PDA

View Full Version : Buổi offline forum nhân dịp tết nguyên đán Kỉ Sửu 2009

Trang : [1] 2 3 4 5

Candy
30-01-2009, 08:00 AM
UPDATE: bài ảnh nè
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=98910&postcount=140
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=98775&postcount=87
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=99091&postcount=169
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=99691&postcount=288
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=99691&postcount=286
Tết Kỉ Sửu năm nay diễn đàn đã tổ chức thành công buổi offline đầu tiên của năm mới 2009. Tuy số lượng thành viên ko đông bằng danh sách đăng kí nhưng cũng có thể nói là đông vui (gần 40 nhân mạng).
Sáng mùng 4 tết mình đến tập trung ở cổng trường lúc 7h thì thấy có mỗi một mem he0pr0_B7 đang nhảy nhót lung tung trước cổng trường. 10' sau thì bạn Khang B3 đến bằng xe ôm (thằng này thích đi xe ôm lắm). đợi mãi đến 8h thì cũng mới chỉ có 6 người trong khi theo lịch là 7h30 bắt đầu đi. Đứng đợi mà buồn muốn chết :empty::empty::empty:.
Rốt cục đến 9h30 mọi người mới tập trung đông đủ một chút và dần dần mò lên ga. đến 10h10 thì bắt đầu khởi hành xuống Sầm Sơn. ngồi trên xe chưa j mà tụi nó đã làm sạch trơn 2 túi bim bim :alert: cho cái thẻ vàng :D. công nhận ngồi xe bus đông nhưng dân tình vẫn cứ nhốn nháo hết cả lên. Và mình ko nhầm thì có mem nào đó đã nhường chỗ cho người có con nhỏ ngồi ghế còn bạn ấy đứng (hoan nghênh lắm). Lúc xuống xe bus thì trong thời gian ngồi đợi đoàn xe máy đến thì thấy có thằng ở dưới đó (phải gọi là giả Tây) cứ lượn đi lượn lại chóng cả mặt (lượn 7 lần trong 3 phút) :sweat::sweat::sweat:
Lúc xe máy xuống đến nơi thì mọi người bắt đầu lai nhau lên lán. Lúc lên đến nơi mới phát hiện ra là mất túi xúc xích + sữa ăn bánh mì :loser::loser::loser:. thế là anh Hiếu và chị Linh lại phải lục đục đi mua. xuống đó công nhận gió biển lạnh thật. ngồi cứ run như cầy sấy :brbr::brbr::brbr:
Lúc ăn chỉ khổ có 3 bạn: Giang, Phương, Trang A5 vì đi chơi ko biết ở đâu đến lúc ăn sắp xong rồi mới về ăn (chắc là chưa đc nổi cái bánh mì vào bụng :chuckle::chuckle::chuckle:)
Ăn xong là đến giờ chơi trò chơi. đầu tiên chị Hằng bầy ra trò làm theo những j tôi nói ko làm theo những j tôi làm. Kết quả là có 7 người bị đem ra chém bằng cách bắt họ phải nhảy múa và hát hò bài Một con vịt (nhìn chị Linh nhảy tức cười kinh dị :))). Trò thứ 2 là trò bịt mắt bắt dê. 4r mình có 3 con dê cụ là kẻ xấu, anh Hiếu và anh rapperdq. ko thể ko nhắc đến kẻ xấu vì thằng này lợi dụng kinh dị. sờ mó người ta đủ kiểu, biết là ai rồi mà nó còn đổi người để...sờ tiếp :chuckle::chuckle::chuckle:. Chị hằng thì 2 lần bị bắt cả 2 lần để bị đoán ra :)). trò thứ 3 là cướp cờ. chia đội ra chơi, chơi có 1 lúc thôi mà mệt vã người ra:sweat::sweat::sweat:. Đến lúc chơi kéo co thì cả hai đội đang có những toan tính "chơi xỏ" đối phương thì lúc vừa giật 1 phát dây đứt làm 2, thế là ko chơi kéo co nữa. Sau đó mọi người chụp ảnh kỉ niệm, có cả ảnh riêng của phong vân, ảnh riêng của Hắc đạo nữa :D.
Mọi người bắt đầu về thành phố. lên xe bus mà tranh nhau lên như chờ nạn đói năm 45 (vì có nhiều người khác nữa). Về đến nơi mới phát hiện ra túi sữa + xúc xích đang ở trong giỏ xe đạp của thèng ku thức:angry::angry::angry:. mọi người lại hò nhau ra 29 nguyễn du hát hò. đến nơi thì số lượng thành viên tham gia ngày càng đông :D. gặp đc cả anh Hoàng Hiệp. anh ấy hát thấy nể: hát có 3 bài mà mất 2 bài đc 99 điểm và 1 bài đc 100 điểm tròn:sparkling::sparkling::sparkling:. 1 lúc sau đến lượt anh Hảo nhà mình hát cùng anh tiến. thế mới biết 2 anh hát hợp gu nhau :D. mà để ý thấy anh Tiến mỗi năm đi cùng 1 chị khác nhau (kiếm giỏi). Hát hò xong mọi người lại kéo nhau xuống 25B đi ăn bún bò huế. ngồi ăn mà rất chi là vui. chỗ của mình thì chị Vân, chị Linh, bạn Huyền Linh cứ thế là đem tiết cho mình ăn :)). ăn xong thì đi làm 1 việc cực kì có ý nghĩa (thả đèn trời). lại lóc cóc lên quảng trường thả. cứ 2 người 1 cái, sau 1 thời gian chuẩn bị thì bắt đầu thả (lúc này nhiều người đứng lại xem cực kì). phải nói là những chiếc đèn trời bay lên mang theo giấc mơ của tất cả mọi người. thả xong đèn trời thì hò nhau đi ăn kem :D. trời lạnh thế ăn kem mới thấy thấm thía =.='. có cả bác SPAMER MASTER là bác ngày xưa tham gia.
Sau khi ăn kem xong thì mọi người chia tay nhau tại đó. Phần ảnh thì mọi người chịu khó chờ bạn Giang up lên rồi sẽ chia sẻ cho mọi người trong thời gian sớm nhất.
buổi off này phải kể đến công sức của 4 người: kẻ xấu, chị hằng (hoaly_kho), anh Hiếu (DonGianLaSpam) và anh Quang (rapperdq). rất cảm ơn mọi người đã tham gia nhiệt tình buổi offline 4r này. hi vọng lần sau chúng ta sẽ tổ chức đc những buổi off hoành tráng hơn và có ý nghĩa hơn :bye::bye::bye:

He0pr0_B7
30-01-2009, 08:51 AM
Chẹp:demoralize: !!! Em chả tham gia đc mí trò tập thể ngoài trời vì lão Rapper lấy dép em đj:angry: --> đj chân không --> Giẫm phải con ốc biển ( cái kon nhọn nhọn áh ) đau thấu thịt:dead: !!! Hjx !!!!!

Sáng mùng 4 tết mình đến tập trung ở cổng trường lúc 7h thì thấy có mỗi một mem he0pr0_B7 đang nhảy nhót lung tung trước cổng trường
Anh bảo ai nhảy nhót lung tung :dazzle:? Em đạp chết h :dummy:!!!
Lúc xuống SS đj bằng xe máy vs anh BH, bùn bắn bẩn cả áo đồng phục :noo:!!!! Em giặt mãi mà dấu vết vẫn còn hơi mờ mờ !!! Hông bít cái Vest trắng của ảnh sao ùi :duno:??
Àh !!! Lại thấy tiếc 2 quả bóng bay rõ chj là đẹp (Này Kx,bóng đẹp thế mà dám chê !! Bao nhiu ng` xjn mà em hông cho đá nhá :phew:!!!) nhưng ăn bún x0ng nghịck thế nào mà để bay mất:noo: !!! Huhu !!!!
Pải nói mình hơi bị sướng, đj xe máy từ đầu đến cuối...!!! Hí hí :chuckle:!!!
Nói tóm lại mùng 4 là ngày vui nhất từ khj đj học tới h !!!! Cảm ơn các anh chị trong BTC và tất cả mọi ng` ( Cảm ơn BH và Lee đã cho em bám càng !!!) đã cho em 1 ngày đặc biệt vui như..hôm qua !!!!!
....Tiếc cái là lúc đến quán karaoke thì mệt quá ngồi gà gật nên chả hát đc bài nào hết....:sparkling:!! Nếu có lần sau.........:^o^:

Candy
30-01-2009, 09:09 AM
trước đây đi off cũng toàn có đi ăn uống 1 lúc ở bobo và rồi đi hát ở lệ hằng. đâm ra chán cho mọi người. năm nay tổ chức đc như thế này là rất tốt rồi. ai cũng cảm thấy vui. ngay cả file đính kèm của anh lê tiến cũng cười suốt đấy thôi. em nhớ là trước đây trong các buổi off toàn có đi ăn nhà hàng hay sao ấy. chẳng vui bằng buổi đi chơi của tụi mình đâu. nói j thì nói, off chính là để mọi người gặp gỡ và giao lưu với nhau.

cur_sera
30-01-2009, 09:15 AM
Tiếc là tớ ko đi đc với mọi người xuống SS nhưng khi đi với mọi người ở trên này thì tớ thấy vui quá là vui rồi!!!

thuphuong_no1
30-01-2009, 09:19 AM
Lúc ăn chỉ khổ có 3 bạn: Giang, Phương, Trang A5 vì đi chơi ko biết ở đâu đến lúc ăn sắp xong rồi mới về ăn (chắc là chưa đc nổi cái bánh mì vào bụng :chuckle::chuckle::chuckle:)
đó, ăn thì phải đợi bạn bè chứ, mới lượn có 1 vòng lên đã chả còn chi, vừa đói vừa lạnh :(

. Về đến nơi mới phát hiện ra túi sữa + xúc xích đang ở trong giỏ xe đạp của thèng ku thức :angry::angry::angry:.
thảo nào, làm tớ thót tim, lại cứ bảo bọn tớ cầm...may thế:sweat::sweat:
-----------------------------------------
hic đi xe máy lạnh kinh hồn, khổ là ko đi đc xe buýt, may mà có e G làm xế :D:D

He0pr0_B7
30-01-2009, 09:26 AM
Hihi !! Nhớ cái lúc mọi ng` đang cười mà em đưa tay bụm miệng lại như bị :ock: !!! Nhưng ứ phải:duno: !!! Đang uống nước ngọt mà thấy buồn cười nên bị sax !!! Hí hí :XD::XD::XD:!!!

Snow
30-01-2009, 09:58 AM
Hjx giờ mới biết forum mình nhiều Dê :D
Anh Candy ơi thiếu một chi tiết đó là : Trước khi thả đèn trời có nhiều mem của forum đc Tập đi xe máy :D ( cái này có anh Hiếu bik )

He0pr0_B7
30-01-2009, 10:02 AM
Ngộ Khang jả nai !!! Mày phóng ầm ầm thế mà bảo hem bít đj:aie:!!! Ngta xyn đj thử thui mà cũng hông cho !!!! Đồ........Đểu:dummy: !!!!!!!

Snow
30-01-2009, 10:07 AM
oh tề tao mới tập đi xe thật mà hok may nhấn nhầm ga nó vít lên ai bik

cong nhận hôm qua vui thật . hjx mỗi tội đi hát mình không đc hát ức chế ~_~

kẻ xấu
30-01-2009, 11:50 AM
thế à ??? buổi off vui thế à ??? ko được đi tiếc quá !!!!

Hyt.b3
30-01-2009, 11:55 AM
lúc nãy thấy chỵ Giang ở đây mãi cứ đoán chỵ đang post ảnh~~~>hóa ra hok phải
hjx:picknose:

Reddevils
30-01-2009, 12:31 PM
Híc , hôm qua về ê cả người , bị heoKon oánh suốt , lại anh bách Hợp , phi bài quả nào trúng mặt mình quả đó , đen

duongyhoa
30-01-2009, 01:22 PM
Hôm qua về hơi sớm . Nhưng mà đi ca đầu cũng vui ra phết .
Chị Giang ơi sao chị ko up ảnh đi cái nhở .

Hyt.b3
30-01-2009, 01:30 PM
Hôm qua về hơi sớm . Nhưng mà đi ca đầu cũng vui ra phết .
Chị Giang ơi sao chị ko up ảnh đi cái nhở .

chyỵ nứ đang ốm chỵ bảo nhờ anh Hùng Candy rùi
bi chừ chờ anh Hùng thui ạ:whistle::whistle:
mà cái phần thả đèn trời hay nhứt thỳ lại về

duongyhoa
30-01-2009, 01:35 PM
chyỵ nứ đang ốm chỵ bảo nhờ anh Hùng Candy rùi
bi chừ chờ anh Hùng thui ạ:whistle::whistle:
mà cái phần thả đèn trời hay nhứt thỳ lại về

Hôm qua em về lúc mấy h hả Hằng .
Anh Hùng đâu nhờ up cái ảnh lên cái cả mấyc ái clip mấy anh quay nữa cho lên xem cho thích :P

blue_horizon
30-01-2009, 01:49 PM
Hú hú, hôm qua đi vui nhờ, la hét tưng bừng, tối lại ăn kem nữa, kết quả là sáng nay chị chả nói đc cái gì, lúc chị Ngọc rùa gọi điện phải cố thều thào, hic. Nhưng kết nhất là lúc xuống SS và thả đèn trời :x

boy_nho_nguoi_yeu
30-01-2009, 01:58 PM
hic... bùn quá... hum đó mưa hem đi đc :(( :loser:

000_000
30-01-2009, 02:08 PM
thế à ??? buổi off vui thế à ??? ko được đi tiếc quá !!!!

Tưởng cậu đi chứ , nhiệt tình tham gia thế kia mà

V - HeRo
30-01-2009, 02:11 PM
chán quá, bận không đi đc. vui không các bạn???:hmm::hmm::hmm:

Hyt.b3
30-01-2009, 02:13 PM
Tưởng cậu đi chứ , nhiệt tình tham gia thế kia mà

anh nứ đi đá chỵ ạ
giỏi giả vờ chỵ đọc đoạn anh Hùng vít trên kìa là thấy ai dê nhứt
:fear::fear:

trangarsenal
30-01-2009, 02:14 PM
her,hum wa vui nhất là phần thả đèn trời,vì mấy hoạt động kia mình mặc váy ko tham gia được:empty::empty:.

Hyt.b3
30-01-2009, 02:17 PM
her,hum wa vui nhất là phần thả đèn trời,vì mấy hoạt động kia mình mặc váy ko tham gia được:empty::empty:.

cho chừa đi ai bỉu thých đẹp mà/ nại coàn lạnh nữa chớ éc
:phew::phew::phew:

trangarsenal
30-01-2009, 02:21 PM
cho chừa đi ai bỉu thých đẹp mà/ nại coàn lạnh nữa chớ éc
:phew::phew::phew:

her,kệ chứ biết sao đc:duno:.Hum qa công nhận là đen thật, lúc thả đèn cháy đúng cái đèn trời của mình,hjx.:falldown:

Reddevils
30-01-2009, 02:22 PM
Ho ho , hok bảo HeoKon thả lun bóng bay , Anh đứng ở nhà nhìn đèn trời bay mà tiếc , híc

Hyt.b3
30-01-2009, 02:27 PM
Ho ho , hok bảo HeoKon thả lun bóng bay , Anh đứng ở nhà nhìn đèn trời bay mà tiếc , híc

heopro chớ/ heo mằn rơi bóng bay từ lúc đi ăn rùi

thuphuong_no1
30-01-2009, 02:31 PM
lúc nãy thấy chỵ Giang ở đây mãi cứ đoán chỵ đang post ảnh~~~>hóa ra hok phải
hjx:picknose:
chị em mình tưởng bở quả nứ rồi :D
chắc nhiều quá G e post ko xuể:D:D:D
mừng hụt :D

duongyhoa
30-01-2009, 03:06 PM
HE he vui thế .
MÀ ko ai post cái clip lên nhờ cái đó xem mới thích

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:10 PM
HE he vui thế .
MÀ ko ai post cái clip lên nhờ cái đó xem mới thích
:))ở ngoài xem mà cười đau ruột
chết cười =)).................

duongyhoa
30-01-2009, 03:15 PM
:))ở ngoài xem mà cười đau ruột
chết cười =)).................

Chị là chị nào ạ .
CHị ở ngoài mà còn thế bọn em chơi thì còn cười đến chết à :D

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:17 PM
Chị là chị nào ạ .
CHị ở ngoài mà còn thế bọn em chơi thì còn cười đến chết à :D
em là em nào?
ừ chắc thế :D:D:D:D....................

vyna_candy
30-01-2009, 03:17 PM
hix,chào mọi ngừi
hôm qua đy mệt quá
về 1 cái là ngủ khò lun:empty:

duongyhoa
30-01-2009, 03:20 PM
em là em nào?
ừ chắc thế :D:D:D:D....................

Em là thằng đọi mũ len mặc áo đòng phục .Em chơi cả nhặt dép đó chị :D

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:23 PM
Em là thằng đọi mũ len mặc áo đòng phục .Em chơi cả nhặt dép đó chị :D

:)) hình như chị ngồi dép em lúc em chơi thì phải :))
xem xét lại giới tính tí :sweat::sweat:

Hyt.b3
30-01-2009, 03:25 PM

:)) hình như chị ngồi dép em lúc em chơi thì phải :))
xem xét lại giới tính tí :sweat::sweat:

thỳ đặc biệt giới tính nữ mà
<a nứ gt thế mà>:aie::aie:

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:27 PM
thỳ đặc biệt giới tính nữ mà
<a nứ gt thế mà>:aie::aie:
:aie::fear: ố zứa à:sweat::sweat::sweat::sweat:

vyna_candy
30-01-2009, 03:30 PM
chỵ hằng oy,nhớ em hok:sparkling:
em vy nè.
mới lập nick mới---cái này cho khỏi đụng hàng với lão cắn đy hùng :^o^:

trangarsenal
30-01-2009, 03:33 PM
hjx,lần sau thề sẽ ko làm điều dại dột như hqa nữa:((:((

duongyhoa
30-01-2009, 03:35 PM
:aie::fear: ố zứa à:sweat::sweat::sweat::sweat:

Oh thế chị là chị áo hồng à .
He he nhìn chị xinh phết :P có clip chưa các anh các chị ơi

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:37 PM
Oh thế chị là chị áo hồng à .
He he nhìn chị xinh phết :P có clip chưa các anh các chị ơi
;)) nhầm roài
chị tranhuyentrang đá e
hot girl lớp chị mà lị :))

vyna_candy
30-01-2009, 03:37 PM
lão khang hâm coá trên này hem
thách lão lần sau uống bia tiếp
hok thua:dazzle:

duongyhoa
30-01-2009, 03:40 PM
Thế chị là chị nào mà em nhớ có chị áo hồng ngồi dép em mà :D
Chị ara sao ít nói thế . MÀ công nhận chị ấy xinh thật

trangarsenal
30-01-2009, 03:40 PM
lão khang hâm coá trên này hem
thách lão lần sau uống bia tiếp
hok thua:dazzle:

thôi tôi xin cô,thua làm ny nó sướng thế còn giả vờ =))=))

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:41 PM
ừ, chị cũng ngồi dép em đây :D
chuyện toàn hot girl lớp chị mà lị
à Nara em ạ, ko phải ara :D

Hyt.b3
30-01-2009, 03:43 PM
chỵ hằng oy,nhớ em hok:sparkling:
em vy nè.
mới lập nick mới---cái này cho khỏi đụng hàng với lão cắn đy hùng :^o^:

là nick nài hả chy chả hok nhớ
iêm phải hỏi nà cóa nhận ra e hok chứ

duongyhoa
30-01-2009, 03:44 PM
hj` mà sao các chị toàn lẩn đi đâu thế ko chịu lại chơi với mọi người j` cả

thuphuong_no1
30-01-2009, 03:57 PM
^^ lượn lờ tí
lâu lắm mới xuống SS
mà mới lượn có tí lên cả nhà đã ăn hết rồi :|

Jubi
30-01-2009, 04:32 PM
hjzz hjzz
mọi người spam kjnh wa', by h` em mới ngủ dậy nè
công nhận hum wa vui thật, mà sao được 5 trang òy mà chưa thấy ai post ảnh vs cả video lên nhỷ =.=
cảm ơn các anh / chỵ BTC, cảm ơn các mem vỳ hum wa đã đi (gần như) đông đủ, mọi người đều rất vui và dễ gần, hum wa em chơi mệt wa', đã wa' nhưng cũng vui wá hihi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
<mà sao hum wa ngày nó ngắn ngắn thế này ý nhỷ, không kéo dài thêm chút, thế là lại chuẩn bị phải đi học òy, chán =.= >
chúc mọi người năm mới mạnh khoẻ, hp, gặp nhiều may mắn, thành công, chúc các a/c 12 thy đỗ ĐH,<các anh thỳ đỗ ĐH vs cả mau lấy vợ> mong là năm sau sẽ có buổi off thành công hơn nữa ;));))

maianh_C9
30-01-2009, 04:34 PM
hjc, em ốm ròy! :phew:
Từ SS lên, mama gọi về, rửa bát, dọn phòng đi con! Ax:noo:
Đến điên!
Rồi lại phóng đi hát mà thật ra e ngồi chén tù tì và đc chị Blue ép đùi! :brbr: Đến ngộ!
Đi chơi về lại rủa bát, quét nhà đi con! Điên luôn!
--------------------------------------------------------
Đây là buổi off đầu tiên em tham gia, vui kinh khủng! hehe, tại có em đó!:picknose::^_^:
Nhưng mà phải cám ơn chị Hằng ( hoalykho)và mí bác bên ban tổ chức ( e k nhớ tên) đã cho bọn e 1 buổi off vui vẻ, nhiều tíêng cười! :crave:
Iu mọi người lắm, người nào em có quên thì cũng thông cảm ha! trí nhớ có hạn!:congratz:
--------------------------------------------------------
ÔI, lâu lắm mới đc vui chơi thoả thích như thế này!
Ôi, em ốm có ai thương hong?

tranhuyentrang2404
30-01-2009, 05:15 PM

ui giời, em nara thì khỏi khen rùi^^. :^o^::^o^::^o^:

Rồi lại phóng đi hát mà thật ra e ngồi chén tù tì và đc chị Blue ép đùi! :brbr: Đến ngộ!

hix, thế ai bị ép kinh nhất em nhờ?:hmm::hmm::hmm: (ngồi đó mà than!)
hix,mới hqua mà mọi người đã spam dc 5 trang roài^^
Tớ cũng bị ốm rùi>_<. Mệt thật đấy, Hqua về nhà chả ăn cơm nữa, đi nằm luôn, mà mãi chả ngủ dc. đầu cứ ong ong. Chả còn nhớ trời đất j nữa, đến mức nhấn điện thoại gọi lúc nào cũng chả hay>_<
Hnay đành ko đi với lớp cũ, thế là bị chửi te tua.
Tiếc là ko dc thả đèn trời, thích lắm chứ, nhưng lại ko có xe nên tớ với P béo phải về với anh nicotin luôn^^
Mà công nhận mọi ng cao su giờ dã man ấy. Lúc mấy đứa rủ nhau đi ăn sáng, tự nhiên ăn cháo lươn vào, bị dị ứng, đau hết đầu. Lúc sau khỏi đòi đi xe máy^^. Lúc đầu hứng lắm, may mà sau có anh nicotin đèo ko thì mình mà đi xe máy chắc hnay còn ko sống nổi mà ngồi đây gõ gõ nữa^^
Anh nicotin thì hnay la là đau ê ẩm cả người ^^ (Khổ thân!^^)
Đây có lẽ là buổi off cuối cùng...của đời học sinh^^. Khi nào đậu đại học sẽ tham gia nhiệt tình tiếp^^.
Hqua thích nhất là dc ra biển chơi. Biển hqua đẹp thật. Rõ thích ấy.
----------------------
À, hqua có ai bắt dc 1 chiếc găng tay sọc hồng đậm ko?>_<hix, bị rơi rồi, đó là đôi mẹ tớ mua cho tớ, ko muốn mất đi đâu>_<.

Candy
30-01-2009, 05:48 PM
mọi người chịu khó chờ mình 1 chút. vì có tới 173 bức ảnh + 3, 4 clip j đó nên ko thể chia sẻ nhanh đc. vả lại mình còn phải đi lấy ảnh về mới up lên đc nữa. chờ đi nào

He0pr0_B7
30-01-2009, 05:54 PM
Lão KX hnay ấm đầu đấy à ???? Hôm wa còn rủ chơi trò ng` nhớn,làm dê nhiệt tình, hò hét hăng say thía cơ mà:hahaha::hahaha: !!! Chẹp !!!! Có lẽ hôm nay trời tự dưng nắng :phew:!!!!
Chính ra thời tiết của buổi off là đẹp rùi:^o^: !!! Hơi mưa 1 chút nhưng thế mọi ng` gần nhau hơn:sparkling:, trời mát chứ cứ nắng như hnay thì....Thôi rồi !!!!

kẻ xấu
30-01-2009, 05:56 PM
Tòan đứa nói phét !!!!
Hô hô !!! thế mọi người có biết tớ là ai ko ???
Chắc chả đứa nào biết đâu nhỉ ??? tớ có tham gia phần giới thiệu đâu !!!!!

Candy
30-01-2009, 05:58 PM
câu trên đá câu dưới. ở trên thì bảo ko tham gia, dưới này lại bảo có tham gia phần giới thiệu đâu (ko đi thì sao biết)

kẻ xấu
30-01-2009, 06:02 PM
Lão KX hnay ấm đầu đấy à ???? Hôm wa còn rủ chơi trò ng` nhớn,làm dê nhiệt tình, hò hét hăng say thía cơ mà:hahaha::hahaha: !!! Chẹp !!!! Có lẽ hôm nay trời tự dưng nắng :phew:!!!!
Chính ra thời tiết của buổi off là đẹp rùi:^o^: !!! Hơi mưa 1 chút nhưng thế mọi ng` gần nhau hơn:sparkling:, trời mát chứ cứ nắng như hnay thì....Thôi rồi !!!!

Híc híc !!!! chơi trò người lớn vui lắm em ạ !!! hihi !!!!
Làm dê cũng sướng nữa ;)) hihi !!!!

câu trên đá câu dưới. ở trên thì bảo ko tham gia, dưới này lại bảo có tham gia phần giới thiệu đâu (ko đi thì sao biết)

Mi ko nhận ra đó là 1 câu nói đùa à ???
Sự thật thì cũng biết là tao ko tham gia còn gì !!!! ;))
:chuckle::chuckle::chuckle:

He0pr0_B7
30-01-2009, 06:26 PM

Này !!!! Rõ ràng nhìn thấy 2 quả bóng của em vs BH bay lên thì rú ầm lên sung sướng !!!! Còn bày đặt nói kháy :dummy::dummy:!!!! Đồ đểu:angry: !!!!

Híc , hôm qua về ê cả người , bị heoKon oánh suốt , lại anh bách Hợp , phi bài quả nào trúng mặt mình quả đó , đen

Haha !!! Cho đáng đời tên đại ma đầu !!! Đáng ra BH định phi bài vào em cơ !!!! Rõ là anh đứng cách em 1 đoạn, thế mà lại phi trúng anh:XD: !!!! Chạy đâu trúng đó !!! Hố hố !!! Thank Red nhá :^o^::^o^:!!! Đỡ đạn choa em :congratz:!!!

Jubi
30-01-2009, 06:33 PM
Tòan đứa nói phét !!!!
Hô hô !!! thế mọi người có biết tớ là ai ko ???
Chắc chả đứa nào biết đâu nhỉ ??? tớ có tham gia phần giới thiệu đâu !!!!!
xời, em thấy anh là nai + nổ nhất ;))....................

Snow
30-01-2009, 06:45 PM
:chuckle: tao mới là nai nè mi
thật thà , hiền lành ngoan ngoãn nhứt :chuckle:

He0pr0_B7
30-01-2009, 07:32 PM
Chẹp !!! Thấy ai đj về cũng nằm bẹp hết !!! Riêng em khoẻ re :XD:!!!
Chiều nay vừa đj thăm con Diệu snow :sweat:!!!! Tội nghiệp !! Nó đj về lăn đùng ra lun.....:phew:!!!!!!!!
Lão Rapper chít tiệt:dummy: !!!! Cái chân vẫn đau đến h:loser::loser::loser: !!!!
Mà Rapper tên jề mà quên té mất !!!!!!!

sheva_tiamo
30-01-2009, 07:41 PM
Hum đó em vs anh Red lên đến nơi mới có 7h15 , thấy có mỗi anh Hùng và bạn heo B7 , hừ đợi mỏi cả chân từ đó tới hơn 1o h mới được đi , dã man thật đấy
Mà theo như lời của bác Candy thì tiết mục hay nhất phải là hát hò , thế mà mình lại về sớm mới khổ chớ. Về đến nhà là 4h kém 15 thế mà má còn la"đi đâu mà h mới về hả ":loser:

rapperdq
30-01-2009, 07:46 PM
Hôm qua đi vui phết :"> thả dê được bao nhiu em >:)
Mỗi tội về nhà đau nhừ cả người :picknose::picknose:

Tính ra cả ngày hôm đó đi được hơn 100km :aie::aie:

He0pr0_B7
30-01-2009, 07:46 PM
E0 ôi !! Mấy tiết mục sau hay thế mà hông ở lại:aie: !!! Mami cậu khó tánh thía :duno:?? Tết nhất mà....
9h kém 15 về bố tớ còn bảo : "Về sớm thế hả kon ?" Hố hố:XD: !!!!!!!!!!

rapperdq
30-01-2009, 07:48 PM
Về nhà liên tục, lần nào cũng hỏi : Lại đi nữa à :dummy:

He0pr0_B7
30-01-2009, 07:50 PM
Hôm qua đi vui phết :"> thả dê được bao nhiu em >:)
Mỗi tội về nhà đau nhừ cả người :picknose::picknose:

Tính ra cả ngày hôm đó đi được hơn 100km :aie::aie:

Bắt đầu kể lể đấy !!!! Hôm wa nắm tay bé Diệu sướng thía còn jề !!! Công nhận mí con dê.... Dê thật !!!! Tội nghiệp con bé bị ng` ta tranh jành nắm tay ...:shoot::noo:!!!!

Về nhà liên tục, lần nào cũng hỏi : Lại đi nữa à :dummy:

Hố hố !!! Thế về làm gì mà về suốt thế :duno:?? Em cũng thấy thắc mắc :dazzle:!!!????????????

rapperdq
30-01-2009, 07:52 PM
Bé Huyền Diệu là của anh nha, xếp gạch trước rồi đó :">
Dê thành tinh mà ko dê hơi phí ;))

PS : Về lấy thêm kẹo ăn em ơi :^o^:

sheva_tiamo
30-01-2009, 07:54 PM
Hum qua sướng nhất là được cầm tay anh Bách HỢp Má ơi tay anh ý ấm cực lại còn mềm nữa chớ hihi, Tiếc nhứt là lúc lôi anh ý ra định chụp ảnh thì cái máy ảnh tiêu đâu mất :aah::aah::aah::aah:

thuphuong_no1
30-01-2009, 07:57 PM
mọi người chịu khó chờ mình 1 chút. vì có tới 173 bức ảnh + 3, 4 clip j đó nên ko thể chia sẻ nhanh đc. vả lại mình còn phải đi lấy ảnh về mới up lên đc nữa. chờ đi nào
qua mà lấy đê, Giang mang qua nhà tớ rồi, nhưng mới có 1 cái clip thôi, nghe Giang nói mấy cái kia nặng quá chưa copy được...;)) tớ được ngắm ảnh rồi :)):)), có cái clip chơi bịt mắt bắt dê buồn cười thật :)):chuckle::chuckle:

Hyt.b3
30-01-2009, 08:02 PM
qua mà lấy đê, Giang mang qua nhà tớ rồi, nhưng mới có 1 cái clip thôi, nghe Giang nói mấy cái kia nặng quá chưa copy được...;)) tớ được ngắm ảnh rồi :)):)), có cái clip chơi bịt mắt bắt dê buồn cười thật :)):chuckle::chuckle:

chỵ làm e tò mò quá hay chỵ post lên luôn đi
được cái nào hay cái ấy:sparkling::sparkling:
mà mong là nếu anh Hùng post ảnh thỳ phải ở topic khác chứ nhẩy hok ai hok bít tìm mỏi mắt luôn ấy ạ :aie::fear::fear::sweat::sweat:

thuphuong_no1
30-01-2009, 08:06 PM
chỵ làm e tò mò quá hay chỵ post lên luôn đi
được cái nào hay cái ấy:sparkling::sparkling:
mà mong là nếu anh Hùng post ảnh thỳ phải ở topic khác chứ nhẩy hok ai hok bít tìm mỏi mắt luôn ấy ạ :aie::fear::fear::sweat::sweat:
ak
nhiều lắm, chị ngại lắm
thôi để bạn Hùng cắn đy post thôi :D:chuckle::chuckle:

Reddevils
30-01-2009, 08:06 PM
Ho ho , bé HeoKon tích cực với anh BH lắm , bít thế anh chụp lấy cái ảnh gửi cho người ấy anh BH , ho ho~>Chị "CHan" nói chụn thú vị kjnh , Mấy chị A5 thì biến mất hút , chả hỏi đc câu nào ,

l¬aÑa¯ÇhAn
30-01-2009, 08:08 PM
Ho ho , bé HeoKon tích cực với anh BH lắm , bít thế anh chụp lấy cái ảnh gửi cho người ấy anh BH , ho ho~>Chị "CHan" nói chụn thú vị kjnh , Mấy chị A5 thì biến mất hút , chả hỏi đc câu nào ,
hí hí đọc mờ mắt mí thấy có đứa khen mềnh mát hêck' cả rụt
công nhân là đi off ................ lạnh :D:D vui

sheva_tiamo
30-01-2009, 08:20 PM

:noo::noo::noo: anh Hợp có bạn gái rùi à nếu thế thì chắc là chị ấy hẳn là 1 người rất hạnh phúc , nguyên cái việc được sờ tay mỗi ngày cũng đủ sướng rùi huhu, tay anh ý ấm cực lại mềm nữa

puppy_9x
30-01-2009, 08:29 PM
hix, mọi ng` spam kinh thế,
mà sao chẳng ai nhắc đến em cả thía => pùn 5s

l¬aÑa¯ÇhAn
30-01-2009, 08:31 PM
hix, mọi ng` spam kinh thế,
mà sao chẳng ai nhắc đến em cả thía => pùn 5s
há há coá chậy nầy
em ngóc chơi bịk mắt bắt dê bị bạn xấu túm túm :)):)) =))

Jubi
30-01-2009, 08:32 PM
:noo::noo::noo: anh Hợp có bạn gái rùi à nếu thế thì chắc là chị ấy hẳn là 1 người rất hạnh phúc , nguyên cái việc được sờ tay mỗi ngày cũng đủ sướng rùi huhu, tay anh ý ấm cực lại mềm nữa
ka ka, em být òy, xem ảnh òy cơ, không nhìn được hết mặt nhưng chắc là đẹp đôi lém
ai iu được anh Hợp thỳ sướng ùi, tay anh ý "ng0n" thía cơ mò :phew:
àh, em trân thành xin lỗi anh Hợp vs cả nhận tội vs ng` ta của anh Hợp là lúc đi bắt dê em lỡ tay béo má + bóp mũi anh Hợp < cái này là d0 anh Xấu xui ạk =.=

Reddevils
30-01-2009, 08:35 PM
Bọn này "rê" chế , cơ chứ , Thôi cùng hội PV cả , anh em ta cứ thoải mái , chứ ai bang HD đụng vô anh Hợp là hok đc đâu nha , sản phẩm quý hiếm của lò PV đó

vyna_candy
30-01-2009, 08:47 PM
mọi ngừi oy sao chưa koá ảnh hum đóa zậy???
mún xem ảnh......:sparkling:
ý quên,em chào cả nhà ak:^o^:
em là vy
keke,chúc mọi ngừi buổi tối tốt lành:XD:

Micyarak.A5
30-01-2009, 08:51 PM
hichic, sr cả nhà, đi off về em nằm bẹp suốt từ hôm qua đến trưa nay, giờ vẫn thấy mệt nên đành "ủy quyền" lại cho bạn Cắn đy post ảnh :sweat: hơi tội nghịp nó tí nhưng bù lại hôm sau em phải khao nó 1 chầu dưới căng tin :falldown: Căn bản hồi off Noel, em về post có 45 cái ảnh mà suýt chết :noo: huống j` đây những 173 cái :( bạn Cắn đy thì sức khỏe dồi dào òi :heheh:

Kể ra đi off cũng vui vui, mỗi tội chưa quen nhìu lắm nên còn hơi ngại và ít nói chứ bình thường cái miệng em vô đối lắm :heheh: Mới đến đã đc em Đạt Red quý em này từ hồi chưa bít mặt :whistle: vs em Thức dê mừng tủi, nể wá đi mất :shy: Hôm qua biển đẹp thật, lần đầu tiên mình đc wa khu đấy, thề là sẽ còn có lần thứ 2 :D Đi xe máy lạnh thế chứ, rét đến nỗi cái mặt mình chả ra mặt người nữa :| Àh mà cũng hơi tiếc vì ko đc đi thả đèn trời vs mọi ngừi :( chắc là vui lắm đây :(

puppy_9x
30-01-2009, 08:57 PM
hix, thế khi nào mới đc xem ảnh đây
anh cắn đy cố gắng post lên cho mọi n`g xem với

Snow
30-01-2009, 09:12 PM
Tội nghiệp bác Hợp BỊ lũ con gái nó săm soi từ lúc chưa thấy mặt
hjx đến lúc sợ phải trốn

To Bach_Hơp : trả áo cho em lấy cái đi học nữa chứ >.<

#06-Center
30-01-2009, 09:13 PM
ôi zời hum wa về không được đi vụ karaoke với thả đèn trời, điên hết cả người. nhưng mà nghe mọi người kể cũng thấy vui vẻ lắm rùi Hix nếu mà được đi nữa thì có phải là vui tưng bừng rồi không
Công nhận hôm wa đi ss vui kinh khủng, lúc đi thì ông duongyhoa gửi xe tiện thể gửi luôn túi xúc xích với nước ngọt ở đấy, may mà lúc về vẫn còn nguyên công nhận bảo vệ trên ga làm việc tốt thật :)) .Lúc xuống ss thì đi xe bus nhưng mà lúc về đi với chị hoa ly, bà ấy lai mình về gần đến trường Hồng Đức thì là cóng tay thế là mình phải lên đèo hix đang ngủ ngon đấy chứ (ngáp)
Chỉ tiếc mỗi cái là chưa được gặp anh Hảo anh rể :">
Còn anh BH ít nói thật, nhìn hiền khô =))

l¬aÑa¯ÇhAn
30-01-2009, 09:16 PM
ôi zời hum wa về không được đi vụ karaoke với thả đèn trời, điên hết cả người. nhưng mà nghe mọi người kể cũng thấy vui vẻ lắm rùi Hix nếu mà được đi nữa thì có phải là vui tưng bừng rồi không
Công nhận hôm wa đi ss vui kinh khủng, lúc đi thì ông duongyhoa gửi xe tiện thể gửi luôn túi xúc xích với nước ngọt ở đấy, may mà lúc về vẫn còn nguyên công nhận bảo vệ trên ga làm việc tốt thật :)) .Lúc xuống ss thì đi xe bus nhưng mà lúc về đi với chị hoa ly, bà ấy lai mình về gần đến trường Hồng Đức thì là cóng tay thế là mình phải lên đèo hix đang ngủ ngon đấy chứ (ngáp)
Chỉ tiếc mỗi cái là chưa được gặp anh Hảo anh rể :">
Còn anh BH ít nói thật, nhìn hiền khô =))
thằng nài ..... chỉ được cái cao như sào chọc cứt

thuphuong_no1
30-01-2009, 09:18 PM

=)) câu hay nhất trong ngày :)):chuckle::chuckle::chuckle:

Snow
30-01-2009, 09:18 PM
lão thức thôi nhìn đi nhìn lại đc cái công đi đặt phòng rẻ được chút ít bù cho cái vụ quên túi thức ăn

puppy_9x
30-01-2009, 09:19 PM

hahah, chuyện, cứ nhìn nó mà mơ ước đi bà chị nhá :))

#06-Center
30-01-2009, 09:26 PM
lão thức thôi nhìn đi nhìn lại đc cái công đi đặt phòng rẻ được chút ít bù cho cái vụ quên túi thức ăn

Hở thằng tường gửi xe anh mà :angry::angry::angry:

Snow
30-01-2009, 09:26 PM
ai nhờ anh để lung tung
may cho anh là còn hok thì ăn đòn lâu oyf

Micyarak.A5
30-01-2009, 09:50 PM
hic :dead: cố gắng up vài cái ảnh cho mọi ngừi vui lòng, đỡ than vãn, em nể lắm :falldown: Trước hết là quang cảnh lúc chờ đợi, mưa thì ngày càng nặng hạt mà các cô các bác thì mải son son phấn phấn, xịt keo xịt cót quên cả giờ giấc, mãi 10h hơn mới ra đến ga để chuẩn bị lên đường :sweat:
http://upanh.com/images/0gepl6xsm4gwct6horn3.jpg (http://upanh.com/)
Thành quả của một số mem tích cực ;)) công nhận hơi bị đẹp + chuẩn (nghe nói tác giả đang cắt trộm chữ thì bị phát hiện :)))

http://upanh.com/images/uqxwu7xuo9s2x26sbzho.jpg (http://upanh.com/)
gớm, lúc đầu còn thấy cụ Hảo, sau thấy biệt tăm lun :aie: tưởng cụ í phải đi để "quản" cụ bà chứ :heheh: Bạn đứng ngoài cùng bên trái là bạn Nana Chan (hơi bị dễ thương :D)

http://upanh.com/images/rgv7tvfbxqpra0i4h8pk.jpg (http://upanh.com/)
kẻ xấu: "Chụp cái jề, chụp cái mông tao đây nài" =))

http://upanh.com/images/y20yzi6ifzmponn456fe.jpg (http://upanh.com/)
Thức dê: "Nhìn trình "dê" của tao đây nài =)) Mình phục mình thật ;))" ----> =)) nạn nhân dễ thương của Thức dê chính là em snow_b7
http://upanh.com/images/7p4z4rbbq28t5s7iqcnq.jpg (http://upanh.com/)
kẻ xấu: tranh thủ lúc ko ai để ý sơ múi vài cái đi em, ko lo đâu, ngày nào anh còn làm bang chủ Hắc Đạo thì anh em ta còn ...kiếm chác đc nhiều :chuckle:"

http://upanh.com/images/u5iqx5bowov8zus4rpa2.jpg (http://upanh.com/)
Nào, từ trái qua, đầu tiên là em heo prồ, tiếp là ai ấy nhểy, báo danh cái :aie:, tiếp nữa... ko bít nốt :sweat: tiếp nữa, cái bạn đang khoe ...mông là bạn kẻ xấu, nổi tiếng mồm mép, spam và dế bỏ hộ cái dấu sắc :heheh:, tiếp đến là a Bách Hợp, chả biết nhìn j` mà mặt nghệt ra thế kia :picknose: Lại tiếp, cái a mà đang hớn ha hớn hở như thị nở vào chùa kia là a Dongianlaspam, thành viên BTC đấy, hơi bị tích cực :aie: Cuối cùng là anh rapper , trông thế thôi, đang lên dây cót chuẩn bị nhắng đấy :heheh:

Jubi
30-01-2009, 09:54 PM
ka ka, anh kẻ xấu thích khoe mông nhỷ :)):)):)):))
àh, chỵ Giang òy, còn cái bn bị anh DE lợi dụng là bạn Huyền, njck trên 4rum là snow b7 gỳ đó, em không nhớ rõ lém, bạn ý nhìn kut3 ghê, ;))

vyna_candy
30-01-2009, 09:57 PM
giời ơi,h` mơí có ảnh,sao toàn chụp anh kẻ xâú ak',hok thâý ngừi ta đâu cả
hjx hjx:empty::empty:

blue_horizon
30-01-2009, 10:00 PM
Hớ hớ, chưa thấy cái ảnh chụp dưới biển nhở, lúc nào rảnh thì post cả clip em nhá :x

vyna_candy
30-01-2009, 10:03 PM
àh, chỵ Giang òy, còn cái bn bị anh DE lợi dụng là bạn Huyền, njck trên 4rum là snow b7 gỳ đó, em không nhớ rõ lém, bạn ý nhìn kut3 ghê, ;))

kệ anh nứ,mông ảnh đẹp mà:^o^::^o^::^o^::^o^:
tự sướng đấy mà:duno::duno:

Micyarak.A5
30-01-2009, 10:29 PM
http://upanh.com/images/k6au51j2tqqm5ucfr0j.jpg (http://upanh.com/)
hic, sr, tớ chỉ nhớ hình như cái em thứ 2 từ trái wa là em maianh_c9 thì phải, tiếp nữa là em puppy_9x zời, đợi mãi chả thấy bên Rejoice mời mình đóng quảng cáo, hic, quảng cáo cho cái hãng chổi xể RỄ TRE nài mãi ngấy òi ----> chị đùa :D Tiếp nữa, như đã giơi thiệu, đây là Nana Chan ("Khỉ gió, sao mãi chưa thấy thằng chồng già bắn xiền sang nhể" :D) Tiếp nữa là em Luckystar_hite Cuối cùng là...ai xin cho bít quý danh :D

http://upanh.com/images/izdpfbuqv7mpdtnzxim.jpg (http://upanh.com/)
như con chim đang hót say sưa :D

http://upanh.com/images/g8hte0k43iwqj5wcncw6.jpg (http://upanh.com/)

http://upanh.com/images/kcu20ybdy78gr3tvkkmo.jpg (http://upanh.com/)
Ở giữa là em Khang B3_Heart_K: "Mới sáng sớm đã thấy lũ săn ảnh, thôi làm dáng cái đã, lên báo cho nó đẹp ;)) Mà cái lão Bách Hợp kia tránh ra, ta đây mới là trung tâm của mọi sự chú ý :heheh:"

http://upanh.com/images/31csbzhftw7af84ot5dz.jpg (http://upanh.com/)

http://upanh.com/images/r7q4gv5inq02y7u3hy.jpg (http://upanh.com/)
có phải chị hoaly_kho ko nhể :D: "Ặc, sao mày bắt chị thồ nhiều thứ thế này, kệ mày đấy, chị ăn vạ đây :runaway:"

http://upanh.com/images/rb2khan3p0o6f1ls2qw.jpg (http://upanh.com/)

http://upanh.com/images/ech7sd98jo6uktlgvhtv.jpg (http://upanh.com/)
chị blue xi măng :D nài: "Bồ mềnh đâu oài, phải gọi kiểm trra phát, khéo lại đang tí tởn bên con nào thì chết với bà :dummy:"

http://upanh.com/images/xvnwieqllnd2f0402qlq.jpg (http://upanh.com/)
Từ trái qua nài, đầu tiên là em thuphuong_no1 , em ben cạnh là em tranhuyentrang, ăn đc bát cháo lươn thì về bị đau đầu :duno: khổ thân :sweat:thế mà lúc sau phóng xe vèo vèo :phew:
(đề nghị những ai biết quý danh những ngừi chưa đc em nhắc tên thì báo iem để em edit lại bài :D)

http://upanh.com/images/fdgck8jxwp6liilmrqm8.jpg (http://upanh.com/)
em áo vàng là nhatanh_c6 nhá, dễ thương, vô tư và đáng iu cực :love:

http://upanh.com/images/k2xk2sfwz01to0e5nrij.jpg (http://upanh.com/)
em đang cầm lái là em lee_ryan
Thức: "trùm lên thế này cho tiện...hành động ;))"
em zai đứng thấp thoáng sau cái ô là em Đạt Reddevil

http://upanh.com/images/yp5diuwu715ro0bsjnzx.jpg (http://upanh.com/)
em áo hồng nhạt: "Đồ khỉ, đang giữa đường giữa chợ, thẹn chít đi đc í :shy: " ---> ;))

http://upanh.com/images/ssf8lw04u10hlf3wp1r.jpg (http://upanh.com/)
để ý cái em ngồi ngoài cùng bên phải nhá, em duongyhoa đấy :D: "đợi từ sáng tới giờ chưa thấy nàng đến :loser:"

hic, mai em phải dậy từ 4h để đi HN, các bác tạm tha cho em, còn lại bao nhiu ảnh trăm sự nhờ bạn Hùng Cắn đy nhá ;)

Hyt.b3
30-01-2009, 10:29 PM
hjx hix cái mắt hít lại bị chộp lên mất òy
đau khổ quá nhưng trông dáng m hay phết :blush::blush::blush:

Micyarak.A5
30-01-2009, 10:41 PM
Hớ hớ, chưa thấy cái ảnh chụp dưới biển nhở, lúc nào rảnh thì post cả clip em nhá :x

úi chị ui, mấy cái clip toàn xấp xỉ 400mb, chả có host nào cho upload cả, có ai thạo mí cái này xử lí hộ em zới ạ :noo:

giời ơi,h` mơí có ảnh,sao toàn chụp anh kẻ xâú ak',hok thâý ngừi ta đâu cả
hjx hjx:empty::empty:

chết, VIP nào mà bạn Hùng Cắn đy chưa chụp thế này :)) em yên tâm, để hôm sau nó post nốt đống ảnh còn lại, chắc là có em đấy mà :| Mà bọn nó chụp chứ chị có chụp đâu, mà chị thấy bọn nó đâu có chụp chỉ mình kẻ xấu đâu. Giờ mới có ảnh vì Hùng chưa post kịp, chỉ nhờ nó, nhưng giờ thấy mọi ngừi nóng ruột, chị nể nên post trước vài cái, còn đâu anh Hùng post nốt. Em muốn có ảnh sớm + có ảnh em thì sao ko mang máy ảnh rồi tự chụp, tự post đi :|

ukie, thanks em ;) chị đã edit lại bài òi :D em còn bít ai nứa thì báo chị nhá :D

thuphuong_no1
30-01-2009, 10:45 PM
http://upanh.com/images/xvnwieqllnd2f0402qlq.jpg (http://upanh.com/)
Từ trái qua nài, đầu tiên là em thuphuong_no1 , em ben cạnh là em tranhuyentrang, ăn đc bát cháo lươn thì về bị đau đầu :duno: khổ thân :sweat:thế mà lúc sau phóng xe vèo vèo :phew:
(đề nghị những ai biết quý danh những ngừi còn lại thì báo iem để em edit lại bài :D)
hic mình tránh mà chả kịp...đau thế
hehe tớ biết quý danh này ;)):D:^o^::chuckle::chuckle::chuckle:

Micyarak.A5
30-01-2009, 10:52 PM
hic mình tránh mà chả kịp...đau thế
hehe tớ biết quý danh này ;)):D:^o^::chuckle::chuckle::chuckle:

đâu, ý tớ là ai bít tên những ngừi chưa đc báo danh thì báo lại để tớ edit lại bài ý :D post 2 bài liên tiếp mà tự dưng bị gộp lại nên cậu hỉu nhầm :D

thuphuong_no1
30-01-2009, 10:55 PM
đâu, ý tớ là ai bít tên những ngừi chưa đc báo danh thì báo lại để tớ edit lại bài ý :D post 2 bài liên tiếp mà tự dưng bị gộp lại nên cậu hỉu nhầm :D
à ra zứa :D
hehe em tít đang tra hỏi tớ vụ đi off này :D:chuckle::chuckle::chuckle:

0h.babje
31-01-2009, 01:12 AM
ui. Ảnh hôm đi off này. Lần đầu tiên theo con bạn thân đi off mà thấy vui thật.
Mấy em trường mình dễ thương kinh khủng, lại nhí nhố nữa chứ. Nhìn các em lại quay ra nhìn mình ..
Chài chài, già đau già đớn :corner::freeze::can'tbe:

Candy
31-01-2009, 08:14 AM
các bác thông cảm cho em chứ, có phải muốn là post lên ngay đc đâu. phải xem ảnh đó là ảnh j rồi còn bình luận tí chút. vả lại mấy hôm nay em đang tu chí học hành 1 chút nên ko on nhiều đc, chờ đi nào
em mà post ảnh thì sẽ post ở trong topic này, sau đó dẫn link đến bài đó, mọi người quay lại trang 1 lấy link nha
bài viết này đánh dấu bài thứ 99 rồi :))
lần sau mà đi off em mang máy các bác chụp rồi post ảnh lên. em ko post nữa đâu

sheva_tiamo
31-01-2009, 08:39 AM
Uhm có mấy cái ảnh có mình trong đó, nhưng mà chắc là chị Ara hổng bít mình nên chả nhắc chi tới cả

Bọn này "rê" chế , cơ chứ , Thôi cùng hội PV cả , anh em ta cứ thoải mái , chứ ai bang HD đụng vô anh Hợp là hok đc đâu nha , sản phẩm quý hiếm của lò PV đó

Anh hok bít òy anh đạt ơi, bọn em PV cxầm tay anh Hợp đã đành . Đằng này cái cô heo_bờ rào chi đó bên Hắc Đạo ý còn được anh Hợp làm xe ôm cơ