PDA

View Full Version : What happen to me - MSG

NSViet
16-02-2009, 03:06 PM
What Happens To Me
M.S.G.

(Music : Michael Schenker/Lyrics: Robin McAuley)

Everyday I think about you
All the time crazy for you
Tell myself, again and again
I'll be patience but then
I feel you deep in my heart
Sell my soul for just one part
Could it be ooh! That's easy
After all you've said to me

You broke my confidence
Took it all. why can't you see
It makes no difference, to you it seems
What happens to me

Everyday I Wake without you
One more way to face- what is true
Life goes on, what else can I do
You're not here 'cause you don't need me

Never had to worry
Didn't need to care
Said you really loved me
But you're not there

Everyday when I think about you
Like a prayer to a child is new
In my thoughts you'll always be
The only one who could make me happy

Mỗi ngày anh đều nghĩ đến em. Cả hầu hết thời gian như điên dại vì em. Tự nhủ với chính mình không biết bao nhiêu lần như vậy rồi... anh sẽ kìm nén ( cái tình cảm đang gào thét trong anh ) nhưng rồi ... Anh lại cảm thấy em trong sâu thẳm trái tim. Dù có bị bán rẻ một phần linh hồn anh , điều đó cũng là có thể, uhm! thật dễ dàng... sau tất cả những gì em đã nói với anh. Em đã phá vỡ sự tin tưởng trong anh, lấy đi tất cả. Sao em không nhận ra. Với em dường như nó không làm nên điều khác biệt thì phải ?!
Hằng ngày, anh tỉnh dậy với sự thiếu vắng em. Chỉ còn cách phải đối mặt với những gì là sự thật. Cuộc sống vẫn cứ thế trôi đi, và anh còn có thể làm được gì hơn nữa chứ. Em không ở nơi này bởi vì em không còn cần đến anh nữa. Không bao giờ phải lo lắng. Không cần phải chăm sóc. Em đã nói thực sự yêu anh, nhưng em đã không ở đó nữa. Mỗi ngày khi anh nghĩ về em. Với lòng khẩn cầu về một kết cục khác đi. Trong từng suy nghĩ của anh em luôn hiển hiện... em vẫn là người duy nhất làm anh trở nên hạnh phúc.

http://www.fileden.com/files/2009/2/13/2319485/What_Happen_To_me.mp3

vitaminb12
19-02-2009, 08:36 PM
oopss.. Quá kinh điển :D
Anh có bản 320 kbps ko, bản này nghe chưa phê :D

vitaminb12
20-02-2009, 01:35 AM
MSG - What happen to me - bản live 320kbps
chưa kịp nghe thử (khuya roài :( ko được bật loa :( ) Nhưng mà với cái "khối lượng" 11M thì cũng đáng để nghe rồi :D
Chẹp, 4r còn mỗi mình mình, cô đơn quá :-s
http://www.fileden.com/files/2008/11/15/2188503/03_What%20Happens%20To%20Me%20%20-%20MSG.mp3

hrockvn
20-02-2009, 08:36 AM
Bản này là bản thu Live Unplug. Chỉ có mỗi guitar thôi. Nghe 320 khác hẳn cống :D