PDA

View Full Version : xin lỗi bạn : Dương Y Hoa !!

kimjuy_cute
10-01-2009, 08:46 PM
tui thật lòng xin lỗi bạn !! tui hok rõ lắm cách trừ điểm và phạtk thẻ nên bạn thông cảm nha !! hic hic tui bjt' lỗi rùi muk` !!!! :((

nhoxkon
10-01-2009, 08:51 PM
sao không nhắn tin riêng mà lại lập hẳn 1 cái topic thế này?
không lẽ xin lỗi mà cũng phải công khai cho nhà nhà , người người cùng biết?
đã lên mod thì bạn cũng nên chú ý đến nội dung topic của mình chứ , sao lại lập 1 topic cụt lủn như thế?

blue_horizon
10-01-2009, 08:53 PM
Oạch, chú Tường đọc đc chắc phấn khởi lắm đây. Nhưng đúng như bạn nhoxkon nói đấy, em không cần lập cả 1 topic thế này đâu, pm là đc rồi mà

kẻ xấu
10-01-2009, 08:58 PM
Duongyhoa ~> phấn khởi em nhé
Nhưng mà ko cần thiết phải lập hẳn top đâu em !!!
chỉ 1-2 ngày thôi nhé ...
1-2 rồi đóng nó lại !!!!

kimjuy_cute
10-01-2009, 09:18 PM
vâng !! em hiểu oy` !! chỉ là thấy có lỗi quá !!!

Hyt.b3
11-01-2009, 11:34 AM
cả một topic hoành tráng thế nài để xin lỗi
~~~>hok tha thứ mới là lạ

l¬aÑa¯ÇhAn
11-01-2009, 11:41 AM
ô
bạn Dương Y Hoa vào đọc Top này chưa nhẩy
đọc xong chắc bạn ý vui lắm đếy nhẩy
ước gì mình được như bạn ấy :D:D

boycoj_1312
11-01-2009, 12:25 PM
ai nhờ mua vạ vào thân làm j`
làm mod mà ko chịu "đọc kỹ hưỡng dẫn sử dụng trước khi dùng"
đề nghị close topic này ngay, muốn xin lỗi sao ko pm riêng mà phải làm kiểu này, rõ vớ vẩn

Jimmy Page
11-01-2009, 05:11 PM
Kệ em nó đi bọn này. Cảm xúc nó dâng trào không kiểm soát nổi thì phải bộc phát ra cho cả làng cùng biết chứ :^o^:
Nhỉ
:))

Reddevils
11-01-2009, 05:30 PM
Đâu phải lỗi của cậu hả Kim Anh ~> Sao cậu ko nói sự thật là cậu cho 1 kẻ mỏ nhọn mượn nick và kẻ đó dùng nick cậu trả thù duongyhoa ~> Nhân tiện xjn lỗi cậu luôn vì tớ tưởng cậu cho thẻ duongyhoa ~> Thực chất là một kẻ xấu tính .............mượn nick cậu để ...làm trò ...~>

DonGianLaSpam
11-01-2009, 06:20 PM
đi theo chều hướng xấu rồi kìa mod đâu

Precious Stone
11-01-2009, 06:20 PM
Đâu phải lỗi của cậu hả Kim Anh ~> Sao cậu ko nói sự thật là cậu cho 1 kẻ mỏ nhọn mượn nick và kẻ đó dùng nick cậu trả thù duongyhoa ~> Nhân tiện xjn lỗi cậu luôn vì tớ tưởng cậu cho thẻ duongyhoa ~> Thực chất là một kẻ xấu tính .............mượn nick cậu để ...làm trò ...~>
Nếu chuyện này là có thật thì em nói rõ ngọn ngành ra đi RED! Vì Mod mà cho người khác mượn nick là 1 sai phạm nghiêm trọng!

DonGianLaSpam
11-01-2009, 06:43 PM
:ign:
Nếu chuyện này là có thật thì em nói rõ ngọn ngành ra đi RED! Vì Mod mà cho người khác mượn nick là 1 sai phạm nghiêm trọng!

anh chẳng có chức vụ j nhưng anh thấy chuyện đã qua rồi thì thôi. cũng chẳng xảy ra cái j nghiêm trọng ,mà yhoa cũng đã bỏ qua chuyện này rồi thì cứ để cho nó qua đi.

Còn về phần kim thì em ấy cũng mới lên làm moi với tép < :sparkling:> cho nên mọi người cũng bỏ qua đi .chắc em cũng biết vậy mà rút kinh nghiệm

p/s bàn tán chuyện này thà sang đóng góp ý kiến về buổi off chắc hay hơn đó cả nhà :sweat::sweat:

duynamckbk7
11-01-2009, 07:38 PM
Anh đồng ý với ý kiến em Ngọc. Không ai được cho người khác biết pass của mình, nhất là với BQT

vitaminb12
11-01-2009, 07:58 PM
close topic và yêu cầu giải trình của kimjuy_cute tại box staff. (http://daoduytu.net/forum/forumdisplay.php?f=59)

hrockvn
12-01-2009, 09:37 AM
Close thì anh cũng phải comment cái. Thứ 7 với CN vừa rồi anh bù đầu dọn nhà chứ ko là anh Warning cho em vài Point. Dám để người khác mượn nick, điều tối kỵ trong đội ngũ BQT. Nên nhớ, nó không chỉ ảnh hưởng đến bản thân em mà còn ảnh hưởng đến cả một diễn đàn.
Mong các Mod khác rút kinh nghiệm, mật khẩu chỉ mình mình biết.

kimjuy_cute
14-01-2009, 05:10 PM
em xin lỗi !! em biết là mình có lỗi nhưng....tại ....Mọi người cũng phải hiểu cho em chứ !! dấu phải ai cũng ...dc đâu !! Đúng là tình ngay lý gian !! em cũng hok biết phải nói như thía nào nữa !!! :((