PDA

View Full Version : Cùng gửi lời yêu thương tới người ấy nhân ngày valentine nào

sheva_tiamo
06-02-2009, 03:48 PM
Sắp tới Valentine rùi nhỉ, mọi người hãy cùng gửi những lời tỏ tình từ chính con tim mình tới người ấy nhá
Sau đây tớ xin giới thiệu 1 số câu tỏ tình nổi tiếng của người ý nhân ngày valentine , các bạn tham khảo nhá
Come il pittore ama i suoi colori,io amo te,mia piccola rubacuori... Như một hoạ sĩ yêu những màu sắc của mình, anh yêu em, kẻ đã cướp mất trái tim anh.

Ho cercato invano qualcosa di perfetto..... l'ho sognato ma nulla è stato mai avverato.... all'improvviso ci sei tu e... ....il mio sogno è divenuto realtà. Anh đã tìm kiếm một cách vô ích những gì hoàn hảo nhất trên đời. Anh đã luôn mơ về nó nhưng anh không bao giờ có được nó. Nhưng giờ thì anh đã có em…Giấc mơ ấy cuối cùng đã thành sự thật.

Non mi serve aspettare san velentino per dirti quanto ti amo perchè sono follemente innamorata di te tutti i giorni dell'anno. Anh chẳng cần phải đợi đến ngày này để nói anh yêu em biết bao, bởi ngày nào trong năm, anh cũng yêu em đến phát cuồng rồi.

L'amore è ...un sole che riscalda il cuore e illumina il sorriso. Tình yêu là mặt trời sưởi ấm trái tim và làm sáng lên những nụ cười.

L'amore è ... il passaporto della felicità. Tình yêu là hộ chiếu của hạnh phúc.

Ti amo come le stelle amano il loro cielo, come il mare che ama battersi sul suo scoglio, ti amo come se fosse ogni volta il primo giorno... Anh yêu em như sao yêu bầu trời, như sóng biển yêu bờ đá, anh yêu em như thưở ban đầu.

môi anh.

Sei la cosa più meravigliosa che mi sia mai capitata. Grazie di esistere... . Em là điều tuyệt diệu nhất mà anh đã từng biết. Cám ơn vì em đã tồn tại trên đời.

Baciami, baciami come se fosse l'ultima volta... Hãy hôn anh, hôn anh như đây là lần cuối cùng..

364 giorni per amarti, 1 per dirti: è vero..... TI AMO 364 ngày để yêu em, 1 ngày để nói...ANH YÊU EM

Guardo il sole e vedo i tuoi biondi capelli, guardo il mare e vedo i tuoi occhi azzurri, guardo il mondo e vedo solo TE! Anh nhìn mặt trời và thấy mái tóc vàng của em, anh ngắm biên để thấy đôi mắt em xanh, anh ngắm nhìn thế giới để thấy chỉ mình EM!

Tu sei il passato, il presente e il futuro del verbo amare, sei fantastico, tenero, sei unico, sei il mio grande AMORE! Em là quá khứ, hiện tại và tương lai của động từ "yêu". Em tuyệt diệu, dịu dàng, là độc nhất, là tình yêu lớn của đời anh.

Grazie per aver messo la parola "AMORE" nel vocabolario della mia vita. Cám ơn em vì đã để lại từ "YÊU" trong vốn từ của đời anh.

Amore mio: potrei trovare un fiume di parole, ma forse oggi ne bastano solo due..TI AMO! Tình yêu ơi, anh muốn nói bao điều với em. Nhưng hôm nay, chỉ có 3 từ thôi: ANH YÊU EM!

blueheaven262
06-02-2009, 10:13 PM
ối giời!đến bao h mình mới được nghe những lời này nhỉ?chẹp chẹp.hix hix.nghe sến quá,nổi da gà

girl_c8_girl
06-02-2009, 10:21 PM
England know they are not waiting for him, he know every hour, every minute, every second that passed I look forward to having him, do not forget small children, dear

Anh có biết là em đang chờ anh không , anh có biết từng giờ , từng phứt , từng giây trôi qua là em lại mong gặp anh , đừng quên em nhá , người yêu dấu

tranhuyentrang2404
06-02-2009, 11:22 PM
hi,nghe mùi mẫn quá nhỉ!
Ko biết ai đã phát ngôn dc những câu này nhỉ?:)

kẻ xấu
07-02-2009, 11:48 AM
Lại thêm 1 valentine buồn !!!!
Đời mình chẳng có ai yêu thương để mà trao đi những lời tốt đẹp ... nhất là vào những ngày nta có đôi có cặp như valentine chẳng hạn !!!

Jimmy Page
07-02-2009, 12:02 PM
Câu tỏ tình hay nhất mình từng nghe
Frankly, my dear, I don't give a damn
Tạm dịch là
Em yêu ạ, mặc xác em :">

trangarsenal
07-02-2009, 04:58 PM
Bên nhà mình cũng vừa mới có cuộc thy viết thư cho tay vịn,h sang đây cũng có.Các cô các cậu yêu đương ghê thật,ko lo học hành gì cả:chuckle::chuckle:

Reddevils
07-02-2009, 05:06 PM
Anh không còn gì cũng chả còn chi , thế nên cũng chả yêu em luôn . Tạm biệt

He0pr0_B7
07-02-2009, 05:34 PM
Ay ôi !!! Valentine này ey có ay rùi !! KHỏi phải cô đơn !!! Hoho !!!!
Chúc ay và chị ấy của ay hạnh phúc mãi mãi !!! Thế thui !!! Một ngày đẹp zời hãy dắt chị í về ra mắt ey và eg ná !!!!!!!!!!
@ Đọc đc những dòng này thì nhớ cảm ơn ey đá !!!! Keke !!!

0h.babje
07-02-2009, 05:43 PM
Valentine đối với ng` solo như mình có cũng như ko :corner::corner:
Tối Thứ 7 Valentine ở nhà đắp chăn ngủ cho sướng. Hehe.

OLSJ13
07-02-2009, 05:43 PM
ich liebe dich~~!~

câu Germanian duy nhất mình biết nhưg nói ra thì ai cũng hỏi nghĩa là gì~~~!=)))))

rapperdq
07-02-2009, 05:45 PM
Lại thêm 1 valentine buồn !!!!
Đời mình chẳng có ai yêu thương để mà trao đi những lời tốt đẹp ... nhất là vào những ngày nta có đôi có cặp như valentine chẳng hạn !!!

me too :notme::notme:

Lận đận đường tình duyên ghê :uwaah::uwaah:

He0pr0_B7
07-02-2009, 05:51 PM
me too :notme::notme:

Lận đận đường tình duyên ghê :uwaah::uwaah:

Chẹp !!! Anh Rap có bà xã rùi còn muốn gì nữa:idea: ? Em mách nhỏ Diệu h á mà :heheh:!!!!

Reddevils
07-02-2009, 05:53 PM
Valentine buồn nhất trong 4 năm trở lại đây , hok có ai chia sẻ , đơn giản là rất buồn

trangarsenal
07-02-2009, 05:59 PM
hjx,sao ai cũng kêu buồn thế nhỷ.Mình lại rất vui và sướng:freely:

He0pr0_B7
08-02-2009, 04:26 PM
Hà hà !! Con ASN thỳ sướng rùi !!! Hôm đy off tau thấy anh nào đứng nc vs my rõ tc tê mà:blush: !!! Chẹp !!! Trong khy mọi ng` đang bận bịu buộc bấc đèn thì my cười tít cả mắt vs chàng:knife: !! Nỡm ạ:darling: !!!!

kẻ xấu
09-02-2009, 01:44 PM
Valentine đối với ng` solo như mình có cũng như ko :corner::corner:
Tối Thứ 7 Valentine ở nhà đắp chăn ngủ cho sướng. Hehe.

còn tớ thì vẫn ra đường ... xem có đôi nào lượn đường ko để chém gió !!! hi hi !!!!!!

sheva_tiamo
09-02-2009, 02:51 PM
... Câu chuyện đã khép lại như vậy đó, với nụ cười của em và khoảng thời gian của một sự vắng mặt. Anh vẫn còn nghe thấy những ngón tay em dạo trên phím dương cầm của tuổi thơ anh. Anh đã tìm em khắp nơi, cả ở những nơi khác nữa. Anh đã tìm thấy em, dù anh ở đâu, anh ngủ thiếp đi và trong cái nhìn của em. Da thịt em là da thịt của anh. Với hai nửa của chúng ta, chúng ta đã sáng tạo ra những lời hứa hẹn; cùng nhau, chúng ta đã từng là ngày mai của chúng ta. Từ đây,anh biết là những giấc mơ điên rồ nhất được viết nên bằng thứ mực của trái tim. Anh đã sống ở nơi mà những kỷ niệm được xây đắp chung đôi, xa ánh mắt người đời, trong bí mật của một điều thầm kín riêng tư duy nhất, nơi em vẫn còn ngự trị.

Em đã cho anh cái mà anh chưa từng ngờ tới, một khoảng thời gian mà mỗi giây phút bên em đều có ý nghĩa trong đời anh hơn tất cả những giây phút khác. Sẽ có ngày em nhớ lại được không? Anh đã yêu em đến mức mà anh chưa từng tưởng tượng nổi rằng có thể yêu như vậy. Em bước vào đời anh như người ta bước vào mùa hè.

Anh không thấy tức giận, không thấy hối tiếc. Những khoảnh khắc mà em đã cho anh có một cái tên, tuyệt diệu. Nó vẫn mang cái tên này, nó được làm từ sự vĩnh cửu của em. Dù không có em, anh cũng sẽ không bao giờ còn đơn độc nữa, bởi vì em tồn tại ở một nơi nào đó.

snow_b7
09-02-2009, 04:45 PM
@ ox: ehem1 thế em là cái chi đây!!! năm nay không có ox cùng đón valentin, buồn quá!!! chúc anh một valentin zui ze? em sẽ để dành socôla đợi ox về!!! yêu ox nhiều lém!!!
@ spam: eg vẫn chúc anh một valentin hp bên ng mình yêu!!! hãy luôn cười az nhé!!!
@ tứ diệu: các ng yêu quý của ta!!! thật quá hp khi có n~ ng bạn thân thiết như các ng!!! ta yêu các ng nhiều lắm!!! hãy luôn hp bên một nửa của mình nhé!!!
@ all" Mùa Valentines lại về .... chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai chia sẻ, chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách . . . Chúc cho ngày lễ Valentines tràn đầy hạnh phúc, ko chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc .... Không có Tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của Tình yêu. Chúc cho những ai đã yêu, đang yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc ! ! ! ! ^_^ : chUc m0i ngu0i valEntinE vUi vE

Reddevils
09-02-2009, 04:53 PM
Ai cũng hạnh phúc bên người mình iu , Mình thì Độc cô , ngậm ngùi đi ngủ vậy

haminhvan
09-02-2009, 04:53 PM
Chả biết ai với ai. Cậu xa tớ đã hơn 1 năm rồi. Nếu như có cậu ở đây thì tớ đã có 1 bờ vai để dựa vào. N ơi! V bây giờ cũng chẳng khác gì hoàn cảnh của N cả. N ở nơi xa nhớ giữ gìn sức khoẻ nhé!

Reddevils
09-02-2009, 04:55 PM
Chép chép , iu với đương , nản quá , may mà mình đã kịp thoát ra , bay giờ lại thấy vui với cuộc sống ko có tình iu , Hok bị kìm cặp , ko bị soi , ~> vui oá xá cuộc đời :heheh:

haminhvan
09-02-2009, 04:59 PM
Yêu sớm mà làm gì ko biết? Gửi cho thằng bạn ở nơi xa. Nó ko đọc đc nhưng mà vẫn cứ gửi. Giá mà có nó ở đây thì tốt, có đứa để mình bắt nạt :heheh:

Valentine... như 1 ngày bình thường thôi mà :heheh:

kẻ xấu
09-02-2009, 05:01 PM
@ Người anh yêu : valentine ngủ ngon em nhé !!!

haminhvan
09-02-2009, 05:03 PM

...và đừng mơ thấy anh em nhé! Vì như thế thì tức là em gặp ác mộng rồi :heheh::heheh::heheh:

Bạn bè tôi: Thôi thì để đến valentine trắng nhé chúng mày:blush::blush:

snow_b7
09-02-2009, 05:03 PM

from :ng anh không yêu: valentin vui vẻ nhé anh!!! biết đâu hôm đó tình yêu của anh sẽ xuất hiện!!! :love:

kẻ xấu
09-02-2009, 05:09 PM
From : kẻ xấu
To : Em
dạo này anh có những hành động lạ phải ko ?
Chính anh cũng ko hiểu sao nữa cơ
có lẽ do tới ngày valentine nên anh như thế ...
Nhưng có lẽ anh chưa nói dối em lần nào cả ??? tòan những lời lẽ thật sự từ tấm lòng của anh ...
Nếu thật rằng anh có nói dối cũng nói dối để cho em vui thôi !!!!
Hãy trách rằng : 2 đứa mình Hữu duyên vô phận đành như thế này mãi mãi mà thôi
valentine vui vẻ bên những người em yêu thương em nhé !!!

Reddevils
09-02-2009, 05:11 PM
From : Người 2 tuần trước vẫn là ng yêu anh : ~> có lẽ chia tay là đúng cho cả 2 em nhỉ

blue_horizon
09-02-2009, 07:53 PM
Mình có nên tặng cho đồng chí chồng quyển Oxford yêu thương không nhở (ôi, anh Fernando của mình :*) nhưng chắc chả có thời gian mà đọc
Còn lời yêu thương nói cả năm rồi, cần gì đến Valentine :">
I'll love you more tomorrow than today :">

Snow
09-02-2009, 08:00 PM
:hahaha: đồng ý với bác Red.
Ôi cái tự do sung sướng của cuộc sống độc thân ...
Mà thôi dù sao thì valentine này cũng gửi tới " ai đó "một lời chúc chứ nhỉ :
Chúc "Ai đó" có một ngày valentine vui vẻ , hạnh phúc ... tất cả gì tốt đẹp nhất ...
Và một ngày không xa ... tớ sẽ tìm ra ai đó ... valentine đó tớ sẽ không còn cô đơn ... ui ngày ấy ...
Yêu và nhớ "Ai đó" quá .................................................. .........

Precious Stone
09-02-2009, 08:01 PM
Valentine thứ 19 một mình. À không, sẽ vi vu với con bạn thân, sẽ ra phố ngắm những đôi tình nhân, rồi 2 đứa sẽ xuýt xoa
Nhưng mình sẽ không sốt ruột đâu! Vẫn sẽ kiên nhẫn chờ đợi những cái sẽ đến! Cứ tận hưởng cảm giác của Valentine một mình này đã. Không có nhiều trong đời đâu

Snow
09-02-2009, 08:03 PM
Valentine thứ 19 một mình. À không, sẽ vi vu với con bạn thân, sẽ ra phố ngắm những đôi tình nhân, rồi 2 đứa sẽ xuýt xoa
Nhưng mình sẽ không sốt ruột đâu! Vẫn sẽ kiên nhẫn chờ đợi những cái sẽ đến! Cứ tận hưởng cảm giác của Valentine một mình này đã. Không có nhiều trong đời đâu

tại sao chị phải ngắm họ nhỉ :ign:
"Cứ tận hưởng cảm giác của Valentine một mình này đã. Không có nhiều trong đời đâu" đấy chị hãy làm một việc gì đó thật đặc biệt vào ngatf Valentine tự do này đi.

kẻ xấu
09-02-2009, 08:07 PM
@ Vợ Valentine tới rồi ... vợ định tặng chồng cái gì ???? 1 nụ hôn nhé !!!!!!

Micyarak.A5
09-02-2009, 08:15 PM
Chủ nghĩa single là hạnh phúc nhất, ko có j` phải rằng buộc :heheh: Mai sau ra sao thì tính típ :smoking:

cur_sera
09-02-2009, 08:18 PM
" Không bít năm nay có ai tặng sôcôla cho mìmh ko nhỉ?" Một câu hỏi mà dường như năm nào mình cũng tự hỏi... và cậu trả lời thì vẫn luôn là " Không"!!!!!!!!!!
-----------------------------------------

Chủ nghĩa single là hạnh phúc nhất, ko có j` phải rằng buộc :heheh: Mai sau ra sao thì tính típ :smoking:

Nhưng mình lại thích giống con G, thế nên cho đến nay vẫn remain single:chuckle::chuckle:

kẻ xấu
09-02-2009, 08:32 PM
" Không bít năm nay có ai tặng sôcôla cho mìmh ko nhỉ?" Một câu hỏi mà dường như năm nào mình cũng tự hỏi... và cậu trả lời thì vẫn luôn là " Không"!!!!!!!!!!

Nhưng mình lại thích giống con G, thế nên cho đến nay vẫn remain single:chuckle::chuckle:

cậu chập mạch là
Sr các bác em spam phát !!!
Sô cô la chỉ để con gái tặng con trai thôi !!
:corner::corner::corner:

blue_horizon
09-02-2009, 08:47 PM
Giời ơi, theo đúng phong tục là 14/2 con gái tặng con trai, 14/3 con trai tặng lại con gái, hay còn gọi là Valentine trắng. Nhưng mà quan trọng quái gì, tặng lúc nào chẳng đc, ai tặng ai chẳng đc, miễn là chân thành ^^

kẻ xấu
09-02-2009, 08:57 PM
@ Trang : hi hi !!! nói thì ko tin ... 14-02 năm nay chắc cậu nhiều quà lắm ... chúc cậu vui vẻ vào ngày valentine nhé !!!

tranhuyentrang2404
09-02-2009, 09:38 PM
@ Trang : hi hi !!! nói thì ko tin ... 14-02 năm nay chắc cậu nhiều quà lắm ... chúc cậu vui vẻ vào ngày valentine nhé !!!

Hix, nhiều quà j mà nhiều? Hay là cậu ko bán dc hàng, ế nên định phân phát cho mọi người, tớ cũng dc ké 1 ít:)).
Cám ơn vì lời chúc của cậu:)

kẻ xấu
09-02-2009, 09:41 PM
@ Trang Cậu thật là mộngtưởng đấy à ???
Tớ ko tham gia bán hàng ... !!!!!!!!!!!

boycoj_1312
10-02-2009, 07:49 AM
move cái này sang box CLB ngoại ngữ ngay
hok phải vì nó hok hay mà vì hok hỉu j` hết trơn ý :uwaah:

Jubi
10-02-2009, 01:00 PM
hjzz, by h` là bn, chả být năm nay có được ăn chocolate của K 0 nữa, dù sao thỳ cũng chúc K luôn hạnh phúc và hài lòng với lựa chọn của mình, mong những gỳ đã qua sẽ mãi là ký ức tươi đẹp =.= . dù sao thỳ L sẽ luôn nhớ về K =.=, thế thui, chỷ mình L být là đủ =.=

sheva_tiamo
10-02-2009, 03:39 PM
chẹp bọn này hư quá, tí tuổi yêu đương giề học đi ná. Mà anh nhắc mấy chú nài, PHẢI KIÊU CHO GÁI NÓ THÈM CHỚ

snow_b7
10-02-2009, 04:01 PM
Chép chép , iu với đương , nản quá , may mà mình đã kịp thoát ra , bay giờ lại thấy vui với cuộc sống ko có tình iu , Hok bị kìm cặp , ko bị soi , ~> vui oá xá cuộc đời :heheh:

thật h0k anh Red???:hmm::hmm: chúc anh một valetine vui vẻ nhé!!! đừng buồn vì không có ng ấy bên cạnh!!!
mà anh em mình cùng cảnh rùi nhỉ!!! huhu:falldown: hum đó em cũng cô đơn một mình nằm nhà ôm nỗi buồn hem có socoola để ăn!!! :noo:

Cristiano_Romeo
10-02-2009, 08:40 PM
Cùng cảnh ngộ thì ra nhập Độc thân hội đi em ,

kẻ xấu
10-02-2009, 09:05 PM
Lại 1 năm nữa cô đơn ... valentien ... đáng ghét !

B.Obama
10-02-2009, 09:20 PM
Hu hu , mình ko có ai cả , gia nhập độc thân hội vậy

vnmedia
11-02-2009, 06:28 AM
Mấy đứa ít ra còn có ng iu ,> rồi mới chia li , chị thì số đen , nên chả có 1 ai cả , tủi thân :loser::loser::loser:

DonGianLaSpam
11-02-2009, 08:51 AM
Mấy đứa ít ra còn có ng iu ,> rồi mới chia li , chị thì số đen , nên chả có 1 ai cả , tủi thân :loser::loser::loser:

tin mi đc ko thế hehe
mà sao hôm nay mát zoi hay sao mà vào 4rum chém gió vậy :phew:
.................................................. .......

valentine này ko bít mình sẽ đi chơi với ai hjx

ngayxua
11-02-2009, 10:29 AM
úi tụi này sao mà nhiều đứa cô đơn thế. Bọn này giả nai ấy chứ, đi ra đường anh toàn gặp các chú đèo các em đi chém gió ngoài đường mà, sao vào 4rum kêu ca là cô đơn, rồi độc thân vậy.

DonGianLaSpam
11-02-2009, 10:36 AM
úi tụi này sao mà nhiều đứa cô đơn thế. Bọn này giả nai ấy chứ, đi ra đường anh toàn gặp các chú đèo các em đi chém gió ngoài đường mà, sao vào 4rum kêu ca là cô đơn, rồi độc thân vậy.

anh đc cái nói đúng thôi hehe . thanh niên bây h hay giả nai lém < ví dụ như em nà > đi đâu cũng bảo là anh chưa có ny đâu nó thành quen rồi :phew::phew::phew:

kẻ xấu
11-02-2009, 11:34 AM

Trời ạ !!!
Ko có em nào thì mới phải vào 4rum chơi ... mong kiếm được em nào đó chứ anh ?
cùng làm thì cũng đỡ tủi thân mà !!!

sheva_tiamo
11-02-2009, 03:14 PM
Cô đơn cô đơn cái số tôi nó cô đơn suốt kiếp cô đơn . Chả có ma nào nó thèm ngó cả , thôi cũng tốt, chả có ma nào nó ngó đỡ phải yêu yên tâm mà học hành

snow_b7
11-02-2009, 08:03 PM
:sparkling: valentine năm nay sẽ tặng sô cô la cho bạn bè!!! không cần người yêu người iếc chi ca? ( hux thực ra là đang cô đơn:falldown:) hem đc nhận những lời tỏ tình cảm cúm đó thì ta sẽ gửi tặng nó cho những ng thân iu!!! :sparkling:

kẻ xấu
11-02-2009, 08:07 PM
@ Snow_b7 E muốn nhận được những lời tỏ tình từ ai thế !!!

snow_b7
11-02-2009, 08:19 PM
@ kexau: Từ ng nào yêu em!!!:phew::phew: nghe những lời ngọt ngọt cũng thik lém chứ nhỉ!!!:sparkling::sparkling:

kẻ xấu
11-02-2009, 08:23 PM
@ kexau: Từ ng nào yêu em!!!:phew::phew: nghe những lời ngọt ngọt cũng thik lém chứ nhỉ!!!:sparkling::sparkling:

@ Snow_b7 Thế lỡ may em ko thích ngta thì sao

He0pr0_B7
11-02-2009, 08:32 PM
Hô hô !! Ay có chịu về trc" dịp Valentine không đây:dazzle: ? Mất quyền lợi ráng chịu nhá:hi: !!!!
Chẹp !!! Năm nay hông bít đy chơi đâu và vs ai nữa !! Hay là ở nhà ngủ nhỉ :phew:????
Hôhô !! Quên !!! Mình có "Hội độc thân" mà:XD: !!!
(Có ay cũng như không :angry:!!!)

sheva_tiamo
12-02-2009, 02:41 PM
Nhục thật đấy , lập ra cái Topic này mà lại đang độc thân, mà thực ra thì. Valentine đối vs mình hok có ý nghĩa gì nhưng dù sao thì cũng cảm thấy nhớ hắn quá

tranhuyentrang2404
12-02-2009, 04:34 PM
Chúc mọi người có valentine vui vẻ bên người ấy của mình nhé:):):):):)
Thực ra đã yêu thì ngày nào cũng là valentine rồi, nhỉ?:)

kẻ xấu
12-02-2009, 06:30 PM
Chúc mọi người có valentine vui vẻ bên người ấy của mình nhé:):):):):)
Thực ra đã yêu thì ngày nào cũng là valentine rồi, nhỉ?:)

Ai bảo ?
Tình yêu là những ngày có màu hồng của hạnh phúc
Tình yêu có những ngày màu đen của hờn ghen và giận giữ
Tình yêu có những ngày màu xanh của hoà bình, êm ả .
Tình yêu có màu trắng của những nhớ nhung
Tình yêu có muôn màu muôn vẻ ...
ko phải ngày nào cũng như ngày nào đâu !
Cậu có vẻ chưa yêu bao h phải ko?
Cậu yêu rồi cậu sẽ hỉeu ???
dạo này tớ nghe rất nhiều về cậu ấy rồi nhá, thậm chí còn tận mắt tận tai chứngkiến nữa đấy hi hi

tranhuyentrang2404
12-02-2009, 07:01 PM
Ai bảo ?
Tình yêu là những ngày có màu hồng của hạnh phúc
Tình yêu có những ngày màu đen của hờn ghen và giận giữ
Tình yêu có những ngày màu xanh của hoà bình, êm ả .
Tình yêu có màu trắng của những nhớ nhung
Tình yêu có muôn màu muôn vẻ ...
ko phải ngày nào cũng như ngày nào đâu !
Cậu có vẻ chưa yêu bao h phải ko?
Cậu yêu rồi cậu sẽ hỉeu ???
dạo này tớ nghe rất nhiều về cậu ấy rồi nhá, thậm chí còn tận mắt tận tai chứngkiến nữa đấy hi hi

Uhm...có lẽ cậu đúng, nhưng t nghĩ chỉ là đúng 1 phần thôi. Nhưng mà Cậu có tin là có những đôi yêu nhau ko có những ngày giận dỗi ko?:)

noiaybinhyen1717
12-02-2009, 09:22 PM
Cậu có tin là có những đôi yêu nhau ko có những ngày giận dỗi ko?:)

Câu này nghe lạ quá, chả ai yêu nhau mà lại ko có ngày giận dỗi .. hehe

kẻ xấu
13-02-2009, 06:45 AM
Uhm...có lẽ cậu đúng, nhưng t nghĩ chỉ là đúng 1 phần thôi. Nhưng mà Cậu có tin là có những đôi yêu nhau ko có những ngày giận dỗi ko?:)

Giận nhau để hiểu nhau nhiều hơn !
Ko giận thì chẳng phải yêu !

kẻ xấu
13-02-2009, 11:26 PM
Mai 14-02 rồi ! Hôm nay có điều kiện thì gửi mấy cái tin nhắn cho vui nhỉ ?
To Em

Cuộc tình chúng mình đã qua, trái tim anh vẫn còn yêu em, đều này chắc ai cũng biết nhưng em thì ko ?
Chúng ta đành phải chia tay vì một lầm lỗi quá lớn, ko thể tha thứ được. Dù trái tim anh đã cố tha thứ cho em nhưng lòng tự trọng của thì ko cho phép, trong khi đó bên cạnh anh còn rất nhiều niềm vui mới khiến cho anh càng thêm động lực để làm đều tàn nhẫn đó.
Em ạ, có người nói : Mi ko thích nữa thì để ý làm cái chi ? Nhưng rõ ràng anh vẫn để ý mà ko biết lí do tại sao hay là ... thằng long
Có đứa biết chuyện 2 đứa mình thì lại chửi anh là thằng đểu thậm chí nó còn đuổi anh ra khỏi nhà nó nữa ... Nhưng nó ko hiểu rằng anh quan tâm tới em như thế nào !x-( Con lợn t4

Thôi mọi chuyện rồi sẽ qua thôi, năm nay valentine của chúng ta ko được vui vẻ như trước nữa, ko được đằm thắm như trước nữa, biết nói thế nào bây h ? Dẫu Tha Thứ Lỗi Lầm - Ta Vẫn Ko còn Bên Nhau h có muốn thì chúng ta vẫn ko thể bên nhau nữa đâu em ạ !
Em hãy bước đi, bước đi con đường của em tìm lấy hạnh phúc của riêng mình ... anh vẫn bên cạnh em nhìn em mỉm cười trên con đường đời của ... Em yêu ạ ! I love U
valentine vui vẻ em nhé

To Em

Tình cờ gặp em trong 1 buổi sáng sớm đẹp trời. Anh ngỡ rằng đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối, thậm chí anh còn chẳng thèm để ý đến em nữa cơ.
Tiếp sau đó là 1 chuỗi ngày gặp, và xem em thể hiện cái tính hâm hâm của em ... buồn cười và đáng yêu quá .
Qua những câu chuyện của em ? 2 đứa mình quen chung 1 số đứa ... dần dần ... nói chuyện đí nói chuyện lại ... anh lỡ thích em mất rồi !
Nhưng ... anh đâu có thích anh, anh đã lầm tưởng, và có những lúc anh nghĩ anh đã bị lừa ... tức em lắm ... Nhưng rồi cũng hết khi em nói là thích anh.
Nhưng rồi ... những lời nói sau này của em đã làm anh suy nghĩ ngược lại : Anh yêu của em nè , anh trai của em nè ... Mãi cũng chẳng thấy em nhắc tới tên anh ...
Dạo này gặp em ... anh cứ có cả giác sờ sợ ... chẳng biết sợ cái gì nữa luôn ...
Nhưng nói thật là ... anh thích em mà ...
Ngày valentine năm nay ... anh ko có được em ... nhưng rồi anh sẽ chờ ... chờ tới 1 năm nào đó anh sẽ có được em ...
valentine vui vẻ em nhé !!!
To Em

Lần đầu tiên gặp em. anh tưởng em đã có người yêu, còn trêu em nữa ... nhưng em chỉ cười, nụ cười thật đáng yêu, mái tóc ngắn ngang vai ~> rất cá tính anh kết kiểu tóc này
Rất tình cờ gặp được em qua 1 buổi off, anh cũng chẳng để ý em là ai nữa cơ, vì anh bận quá mà . Nhưng rồi 1 ngày em nhắn tin cho anh, anh nhắn tin lại ... hihi vui em nhỉ ?
dù ko nói thẳng ra nhưng anh nghĩ em thích anh phải ko ? Anh cũng thế em ạ . nhưng ko hiểu sao anh ko thể nói điều đó với em được ... anh nhát quá phải ko em ?
Anh ko quá cao để em có thể với tới đâu ... anh là người ko thích chủ động ... chờ em đấy
Valentine vui vẻ em nhé !!! iu nhắm cơ ;))
To Em

Tình yêu hai ngày hẳn ko đủ để nói hết được tình cảm của chúng mình phải ko em ? anh biết em vẫn yêu anh và anh cũng thế ? cái mà anh ko hiểu sao chúng ta lại phải chia tay ?
Lí do em nói ra : thật quá chuối, anh ko thể chấp nhận được.
14-02 Ngày lễ tình nhân, ko có người mình yêu thương ở bên cạnh buồn lắm phải ko ? anh cũng thế, em cũng thế phải ko em ?
Nhưng em còn đỡ đấy, sinh nhật em, em có nhiều bạn bè. chắc sẽ quên cảm giác thiếu anh ngay ấy mà . Hôm nay thấy em nở nụ cười hạnh phúc như thế là anh vui lắm rồi .
Còn anh ngày lễ tình nhân chắc là 1 mình trong phòng ngồi ôm chiếc gối vậy.
Lần đầu ... gặp em, anh đã từng nghĩ em là 1 con người ko đúng đắn. thật đấy, nhưng qua thời gian anh đã thay đổi cách nghĩ về em : dễ thương, con nít và rất ngốc nữa ;))
Những gì em làm cho anh anh đều biết, chỉ là anh ko muốn nói ra thôi thật đấy. tình yêu nó được hiểu bằng trái tim cơ mà ... phải ko em Anh mong rằng em sẽ đọc được bài viết này
Sinh nhât vui vẻ, Valentine hạnh phúc em nhé !!! ai lớp diu !!!
To t4

Hôm nay, M làm tao rất buồn khi chửi t và đuổi t ra khỏi nhà, Sao mi lại làm thế chứ, t thật sự ko hiểu nổi. T nghĩ mi nói và làm thế ko phải là đùa mà là sự thật con người của m may mà t với m có tình cảm thân thiết nên còn nhận được 1 nụ cười ngường ngượng của mi đấy chứ ko bị đuổi thẳng cổ phải ko ?
Nhưng m ơi ! t nghĩ m phải là đứa hiểu tao nhất chứ, t kể mọi chuyện cho mi vì tin tưởng mi mà và vì tình bạn lâu nay của t và m hay là m thay đổi rồi ... ko còn hiểu tao nữa
T nói ra là thế thôi. chứ thật con người tao ko phải thế, Tao vẫn quan tâm vẫn yêu hấn đấy chứ nhưng vì để phủ nhận điều đó nên tao nói thế thôi, m hiểu cho tao nhé !!!
Valentine năm nay với mi thì vui rồi, có người yêu thương bên cạnh thích nhé
valentine vui vẻ mi nhé
To Lờ Lờ

Bố m nữa chứ ghen với ai thì ko ghen, ghen với tao ! Tao nói cho mi biết, trước khi hấn yêu mi thì hấn đã chơi với tao thế rồi thân thiết lắm, tao nghĩ mi ko tưởng tượng được đâu tao mà muốn cướp hấn của mi thì ko phải chờ tới bây h hiểu chứ. M phải hiểu rằng nó yêu m nhưng nó đi với t vì bất đắc dĩ thôi,
T nghĩ t là người hiểu m hơn ai hết về chuyện này, vì tao cũng từng yêu mà. Nhưng t viết cái này muốn mi đọc được, mi hãy yên tâm đi, tao ko làm gì đâu mà sợ bạn bè mà .
Đừng để tình yêu xóa nhòa đi tình bạn của tao và nó, chẳng lẽ vì tình yêu mà mi bắt tao phải mất đi 1 người bạn sao ? ko được đâu à ?
Nhưng nếu mi muốn thế thì đành chịu thôi ... bây h nó là của mi mà ;)) hihi
valentien ... chúc mi và nó hạnh phúc bên nhau ... I love U tôi yêu các bạn hihi ;))

tranhuyentrang2404
14-02-2009, 12:00 AM
Cuối cùng cũng sang ngày 14-2 rồi đấy
Hnay là ngày lễ tình nhân...
Chúc cho những đôi tình nhân có 1 ngày thật vui vẻ bên nhau và mãi mãi có 1 tình yêu đẹp!

kẻ xấu
14-02-2009, 02:06 PM
Cuối cùng cũng sang ngày 14-2 rồi đấy
Hnay là ngày lễ tình nhân...
Chúc cho những đôi tình nhân có 1 ngày thật vui vẻ bên nhau và mãi mãi có 1 tình yêu đẹp!

ối xời !!! bà có tình yêu đẹp rồi vào đây chúc đểu ?
làm thế thì những người độc thân như tôi sốt hết cả ruột !!!
:dummy::dummy::dummy:

tranhuyentrang2404
14-02-2009, 11:40 PM
ối xời !!! bà có tình yêu đẹp rồi vào đây chúc đểu ?
làm thế thì những người độc thân như tôi sốt hết cả ruột !!!
:dummy::dummy::dummy:

Này, sao ở đâu tớ nói j cậu cũng cứ phải phản bác lại ý kiến của tớ là thế nào nhỉ?
Tớ làm j có chúc đểu ai đâu:(. Đừng có suy bụng ta ra bụng người nhá.
Với lại là tháng 4 tớ mới đủ 18 tuổi<---chưa đến tuổi để được làm BÀ đâu nhá:(

Candy
15-02-2009, 09:49 AM
Nhớ Trang nhiều.
Nhiều lúc H chỉ muốn gặp riêng T để nói chuyện nhưng ko thể được. 1 ngày valentine thật buồn. nhưng dù sao cũng cố gắng sống nha :D

kẻ xấu
15-02-2009, 11:38 AM
Này, sao ở đâu tớ nói j cậu cũng cứ phải phản bác lại ý kiến của tớ là thế nào nhỉ?
Tớ làm j có chúc đểu ai đâu:(. Đừng có suy bụng ta ra bụng người nhá.
Với lại là tháng 4 tớ mới đủ 18 tuổi<---chưa đến tuổi để được làm BÀ đâu nhá:(

;))
tại vì tớ ghét :

Con gái đã có người yêu hoặc có chồng
con trai chưa có người yêu
con trai đẹp trai hơn tớ

snow_b7
15-02-2009, 02:20 PM
@ Snow_b7 Thế lỡ may em ko thích ngta thì sao

Thì em chỉ có nhiệm vụ nghe ng ta nói thui chứ có phải làm j đâu!!! nghe xong rồi thì cám ơn ng ta!!! :phew:

kẻ xấu
15-02-2009, 02:30 PM
Thì em chỉ có nhiệm vụ nghe ng ta nói thui chứ có phải làm j đâu!!! nghe xong rồi thì cám ơn ng ta!!! :phew:

Chỉ đơn giản là cảm ơn thôi à
híc híc !!:alert::alert::alert:

snow_b7
15-02-2009, 02:33 PM
Mai 14-02 rồi ! Hôm nay có điều kiện thì gửi mấy cái tin nhắn cho vui nhỉ ?
To Em

Cuộc tình chúng mình đã qua, trái tim anh vẫn còn yêu em, đều này chắc ai cũng biết nhưng em thì ko ?
Chúng ta đành phải chia tay vì một lầm lỗi quá lớn, ko thể tha thứ được. Dù trái tim anh đã cố tha thứ cho em nhưng lòng tự trọng của thì ko cho phép, trong khi đó bên cạnh anh còn rất nhiều niềm vui mới khiến cho anh càng thêm động lực để làm đều tàn nhẫn đó.
Em ạ, có người nói : Mi ko thích nữa thì để ý làm cái chi ? Nhưng rõ ràng anh vẫn để ý mà ko biết lí do tại sao hay là ... thằng long
Có đứa biết chuyện 2 đứa mình thì lại chửi anh là thằng đểu thậm chí nó còn đuổi anh ra khỏi nhà nó nữa ... Nhưng nó ko hiểu rằng anh quan tâm tới em như thế nào !x-( Con lợn t4

Thôi mọi chuyện rồi sẽ qua thôi, năm nay valentine của chúng ta ko được vui vẻ như trước nữa, ko được đằm thắm như trước nữa, biết nói thế nào bây h ? Dẫu Tha Thứ Lỗi Lầm - Ta Vẫn Ko còn Bên Nhau h có muốn thì chúng ta vẫn ko thể bên nhau nữa đâu em ạ !
Em hãy bước đi, bước đi con đường của em tìm lấy hạnh phúc của riêng mình ... anh vẫn bên cạnh em nhìn em mỉm cười trên con đường đời của ... Em yêu ạ ! I love U
valentine vui vẻ em nhé

To Em

Tình cờ gặp em trong 1 buổi sáng sớm đẹp trời. Anh ngỡ rằng đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối, thậm chí anh còn chẳng thèm để ý đến em nữa cơ.
Tiếp sau đó là 1 chuỗi ngày gặp, và xem em thể hiện cái tính hâm hâm của em ... buồn cười và đáng yêu quá .
Qua những câu chuyện của em ? 2 đứa mình quen chung 1 số đứa ... dần dần ... nói chuyện đí nói chuyện lại ... anh lỡ thích em mất rồi !
Nhưng ... anh đâu có thích anh, anh đã lầm tưởng, và có những lúc anh nghĩ anh đã bị lừa ... tức em lắm ... Nhưng rồi cũng hết khi em nói là thích anh.
Nhưng rồi ... những lời nói sau này của em đã làm anh suy nghĩ ngược lại : Anh yêu của em nè , anh trai của em nè ... Mãi cũng chẳng thấy em nhắc tới tên anh ...
Dạo này gặp em ... anh cứ có cả giác sờ sợ ... chẳng biết sợ cái gì nữa luôn ...
Nhưng nói thật là ... anh thích em mà ...
Ngày valentine năm nay ... anh ko có được em ... nhưng rồi anh sẽ chờ ... chờ tới 1 năm nào đó anh sẽ có được em ...
valentine vui vẻ em nhé !!!
To Em

Lần đầu tiên gặp em. anh tưởng em đã có người yêu, còn trêu em nữa ... nhưng em chỉ cười, nụ cười thật đáng yêu, mái tóc ngắn ngang vai ~> rất cá tính anh kết kiểu tóc này
Rất tình cờ gặp được em qua 1 buổi off, anh cũng chẳng để ý em là ai nữa cơ, vì anh bận quá mà . Nhưng rồi 1 ngày em nhắn tin cho anh, anh nhắn tin lại ... hihi vui em nhỉ ?
dù ko nói thẳng ra nhưng anh nghĩ em thích anh phải ko ? Anh cũng thế em ạ . nhưng ko hiểu sao anh ko thể nói điều đó với em được ... anh nhát quá phải ko em ?
Anh ko quá cao để em có thể với tới đâu ... anh là người ko thích chủ động ... chờ em đấy
Valentine vui vẻ em nhé !!! iu nhắm cơ ;))
To Em

Tình yêu hai ngày hẳn ko đủ để nói hết được tình cảm của chúng mình phải ko em ? anh biết em vẫn yêu anh và anh cũng thế ? cái mà anh ko hiểu sao chúng ta lại phải chia tay ?
Lí do em nói ra : thật quá chuối, anh ko thể chấp nhận được.
14-02 Ngày lễ tình nhân, ko có người mình yêu thương ở bên cạnh buồn lắm phải ko ? anh cũng thế, em cũng thế phải ko em ?
Nhưng em còn đỡ đấy, sinh nhật em, em có nhiều bạn bè. chắc sẽ quên cảm giác thiếu anh ngay ấy mà . Hôm nay thấy em nở nụ cười hạnh phúc như thế là anh vui lắm rồi .
Còn anh ngày lễ tình nhân chắc là 1 mình trong phòng ngồi ôm chiếc gối vậy.
Lần đầu ... gặp em, anh đã từng nghĩ em là 1 con người ko đúng đắn. thật đấy, nhưng qua thời gian anh đã thay đổi cách nghĩ về em : dễ thương, con nít và rất ngốc nữa ;))
Những gì em làm cho anh anh đều biết, chỉ là anh ko muốn nói ra thôi thật đấy. tình yêu nó được hiểu bằng trái tim cơ mà ... phải ko em Anh mong rằng em sẽ đọc được bài viết này
Sinh nhât vui vẻ, Valentine hạnh phúc em nhé !!! ai lớp diu !!!
To t4

Hôm nay, M làm tao rất buồn khi chửi t và đuổi t ra khỏi nhà, Sao mi lại làm thế chứ, t thật sự ko hiểu nổi. T nghĩ mi nói và làm thế ko phải là đùa mà là sự thật con người của m may mà t với m có tình cảm thân thiết nên còn nhận được 1 nụ cười ngường ngượng của mi đấy chứ ko bị đuổi thẳng cổ phải ko ?
Nhưng m ơi ! t nghĩ m phải là đứa hiểu tao nhất chứ, t kể mọi chuyện cho mi vì tin tưởng mi mà và vì tình bạn lâu nay của t và m hay là m thay đổi rồi ... ko còn hiểu tao nữa
T nói ra là thế thôi. chứ thật con người tao ko phải thế, Tao vẫn quan tâm vẫn yêu hấn đấy chứ nhưng vì để phủ nhận điều đó nên tao nói thế thôi, m hiểu cho tao nhé !!!
Valentine năm nay với mi thì vui rồi, có người yêu thương bên cạnh thích nhé
valentine vui vẻ mi nhé
To Lờ Lờ

Bố m nữa chứ ghen với ai thì ko ghen, ghen với tao ! Tao nói cho mi biết, trước khi hấn yêu mi thì hấn đã chơi với tao thế rồi thân thiết lắm, tao nghĩ mi ko tưởng tượng được đâu tao mà muốn cướp hấn của mi thì ko phải chờ tới bây h hiểu chứ. M phải hiểu rằng nó yêu m nhưng nó đi với t vì bất đắc dĩ thôi,
T nghĩ t là người hiểu m hơn ai hết về chuyện này, vì tao cũng từng yêu mà. Nhưng t viết cái này muốn mi đọc được, mi hãy yên tâm đi, tao ko làm gì đâu mà sợ bạn bè mà .
Đừng để tình yêu xóa nhòa đi tình bạn của tao và nó, chẳng lẽ vì tình yêu mà mi bắt tao phải mất đi 1 người bạn sao ? ko được đâu à ?
Nhưng nếu mi muốn thế thì đành chịu thôi ... bây h nó là của mi mà ;)) hihi
valentien ... chúc mi và nó hạnh phúc bên nhau ... I love U tôi yêu các bạn hihi ;))

anh kẻ xấu đa tình thật đấy!!!:fallout: cũng may mình không có trong đó!!!:duno::duno:

Chỉ đơn giản là cảm ơn thôi à
híc híc !!:alert::alert::alert:

her thế con phải sao nữa???:fallout::fallout: Hay là phải dẫn ng đó đi ăn kem!!!:XD::XD::XD: