PDA

View Full Version : h/s có nên chơi lô đề không nhỉ?

kem_candy_hr
09-01-2009, 10:48 AM
mi ơi ! hôm nay mi mơ cái gì
- tao mơ ăn trứng..
- trời ! hôm nay tao đánh con đề 00 là trúng rồi
Đó bọn lớp tớ là thế đó
Học xác suất , tổ hợp , thế là áp dụng luôn.....ngất....:duno:
Đánh lô đề như...cơm bữa.....
Cứ hôm nào lên lớp lại ..mơ gì?....mấy điểm ...mi sinh ngày mấy?....
còn theo các bạn ,,,,học sinh có nên chơi lô đề không nhỉ?:hmm:
cùng thảo luận nào

quynhchi b12
10-01-2009, 02:28 PM
- tao mơ ăn trứng..
Đó bọn lớp tớ là thế đó
cùng thảo luận nào

cái vấn đề này cứ hỏi vũ -------> kẻ xấu là rõ nhất hêhhê :chuckle:

kẻ xấu
10-01-2009, 02:41 PM
- tao mơ ăn trứng..
Đó bọn lớp tớ là thế đó
cùng thảo luận nào

Ha ha !!! lô đề dựa vào mơ thì chỉ có chết thôi em ơi !!!
anh đánh lô tòan đánh lung tung
May thì trúng ko may thì trượt ...
Đánh chỉ cho vui thôi ... Chứ làm ăn bằng lô đề thì chết ...
Nói thế thôi chứ anh vẫn làm ăn bằng : Đánh bài với Lô đề đấy !!!!
:giveme::giveme:
-----------------------------------------

cái vấn đề này cứ hỏi vũ -------> kẻ xấu là rõ nhất hêhhê :chuckle:

Chi ơi !!!
ko nhất thiết phải bêu dếu thế đâu !!!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

toonie_9x
10-01-2009, 03:45 PM
:picknose: đánh đề ra đê mà ở .... nghi đi nghĩ lại thấy đúng kinh .... tháng trước trường có ông cụ mất ... thọ 99 tuổi ... cả đoàn rước xe toàn màu đen có đúng 1 cái xe chơi độc màu đỏ ... cả lớp E đổ xô ra cửa sổ xem đít xe về đánh ... :fear: và kết quả là các pacs ai cũng đoán đc rồi đey ... nhưng đau lòng chỉ tội là hôm đó chúng nó phang to quá :fallout:

Precious Stone
11-01-2009, 10:20 PM
Trước đây, SV chơi lô là phổ biến, đến bây giờ, HS cũng bắt nhịp! Hồi trước đi học về, lần nào cũng thấy ít nhất vài bóng áo xanh (đồng phục trường mình đấy ạ) lúi húi ở mấy hàng bán vé số để mua số đề. Lúc đầu thì shock, nhưng sau thì quen.
Hầu hết những người đến với lô đề với ý nghĩ ban đầu là "Cho vui thôi", "Thử vận may tí" hay "Có vài đồng lẻ không biết làm gì, phang vài số xem, biết đâu lại...". Bắt đầu chỉ thế thôi, nhưng thoát ra khỏi ma lực của những con số chứa đựng ước mơ làm giàu đó thật không hề dễ như khi bắt đầu. Rất ít người dừng lại được...
HS - SV (và cũng không chỉ là 2 tầng lớp này) KHÔNG HỀ NÊN chơi lô đề!

kẻ xấu
11-01-2009, 10:49 PM
Trước đây, SV chơi lô là phổ biến, đến bây giờ, HS cũng bắt nhịp! Hồi trước đi học về, lần nào cũng thấy ít nhất vài bóng áo xanh (đồng phục trường mình đấy ạ) lúi húi ở mấy hàng bán vé số để mua số đề. Lúc đầu thì shock, nhưng sau thì quen.
Hầu hết những người đến với lô đề với ý nghĩ ban đầu là "Cho vui thôi", "Thử vận may tí" hay "Có vài đồng lẻ không biết làm gì, phang vài số xem, biết đâu lại...". Bắt đầu chỉ thế thôi, nhưng thoát ra khỏi ma lực của những con số chứa đựng ước mơ làm giàu đó thật không hề dễ như khi bắt đầu. Rất ít người dừng lại được...
HS - SV (và cũng không chỉ là 2 tầng lớp này) KHÔNG HỀ NÊN chơi lô đề!

Tớ bắt đầu liên quan tới lô đề từ hồi lớp 8
Đúng như Cậu nói ... chơi thử xem sao ???
Hồi bé mất tiền mất ăn mất ngủ ???
rồi ước gì mình chưa đánh
Lớn lên rồi ... mất vẫn cười vui như tết với lí do : Mất nhiều chứ nấy là bao nhiêu !!!!!
:can'tbe::can'tbe:

Caterpillar
17-04-2009, 08:36 PM
học sinh chơi đề làm gì? mà đừng nên chơi thì hơn! hôm trước báo thanh niên mới nói về cái vụ chơi đề này! thấy mà khiếp >.<

kẻ xấu
17-04-2009, 08:45 PM
học sinh chơi đề làm gì? mà đừng nên chơi thì hơn! hôm trước báo thanh niên mới nói về cái vụ chơi đề này! thấy mà khiếp >.<

Mà cũng lạ ! Ai cũng biết chơi lô chơi đề - ra đê mà ở ! thế mà vẫn nhiều người vẫn đâm đầu vào đấy thôi ;))

Mr.J3enKute !!
17-04-2009, 08:45 PM
lô đề là môn thể thao gì vậy mấy pa ??? :)) =)) mình tự hoà vì mình ko biết lô đề là gì ;))

Caterpillar
17-04-2009, 08:50 PM
lô đề là môn thể thao gì vậy mấy pa ??? :)) =)) mình tự hoà vì mình ko biết lô đề là gì ;))

caí ông này tức cười nhỉ? hay là spam đây? :congratz:

đề với chả đóm! đụng vô là phá sản, ăn dc 1 lần vài trăm triệu rồi cắm dầu vô chơi tiếp rốt cuộc của thiên trả địa:@_@:

Liendaica_B5
06-05-2009, 06:10 PM
lô đề tất nhiên là không hêf sấu . lớp em gần như đứa nào cũng đánh đề và em còn khuyén khích các bạn đánh đề nhiều hơn nữa để khi trúng thì khao lớp . thế mà từ hồi đầu năm tới giờ được ăn khao mấy bữa rùi đấy

[C][3]
06-05-2009, 07:10 PM
Học sinh mà chơi lô đề thì xấu ồi nhưng mà bọn nó vẫn chơi đấy thôi đã có luật nào cấm đâu :tadaa: và chính bản thân mình cũng chơi mừ :can'tbe: