PDA

View Full Version : chuyện tình đào duy từ

Trang : 1 [2]

1stPrO
25-01-2007, 04:10 PM
kể đi em , kể chuyên tình của chúng mình cho mọi người nghe đi em :D

doantuan
26-01-2007, 07:14 PM
đừng ép em nó quá.nếu nó muốn kể thì đả kể rồi.
vì ơ đây ai củng có thể kể ra nhửng điều ko thể nói cùng ai.............

zinzin_muido2000
04-02-2007, 10:08 AM
uh!chuyện tình đấy!Nhưng là chuyện tình của 1 thằng ngốc.\:D/ Hay 14/2 này "tỉnh tò" cho người ấy biết đi!

học sinh cá biệt
18-02-2007, 04:02 PM
Tôi yêu một người đã 8 năm mà ko nói, liệu có phải là một chuyện tình ko nhỉ?

chú này dai thật đấy. tận 8 năm cơ à . tui đây 5 năm bọn nó đã bảo là khủng lắm rồi .hĩ. sư phụ
------------------------------------------

uh!chuyện tình đấy!Nhưng là chuyện tình của 1 thằng ngốc.\:D/ Hay 14/2 này "tỉnh tò" cho người ấy biết đi!

hix .14/2 qua mất rồi , thôi để đến ngày 1/4 tỏ tình luôn một thể . nhá :d

haitacc6
23-02-2007, 03:39 PM
Xin chào tất cả mọi người , sau nhiều lần đắn đo suy nghĩ , tác giả xin được giới thiệu một chủ đề rất hot . Đó là chuyện tình đao duy từ , lãng mạn ko kém gì chuyện tình havird đâu nhé. Xin mọi người hãy tham gia đóng góp những mẩu chuyện tình để thêm phần phong phú.
Giới thiệu với mọi người , tui là tác giả , một cô nhóc nhí nhảnh ko chịu đươc , thích lãng mạn , và rất thích xem phim hàn quốc , có lẽ là bị nhiễm phim nhiều quá nên hình dung mọi vật đều rất lãng mạn và hay mơ mộng . Vì vậy , nhũng câu chuyện này dựa trên cốt truyên có thật và đươc tác giả hư cấu. mong mọi người hãy ủng hộ

bai cua ban hay ko chiu duoc'.
------------------------------------------
ban dung la de in nguoi qua'
hay bo trong nhung gi mnh ko thich

doantuan
04-03-2007, 06:50 PM
yêu như vậy mà bạn gọi là ngốc thì mình nghỉ rất nhiều người ngốc trên đời.