PDA

View Full Version : Lần đầu tiên.........!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trang : [1] 2

He0pr0_B7
05-02-2009, 02:39 PM
Từ khy sinh ra có bít bao nhiu cái lần đầu tiên mà mình còn hông nhớ hết:proud: !!! Cái nào cũng đặc bjệt...:heheh:.!!!!

_Lần đầu tiên biết viết : Thực ra chỉ là tô chữ thôi !! Xấu ỉn :P !!!
_Lần đầu tiên biết điệu : Mình đứng hàng giờ tr­ước g­ương chỉ để xoay cái buộc tóc hình mặt trời cho nó đúng chiều <):)!! Xoay không đc thì tự giật tóc mình do tức quá c:oh:!! Đauc:beat_brick: !!! Nh­ưng mà hông biết kêu ai vì “Mình làm mình chịu ”c:adore: !!!
_ Lần đầu tiên đánh (trộm) phấn (của mama) : Thấy da mình sao lại đen thế c:after_boom: ?!! Lấy 1 ít phấn trắng của mẹ đánh lên mặt !!! Thơm#Angel !!! Nhưng khy bố phát hiện ra thỳ lại bắt lau mặt :-??.!! Ghét thế !! Đang đẹp mà :-ss!!!
_Lần đầu tiên bị bố đánh : Cứ ôm chặt chân bố (Thỳ chỉ đứng đến chân thui mà!!!) !! Hông thể đánh đc --->Bó tay trc đứa con gái:cool:c:surrender: !!! Kaka !!!
_Lần đầu tiên ở nhà 1 mình : mẹ dặn dò đủ thứ : Hông đc cho ng` lạ vào nhà (Muốn cũng hông đc vì mẹ câm chìa kháo còn gì :swing:?!!),Hông đc nghịk lung tung đồ đạc trong nhà , Hông đc nghịk đất cát..... Tốt nhất là lên giường nằm ngủ..:sleep:!!! Nh­ưng con bé ngày ấy đâu có chịu !! Đã hẹn sẵn vs con bạn hàng xóm rùi!!! mẹ đy là sẽ sang chơi đồ hàng cùng mình !!! Nó ở ngoài kiếm đồ, mình ở trong song sắt ... !!! Chơi tốt :hahaha:!!!
_Lần đầu tiên biết dùng nước hoa : lọ nước hoa Sài Gòn mẹ để canh giường ngủ, Lấy ra bôi bôi xoa xoa như mẹ vẫn làm...!!! Hắc !! Nồng nặc mùi ..!!!! Mẹ về đánh cho 1 trận quắn đít !!!
_Lần đầu tiên đến trg` đy học : ( Gọi là ngày đầu tiên đy học thỳ đúng hơn !!) : Sướng rơn vì đc khen viết chữ đẹp !!!
_Lần đầu tiên biết thjk (Thẹn quá !!) : Hồi cấp I, năm lớp 2 Cậu bạn ấy ngồi cạnh !! Cậu ấy khá dễ thương và luôn về phe mình dù cho có bao nhiu đứa con gái khác dụ dỗ !!! Hà hà !!! Trong những lần 2 đứa nc trong lớp chỉ mình cậu ấy bị bắt thuii, còn mình chẳng bao h !! May thế!!!! Tiếc là lên lớp 3 cậu ấy chuyển lớp !!! Dù thế cậu ấy cũng hông biết cái con bé ngồi canh thjk cậu ấy lắm !!!
_Lần đầu tiên đi Sinh nhật 1 mình : Cả lớp có 2 đứa chơi thân vs nhau !!! Mẹ mua cho cái khăn mùi soa để đy SN !!! Hồi ấy 3k là to lắm;) !!! Dự Sn xong còn đc bánh kẹo đem về !! Hehe:^_^: !!!
_Lần đầu tiên kể chuyện trc" mọi ng` : Trg` cấp I tổ chức thy kể chuyện và diễn văn nghệ chào mừng cái ngày j đó mà mình hông nhớ !!! Nhưng hông đc giải, hơi buồn 1 tẹo:kotowa: !!!
_Lần đầu tiên hát 1 mình trc' đám đông : Ở Trung tâm Anh ngữ London !!!! Bài “Five little ducks” !!! Nhìn xuống thấy mấy ng` Tây cứ nhìn mình cười tủm tỉm :swing: !!! Đây cũng là....
_Lần đầu tiên mình đc tặng hoa : Hoa ly hẳn hoi nhá:love: ! Sau đó còn đc tặng thêm 2 bông hông và đc khen "Em hát hay lắm:can'tbe::phew:"..... !!! S­ướng :XD::XD:!!!!!!!!!
_Lần đầu tiên đy chát : Con bạn thân hồi lớp 7 chuyển nhà lên phố --> bổ túc văn hóa Internet để thi thoảng chat vs nhau:whaat: !!! Chính vì thế cho nên....
_ Lần đầu tiên la cà sau h học : Chẹp !! Ngày nào cũng như ngày nào, học sớm hay muộn, bộ tứ rủ nhau vào quán net !!! Chả để làm j, chơi mấy trò vớ vẩn !!! Khy bị phát hiện sau nhìu ngày....Bác của 1 trong 3 đứa nói mình đầu độc cháu bác:freeze: !! Oan ơi là oan ....:notme::corner::notme:!!!!!!!!!!!
_ Lần đầu tiên ....
_ Lần đầu tiên.....
.............
_ Lần đầu tiên vào 4rum : Lạ hoắc !!! Chả bít đg nào mà lần !!! Hình như viết bài ở khóa của các anh chị mới ra trg nên bị anh Red chỉnh !!! Anh Red nhớ hôn :^_^:?!!!
_Lần đầu tiên đy off : Nghe tới off trên báo nhìu nhưng h mới đc tham gia !!! Vui hơn mình tưởng....:heheh::heheh::heheh:!!!!
..........................

Đấy !!! Mới thế mà đã mệt òy:hot: !! Mọi ng` vào viết tiếp ủng hộ em nhá !!! Thanks nhìu nhìu:congratz::congratz: !!!!!

hrockvn
05-02-2009, 02:42 PM
_ Lần đầu tiên đánh (trộm) phấn (của mama) : Thấy da mình sao lại đen thế ?!! Lấy 1 ít phấn trắng của mẹ đánh lên mặt !!! Thơm !!! Nhưng khy bố phát hiện ra thỳ lại bắt lau mặt .!! Ghét thế !! Đang đẹp mà
pe0pr0_B7 profile info
Lớp học: B7
Khóa học: 2008-2011
Tài trợ: 0 VND

No comment lun

He0pr0_B7
05-02-2009, 02:46 PM
pe0pr0_B7 profile info
Lớp học: B7
Khóa học: 2008-2011
Tài trợ: 0 VND

No comment lun

Ai bảo con zai hông đc đánh phấn :growl:!!! Son cũng chơi tuốt nữa là phấn:blush: !!!!
He0 !!! Không phải pe0 !!!

sheva_tiamo
05-02-2009, 03:06 PM
Làn đầu tiên mình biết thế nào là cuộc sống là khi mình vấp 1 phải 1 thất bại quá lơn trên đường đời
lần đầu tiên mình biết chữ là lần đầu tiên mình đi học hê hê

He0pr0_B7
05-02-2009, 03:22 PM
_Lần đầu tiên mình khóc trên vai ng khác : 1 ng` mình mới quen và gặp lần thứ 2 !!!! Lạ thế chứ :freely:!!!!! Cảm giác thật yên bình khác hẳn vs lúc trùm chăn chận gối để mà rấm rứt:darling: !!!!
------------------------------------------------
_Lần đầu tiên ôm ng` khác giới (Xấu hổ quá:crave: !!): Lạ lạ:redface: !!! Tay mình vốn lạnh sao khy ấy ấm thế !!! Còn tay ng đó thỳ rõ lạnh ạ:redface:!!!!

He0pr0_B7
05-02-2009, 03:22 PM
Làn đầu tiên mình biết thế nào là cuộc sống là khi mình vấp 1 phải 1 thất bại quá lơn trên đường đời
lần đầu tiên mình biết chữ là lần đầu tiên mình đi học hê hê

Haha !!! cOn này chậm thật:sigh: !!! Ngta biết chữ trc" khi đy học cơ:proud: !!! Đúng là đồ thiểu năng mà:loa::heheh::heheh: !!!

Liendaica_B5
05-02-2009, 03:27 PM
Haha !!! cOn này chậm thật:sigh: !!! Ngta biết chữ trc" khi đy học cơ:proud: !!! Đúng là đồ thiểu năng mà:loa::heheh::heheh: !!!

Uh thì tớ dốt mà , nói vậy thôi chứ tứ biết đọc từ hồi mẫu giáo cơ
lần đầu tiên mình được nghe câu nói "Anh yêu em " dành cho mình là khi oánh bài vs nhau , và tên con trai bị thua bị bọn nó ép phải nói ra câu ấynhưng thực ra thì đó cũng là người mà mình luôn nghĩ tới

Reddevils
05-02-2009, 04:00 PM
.............
_ Lần đầu tiên vào 4rum : Lạ hoắc !!! Chả bít đg nào mà lần !!! Hình như viết bài ở khóa của các anh chị mới ra trg nên bị anh Red chỉnh !!! Anh Red nhớ hôn :^_^:?!!!

Uả , kjnh thế , nhớ zai kjnh , sư phụ đừng có thù đệ tử naz ,

trangarsenal
05-02-2009, 04:06 PM
Lần đầu tiên nhặt đc tiền,500 đồng hơi bị rách.Ko sao vẫn mua đc 5 cái kẹo dừa:redface:

OLSJ13
05-02-2009, 06:01 PM
Lần đầu tiên...

nhìn và bước theo
ngu ngốc
theo đuổi 1 thứ gọi là tình yêu
2 năm cho 13 con người chưa từng đc chạm,đc nhìn thấy

Cố lên!
Strong baby
Em biết sẽ có ngày đó:">

He0pr0_B7
06-02-2009, 01:31 PM
Huhu !!! Sao ít ng` vào thế này ??? Ủng hộ he0 tí đi nào:loa::loa: !!!
Làn đầu tiên viết bài trong box "Tâm sự chia sẻ" : Ế ẩm quá :freeze:!!!

Reddevils
06-02-2009, 01:38 PM
Lần đầu tiên iu , ôi sướng kjnh à , hạnh phúc vô biên

kẻ xấu
06-02-2009, 02:21 PM
Lần đầu tiên đọc topic này ... sao anh thấy buồn buồn heo ạ !!!
Lần đầu tiên thổ lộ ... cũng là lần đầu tiên bị từ chối ... buồn lắm ... và có lẽ đó là lần đầu tiên mình bị lừa luôn !!!!

He0pr0_B7
16-03-2009, 02:15 PM
Lần đầu tiên Bùng học : Thấy hay hay _ lo lo !!!!! Lạ lắm !!!! Thế là từ h đã biết mùi rồi...!!!!!!!!!!

snow_b7
17-03-2009, 12:44 PM
lần đầu tiên nhận đc lời tỏ tình từ cậu nhóc bên cạnh!!!!! ôi ôi sao mà dễ xương quá thế!!!1:phew::phew:

VITcon3G
17-03-2009, 02:43 PM
lần đầu tiên...lần đầu tiên thế đó.và qua cái lần đầu tiên,mọi viêc trở nên bình thường
..............lần đầu tiên biết mùi thi lại của sinh viên :dead::dead::dead:

haminhvan
17-03-2009, 02:56 PM
MOD mà cũng spam :yawn:

Lần đầu tiên có tên trên báo. Quà nhỏ thôi nhưng mà cũng đủ để mình tự hào ^^

kimjuy_cute
17-03-2009, 03:55 PM
lần đầu tiên được chạm vào quả bóng rổ !! là lúc mới vào trường Đào nè !! cảm giác thật là hạnh phúc !! và mình đã yêu nó cho tới tận bi giờ nè !!! bây h` vẫn còn sung sướng !!!

haminhvan
17-03-2009, 03:56 PM
Lần đầu tiên viết bài trên 4rum. đó là ngày 07 tháng 03 năm 2008

chuduckhai
17-03-2009, 07:48 PM
lần đầu tiên bị bắt xe ngoài hà nội đó cũng là lần mất nhiều tiền nhất (bị bắt lần đầu nên gà :()

He0pr0_B7
22-03-2009, 03:40 PM
Lần đầu tiên tham gia nhảy bao bố !!!!
Sao lại bị vấp đúng lúc thế không biết ?!!!
Đến h ngón chân vẫn còn đau !!!!!!

nhoxbi
22-03-2009, 08:52 PM
lần đầu tiên cũng như lần cuối cùng khi yêu ...vì khi yêu chỉ có thể chứa 1 trái tim và khi chết cũng chết chỉ vì 1 trái tim

blue_horizon
22-03-2009, 09:56 PM
Úi, chị cũng có nhiều cái "lần đầu tiên" lắm nhá, sơ sơ có:
Lần đầu tiên học tiếng Anh là khi ở HN với bố, buổi tối 2 bố con ko đi chơi thì ở nhà bố dạy tiếng Anh + tiếng Việt cho con
Lần đầu tiên xa nhà là hồi 5 tuổi, ra HN học với bố, rất nhiều kỉ niệm, nhiều nước mắt. Khi đó con bé 5 tuổi đã phải học cách không khóc khi xa mẹ, thế nhưng dường như bây giờ quên mất bài học đó rồi. Vẫn là HN, vẫn khóc khi nhớ nhà
Lần đầu tiên thích một đứa con trai là hồi lớp 5, sao mà mình lại có thể thích cái thằng phải gió đó đc ko biết, nhưng hồi đó nó đẹp zai kia :love:, giờ thì chỉ là bạn, tại mẹ nó làm trong cty bố mình nên mới làm bạn mí nó, còn không thì quên nhá, đồ con trai xấu xa :dummy:
Lần đầu tiên thấy tủi thân ghê gớm là khi nhìn những đứa bạn có ông bà, nhìn chúng nó sà vào lòng ông bà mỗi chiều đi học về, ứa nước mắt vì mình cũng thèm cảm giác đó, nhưng tiếc là khi mình sinh ra thì ông bà nội và ông bà ngoại đã đi rất xa rồi
Lần đầu tiên biết chat là năm lớp 10, nhà nối mạng, tha hồ tung hoành
Lần đầu trốn học là năm lớp 12, ngày tổng kết, đi nhặt hoa phượng và bằng lăng với Linh hâm, còn giờ thì bỏ học là chuyện phình phường, hehe
Nấy thôi, đang đói, để lúc nào ăn no rùi nghĩ tiếp

bakit_b1
01-04-2009, 01:50 PM
lần đầu tiên bị lừa :-" đi học :)) hồi học mẫu giáo :)) cảm giác thật cay đắng :))

He0pr0_B7
02-04-2009, 02:37 PM
_Lần đầu tiên đc ng khác bóp vai cho mình....!!! Sao mà sung sướng thế !!! Như lên mây !!! Khà khà#Angel!!!!!
_Lần đầu tiên đi học muộn Học chính ấy !!! : Nhục đâu mà nhục !!!
_Lần đầu tiên học tiếng Anh : Năm lớp 2....!!! Thấy mấy đứa hàng xóm đi học ở nhà 1 cô giáo cấp II dạy môn ấy thì cũng bắt mẹ sang xin ...!!!!!! Và sau đó thì TA là môn mình thjk nhứt#angel !!!!!!!
_Lần đầu tiên đi tàu: Đi 1 mình vào hè năm ngoái !!!! Ra HN chơi vs đc tuần rùi tự về !!!! Ai cũng bảo mình gan8-O !!!! Bà chị thì dặn rằng là Không đc bắt chuyện vs thằng nào khả nghi không là nó bán đi Trung Quốc đấy...!!!!! Nhưng xong lại tự trấn an Cái thứ mày thì chưa bán ngta là may chứ ai bán nổi mày !!!c:big_smile: !!!!!!!!!!!!!
_Lần đầu tiên đc sờ vào con trăn : Khà khà !!!! Có mỗi mình giơ tay lên sân khấuc:byebye: !!!!!! Cảm giác hay thiệt !!!! Con trăn ráp ráp chứ không trơn nhớt như mình vẫn tưởngc:haha: !!!!!!!

kẻ xấu
08-04-2009, 09:44 PM
Lần đây tiên là thế đấy, bị lừa gạt bị dối trá, số phận mình phải gặp người như thế hay là người đàn bà nào cũng như vậy ! cái này chắc chẳng ai trả lời được cho mình đâu nhỉ ;))

mom102
08-04-2009, 10:56 PM
lần đầu tiên vào tp lần đầu tiên và phát hiện có nhiêu dấu hiệuc cho thấy heopro là girl

Snow
09-04-2009, 01:38 AM
lần đầu tiên mình tỏ tình với ấy :)
Nhưng bị ấy từ chối ... Nhưng mình vẫn vui ... Mình sẽ cố gắng
Iu ấy nhìu

He0pr0_B7
09-04-2009, 02:12 PM
lần đầu tiên vào tp lần đầu tiên và phát hiện có nhiêu dấu hiệuc cho thấy heopro là girl

_Lần đầu tiên có ng` nghi ngờ thế này..!!! Rõ ràng để giới tính nam, avatar lại chả liên quan gì ...:hmm:!!!!
_Lần đầu tiên đi xem phim 1 mình : Ờ !!! Hay !!!!! Cứ thế mà phát huy...:XD:!!!!!!!!

He0pr0_B7
04-05-2009, 10:02 AM
Lần đầu tiên có người tin tưởng mình đến thế nhé...!!!
2ce cũng chưa nói chuyện nhiều, chưa tâm sự nhiều...!!!!
Biết chị là ai và em là ai, thế thôi...!!!!!!! Cảm ơn chị đã tin tưởng em..:shy:.!!!!!!!!!!!!!!

_KE-NI_
04-05-2009, 10:23 AM
lần đầu tiên vs chắc là lần cuối cùng nhặt đc 500k quá........hơ hơ.nhớ cảm giác luc" đó

He0pr0_B7
04-05-2009, 10:38 AM
lần đầu tiên vs chắc là lần cuối cùng nhặt đc 500k quá........hơ hơ.nhớ cảm giác luc" đó

Á !! Nhặt đc tiền à ?!!!!!!!!!
Cảm giác thật là thjk....!!!!!!!!!!
Muốn thăng hoa nữa thì cầm tờ 500k mượn của ai đó, ném xuống đất, giả vờ đi tìm, rùi nhặt lên !!!
Ôi chao là sung sướng...:love:.!!!!!!!!!
Lạ lắm nhé...!! Đang đi mà thấy ai cầm tiền là y như rằng bắt đc tiền....:crave:!!!!!!!!!
Hay không chịu đc..:can'tbe:.!!!!!!!!!!!

_KE-NI_
04-05-2009, 10:42 AM
:^o^::^o^:..đã thử......cảm giác thật sung sướng..:phew:...niềm vui đến thật bất ngờ......;))

kẻ xấu
04-05-2009, 10:43 AM
Lần đầu tiên bị lừa dối. khiến mình ko có thể tin ai nổi nữa !

He0pr0_B7
04-05-2009, 10:45 AM
Lần đầu tiên bị lừa dối. khiến mình ko có thể tin ai nổi nữa !

3 lần anh viết đều nói về việc bị ai đó lừa dối....!!!!!!!!
Sao thế hử:sparkling: ?!!!!!!!!!!!!

Liendaica_B5
04-05-2009, 04:53 PM
lần đầu tiên vào topic này thấy nó hay thật.lần đầu tiên thấy heopro lập 1 cái top hay cho 10 điểm

He0pr0_B7
04-05-2009, 05:16 PM
lần đầu tiên vào topic này thấy nó hay thật.lần đầu tiên thấy heopro lập 1 cái top hay cho 10 điểm

Ôi !!! Thế lâu nay tớ viết dở lắm à :loser:?!!!!!!!!!
Hay thì thanks cho tớ nhé...!!!!!!!
Hihi !!!!!!!!

Micyarak.A5
04-05-2009, 05:42 PM
Lần đầu tiên trong đời mình có những suy nghĩ lệch lạc như thế...thực sự ngoài sức tưởng tượng của mình...lý trí gần như bất lực trước những cảm xúc...
Nhưng dù sao thì cái nghịch lí đó cũng đã kết thúc cách đây 2 ngày, giờ chỉ còn lại chút dư chấn thôi...Giờ là lúc mình lấy lại cân bằng sau tất cả mọi chuyện....

kẻ xấu
04-05-2009, 05:43 PM
Lần đầu tiên trong đời mình có những suy nghĩ lệch lạc như thế...thực sự ngoài sức tưởng tượng của mình...lý trí gần như bất lực trước những cảm xúc...
Nhưng dù sao thì cái nghịch lí đó cũng đã kết thúc cách đây 2 ngày, giờ chỉ còn lại chút dư chấn thôi...Giờ là lúc mình lấy lại cân bằng sau tất cả mọi chuyện....

Lần đầu tiên mình đi off mà ko gặp Giang nAra ;)) hơi buồn đấy ;))

Liendaica_B5
06-05-2009, 04:48 PM
lần đầu tiên đến b5 còn nhiều bỡ ngỡ nhưng đã biết đó là gia đình thứ 2 của mình vs những người bạn tốt .

Bách_Hợp
19-06-2009, 11:31 PM
:^_^:Lần đầu tiên vào viết trong bài Lần Đầu Tiên :))
Nhok dạo này thế nào? Nghỉ hè rồi nhỉ?
Chịu khó đi chơi mà tốt nhất nên đi biển để có làn da lâu rất mốt ;))
:chuckle:

Nal
21-06-2009, 11:32 AM
lần đâu tiên mình ko nhớ rõ dc mặt ng mà mình muốn nhớ..quái thế

Trúc Quỳnh
21-06-2009, 12:04 PM
cai j có lần đầu tiên thì mới có lần 2, 3 đc chứ nhưng những lần đầu tiên đó công nhận vui thật:crave:

He0pr0_B7
21-06-2009, 03:18 PM
Lần đầu tiên có ng nói trắng ra là không tin mình...!!! Mình đã làm cái gì sai à :ign:?!!!
Lần đầu tiên đi giày tập bóng từ nhà : ôi mẹ ôi !!! Sao mà khó chịu thế chứ nị ?!!!!
Lần đầu tiên bị ghép đôi chỉ vì 1 đôi dép : Sao con khổ thế này hở giời..?!!!
-----------------------------------------

lần đâu tiên mình ko nhớ rõ dc mặt ng mà mình muốn nhớ..quái thế

Còn tớ không thể quên nổi cái mặt mình muốn quên mới tức chứ...!!!
Hừ !!!!!!

AkayB1
21-06-2009, 03:53 PM
Lần đầu tiên thấy người ta nhớ hết đc những cái lần đâu tiên của chính mình...Tui chả bao giờ nhớ đc mấy cái đó:uwaah:

He0pr0_B7
21-06-2009, 03:54 PM
Lần đầu tiên thấy có đứa trí nhớ còn tồi tệ hơn cả mình, hạnh phúc quá đi...:hahaha::hahaha:!!!!!!

AkayB1
21-06-2009, 03:57 PM
Lần đầu tiên thấy có đứa trí nhớ còn tồi tệ hơn cả mình, hạnh phúc quá đi...:hahaha::hahaha:!!!!!!

Trí nhớ tệ mà nhớ đc một nấy hử...Tỉnh lại đi kưng:smoking::smoking:

He0pr0_B7
21-06-2009, 04:00 PM
Lần đầu tiên anh đc tận mắt chứng kiến tin đồn thất thiệt nó truyền đi nhanh đến thế...!!!
1 mà thổi lên 10, hết thuốc chữa..!!! Chết con mấ:aah:t !!!
Xin các ông bà tha cho con...!!! Con đâu làm gì nên tội cơ chứ...:corner:!!!

AkayB1
21-06-2009, 04:03 PM
Tin đồn ji.Lâu koo lên sân nên nắm bắt thông tin chậm wé.à.Bà vs thằng Dũng trâu là ny hả

He0pr0_B7
21-06-2009, 04:05 PM
Tin đồn ji.Lâu koo lên sân nên nắm bắt thông tin chậm wé.à.Bà vs thằng Dũng trâu là ny hả

Hồn ơi cho con xin !!! Đây là topic của ngta chứ không phải nơi buôn dưa bán cháo nhớ...!!
Tung tin đồn thất thiệt là tội nặng lắm đá...:warn:!!!

AkayB1
21-06-2009, 04:08 PM
Ai mờ bít đc.hehehe:cool:Oan cho tui lém.Để nhớ xem có cái lần đâu tiên nào ko nèo......
-Lần đầu tiên anh hút thuốc lá, mới bít cái mùi thuốc nó kinh sờ khủng tới mức nào.Ặc!!!Xin chừa:freeze:

He0pr0_B7
21-06-2009, 04:09 PM
Ai mờ bít đc.hehehe:cool:Oan cho tui lém.Để nhớ xem có cái lần đâu tiên nào ko nèo......
-Lần đầu tiên anh hút thuốc lá, mới bít cái mùi thuốc nó kinh sờ khủng tới mức nào

Mẹ ơi !! Con gái mới tí tuổi đầu đã học đòi hút thuốc tề...!! Dã man con ngan:can'tbe:!!!

AkayB1
21-06-2009, 04:14 PM
Mẹ ơi !! Con gái mới tí tuổi đầu đã học đòi hút thuốc tề...!! Dã man con ngan:can'tbe:!!!

Đâu có.hì hì.Chỉ thử tí cảm giác thui.Không có học đâu:smoking:

thomit.com
21-06-2009, 04:22 PM
-Lần đầu tiên đc đi cái xe máy ngã gãy chân ( kỉ niệm khó quên cách đây 7 năm :(( )
-Lần đầu tiên biết thấy thích 1 người con gái đó là hồi học mẫu giáo nhỡ :">
-Lần đầu tiên ngồi net quên ko mang tiền :((
-Lần đầu tiên định hôn 1 người , kô đc lại còn suýt bị tát cho sái mồm :((
......Ôi nhiều nhiều cái lần đầu tiên quá..........
.....

AkayB1
21-06-2009, 04:26 PM
-Lần đầu tiên đc đi cái xe máy ngã gãy chân ( kỉ niệm khó quên cách đây 7 năm :(( )
.....

Shock.:freeze::freeze:Ko còn jì để nói:warn::warn::warn::warn:

Bách_Hợp
23-06-2009, 12:54 AM
:chuckle:Lần đầu tiên hút thuốc lá thất nó ngọt kinh khủng và ất mát :phew:
Lần đầu tiên hút thuốc lào chẳng có cảm giác gì
Lần kế lần đầu tiên hút thuốc là say lăn quay kinh quá :))
Bay mất xác ...:falldown:

He0pr0_B7
23-06-2009, 08:02 AM
.....

_Lần đầu tiên biết đi xe, mềnh đã đâm xừ nó vào tường, may mà không sao...!!! Chưa quen tay lai nên thay vì dựng xe dậy thì mình lại tăng ga...:brbr: !!!
P/s : Khiếp, biết thích từ hồi mẫu giáo cơ à :whaat:?!!!
-----------------------------------------

:chuckle:Lần đầu tiên hút thuốc lá thất nó ngọt kinh khủng và ất mát :phew:
Lần đầu tiên hút thuốc lào chẳng có cảm giác gì
Lần kế lần đầu tiên hút thuốc là say lăn quay kinh quá :))
Bay mất xác ...:falldown:

Thế cho nên là hôm đi off đốt thuốc liên tục, phát ghét...!!!
Đợi đấy, cứ hút trc mặt nhok là dập hết...:smoking:!!!!
Lại còn thuốc lào nữa, chỉ tổ :ock: !!!!

noh_ssiw
13-07-2009, 04:09 PM
Lần đầu tiên mình phải giấu giếm thân phận...hâm hâm nhưng cũng hay...:^o^::^o^::congratz::congratz:
-----------------------------------------------------

He0pr0_B7
16-07-2009, 08:13 AM
Lần đầu tiên mình phải giấu giếm thân phận...hâm hâm nhưng cũng hay...:^o^::^o^::congratz::congratz:
-----------------------------------------------------
_Lần đầu tiên biết con nhỏ này là con nào...!!
Không cần giấu diếm thế đâu...!! Ta sẽ nói cho cả thế giới này biết luôn !!!
_Lần đầu tiên đi SS vs 1 ng chưa thân lắm...!! Uh thì cũng hay đấy....!!
_Lần đầu tiên biết xót cái ô...!! Hux...!! Mẹ bảo sẽ không bao h mua ô cho mình nữa.....:can'tbe:!!!!

Bách_Hợp
02-08-2009, 05:17 PM
_

Thế cho nên là hôm đi off đốt thuốc liên tục, phát ghét...!!!
Đợi đấy, cứ hút trc mặt nhok là dập hết...:smoking:!!!!
Lại còn thuốc lào nữa, chỉ tổ :ock: !!!!
:warn:
Ko được đâu!
MÀ tội gì phải hút trước mặt nhok cho nó mất ngon đi
;)) khi nào không có mặt hút có mất mát gì đâu cơ chứ :chuckle:

vyna_candy
03-08-2009, 02:45 AM
eo ơi,:refused:các bác đy off ko nói với em 1 tiếng nhá
đễu.........
lần đầu tiên đy đánh nhau là lúc nào nhỷ.:knife:.chắc năm ngoái:yawn:bỵ 8 con quây lại đập 1 trận tơi tả hjx hjx

He0pr0_B7
03-08-2009, 07:52 AM
eo ơi,:refused:các bác đy off ko nói với em 1 tiếng nhá
đễu.........
lần đầu tiên đy đánh nhau là lúc nào nhỷ.:knife:.chắc năm ngoái:yawn:bỵ 8 con quây lại đập 1 trận tơi tả hjx hjx

Khiếp đời !!! 8 con thì chẳng chết à ?!!!
Lần đầu tiên mình đánh nhau là năm lớp 5, với 1 thằng con zai...!! Và mình thắng:blush::blush:!!!!!!!!
Lần đầu tiên biết mình quan trọng với 1 người..., khi ấy vừa khó xử, vừa...vui vui thế nào ấy..:darling:.!!!
Lần đầu tiên có nhiều ng đến SN mình đến thế...!! Úi zời, mẹ phải tròn xoe mắt lên mà dòm....!! Hê hê !!! Toàn ng nhớn cả chứ ít à ?!!
Lần đầu tiên đi xe máy, tông xừ nó vào cái tường,...hức hức...!! Bây h thì đi ngon rồi..:dazzle:.!!

style_teen_764
26-08-2009, 05:10 PM
_Lần đầu tiên biết điệu : Mình đứng hàng giờ tr­ước g­ương chỉ để xoay cái buộc tóc hình mặt trời cho nó đúng chiều <):)!! Xoay không đc thì tự giật tóc mình do tức quá c:oh:!! Đauc:beat_brick: !!! Nh­ưng mà hông biết kêu ai vì “Mình làm mình chịu ”c:adore: !!!
_ Lần đầu tiên đánh (trộm) phấn (của mama) : Thấy da mình sao lại đen thế c:after_boom: ?!! Lấy 1 ít _Lần đầu tiên bị bố đánh : Cứ ôm chặt chân bố (Thỳ chỉ đứng đến chân thui mà!!!) !! Hông thể đánh đc --->Bó tay trc đứa con gái:cool:c:surrender: !!! Kaka !!!
_Lần đầu tiên biết thjk (Thẹn quá !!) : Hồi cấp I, năm lớp 2 Cậu bạn ấy ngồi cạnh !! Cậu ấy khá dễ thương và luôn về phe mình dù cho có bao nhiu đứa con gái khác dụ dỗ !!! Hà hà !!! Trong những lần 2 đứa nc trong lớp chỉ mình cậu ấy bị bắt thuii, còn mình chẳng bao h !! May thế!!!! Tiếc là lên lớp 3 cậu ấy chuyển lớp !!! Dù thế cậu ấy cũng hông biết cái con bé ngồi canh thjk cậu ấy lắm !!!

Uả ? Bạn nì giới tính Nam cơ mà ---> Thế là thế nào ??? :XD::XD::XD: Chắc là tomboy hả ? ^^

He0pr0_B7
16-10-2009, 07:08 PM
Uả ? Bạn nì giới tính Nam cơ mà ---> Thế là thế nào ??? :XD::XD::XD: Chắc là tomboy hả ? ^^

Hờ hờ !!! Muốn hiểu thế nào thì hiểu !!!

Lần đầu tiên nt buôn vs đấy...!!! Nhỏ hơn 1 tuổi mà nháo quá:whaat: !!!

snow_b7
25-10-2009, 11:07 AM
Lần đầu tiên... giấu mẹ mang tờ 50k đi mua... một quả bóng bay, dấm da dấm dúi như trộm :shy::shy:

Mr.linhlong8
25-10-2009, 12:43 PM
#1_o0o_ Lần đầu tiên đứng chờ 2h đồng hồ trước cửa nhà cho đến tận gần 12 h mới quyết định lấy chìa khóa ra để mở cửa & đi vào :D kết quả là vẫn chẳng thấy điều gì đến . Chỉ là cảm giác & suy nghĩ cũng đã khá hơn 1 chút vì thật ra, chính mình cũng chẳng hiểu được là mình đang chờ điều gì :) Chỉ biết đứng đó, và chờ thôi, cho dù buồn, cho dù gió, lạnh lắm .... :) Hình như hôm đó là thứ 6 ngày 9.10.09 thì phải . Mà không, chính xác là hôm đó :D

#2_o0o_ Lần đầu tiên cố gắng ngồi nghĩ về những lần đầu tiên :D thấy vui lạ :D

[kEi H]
25-10-2009, 10:39 PM
lần đầu tiên biết thk là năm lớp 7 thì phải. h mh nhìn lại thằg đấy và tự hỏi sao ngày ấy lại có thể thk nó đc =))
lần đầu tiên yêu là năm lớp 10. đc 1 tuần =))
lần đầu tiên đi xe máy lao thẳg xuốg cốg. mẹ ngồi sau la oai oái =]] năm lớp 7 thì phải
lần đầu tiên điên đến mức k kiểm soát đc bản thân. đạp phá gào thét như con điên là hnay =]]

_Lisu_Lilo_
27-10-2009, 03:42 PM
Lần đầu tiên thấy bố nhẹ nhàng đến thế...là khi mình vs mẹ vừa ms làm một trận nảy lửa
Làn đầu tiên trong đời biết thế nào là "bạn"
Lần đầu tiên biết ngoái đầu chửi lại,đó là khi bị dồn ép đến bước đường cùng
Lần đầu tiên la liếm sang một nơi hoàn toàn xa lạ vs bản thân,vì một người.

He0pr0_B7
27-10-2009, 03:50 PM
Lần đầu tiên mẹ nói cảm ơn mình..., to và rõ ràng...!! Vui không tả nổi...!!
Lần đầu tiên chị dành nhiều thời gian đi chơi với em...!! Không biết em có ích kỉ hay không, nhưng chia tay anh ấy, em thấy chị vui và quan tâm đến em hơn...!!!
Lần đầu tiên học với thầy Linh, nghe các ac khác ca tụng ghê lắm...và mình thấy điều đó đúng !!!
Lần đầu tiên mình mặc 1 cái áo có thể đc coi là NỮ TÍNH đến lớp..., và : :" Nhìn mi xinh lắm !!", ôi chà...vui nhưng mà mình sẽ k mặc cái áo đấy nữa đâu >.< !!!

He0pr0_B7
02-11-2009, 04:41 PM
Lần đầu tiên đi làm CMND;)) !!! Vừa mới đi về đây này..!! Công nhận số mình hnay may mắn..,! Trên đg lên CATP toàn gặp đèn xanh đã báo hiệu cho 1 tương lai rực rỡ phía trước rồi !! TRong khi bọn nó đến từ 2h, còn mình 3h hơn mới vác cái bị có đựng sổ hộ khẩu đến, ngó vào thấy có 2 nhân trg mình, may quá..!!! Quen sơ sơ có 1 đứa thôi, nhưng vào n~ hoàn cảnh ntnày mới thấy tình cảm của những kẻ cùng trường nó đáng quý..!!! Nhỉ ;))?!! Chờ độ 15 phút mới đc gọi đến tên..! Mất 2 phút mượn bút, 10' ghi ghi chép chép !! Thêm 15' ngồi đợi ...!!
Và nộp lệ phí,... lăn tay !! Cả 10 ngón dí vào mấy tờ giấy đấy !! Rửa tay bằng bột giặt nữa mới hay chứ !! Xong vào chụp ảnh ! Sao ngta không trang bị cái gương nhỉ ?! Chẳng biết lúc đó mình xấu hay xinh, cũng không định lên làm luôn đâu, chẳng kịp chuẩn bị cái gì, may mà còn mặc cái áo trắng !!! Xong.., lấy giấy hẹn...!!
Hôm nay 2/11 ---> mình lại lấy CMND vào 1 ngày đẹp nhất tháng : 11/11 !!! Hô hô !! Đúng là ông trời phù hộ ;))!!!

BombShell
03-11-2009, 11:50 AM

Bé này vui tính :)) Lần đầu tiên anh thấy một người có giới tính lòng vòng như vậy. Cảm giác khá là ... lần đầu tiên :))

He0pr0_B7
12-11-2009, 08:42 PM
Lần đầu tiên, mình tham gia văn nghệ, mà múa hiện đại belly dance hẳn hoi cơ !!
Make-up xong nhìn vào gương k nhận ra mình nữa...! Múa xong thì ai cũng khen...!! Lại còn đòi chụp ảnh nữa chứ !!
Ôi vui quá xá là vui...!!

Micyarak.A5
12-11-2009, 08:58 PM
Lần đầu tiên có một đứa bạn...yêu đơn phương. Lần đầu tiên thấy được sự đau khổ của một người...yêu đơn phương. Cảm giác của mình: lạ lẫm, bối rối, ko biết làm gì ngoài lắng nghe những lời tâm sự và hình dung về những giọt nước mắt đằng sau đôi mắt sưng húp kia...

thomit.com
13-11-2009, 05:41 AM
Lần đầu tiên khi nghe điện thoại của bố mình cảm thấy buồn. Lần đầu tiên mình mới đặt một dấu hỏi cho những gì mình đã làm. Lần đầu tiên ngồi một mình ngoài đường và suy nghĩ. Lần đầu tiên mình bỗng nhiên khóc ...

_Lisu_Lilo_
13-11-2009, 02:15 PM
lần đầu tiên cảm thấy hụt hẫng đến mức độ đấy...chới với......thật sự không biết tìm được ở đâu một điểm tựa để mà bám lấy
lần đầu tiên ngủ xuyên 2 tiết trên lớp,trải qua một đêm mệt mỏi và nặng đầu quá mà
lần đầu tiên......lần đầu tiên đấy nhá......có cảm hứng hát......điên thật..nhưng mà đã hát thế đấy.........thích không.......sướng nhá........:))

He0pr0_B7
18-12-2009, 07:17 PM
Lần đầu tiên đi karaoke với 1 đám toàn con zai..!! Thôi cứ coi như mình cũng giống bọn họ !! Hi..!! Hát máu phết...!!!
Lần đầu tiên, đọc XXĐK, thấy mình cũng trẻ con, cũng có tý lãng mạn ấy chứ...!! Ôi LoLo kưng kưng...!!!

zX.TT.Xz
19-12-2009, 06:49 PM
Lần đầu tiên minh bị con gái xé áo...
Lần đầu tiên... mình hát trước lớp...Độc diễn luôn...:D:D
Lần đầu tiên... mình nhận ra rằng ấy thật yếu đuối....
Lần đầu tiên mình nhận ra rằng mình cần có ấy....
Lần đầu tiên mình có cảm giác ấy sắp xa mình rồi....:((:((

Leovsmoon
19-12-2009, 07:14 PM
Lần đầu tiên sau 11 năm có bố..............................................
Xót xa......
Đau đớn......
Ớn lạnh.......
Ghê rợn........
Buốt giá..........
........................

zX.TT.Xz
19-12-2009, 07:21 PM
Lần đâu tiên tớ cảm thấy vui nhất...khi ấy có thể rũ bỏ hết những ưu phiền trong lòng....
Lần đầu tiên... tớ thấy mình iu ấy đến dường nào...
Lần đầu tiên tớ biết... nếu ấy xa tớ... tớ sẽ mãi mong cho ấy hạnh phúc...
Lần đầu tiên tớ muốn cho ấy biết... "Ấy hãy cố lên nhé..." đừng ích kỉ với mọi người... Ấy hiểu tớ nói gì mà...

xuan a11
19-12-2009, 08:26 PM
_Lần đầu tiên mình khóc trên vai ng khác : 1 ng` mình mới quen và gặp lần thứ 2 !!!! Lạ thế chứ :freely:!!!!! Cảm giác thật yên bình khác hẳn vs lúc trùm chăn chận gối để mà rấm rứt:darling: !!!!
------------------------------------------------
_Lần đầu tiên ôm ng` khác giới (Xấu hổ quá:crave: !!): Lạ lạ:redface: !!! Tay mình vốn lạnh sao khy ấy ấm thế !!! Còn tay ng đó thỳ rõ lạnh ạ:redface:!!!!
thế chẳng lẽ từ trước đến h anh k khóc trên vai mẹ cả ak:giveme:

keke23
19-12-2009, 09:22 PM
Lần đầu tiên đọc 1 topic này ^^
Đọc cả đoạn thì trong đầu luôn nghĩ he0pr0_B7 là... con gái. Nhìn lại thì tự nhận là con trai.
Kỳ lạ thật ^^ :D

xuan a11
20-12-2009, 10:07 AM
Lần đầu tiên...

nhìn và bước theo
ngu ngốc
theo đuổi 1 thứ gọi là tình yêu
2 năm cho 13 con người chưa từng đc chạm,đc nhìn thấy

Cố lên!
Strong baby
Em biết sẽ có ngày đó:">

nhìn và bước theo cái mà mình gọi là tình yêu có bao h là ngu ngốc...??

bakit_b1
20-12-2009, 10:33 AM
Lần đầu tiên kô làm được bài thi HK
........Lần đầu tiên thấy nhục nhã và bức bối như thế này...
...

zX.TT.Xz
20-12-2009, 12:52 PM
Lần đầu tiên mình cảm thấy buốt giá và nhói đau...khi đọc những dòng tin nhắn ấy...
Lần đâu tiên... mình cảm thấy sao bực bội và khó thở như vậy... nghẹt thở quá...:((:((

He0pr0_B7
06-01-2010, 06:31 PM
Lần đầu tiên.., mình đón tất niên như thế...!! Mưa..., lạnh..., nhưng sao lòng mình ấm quá...!!!
Lần đầu tiên, mình cư xử khác vs con Heo ngày thường, liệu như thế có phải đánh mất đi cái hình tượng tạo dựng bấy lâu ?!!! Ngu ngốc thật !!! Thôi, sẽ chẳng đi đến đâu đâu, tốt nhất là dừng lại...!!!
Lần đầu tiên, mình thấy chán chán cái rum này...!!! Cứ nghĩ đến việc phải on là phát nản, nhưng ngoài nó, mình chẳng còn chỗ nào để vào...!! Có khi học chơi 1 trò game nào đó nhỉ ?!!! PS chăng ?!!
Lần đầu tiên đấu 5-5 cả sân mà ghi đc điểm, thấy mình chơi còn ngu quá...!!! Nhưng thấy vui, vì mình đang chơi bóng chứ không phải đấu bóng....!!! Vui, vì mình đam mê nó...!!!
Lần đầu tiên, biết cho đi và đc nhận lại, tuy không đầy đủ, nhưng đó là 1 kỉ niệm không thể quên đc, và nó đã dẫn đến lời thế của mình...!! Ôi sao mà...!!!

snow_b7
22-02-2010, 04:13 PM
lạy thánh amen... Lần đầu tiên con cảm thấy nhớ da diết một người, lo lắng đến không dám thở cho ng ấy khi nhận đc một cuộc điện thoại... ôi trời, may mà không có chuyện gì... Lần đầu tiên mình có cảm giác như thế...

He0pr0_B7
24-02-2010, 01:35 PM
Lần đầu tiên ra tiệm cắt tóc..! 30 Tết rồi mới đi cơ đấy...! 15cm tóc thôi nhưng cũng gọi là cắt...!

He0pr0_B7
01-04-2010, 09:09 PM
Lần đầu tiên thi đấu Bóng rổ...! Mai thi rồi...! Hồi hộp quá thể...!!!

vyna_candy
01-04-2010, 09:14 PM
lần đầu tiên:khóc trước mặt một thằng con trai mình ghét nhất vì bị nó tát
lần đầu tiên:cư xử với con bạn thân như 2 kẻ xa lạ..
lần đầu tiên:tự tay cắt 1 mớ tóc của mình,từ dài ngoằng thành ngắn cũn
lần đầu tiên:cảm thấy nhói đau khy bị nói là mình "nói xấu " người khác,mặc dù hôk phải như vậy(cuối cùng thỳ chuyện cũng em xuôi,và mình hôk sai :) )

He0pr0_B7
01-04-2010, 09:25 PM
Lần đầu tiên.........mình thấy buồn vì 1 thứ ẢO !!!!!!!

vyna_candy
02-04-2010, 12:51 PM
lần đầu tiên:thấy chán cái rum này kinh khủng..dám tà lưa mình X-(

Snow
02-04-2010, 12:53 PM
Lần đâu tiên ... thấy 4r có trò vui như mấy hôm nay =)) .

He0pr0_B7
02-04-2010, 07:07 PM
Lần đầu tiên....! Mình thấy muốn làm nước sôi 1 con Vịt :dummy::dummy::dummy::dummy: !!!

He0pr0_B7
05-04-2010, 08:04 PM
Lần đầu tiên, mình là một đứa mau nước mắt thế này ! Khóc, nhưng khóc trong vinh quang và tự hào...!!
Lần đầu tiên, mình ôm nhiều ng như trong ngày hnay...! Cứ muốn như thế mãi...! Vì mình biết....!!!

He0pr0_B7
23-04-2010, 10:53 AM
Lần đầu tiên nói cái câu ấy ra...!
Chả có tí teo cảm xúc nào hết....!!!!

Tester_B1
23-04-2010, 10:56 AM
Lần đầu tiên của tớ thật đáng thất vọng ;)) :runaway:

zX.TT.Xz
23-04-2010, 11:00 AM
Lần đầu tiên đi chơi với người yêu... sướng lên sướng xuống... :)):))

ܓܨOrion.p0n
23-04-2010, 11:03 AM
lần đầu tiên đc ờ nhà gần một tuần, đủ để hiểu cảm giác cô đơn đến tận cùng :eaten:

bakit_b1
23-04-2010, 11:05 AM
Lần đầu tiên dính cái ảnh ben 10 vào dt
dính xong thấy nó xấu quá lại bóc ra :-<

Snow
23-04-2010, 11:06 AM
Lần đâu tiên tớ ăn kem, hiện ngay trong đầu tớ một ý muốn ăn tiếp cái nữa =))