PDA

View Full Version : Hàm Rồng trong tôi là..........

kem_candy_hr
14-01-2009, 05:24 PM
... là những ngày mới vào trường, lạ lẫm và nhiều bỡ ngỡ ...

... là những ngày trường mình tổ chức kỉ niệm ngày thành lập, không được cắm trại nhưng như thế cũng đủ để vui tưng bừng ...

... là những lần đi mua quà tặng "một nửa thế giới" của lớp nhân ngày lễ 20-10 & 08-03 ...

... là những buổi chiều ở lại đá bóng sau giờ học ...

... là những buổi khi trống những tiết cuối & đc thả cho về ^^, cả lớp rủ nhau đi chơi ...

... là những dịp nghỉ lễ được cùng nhau đi đến nhà các thầy cô và sau đó tìm về nhà 1 đứa nào đó đập phá 1 bữa ...

... là những buổi chiều lộng gió, đá bóng trong khi tập thể dục & hậu quả là bị thu mất bóng ^^ ...

... là những ngày đông lạnh giá, rủ mấy đứa bạn cùng bàn đi ăn kem ...

... là những ngày mùa hè, đùa nghịch đến vã hết mồ hôi ...

... là những buổi sáng dậy thật sớm, đến trường và tận hưởng không gian yên bình ...

... là những ngày cuối năm, hối hả viết cho nhau những câu, những dòng lưu bút cuối cùng ...

... là tất cả kỉ niệm, yêu thương, ngọt ngào, ... của lớp C10 thân thương ...

iu lớp C10 mình nhiều nhiều, iu trường Hàm Rồng mình lắm lắm

N0_Nam3
14-01-2009, 06:02 PM
Xing gái ế :darling:
Nhưng mà đây là forum Đào Duy Từ mà Hàm Rồng cũng đc bon chen àk:cool:

gokien3010
14-01-2009, 06:34 PM
trường nào chả được miễn là có tinh thần giao lưu đẹp, học hỏi lẫn nhau là được mà,kì thị nhau làm gì.Hàm Rồng cũng từ đào duy từ mà ra đó sao????Rất chi là hoan nghênh :luckybadge::freely:

fandbsk
14-01-2009, 06:47 PM
đáng lẽ mấy cái này cậu phải vao 4rum HR ma viết chứ viết ở đây làm gì ? khoe khoang gì đây? vớ vỉn ,,sao ko viết về DDT ấy

kẻ xấu
14-01-2009, 08:30 PM
Chào mừng em đến với 4rum Đào Duy Từ
anh cũng từng vào 4rum Hàm rồng rồi ...
Nhưng chắc chắn sẽ ko vui Bằng 4rum của bọn anh đâu !!!
Cố gắng khám phá nhé !!!!!!!!!

Reddevils
14-01-2009, 09:04 PM
đáng lẽ mấy cái này cậu phải vao 4rum HR ma viết chứ viết ở đây làm gì ? khoe khoang gì đây? vớ vỉn ,,sao ko viết về DDT ấy

Yeu cầu mi ănnói lịch sự một chút nhá , Đào với Hàm thì sao hả , Cứ ăn nói kiểu chia cắt của mi thì chả được cái lợi ích chi đâu , Xin lỗi bạn HR nhá , Con này ở lớp tớ vẫn chửi cho mà có sáng đầu thêm tí nào đâu

Micyarak.A5
14-01-2009, 11:59 PM
hihi, chào mừng em đến zới 4rum trg Đào :hi: em iu trg em y hệt như chị iu trg Đào này vậy :sparkling: Bao nhiêu kỉ niệm đẹp vậy mà sắp phải xa trường rồi :loser:

fandbsk
18-01-2009, 11:26 AM
Yeu cầu mi ănnói lịch sự một chút nhá , Đào với Hàm thì sao hả , Cứ ăn nói kiểu chia cắt của mi thì chả được cái lợi ích chi đâu , Xin lỗi bạn HR nhá , Con này ở lớp tớ vẫn chửi cho mà có sáng đầu thêm tí nào đâu

ec cái thằng bạc như vôi bày đặt dạy tao hả ? mi phải đợi vài trăm năm nữa đi , mới tí tuổi đầu bày đặt dạy khôn người lớn:rideon:

kem_candy_hr
22-01-2009, 07:25 PM
Thì em bon chen đấy , Nhưng mà mấy anh hoan nghênh em thì em cảm ơn nhiều

hoang_hon_111126
22-01-2009, 07:30 PM
hay thật, HR với Đ.D.T là anh em mà. Chào mừng HR đến với Đ.D.T nhé. Hi. HR có nhiều bạn xinh ko? Giới thiệu cho Đào với!

Reddevils
22-01-2009, 07:40 PM
Bác này chỉ có thế là nhanh... Mấy bạn Hàm cũng xjnh lắm à... Chúc bạn vui vẻ (.) diễn đàn

letheanh
28-01-2009, 01:08 PM
hay thật, HR với Đ.D.T là anh em mà. Chào mừng HR đến với Đ.D.T nhé. Hi. HR có nhiều bạn xinh ko? Giới thiệu cho Đào với!

Thế ai là anh đây!!
Các bạn HR qua 4rum mình chứng tỏ ko chỉ hs trường ta bít tới
Tất cả vỗ tay hoan hô nào rầm rầm :notme::congratz: