PDA

View Full Version : Viết cho thằng quỷ

000_000
27-02-2009, 04:16 PM
Đúng , mi là một thằng quỷ , quỷ quái vô cùng và chả hiểu tại sao tau lại có một thằng quỷ như mi làm bạn .
Đúng , mi là một thằng quỷ !!! Thằng quỷ chỉ biết chọc tức tau lên và khiến cho tau bao phen lao đao trước bàn dân thiên hạ
Mi là 1 con quỷ xấu xa , ko chiều theo ý tau như những '' thằng quỷ '' khác , mà luôn làm trái ngược lại những gì tau yêu cầu
Làm quỷ sướng lắm sao mi , thế nên mỗi khi làm tau tức và khó chịu , mi chẳng mảy may xin lỗi , chẳng mảy may suy nghĩ lại mà thay đổi
Tau sợ ma và sợ cả quỷ, nhưg con quỷ như mi tau ko sợ mà lại dám đối đầu , vì tau muốn ''thắng'' mi , lúc nào cũng vậy.........trong học tập rồi trong cuộc sống ........
Và mi biết ko , con quỷ, đôi khi mi cho tau thấy rằng
Tau thật vô tâm
Thật bướng bỉnh
Thật ngốc
Vì làm gì có con quỷ nào lại có thể tốt và quan tâm đến ''con người''( là tau ) như mi , phải ko
.......Có những lúc tau ghét mi nhiều lắm.......
Vì mi ích kỉ
vô tâm
và thật xấu tính
Nhưng đâu phải ai cũng hoàn hảo phải ko mi ? . Sắp chia tay nhau rồi , tau vẫn ko bao h hối hận vì đã trót quen thằng quỷ như mi , cũng ko bao h hối hận vì đã chơi thân với mi . Tau viết những dòng này để mi biết mặc dù tau tin mi đã hiểu từ lâu , rằng tau rất ghét mi nhưng cũng rất yêu quý mi .Thằng quỷ !!!

snow_b7
27-02-2009, 04:42 PM
bên cạnh mình có một nhóc quỷ... lúc đầu thấy nó giống dạ soa... dễ ghét!!!" sao cô lại xếp nó ngồi cạnh mình nhỉ???... Sau một thời gian không dài nhưng đủ để làm thay đổi suy nghĩ của một người... như mình: Quỷ cũng đáng yêu chứ nhỉ?!!... còn bây giờ có đánh đổi thiên thần với nó thì cũng không bao giờ chịu đâu... quý nó lắm rồi!!! :sparkling::sparkling::sparkling: