PDA

View Full Version : Ngồi cạnh người khác giới * bạn thấy thế nào

Trang : [1] 2

thúy vân b11
04-06-2006, 06:30 PM
Lớp tôi chỉ có 6 tên "mì chính cánh " * vì là lớp khối d nên nhiều girl * tôi là một trong những người ngồi cạnh 1 Boy . Nói thế nào nhỉ * 1 tên lập dị * nhưng đôi lúc lại thấy khâm phục nó * nó rất đặc biệt * mọi người thường gọi nó là Đam San ( hôm trước đọc bài nó đóng vai Đam San ) . Cả buổi học ko nói 1 câu nào -ngang với con hến( mặc dù ngồi cạnh một đứa con gái cái mồm cũng ko khác cái loa là mấy) . Nhưng có đặc biệt là nó học văn giỏi * thích làm thơ và đọc thơ . Có một lần nó làm tôi rất ngạc nhiên* nó đọc thuộc bài " Bình ngô đại cáo" * rất nể . Tuy nó hơi lập dị nhưng rất tốt bụng .

haidh
04-06-2006, 10:02 PM
Ngồi cạnh bạn khác giới cũng có nhiều cái hay*nhiều cái lơi và 1 ít cái hại!
Như anh đây nhờ ngồi cạnh 1 "bạn" hồi 11 mà bây giờ bạn í đã trở thành con gái của anh đấy! Bây giờ lên giảng đường thỉnh thoảng vẫn được ngồi cạnh
các cô !Có điều biết người mà chẳng biết tên~
Mà chú nào cô nói học thuộc BN-ĐC đấy*giống anh đấy!hehe***

alan
04-06-2006, 10:18 PM
tui thích ngồi 1 mình hơn* ngồi 1 thoải mái nhất * tôi sợ ngồi cạnh bạn nào xinh quá thì lại ko kìm nén được lòng mình * tôi yêu con gái đẹp mừ nhg tôi lại thích sống theo chủ nghĩa độc thân * thế mới khổ chứ

alex
05-06-2006, 05:11 PM
Lớp tôi chỉ có 6 tên "mì chính cánh " * vì là lớp khối d nên nhiều girl * tôi là một trong những người ngồi cạnh 1 Boy . Nói thế nào nhỉ * 1 tên lập dị * nhưng đôi lúc lại thấy khâm phục nó * nó rất đặc biệt * mọi người thường gọi nó là Đam San ( hôm trước đọc bài nó đóng vai Đam San ) . Cả buổi học ko nói 1 câu nào -ngang với con hến( mặc dù ngồi cạnh một đứa con gái cái mồm cũng ko khác cái loa là mấy) . Nhưng có đặc biệt là nó học văn giỏi * thích làm thơ và đọc thơ . Có một lần nó làm tôi rất ngạc nhiên* nó đọc thuộc bài " Bình ngô đại cáo" * rất nể . Tuy nó hơi lập dị nhưng rất tốt bụng .

ô hô thì ra các em thích nhừng người đọc thuộc Bình ngô Đại Cáo à. Anh là khối A còn đọc được nữa là ...

thúy vân b11
05-06-2006, 05:30 PM
ai bảo với anh là em thích nó * em chỉ nể nó thôi mà

Pisces
06-06-2006, 12:28 AM
Ngồi cạnh người khác giới cũng bình thường! Chẳng có gì đặc biệt... Nó cũng là người như mình thôi mà...

alex
06-06-2006, 08:46 AM
Ngồi cạnh người khác giới cũng bình thường! Chẳng có gì đặc biệt... Nó cũng là người như mình thôi mà...
Ngoài những cái khác nhau thì tất cả mọi thứ đều như mình phải không chú:nhaymat:

Pisces
06-06-2006, 01:01 PM
Ngoài những cái khác nhau thì tất cả mọi thứ đều như mình phải không chú:nhaymat:
Hik* anh này nghĩ đi đâu* xa xôi quá!!! Nhưng đúng là như vậy đấy :D

zZNguyetAnhZz
06-06-2006, 07:00 PM
ô hô thì ra các em thích nhừng người đọc thuộc Bình ngô Đại Cáo à. Anh là khối A còn đọc được nữa là ...

anh alex giỏi nhẩy * nói thế em ngại we'* em đây ko thuộc đc 1/2 bài BN ĐC . Hồi đi thi Đh được 7.5 văn là thấy hạnh phúc lém rồi

alex
07-06-2006, 08:04 AM
anh alex giỏi nhẩy * nói thế em ngại we'* em đây ko thuộc đc 1/2 bài BN ĐC . Hồi đi thi Đh được 7.5 văn là thấy hạnh phúc lém rồi
Thực ra ngày trước bọn anh học văn với cô Hà ( biết không ? ) chẳng dậy gì cả suốt ngày chỉ bắt lên bảng đọc thuộc lòng mấy bài thơ. Hê hê thậm chí bài Văn tế Nghĩa sĩ Cần Giuộc còn bắt học thuộc . Pó tay :thua:

thúy vân b11
08-06-2006, 06:14 PM
các anh học khối gì *chắc bây giờ các anh học đại học rồi* cá anh nào học ngoại ngữ* tư vấn cho em

alan
09-06-2006, 03:44 PM
anh chỉ biết mình câu I LOve YOU thôi * như thế có tư vấn được cho em ko

thúy vân b11
15-06-2006, 02:31 PM
yêu mà cũng phải học à, anh bị ghét cũng đúng

anhtob6
14-07-2006, 01:18 PM
Tôi ngồi cạnh 1 con ..... trai .Nên ko biết cảm giác ngồi gần con gái là thế nào . Muốn biết thì hỏi đứa con gái đó xem,chắc nó cũng thắc mắc về cảm giác đc ngồi gần đứa con trai ..!!!

hrockvn
14-07-2006, 03:41 PM
Ngối cạnh con gái có thể nhờ vả và thường xuyên bị nhờ vả. Ngại ghi bài thì ới nó tiếng. Đến lúc có việc nặng nhọc nó cứ lôi mình. Ví dụ là ... thay cho nó cái ngòi bút. Hik hik. nhưng mà ngồi cạnh con gái vui lắm. Chí chóe suốt

anhtob6
14-07-2006, 08:35 PM
Theo lời anh Hrockvn thì có khi em phải xin thầy chuyển đến 1 bạn gái ngay thui .Nhưng mà em ác cảm với người ngồi cạnh lắm . Vì khi đó mình thấy nhiều tính xấu của họ ( ăn nói , cử chỉ ...) .Có ai thấy vậy thì mod lại tui nha ...!!!

Pisces
14-07-2006, 08:43 PM
Theo lời anh Hrockvn thì có khi em phải xin thầy chuyển đến 1 bạn gái ngay thui .Nhưng mà em ác cảm với người ngồi cạnh lắm . Vì khi đó mình thấy nhiều tính xấu của họ ( ăn nói , cử chỉ ...) .Có ai thấy vậy thì mod lại tui nha ...!!!
Cái này chỉ trách cậu hay để ý thôi, tui thì cứ kệ, mỗi người 1 tính mà, để ý chỉ tổ mệt người. Sống cho thoáng một tý đi :sao:

haidh
14-07-2006, 10:43 PM
Còn tui mà ngồi cạnh cô nào là tối về đảm bảo mơ về nàng ngay, hehe!
Ngồi cạnh con gái thấy ra người nào cũng có những mặt tốt riêng----> yêu luôn hehe!

thúy vân b11
15-07-2006, 10:44 AM
người ta thường nói lửa gần rơm lâu ngày cũng bén , đố đôi nào ngồi cạnh nhau mà ko có cảm tình đấy

anhtob6
15-07-2006, 03:37 PM
Hay qua' nhỉ ! Anh Picses nói có lý ghê . Nhưng em nghĩ thế thôi chứ đã đc ngồi cạnh bạn gái nào đâu ,buồn thế chứ . Nhưng em lại bị ghép với 1 bạn cách em hằng xa số mét.Thế thì "lửa xa rơm chưa gì đã bén" mới đúng hơn:)

Pisces
15-07-2006, 04:29 PM
người ta thường nói lửa gần rơm lâu ngày cũng bén , đố đôi nào ngồi cạnh nhau mà ko có cảm tình đấy
"Rơm ướt" với "lửa tàn" thì tui đố cô làm cho nó bén đc đấy =))

anhtob6
15-07-2006, 05:04 PM
Hay chưa .Nhưng mối tình là sét đánh .Lỡ "chớp" nhau rồi thì có rơm ướt hay lửa tàn cũng cháy thui à ...Đúng thế ko ...!!!

Pisces
15-07-2006, 05:13 PM
Ặc ặc, chú ko hỉu thế nào là "rơm ướt" với lại "lửa tàn" àh? Cái chuyện sét đánh thánh đập kia sao liệt vào loại này đc, cái đó thuộc dạng "Rơm tẩm xăng", vứt cái tàn diêm cũng đủ cháy rồi chứ đừng nói đến lửa!

anhtob6
15-07-2006, 05:20 PM
Thế ngồi cạnh người khác giới bạn thấy thế nào . Bạn có phải là rơm ướt ..người kia là lửa tàn ...!!!!

Pisces
15-07-2006, 05:37 PM
Thế ngồi cạnh người khác giới bạn thấy thế nào . Bạn có phải là rơm ướt ..người kia là lửa tàn ...!!!!
Cái lày nói ròi, miễn bàn tiếp........

haidh
15-07-2006, 10:35 PM
PHục cô Vân quá, nói trúng ý anh định nói!
Nhưng chỉ "bén" đến thích là cùng thôi!
Còn để yêu thì cho dẫu có nhẵn mặt nhau hay xa vời vợi cũng chẳng có nghĩa lí gì cả đâu!
Người ta cứ nói xa mặt cách lòng nhưng chẳng qua là người ta chưa yêu thật
lòng hoặc không chung tình thôi! Còn đã yêu chân thành thì kể cả khi 1 người không còn nữa , tình yêu vẫn còn lại với người kia!
Nói chuyện về tình yêu( iu??) thời kẹo lạc này thì có vô khối chuyện để nói và nghe!
Đôi dòng lủng củng mong anh em đừng trách!

thúy vân b11
16-07-2006, 04:57 PM
PHục cô Vân quá, nói trúng ý anh định nói!
Nhưng chỉ "bén" đến thích là cùng thôi!
Còn để yêu thì cho dẫu có nhẵn mặt nhau hay xa vời vợi cũng chẳng có nghĩa lí gì cả đâu!
Người ta cứ nói xa mặt cách lòng nhưng chẳng qua là người ta chưa yêu thật
lòng hoặc không chung tình thôi! Còn đã yêu chân thành thì kể cả khi 1 người không còn nữa , tình yêu vẫn còn lại với người kia!
Nói chuyện về tình yêu( iu??) thời kẹo lạc này thì có vô khối chuyện để nói và nghe!
Đôi dòng lủng củng mong anh em đừng trách!
"chú à " , kinh nghiệm ghê ha , nói chuyện tình yêu có vẻ từng trải quá

haidh
16-07-2006, 11:21 PM
Thế cô khen hay là chê chú đây?
Chú không dám nhận từng trải đâu, chỉ dám nhận hai chữ trung thành thôi!
Cô nhỉ?!

thúy vân b11
17-07-2006, 05:33 PM
Thế cô khen hay là chê chú đây?
Chú không dám nhận từng trải đâu, chỉ dám nhận hai chữ trung thành thôi!
Cô nhỉ?!
trong tình yêu hình như ko có 2 từ "trung thành" , chân thành thì có

vodanh
18-07-2006, 03:26 PM
heeeeeeeee, đừng dại ngồi cạnh con gái, cái gì mà cứ ngồi gần nhau là có cảm tình với nhau, hic, nhảm nhí, kinh nghiệm xương máu của tui đây chẳng hạn..

only you(b!! 05-08)
18-07-2006, 03:29 PM
chào, hình như em kết thằng đó rồi hả,bỏ anh chàng ở b4 rồi sao..

vodanh
18-07-2006, 03:29 PM
heeeeeeee, đừng dại đâm đầu vào chỗ chết, a`, mà nếu muốn nếm thử thế nào là địa ngục thì chú cứ thử xem,heeeeeeee....sẽ biết

only you(b!! 05-08)
18-07-2006, 03:34 PM
theo tui nghĩ thì ngồi cạnh bọn con gái cũng có cái hay nhất là những lúc chúng nó buôn dưa,ổi..... biết được bao nhiêu điều của toàn dân thiên hạ..nhưng mà khi mắc lỗi với mấy bà chằn tinh đó thì có mà ốm đòn..>>> kinh wé

only you(b!! 05-08)
18-07-2006, 03:43 PM
Thúy Vân chỉ nể nó thôi à? mà anh thấy nó to cao đẹp trai thế mà chỉ có nể thì hơi tiếc , mà nó lại còn học giỏi nữa chứ..(nhưng không..... bằng anh ...heheh)!!.

vodanh
18-07-2006, 03:43 PM
hay thì hay đấy nhưng chẳng đến nỗi cứ cạnh nhau là có cảm tình với nhau_cực kì vớ vẩn

thúy vân b11
19-07-2006, 05:42 PM
Thúy Vân chỉ nể nó thôi à? mà anh thấy nó to cao đẹp trai thế mà chỉ có nể thì hơi tiếc , mà nó lại còn học giỏi nữa chứ..(nhưng không..... bằng anh ...heheh)!!.
Cái gì cơ , to cao đẹp trai à , ở đâu ra vậy , hình như nhầm hàng rồi

chào, hình như em kết thằng đó rồi hả,bỏ anh chàng ở b4 rồi sao..
Í đằng ấy nói là anh chàng b4 nào cơ, có yêu nhau bao giờ đâu mà bỏ

anhtob6
19-07-2006, 05:46 PM
Tán nhau ác quá. Thôi nhường diễn đàn này cho các vị nha ...!!!

thúy vân b11
19-07-2006, 05:48 PM
Tán nhau ác quá. Thôi nhường diễn đàn này cho các vị nha ...!!!
bạn gì ơi như vậy mà là tán à , hỏi thì trả lời , chỉ vậy thôi mà

Pisces
19-07-2006, 07:31 PM
Đang bàn việc "ngồi cạnh người khác giới..." lại quay nói chuyện gì đâu hà.....

anhtob6
19-07-2006, 08:12 PM
Ừ. Nhưng có thấy ai kể gì về cảm giác được ngồi cạnh người khác giới đâu.Toàn cứ yêu người này yêu người kia . Yêu gì mà sớm thế ...!!!

các vị đang bàn về tình bạn hay tình yêu vậy ...!!!

(*_*)!lamjuven
19-07-2006, 09:54 PM
thấy bình thường thoai mà có giề đaau mà . lại vui là đăng f khác

thúy vân b11
20-07-2006, 05:13 PM
Ừ. Nhưng có thấy ai kể gì về cảm giác được ngồi cạnh người khác giới đâu.Toàn cứ yêu người này yêu người kia . Yêu gì mà sớm thế ...!!!
yêu bao giờ mà sớm , chẳng có ai yêu ai ở đây cả

hrockvn
21-07-2006, 07:43 AM
Đề nghị các bạn không đi lạc chủ đề, "tập trung vào chuyên môn" đi. Thứ hai là làm ơn Spam ít thôi, có một người mà post 3 bài liên tục, tại sao không dùng chức năng Edit bài viết của mình mà viết tiếp. Rồi tớ del thẳng tay lại kêu ca

shevchenbe90
21-07-2006, 02:27 PM
Ngồi cạnh người khác giới hả? Có tính pede không bác?

only you(b!! 05-08)
23-07-2006, 03:42 PM
hay nhỉ , cứ ngồi cạnh nhau là có cảm tình hay sao.:chuot:

thúy vân b11
24-07-2006, 04:45 PM
hay nhỉ , cứ ngồi cạnh nhau là có cảm tình hay sao.:chuot:
đúng vậy đấy, ko thích thì ghét

anhtob6
25-07-2006, 09:19 PM
Thúy Vân coi lại trang 4 coi , có đúng chỉ là tán tỉnh nhau ko , trang 4 lạc để rồi , chứ tôi có nói ai yêu ai ở đây đâu.Đừng hiểu lầm tôi nha ...!!!

thúy vân b11
26-07-2006, 10:22 AM
Thúy Vân coi lại trang 4 coi , có đúng chỉ là tán tỉnh nhau ko , trang 4 lạc để rồi , chứ tôi có nói ai yêu ai ở đây đâu.Đừng hiểu lầm tôi nha ...!!!
đó là tên nhóc bạn mình , nó thích xưng bằng anh , nó trêu thôi

hacker
26-07-2006, 11:43 AM
Chả biết mọi người thế nào chứ cả 3 năm ngồi cấp 3 tớ đều phải ngồi cạnh con gái . 1 bàn có 4 người thì 3 người là con gái, chẳng khác chi là cái chợ cả.

Pisces
26-07-2006, 01:23 PM
Chả biết mọi người thế nào chứ cả 3 năm ngồi cấp 3 tớ đều phải ngồi cạnh con gái . 1 bàn có 4 người thì 3 người là con gái, chẳng khác chi là cái chợ cả.
:victory: Hay!

hunter_1102
26-07-2006, 08:31 PM
tui cao to đẹp trai nên toàn được ngồi bàn đầu

hoaly_kho
27-07-2006, 08:52 AM
=)) =)) =)) Hunter cao to đẹp trai toàn ngồi bàn đầu hả ? Thích nhỉ ? Còn lớp tui , có mỗi 6 boy, tui lại cận nữa , toàn ngồi trên , một bàn có 4 người thì có đến 4 người là Girl . Còn ngồi cạnh người khác giới cũng phải chia làm nhiều thể loại. Ví dụ đó là một người bạn trai thân ,chẳng có cảm giác gì cả .(^_*) Còn ngồi cạnh một boy đặc biệt. Hề hề , chẳng biết sao nữa , nhưng nói chung là hơi camơrun , hồi hộp , hạnh phúc nữa .

hrockvn
27-07-2006, 10:24 AM
Chuyện lạ, to cao mà ngồi bàn đầu. To cao phải ở dưới mới đúng chứ nhẩy. Chú này lại "nhân cách hóa" bản thân rồi. Hay là chủ nhiệm của chú lại xếp nhầm chỗ

hacker
27-07-2006, 02:42 PM
Chuyện lạ, to cao mà ngồi bàn đầu. To cao phải ở dưới mới đúng chứ nhẩy. Chú này lại "nhân cách hóa" bản thân rồi. Hay là chủ nhiệm của chú lại xếp nhầm chỗ
Chắc ko nhầm đâu. Có lẽ chú này biết "soi" gái từ nhỏ nên cận sớm, cận nặng ==> Phải cho ngồi bàn đầu.

hoaly_kho
27-07-2006, 06:22 PM
Chắc ko nhầm đâu. Có lẽ chú này biết "soi" gái từ nhỏ nên cận sớm, cận nặng ==> Phải cho ngồi bàn đầu.
Không có đâu , mắt Hunter á , như mắt cú vọ ấy , nhìn cái gì cũng xuyên thủng , cận cái nỗi gì . keke ! :)) :))

hacker
27-07-2006, 06:39 PM
Không có đâu , mắt Hunter á , như mắt cú vọ ấy , nhìn cái gì cũng xuyên thủng , cận cái nỗi gì . keke ! :)) :))
Sao em hoaly_kho lại biết mắt Hunter tinh như cú vọ nhỉ ? Lại còn nhìn cái gì cũng xuyên thủng nữa chứ. Hay hoaly_kho là nạn nhân rùi. Chẹp chẹp, nếu thế thì Hunter nguy hiểm với chị em quá.

hoaly_kho
27-07-2006, 06:44 PM
Sao em hoaly_kho lại biết mắt Hunter tinh như cú vọ nhỉ ? Lại còn nhìn cái gì cũng xuyên thủng nữa chứ. Hay hoaly_kho là nạn nhân rùi. Chẹp chẹp, nếu thế thì Hunter nguy hiểm với chị em quá.
Ko ko :nono: Hunter mà dám để em là nạn nhân á ? Em cho bạn ấy hết đường làm ăn luôn :)) . Tại cũng đã đi học cùng nhau nên em biết ngay bạn ấy thế nào mà .

A_B
28-07-2006, 07:48 AM
Ngồi cạnh người mà hợp gu với mình thì vui nhất còn gì , chí chóe cả ngày . Nhưng không hợp thì cả ngày câm như ...
Tớ chả mấy khi ngồi cạnh người # giới vì tớ toàn ngồi bàn cuối . Con gái thì nổi tiếng là chăm chỉ nên toàn ngồi mấy bàn đấu thế nên ....
Ngồi cạnh người ta thì cấm có nghĩ bậy không chừng chảy máu cam à nha :cuoideu:

ToanA4_03_06
23-12-2006, 12:22 PM

bình ngô đại cáo cũng thường thôi bọn anh phải đọc cả bài hịch tướng sĩ đây này hè tuy hơi lủng củng nhưng vẫn được 10
ít nói chuyện cũng đúng rồi con trai ai lại lắm mồm

HiepA4_03_06_ga
23-12-2006, 05:01 PM

Hix, vậy là hỉm đã phải lòng nó rồi, nó đang tìm mọi cách chinh phục đấy, đàn ông là thế.

HiepA4_03_06_ga
23-12-2006, 05:04 PM
bình ngô đại cáo cũng thường thôi bọn anh phải đọc cả bài hịch tướng sĩ đây này hè tuy hơi lủng củng nhưng vẫn được 10
ít nói chuyện cũng đúng rồi con trai ai lại lắm mồm

Mài nói thế không nghĩ đến anh mài à, nên nhớ hịch tướng sĩ, bình ngô đại cáo, hay văn tế nghĩ sĩ" gì đó, nói chung tao thuộc hết, nên nhớ tau nhiều 10 văn hơn mi.

lauthaimi
23-12-2006, 05:12 PM
tui thích ngồi 1 mình hơn* ngồi 1 thoải mái nhất * tôi sợ ngồi cạnh bạn nào xinh quá thì lại ko kìm nén được lòng mình * tôi yêu con gái đẹp mừ nhg tôi lại thích sống theo chủ nghĩa độc thân * thế mới khổ chứ

sax,hok bình thường ah nha

lauthaimi
23-12-2006, 05:14 PM

ờ đúng, em cũng chẳng thấy j` đặc biệt,phình phường như bao người khác

HiepA4_03_06_ga
23-12-2006, 05:23 PM
Con giai hay con gái thì đã sao, trời xinh ra đã như zay., so đo làm gì cho khổ. Dẫu bên ngồi cạnh mình là ai, chỉ cần cả 2 cố gắng bảo ban nhau mà học, hãy gắn liền tình bạn lại.

ToanA4_03_06
23-12-2006, 07:23 PM
haha như tao ngồi cạnh con Lam mà mấy khi nói chuyện với nó đâu
chưa thấy ai ngoan như anh

blue_horizon
27-12-2006, 01:27 PM
Bà Thúy Vân đang nói đến tên Đam San hả. Tui cũng ngồi cạnh nó hồi đầu năm lớp 10. Người gì mà hiền như cục đất, suốt ngày bị tui bắt nạt :D. Tội nghiệp thằng bé :thiensu:

vu nguyen
27-12-2006, 04:03 PM

Ngồi cạnh ai mà chẳng được miễn là người ngồi cạnh không có ý xấu .Hoặc bản thân mình có ý xấu.còn ai cũng ok

HoangHiep12C6
27-12-2006, 10:46 PM
Bà Thúy Vân đang nói đến tên Đam San hả. Tui cũng ngồi cạnh nó hồi đầu năm lớp 10. Người gì mà hiền như cục đất, suốt ngày bị tui bắt nạt :D. Tội nghiệp thằng bé :thiensu:

Úi giời ơi . Chứng tỏ em cũng máu chiến gớm , con gái gì mà đi bắt nạt con trai , không ổn . Em mà ngồi cạnh anh thì em chỉ có b-( b-( b-(

blue_horizon
29-12-2006, 05:16 PM
Úi giời ơi . Chứng tỏ em cũng máu chiến gớm , con gái gì mà đi bắt nạt con trai , không ổn . Em mà ngồi cạnh anh thì em chỉ có b-( b-( b-(

Chỉ có sao.......:xpam:
Hắn hiền quá, con trai mà suốt ngày thơ với chả thẩn. Khổ, ai bắt cô xếp cho một đứa hiền như nó ngồi với một đứa nghịch như em:D
Bây giờ thì em ngồi cách nó 1 bàn rồi :)

hrockvn
29-12-2006, 05:46 PM
Chỉ có sao.......:xpam:
Hắn hiền quá, con trai mà suốt ngày thơ với chả thẩn. Khổ, ai bắt cô xếp cho một đứa hiền như nó ngồi với một đứa nghịch như em:D
Bây giờ thì em ngồi cách nó 1 bàn rồi :)

Rứa con trai không đc thơ thẩn à. :-O :((. Tội nghiệp anh quá. Anh cũng hay thơ thẩn này. Em nói thế lại còn động chạm đến đại K "Huỳnh Văn Hen" nhà ta nữa thì chết à. mà bao nhiêu nhà thơ là nam đó thôi. Ngày trước anh còn làm cả đống thơ. Chết chết :(( :((

hanvanhuynh
29-12-2006, 06:04 PM
Rứa con trai không đc thơ thẩn à. :-O :((. Tội nghiệp anh quá. Anh cũng hay thơ thẩn này. Em nói thế lại còn động chạm đến đại K "Huỳnh Văn Hen" nhà ta nữa thì chết à. mà bao nhiêu nhà thơ là nam đó thôi. Ngày trước anh còn làm cả đống thơ. Chết chết :(( :((
hic hic, kiểu này chắc phải nghỉ...thơ thẩn thoai. Kon gái bây giừ có khoái món này đâu. hic:(( .
"Nay quyết chia tay trong... tích tắc
với nàng thơ kiều diễm kiêu sa
Cuộc đời thiệt lắm phong ba
Quyết... không viết nữa...nhưng mà lại thôi...hè, cứ viết"

blue_horizon
30-12-2006, 03:16 PM
Úi chà, bác hiểu nhầm ý em rồi. Em đâu có bảo là con trai không được văn thơ đâu, Ý em là văn thơ vừa vừa thôi, chứ cứ lúc nào cũng thơ thẩn thì... bó tay :D

cogaibachkim_nc
31-12-2006, 09:12 PM
úi em cũng đồng ý với ý kiến của blue ?ai lại...con trai mà suốt ngày thơ với thẩn ( cho em xin lỗi bác huỳnh văn han nha) hi`hi`

blue_horizon
31-12-2006, 09:35 PM
Hihi, bắt tay bạn bạch kim cái:D

cogaibachkim_nc
31-12-2006, 10:35 PM
hahahaha đúng là hai ý tưởng lớn gặp nhau ha

live*to*love
01-01-2007, 05:28 PM
tui thấy ngồi cạnh người khác giới vui kin luôn ! Em thấy tụi nó ngồi cạnh cái là hiền hẳn , tâm lý cực luôn

ToanA4_03_06
01-01-2007, 06:44 PM
đúng là 2 con chí lớn gặp nhau

live*to*love
02-01-2007, 11:00 AM
chậc ở đâu cũng gặp hai bà này đi bắt bẻ người khác

cogaibachkim_nc
02-01-2007, 10:48 PM
Đâu có? chỉ là ý tưởng lớn nên tự tìm đến với nhau thui

Pisces
24-01-2007, 08:33 AM
Hmmm.......
Từ sau khi chuyển đổi cơ cấu, chỗ này bị buông lỏng quản lý nên có vẻ xảy ra vài trường hợp quá đà -.-'.
Cảnh cáo người vi phạm và mong mọi người thảo luận bình tĩnh một chút. Đừng có chat chít đi quá xa chủ đề nữa.

quangthanhxdsg
24-02-2007, 10:42 PM
Hmmm.......
Từ sau khi chuyển đổi cơ cấu, chỗ này bị buông lỏng quản lý nên có vẻ xảy ra vài trường hợp quá đà -.-'.
Cảnh cáo người vi phạm và mong mọi người thảo luận bình tĩnh một chút. Đừng có chat chít đi quá xa chủ đề nữa.
[-X Các hạ chém tụi nó ngay đi chứ,ai lại để thế bao giờ.Đầu xuân năm mới,nên tiễn vài đứa lên đoạn đầu đài để làm gương cho đồng đao võ lâm cái coi>:D

Pisces
25-02-2007, 03:16 AM
Đáng tiếc...
Chính ra thì kẻ vi phạm sẽ bị cảnh cáo đúng tội, nhưng ai ngờ admin đã xóa mất bài nên ko còn băng chứng [-(.
Cho nên hắn vẫn nhởn nhơ mà đi post bài đấy chứ L-) [-X

fu6kddt
25-02-2007, 10:24 AM
Anh thấy ham muốn..........., còn em :">

only you(b!! 05-08)
25-02-2007, 02:43 PM
Thực ra ngày trước bọn anh học văn với cô Hà ( biết không ? ) chẳng dậy gì cả suốt ngày chỉ bắt lên bảng đọc thuộc lòng mấy bài thơ. Hê hê thậm chí bài Văn tế Nghĩa sĩ Cần Giuộc còn bắt học thuộc . Pó tay :thua:

he..lô .., anh học với cô Hà nào zậy bọn iêm cũng cô Hà chủ nhiệm nè Y:DY
------------------------------------------

Ngối cạnh con gái có thể nhờ vả và thường xuyên bị nhờ vả. Ngại ghi bài thì ới nó tiếng. Đến lúc có việc nặng nhọc nó cứ lôi mình. Ví dụ là ... thay cho nó cái ngòi bút. Hik hik. nhưng mà ngồi cạnh con gái vui lắm. Chí chóe suốt

anh hrock nói đúng đấy anh Tố ạ! (:O

quangthanhxdsg
25-02-2007, 03:55 PM
Anh thấy ham muốn..........., còn em :">
CÁi chú này thật là:
"ham" cái gì,"muốn" cái gì..Nói là phải nói rõ,chỗ con nít với con gái nhiều như thế này chú ko nói rõ dễ chị em nhìn chú cười thầm lắmB-/

live*to*love
26-02-2007, 06:28 PM
nói chung là thích các bác ạ ! Em nói thật đấy !

khunglongsanhdieu_2000
26-02-2007, 06:46 PM
cái topic này nhộn nhịp nhỉ? cho tui tham gia với

quangthanhxdsg
03-03-2007, 10:17 AM
Cô ...điêu kia,chả nhẽ phải cần 2 hàng trinh nam đứng tung hoa mời cô vào thì cô mới vào,lai còn "..cho tui tham gia với..":))
>:)E Nhưng mà anh hỏi khí k phải ,em có quen Mạnh bẹp b4 ko?

oitinhyeu
03-03-2007, 04:50 PM
ôi zào tưởng gì chứ đọc thuộc bài bình ngô đại cáo thì cả lớp anh cũng thuộc, từng đứa 1:-@

letien
25-05-2007, 12:59 PM
đến Anh mà còn thuộc nữa nè anh học thuộc từ hồi học lớp 9 cơ! bây giờ liếc lại vài lần là đọc ngon ơ. Xem nào có năm mô được ngồi gần con gái không nhờ hình như không. Thảo nào ít kinh nghiệm là phải. :-" Nhưng mà thực tình anh thích ngồi bàn cuối 1 mình thôi , tha hồ chọc đứa ở trên , nói leo thầy cô rồi cúi mặt xuống ,nằm ngủ chạy dải chả ai bít , caro , đọc chuyện , nghịc lung tung .....":P"

culanbk
25-05-2007, 01:34 PM
Một chủ đề kéo dài một năm 29 ngày , ngồi cạnh con gái thì cóa gì đâu . Không biết cấp 3 thế nào chứ , cả 4 năm cấp 2 a ngồi cạnh 2 bạn nữ cóa thấy gì đâu , tại vì lớp a bắt ngồi nam kẹp nữ . Mà hồi đó lớp cấp 2 của mình toàn con xinh , giờ mới tiếc chưa xơ múi được em nèo . À a đây học chuyên văn mấy bài bình ngô đại cáo lèo tèo đó tính giề , từ nhỏ đến giờ mới sáng tác được vài truyện ngắn , thơ thì khoảng gần hết 2 cuốn sổ .

letienquana12
25-05-2007, 01:54 PM
không hiểu thế nào mà từ cấp 1 đến cấp 3 em toàn ngồi cạnh mấy bạn nữ thôi các bác ạ=P~,số em nó sát gái hay sao ấy8-}hồi cấp 2 đi học kèm thêm toán nhà vợ thầy Tạo,cả lớp 7 đứa con gái,có mình em con trai mới nhục chứ@-)
nói thế thôi,đến giờ vẫn chưa làm ăn được gì cả,>chán(:O

000_000
25-05-2007, 04:25 PM
Hé hé không ngờ mí anh trong diễn đàn '' nai'' đến vậy , mọi người biết không em ngồi cạnh một tên''boy cũng đúng mà girl cũng chẳng sai '' , thằng này mắc bệnh yêu tiền mê muội , em vẫn còn cay vụ vay nó tiền mà nó không cho lại còn biện lí do lí do nọ nữa chứ . Có cái thằng nào mà được em cho 500 đồng mà cảm ơn em rối rít không ( bó tay ) , lại nữa em không thuộc dạng hiền của lớp thía mà lúc em đổi chỗ với nó để ngồi cạnh 1 cô em thì nó sợ bị GV bắt ...rùi bắt em ngồi đúng vị trí của mình . Nó đánh bài thua em ......nó chạy làng , em và nó cãi nhau vì 2 đứa thích 2 đội bóng khác nhau , lần nào em cũng thắng vì '' thượng cẳng chân hạ cẳng tay'' ( ác quá trùi ) nói chung thì ngồi cạnh nó em và nó cãi nhau nhiều lắm , chỉ '' đồng tâm hợp lực '' lúc 2 đứa làm bài kiểm tra thui ( em giở cho nó&em chép .....đến chịu ) . Nhưng lâu rùi nghỉ hè không cãi nhau với nó thấy cũng bùn bùn =D>

duynamckbk7
25-05-2007, 07:47 PM
Xời, từ nhỏ đến lớn toàn ngồi cạnh người khác giới mà chẳng thấy j` thú vị cả,chỉ thấy vui mỗi cái là trêu tức bọn nó đến khóc. Lên cấp 3 thì khác, lúc đó chỉ kím con nào học giỏi giỏi để ngồi cá chép mỗi khi kiểm tra hoặc kím con nào nghịch nghịch để cãi nhau hoặc tựa nhờ cái đầu trong giờ học. Cay mỗi cái là kím phải con nghịch wa', nõ toàn bắt ngồi nhổ tóc xoăn cho nó mới đau chứ :D

000_000
25-05-2007, 09:29 PM
Ha ha hay nhỉ không ngờ ông anh duynamckbk7 lại bị con gái nắt nạt đấy , khổ thân ông anh , nhưng mà có ngồi cạnh con gái mới thấy vui chứ anh , lớp em đây này con gái bá chủ cả lớp

liknight_b4
25-05-2007, 11:41 PM
Xời, từ nhỏ đến lớn toàn ngồi cạnh người khác giới mà chẳng thấy j` thú vị cả,chỉ thấy vui mỗi cái là trêu tức bọn nó đến khóc. Lên cấp 3 thì khác, lúc đó chỉ kím con nào học giỏi giỏi để ngồi cá chép mỗi khi kiểm tra hoặc kím con nào nghịch nghịch để cãi nhau hoặc tựa nhờ cái đầu trong giờ học. Cay mỗi cái là kím phải con nghịch wa', nõ toàn bắt ngồi nhổ tóc xoăn cho nó mới đau chứ :D

Sao mà bác giống iem thế,ngồi cạnh con gái từ khi còn đang học cấp1,lên đến cấp 3"may mắn" thế nào lại ngồi cạnh toàn "tiểu thư",mà các "tiểu thư" ấy có mụ nào là hiền đâu chứ,mang tiếng là ngồi cạnh nhau mà hôm nào ko cãi nhau "tóe lửa" là hôm ấy thể nào cũng có chuyện lạ xảy ra

duynamckbk7
26-05-2007, 02:27 PM
:D, Cho đến bi h lên ĐH cũng có khá hơn đâu, lớp đến 2/3 là con gái, mệt nhất là mấy ngày kỉ niệm con gái, toàn bị chê, chẳng mấy khi đc khen :(

alex
26-05-2007, 03:26 PM
:D, Cho đến bi h lên ĐH cũng có khá hơn đâu, lớp đến 2/3 là con gái, mệt nhất là mấy ngày kỉ niệm con gái, toàn bị chê, chẳng mấy khi đc khen :(
Hic chẳng bù cho lớp tôi, cả lớp được 3 đứa con gái . từ lâu đã quên cảm giác ngồi cạnh các nàng rồi :D

quangson123
04-06-2007, 09:28 PM
Bàn tui 3 gái 1 trai nè. Sướng lắm được cưng chiều hết mức b-(

thang_bom
04-06-2007, 11:37 PM
oài oài!!!!
con em thì chưa lần nào đc ngồi bên bạn gái nên có lẽ chưa hiểu cái cảm giác ngồi bên người khác giới nó như thế nào?
trước giờ em luôn ngồi với duy nhất có 1 thằng con trai!Cảm giác ngồi bên XX thế nào nhỉ?