PDA

View Full Version : Một cảm xúc of "Spamer"

DonGianLaSpam
01-03-2009, 05:59 PM
Mối tình đầu của em .. người đó ko phải là anh ... nhưng anh vẫn là nơi mà em thấy yên bình, bờ vai anh vẫn nhiều lần đẫm nước mắt em ......
Cuộc tình thứ hai của em ... người đó cũng ko phải là anh ... anh buồn , em yêu người ấy .. anh biết ... và em biết là anh vẫn rất yêu em ... anh đã chôn tc của anh ở trong lòng , em biết anh luôn muốn em hp... nhưng anh vẫn là nơi mà em thấy yêu bình, bờ vai anh vẫn nhiều lần đẫm nước mắt em... nhiều hơn ........
Và rồi 1 ngày em nhận ra vị trí của anh trong trái tim em .... anh đã thay đổi nhiều ... nhưng trái tim anh ko thể thay đổi đc ... anh vẫn rất yêu em ....
....... em khó xử... anh cũng vậy... nhận ra ty của 2 người thật khó khăn ... có lẽ anh vô duyên với em quá ... những lúc này anh lại ko thể ở bên em...
Anh ko tin ... anh muốn em đc hp....................
Em đã cho anh rất nhiều ........ anh luôn trân trọng .....
Chờ anh nhé...........

.................................................. .......................

Hyt.b3
01-03-2009, 06:04 PM
cái bài này chắc là của a khoai... hẻm phải của a Q
dù hok hiểu gỳ về tình cảm phức tạp nhưng mà vẫn chúc cho đến kết thúc là a chỵ được bên nhau
:crave::crave::crave::crave:

Jubi
01-03-2009, 06:06 PM
ô la la, em mở hàng ;))
nói thật em đọc 0 hiểu mấy, nhưng chúc anh Khoai tìn được hạnh phúc của mình (kể cả khi anh Già =.=!!)

DonGianLaSpam
01-03-2009, 06:06 PM
Viết sai chính tả nhiều thế cơ mà, đâu phải anh đâu, của thằng Hiếu là chắc :alert:

PS : Anh sửa chính tả cho nó rồi :sparkling:

Jubi
01-03-2009, 06:07 PM
cái bài này chắc là của a khoai... hẻm phải của a Q
dù hok hiểu gỳ về tình cảm phức tạp nhưng mà vẫn chúc cho đến kết thúc là a chỵ được bên nhau
:crave::crave::crave::crave:
mày xuống dưới đi :dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

DonGianLaSpam
01-03-2009, 06:14 PM
Cố lên mày, 4 tháng nữa thôi
Trước mắt là 5 ngày nữa =))

snow_b7
01-03-2009, 06:19 PM
giờ mới thấy anh zai bộc lộ cảm xúc ra đấy!!!:sparkling::sparkling: anh zai là một người rất tốt... tình yêu chân thành của anh zai chắc chắn sẽ tìm đc bến đậu bình yên... em gái cầu chúc cho anh zai hạnh phúc bên người ấy:sparkling::sparkling: chazo!!! cố lên anh zai yêu quý!!!:whistle::whistle:

Snow
01-03-2009, 07:01 PM
=)) =)) =))
sẽ có một ngày ai đó nhận ra anh là người ...
chúc anh hạnh phúc

kẻ xấu
01-03-2009, 07:17 PM
Đọc cái tiêu đề tưởng của nhoxbi chứ !

shevchenbe90
01-03-2009, 07:21 PM
Các hạ có 12h để sửa lại tiêu đề topic,7h22 sáng mai mà chưa thấy thay đổi :(,tiểu đệ đành ra tay vậy...

DonGianLaSpam
01-03-2009, 10:56 PM
Các hạ có 12h để sửa lại tiêu đề topic,7h22 sáng mai mà chưa thấy thay đổi :(,tiểu đệ đành ra tay vậy...

thôi xoá đi hộ anh cái tự nhiên viết linh tinh hâm rồi =.=

shevchenbe90
02-03-2009, 12:23 AM
Em sửa thế được không,ai nỡ lòng del
:)

DonGianLaSpam
02-03-2009, 06:11 AM
Em sửa thế được không,ai nỡ lòng del
:)

cảm ơn em nhé hihi dù sao đây cũng là lần đầu anh post lên tâm sự của mình mà =.= :phew::phew::phew:

He0pr0_B7
02-03-2009, 03:07 PM
:):):):):):):)

Cười thôi chắc Ay đủ hiểu !!!!!! Hờ hờ !!!!!! TAYNNMB !!! Hihi :">!!!!!!!!

rapperdq
03-03-2009, 04:18 PM
Cái đó nghĩa là gì vậy :-?
Topic chưa bị del à :-??
Tiếc thế :(

rapperdq
10-03-2009, 01:32 PM
Viết tiếp thì post bài mới, edit ai biết đường nào mà lần b-(

Tao hiểu :))
Tao cũng thấy khó chịu :))
Có những cái muốn hỏi mà ko tiện :))

Snow
10-03-2009, 02:19 PM
chà chà ...
a giống e rùi ...
Cùng một hoàn cảnh ... chỉ là em trước anh sau thôi !!!

DonGianLaSpam
10-03-2009, 05:58 PM
10/3
thế là kết thúc 4 ngày ở hn. ko biết nên vui hay nên buồn nhỉ ?
mình ko hiểu mình làm sao nữa trong lòng sao có cảm giác khó chịu . 4 ngày hi vọng và thất vọng, đứng trước guơng nhìn lại mình....
Tại sao em lại làm như vậy , hay là anh chỉ là 1 trò trơi của em thôi , anh ko tin .......ko muốn tin .
chẳng lẽ em yêu anh mà trong trái tim em ko có anh sao, em ko cần quan tâm đến suy nghĩ của anh sao ! anh nhớ những j em đã nói với anh, chắc em cũng vậy , và anh cũng đã cố gắng hiểu vì sao em lại làm như vậy... nhưng k dc em ah anh ko thể lí giải nổi... hơn 4 ngày anh đã bỏ tất cả mọi cuộc vui để chờ em, anh mong 1 khoảng thời gian yên bình chỉ có 2 đứa..... em bận......
Rồi tối hôm đó hình như anh đã trở thành 1 nguời thừa , em bảo anh là ko chịu hòa đồng với mọi người mặt anh cứ đăm đăm ??? sao em vô tâm quá vậy em ko hiểu hay cố tình ko hiểu tâm trạng của anh. Anh đã cố kim nén mọi thứ , anh tủi thân lắm em biết không .
Anh mệt mỏi thất vọng lắm rồi. Xin lỗi em xin lỗi vì chuyện đã sảy ra... nhưng em hãy đi theo con đường của em nhé. anh không phải 1 thằng bản lãnh đâu ....... anh cũng là 1 thằng con trai bình thường, anh ko thể chịu đc như vậy nữa...
Em có yêu anh ko chắc em là người biết rõ nhất . tình yêu hay chỉ là 1 thứ tc gì đó....anh luôn nghĩ đến em nghĩ đến em, luôn chăm lo cho em , luôn giúp đỡ em lúc em cần tc của anh chỉ có vậy với em anh ko nói đc những ngôn từ có cánh, anh cũng ko phải là con ngươi lẵng mạn em ah . Thôi hãy quên anh đi nhé . h bên em cũng đã có nhiều nguời quan tâm đến em rồi .
Hãy để anh về lại những tháng ngày quen thuộc , về lại những ngày luôn có 1 nối nhớ về em !!!

He0pr0_B7
11-03-2009, 05:30 PM
Hiểu !!!! Tất cả !!!!!
Nhớ là bên Ay luôn có ...... !!!!!!!!!!!!

TAYNNMB !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!