tự hào với những năm tháng đó, tiếc là thời kỳ đỉnh cao phong độ lại ko cưa cẩm được cô nào, chia tay tụi nó ôm nhau khóc rưng rức thế mà chẳng có đứa nào ôm mình ngoài mấy thằng bạn, hix các cô bé chẳng ai ôm mình. Nếu có nhân nào muốn tổ chức hoạt động đoàn thì cứ post lên nhé, anh và mọi người sẽ cho ý kiến và kinh nghiệm. ok!

Lâu lắm rồi mới thấy anh T ấy nhỉ , từ cái hum gặp anh ở Trung Nguyên đến hum nay mới thấy lên tiếng ! Phải công nhận năm ấy ấn tượng lắm , em có mấy đứa bạn ở bên Nguyễn Trãi bỏ cả bế giảng để xem kia mà . Năm nay có nhiều trò thật , ấn tượng khó phai , và rùi càng ngày càng buồn thê thảm .

Bithu_12a2
23-05-2006, 03:41 PM
Uhm, bạn anh bên Lam Sơn cũng sang xem nhiều, tụi nó phải phục anh em DDT nhà mình năm ấy lắm. anh đang online IM là: jamesbond1192001
Lúc chia tay là lúc tuyệt vời nhất thế mà lúc đó mình chẳng nói được gì với nàng cả, hu hu

alex
24-05-2006, 03:57 PM
Bế giảng hồi đó như thế nào ấy nhỉ chú Bithu_a2. Sao tui chẳng còn ấn tượng gì cả:momong: Chỉ nhớ rằng sau đó lớp tui đi liên hoan rùi đi Sầm Sơn đến tận 11 h tối . Vui quá quên ko gọi điện về . Khi về đến nhà thì .....hic :taitai:

Pisces
24-05-2006, 04:27 PM
Năm em tổng kết đúng là chán quá! Buồn như chuồn chuồn gặp mưa.

Bithu_12a2
24-05-2006, 09:59 PM
Bế giảng hồi đó như thế nào ấy nhỉ chú Bithu_a2. Sao tui chẳng còn ấn tượng gì cả Chỉ nhớ rằng sau đó lớp tui đi liên hoan rùi đi Sầm Sơn đến tận 11 h tối . Vui quá quên ko gọi điện về . Khi về đến nhà thì .....hic
Chú không nhớ à, khó diễn tả lắm. chương trình phát biểu rất ngắn gọn, sau đó anh em vui chơi hát hò, tui dẫn chương trình mà. Nhiều màn như Hải a7, ku gì lớp 11 diễn cứ như ngôi sao ca nhạc, đi xuống sân ôm lấy người hâm mộ, rồi anh em nắm tay nhay rồng rắn chạy khắp trường, sau đó hát nối vòng tay lớn trong sân ý, ko nhớ à, chắc lúc đó chú đang Mi em nào ở góc nào rùi, đúng không, khai thật đi

Bithu_12a2
24-05-2006, 10:00 PM
Năm em tổng kết đúng là chán quá! Buồn như chuồn chuồn gặp mưa.
Chú học lớp nào vậy, thế tổng kết thế nào,

alex
26-05-2006, 05:21 PM
Chú không nhớ à, khó diễn tả lắm. chương trình phát biểu rất ngắn gọn, sau đó anh em vui chơi hát hò, tui dẫn chương trình mà. Nhiều màn như Hải a7, ku gì lớp 11 diễn cứ như ngôi sao ca nhạc, đi xuống sân ôm lấy người hâm mộ, rồi anh em nắm tay nhay rồng rắn chạy khắp trường, sau đó hát nối vòng tay lớn trong sân ý, ko nhớ à, chắc lúc đó chú đang Mi em nào ở góc nào rùi, đúng không, khai thật đi

. Hê hê nhớ rùi. Lúc mấy thằng đang hát bỗng dưng đi xuống giao lưu với khán giả như ngôi sao ý, các cậu vừa đi vừa ngẩng mặt lên hoa chân múa tay. Hê hê lúc đó mấy thằng lớp tui định ngáng cho nó ngã lăn ra sân trường nhưng không nỡ.

hoaly_kho
26-05-2006, 05:34 PM
. Hê hê nhớ rùi. Lúc mấy thằng đang hát bỗng dưng đi xuống giao lưu với khán giả như ngôi sao ý, các cậu vừa đi vừa ngẩng mặt lên hoa chân múa tay. Hê hê lúc đó mấy thằng lớp tui định ngáng cho nó ngã lăn ra sân trường nhưng không nỡ.
(^_*) Cái anh mà đang hát thì đi xuống chỗ khán giả là anh có cái tên khá ấn tượng : Duy Nhất , hát bài " Và cơn mưa tới " . Hum ấy ông anh này tự nhiên phét , nhưng mà hay keke. Khi ấy chưa phải là năm lớp 12 mà buồn muốn khóc kinh khủng , đúng là chưa có năm nào đc như vậy nữa , càng ngày càng củ chuối .

trang_oliver_29
26-05-2006, 05:58 PM
Hằng kia.Ngươi dám nói là bắt đầu từ khóa bọn mình là củ chuối hả.Vớ vẩn thật đấy.Phải nói là kết thúc khóa mình xong chứ.Ít ra thì khóa bọn mình còn có 1 điều nổi bật là :Cụ thể tại lớp B10 có 1 nhân vật đặc biệt khá là NHÂN ÁI-NHÂN thì ít mà ÁI thì nhiều.Đặc điểm nổi bật"luôn vui vẻ tươi trẻ như vừa mới đẻ".Nàng khá là nổi trội với nhiều hoạt động thác loạn tai lớp.Đó chính là MISS HẮNG.hehe,đúng ko cưng

hoaly_kho
26-05-2006, 07:10 PM
Hằng kia.Ngươi dám nói là bắt đầu từ khóa bọn mình là củ chuối hả.Vớ vẩn thật đấy.Phải nói là kết thúc khóa mình xong chứ.Ít ra thì khóa bọn mình còn có 1 điều nổi bật là :Cụ thể tại lớp B10 có 1 nhân vật đặc biệt khá là NHÂN ÁI-NHÂN thì ít mà ÁI thì nhiều.Đặc điểm nổi bật"luôn vui vẻ tươi trẻ như vừa mới đẻ".Nàng khá là nổi trội với nhiều hoạt động thác loạn tai lớp.Đó chính là MISS HẮNG.hehe,đúng ko cưng
:dien: bụp bụp , bốp bốp . Con này láo , dám nói xấu cán bộ . Chị mày nhìn dễ xương như thế này mà dám nói những lời lẽ kinh khủng vậy hử , láo quá láo quá ! Với lại chị mày cũng chỉ tường thuật lại sự thật thui mừ , keke. Nói chung từ cái khóa mình mọi hoạt động sôi nổi đã bị lắng xuống làm cho bao nhiêu tâm hồn " nổi loạn " bị giam cầm . Mong các em khóa sau sẽ làm cho các hoạt động thêm phần thú vị hơn.

trang_oliver_29
29-05-2006, 06:08 PM
Ha ha,ừ công nhận may nói cái khoản"bao nhiêu tâm hồn nổi loạn bị giam cầm ấy đúng ghê cơ".Cụ thể điển hình là Hằng muốn thác loạn lắm nhưng chưa thể.Biết bao lần Hằng muốn bứt phá,ngày gặm giày đêm gặm dép chỉ căm tức ko thể thể hiện bản lĩnh của mình.Khổ thân con bé ghê cơ

Bithu_12a2
29-05-2006, 11:32 PM
Thực ra ko phải là khóa em, thực ra là từ khóa C trên em cơ. Tuy nhiên cũng căn bản là ít nhân tài xuất hiện, hoặc là ko muốn xuất hiện. Cũng vì trường mình ít quan tâm đúng mức đến hoạt động nữa

alex
30-05-2006, 09:44 AM
Hô hô .Thanks ,mọi người vì đã làm tôi nhớ ra nhìu. Hồi đó thầy Lễ chỉ đạo bọn A2 hat như thật ấy. hê hê sau đó bọn ông còn khóa vai nhau khóc lóc gì phải không ?

huynguyene2
06-06-2006, 08:13 PM
Bà con cho tôi hỏi học bổng Đào Duy Từ trao trong lễ bế giảng năm học và những ai được nhận đấy nhỉ