PDA

View Full Version : Buổi offline forum nhân dịp tết nguyên đán Kỉ Sửu 2009

Trang : 1 [2] 3 4 5

cur_sera
31-01-2009, 09:04 AM
Eo ơi nhìn mọi người lúc tập trung quân số cũng vui. Tiếc quá!! Chẹpchẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Snow
31-01-2009, 09:05 AM
zoi` ơi anh Hùng giải quyết cái vụ ảnh nhanh nhanh coi . mọi người sốt ruột quá

cur_sera
31-01-2009, 09:06 AM
zoi` ơi anh Hùng giải quyết cái vụ ảnh nhanh nhanh coi . mọi người sốt ruột quá
Thằng Ngộ Khang ni cứ từ từ !!! Mà chị coàn chưa xử mi cái vụ " mua đường", đèo chị về mà hắn phải câu đến vài... chục mét!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
31-01-2009, 09:06 AM
Chẹp !!! Thấy ai đj về cũng nằm bẹp hết !!! Riêng em khoẻ re :XD:!!!
Chiều nay vừa đj thăm con Diệu snow :sweat:!!!! Tội nghiệp !! Nó đj về lăn đùng ra lun.....:phew:!!!!!!!!
-----------------------------------------
Lão Rapper chít tiệt:dummy: !!!! Cái chân vẫn đau đến h:loser::loser::loser: !!!!
Mà Rapper tên jề mà quên té mất !!!!!!!

anh cũng Hổ Báo lắm đấy chứ !!! tại buổi tối hôm qua anh ko ngủ nên mới hơi mệt thôi ... ko thì nhằm nhò gì mấy cái vụ ni !!!

Snow
31-01-2009, 09:07 AM
Eo ơi nhìn mọi người lúc tập trung quân số cũng vui. Tiếc quá!! Chẹpchẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ai biểu chị hok đi , cho chừa . lần sau nhớ là phải chiến đấu để được tham gia cùng anh em bạn bè nhớ chưa :aie::aie::aie:

cur_sera
31-01-2009, 09:09 AM
http://upanh.com/images/k2xk2sfwz01to0e5nrij.jpg (http://upanh.com/)
em đang cầm lái là em lee_ryan
Thức: "trùm lên thế này cho tiện...hành động ;))"
em zai đứng thấp thoáng sau cái ô là em Đạt Reddevil

Ố rứ cái thằng Thức trùm lên e nào ý nhở. Nhìn cái dáng này quen quen!!!!!!:XD::XD:

kẻ xấu
31-01-2009, 09:09 AM
Hum qua sướng nhất là được cầm tay anh Bách HỢp Má ơi tay anh ý ấm cực lại còn mềm nữa chớ hihi, Tiếc nhứt là lúc lôi anh ý ra định chụp ảnh thì cái máy ảnh tiêu đâu mất :aah::aah::aah::aah:

Con này là 1 con dê cái ko hơn ko kém !!!!
Bà con thấy đấy nhé ... ko chỉ có dê cụ ông đâu mà có cả dê cụ bà nữa hihi

sheva_tiamo
31-01-2009, 09:10 AM
Hum qua đi vui thật đấy , chỉ tiếc là hok được tham dự tiết mục Karaoke thuiSở trường của mình mừ hihi

kẻ xấu
31-01-2009, 09:11 AM
Ho ho , bé HeoKon tích cực với anh BH lắm , bít thế anh chụp lấy cái ảnh gửi cho người ấy anh BH , ho ho~>Chị "CHan" nói chụn thú vị kjnh , Mấy chị A5 thì biến mất hút , chả hỏi đc câu nào ,

Chuyện !!! anh Bách_Hợp Đẹp trai ngoan ngõan hiền lành mà lại còn !!!
Em ơi !!! a5 vip lắm ... sao mà chịu đi với anh em ta !!!!
:sweat::sweat::sweat:

Snow
31-01-2009, 09:13 AM
Hum qua đi vui thật đấy , chỉ tiếc là hok được tham dự tiết mục Karaoke thuiSở trường của mình mừ hihi

hjhj ai biểu hok đi
mà tau sợ mi đi cũng hok đến lượt mi hát mô
rất đông and ai cũng tranh nhau hát & ai hát cũng hay ~_~:fullup:

kẻ xấu
31-01-2009, 09:21 AM
hix, mọi ng` spam kinh thế,
mà sao chẳng ai nhắc đến em cả thía => pùn 5s

hihi !!! cứ phải nhắc tới tên em mới được à ???
Anh cũng có ai nhắn tới tên đâu !!!!
Thôi anh em ta đâu phải dân vip mà phải nhắc tên hả em ;))
Thôi đừng buồn nghe !!!!

há há coá chậy nầy
em ngóc chơi bịk mắt bắt dê bị bạn xấu túm túm :)):)) =))

hi !!! tớ nói thật với cậu là tớ sờ phát biết ngay là ai !!!
Nhưng cố tình sờ nhiều làn đấy ke ke !!!!
Khổ thân con em tôi !!! bị tôi bắt trúng !!!

He0pr0_B7
31-01-2009, 09:23 AM
Hum qua sướng nhất là được cầm tay anh Bách HỢp Má ơi tay anh ý ấm cực lại còn mềm nữa chớ hihi, Tiếc nhứt là lúc lôi anh ý ra định chụp ảnh thì cái máy ảnh tiêu đâu mất :aah::aah::aah::aah:

Hú hú Bách Hợp đâu nghe rõ trả nhời !!! Có ng` khen tay anh trai của em "ấm cực mà lại còn mềm nữa chứ!" kìa :XD::XD:!!!! Lạnh ngắt chứ ấm cái jề :hahaha:??
Nga kia,anh trai ta có chị dâu ùi ná :sparkling:!!! Cấm bon chen hông ta đập chít :dummy:!!!!!
@Đến ta còn chưa chụp vs anh zai kiểu nào nữa là ngươi:growl: !!!! Hức hức:fallout: !!!

kẻ xấu
31-01-2009, 09:25 AM
ka ka, em být òy, xem ảnh òy cơ, không nhìn được hết mặt nhưng chắc là đẹp đôi lém
ai iu được anh Hợp thỳ sướng ùi, tay anh ý "ng0n" thía cơ mò :phew:
àh, em trân thành xin lỗi anh Hợp vs cả nhận tội vs ng` ta của anh Hợp là lúc đi bắt dê em lỡ tay béo má + bóp mũi anh Hợp < cái này là d0 anh Xấu xui ạk =.=

Ủa !!! ko cần xin lỗi đâu em !!! anh ấy lại thích ấy chứ !!!!
Anh xấu là anh nào x-( xì Nếu là anh thì đọc cho chính xác nhá ... anh kẻ xấu !!!! ko thì từ sau anh ko mừng tuổi cho nữa đâu

Bọn này "rê" chế , cơ chứ , Thôi cùng hội PV cả , anh em ta cứ thoải mái , chứ ai bang HD đụng vô anh Hợp là hok đc đâu nha , sản phẩm quý hiếm của lò PV đó

Trời !!! cả vân-blue anh còn dám đụng cơ mà ... Phong vân là cái gì hihi !!!!
:picknose::picknose::picknose:

cur_sera
31-01-2009, 09:26 AM

Ế ế nói kiếu chi á hả???? 5 nhân mạng của A5 chả đi off đấy coàn giề!!!! Đó là ko tính lúc đi hát karaoke còn xuất hiện thêm 1 mem nữa!!! Thế mà bảo là ko chịu đi!!!:dummy::dummy:

kẻ xấu
31-01-2009, 09:30 AM
hichic, sr cả nhà, đi off về em nằm bẹp suốt từ hôm qua đến trưa nay, giờ vẫn thấy mệt nên đành "ủy quyền" lại cho bạn Cắn đy post ảnh :sweat: hơi tội nghịp nó tí nhưng bù lại hôm sau em phải khao nó 1 chầu dưới căng tin :falldown: Căn bản hồi off Noel, em về post có 45 cái ảnh mà suýt chết :noo: huống j` đây những 173 cái :( bạn Cắn đy thì sức khỏe dồi dào òi :heheh:

Kể ra đi off cũng vui vui, mỗi tội chưa quen nhìu lắm nên còn hơi ngại và ít nói chứ bình thường cái miệng em vô đối lắm :heheh: Mới đến đã đc em Đạt Red quý em này từ hồi chưa bít mặt :whistle: vs em Thức dê mừng tủi, nể wá đi mất :shy: Hôm qua biển đẹp thật, lần đầu tiên mình đc wa khu đấy, thề là sẽ còn có lần thứ 2 :D Đi xe máy lạnh thế chứ, rét đến nỗi cái mặt mình chả ra mặt người nữa :| Àh mà cũng hơi tiếc vì ko đc đi thả đèn trời vs mọi ngừi :( chắc là vui lắm đây :(

Lúc đi ăn bạn Giang ko đi mà xem !!!
Lúc ăn Bún Bò Huế các bạn a5 cũng chẳng thấy mặt mũi đâu !!!
Các bạn ngại vì Quán xòang quá à ??? Quán đấy hơi bị ngon đấy !!!!
Đi với tập thể ... mà các bạn a5 + Nicotin trốn đi đâu mất ... tớ ko vui đâu !!!! Sống chả hòa đồng tí nào ... bạn Giang nhỉ ???

Ế ế nói kiếu chi á hả???? 5 nhân mạng của A5 chả đi off đấy coàn giề!!!! Đó là ko tính lúc đi hát karaoke còn xuất hiện thêm 1 mem nữa!!! Thế mà bảo là ko chịu đi!!!:dummy::dummy:

Tớ thề với cậu chỉ có cậu với Giang là tớ thương nhất thôi ...
Lúc ăn Các bạn a5 cũng đến rồi đấy chứ ... thế mà trốn với anh Nicotin đánh quả lẻ ... Tớ chả vui tí nào ... !!!!

cur_sera
31-01-2009, 09:32 AM
Đi với tập thể ... mà các bạn a5 + Nicotin trốn đi đâu mất ... tớ ko vui đâu !!!! Sống chả hòa đồng tí nào ... bạn Giang nhỉ ???

Ê đừng cóa mà vơ đũa cả nắm thế ( tớ cũng đi với mọi người mà)!!! Mà đâu phải vì Các bạn ngại vì Quán xòang quá , người ta có lí do nên phải về, cũng giống tớ nên buổi sáng có đi off với mọi ng đc đâu!!!!~>:/~>:/~>:/~>:/~>:/

Lúc ăn Các bạn a5 cũng đến rồi đấy chứ ... thế mà trốn với anh Nicotin đánh quả lẻ ... Tớ chả vui tí nào ... !!!!

Gớm lại kiểu Vừa đấm vừa xoa á hả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sheva_tiamo
31-01-2009, 09:32 AM
Hú hú Bách Hợp đâu nghe rõ trả nhời !!! Có ng` khen tay anh trai của em "ấm cực mà lại còn mềm nữa chứ!" kìa :XD::XD:!!!! Lạnh ngắt chứ ấm cái jề :hahaha:??
Nga kia,anh trai ta có chị dâu ùi ná :sparkling:!!! Cấm bon chen hông ta đập chít :dummy:!!!!!
@Đến ta còn chưa chụp vs anh zai kiểu nào nữa là ngươi:growl: !!!! Hức hức:fallout: !!!

Chị nói đùa thế cho vui thui chứ trong lòng chị nghĩ đến ai chẳng lẽ chị hok bít . và người đó chắc chắn hok phải là anh Hợp rùi .Muốn biết hok , để hum nào chị chỉ cho

kẻ xấu
31-01-2009, 09:40 AM
@ Giang còi Giang bôi bác người ta vừa vừa thôi cái !!!! híc híc

Ê đừng cóa mà vơ đũa cả nắm thế ( tớ cũng đi với mọi người mà)!!! Mà đâu phải vì Các bạn ngại vì Quán xòang quá , người ta có lí do nên phải về, cũng giống tớ nên buổi sáng có đi off với mọi ng đc đâu!!!!~>:/~>:/~>:/~>:/~>:/

Gớm lại kiểu Vừa đấm vừa xoa á hả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ko phải vừa đấm vừa xoa hihi tớ chỉ thích xoa thôi
Tớ nói sự thật đấy !!!!

ui. Ảnh hôm đi off này. Lần đầu tiên theo con bạn thân đi off mà thấy vui thật.
Mấy em trường mình dễ thương kinh khủng, lại nhí nhố nữa chứ. Nhìn các em lại quay ra nhìn mình ..
Chài chài, già đau già đớn :corner::freeze::can'tbe:

Chưa già tới mức đó đâu !!!
hihi !!! đứa nào đi với tớ ... thành con nít hết !!! kẻ xấu nói được làm được !!!!

He0pr0_B7
31-01-2009, 09:50 AM
Uhm có mấy cái ảnh có mình trong đó, nhưng mà chắc là chị Ara hổng bít mình nên chả nhắc chi tới cả

Anh hok bít òy anh đạt ơi, bọn em PV cxầm tay anh Hợp đã đành . Đằng này cái cô heo_bờ rào chi đó bên Hắc Đạo ý còn được anh Hợp làm xe ôm cơ

Haha !! Con nài ghen hở :XD::XD:!!??? Sao hông biểu BH mần xe ôm đê ??!!!! Ng` ta lai cũng phải chọn ng` mà lai chứ nị :phew::phew:!!!!
@Bách_Hợp : Anh zai nhờ :sparkling::sparkling:???

:noo::noo::noo: anh Hợp có bạn gái rùi à nếu thế thì chắc là chị ấy hẳn là 1 người rất hạnh phúc , nguyên cái việc được sờ tay mỗi ngày cũng đủ sướng rùi huhu, tay anh ý ấm cực lại mềm nữa

Hông phải bạn gái mà là vợ :whistle::whistle:!!!! Híhí !! Vỡ mộng chưa cô em :XD::XD:???

0h.babje
31-01-2009, 09:51 AM
thế à ??? buổi off vui thế à ??? ko được đi tiếc quá !!!!

Cậu lại chả ăn nứt bát nứt đĩa của người ta ra rồi giờ lại giả vờ. Dê cụ :phew::phew::phew:
Hí hí

kẻ xấu
31-01-2009, 09:58 AM
Cậu lại chả ăn nứt bát nứt đĩa của người ta ra rồi giờ lại giả vờ. Dê cụ :phew::phew::phew:
Hí hí

Suỵt nói nhỏ thôi ... cậu la tóang lên thế thì tớ còn dê được đứa nào nữa ???

Reddevils
31-01-2009, 10:02 AM
Mò mãi mới được 1 cái ảnh có mình , hu hu , Cái kon Heokon , thế mà bảo em có cái nào đâu , xem 1 vòng , 10 cái 11 cái có nó òi ^.^

sheva_tiamo
31-01-2009, 10:03 AM
Haha !! Con nài ghen hở :XD::XD:!!??? Sao hông biểu BH mần xe ôm đê ??!!!! Ng` ta lai cũng phải chọn ng` mà lai chứ nị :phew::phew:!!!!
@Bách_Hợp : Anh zai nhờ :sparkling::sparkling:???

Hông phải bạn gái mà là vợ :whistle::whistle:!!!! Híhí !! Vỡ mộng chưa cô em :XD::XD:???

Xin mời xem nại mấy bài trên, chị đùa tí cho vui thui, chớ còn anh ý của chị hở, hum nào chị chỉ cho cô em xem mặt nhá

tranhuyentrang2404
31-01-2009, 10:04 AM

Này, cậu nói cho tử tế nhá, đừng có đá đểu nhau như thế. Mà cứ cho là A5 VIP đi thì cũng sao dám VIP bằng HOT BOY:proud::proud:

cur_sera
31-01-2009, 10:05 AM
Này, cậu nói cho tử tế nhá, đừng có đá đểu nhau như thế. Mà cứ cho là A5 VIP đi thì cũng sao dám VIP bằng HOT BOY:proud::proud:

Ko phải hot boy mà là huốt buôi:XD::XD::XD::XD::XD:

sheva_tiamo
31-01-2009, 10:07 AM
Mò mãi mới được 1 cái ảnh có mình , hu hu , Cái kon Heokon , thế mà bảo em có cái nào đâu , xem 1 vòng , 10 cái 11 cái có nó òi ^.^

Có mấy cái có em mừ chả thấy nhắc đến cái chi cả , bùn

blue_horizon
31-01-2009, 10:08 AM
Hự, lên nhanh thế trời, các cô chú post bài khiếp quá đi :-ss
Đề nghị ảnh ương post sang topic khác, pic này để bàn luận vụ off thôi chú Hùng ợ
Con móm cũng bon chen vào đây post bài hử

cur_sera
31-01-2009, 10:10 AM
Hự, lên nhanh thế trời, các cô chú post bài khiếp quá đi :-ss
Đề nghị ảnh ương post sang topic khác, pic này để bàn luận vụ off thôi chú Hùng ợ
Con móm cũng bon chen vào đây post bài hử

Ờ đúng òy đá. Spam chưa chi đã 13 trang òy coàn đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!

sheva_tiamo
31-01-2009, 10:12 AM
Tết Kỉ Sửu năm nay diễn đàn đã tổ chức thành công buổi offline đầu tiên của năm mới 2009. Tuy số lượng thành viên ko đông bằng danh sách đăng kí nhưng cũng có thể nói là đông vui (gần 40 nhân mạng).
Sáng mùng 4 tết mình đến tập trung ở cổng trường lúc 7h thì thấy có mỗi một mem he0pr0_B7 đang nhảy nhót lung tung trước cổng trường. 10' sau thì bạn Khang B3 đến bằng xe ôm (thằng này thích đi xe ôm lắm). đợi mãi đến 8h thì cũng mới chỉ có 6 người trong khi theo lịch là 7h30 bắt đầu đi. Đứng đợi mà buồn muốn chết :empty::empty::empty:.
hơn :bye::bye::bye:

Anh Hùng nói thế là hơi bị phụ công em vs anh red dấy nhá, lúc em vs anh ý lượn qua cổng trường mới chỉ thấy có bé heo_pro, đi thêm 1 đoạn nữa mấy thấy anh đang ôm cái hộp gì đến . Em vs anh Red đi đón Lucky xong quay lại thì thằng Khang mới đến cơ mà

tranhuyentrang2404
31-01-2009, 10:14 AM

Thứ nhất là Giang: đang đi SS mẹ hấn đã gọi phải về trả xe rồi, hấn cũng đến chỗ karaoke còn j, nhưng sau đó phải về vì mẹ hấn gọi, hấn cũng mệt nữa.
Thứ hai là tớ với Phương: Mẹ P gọi điện về trả xe cho anh hấn, lúc sau tớ với hấn may mà có anh Huy cho đi ké đấy, ko có mà đi bộ. Sau đó anh Huy có việc phải về nên bọn tớ phải về theo chứ còn ở lại thì về với ai. Về nhà P còn bị mẹ cho 1 trận nữa. Sao chưa hỏi rõ lí do đã kết tội người ta như thế rồi.
Các bạn ngại vì Quán xòang quá à ??? Quán đấy hơi bị ngon đấy !!!!--->Cậu có cần phải nói cái kiểu đó ko?

Snow
31-01-2009, 10:18 AM
Anh Hùng nói thế là hơi bị phụ công em vs anh red dấy nhá, lúc em vs anh ý lượn qua cổng trường mới chỉ thấy có bé heo_pro, đi thêm 1 đoạn nữa mấy thấy anh đang ôm cái hộp gì đến . Em vs anh Red đi đón Lucky xong quay lại thì thằng Khang mới đến cơ mà

cái con lày . nói như mi ta đến từ tối hôm trước xong về nhà đi ngủ sang mai mới quay lịa :knife:

sheva_tiamo
31-01-2009, 10:22 AM
Ờ thấy anh ý hok nói gì đến cả nên cũng phải lên tiếng cho mọi người học tập về tinh thần đúng hẹn đúng h chớ nhẩy

blue_horizon
31-01-2009, 10:43 AM
Hầy hầy, thôi nhá, mấy cô chú đừng cãi nhau nhá, cả nhà đang vui mà

Snow
31-01-2009, 10:48 AM
cãi nhau thì mới vui đc chị ak :D ......................

tranhuyentrang2404
31-01-2009, 10:52 AM
hix, có phải cãi nhau đâu ạ. Tại có người chả biết j cứ nói lung tung, e phải đính chính mà. E chả thích kiểu chưa biết j mà đã nói, mà lại còn nói quá đáng nữa chứ!

maianh_C9
31-01-2009, 11:43 AM
hix, thế ai bị ép kinh nhất em nhờ?:hmm::hmm::hmm: (ngồi đó mà than!)

>_<.

ờ nha, ai bị ép đùi đây! Thứ 2 gặp , chít với tui:proud:

nhưng lại ko có xe nên tớ với P béo phải về với anh nicotin luôn^^

Lúc đầu hứng lắm, may mà sau có anh nicotin đèo ko thì mình mà đi xe máy chắc hnay còn ko sống nổi mà ngồi đây gõ gõ nữa^^

Thik bỏ mẹ đi cứ giả vờ :XD:

thuphuong_no1
31-01-2009, 11:56 AM

cậu nói hơi quá đấy
ko phải bọn tớ ngại quán xoàng cũng ko phải trốn đi đánh quả lẻ... mà bố mẹ tớ bắt phải về
lúc đó anh nicotin cũng về nên bọn tớ đi nhờ xe thôi, may mà có xe đó mà đi chứ ko cuốc bộ rồi
cậu ko biết j thì đừng nói như thế:fallout:

ờ nha, ai bị ép đùi đây! Thứ 2 gặp , chít với tui:proud:

Thik bỏ mẹ đi cứ giả vờ :XD:
em Mai Anh chỉ đc cái nói chuẩn, con Trang hấn phải chả vờ tí chứ ;)) hehe:proud::proud::proud:

He0pr0_B7
31-01-2009, 12:03 PM

Khửa khửa !!! Ai bít mô đc:duno: !!!! Chắc mình Xjnh xắn dễ xương nên đc chụp nhìu:sparkling:(Tự sướng!!), còn cái ng` mà xấu xa DDĐT thì...:aie:Chẹp ! Tự hiểu :phew::phew:!!!

kẻ xấu
31-01-2009, 12:57 PM
Thứ nhất là Giang: đang đi SS mẹ hấn đã gọi phải về trả xe rồi, hấn cũng đến chỗ karaoke còn j, nhưng sau đó phải về vì mẹ hấn gọi, hấn cũng mệt nữa.
Thứ hai là tớ với Phương: Mẹ P gọi điện về trả xe cho anh hấn, lúc sau tớ với hấn may mà có anh Huy cho đi ké đấy, ko có mà đi bộ. Sau đó anh Huy có việc phải về nên bọn tớ phải về theo chứ còn ở lại thì về với ai. Về nhà P còn bị mẹ cho 1 trận nữa. Sao chưa hỏi rõ lí do đã kết tội người ta như thế rồi.
Các bạn ngại vì Quán xòang quá à ??? Quán đấy hơi bị ngon đấy !!!!--->Cậu có cần phải nói cái kiểu đó ko?

Lúc cả nhà đang đi ăn Bún Bò Huế Lúc tớ ra mời các cậu vào rồi các cậu ko vào !!!
Các cậu về thì cũng phải nói 1 câu chứ ... cứ lẳng lặng về ...
Khiến cho tớ suy nghĩ về các cậu là điều đương nhiên !!!!
[QUOTE=thuphuong_no1;98898]cậu nói hơi quá đấy
ko phải bọn tớ ngại quán xoàng cũng ko phải trốn đi đánh quả lẻ... mà bố mẹ tớ bắt phải về
lúc đó anh nicotin cũng về nên bọn tớ đi nhờ xe thôi, may mà có xe đó mà đi chứ ko cuốc bộ rồi
cậu ko biết j thì đừng nói như thế:fallout:
QUOTE]

Sao các cậu về mà cũng ko nói với anh em 1 câu nhỉ ???
Sao các cậu ko đổi vị trí cho tớ và những người ở lại sau cái nhỉ ???

Candy
31-01-2009, 01:00 PM
Ảnh đây rồi mọi người ơi:
bắt đầu là ảnh của em Huyền "Diệu" và em he0pr0_B7:
http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPagvUIH9I/AAAAAAAAAQs/bIHcNSlH3RY/s640/IMG%20008.jpg
anh Hợp và ku Khang:
http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPai6oN7aI/AAAAAAAAAQ0/lnVvVGq-4EY/s640/IMG%20010.jpg
em Sheva_timo và em Diệu:
http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPakU29CrI/AAAAAAAAARA/pWVElq4groQ/s640/IMG%20013.jpg
cảnh đài phun nước ở quảng trường:
http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPaljxkvxI/AAAAAAAAARI/AwQjRZfQWAU/s640/IMG%20020.jpg
mấy cảnh nhốn nháo trên xe bus:
http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPamwEXPXI/AAAAAAAAARQ/hIKvjko-bm4/s640/IMG%20022.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPaoWu2STI/AAAAAAAAARY/h_RVoVUH0q4/s640/IMG%20025.jpg

cảnh lúc xuống xe bus

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPatRtYO9I/AAAAAAAAARg/L5E3Q-PPcrM/s640/IMG%20029.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPax5-C7LI/AAAAAAAAARo/mjG7IS3I7JQ/s640/IMG%20031.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPa2Yl4_PI/AAAAAAAAARw/id3R4cT82PY/s640/IMG%20032.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPa7VWc_jI/AAAAAAAAAR4/vzhVqwWN7Ws/s640/IMG%20033.jpg

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPa_w5700I/AAAAAAAAASE/eW5148ujdBc/s640/IMG%20034.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbEWT3W0I/AAAAAAAAASM/xXsFOaFhot8/s640/IMG%20035.jpg

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbIZZNCFI/AAAAAAAAASU/GOiutRM9Wb4/s640/IMG%20036.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbMwT4VFI/AAAAAAAAASc/1YPvCIUAOTM/s640/IMG%20037.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbRxIG_qI/AAAAAAAAASk/ky3F-nX-0Cs/s640/IMG%20038.jpg

Lúc lên đèo:

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbV9x5jgI/AAAAAAAAASs/dgU13P2I0DY/s128/IMG%20039.jpg

chụp nhanh đc cái hòn trống mái:

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPba_7ekAI/AAAAAAAAAS4/tsmGxo1m2t4/s640/IMG%20040.jpg

lên đến nơi:

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbf0eFG9I/AAAAAAAAATA/-RIHS5vp7mY/s640/IMG%20042.jpg

Chị Blue và heo nè:

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbjVKUaqI/AAAAAAAAATI/pxeRvULcibk/s512/IMG%20043.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbmXpcCdI/AAAAAAAAATQ/9yX3Jy5NcXY/s640/IMG%20044.jpg

Bu-gi và Blue:

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbuZNVt3I/AAAAAAAAATg/qqIR28GviGw/s128/IMG%20046.jpg

Mình đây rồi:

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbxp71drI/AAAAAAAAATs/Hl4N2y2w2gg/s128/IMG%20048.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPb0nuyZcI/AAAAAAAAAT0/6akF8lBB-O4/s640/IMG%20049.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPb8ip5ukI/AAAAAAAAAUE/Y4Mp1WhmUKI/s128/IMG%20052.jpg

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcAvY4LPI/AAAAAAAAAUM/PKEvIwBfpzg/s128/IMG%20053.jpg

Chị Hằng độc diễn nè:

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcCx1w5iI/AAAAAAAAAUU/InIffxvOuE8/s512/IMG%20054.jpg

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcFIOCulI/AAAAAAAAAUc/0vKxWcs1EWM/s512/IMG%20055.jpg

Bạn phương và bạn trần trang nè:
http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcIPifbJI/AAAAAAAAAUo/BlxpuNeS2eM/s640/IMG%20064.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcKzftbAI/AAAAAAAAAUw/urICtIxKuLs/s640/IMG%20073.jpg

Tạm thời thế đã. tối post tiếp. còm 67 cái nữa kia

Reddevils
31-01-2009, 01:36 PM
Khửa khửa !!! Ai bít mô đc:duno: !!!! Chắc mình Xjnh xắn dễ xương nên đc chụp nhìu:sparkling:(Tự sướng!!), còn cái ng` mà xấu xa DDĐT thì...:aie:Chẹp ! Tự hiểu :phew::phew:!!!
Nài nài , ý chi rứa hử
Hu hu , hok có ảnh mình , hok có ảnh mình :falldown:

duongyhoa
31-01-2009, 01:41 PM
Các anh ơi sao ko post cái ảnh bọn em nhặt dép thắng ấy . Đơị mãi mà ko có clip :(

cur_sera
31-01-2009, 04:31 PM
Ói òi oi vui kinh dị học luôn!!!!!!!!!!! Tiếc là sáng hum đóa mềnh đang tung tăng ở new way!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

alex_ferguson
31-01-2009, 04:55 PM
Hok có ảnh mới à , đợi mỏi cả cổ ra mất .................................................. ........

hrockvn
31-01-2009, 06:22 PM
Tình hình là nếu các đồng chí gặp vấn đề về Up ảnh thì có thể alo chị Vân blue_horizon, quẳng ảnh qua máy chị Vân để chị ấy mang ra ngoài này. Anh sẽ Up lên server rồi đưa link cho các bạn viết bài nhá.

rapperdq
31-01-2009, 06:45 PM
hơ hơ... Hình như có thấy mặt mình :))

kẻ xấu
31-01-2009, 06:57 PM
@ sao Thằng Hùng Candy post vài cái ảnh mà nó được nhiều EXP thế thật bất công !!! post hết đi coi nào !!!!

DonGianLaSpam
31-01-2009, 06:58 PM
spam kinh quá , từ hôm đi off đến h bây h mới vào 4rum hehe
Công nhận qua buổi off 1 số mer mới chở nên hoà đồng hơn

rapperdq
31-01-2009, 07:05 PM
Qua buổi off...quen được nhiều bé hơn, thích ghê nhá >:)

Ng0cDuc
31-01-2009, 07:36 PM
biết có trò bịt mắt xác nhận "dê" thế này em cũng sống chết mà đi:loser:
trò của anh Kẻ xấu hay ho đá nhà,quả không hổ danh đại gian ác đâu:XD:
Còn anh rapper nào thế,em làm quen cái nào:proud:
P/S có bác nào xác định hộ em,huyền linh có phải lưu huyền linh
có cái ảnh nào hum off thì up lun em xem với

rapperdq
31-01-2009, 07:49 PM
Hắt xì, có ng nào vừa nhắc tới mình thế :picknose:

DonGianLaSpam
31-01-2009, 07:50 PM

chus mún làm quen với chùm dê thì còn thiếu 1 người đó hê hê :angry::angry::angry:

rapperdq
31-01-2009, 07:53 PM
Đề nghỉ đổi tên bang Hắc Đạo thành Dê Bang :))

blue_horizon
31-01-2009, 08:01 PM
Cuối cùng cũng thấy đc cái mặt của mình, phởn quá :XD:
Mà công nhận HĐ toàn dê là dê thôi, đáng sợ thật

He0pr0_B7
31-01-2009, 08:34 PM
Cuối cùng cũng thấy đc cái mặt của mình, phởn quá :XD:
Mà công nhận HĐ toàn dê là dê thôi, đáng sợ thật

Ứ chịu đâu chị ôi !!! :loser::loser: Răng em lại bị túm vào cái Dê Bang thế :loser::loser:???

rapperdq
31-01-2009, 08:40 PM
Bé heo với bé Diệu âm thầm thả dê anh và thằng Hiếu =))

He0pr0_B7
31-01-2009, 08:43 PM
Ảnh đây rồi mọi người ơi:
bắt đầu là ảnh của em Huyền "Diệu" và em he0pr0_B7:
http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPagvUIH9I/AAAAAAAAAQs/bIHcNSlH3RY/s640/IMG%20008.jpg

Tạm thời thế đã. tối post tiếp. còm 67 cái nữa kia

Hụ hụ !!! Sao lại chụp đúng lúc ng` ta đang gân cổ lên cãi nhau chớ :loser:??? Đáng ghét :angry::angry::noo:!!!!!!!!

Bé heo với bé Diệu âm thầm thả dê anh và thằng Hiếu =))
Nài !!! Em mách kon Diệu thì anh no đòn :proud:!!!! Thấy ngta hạnh phúc thỳ ghen àh :dummy:??? Hố hố:XD::XD: !!!

Reddevils
31-01-2009, 08:54 PM
ho ho , Heo KOn hô hô , nhìn snow hiền thế chứ ....
Đổi tên thành Dê bang đi , haha , cho cả dê bang vào nồi lẩu

rapperdq
31-01-2009, 08:58 PM
ơ, Diệu nó nghe lời anh lắm em ơi :">

He0pr0_B7
31-01-2009, 09:09 PM
cảnh lúc xuống xe bus

[http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPa7VWc_jI/AAAAAAAAAR4/vzhVqwWN7Ws/s640/IMG%20033.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbEWT3W0I/AAAAAAAAASM/xXsFOaFhot8/s640/IMG%20035.jpg

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbIZZNCFI/AAAAAAAAASU/GOiutRM9Wb4/s640/IMG%20036.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbMwT4VFI/AAAAAAAAASc/1YPvCIUAOTM/s640/IMG%20037.jpg

Chị Blue và heo nè:

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbjVKUaqI/AAAAAAAAATI/pxeRvULcibk/s512/IMG%20043.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbmXpcCdI/AAAAAAAAATQ/9yX3Jy5NcXY/s640/IMG%20044.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPbxp71drI/AAAAAAAAATs/Hl4N2y2w2gg/s128/IMG%20048.jpg

_Chẹp !!! Mình hông để ý cái rọ mõm của BH :chuckle::XD:!!! Khắm !!!!
_Thời trang của BH : Đẹp vô đối !!! Khửa khửa:hahaha::hahaha: !!!
_Spam hâm !!!
_Này bỏ tay ra !!! Che hết mặt h :shoot:!!
....
_Em chụp cái nài đẹp hôn mn :knife:?? Hừm giá mà em chường đc cái mặt vô thì đẹp hơn !!! Hé hé :phew:!!!

Jubi
31-01-2009, 09:17 PM
@ sao Thằng Hùng Candy post vài cái ảnh mà nó được nhiều EXP thế thật bất công !!! post hết đi coi nào !!!!
:sweat: sao trong máy anh có mấy cái thỳ không post đi, chỉ giỏi ghen tỵ vs người khác thui ak!! :dead:
ka kha!!!!!!
anh Hiếu : không thể hoãn cái sự sung sướng ý nại được :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

kẻ xấu
31-01-2009, 10:15 PM

Quá khen quá khen !!!! chú hiểu ý anh đấy !!! hihi lần sau anh em ta phải gặp nhau phát nhỉ ???

Ko phải Lưu Huyền Linh đâu em ạ !!!!

peo^______^
31-01-2009, 10:17 PM
chẹp....vui thế
mem trường mình pose ảnh pro thật :D:D:D

DonGianLaSpam
31-01-2009, 10:17 PM
:sweat: sao trong máy anh có mấy cái thỳ không post đi, chỉ giỏi ghen tỵ vs người khác thui ak!! :dead:
ka kha!!!!!!
anh Hiếu : không thể hoãn cái sự sung sướng ý nại được :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

hehe đang tưng tưng tưng tưng thì bị nó chụp ức chít mất huhu

mà sao ai cung khen ông bach hợp thế nhỉ huhu ngay cả ey của mình cũng khen mới chết chứ :refused::refused::refused:

kẻ xấu
31-01-2009, 10:18 PM
chus mún làm quen với chùm dê thì còn thiếu 1 người đó hê hê :angry::angry::angry:

Nhắc tới dê sao có thể thiếu anh hiếu được
Ng0c Duc Đâu chú ý lão ni hộ cái !!!!

rapperdq
31-01-2009, 10:19 PM
Em iêu của tao chỉ khen tao thôi, ko để ý gì đến ông Bách Hợp cả :))

cur_sera
01-02-2009, 08:37 AM
[B][SIZE="4"]

Hé hé, xác nhận lun nè: Đỗ Huyền Linh chứ ko phải Lưu Huyền Linh đâu ( Chít lại nhầm mềnh với bé nào đây). Mà hum đóa buổi sáng chị hok đi off đâu mà bói ra ảnh!!! Hề hề

Snow
01-02-2009, 08:42 AM
Em iêu của tao chỉ khen tao thôi, ko để ý gì đến ông Bách Hợp cả :))

Anh Rapperdq lần sau giữ chìa khoá cần thận nhá :heheh:
Mấy em forum mình đi kinh quá . đứng run cả người

Candy
01-02-2009, 08:59 AM
các bác cứ từ từ. tình hình là ảnh em up hết lên rồi. muốn cho mọi người nóng ruột 1 chút thì xem nó mới hào hứng đc
còn về phần cái clip thì nó nặng 325MB, xem on thì cũng tốn kém. thế nên mình định làm 1 đĩa nhạc hình, có ảnh buổi đi off và chèn cả clip vào nữa (đĩa chỉ toàn hình ảnh đi off thôi). bạn nào thích thì xuống lớp A10 đăng kí để mình làm và chuyển lại sớm nhất
cảnh lúc cả lũ ngồi ăn uống nữa nè :D
http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcPAFNe-I/AAAAAAAAAU4/1-6I2lNg1lU/s640/IMG%20075.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcTcGfKZI/AAAAAAAAAVA/9bX9U9ZUmgc/s640/IMG%20076.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcWrb7llI/AAAAAAAAAVI/ordnYEonfNk/s640/IMG%20078.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcbBuL-wI/AAAAAAAAAVQ/AKpz90m77zE/s128/IMG%20079.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcfP89RFI/AAAAAAAAAVc/qcEGUhku72s/s128/IMG%20080.jpg

Bách Hợp nhà ta đang ăn "xúc xích" :chuckle::chuckle::chuckle:

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPciugsjwI/AAAAAAAAAVk/vM2vqhtsj1s/s640/IMG%20081.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcmwwhbuI/AAAAAAAAAVs/lmv95XNmRwI/s128/IMG%20082.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcqva3gdI/AAAAAAAAAV0/PKkxmT3-QVM/s640/IMG%20083.jpg

Góc riêng :D

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcvAOPHfI/AAAAAAAAAV8/zIXMd7FlAlg/s640/IMG%20084.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPcyRjf0OI/AAAAAAAAAWE/edlTre_BKEE/s640/IMG%20086.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPc2BDjccI/AAAAAAAAAWQ/5Tk3b8Hl2dM/s640/IMG%20087.jpg

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPc5BEM_GI/AAAAAAAAAWY/NGw8IrdGQGk/s640/IMG%20088.jpg

Giới thiệu tí nào:
từ trái qua phải nha:leeryan~~~> Anh Nicotin ~~~> hoalykho~~~>thuphuong_no1~~~>Giang (nick 4r khó viết quá) ~~~>nhatanh_c6~~~>tranhuyentrang (cái bạn đang đứng gọi đt ấy)

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPc8RrYvGI/AAAAAAAAAWg/y4k2d1tXkCc/s640/IMG%20089.jpg

Anh nicotin:

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdAEso1DI/AAAAAAAAAWo/dfA7FmuMD9M/s640/IMG%20090.jpg

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdDH9Xu5I/AAAAAAAAAWw/0laUlkcXfAA/s640/IMG%20091.jpg

đây là em Nga (sheva_timo):

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdGDomvAI/AAAAAAAAAW4/gq2arr3X2-o/s640/IMG%20092.jpg

Người "múa"cột là anh Hiếu, còn đang đứng là em he0pr0_B7:

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdJ2Kx0GI/AAAAAAAAAXA/tvqW_sg4P24/s640/IMG%20093.jpg

Chị Blue xi măng nè:

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdMh3bzyI/AAAAAAAAAXM/jMmA6DAnJlE/s640/IMG%20095.jpg

em trang arsenal đang giới thiệu:

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdSwIgOnI/AAAAAAAAAXc/zC6rT7QfOB4/s144/IMG%20097.jpg

bác Duy Nam:

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdYpJx5qI/AAAAAAAAAXs/xmdgzOi_nWQ/s144/IMG%20099.jpg

bạn trần trang nè:

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdcfTGOyI/AAAAAAAAAX0/7PqRriNKL6A/s640/IMG%20101.jpg

kẻ xấu bao giờ cũng đứng trong bóng tối :sigh::sigh::sigh:

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdfcspbuI/AAAAAAAAAX8/IhBxM3guUAc/s640/IMG%20102.jpg

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdjl3fl3I/AAAAAAAAAYE/e5q5OWRZBp0/s640/IMG%20103.jpg

Thức dê đóng bảo hiểm kinh thật:

http://lh5.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdncuEXMI/AAAAAAAAAYQ/NRIjtQem5xc/s640/IMG%20105.jpg

3 anh em chụp chung :D

http://lh3.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdsBkvzuI/AAAAAAAAAYY/onI1wU_-Ki8/s640/IMG%20106.jpg

to be continue...

kẻ xấu
01-02-2009, 09:02 AM
Post luôn đi kưng !!!!
hihi cái ảnh nào của tao đẹp hãy post xấu đừng post nhá !!!!!

pebu0n
01-02-2009, 09:41 AM
vui thế em ko đi được :(( .:(( :(( :(( :(( . nếu em quen ai đó thì em đi nhưng ko quen ai nên ngại :(( tiếc thế

Reddevils
01-02-2009, 09:55 AM
Vẫn hok có ảnh của mình , hok có ảnh của mình , điên hết cả tiết lên được

Jubi
01-02-2009, 09:58 AM
cái khăn của anh vũ so với cái áo của mình thỳ xấu wa' :sigh::sigh::sigh:

kẻ xấu
01-02-2009, 10:06 AM
vui thế em ko đi được :(( .:(( :(( :(( :(( . nếu em quen ai đó thì em đi nhưng ko quen ai nên ngại :(( tiếc thế

vui nhất là cái vụ thả đèn trời em ạ !!!
Trước lạ sau quen mà ... em sợ gì ???
4rum bọn anh rất nhiều thằng dại gái trong đó ko có anh
Em mà đi chắc được chăm sóc nhiệt tình luôn !!!!
Lần sau em nhé !!! ngại gì chứ !!!!

Sặc ... chú thích có ảnh lắm à ??
ảnh của anh tòan cái ảnh xấu ... híc híc
thế mà bọn nó vẫn cứ post tức ko chịu được !!!!

cái khăn của anh vũ so với cái áo của mình thỳ xấu wa' :sigh::sigh::sigh:

ừm tất nhiên ... cái áo của em xấu cũng đúng mà ... thảo nào cứ đòi đeo !!!!
sao lần nào anh mang khăn đi ... mọi người cũng đòi mượn dùng ... trong khi anh lạnh hết cả người thế nhỉ !!!!

Jubi
01-02-2009, 10:28 AM
@anh Vũ: ặc, em bảo là cái khăn của anh xấu ý, hỉu sai òy, :((

kẻ xấu
01-02-2009, 10:35 AM
@anh Vũ: ặc, em bảo là cái khăn của anh xấu ý, hỉu sai òy, :((

@ Buzi : anh hiểu ý em đấy chứ ... nhưng cố tình nói trật ra thôi mà !!!
Nhưng thật sự ... người xấu thì đeo gì chả xấu ... người anh đẹp đeo mới đẹp này !!!!

Jubi
01-02-2009, 10:41 AM
@ anh Vũ. xì, tại mắt anh thui, đã dê làm còn hay ghen tỵ vs người khác :uwaah:

kẻ xấu
01-02-2009, 10:46 AM
@ anh Vũ. xì, tại mắt anh thui, đã dê làm còn hay ghen tỵ vs người khác :uwaah:

;)) anh ghen tị với em làm gì ?? buổi off hôm đó anh chơi vui hơn em còn gì ?? em đâu được chơi nhiều như anh phổng !!!!

He0pr0_B7
01-02-2009, 11:34 AM
Red chưa nhìn kĩ thui ạ !!! Chỗ "Lúc xuống xe bus" ấy:idea: !!! Red đc chụp 1 dọc 1 nửa ng` còn jì :cool:? !! Hi hi :hahaha::hahaha:!!!!

mà sao ai cung khen ông bach hợp thế nhỉ huhu ngay cả ey của mình cũng khen mới chết chứ :refused::refused::refused:

Ay ôi !!! Đừng có ghen đá !!! Em chỉ có mỗi mình Ay thui, Ay bít mà :love::crave::shy:!!!
He !!!! Ey hông khen Ay, để cho ng` khác hông ng` ta lại bảo Ey tự sướng :idea:!!!
Nhưng phải nói BH kute thiệt !!! Hố hố :redface:!!! Az của Ey mà nị:^_^::^_^: !!!

[
Bách Hợp nhà ta đang ăn "xúc xích" :chuckle::chuckle::chuckle:

http://lh6.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPciugsjwI/AAAAAAAAAVk/vM2vqhtsj1s/s640/IMG%20081.jpg
QUOTE]

Nhờ Az em mới có bánh mì kẹp xúc xích để ăn :cool:!!! Thanks thanks:congratz::congratz: !!!!
Công nhận Az em ăn tạp thật :idea:!!! Chén luôn mồm :can'tbe:!!!
[QUOTE=Candy;99091]các bác cứ từ từ. tình hình là ảnh em up hết lên rồi. muốn cho mọi người nóng ruột 1 chút thì xem nó mới hào hứng đc
còn về phần cái clip thì nó nặng 325MB, xem on thì cũng tốn kém. thế nên mình định làm 1 đĩa nhạc hình, có ảnh buổi đi off và chèn cả clip vào nữa (đĩa chỉ toàn hình ảnh đi off thôi). bạn nào thích thì xuống lớp A10 đăng kí để mình làm và chuyển lại sớm nhất
Anh nicotin:

http://lh4.ggpht.com/_tF7Ts9iuK2g/SYPdAEso1DI/AAAAAAAAAWo/dfA7FmuMD9M/s640/IMG%20090.jpg

to be continue...

Gã Nicotin chết tiệt !!! Chỉ nhăm nhe đá xoáy mình :angry: Còn muốn ăn thịt Heo nữa hông :dummy::knife::knife:??
Còn chưa xử anh cái tội chuyên trị đập quả bóng của em:aah: !!!! May mà hông vỡ :sigh:!!!

Jubi
01-02-2009, 11:51 AM
anh Nicotin mà trông béo tốt wa' ha
tg? phải gầy gầy, teo teo chứ nị :shy:

Snow
01-02-2009, 12:36 PM
:uwaah: sao ít ảnh thế này
lại còn không có phụ đề nữa
anh Hùng làm việc chăm chỉ vào hôm sau có thưởng
@H3o po` rồ : Mi khen anh Bách hợp Vừa vừa thôi chứ , ... cos gì gửi tin nhắn riêng đi .
Hjx sợ mi .
@ Hắc đạo : Dê gì thì dê cũng vừa vừa thôi mấy cha . hjx dê hết phần anh em :aah: . Mà gái Hắc đạo không bik có dê hay không nữa :|:|:|:@_@::@_@::@_@:

He0pr0_B7
01-02-2009, 12:57 PM
Em thấy buổi off nhà mình có nhìu cái "Nhất" lắm nên nghĩ ra viết cho nó xôm tụ trong lúc chờ ảnh, hee !!!
1_Đến sớm nhất : Vâng !!! Chính em:crave::^_^:!!!
2_Thô thiển nhất : Kexau (Quá đúng :hahaha:!!!)!!!
3_Thời trang nhất :_Nữ : Theo em là Trang ASN ( Nhớn hẳn !! Hông nhí nhố như bình thg` nữa !! --> Phông mũi chưa kon:crave:?)
_Nam : Bách Hợp rùi !!! (Mn thấy đúng hem :^_^::can'tbe:?!!! )
4_"Thời tiết nhất" : Anh DuyNam (chữa lại ùi đá Rap nhá) (Chơi hẳn cái áo mưa ---> hông lo bị bùn bắn :cool:!!!)
5_Chu đáo nhất : Chị Hằng hoaly (thì rõ :redface:!!!)
6_Dại gái nhất : ôi không !!!! Ay của em : DonGianLaSpam !!!! (Liệu hồn :roar:!!!)
7_Khỏe nhất : Lại là chị Hằng : Hát hông biết mệt hết cả phần anh em ( Hình như 4 bài lận :brbr:!!! )
8_Giọng nói hay nhất : Chị Blue ( Gíông giọng ông ngọai em !!! Khửa khửa:^o^: !!)
9_Dễ xương nhất : chị Nhật Anh (~~> 1 trong 100 cái tên đẹp nhất nước {chính chị í khoe vs em và anh BH !!} :freely:) !!!
Oh.....Thế đã !!! Mọi ng` vào góp thêm nhá........!!!!!!! Em đj ngủ đây :yawn::yawn:!!!!!!!!

:@H3o po` rồ : Mi khen anh Bách hợp Vừa vừa thôi chứ , ... cos gì gửi tin nhắn riêng đi .
Hjx sợ mi .
@ Hắc đạo : Dê gì thì dê cũng vừa vừa thôi mấy cha . hjx dê hết phần anh em :aah: . Mà gái Hắc đạo không bik có dê hay không nữa :|:|:|:@_@::@_@::@_@:

Ngộ Khang my ghen ăn tức ở àh:hahaha: ? Nhìn xem có phải mình tau khen hông :warn:???
Thằng kya my cũng ở HĐ mà bôi bác Bang mình thế hả :roar:?

rapperdq
01-02-2009, 01:15 PM
Cái gì mà áo mưa, mặc hồi nào đâu :swing: :swing:

phản đối :can'tbe: :can'tbe:

He0pr0_B7
01-02-2009, 01:19 PM
Cái gì mà áo mưa, mặc hồi nào đâu :swing: :swing:

phản đối :can'tbe: :can'tbe:

Hay em nhớ nhầm nhỉ:smoking:??? Sr Sr:kotowa::kotowa: !!! BH oy hôm đấy ai mặc áo mưa á nhờ :tadaa:???

rapperdq
01-02-2009, 01:23 PM
Anh DuyNam thì phải :hot:

Ng0cDuc
01-02-2009, 01:26 PM
:smoking: chết rùi,nhìn lão Kẻ xấu nhởn nhơ dê mà mình không kiềm được lòng
không biết đến lúc đi of mình cóa giữ được binhf tĩnh không nữa:notme:

He0pr0_B7
01-02-2009, 01:41 PM
Anh DuyNam thì phải :hot:

Ờ thế để chữa lại !!! Nhớ nhầm mà:kotowa: !!!! Cứ nhớ ng` đó mặc áo đen thì phải:can'tbe::can'tbe: !

:smoking: chết rùi,nhìn lão Kẻ xấu nhởn nhơ dê mà mình không kiềm được lòng
không biết đến lúc đi of mình cóa giữ được binhf tĩnh không nữa:notme:

Hờ hờ !!! Cứ đy rùi bít !!! Lão KX là trùm D đấy , có gì nhờ lão í giúp choa:hahaha::hahaha::hahaha: !!!

rapperdq
01-02-2009, 01:43 PM
Anh sẽ tiếm ngôi của thằng Vũ :hahaha:

Reddevils
01-02-2009, 01:48 PM
Bang dê đang bàn kế hoạch gì rứa , đảo chính à , chít thựt , thui để em cho cả bang vào nồi lẩu

He0pr0_B7
01-02-2009, 01:56 PM
90 mạng trong HĐ mà lại để anh cho vào nồi lẩu phỏng:aie::duno: ?? Hông cần đến 90 mạng, chỉ mình em thui:tadaa::tadaa: !!! Anh chít :dummy::dummy::dummy::dummy:!!!!!!!!!!!!

rapperdq
01-02-2009, 01:58 PM
Đánh hôi :dummy::dummy::dummy:

He0pr0_B7
01-02-2009, 02:00 PM
Anh sẽ tiếm ngôi của thằng Vũ :hahaha:

Cứ việc !!! Em sẽ mách Zợ tương lai của anh :chuckle:!!!!!!!!! Cai nào lợi hại hơn :can'tbe:!! Hố hố:^o^: !!!!!

Đánh hôi :dummy::dummy::dummy:

Chưa bít mèo nào cắn mỉu nào đâu názz !!!!!!!:^_^::roar::roar::roar:!!!!!

Reddevils
01-02-2009, 02:01 PM
Ho ho ho , Bang Dê đang lục đục , Bà kon PV đâu , PUJI , chị BNu đâu , vác cả bang vào nồi nào #Devil

rapperdq
01-02-2009, 02:03 PM
Giết giặc ngoài, thù trong tính sau đi em :warn:

He0pr0_B7
01-02-2009, 02:08 PM
Ho ho ho , Bang Dê đang lục đục , Bà kon PV đâu , PUJI , chị BNu đâu , vác cả bang vào nồi nào #Devil

Á à !!!! Red có phải Mem PV hông nhỉ :smoking:??? Tính chia rẽ nội bộ HĐ hử :whaat:?? Cho 2 bang uýnh nhau Red tha hồ phạt thẻ vì tội Spam trong này :whaat:!!!!!! Đểu:roar: !!!!!!!! Hông dễ mắc lừa đâu ạ :crave::^_^:!!!!

rapperdq
01-02-2009, 02:34 PM
Vậy thì mau kíu anh đi em, lên thớt rầu :freeze:

Snow
01-02-2009, 02:39 PM
her her . anh em hắc đạo toàn dê . mà hok bik có dê cái không nhỉ >.<

@ H30 Pro : Tao làm chi mà mi biểu tao ghen ăn tức ở >.< chẳng có liên quan gì tới tau cả

rapperdq
01-02-2009, 02:46 PM
Lại đây anh huấn luyện cho mấy buổi là thành tinh hết :hahaha:

DonGianLaSpam
01-02-2009, 04:37 PM
buổi off hôm tết nói chung là thành công tốt đẹp nhưng spam co1 số ý kiến để mọi người rút kinh nghiệm cho lần of sau :

- Về kế hoạch buổi off thì chuẩn ko cần bàn cãi nữa nhưng về nhân sự thì thiếu các bác bô lão quá . lần sau đề nghị các bác sắp xếp thời gian để tham gia buổi off với anh em.
- Có 1 vấn đề mà anh hơi ngại nói ra nhưng vẫn nói vì để cho 1 số em khoá sau rút kinh nghiệm nhé, anh biết bọn em rất nhiệt tình nhưng chúng ta đi chơi tập thể thì phải nghĩ cả cho mọi người 1 chút . lúc đến nơi mọi người xúm lại mỗi ngươi 1 việc nhé, anh thấy khổ thân chỉ hằng xoay như chong chóng ý . :sigh:
thôi có 1 số nx vì nói chung tuy sang hôm đó thời tiết ko đc đẹp nhưng với tinh thần play dân ko sợ mưa rơi thì buổi off đã thành công tốt đẹp :freeze::freeze:

p/s mấy tên kia spam ít thôi ko mỗi tên ăn cái thẻ đỏ h :heheh::heheh::heheh::heheh:

Candy
01-02-2009, 04:41 PM
ủng hộ ý kiến cả anh Hiếu. các bác bô lão đi đâu cả, ko thấy ai. lúc đầu đc bác hảo đến xong cũng chuồn, đc mỗi anh Nam. Tuy biết mọi người nhiều việc bận nhưng cố gắng đi với 4r 1 chút, ko cần đi cả buổi đâu.
chị hằng thì xoay ko như chong chóng đâu, chỉ xoay như cánh quạt máy bay thôi. chẳng có việc j mà ko vào tay chị ấy cả.
nhân đây nói cho mọi người luôn: CẤM SPAM