PDA

View Full Version : [08-11] B6 ra quân !!!! Vô ngay vô ngay

Trang : 1 [2] 3

kutie.love
27-07-2010, 01:13 PM
dân c6 đây. Chào các đại k. Thế lớp mình có sang bên lam sơn đấu giải với bọn nó không. Bọn lam sơn cũng đang tổ chức giải đá. Sang bên đó bon chen tí đi

chứ cụ thể là sag Lam sơn đấu gì hở b.
@babe_babe: kệ ng` ta . để ngta vào topic lớp mình cho đôg vui. Mà t cũng k lập topic mới nữa đâu. ngại lắmc:big_smile:c:big_smile:

kutie.love
28-07-2010, 12:14 PM
này. khinh nhau thế là ko tốt. mà thôi, cứ cho là thế đi. m thíck thỳ lập. t k lập đâu. mất côg lập, chả đứa nào vào.

kẻ xấu
29-07-2010, 07:28 PM
Làm ơi cho mình biết về bạn babe_babe đi. Tất tần tật, càng nhiều càng tốt ;)). đặc biệt là nick Y!M và số điện thoại. Thank B6 :x. Và cho hỏi bạn babe có đi off và ngày mai, 30 tháng 7 ko ? Rất hoan nghênh bạn tham gia buổi off.

ܓܨOrion.p0n
29-07-2010, 10:02 PM
gứm c:waaaht:, topic kia đâu hok dùng lại lập topic mới thế. hok sợ loãng ah :D
thôi thì cũng chúc cho topic càng ngày càng up :D

1105
02-08-2010, 12:43 PM
Cho ta hỏi 2 câu thôi:
- kayo tên thật là j`?
- babe_babe tên thật là j`? =))
B6 tớ coa' mấy đứa em kết nghĩa đá ;))

kutie.love
02-08-2010, 03:41 PM
Cho ta hỏi 2 câu thôi:
- kayo tên thật là j`?
- babe_babe tên thật là j`? =))
B6 tớ coa' mấy đứa em kết nghĩa đá ;))

kayo tên thật là Đinh Thị Phương Thảo-Bí thở của B6. nick name: "cô giáo Thảo"
babe_babe tên thật là Nguyễn Thị Thu-dân thường. nick name: "Thu ngu" để phân biệt vs 1 bạn "Thu k ngu" c:big_smile: ( bạn Thu đọc đc đừng trách t nhá)
có gì thắc mắc cứ nói rồi e sẽ giải thích thêm cho

He0pr0_B7
03-08-2010, 08:54 AM
kayo tên thật là Đinh Thị Phương Thảo-Bí thở của B6. nick name: "cô giáo Thảo"

Đinh Thị Hương Thảo cậu ạ !!!
Tên Bí thư mà còn hông nhớ ;)) !!!

haminhvan
03-08-2010, 11:13 AM
Cho chị hỏi câu này: Thằng Linh lớp em trông nó nờ tê nờ (như thế nào)? ;))

1105
03-08-2010, 09:13 PM
Thằng Lê Thọ Linh ấy em ạ =)) Có ảnh nó ko? Có thì post lên đây ta xem cái nào ;))

vyna_candy
03-08-2010, 09:44 PM
Lớp này không có ảnh nhỉ c:adore:

He0pr0_B7
04-08-2010, 09:14 AM
Có topic mới rồi...!
Muốn tớ đóng cái topic này hay ghép chung lại ?!
Để 2 cái là không cần thiết vì 2 cái chẳng có gì khác nhau về nội dung cả ...!!!
Dễ Spam lắm !!!

He0pr0_B7
04-08-2010, 02:38 PM
Nhưng hiện tại thì cái topic kia chỉ có 3 cái ảnh thôi, không thể gọi là 1 cái post ảnh, 1 cái để chém đc...!!! Đành ghép 2 topic lại vậy !!!

He0pr0_B7
04-08-2010, 02:41 PM
Ừa, vậy khi nào có ảnh ọt gì, cậu cứ lập 1 cái mới mà câu khách, xong tớ ghép lại cho ;)) !!!
Các lớp toàn thế cả, mấy vụ đi chơi lùm xùm gì đều post hết lên, khi nào nhàm thì ghép với topic lớp ;)) !!!

He0pr0_B7
04-08-2010, 02:49 PM
Ôi, cái đó không quan trong cậu ạ ;)) !!!
Anh Heo hay chị Heo cũng ukie hết...!!!
Chỉ sợ nói câu này xong lại có ng vào xỉa thì chít ;)) !!!

vyna_candy
05-08-2010, 09:59 AM
ảnh lớp em ở trang này chị ak:http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=12476.Hiện mới post đc ảnh của thằng kute.love thui .c:big_smile:Trang này chuyên post ảnh lớp đấy .
Cái này đã bị chuyển ,đề nghị những ai wan tâm tới ảnh xem lại.

Ừk "chị" cảm ơn :)
"chị" xem rồi...mà chả thấy cái ảnh nào của thằng nào cả :|
Sao thế nhở c:confuse:

He0pr0_B7
05-08-2010, 10:06 AM
Em ới, chị ghép 2 topic với nhau rồi, trang đấy chính là cái topic này luôn thì em xem bằng niềm tin à ?!!! Click qua mấy trang trc là thấy em ạ...!!! Nhiều ảnh lắm, những 3 cái lận ;)) !!!

1105
05-08-2010, 06:15 PM
Hài quá. He0 b7 là con gái mà =))
Em Thu trên kja có phải em kết nghĩa của ta ko nhỉ ;;)

He0pr0_B7
06-08-2010, 10:12 AM
Èo, ai mà lại biết ta thế nhở ;))?!!!

Sory "chị " nhé , cho hỏi "chị " có phải honey của thằng đó ko vậy,nghe nói nó có honey học lớp 9 năm nay lên 10 nè.Ko bik có phải "chị" đây ko nhỉ?c:haha:

Cậu nhầm rồi, chắc chắn không phải em ý đâu ;)) !!!

ܓܨOrion.p0n
07-08-2010, 08:23 PM
15 lên trường tập trung, sao vẫn chưa biết ah. lớp tớ thì thầy bắt tập trung từ hôm 12 c:ah:

chicken_gold_11
07-08-2010, 11:32 PM
Xin chào tất cả mọi người nhận lời mời danh dự từ đệ tử của mình tôi quyết định từ hôm nay sẽ lên 4rum b6 để chém gió vui :D

He0pr0_B7
08-08-2010, 07:42 AM
15 lên trường tập trung, sao vẫn chưa biết ah. lớp tớ thì thầy bắt tập trung từ hôm 12 c:ah:

Sao cô giáo tớ bảo không phải tập trung gì sất, 16 học luôn...!!
Thắc mắc cô cũng chỉ nói thế thôi...!!! Quái thật ...c:doubt:!!!

chicken_gold_11
08-08-2010, 10:23 PM
sp bân quá đến hôm rồi rỗi mới lên được c:haha:
mọi người coi cái này rồi cho tui nhận xet với nha http://hoibi.net/clip-hai/chuyen-2-chu-meo.html

ܓܨOrion.p0n
09-08-2010, 10:53 AM
ờ thầy chủ nhiệm bắt lên từ 12 là để đọc thời cái thời khoá biểu, với phải trực nhật trước để học c:cry:
chán quá, đang ở nhà chơi vui thì lại phải đi học c:cry:, sắp thi rồi chẳng ai cho chơi nữa c:ah:

Le_Linh
10-08-2010, 10:20 AM
cả nhà oy có đứa bảo 14 lên trường đứa thì bảo 15 tóm lại là hôm nào cả nhà oy c:sweat:

ܓܨOrion.p0n
10-08-2010, 05:29 PM
trong ngày 12 hoặc ngày 15. ngày nào lên cũng được, chỉ lên đóa để lấy thời khóa biểu thôi mà, ai cần thì đi hok cần thì thôi, các bạn bên b6 hok biết cóa thi trường nào nhiêy???.................................
mà bạn babe cóa biết thằng lân khắm hok :D

ܓܨOrion.p0n
10-08-2010, 05:33 PM
le_linh là thọ linh là. người quen quen c:nosebleed:, bạn tốt :D .

ܓܨOrion.p0n
10-08-2010, 09:12 PM
chả bik bọn nó thi trường nào ,bọn lớp tớ có vẻ máu HV an ninh vs HV cảnh sát lắm cậu ak, Thế lớp cậu thì sao?
t bik hắn ,ngày trc' học cùng lớp,mà sao cậu hỏi vậy?

tớ đang máu kinh tế :D
ờ mờ hỏi cậu xem cậu có nhầm tớ với thằng lân khắm không ấy mà, bọn nó hay nhầm nó với tớ lắm c:canny:

Le_Linh
11-08-2010, 08:32 AM
con nào hỏi tui đấy. Nghe thằng H.Anh nói hình như là con Vân C4 hả c:beauty:
-----------------------------------------
Không nhầm đc đâu Lâm ak. 1 tên Lâm bị hâm với 1 tên bị khắm thì nhầm làm sao dc c:smile:

ܓܨOrion.p0n
11-08-2010, 08:36 AM
thôi đi cái, ai chả biết bạn linh còn hâm hơn tớ ấy chớ c:big_smile:
hok cần phải nói xoắn thế chứ c:byebye:

He0pr0_B7
11-08-2010, 09:10 AM
cả nhà oy có đứa bảo 14 lên trường đứa thì bảo 15 tóm lại là hôm nào cả nhà oy c:sweat:

Thực ra năm nay trường mình không phải tập trung gì hết, cho nên lên trg hôm nào là do lớp ấy thôi...!!!
Như lớp tớ 16 đi học luôn, chẳng tập trung kí gì hết ;)) !!!
Trc hôm đi học lên ghi TKB thui hà...;)) !!!

ܓܨOrion.p0n
11-08-2010, 09:11 AM
Thực ra năm nay trường mình không phải tập trung gì hết, cho nên lên trg hôm nào là do lớp ấy thôi...!!!
Như lớp tớ 16 đi học luôn, chẳng tập trung kí gì hết ;)) !!!
Trc hôm đi học lên ghi TKB thui hà...;)) !!!

ơ rứa thầy chủ nhiệm hok bắt làm trực nhật ah, sướng thế trời c:beat_shot: .

Le_Linh
11-08-2010, 11:03 AM
chỉ có những lớp ăn bẩn ở bẩn mới pải đi dọn dẹp thôi còn Lâm nhỉ c:haha:
cón những lớp khác ưa' sạch rồi dọn làm ji` hehe c:haha:

ܓܨOrion.p0n
11-08-2010, 09:28 PM
chỉ có những lớp ăn bẩn ở bẩn mới pải đi dọn dẹp thôi còn Lâm nhỉ c:haha:
cón những lớp khác ưa' sạch rồi dọn làm ji` hehe c:haha:
ớ hớ, có mà lớp cậu bẩn quá hok thèm dọn thì có c:haha:, nhìn một số người là biết c:look_down:
lớp tớ có phải dọn thì cũng chưa đến phiên mình, trực nhật theo bàn mờ c:smile:

ܓܨOrion.p0n
12-08-2010, 09:54 AM
c:amazed:Ơ hay,cậu bảo lớp ai bẩn hả? Lớp tớ rất sạch vì cuối năm đã dọn một lần rùi, bi h ko cần dọn nữa,Lớp cậu chắc lười quá ko dọn nên bi h mới phải dọn
lớp tớ bị thầy chủ nhiệm bắt quét hoài, cuối năm cũng quét. đầu năm cũng quét, chán chết, thầy chủ nhiệm chả tâm lý chi cả, thuê người làm hộ còn sạch hơn c:sweat:

ܓܨOrion.p0n
12-08-2010, 10:48 AM
chịu, lúc đi lao động ở bên sân trường thì thầy cứ thích bắt nộp tiền thuê lao công, đến lúc trực nhật trên lớp thì lại bắt bọn tớ phải trực nhật. mà thấy lớp nào cũng phải trực nhật mà lớp cậu hok phải làm mới lạ nhỉ c:misdoubt:

Le_Linh
13-08-2010, 02:21 PM
B5 ai có thời khoá biểu cho mình xin cái nào.
Xin chân thành cam rơn và sẽ hậu tạ hihi:nosebleed:
Ý nhầm B6 chứ ko pải B5 c:sweat:..........................................

ܓܨOrion.p0n
13-08-2010, 02:55 PM
tự thân vận động đê chớ, đi ngày mai mà ngắm các em khối C :) c:haha:
lần sau viết nhầm thì tìm chỗ sửa bài viết là được http://daoduytu.edu.vn/forum/styles/clear/buttons/edit.gif

chicken_gold_11
14-08-2010, 11:24 PM
Theo thông tin vừa nhận được thì thời khóa biểu của lớp ta như sau
T2 HĐTT sử văn địa hóa
T3 lí sử anh hóa GD
T4 QP Anh anh toán văn
T5 toán toán lí tin văn
T6 sinh hóa toán TD lí
T7 TD toán sinh Cn SH

buồn wé năm nay k có hôm nào 4 tiết cảc:ah:
e ku trùn hôm wa anh vẫn bình yên vô sự rất tiếc là anh k thể báo cho chú kon lô
c:big_smile:

chicken_gold_11
15-08-2010, 09:01 AM
Hình như là vẫn CN cũ có thay đổi gì đâu thế mà hôm nọ thằng đại xồm chém như đúng rồi là năm nay thay CN mới làm AE mừng hụtc:sad:

chicken_gold_11
15-08-2010, 03:07 PM
Thì thằng chùn cũng nghe tin đó từ mồm thằng Đại xồm mà.Mai lên lớp phải xử đẹp thằng Nghi con mới đượcc:canny:

kutie.love
16-08-2010, 01:16 PM
Thì thằng chùn cũng nghe tin đó từ mồm thằng Đại xồm mà.Mai lên lớp phải xử đẹp thằng Nghi con mới đượcc:canny:

Ớ. cái thằg ni mất dạy thật. Mấy hnay nhà máy nhà t lỗi Win. chứ k thỳ ság nay m chết cha m vs t. OMG.c:choler:c:choler: haha, mà nghĩ lại cũng vui thật. chém vs cả lớp ôg Hào lên làm CN mà đứa nào cũng tin. :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

thanhkhoeo
16-08-2010, 04:24 PM
Đại xồm,nếu mi chỉ cho tau cách xoá bài trên 4rum thì tau sẽ xoá ảnh mi vs Hoà bớp!
Tại tau ko bik xoá thế nào cả,nên....,thông cảm!

không xoá nổi đâu sửa bài đi bạn ơi ...................................

kutie.love
16-08-2010, 08:00 PM
OMG........
tai m cả. thôi chỉ còn cách là nhờ bạn HeoproB7 vào xoá thì mới đc hay sao ạ. post ảnh lug tug lên. con hâm

nhok_c4tjnh93
16-08-2010, 09:46 PM
tìm cái sửa bài hình cái kéo ấy
dưới bài viết, mà thôi sửa làm gì, để đóa cho đẹp :D

chicken_gold_11
17-08-2010, 09:35 PM
ĐT ơj post lai. ảnh lên đi cho Sp coi với với post cho mọi người được chiêm ngưỡng dung nhan 2 thằng vớ vẩn nhất B6c:boss:

chicken_gold_11
20-08-2010, 11:06 PM
SP có biết blog DT với blog hoà bớp là j` đâu mà lênc:sad:thoy DT cứ post ảnh 2 thăng lên cho ban dân thiên hạ được chiêm ngưỡngc:big_smile:

haminhvan
21-08-2010, 12:13 PM
B5 ai có thời khoá biểu cho mình xin cái nào.
Xin chân thành cam rơn và sẽ hậu tạ hihi:nosebleed:
Ý nhầm B6 chứ ko pải B5 c:sweat:..........................................
Lớp mình mà cũng viết nhầm nữa. Bó tay vs thằng em :heheh:

ܓܨOrion.p0n
22-08-2010, 12:17 PM
Thông cảm cho nó chị ak,chắc nó đag để ý em nào B5 í mà
c:byebye:
Thế tình hình thằng Quý lớp mình nó thế nào rồi hả pa` kon?Có ai đi thăm nó chưa?Tội nghịp thằng bạn!

nó bị sao vậy ban thu :D
bệnh tình gì ah
hình như nay có dịch mắt thì phải

ܓܨOrion.p0n
23-08-2010, 05:59 AM
À , bi h bạn í nghỉ học rồi,bệnh tình quá nặng.(SP , hấn bị u não thật à?)Tớ chưa đi thăm bạn í đc nên chưa rõ.

c:confuse: bệnh u não ah, nguy hiểm hok c:waaaht:
có phải đi phẫu thuật hok vầy c:oh:

chicken_gold_11
24-08-2010, 12:09 AM
Đố mọi người đây là ai??? Đoán đúng là được thưởng kẹoc:big_smile:

chicken_gold_11
24-08-2010, 12:11 AM
Mọi người vui chơi có thưởng nào hãy viết lời thoại cho bức ảnh nay di nhơ ghi rã đứa nào nói nha

kutie.love
26-08-2010, 11:55 AM
Đố mọi người đây là ai??? Đoán đúng là được thưởng kẹoc:big_smile:

thag` ga`. m do^ t thy` ho*i nha^m` da'. Tho chun`-Back' lo.-GiangTk ngo^i` o? cong? nha` Ha` bun cha? chua^n? men. c:sure:c:sure:c:sure:
(t chup. ma` lạ k nhO*' ak`)c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smil e:

chicken_gold_11
26-08-2010, 04:49 PM
Thằng này được. Vậy mày viết lời thoại cho ảnh đic:look_down:c:look_down:

ܓܨOrion.p0n
26-08-2010, 07:49 PM
thag` ga`. m do^ t thy` ho*i nha^m` da'. Tho chun`-Back' lo.-GiangTk ngo^i` o? cong? nha` Ha` bun cha? chua^n? men. c:sure:c:sure:c:sure:
(t chup. ma` lạ k nhO*' ak`)c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smil e:

đọc hok kĩ nội quy coi chừng chết... Viết có dâu nhanh hok thì đủ đòn no :))
@all: cậu bạn bị u não thế nào rồi c:confuse:

chicken_gold_11
26-08-2010, 11:28 PM
Theo như thông tin mà hôm qua một số người đi thăm về thì cũng không có khả quan lắm .Nghe bon nó nói thi liệt nửa người rồic:confuse:

ܓܨOrion.p0n
27-08-2010, 12:43 PM
Theo như thông tin mà hôm qua một số người đi thăm về thì cũng không có khả quan lắm .Nghe bon nó nói thi liệt nửa người rồic:confuse:
nếu thế thì học sao được nữa... Chẳng lẽ không khỏi được c:oh: .

ܓܨOrion.p0n
28-08-2010, 11:54 AM
Thì thế nên bạn í mới nghỉ học ,ko đi học đc nữa mà............................................... ...

Nghỉ hẳn ah c:waaaht:. chắc toi chưa

He0pr0_B7
28-08-2010, 08:01 PM
Gì đây ?!
B6 có ai ốm à ?!
Đang có dịch đau mắt đỏ đớc:look_down: !!!

ܓܨOrion.p0n
28-08-2010, 08:08 PM
Gì đây ?!
B6 có ai ốm à ?!
Đang có dịch đau mắt đỏ đớc:look_down: !!!

u não chết toi chớ mắt đỏ je.... Thật là đáng tiếc cho b6... Chia buồn nhá c:cold:

b0yzinzin
31-08-2010, 12:55 PM
em koo phải B6 hehe xin chào cả nhà

chicken_gold_11
31-08-2010, 11:18 PM
em koo phải B6 hehe xin chào cả nhà

C6 mới vào trường akf em??? Thế vao đây có việc gì kc:hell_boy:c:hell_boy:

Ờ ,có đấy cậu ,tớ đag bị ốm đây này ,ghét thế cơ chứ!Nhưng cũng may mà ko bị đâu mắt,trong 2 vụ này ,thà bị ốm còn hơn.

DT bị ốm ak sao Sp k biết nhỉc:ops:c:ops:

chicken_gold_11
01-09-2010, 03:25 PM
SP phải công nhận là DT nói nhiều thật SP hỏi 1 câu DT tra? lơi` ca? đámc:baffle:c:baffle:

kutie.love
01-09-2010, 06:27 PM
Ẹc ,Đệ tử ốm từ hôm đến h mà Sư phụ ko bik.Haizz!Cũng đc 1 tuần rồi ,từ hôm có bão í ,Đt phải nghỉ học còn gì ,thế nên mới ko hay onl .Nhưng vs tinh thần ham học ,ngay tối hôm đó ,Đt vẫn cố gắng đi học nhà thầy Hào ,tuy nhiên ,khi về đã bị tai nạn ,rất may là ko nặng ,có Đại xồm chứng kiến ,nhưng mà hắn chỉ đứng nhe răng cười thôi.Bạn bè thế đấy.Mà vụ đó xấu hổ chết đi đc ak,may Đại xồm vẫn chưa kể vs ai,hi hi.

àh. cái vụ nứ t quên đá. bh m nhắc t mới nhớ. mai lên lớp kể mới đc. =))=))=))

chicken_gold_11
01-09-2010, 11:52 PM
Hì hì ,trên lớp ít nói , vô đây ko sợ bị SP vs thằng Chùn chặn họng nên p? nói nhìu tí chứ!

c:ops:Hay để SP gọi thằng trùn lên đây chém vui nhác:feel_good:c:feel_good:
Thằng em C6 đâu rồi ấy nhỉ lên chào được câu rồi bay luôn rồi à??????

chicken_gold_11
03-09-2010, 01:57 PM
DT tin SP kêu được nó lên đây khôngc:canny:c:canny:

kutie.love
04-09-2010, 05:51 PM
cái topic ni có mỗi 4 đứa B6, tính cả t nữa là 5. Bạn bí thư thì off lâu nay. bạn Thọ Chùn thì thỉnh thoảng mới ghé thăm. thôi để cho mấy bạn Admin đóng cửa topic ni cho xong.c:baffle:

kutie.love
09-09-2010, 03:35 PM
Hâm vừa thôi bạn ơi. đóng cửa đi là đẹp. thích thi f sang lớp khác mà comment. Zứa là chuẩn.

Liendaica_B5
10-09-2010, 03:41 PM
toppic b6 có vẻ đông dân hơn b5 đấy nhỉ. có em thu ngu chăm chỉ post bài. cứ thế mà phát huy chú em nhác:big_smile:

Le_Linh
17-10-2010, 05:21 PM
Không pải chỉ có 3 mống đâu. Từ nay ta quyết định sẽ cùng 3 mống còn lại xây dựng 1 toppic hùng mạnh ( mặc dù tương lại hơi xac:confident:)
Dân Thanh Hóa đoàn kết vì một Việt Nam không đường tàu
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c: big_smile:c:big_smile:c:big_smile:
"Thu ngu" với chị "H.Anh phì lủ" chăm lên 1 chút nha
Ak wuen cả bạn Đại xồm vô học nữa chứ
c:beauty:

Le_Linh
20-10-2010, 05:56 PM
Trời oy vừa đi đám ma thằng Quý về thương nó úa mức c:cry:
Tội nghiệp mới 18 tuổi còn cả 1 tương lại phía trước
Mệt wa' đi mấtc:cry:c:cry:c:cry:c:cry:

vyna_candy
21-10-2010, 12:55 PM
Trời oy vừa đi đám ma thằng Quý về thương nó úa mức
Tội nghiệp mới 18 tuổi còn cả 1 tương lại phía trước
Mệt wa' đi mất
Ủa lớp này có chuyện buồn ạ,làm sao vậy các anh chị :-ss:-ss
(Ai mất zậy)???

ܓܨOrion.p0n
21-10-2010, 04:03 PM
c:cry: chia buồn cùng ... gia quyến và lớp quyến c:matrix:
cậu ấy ra đi khi tuổi còn quá nhỏ :((

Le_Linh
21-10-2010, 04:19 PM
Ừ :117:, thương nó thật:013::loser::loser::loser: .Rõ tội nghiệp:picknose:.Đúng là ,khi cuộc sống vượt ra khỏi tầm tay thì mới thấy nó quý giá đến mức nào.:duno:
Nhà ngươi mệt nhắm hở chùn:^_^:? Cũng đúng thật ,đi từ đây lên tận Thọ Xuân:falldown: ,không mệt mới lạ:117: .Nhưng người mệt nhất hôm qua là ta:noo: , sau đó là tài xế Kiên J.Các bạn còn đc đi ô tô ,chứ ta với nó ,cứ gọi là..:fear::fear::fear:..(haizzz,không muốn nghĩ lại nữa. Ta ví nó bảo nhau ,"Thui coi như lần này anh em ta biết thế nào là Thọ Xuân vậy!".Mà quả thật từ trước đến h ,ta chưa thấy đám tang nào mà xe đưa ma chạy nhanh kinh khủng như vậy đóc:waaaht:.Chỉ mơi gửi xe ở chợ VH xong ,quay ra thấy xe đi qua mất òy :runaway:,hai đứa lại phóng lên cầu vượt:phew: ,chả thấy xe đưa ma đâu cả ,ra đến chợ Đông Thọ gọi điện hỏi Hoà bớp thì nó bảo qua nhà Tân heo lâu òy:falldown:,bi h đang ở Đông Tiến:dummy: ,hai người vừa đi vừa hỏi đường nhé:falldown:,2 đứa suýt xỉu:falldown::falldown::falldown:.Thế là vừa đi vừa hỏi đường ,người ta chỉ lung tung cả đi:angry: ,Thành ra cả hai lại đi đường vòng( tròn)c:cry:.Đến cây xăng đổ xăng gọi cho Dung thì Dung bảo lớp đến Thọ Xuân òy :refused:,mà hỏi Dung nhà Quý ở đâu:hmm: thì Dung bảo xã Xuân Lai ,nghĩa là bọn ta phải đi mấy chục cây nữa:ock: ,hic ,nhưng đâm lao thì phải theo lao dù gì cũng đã trót đi roài:shock: ,quay về cũng khổ ,nên đi tiếp .Đến Xuân Lai ,hỏi thăm cả hai làng đều hông có đám ma nào cả ,gọi lại cho Dung thì Dung bảo ở Xuân Khánh :aah:,hic ,ỨC CHẾ KINH KHỦNG LUÔN Í :aah::aah::aah::aah::aah:.Lại phải quay lại cầu và đi lại thêm chục cây nữa:ablaze::ablaze::ablaze:.Mệt kinh.Ngir ngơi tí òy lại về.Lần này ta hông còn hơi sức đâu mà đi xe máy nữa nên nhừng Long lậu:bye:.Lần này là lần cuối cùng đi xa ,mà giữa trưa nắng chớ,sau cạch luôn:amitabha::amitabha::amitabha:

Mêt cái đầu nhà ngươi ta đây với Long lậu phải khuân cát với lại bàn thờ cho nó nè nhà người ngồi sau Kiên J thì mệt cái nỗi ji` pó tay lun
mà ta chưa quên \vụ sáng nay đâu rồi có lúc ta sẽ páo chù "thu ngu" ak c:shame:c:shame:

thanhkhoeo
21-10-2010, 05:31 PM
Ừ :117:, thương nó thật:013::loser::loser::loser: .Rõ tội nghiệp:picknose:.Đúng là ,khi cuộc sống vượt ra khỏi tầm tay thì mới thấy nó quý giá đến mức nào.:duno:
Nhà ngươi mệt nhắm hở chùn:^_^:? Cũng đúng thật ,đi từ đây lên tận Thọ Xuân:falldown: ,không mệt mới lạ:117: .Nhưng người mệt nhất hôm qua là ta:noo: , sau đó là tài xế Kiên J.Các bạn còn đc đi ô tô ,chứ ta với nó ,cứ gọi là..:fear::fear::fear:..(haizzz,không muốn nghĩ lại nữa. Ta ví nó bảo nhau ,"Thui coi như lần này anh em ta biết thế nào là Thọ Xuân vậy!".Mà quả thật từ trước đến h ,ta chưa thấy đám tang nào mà xe đưa ma chạy nhanh kinh khủng như vậy đóc:waaaht:.Chỉ mơi gửi xe ở chợ VH xong ,quay ra thấy xe đi qua mất òy :runaway:,hai đứa lại phóng lên cầu vượt:phew: ,chả thấy xe đưa ma đâu cả ,ra đến chợ Đông Thọ gọi điện hỏi Hoà bớp thì nó bảo qua nhà Tân heo lâu òy:falldown:,bi h đang ở Đông Tiến:dummy: ,hai người vừa đi vừa hỏi đường nhé:falldown:,2 đứa suýt xỉu:falldown::falldown::falldown:.Thế là vừa đi vừa hỏi đường ,người ta chỉ lung tung cả đi:angry: ,Thành ra cả hai lại đi đường vòng( tròn)c:cry:.Đến cây xăng đổ xăng gọi cho Dung thì Dung bảo lớp đến Thọ Xuân òy :refused:,mà hỏi Dung nhà Quý ở đâu:hmm: thì Dung bảo xã Xuân Lai ,nghĩa là bọn ta phải đi mấy chục cây nữa:ock: ,hic ,nhưng đâm lao thì phải theo lao dù gì cũng đã trót đi roài:shock: ,quay về cũng khổ ,nên đi tiếp .Đến Xuân Lai ,hỏi thăm cả hai làng đều hông có đám ma nào cả ,gọi lại cho Dung thì Dung bảo ở Xuân Khánh :aah:,hic ,ỨC CHẾ KINH KHỦNG LUÔN Í :aah::aah::aah::aah::aah:.Lại phải quay lại cầu và đi lại thêm chục cây nữa:ablaze::ablaze::ablaze:.Mệt kinh.Ngir ngơi tí òy lại về.Lần này ta hông còn hơi sức đâu mà đi xe máy nữa nên nhừng Long lậu:bye:.Lần này là lần cuối cùng đi xa ,mà giữa trưa nắng chớ,sau cạch luôn:amitabha::amitabha::amitabha:

chia buồn vs lớp chị thu nhé chúc bạn ấy sớm lên thiên đàng

Le_Linh
22-10-2010, 12:06 PM
Thay mặt B6 mình xin cảm ơn tất cả mọi người c:big_smile:

kutie.love
22-10-2010, 09:45 PM
Ừa ,ngồi sau không mũ không nón giữa trưa nắng chang changc:after_boom: , đi mấy chục cây sốc:choler: ,vừa đi vừa hỏi đườngc:tire:c:beat_plaster:, nhường nhà ngươi cái phúc đó đấy

ngu thì chứ có tội tình chi đâu. ai bảo 2 anh em bay đi muộn. t đi từ 12h30 mà bọn nứ còn giục làm t phóng như bay suýt nữa tai nạn nữa chứ là. Nghĩ mà lại thấy nhớ thang Quý. hicc:cry:c:cry:c:cry:c:cry:c:cry:

Le_Linh
23-10-2010, 05:28 PM
Páo chù cái gì cơ:hmm:?Về chuyện gì cơ:hmm:?ta quên òy:^_^:

Nhà ngươi hok pải giả vờ quên. Nươi nhớ cái vụ quển sách của thằng Dương hok, đừng trách ta tàn nhẫn nha c:boss:

thanhkhoeo
23-10-2010, 06:15 PM
Nhà ngươi hok pải giả vờ quên. Nươi nhớ cái vụ quển sách của thằng Dương hok, đừng trách ta tàn nhẫn nha c:boss:

quyển sách không phải của mìnhb dương mà là của cả hội VVaatj lí góp tặng các bạn nữ trong hội

Le_Linh
23-10-2010, 08:47 PM
quyển sách không phải của mìnhb dương mà là của cả hội VVaatj lí góp tặng các bạn nữ trong hội

?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????

thanhkhoeo
23-10-2010, 09:26 PM
?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????

?????????????? khoong hieeủ thì nói chứ

Caramel
24-10-2010, 10:44 AM
Bạn babe này học B6 k phải C8 mà cứ chém gió bên C8 như đúng oy ấy. Sang bên này chém bạn ấy cái. Chúc lớp B6 năm nay Học tài Thi đậu nhé.

Caramel
24-10-2010, 11:04 AM
Tết này về gặp babe phát nhỉ. Hì hì.c:boss:

Caramel
24-10-2010, 11:17 AM
Khéo chạm trán nhau ngoài đường mà k bít ấy babe nhỉ? Hì hì.

Caramel
24-10-2010, 11:21 AM
Hx. Mình hay bị trẻ con bắt nạt lắm.c:adore:c:adore:c:adore:c:adore:c:adore:

Caramel
24-10-2010, 11:25 AM
Sax. Đại ka lại thêm cả sư huynh sư phụ nữa cơ à. Babe quẳng cho cái ảnh để Tết có thấy cũng chào trước cái. Hì hì.

Caramel
24-10-2010, 11:31 AM
K sao. Có photo shop. Với bi h mình k chạy đc đâu. Chỉ có nhảy từ tầng 13 xuống thôi. Hì hì. pm ảnh đi nào :D

Caramel
24-10-2010, 11:35 AM
Hì hì. Ý là mình sẽ nhờ bạn PS trước cho bớt xinh rồi mới xem.Xinh quá mình k bít miêu tả thế nào đâu. Trình độ cảm thụ cái đẹp có hạn mừ. Hì hì.

thanhkhoeo
24-10-2010, 03:30 PM
Có em đây bà chị của em xinh lắm đó các anh ạ

Le_Linh
24-10-2010, 04:20 PM
Hi hi;));));)) ,ngươi mà dám đụng đến ta[-X , ta méc sư phụ cho ngươi xem:-q :!!:!!:!!,có điều:-? , dạo ny sư phụ ta hơi bị..;));));)). nói nhỏ nào:-$: bí ẩn nhắm 8->8->, hình như đang cảm em nào thì phải :)):)):)):-bd:-??, ngươi có bít hông:sparkling:?

Ngươi hok biết sao su phụ ngươi đang chết mê chết mệt một em đấy. Mà con ấy do ta giới thiệu mới chết chứ c:big_smile:

Le_Linh
24-10-2010, 04:23 PM
Cảm ơn ông em đã quá khen :shy::redface:, nhưng mờ cứ nói sự thật ra đi , chị hông giận em lần nữa đâu mà lo:^_^:

Đừng tin những ji` babe nói. Nó lag chyên gia chiếm gió đã đc phong hàm gioá sư chiếm gió rùi đó. Chỉ đc cái đi lừa giai là giổi thôi "Thu ngu" ak c:boss:

Le_Linh
24-10-2010, 04:27 PM
Hoá ra ngươi đầu độc sư phụ ta hả:)):)):))Hèn gì...:))

đâu tại ta thưong nó hoàn cảnh cô đơn chứ bộ. Oan cho em wa'c:cry:

Ơ hay , nhà ngươi nói linh tinh gì vậy? Ta mà như vậy á?Ta chỉ nói sự thật , là ta xấu xí thui mờ ,thế mà ngươi bảo ta như vậy ư?Ghét ngươi ùi

ngưo ghết ta thì đừng trách ta ác nha c:doubt:

Le_Linh
25-10-2010, 05:09 PM
Thương gì mà thương c:beat_plaster:, cái đồ dụ dỗ sư phụ ta c:still_dreaming:
Ta ghét ngươi :XD:, ai bảo ngươi nói ta là....:refused: Ta lừa ai đâu:sigh:
Chỉ có ngươi mới đi lừa giai ... nhà nghèo:D , điển hình là sư phụ ta !

Sư phụ ngươi thì nghèo cái nỗi ji` giàu ăn hok hết ý chức:beat_brick:

kutie.love
25-10-2010, 08:53 PM
em gỡ ảnh xuống. xin bà con tha thứ.

Delete...
26-10-2010, 03:38 AM
Nhìn chẳng giống thật tẹo nào cả babe nhỉ:hi:.Tưởng gì :cool:,anh đâycũng có ảnh của em babe,mà là babe cho chụp đàng hoàng ,post cho mọi người cùng xem nhé:D
@babe:Cos gì cho anh sorry nha bé:D

Delete...
26-10-2010, 04:41 AM
Ôi xời ,hoá ra babe và kutie.love có gì đó hả?Không thèm chấp hay không chấp được thế hả?c:big_smile:

Delete...
26-10-2010, 04:49 AM
tin được không đây???????????????????????????????????????

Delete...
26-10-2010, 04:56 AM
Tuỳ anh thôi :^_^:,tin cũng được:amitabha: mà không tin cũng kệ anh :cool:.Đã bảo em hông nói nhiều nữa mà:uwaah:

Bảo không nói nhiều mà nói rõ lắm .Chịu em luôn rồi đấy

Delete...
26-10-2010, 04:59 AM
nói nhiều thế nên bị Infractions cũng đúng thôi:D

Delete...
26-10-2010, 05:02 AM
Thế dạo này học hành thế nào ?Định thi thố thế nào đây cô em

Delete...
26-10-2010, 05:10 AM
ôi xời ,trừ hết thì lập nick khác:)):))
Sao?Sợ rồi à:)):))
Đùa thôi ,đừng có spam nhiều quá là được
Mà nãy h anh hỏi mầy, là mem b6 mà ,còn hỏi mầy học hành thế nào,sao gọi spam được?