PDA

View Full Version : Diablo 2 và 3

sepanbanh_nep
22-02-2009, 11:44 AM
các bác biết các hack điểm skin trong diablo 2 không nói em cái hôm trước em hack bằng ART MONEY chỉ hack được các start point thôi còn điểm skin thì chịu cái này phải theo level nên kịch kim cảu nó chỉ có 99 điểm skin, cộng thêm mấy điểm skin của các màn nó cho mình tổng cả 3 hệ của dablo được cộng thêm 15 điểm skin mà trong khi đó các skin rất nhiều không thể cộng max hết được, tui đọc trên mạng thấy nó nói hack được 10000 điểm skin liền ...sợ thế ..cộng thế thì max hết các skin đánh sướng rơn nhưng em tìm mãi chả thấy cái link dow đâu :loser: còn các đồ xanh của từng nhân vật nữa chứ nó bảo có link dow nhưng bấm vào chỉ thấy error thôi à, bây giờ em đang chơi con Beorning tức là Drui'd trong các bản khác đó lên hệ 3 và đã được 99 level rùi nhưng hôm trước hack các con mới con này của em cũng bị ảnh hưởng nó tụt xuống còn 22 level :ock: ặc ặc nhưng em thủ hack thì nó lên lại là 99 level thêm 77 điểm skin nữa cộng cũng max được 3 cái phép nữa một cái còn 3 điểm nữa mới max nhưng em thấy còn rất nhiều phép hay chưa dùng tới suốt 3 hệ có mấy cái phép cũ rích chẳng có cái nào hay kể cũng buồn .....
bác nào biết link dow đồ xanh thì nói em với còn cả cái bản hack điểm skin nữa nhá có lẽ em đòi hỏi hơi nhìu nhưng các bác thông cảm em mún băm con chủ màn 5 lắm rồi nhưng có mấy cái phép cũ đánh không hay pm em nhanh nhá em cảm ơn trước :hi::hi::hi:
à tí quên bác nào biết hôm nào ra diablo 3 thì báo em cái nghe nói cũng sắp ra rồi cốt truyện cũng khôgn khác mấy so với diablo 2 nhân vật thì hình như có thêm thì phải, phép cũng đẹp hơn nhưng tóm lại là miễn sao hay là được thấy bảo đầu năm nay ra mà sao vẫn chưa thấy tin tức gì hà không biết các bác kia làm ăn làm sao...

vitaminb12
22-02-2009, 12:20 PM
(:| dùng art money thì cái gì chả thay đổi được (:| nếu mà ko có đủ kiên trì để tìm cho ra thì qua bên gamevn, bên đó có mấy cái soft hack hero đấy :| Skill lên ầm ầm :|
hướng dẫn dùng art money của bên gamevn http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=537209
Nhưng mà có full skill rồi, đồ sét rồi mà đánh hệ hell vẫn chết ầm ầm @-) Vẫn phải vừa uýnh vừa chạy quắn đít 8-| (chơi LOD, ko chơi MOD )
Chờ đợi từng ngày cho phiên bản D3 ra mắt :| Hức, D2T có những mem nào chơi D2 thì vô báo danh cái, anh em cùng ngồi 8, đợi D3 phát hành :(
Thông tin D3 đầu năm nay phát hành là của bọn buôn đĩa thôi :| Chắc chừng giữa hoặc cuối năm nay mới ra mắt, Blz vẫn kín tiếng lắm 8-|
Vấn đề là D3 có lẽ sẽ có ít tuyến nhân vật hơn, không còn sự xuất hiện của Necromancers và có lẽ là cả Druin mà thay thế bằng Witch doctor, sorceress sẽ thay thế bằng Winzard với một khuôn mặt châu Á...
Skill trong D3 thì đẹp thôi rồi :phew:
~>> trang chủ D3 http://www.blizzard.com/diablo3/?rhtml=y

Candy
22-02-2009, 03:54 PM
em chơi DB nè. đánh DB2 mà mới 42 lv đã về hoà bình rồi. chán chết luôn. mong có cái j khác ở DB3

vitaminb12
22-02-2009, 04:35 PM
em chơi DB nè. đánh DB2 mà mới 42 lv đã về hoà bình rồi. chán chết luôn. mong có cái j khác ở DB3
=)) đó là em chơi bản MOD nào đó cùi cùi thôi =)) Đảm bảo em sẽ nghĩ khác khi chơi LOD =)) Nếu em qua được màn 5 hell trong vòng 1 tuần, ko xài hack gì hết đảm bảo anh bao em uống C2 xả láng =))

shevchenbe90
22-02-2009, 04:50 PM
Hic,hồi xưa cả thế giới chơi DB thì mình lóc cóc con Pen II chơi nấm,giờ có máy ngon thì game nhiều vô kể cũng chả biết chơi cái nào,đang test Dawn of war 40k,có lẽ hay hơn WOW nữa.

vitaminb12
24-02-2009, 03:43 PM
Hic,hồi xưa cả thế giới chơi DB thì mình lóc cóc con Pen II chơi nấm,giờ có máy ngon thì game nhiều vô kể cũng chả biết chơi cái nào,đang test Dawn of war 40k,có lẽ hay hơn WOW nữa.

Thôi đi ông cố, lại khoe nữa roài :|
Mà làm cóc gì có trò nào đòi hay hơn Wow =)) chỉ tính server chính thức của blz, ko tính các sv lậu, muốn đăng kí còn mất ối tiền mà vẫn là game online nhiều nguời chơi số 1, DoW tuổi gì =))
Hix, nhưng mà wow nặng quá, định cài wow chơi sv Vn mà thấy 8G liền :| Òi, nản :|

shevchenbe90
25-02-2009, 12:40 PM
Chú gà quá DOW bản 40000 ít người chơi vì nó nặng tầm tầm Crysis =))

vitaminb12
25-02-2009, 03:17 PM
=)) mắc cười quá =)) Chính vì thế nên nó mới thua wow chứ sao :)) Đẳng cấp của game ko nằm ở cái cấu hình :)) Nói chung đừng cố phủ nhận những gì thực tế đã chứng minh :)) Vô ích :))

shevchenbe90
25-02-2009, 05:07 PM
Ở VN chú mới nói thế thôi,vì tầm cái máy..như của anh bên kia khoảng 600$,so với xứ người cũng là bình dân thôi.
DOW là một hướng phát triển mới,nhập vai trong chiến thuật,giống kiểu vừa DotA vừa War,ở VN mình nói đến WOW còn xa vời nói gì...
Đánh giá về game thì không chỉ xét riêng Game play được.Thế tại sao PES 6 đỉnh cao của game bóng đá,bình chọn 9.5/10 rồi mà người ta vẫn phải phát triển lên next-gen làm gì,còn nhiều vấn đề lắm.
Hỏi bây giờ có thằng nào chơi game FPS mà không đòi hỏi game phải có đồ họa đẹp,âm thanh chân thật không =))

Jimmy Page
25-02-2009, 05:10 PM
=)) đó là em chơi bản MOD nào đó cùi cùi thôi =)) Đảm bảo em sẽ nghĩ khác khi chơi LOD =)) Nếu em qua được màn 5 hell trong vòng 1 tuần, ko xài hack gì hết đảm bảo anh bao em uống C2 xả láng =))

Chơi Middle Earth chưa mài :| bản mod Diablo khó nhất tao từng chơi. Cày suốt từ năm lớp 9 đến h, 4 năm trời rồi vẫn chưa về đc hoà bình :(( Mới qua đc 2 cấp độ đầu tương ứng với Normal và Nightmare, còn cấp độ cuối Valar (=Hell) đánh mãi ko qua nổi. Khó đến mức cứ đánh đến quest cuối của màn 5 là phải quay lại LOD vì đánh chỗ đó dễ hơn =))
Mà chơi mãi tao mới để ý, bản này chế lại LOTR, buồn cười vãi =))

vitaminb12
25-02-2009, 07:06 PM
Ở VN chú mới nói thế thôi,vì tầm cái máy..như của anh bên kia khoảng 600$,so với xứ người cũng là bình dân thôi.
DOW là một hướng phát triển mới,nhập vai trong chiến thuật,giống kiểu vừa DotA vừa War,ở VN mình nói đến WOW còn xa vời nói gì...
Đánh giá về game thì không chỉ xét riêng Game play được.Thế tại sao PES 6 đỉnh cao của game bóng đá,bình chọn 9.5/10 rồi mà người ta vẫn phải phát triển lên next-gen làm gì,còn nhiều vấn đề lắm.
Hỏi bây giờ có thằng nào chơi game FPS mà không đòi hỏi game phải có đồ họa đẹp,âm thanh chân thật không =))
:)) vấn đề ở chỗ, nếu game đẹp mà dở ẹt thì làm quái có thằng nào chơi :)) Ngược lại, game play hấp dẫn, phong phú thì lại hoàn toàn có khả năng bù lại cho đồ họa ở mức "chấp nhận được"
Ở mình nói đến wow xa vời vì nó là thứ chơi xa xỉ :| Với lại mức độ lấn át của các game online Trung Quốc, Hàn Quốc "dễ chơi dễ chán" nó ghê quá :|
Anyway, hình như đây là thớt nói về Diablo chứ ko phải là Wow hay Dow :|

Chơi Middle Earth chưa mài :| bản mod Diablo khó nhất tao từng chơi. Cày suốt từ năm lớp 9 đến h, 4 năm trời rồi vẫn chưa về đc hoà bình :(( Mới qua đc 2 cấp độ đầu tương ứng với Normal và Nightmare, còn cấp độ cuối Valar (=Hell) đánh mãi ko qua nổi. Khó đến mức cứ đánh đến quest cuối của màn 5 là phải quay lại LOD vì đánh chỗ đó dễ hơn =))
Đang biểu là mod cùi kia mà :| Tao chơi 2, 3 bản mod gì đó :| Vừa dễ kiếm đồ vừa lên skill ầm ầm, chơi chán vãi :|
Chờ đợi, chờ đợi từng ngày để được sờ vô chú D3

Jimmy Page
01-03-2009, 08:44 PM
Trước khi có D3 còn được thưởng thức SC2 nữa :freely:
Tao chưa thấy trò nào cù nhây như SC2, nhớ hồi chơi Warcraft 3 có một đoạn trailer của SC2, mà từ hồi đó đến h chưa thấy ra :sweat: 6 7 năm giời rồi chứ có ít đâu

Dark_God
01-03-2009, 10:08 PM
Dạo quanh diễn đàn thấy topic này có vài vấn đề hơi lệch lạc tí nên em có mấy góp ý thế này:

,đang test Dawn of war 40k,có lẽ hay hơn WOW nữa.

Thôi đi ông cố, lại khoe nữa roài
Mà làm cóc gì có trò nào đòi hay hơn Wow chỉ tính server chính thức của blz, ko tính các sv lậu, muốn đăng kí còn mất ối tiền mà vẫn là game online nhiều nguời chơi số 1, DoW tuổi gì

Warhammer Dawn of War 40k là game offline còn WOW là gameonline, nói về nội dung và gameplay thì online mơ đi mà bằng đc game offline ( cái này đáng lí ko cần giải thích) Mà thêm nữa 1 game là chiến thuật 1 game nhập vai so sánh sao đc.=))

--- DOW 40k từng là 1 trong 3 games chiến thuật đầu tiên đột phá về cách chơi lẫn đồ họa, nếu em ko nhầm thì cũng từng đoạt giải game hay nhất của năm.:|

Câu này nhảm quá bác, cái máy nhà em cùi pắp DMC 3 SE chạy ko nổi, POP 1 ko cho vào mà còn chạy đc DOW vậy mà bác bảo nó tầm Crysis, thế chắc em về Crysis lâu rồi, hay bác nhầm với bản Warhammer online :-/.

Ở mình nói đến wow xa vời vì nó là thứ chơi xa xỉ . Với lại mức độ lấn át của các game online Trung Quốc, Hàn Quốc "dễ chơi dễ chán" nó ghê quá

Câu thứ nhất của bác, em đã từng down WOW về chơi và xóa ngay trong 30 phút =)), do phong cách đồ họa ko thể mê đc, mà cơ bản em cũng ghét dòng Warcraft nên... :">.
Câu thứ 2 của bác là 1 ngộ nhận, cái vế Trung Quốc thì chuẩn rồi :)), còn về Hàn Xẻng thì thật sự sai lầm ko thể tưởng ( cái vế đó mà bác phát ngôn trên gamevn thì bọn nó chửi chết). Hàn Quốc có thể đc coi là quốc gia đi đầu về game online trên thế giới.Nếu bác đã từng chơi những game như Lineage , Granado Espada, 2Moons, RF online, Rohan, Requiem: Bloodmare ( cái này bạo lực đừng hỏi), ......... thì có lẽ bác sẽ ko nói ra câu này :"> Còn chưa kể đến cái trò Aion mà có thể gamer ở VN sẽ chả bao giờ đc nhìn màn hình đăng nhập nữa :)), còn Blade&Soul đang chuẩn bị ra nữa. :|

P/S:Hàn Xẻng cái gì cũng shit riêng cái khoản games online thì em ko thể chê nổi :">

sepanbanh_nep
02-03-2009, 08:22 PM
tèn ten tui cày mãi từ năm ngoái đến giờ mới lên được level 99 full lun đánh hệ 3 còn chết nhăn răng chứ là vừa ra quái đập cho cái chết lè mãi mới quen để không bị chết chơi mãi mới lên màn 4 hệ 3 còn khướt mới hoà bình ec. ec. ngại thấy mồ nhưng đánh con người thú này quả là lợi thật mình có đệ 3000 máu đỡ cho bao nhiêu nên cũng ít chết

HERO_Quydo
14-03-2010, 11:35 AM

Đúng là bản này khó vãi lệ, lên màn 5 hệ 2 gặp mấy thằng xương cầm kiếm đam rõ trâu mà đông nữa, mỗi thằng cho 1 hit đi luôn :heheh:
Mà ai biết cộng skill cho con Dunadan ko, hình như là con paladin trong bản khác. Đánh lên 5x mà còn 42 điểm skill chưa cộng =))