PDA

View Full Version : :::** VÀ NHƯ THẾ CHÚNG TA YÊU NHAU:::**

V - HeRo
22-02-2009, 08:06 AM
Tinh yêu đến thật bất ngờ phải không My? Chúng ta quen nhau như thế nào nhỉ....My đã nt làm quen JuL, và khi đó JuL nhắn tinh lại chỉ vì JuL đang cần có người để nói chuyện thui.......JuL không nghĩ là JuL có thể yêu My...vì JuL không biết gì về My cả, tất cả những gì JuL biết chỉ là sdt và tên thui.....Cả JuL và My dều không nghĩ cả 2 chúng ta có thể yêu nhau.... Nhưng rùi cái ngày định mệnh ấy đã đến....
- JuL nhắn tin cho My: " J muốn nge M hát."
- "oK thui. Nhưng J thik nge bài gì?"
- " Love paradise, dương như ta đã,....J thik đc người yêu hát cho nge lắm."
- " Ui, thế M ko hát cho J nge đâu. M làm gì phải người yêu J."
-" Thế cứ coi M là người yêu J di, ^^".
-" M ko thik cứ coi đâu, thik thật cơ,=.="
- Và JuL đã nói: ' Vậy thì làm người yêu J nha, J có thể nge M hát suốt đời...."
- My lặng im một lúc.......cái khoảng thời gian đó JuL sẽ không bao giờ quên....và My đã đồng ý...My có biết lúc đó JuL đã vui và hạnh phúc như thế nào không? Và như thế là chúng ta đã yêu nhau.....Thời gian chúng ta bên nhau tuy ít nhưng dường như cả thế giới này chỉ có 2 chúng ta...không có gì có thể chia cắt đuợc...dẫu biết rằngchúng ta sẽ gặp rất nhiều khó khăn nhưng JuL vẫn yêu, chúng ta vẫn yêu nhau, cùng nhau vượt qua mọi khó khăn....rồi một sự cố đã xảy ra....J nhận ra My là bạn thân của người mà đã bị JuL bỏ rơi, nói đúng hơn, theo My thì JuL đã lùa tình cảm của người đó....
- My đã nhắn tinh cho JuL:" J ơi, M cảm thấy tội lỗi lắm. M thực sự yêu J nhưng cảm thấy M là một đứa ban xấu xa. M không thể tiếp tục yêu J đc nữa...My không thể yêu người yêu cũ của ban mình, phải nói là đã lừa tình cảm của bạn mình. Tại sao M lại yêu J cơ chứ, giá như chúng ta không quen biết nhau thì tốt hơn. M mệt mỏi lắm, M phải quên J thạt sao? M không muốn như thế nhưng M phải đành xa J thui. M yêu J nhiều lắm. M biết J cũng không yêu M nên J cũng sẽ quên M nhanh thui. Chào J."

-JuL không biết lúc đó tâm trạng JuL như thế nào, nhưng chắc chắn là không bình thường. JuL biết JuL đã sai, đã sai rất nhiều, nếu như My rời xa JuL thì JuL cũng chấp nhận, không hề oán trách My. JuL cũng hiểu tâm trạng My lúc đó. Nhưng vì quá yêu My, quá ích kỉ, JuL đã cố giữ My ở lại không cần suy nghĩ cảm giác của My như thế nào......Và JuL đã cầu xin My ở lại, cái điều đó chưa một người con gái nào đc JuL nói....Và My cũng đã đồng ý....Nhưng dương như đó là sự đồng ý miễn cưỡng.......Và giờ đây, My vẫn bên JuL, nhưng sao J thấy tim mình lại nhói đau, đau lắm My à?...........JuL biết JuL bị bạn My gét, vì cái thói lăng nhăng, vì đã lừa tình bạn họ. Nhưng họ có biết đâu, JuL không cố ý làm thế. J cũng buồn khi JuL làm đau khổ người khác chứ, tại vì JuL vơi người đó không thể yêu nhau đc, quá khác biệt về mọi mặt..... Giờ niềm tin My dành cho JuL là rất ít, JuL biết mà........Yêu nhau mà không tin nhau, JuL không muốn yêu như thế......Và J đã khóc, vì My, vì tình yêu của chúng mình. Con trai mà khoc vì con gái là hèn. JuL đã khóc vì mẹ, giờ đây JuL đang khoc vì My, vì quà yêu My.....................JuL sẽ quyết định đi. Đúng, JuL sẽ đi, sẽ đi, đi bằng chính tình yêu JuL giành cho My cũng như những gì My đang giành và kỳ vọng nơi JuL... Hãy tin JuL My nhé...... Không có gì là mãi mãi đúng không và cũng không có gì là không thể trên cõi đời này cả...Nhưng có một sự thật đã luôn và sẽ tồn tại trên cỏi đời này chính là tình yêu JuL giành cho My. JuL sẽ mãi mãi yêu My....mãi giành riêng cho My. JuL chỉ muốn nói với My . "JuL yêu My nhiều lắm...rất rất nhiều.." :phew::phew::phew:

Snow
23-02-2009, 07:17 PM
một câu chuyện có thật ... rất cảm động ...
Họ đã đến bên nhau tình cờ ... tình yêu họ đẹp biết bao
Giá như ... thì họ đã không phải xa nhau .
Dù đã chia tay ... nhưng có lẽ tình yêu này vẫn sẽ in hằng trong tim 2 người .

V - HeRo
27-02-2009, 09:35 AM
một câu chuyện có thật ... rất cảm động ...
Họ đã đến bên nhau tình cờ ... tình yêu họ đẹp biết bao
Giá như ... thì họ đã không phải xa nhau .
Dù đã chia tay ... nhưng có lẽ tình yêu này vẫn sẽ in hằng trong tim 2 người .

CẢm ơ
n em nhiều lắm. Bọn anh đã quay lại và đang hạnh phúc bên nhau rùi....................:hi::hi::hi::hi:

kẻ xấu
27-02-2009, 11:29 AM
Chuyện của mi thật à vinh !

snow_b7
27-02-2009, 12:30 PM
sao hoàn cảnh này giống ai thế nhỉ??? :hmm::hmm:Trải qua bao sóng gió, tình yêu chân thành vẫn tìm đến với nhau!!! Một kết thúc có hậu như bao câu chuyện cổ tích.. hãy cứ yêu thật lòng, nhỉ!!!:sparkling::sparkling:

Snow
27-02-2009, 12:34 PM
=D>=D>=D>=D>=D>=D> chúc mừng anh chị
mong anh chị đc hạnh phúc

He0pr0_B7
27-02-2009, 02:10 PM
Hjz hjz !! Đến khy nào mình mới có 1 thiên tình sử để đời như thế nhỉ:sparkling: ?!!!
1 mảnh tình vắt vai còn chưa có nữa là ............:loser::loser:!!!!!!

kẻ xấu
27-02-2009, 02:43 PM
Ố mấy đứa ơi ! từ ngày anh quen thằng này ko biết là nó văn hay thế đâu !

V - HeRo
27-02-2009, 03:49 PM
Chuyện của mi thật à vinh !
uK. cảm xúc dâng trào nên mới viết đc như thế đó.......:hi::hi::hi::hi:
-----------------------------------------

sao hoàn cảnh này giống ai thế nhỉ??? :hmm::hmm:Trải qua bao sóng gió, tình yêu chân thành vẫn tìm đến với nhau!!! Một kết thúc có hậu như bao câu chuyện cổ tích.. hãy cứ yêu thật lòng, nhỉ!!!:sparkling::sparkling:
Cảm ơn em nha!!!!:hi::hi::hi::hi::hi:....................... ............

000_000
27-02-2009, 03:52 PM
Sao mình chả thấy gì thế nhỉ ? Coi bộ vô cảm sao ? Mình thấy cứ làm sao ấy ...........Có lẽ là vì chưa yêu ai ...............

V - HeRo
27-02-2009, 03:53 PM
Hjz hjz !! Đến khy nào mình mới có 1 thiên tình sử để đời như thế nhỉ:sparkling: ?!!!
1 mảnh tình vắt vai còn chưa có nữa là ............:loser::loser:!!!!!!
:XD::XD::XD: Cứ từ từ em àh, rồi nó sẽ tự đến thui....................:hi::hi::hi::hi:

o0.Rô.Boo.0o
13-03-2009, 06:30 PM
thấy ng` ta iu nhau mà sốt hết cả ruột.hix:falldown:

Snow
13-03-2009, 06:37 PM
Đọc mà mình lại buồn ...
Hợp rùi lại tan ... Ôi tình yêu !!!

DonGianLaSpam
13-03-2009, 06:57 PM
CẢm ơ
n em nhiều lắm. Bọn anh đã quay lại và đang hạnh phúc bên nhau rùi....................:hi::hi::hi::hi:

chú này hôm gặp ở 35 đây ma hê hê yêu đương thăng hoa nhỉ ta =))

V - HeRo
16-03-2009, 11:01 AM
chú này hôm gặp ở 35 đây ma hê hê yêu đương thăng hoa nhỉ ta =))
kEkE, chào anh!!! Lấy tí hứng khởi để học đó mà!!!!:XD::XD::XD::XD:

DonGianLaSpam
16-03-2009, 01:11 PM
kEkE, chào anh!!! Lấy tí hứng khởi để học đó mà!!!!:XD::XD::XD::XD:

cẩn thận lúc giận nhau thì hết học lun đó ah nha lkaka :phew::phew::phew:

kyu_SJ^^
16-03-2009, 02:17 PM
ôi tình yêu!!!! em chỉ yêu 14 chú thỏ của em thui nhưng hôm nay 7 chú rời bỏ em mà đi huuuuuuuuuuuuu
chỉ tại cái con chó thối tha vào cắn trộm huuuuuuuuuu
chuyện tình của anh cảm động thật chúc anh chị hạnh phúc

V - HeRo
19-03-2009, 07:24 AM
Cảm ơn tất cả mọi người.!!!!! Yêu mọi người lắm!!!!:sparkling::sparkling::sparkling:

snow_b7
16-05-2009, 04:41 PM
ơ này, thế bây giờ anh và chị ấy vẫn là một đôi đấy ah???:crave::crave::crave:

V - HeRo
19-05-2009, 08:07 AM
ơ này, thế bây giờ anh và chị ấy vẫn là một đôi đấy ah???:crave::crave::crave:

kO!!! mỗi người một nơi rùi em ah!!!!!:fallout::fallout::fallout::fallout:

snow_b7
19-05-2009, 03:17 PM
kO!!! mỗi người một nơi rùi em ah!!!!!:fallout::fallout::fallout::fallout:

her, xin lỗi, e không có ý gợi lại chuyện không vui!!!!:corner::corner::corner:

V - HeRo
21-05-2009, 08:23 AM
her, xin lỗi, e không có ý gợi lại chuyện không vui!!!!:corner::corner::corner:

kO sAo mÀ!!!!!!!! :amitabha::amitabha::amitabha::amitabha::amitabha: :amitabha:

snow_b7
05-07-2009, 05:11 PM
hôm nay mới đọc hết từ đầu đến cuối... sao đọc xong lại thấy buồn buồn nhỉ!!!! :empty::empty::empty: